Trang 34 / 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 24323334353644 ... LastLast
Bài 331 đến 340/528

Chủ đề: Ngẫu hứng

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Default Ðề: Ngẫu hứng

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
    24. Đêm 20/06/2010

......

Vừa sang chỗ mới thì trời đổ mưa tầm tã, mình định về sớm cũng đành chờ hết mưa, mọi ng ăn nhậu khí thế, mình chỉ ngồi chơi cho vui. Hết mưa, mình đòi về, mọi ng nói vậy về chung luôn, anh của bạn chú kêu tính tiền, lạ cái là nhân viên đem hoá đơn ra đi 1 vòng mà cũng ko ai nhìn tới, giống như ko thấy , "dzụ này mới nè" , cô nhân viên đưa mắt nhìn mình, Hix... Mình thanh toán xong trong bàn vẫn ko ai có phản ứng gì

Trên đường về thấy buồn cười, về đập trận Itali 1 phát => đi bụi lun

Đây tới cuối tháng chắc ăn mì gói quá, đang lúc nghèo như chưa từng bít nghèo

Người CM mình phóng khoáng lắm mà ... sao lại có những con sâu làm rầu nồi canh như vậy

2. Thành viên cám ơn bài của MinhThy:

Hàm Long (21-09-2011)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Phương Lê Xem bài viết
    .... Chơi gì mà kỳ zậy..?! Ép con nhỏ quá hà! Làm CA mà hổng biết luật gì hết trơn.?!
    ... trong khi đó chiều hôm qua, mình đi uống nước mía, gần 20 người, tính tiền 92.000đ vậy mà tới 6 người giành nhau trả tiền.... => 6 người này hổng phải CA như bạn của SR! hihi
    Chắc tại làm CA đi ăn có ng trả tiền quen rùi đó PL (mừ đính chính, bạn chú của SR, hông phải bạn SR ), mặt khác dân tỉnh lẻ mà, có khi nhìn cái bill ko dám tính cũng nên, nhưng đàn ông mừ thế thì...
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

4. Thành viên cám ơn bài của Sheiran:

Hàm Long (21-09-2011)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867

Trích dẫn Trích dẫn của MinhThy Xem bài viết

Người CM mình phóng khoáng lắm mà ... sao lại có những con sâu làm rầu nồi canh như vậy
    Thía mứ nói, ko giống phong cách ng Miền Tây mình gì hết ox. Không sợ hết tiền chị sợ... ko có tiền để hết thui. Hehe... Đám này bạn chú út bx nên trẻ, 83 ko thui, mừ mấy năm qua tự nhiên nghĩ chắc do mình lăn lộn sớm hay sao á, từ khi đi làm, mỗi lần về quê hay đi chơi với ng cùng trang lứa ở quê, cứ thấy họ... khác xa mình quá , như đám bạn thời PTTH, thời đó mình bèo nhất lớp, 10 năm gặp lại thấy tụi nó vẫn như ngày xưa... hình như tụi nó chẳng lớn lên tẹo nào về mọi mặt...
    Last edited by Sheiran; 21-06-2010 at 08:59 PM.

6. Thành viên cám ơn bài của Sheiran:

Hàm Long (21-09-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Mỗi khi em, Minh Thi, Candy, Yêu, HHH...Đến ks của chị thì cứ mua đủ thứ mang tới, chị oder đồ ăn thì giành trả tiền....Hihih. Chị ko chịu thì vẫn cố trả bằng được...Nhiều khi thấy thế, chị còn áy náy mãi.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

8. Thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Hàm Long (21-09-2011)

Thanks
    4.867

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Mỗi khi em, Minh Thi, Candy, Yêu, HHH...Đến ks của chị thì cứ mua đủ thứ mang tới, chị oder đồ ăn thì giành trả tiền....Hihih. Chị ko chịu thì vẫn cố trả bằng được...Nhiều khi thấy thế, chị còn áy náy mãi.
    Chài, ko so sánh vậy được chị ui, chuyện này khác hoàn toàn mừ , em viết lại chuyện này cho vui vì 1 mớ đàn ông, mới gặp em lần đầu, ko bạn bè gì, họ lại đãi khách của họ, chẳng liên quan mình, nên thấy buồn cười thui
    Last edited by Sheiran; 21-06-2010 at 10:19 PM.

10. Thành viên cám ơn bài của Sheiran:

Hàm Long (21-09-2011)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Hi... Hi... Hổng chừng ông chú lỡ khoe có cô cháu ... đại gia xì gòn!!! He... he...

12. Thành viên cám ơn bài của Phu sinh:

Hàm Long (21-09-2011)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Thía mứ nói, ko giống phong cách ng Miền Tây mình gì hết ox. Không sợ hết tiền chị sợ... ko có tiền để hết thui. Hehe... Đám này bạn chú út bx nên trẻ, 83 ko thui, mừ mấy năm qua tự nhiên nghĩ chắc do mình lăn lộn sớm hay sao á, từ khi đi làm, mỗi lần về quê hay đi chơi với ng cùng trang lứa ở quê, cứ thấy họ... khác xa mình quá , như đám bạn thời PTTH, thời đó mình bèo nhất lớp, 10 năm gặp lại thấy tụi nó vẫn như ngày xưa... hình như tụi nó chẳng lớn lên tẹo nào về mọi mặt...

Uhm ... Ox lâu lâu gặp lại một số người bạn ở quê, thấy họ vẫn vậy, suy nghĩ không thay đổi gì nhiều, khá an phận. Người iu cũ ở đấy, him sinh năm 82 rồi mà vẫn còn thấy trẻ con quá, sống vô lo. Chắc chỉ có mình là thay đổi ^^

14. Thành viên cám ơn bài của MinhThy:

Hàm Long (21-09-2011)

Thanks
    4.867

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Hi... Hi... Hổng chừng ông chú lỡ khoe có cô cháu ... đại gia xì gòn!!! He... he...
    Ko có đâu ạ (chú em có bít em làm gì đâu )

16. Thành viên cám ơn bài của Sheiran:

Hàm Long (21-09-2011)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Smile Ðề: Ngẫu hứng

24. Đêm 20/06/2010

Đây tới cuối tháng chắc ăn mì gói quá, đang lúc nghèo như chưa từng bít nghèo
    Thương Sheiran ghê! Éo le nhỉ? Giả dụ lúc đó Sheiran không có tiền trả thì sao nhỉ? Mách em nhé, em hét lên vui : Ai trả tiền đây nhỉ? Hoặc nói với cô tiếp viên giọng tếu táo: Em nhìn ai có cảm tình nhất thì em đưa hóa đơn tính tiền! ...

"Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

18. Thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Hàm Long (21-09-2011)

Thanks
    4.867

Trích dẫn Trích dẫn của boulevard Xem bài viết
    Thương Sheiran ghê! Éo le nhỉ? Giả dụ lúc đó Sheiran không có tiền trả thì sao nhỉ? Mách em nhé, em hét lên vui : Ai trả tiền đây nhỉ? Hoặc nói với cô tiếp viên giọng tếu táo: Em nhìn ai có cảm tình nhất thì em đưa hóa đơn tính tiền! ...

Em sẽ ghi nhận cách này ạ

20. Thành viên cám ơn bài của Sheiran:

Hàm Long (21-09-2011)

Trang 34 / 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 24323334353644 ... LastLast