Trang 328 / 447 Đầu tiênĐầu tiên ... 228278318326327328329330338378428 ... LastLast
Bài 3.271 đến 3.280/4462

Chủ đề: Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Ðề: Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Chúc mừng bé Cỏ nhá, truyện bé Cỏ viết hấp hẫn và hay thật, hihi, nhớ gửi chị xem với nhá
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Smile Ðề: Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
    Hôm nay mình rất vui, gởi 1 kịch bản TVC ứng tuyển đã được chọn, cty quảng cáo đó còn mời mình về cộng tác với mức lương hấp dẫn... vừa viết kịch bản vừa tham gia dựng phim luôn... Vui nữa là ng đóng vai chính trong kịch bản TVC đầu tay của mình lại là ng mình rất mến mộ - Hoài Linh . Mình muốn có cơ hội thử sức trong lĩnh vực này để lấy kinh nghiệm về sau làm phim truyền hình lâu rùi...

Lúc giám đốc hỏi mình sao mấy năm nay ko đi làm ở đâu mà chỉ làm freelance, mình nói vì mình dành tgian kinh doanh riêng, giám đốc hỏi mình kinh doanh gì... mình đành nói "bí mật", xong mình nói "anh yên tâm, công việc của em chỉ cần em qua điện thoại là đủ" , giống làm xã hội đen hay... má mì quá
    Mừng ghê! Hoan hô Sheiran nhỏ nhắn. Chúc mọi sự còn tiến triển tốt hơn nữa nhé! 1 khởi đầu tốt đẹp !
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket loa kèn tháng tư's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
    Hôm nay mình rất vui, gởi 1 kịch bản TVC ứng tuyển đã được chọn, cty quảng cáo đó còn mời mình về cộng tác với mức lương hấp dẫn... vừa viết kịch bản vừa tham gia dựng phim luôn... Vui nữa là ng đóng vai chính trong kịch bản TVC đầu tay của mình lại là ng mình rất mến mộ - Hoài Linh . Mình muốn có cơ hội thử sức trong lĩnh vực này để lấy kinh nghiệm về sau làm phim truyền hình lâu rùi...

Lúc giám đốc hỏi mình sao mấy năm nay ko đi làm ở đâu mà chỉ làm freelance, mình nói vì mình dành tgian kinh doanh riêng, giám đốc hỏi mình kinh doanh gì... mình đành nói "bí mật", xong mình nói "anh yên tâm, công việc của em chỉ cần em qua điện thoại là đủ" , giống làm xã hội đen hay... má mì quá
    Oh, hôm nay lại biết thêm một điều về Sh, Sh giỏi quá, chúc mừng Sh nha!
    Từng chiều rơi nghe như cõi lòng mình tê tái
    Ngỡ như đời còn gọi tên nhau

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Phương Lê's Avatar
    Thanks
    982

... say, thân xác rã rời........ vô định....!
    Em đi.... rồi tay gầy nào vẫy
    Em đi.... rồi đôi mắt nào cay..

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Hôm nay sẽ là một ngày bận rộn! Mai thi rồi mà đầu chưa có một chữ!!!! A... ơi!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Hôm nay hội thiện nguyện tổ chức đi chụp hình dọc bờ hồ. Sau đó chọn anh trao giait thưởng.
    Giải nhất là 150$
    Chủ đề là HẠNH PHÚC Ở QUANH TA

ÔI khó qua. Mỗi một người cảm nhận về hạnh phúc khác nhau. Và mình cũng thế.

Khi mình chụp hình gd thiên nga, mình chăm chú và theo dõi sinh hoạt của đôi vợ chồng và đàn con. Mình chứng kiến cảnh anh chồng bỏ vợ, bỏ con chay theo cô thien nga bầu bĩnh khác. còn 6 mẹ con thiên nga kia vẫn quấn túm lấy nhau kiếm ăn. Khi anh chàng tn kia ko được sơ múi gì, lại lững thững trờ về, lảng vàng quanh gia đình, ngượng ngùng và có vẻ muốn chuộc lỗi...

Sau đó mình thấy thiên nga mẹ dừng lại, đợi thiên nga bố bơi tới, 2 vợ chông nhìn nhau chốc lát, rồi từ từ chụp đầu vào nhau... Nhìn Khoảnh khắc đó, cảm xúc hân hoan trong lòng minh thật vui vẻ.
    Giờ nghĩ đến những hình ảnh đó, mình cảm nhận hạnh phúc của gd thiên nga, như hạnh phúc của chính mình.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Phương Lê's Avatar
    Thanks
    982

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết
    Hôm nay sẽ là một ngày bận rộn! Mai thi rồi mà đầu chưa có một chữ!!!! A... ơi!
    Thi thì thi... nhưng trưa mai vẫn phải có mặt tại..... anh nhé! Chỉ có men say để em cố tìm quên 1 người....!!!
    Em đi.... rồi tay gầy nào vẫy
    Em đi.... rồi đôi mắt nào cay..

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Phương Lê Xem bài viết
    Thi thì thi... nhưng trưa mai vẫn phải có mặt tại..... anh nhé! Chỉ có men say để em cố tìm quên 1 người....!!!
    Híc... mai thi sáng chiều luôn! Anh mà đến... chắc bỏ thi buổi chiều mất!!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Nghe nói có ng đang tu hành... seo thấy tương tư ai mừ dữ dội quá
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

21h, tự dưng ngủ rất ngon được 40p, sau đó thức dậy và tỉnh queo... cứ bị bệnh thức khuya thế này thì bao giờ da mặt mình mới trở lại như ngày xưa
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!