Bài 1 đến 10/528

Chủ đề: Ngẫu hứng

Threaded View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Default Ðề: Ngẫu hứng

23. Đêm 19/06/2010

Sang ngày 20 rùi, 9 đêm thức cùng world cup, năm nay là lần đầu tiên mình xem world cup, lần đầu tiên dành tgian xem bóng đá. Trước đây mình chỉ xem đá bóng khi có Việt Nam đá, mình vốn ko mê môn thể thao này, tinh thần dân tộc thì xem thế thôi... Nhớ thưở mới vào ĐH cũng chơi cá độ "cơm áo gạo tiền" cái kiểu sinh viên, nhưng chả bao giờ xem đội mình cá đá thế nào... nghĩ cũng buồn cười.

Thật ra động cơ đầu tiên khiến mình tìm hiểu bóng đá vì thấy đàn ông ko ai là ko mê cái món này, tụi bạn gái mình nhiều đứa cũng mê, mình thì chả biết gì... Thử tìm hiểu vậy, sau này còn xem với... ox tương lai, kẻo mình ko biết gì hắn quăng mình ở nhà vò võ, tới mùa bù khú với bạn bè, rồi 1001 chuyện liên can... biết đường đâu mà lần, đường đâu mà kiểm soát , cái gì cũng "đồng vợ đồng chồng" cho nó chắc cú - anh nhậu thì về nhà, em nấu đồ nhậu mời bạn, thích có thể lai rai chung, thỉnh thoảng hàng quán em cũng đi theo, anh xem bóng đá thì rủ bạn về nhà vừa xem vừa lai rai, em lo phần hậu cần bếp núc, thích ra ngoài xem em cũng đi theo... thế cho nó chắc, nhỉ!

........

Theo dõi cái trò này cũng thú... lại vào trận mới rùi...
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

2. Thành viên cám ơn bài của Sheiran:

Hàm Long (21-09-2011)