Bài 1 đến 10/528

Chủ đề: Ngẫu hứng

Hybrid View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Default Ðề: Ngẫu hứng

Tối qua đi cỗ vũ bạn trai... của nhỏ em và 1 tên tài xế đá banh. Công nhận, từ xưa đến nay mình chưa bao giờ xem trận đá banh nào vui đến thế, vì cầu thủ 2 đội đều... đá quá giở, cứ như... đi xem hài vậy: Có cầu thủ thì suốt 15p toàn... đón hụt, chân ko chạm được trái banh, chẳng những thế có lúc phản xạ tự nhiên, banh đến là... né ; Cầu thủ thì đón banh hụt lỡ đà té theo kiểu... ke đầu trong hiphop - thường xuyên có những động tác đón bóng rất ư là... ngộ nghĩnh, thủ môn thì banh đến là... xuống tấn, thủ võ như karatedo,..v.v...và..v.v... ko kể hết những pha bóng cười chảy cả nước mắt. Mình và nhỏ em vừa xem, vừa cổ vũ mà vừa ôm bụng cười chịu không nổi, cười suốt hơn nửa tiếng đồng hồ gần như không nghỉ, đến nỗi mình phải níu áo trọng tài yêu cầu... dừng trận đấu cho cầu thủ nghĩ xả hơi đi . Cũng hên là sau hơn 30p có lẽ... quen banh nên tình hình đỡ hơn. (Nếu không chắc giờ cái miệng mình nó chẳng... khép lại được mất )

Trận đấu kết thúc, 4 ng kéo vào 1 quán ăn của người Hoa, mình kiu 1 món đơn giản: Hủ tiếu mực, 3 tên kia thì kiu cái gì đó mà tùm lum từa lưa, đến nổi quán phải dùng quyền trợ giúp... thay người order đến lần thứ 2 thì các món mới xuống được tới... phòng pha chế

Một buổi tối thật vui với 1 nùi... thang thuốc bổ, về nhà ngủ 1 giấc thật ngon, sáng ra thấy người khoẻ hẳn
    Last edited by Sheiran; 08-10-2009 at 11:12 AM.
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

2. Thành viên cám ơn bài của Sheiran:

Hàm Long (21-09-2011)