Trích dẫn Trích dẫn của Mưa Trên Cuộc Tình Xem bài viết
Ngày hôm nay là một ngày đặc biệt. Từ tối đến giò, đt reo liên tục, mà quái lạ là toàn nhầm số: "Dạ có phải anh A, em b, Chị C ..... không ạ", rồi lại các bạn bè từ đời nào trên web, thay nhau điện thoại hỏi thăm trên trời dưới biển. Không biết là một điều trùng hợp ngẫu nhiên, hay vì một lý do "gì đấy"

Vào Inbox, đọc pm của 03 nick, toàn hỏi thăm và khuyên can không nên tranh cãi nữa. Ái ngại quá, mình đã làm phiền mọi người nhiều lắm rôi. Thôi thì mũi tên đã lao đi, cũng đành cho nó cắm đích, biết làm sao được. Thành thật cám ơn và xin lỗi những ai đã pm cho mình nhé, một tối này nữa thôi
(Anh thề, anh hứa, anh cam đoan )
Hí hí, không nên tranh cãi nhưng thảo luận thì rất chi là okie. Dĩ hoà vi quý chưa chắc là tốt khi trong lòng ai cũng âm ỉ không phục, chỉ cần ngọn lửa bé xíu đã lại bùng lên. Những người tốt nhiều lúc vẫn cứ cãi nhau, giận nhau vì không hiểu hoặc hiểu nhầm nhau, còn nếu đã là bạn, cãi nhau vậy chứ cãi nữa vẫn mãi mãi là bạn vì sâu thẳm trong lòng họ vẫn hiểu cái tâm dành cho nhau. Think positive. Em thích câu đó.