Trang 105 / 349 Đầu tiênĐầu tiên ... 55595103104105106107115155205 ... LastLast
Bài 1.041 đến 1.050/4462

Chủ đề: Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    107

Default Ðề: Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
    Cái bao tử mình dở thật, chỉ cần ăn trễ 1 bữa là có chuyện. Hôm qua 19h về tới nhà mệt quá lăn ra ngủ đến 22h mới dậy ăn tối, thấy hơi đau 1 tí, sáng ngủ dậy thì đau tiếp + nhức đầu, mệt mỏi... uống thuốc xong trễ quá vô cty luôn, giờ ăn trưa vô nó đau chịu ko thấu. Huhu...
    Tội nghiệp nàng tiên bé nhỏ của LT. Mong em mau hết bệnh.
    Lúc này thấy bà 18 hơi bị cuồng rồi đó nha 19. Chỉ sợ hậu quả thôi!
    Lang thang chân bước vô tình
    Bạc phơ vó ngựa, rập rình ánh sao

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của votinh Xem bài viết
    Tội nghiệp nàng tiên bé nhỏ của LT. Mong em mau hết bệnh.
    Lúc này thấy bà 18 hơi bị cuồng rồi đó nha 19. Chỉ sợ hậu quả thôi!
    Bà 18 dạo này như núi lửa sắp phun mà ko bít khi nào thui anh ạ
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Member PhotobucketPhotobucket hương rừng's Avatar
    Thanks
    0

... ngày hôm nay cũng như ngày hôm qua ...gõ và gõ ... chữ lại chữ ... thơ với thơ ... vẫn ôm cái laptop ... cười vu vơ một mình ... mẹ bảo điên ... vâng! con đang điên ...)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    107

Trích dẫn Trích dẫn của hương rừng Xem bài viết
    ... ngày hôm nay cũng như ngày hôm qua ...gõ và gõ ... chữ lại chữ ... thơ với thơ ... vẫn ôm cái laptop ... cười vu vơ một mình ... mẹ bảo điên ... vâng! con đang điên ...)
    Chia sẽ với em một chút điên. Cẩn thận đừng để bị điên lâu nha em! Bệnh này không chữa được đâu!
    Lang thang chân bước vô tình
    Bạc phơ vó ngựa, rập rình ánh sao

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Hôm nay trời mưa, ở nhà một mình ngồi nghe nhạc TCS, chợt thấy lòng mình bồi hồi nhớ đến mấy người bạn học cũ.

"Em còn nhớ hay em đã quên..."
    Nhớ quá thời học trò, nhớ mỗi lần khi mình về mấy đứa bạn lại thay phiên nhau ở bên cạnh sợ mình buồn. Ngồi bên nhau, kể lể về thời trẻ con, nước mắt ngắn, nước mắt dài...
    Mình có 4 người bạn học thân, chúng nó nhận là tứ tử trình làng. Mỗi khi đi nhậu, ko thể thiếu một ai. Khi mình quay về lại đây, mấy cô vợ của bạn lại điện cho nhau nói, "chị ấy về rồi lại ra đi, lần nào các ông ấy cũng phải ngớ ngẩn một thời gian". Cả 4 người bạn đó của mình, mỗi khi mình về đều ngoan ra, và các cô vợ đều vui ra mặt. Rất thích làm cỗ bạn, ngồi bên cạnh rót rượu mời bạn chồng, và thường nói nhỏ bên tai..."Nhờ chị mà ông xã em về nhà ăn cơm, ko đi đêm, mấy con bồ nhí tối ngày nhắn tin..."

Đọc ở đâu đó nói, khi người đàn ông thành công trong sự nghiệp, thì người đàn bà sẽ thất bạn trong tình yêu...Ngẫm ra thấy đúng quá.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867

Ko bít mình bị gì mà 3 ngày nay xương mũi đau quá. Ko bít lúc ngủ nằm gần thằng em nó có... đạp mình phát nào ko mà kỳ ghê. Hix.. Sáng nay ngủ dậy vừa nhức đầu vừa đau mũi, chạm vào mấy cái xương là chịu hem nổi. Huhu...

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Ko bít mình bị gì mà 3 ngày nay xương mũi đau quá. Ko bít lúc ngủ nằm gần thằng em nó có... đạp mình phát nào ko mà kỳ ghê. Hix.. Sáng nay ngủ dậy vừa nhức đầu vừa đau mũi, chạm vào mấy cái xương là chịu hem nổi. Huhu...
    May mà em ko đi sửa mũi, nếu ko thì bẹp dí hoặc lệch hết rồi.

Em nói làm chị nhớ ngày xưa, chị thích đi sửa sắc đẹp lắm, xong chị ngủ chung với 2 con chị cho đến khi chúng nó mười mấy tuổi, chỉ sợ chúng nó đạp mình khi ngủ, hay nô đùa với trẻ con thì mình lãnh đủ, nên cứ lần chần mãi...Bây giờ muốn sửa sắc đẹp thì trẻ con nói ko muốn có người lạ ngồi cùng bàn ăn...
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Thanks
    4.867

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    May mà em ko đi sửa mũi, nếu ko thì bẹp dí hoặc lệch hết rồi.

Em nói làm chị nhớ ngày xưa, chị thích đi sửa sắc đẹp lắm, xong chị ngủ chung với 2 con chị cho đến khi chúng nó mười mấy tuổi, chỉ sợ chúng nó đạp mình khi ngủ, hay nô đùa với trẻ con thì mình lãnh đủ, nên cứ lần chần mãi...Bây giờ muốn sửa sắc đẹp thì trẻ con nói ko muốn có người lạ ngồi cùng bàn ăn...
    Hihi... cái gì "nguyên thủy" là đẹp nhất chị ạ. (Em nghĩ thế và thích thế, với lại em thấy chị đã đẹp và quyến rũ sẵn rùi, ko cần sửa gì nữa). Người thân của em sợ em... ế chồng, cứ hay bảo đi mỹ viện tắm trắng, cắt xương ức...(Vì xương ức em giống... con trai) cho... gợi cảm hơn. Em thì thích tất tần tật những gì thuộc về mình.

Member PhotobucketPhotobucket bachlong's Avatar
    Thanks
    15

Hihi... cái gì "nguyên thủy" là đẹp nhất chị ạ. (Em nghĩ thế và thích thế, với lại em thấy chị đã đẹp và quyến rũ sẵn rùi, ko cần sửa gì nữa). Người thân của em sợ em... ế chồng, cứ hay bảo đi mỹ viện tắm trắng, cắt xương ức...(Vì xương ức em giống... con trai) cho... gợi cảm hơn. Em thì thích tất tần tật những gì thuộc về mình.
    Nghe người ta nói, không nên chỉnh sửa thứ gì trên cơ thể mình. Sợ về già sẽ có hậu quả, hic
    Ngàn dặm sông dài kinh đội thỉnh
    Trăm năm núi ngắn vách bám leo
    Bạch long sứ

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Ông trời thật là bất công....... Người thì bù đầu bù cổ với công việc thở không nổi.....mắt mở không lên...... trong khi có người giờ này ngồi uống cafe với ai đó.... cười nói vui vẻ mắt thì đong đưa....... !!! Đúng là mình số khổ... còn người ta số hưởng......!