Bài 1 đến 10/528

Chủ đề: Ngẫu hứng

Threaded View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Default Ðề: Ngẫu hứng

27. Đêm 29/06/2010

Nhóm bạn rủ tập trung ăn uống, mình tưởng ra ngoài ăn, mặc cái đầm ngắn cho mát, ai ngờ tụi nó đã chuẩn bị tiệc ở nhà, mà nhà thằng bạn thì ko có bàn ăn, chỉ ngồi dưới đất, báo hại mình ngồi... mỏi cả cẳng vì sợ... hớ hênh , một thằng quỷ bạn sợ mình nhất trong đám thỉnh thoảng lại cười hí hửng: "Bà xếp bằng lại cái coi, rời xa tập thể quá!" mình nửa đùa nửa thật bảo em trai thằng chủ nhà: "Nhóc! cho chị mượn cái quần cụt coi, ngày nào chị ko... mần thịt nó là nó ăn uống ko ngon miệng", cả đám cười ha há...

Gần đây nhiều lần ăn xong tụi nó đòi Karaoke, nhưng trễ quá mình ko đi, làm cả đám buồn, vì mình ko đi tụi nó cũng ko đi, hum nay tụi nó năn nỉ quá, thế là qua karaoke khi đã hơn 1h sáng...

Tên lăng nhăng nhất đám là V dạo này có bồ mới, tên này thay bồ cứ như là thay áo vì bx tương lai của hắn quá hiền, hiền đến độ... khờ... thú thật mình cũng có thiện cảm với bé đó nhưng vì khờ quá nên mình thấy cũng chán... đã khờ còn hiền, còn ít nói... lúc nào cũng như manơcanh... V ko lăng nhăng cũng khó, vấn đề là hắn quá lăng nhăng, mỗi lần gặp hắn thấy chở theo 1 em ngồi sau mà "trùm" kín mít là mình ko dám chào, vì đã 2 lần mình suýt chào nhầm, cũng bởi 2 bé khác nhau mà kiểu tóc giống nhau, dáng cũng giống nhau...

Bé mới nhất lần này V quen là 1 cô rất lợi hại, ngoại hình hấp dẫn, hoạt bát, nói chung là khá ok, 18t mà lúc mới gặp mình phải kêu... bằng chị (vì nhìn... từng trãi quá), mình ko thiện cảm với bé này ở chỗ V quen bé này do tình cờ biết nick yahoo, lần gặp mặt đầu tiên và thứ 2 V đều dắt đi chơi với nhóm mình, thế mà mới gặp mặt có 2 lần đã "vai trong tay, eo trong tay..v.v..." cứ như... iu từ muôn kiếp trước. Thế là mình ko thiện cảm... thế là cả đám trêu "minh chủ khó tính quá, kệ nó, coi như... đông vui hao thôi mà"... Khi mình chuẩn bị dẹp ác cảm qua một bên thì nhóc em thằng bạn... báo cáo: "Em bó tay bà đó luôn chị, hôm gặp đầu tiên anh V nói với bả là có bạn gái rồi, qua cái hôm thứ 2 đưa bả về mà cõng 3 có em nữa đó, bả nói với anh V là bả muốn ngủ với anh V, nhưng anh V ngủ với bả thì phải bỏ chị N"... Sặc.c.c...

Cuối cùng thì... V ko thoát khỏi... lưới tình của... yêu nhền nhện... Gặp vài lần nữa thì...

Tối qua vào karaoke, nhìn 2 đứa cứ xoắn lấy nhau, em thằng bạn chậc lưỡi: "Em chắc với chị lần này ông V ko thoát được bà này đâu, ổng mê mệt lắm rồi"... Haizz...

Thằng bạn trong nhóm nói mình khó tính gần đây mới mắc cười, đã mấy lần mình nghe nó nói với nhỏ kia, từ nửa đùa nửa thật đến... cố nói cho thật nghiêm túc cùng 1 vấn đề: "Em đừng thân mật với V trước mặt anh em quá, nhóm này chơi gần 10 năm rồi chưa ai thân mật với người yêu trước mặt anh em cỡ đó đâu, kỳ lắm"

Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

2. Thành viên cám ơn bài của Sheiran:

Hàm Long (21-09-2011)