Đăng nhập

View Full Version : Báo Hỷ

Tazang
15-06-2009, 09:13 PM
Kính thưa Admin, các Mod, các Huynh Đệ Tỷ Muội cùng toàn thể bà con thân bằng cố hữu...
Tazang vô cùng vui sướng được biết và được sinh hoạt trong ngôi nhà chung NR này, nhưng cái vui sướng nhất của TZ là đã tìm được Sơn_Nữ - người mà TZ đã bao phen rong ruổi kiếm tìm....cho đến nay nhờ sự quan tâm giúp đỡ của tập thể NR cộng với trải qua quá trình cùng nhau tìm hiểu thật kỹ càng vậy nay Tazang và Sơn_Nữ sẽ gắn bó với nhau mãi mãi....trên cơ sở quyết định
1. Tazang hạnh phúc hoan hỷ nhận Sơn Nữ làm.....Cháu và Sơn Nữ thẳng tay đồng ý nhận Tazang làm ...Chú
2. Vì không cùng huyết thống nên Tazang sẽ là Chú.... Nuôi của Sơn Nữ
Vậy TZ và Sơn_Nữ xin được đồng kính báo để cả nhà NR vui chung

P/s: đối với TZ công việc Chú Nuôi rất hạnh phúc nhưng cũng rất gian nan bất khuất....kể cả phải cống hiến toàn thân vì khả năng cái gì nuôi sẽ bị thịt là rất cao ( kể cả là Chú Nuôi) nhưng TZ vẫn vui vẻ lên đường>
Vì thế nếu sau này Admin, các Mod, chư vị có thấy Tazang bay trên đôi nạng gỗ hoặc trở về trên chiếc băng ca thì hãy cho Tazang tràng pháo tay để động viên tráng sỹ nhé.

LÃO HẠC
15-06-2009, 09:19 PM
Cung hỷ,Cung hỷ....vậy là từ nay hai Chú Cháu TZ và SN gắn kết cùng nhau đi tiếp quãng đường còn lại...Chúc mừng...Chúc mừng....
TZ ui xem còn Cháu nào nữa ko giới thiệu cho LH 1 cháu với....

Lê_Minh_Hòa
15-06-2009, 09:47 PM
Mất rồi, hết rồi....... Hòa ơi!:khongnghe:

sơn_nữ83
15-06-2009, 09:51 PM
:haha::haha::haha::haha::haha::haha:Cười đến chết mất thôi anh TZ ơi? mà em hỏi khí không phải, SN mà anh tìm thế là SN nào thế?Em Sơn Nữ 83 trên niềm riêng anh chẳng đi tìm, cứ đi tận đâu đâu ấy.:ngoaymui: Khổ cái thân a:D, tuổi tác còn ít gì đâu mà cứ lọ mọ cho nó nhanh yếu ra :botay: Chẹp, em đang có ý định tìm một ai đó để làm ấy nuôi đấy . Em chậm chân mất roài.:khoc1::uchiu:

Khuyết
15-06-2009, 09:58 PM
Kính thưa Admin, các Mod, các Huynh Đệ Tỷ Muội cùng toàn thể bà con thân bằng cố hữu...
Tazang vô cùng vui sướng được biết và được sinh hoạt trong ngôi nhà chung NR này, nhưng cái vui sướng nhất của TZ là đã tìm được Sơn_Nữ - người mà TZ đã bao phen rong ruổi kiếm tìm....cho đến nay nhờ sự quan tâm giúp đỡ của tập thể NR cộng với trải qua quá trình cùng nhau tìm hiểu thật kỹ càng vậy nay Tazang và Sơn_Nữ sẽ gắn bó với nhau mãi mãi....trên cơ sở quyết định
1. Tazang hạnh phúc hoan hỷ nhận Sơn Nữ làm.....Cháu và Sơn Nữ thẳng tay đồng ý nhận Tazang làm ...Chú

P/s: đối với TZ công việc Chú Nuôi rất hạnh phúc nhưng cũng rất gian nan bất khuất....kể cả phải cống hiến toàn thân vì khả năng cái gì nuôi sẽ bị thịt là rất cao ( kể cả là Chú Nuôi) nhưng TZ vẫn vui vẻ lên đường>
Vì thế nếu sau này Admin, các Mod, chư vị có thấy Tazang bay trên đôi nạng gỗ hoặc trở về trên chiếc băng ca thì hãy cho Tazang tràng pháo tay để động viên tráng sỹ nhé.

:botay: Chân thành chúc mừng Tazang kiếm được cháu nuôi nhé.

thachanhtim
15-06-2009, 10:24 PM

Pó chiếu TZ ...vậy mà còn muốn đeo thêm nhẫn Càn Long ..
Thôi đeo "Đào Hoa Trảm" nhé ....hihihi :youarethewoman: :youarethewoman: :youarethewoman:

thinghien
15-06-2009, 10:26 PM
Nuôi- có 3 mục đích...
1. Làm cảnh
2. Thịt
3. Bán..

Vụ này chọn 1 trong 3 hay là chọn cả 3 anh Zang ới ơi

1100i
15-06-2009, 10:45 PM
Chúc mừng, chúc mừng anh TZ......

Chúc anh nuôi cháu mau lớn!

NgHi~KhAc'
15-06-2009, 10:48 PM

tiện đây em nhờ nuôi cháu Khoài luôn! :D

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
16-06-2009, 07:21 AM

Kakakaka, thằng này được cái tiện thể, nhờ vả lung tung
Bác TZ hình như có nhiều em nuôi và ...cháu nuôi lắm. Lúc nào bác rảnh bác thống kê lại cho anh em biết nha bác

phale
16-06-2009, 08:04 AM

Thấy 1100i mừng nhất...
Mà 1100i cũng lập topic công bố đi chứ...Hay để PL mang PM ra công bố giùm nà...

Khuyết
16-06-2009, 08:09 AM
Cách đây 3 tháng hồi OA_NỮ còn ở VN. Cả bọn cũng đã chứng kiến lễ TZ nhận con nuôi hình như có 18 tuổi. Có ai nhận làm con dể nuôi của TZ không nhỉ.

sơn_nữ83
16-06-2009, 08:18 AM
Cách đây 3 tháng hồi OA_NỮ còn ở VN. Cả bọn cũng đã chứng kiến lễ TZ nhận con nuôi hình như có 18 tuổi. Có ai nhận làm con dể nuôi của TZ không nhỉ.
Tiện đây em cũng thông báo luôn, ai muốn làm cháu rể nuôi của anh TZ thì đăng kí với em ngay nhé.:loa_loa::loa_loa::loa_loa:

sơn_nữ83
16-06-2009, 11:52 AM
Bao ngày em đợi em chờ
Hôm nay mới được mắt sờ bóng anh
Trông anh cao lớn hiền lành
Phong độ vừa đủ để thành chú em.:D

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
16-06-2009, 12:46 PM

Bao ngày em đợi em chờ
Hôm nay mới được mắt sờ bóng anh
Trông anh cao lớn hiền lành
Phong độ vừa đủ để thành chú em.:D

Em ơi nhìn kĩ lại xem
Tướng tá cao lớn nhưng kèm bụng to
Đêm ngủ ông ngáy ò ò
Em mà nhận chú, anh lo quá à

thinghien
16-06-2009, 12:51 PM

Thôi thà em đi tu cho lành...:D:D:D

Khuyết
16-06-2009, 01:25 PM
Thông Báo.

Tối thứ 7 ngày 20-6 lễ nhận chú cháu nuôi của Tazang và Son_Nư83 sẽ được tổ chức tại HN. Tháp tùng bác TZ lên HN làm lễ sẽ có thêm CVK,KTMQA và 1 LX nữa mong anh em tại HN thu xếp thời gian để đến dự buổi lễ để buổi lễ được diễn ra theo đúng nghi thức và vui vẻ nhất.

Kính báo

:run::run::run:

sơn_nữ83
16-06-2009, 01:42 PM
Thông Báo.

Tối thứ 7 ngày 20-6 lễ nhận chú cháu nuôi của Tazang và Son_Nư83 sẽ được tổ chức tại HN. Tháp tùng bác TZ lên HN làm lễ sẽ có thêm CVK,KTMQA và 1 LX nữa mong anh em tại HN thu xếp thời gian để đến dự buổi lễ để buổi lễ được diễn ra theo đúng nghi thức và vui vẻ nhất.

Kính báo

:acac::acac. VIP mà thông báo thế này thì...chạy đâu cho thoát. nghe trịnh trọng quá, em :run::run:,

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
16-06-2009, 02:29 PM
Thông Báo.

Kính báo

Báo cáo bác, cái này thông báo cho SN hả bác, có thông báo cho CLB Bia hơi không, tối thứ 7 em bận nhá

kuden
16-06-2009, 02:32 PM
Chị sơn nữ nhà miềng hok biết bên ngoài thế nào (nghe ae khen xinh xinh) chứ thấy các anh theo đuổi, bắt bóp.
Kuden em ngưỡng mộ quá chời lun ^^ . Ước jì kuden ăn nhanh chóng lớn để có thể mộng mơ viễn vông nhể :)

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
16-06-2009, 02:38 PM
Chị sơn nữ nhà miềng hok biết bên ngoài thế nào (nghe ae khen xinh xinh) chứ thấy các anh theo đuổi, bắt bóp.
Kuden em ngưỡng mộ quá chời lun ^^ . Ước jì kuden ăn nhanh chóng lớn để có thể mộng mơ viễn vông nhể :)

Kuden ơi, tháng 7 chú cháu SN vào SG thăm kuden đấy, chuẩn bị tinh thần nhá

sơn_nữ83
16-06-2009, 02:55 PM
Anh HTNN chỉ được cái chuyện trong nhà chưa tỏ, ngoài ngõ đã tường..:botay:

COCKOO
16-06-2009, 02:58 PM
Anh HTNN chỉ được cái chuyện trong nhà chưa tỏ, ngoài ngõ đã tường..:botay:
Tỏ cả đường đi lối về....:huytsao::huytsao::huytsao:

:tungtang::tungtang::tungtang::tungtang:

kuden
16-06-2009, 03:44 PM
Ủa , dzậy hả anh. Tin có chính xác không thế anh.
Vậy a vào lun đi một thể , chào đón mấy eng cho òanh tráng hen.

:naonao::naonao::naonao:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
16-06-2009, 03:49 PM
Ủa , dzậy hả anh. Tin có chính xác không thế anh.
Vậy a vào lun đi một thể , chào đón mấy eng cho òanh tráng hen.

:naonao::naonao::naonao:

Hì, cảm ơn kuden, hôm trước có vào nhưng chưa gặp được đội bóng, mới chỉ gặp được Vườn thơ, lần sau vào nhất định sẽ gặp đội bóng

kuden
16-06-2009, 04:08 PM
Hân hạnh hân hạnh. nhưng a báo sớm sớm nhé. ^^