PDA

View Full Version : Son_nu83 xin kính chào cả nhà ạ

Pages : [1] 2 3 4

sơn_nữ83
12-05-2009, 05:32 PM
Da, kính thưa toàn thể bà con, em đc lôi kéo tham gia vào 4rum:(. Bây giờ là 5h30 phút,hết h làm, em phải về nhà đón con, chỉ kịp ghi danh thôi ạ, có thời gian em sẽ giới thiệu về e với cả nhà sau ạ. :pMong cả nhà giúp đỡ thành viên mới toe là em ạ. Lần đầu ra mắt có gì sai sót em mong cả nhà bỏ qua cho em ạ. Em xin hứa sẽ tích cực đóng góp vào sự phát triển của 4rum trong khả năng của em ạ.( cả nhà cho em một tràng pháo tay để em ra về cho yên lòng nhá).:D

MeKong
12-05-2009, 06:06 PM
Welcome em.! Chúc em có những tháng ngày vui vẻ ở đây.:D:D:D:

Mây
12-05-2009, 06:16 PM
Ui a, có nhiều chị em nhỉ?
Mây em cũng đỡ cô đơn.

NgHi~KhAc'
12-05-2009, 07:11 PM
Tám ba thì kém anh một tuổi
Hy vọng rằng sẽ có buổi giao lưu
:D:D

1100i
12-05-2009, 07:48 PM
Tám ba thì kém anh một tuổi
Hy vọng rằng có buổi giao lưu
:D:D

1100ị này lộ hết hàng rồi.

p/s: chào Sơn nữ.

sơn_nữ83
13-05-2009, 11:29 AM
chào Sơn nữ.
Sơn nữ em chào anh.( em là kết con 1100i lắm đấy ạ.đơn giản gọn nhẹ mà hiệu quả.keke)

1100i
14-05-2009, 01:39 PM
Sơn nữ em chào anh.( em là kết con 1100i lắm đấy ạ.đơn giản gọn nhẹ mà hiệu quả.keke)

Giời ạ.

E thì kết con 1100i, còn anh thì kết sơn nữ lắm, anh ghét con gái thành phố.

sơn_nữ83
14-05-2009, 01:43 PM
Giời ạ.
anh thì kết sơn nữ lắm, anh ghét con gái thành phố.
oạch,con gái TP trắng trẻo, xinh xắn,nõn nà mà anh còn chê thì dân miền núi bọn em sao dám ho he j.:D

1100i
14-05-2009, 01:53 PM
oạch,con gái TP trắng trẻo, xinh xắn,nõn nà mà anh còn chê thì dân miền núi bọn em sao dám ho he j.:D

Ở đây khó giải thích lắm, nó tuỳ vào quan điểm và....sức khoẻ của mỗi người:D

Tóm lại là anh chỉ thích sơn nữ.

sơn_nữ83
14-05-2009, 02:09 PM
Ở đây khó giải thích lắm, nó tuỳ vào quan điểm và....sức khoẻ của mỗi người:D

Tóm lại là anh chỉ thích sơn nữ.
hự hự, vinh dự cho em quá.:D Sơn nữ em cảm ơn tấm thịnh tình của anh lắm lắm.:p. Chúc anh sức khoẻ! Hân hạnh đc biết anh.:X

NHAT NGUYET
14-05-2009, 02:27 PM
hự hự, vinh dự cho em quá.:D Sơn nữ em cảm ơn tấm thịnh tình của anh lắm lắm.:p. Chúc anh sức khoẻ! Hân hạnh đc biết anh.:X
"Thân em ván đã đóng thuyền. Gỡ ra đóng lại được thuyền to hơn."
Hình như... Gỡ ra đóng lại được... ghe to hơn chứ nhỉ? :p

sơn_nữ83
14-05-2009, 02:35 PM
"Thân em ván đã đóng thuyền. Gỡ ra đóng lại được thuyền to hơn."
Hình như... Gỡ ra đóng lại được... ghe to hơn chứ nhỉ? :p
:-?? em chưa phân biệt được thuyền và ghe, mong chỉ giáo.
p/s: nhìn qua nick cứ tưởng của một thục nữ nào đó, ai dè " đầu đinh:.:D

OA _ NỮ
14-05-2009, 03:33 PM

NN này kết hợp âm và dương, mặt trời và mặt trăng nên có sự nhầm lẫn là thương tình

NN! Chứng tỏ mình ko phải là thục nữ đi nào.:D

langthang
14-05-2009, 03:43 PM

Đầu này không phải "đầu đinh" đâu mà là đình đâu đó em.
Đêm qua tát nước đầu đình
Bỏ quên nhật nguyệt trên cành hoa sen
Tối khua mờ tỏ ánh đèn
Hỏi em có muốn thân quèn anh không :D

Quỳnh_muộn
14-05-2009, 04:55 PM
:D

Miền Nam gọi thuyền là ghe
Miền Bắc gọi ghe là thuyền..

Hi hi..Quỳnh nghe câu này từ mấy cái lão hay khoanh chân học chữ tàu í.

Xa Khuất
15-05-2009, 08:15 AM
Thay mặt BQT Niềm riêng xin chúc Son_nu83 1 ngày sinh nhật thật vui vẻ và ý nghĩa. Chúc em thêm tuổi mới sẽ đạt được nhiều thành công hơn. Mong em nhận được nhiều niềm vui từ diễn đàn và gắn bó với diễn đàn lâu dài

MeKong
15-05-2009, 08:35 AM
Chúc Son_nu83 có một ngày sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc!

sơn_nữ83
15-05-2009, 08:43 AM
Sơn nữ em xin chân thành cảm ơn BQT, cảm ơn cả nhà lắm lắm ạ. Em không biết nói gì hơn đâu.:X. Em xin hứa sẽ gắn bó với diễn đàn tới khi nhà mình tống cổ em ra thì thôi ạ.:D

Phu sinh
15-05-2009, 09:56 AM
Tặng em một bó hoa cho phong phú màu sắc ngày sinh nhật nhe.

HAPPY BIRTHDAY SON NU83

LÃO HẠC
15-05-2009, 10:17 AM
LH tới trễ,không kịp mang quà mừng sinh nhật bạn.

Chúc Mừng Sinh Nhật:

Chúc mừng sinh nhật vui tươi
Tiền vô như nước gấp mười tuổi qua
Duyên tình hạnh phúc mặn mà
Sức khoẻ,trẻ đẹp như là mùa xuân.

1100i
15-05-2009, 10:53 AM
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH2009051513420n2mzmtfmnw105330.jpeg

Hơi chậm nhưng chắc vẫn kịp vào dự sinh nhật, có ít quà quê tặng em. Nhà trồng được, người người trồng được.

Chúc sinh nhật hạnh phúc.

sơn_nữ83
15-05-2009, 11:03 AM
hự hự, anh 1100i tặng em nhiều chuối thế này em ăn sao hết.:((, thui, gọi là lộc bất tận hưởng, em sẽ mời hết các chị em trong cty ăn cùng . :D. k ăn nhanh là chuối hỏng hết, phí lắm.:> ke ke

1100i
15-05-2009, 11:26 AM
Nhiều gì đâu, đấy là anh chưa gom cả NR đấy, mới mượn sơ sơ ở VT thôi mà đã ngồn ngộn.:D

Chúc các chị em ở Cty ngon miệng.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
15-05-2009, 11:48 AM
hự hự, anh 1100i tặng em nhiều chuối thế này em ăn sao hết.:((, thui, gọi là lộc bất tận hưởng, em sẽ mời hết các chị em trong cty ăn cùng . :D. k ăn nhanh là chuối hỏng hết, phí lắm.:> ke ke

Nhiều gì đâu, đấy là anh chưa gom cả NR đấy, mới mượn sơ sơ ở VT thôi mà đã ngồn ngộn.:D

Chúc các chị em ở Cty ngon miệng.

Hơ hơ, thằng cha 1110i này tặng quà độc thật, nải chuối này đừng nói là của VT, mới của mấy ông 11100, KG, Dog, TN và TTMDthôi. Chứ VT thì còn..........nhiều nữa:D:D:D
p/s: Chúc Son_nu83 sinh nhật vui vẻ nha

COCKOO
15-05-2009, 02:27 PM
Chuối cả nải thì đã có rồi, em xin vách cái bánh tới chúc mừng SN_83. Các bác có thò thụt thêm chút gì nữa đi ạ.

http://www.chocolatebakery.com/v/vspfiles/images/chocolate-bakery-birthday-cake-home.jpg

sơn_nữ83
15-05-2009, 03:17 PM
Tình hình là trưa nay toàn thể chị em trong cty sơn nữ đều đã đc thưởng thức chuối mà anh 1100i tặng sinh nhật sơn nữ. tất cả đều tán đồng ý kiến chuối ngon k chê vào đâu được.các chị em gửi lời cảm ơn anh 1100i nhiều lắm đấy ạ.:D
Thấy bạn cockoo bảo vác bánh tới nhưng chưa nhìn thấy bánh đâu.:-??, dù sao thế cũng là quý lắm rùi . Sơnnữ cảm kích tấm thịnh tình của bạn lắm lắm.chưa cần ăn đã biết là bánh ngon rùi.
Cảm ơn tất cả mọi người.:x

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
15-05-2009, 03:19 PM
Tình hình là trưa nay toàn thể chị em trong cty sơn nữ đều đã đc thưởng thức chuối mà anh 1100i tặng sinh nhật sơn nữ. tất cả đều tán đồng ý kiến chuối ngon k chê vào đâu được.các chị em gửi lời cảm ơn anh 1100i nhiều lắm đấy ạ.:D
Thấy bạn cockoo bảo vác bánh tới nhưng chưa nhìn thấy bánh đâu.:-??, dù sao thế cũng là quý lắm rùi . Sơnnữ cảm kích tấm thịnh tình của bạn lắm lắm.chưa cần ăn đã biết là bánh ngon rùi.

Úi giời, mấy chị em cùng ăn chuối của 1110i thảo nào mà chiều nay nó làm mấy bài thơ cáo phó, giờ không thấy mặt mũi đâu nưa, rõ khổ

OA _ NỮ
15-05-2009, 05:09 PM
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH2009051513420n2mzmtfmnw105330.jpeg

Hơi chậm nhưng chắc vẫn kịp vào dự sinh nhật, có ít quà quê tặng em. Nhà trồng được, người người trồng được.

Chúc sinh nhật hạnh phúc.

Cứ có bè lũ tứ điên này vào làm mình cưởi té giường
Đúng là...Của ăn ko hết, người lần ko ra.:D

1100i
18-05-2009, 12:21 AM

Chị em ngon miệng, 1100i cũng mừng, thảo nào cả buổi trưa và chiều hôm ấy cứ ngất ngây vô cùng. Thật lòng, 1100i phải là người nói câu cảm ơn chị em mới phải phép:D

Hai ngày diễn đàn off không biết chị em ăn uống thế nào? Lo quá, có gì Sơn nữ thông báo nhé!

OA _ NỮ
18-05-2009, 08:24 AM
Chị em ngon miệng, 1100i cũng mừng, thảo nào cả buổi trưa và chiều hôm ấy cứ ngất ngây vô cùng. Thật lòng, 1100i phải là người nói câu cảm ơn chị em mới phải phép:D

Hai ngày diễn đàn off không biết chị em ăn uống thế nào? Lo quá, có gì Sơn nữ thông báo nhé!

Tình thương mến thương của 1100i thật vô cùng bao la, rộng mở, Lo cho chị, rồi lại lo cho em, lo cho em, rồi lại lo cho chị....:D:D:D

phicongt42
18-05-2009, 09:26 PM
chưa chắc đâu em nhé . gái thành phố nước da trắng , trắng tới mức sáng láng cũng có , nhưng phần lớn là nhờ vào hóa mỹ phẩm
sơn nữ thì ôi thôi rồi , đẹp , trắng , mà trắng từ trong ra ngoài , thương ơi là thương , yêu ơi là yêu , mỗi tội a vợ con rùi nên thèm thì thèm lắm , nhưng chỉ đứng xa xa mà ngó theo thôi . hihi
chúc em luôn mạnh khỏe . vui vẻ cùng với mọi nguoi trên diễn đàn

sơn_nữ83
19-05-2009, 09:56 AM
:uchiu::uchiu::uchiu: ăn chuối của anh xong ốm hết rùi nè. hic, người cứ ngây ngấy, nôn nao.:gomo: Bắt đền anh 1100i đấy,:uchiu::uchiu::uchiu:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
19-05-2009, 10:19 AM
:uchiu::uchiu::uchiu: ăn chuối của anh xong ốm hết rùi nè. hic, người cứ ngây ngấy, nôn nao.:gomo: Bắt đền anh 1100i đấy,:uchiu::uchiu::uchiu:

Ăn chuối xong mà cứ ngây ngấy nôn nao thế này, đảm bảo em ốm đủ.............100 ngày

Tazang
19-05-2009, 10:33 AM
Hu hu.......tủi thân quá.....
Cũng cùng là ở rừng sao một người được vô vàn người thương yêu, quan tâm hết mực...còn một người thì chỉ như phiến đá bên đường....phải chăng chỉ khác nhau mỗi cái đuôi: Son_nu và Son_nam ( Tazang há chẳng phải người rừng sao????)
Thế này nhất định kiếp sau ta phải làm Sơn_Nữ ( kể cả phải sang Thái lan giải quyết....):acac::acac::acac:

sơn_nữ83
19-05-2009, 10:52 AM
Hu hu.......tủi thân quá.....
Cũng cùng là ở rừng sao một người được vô vàn người thương yêu, quan tâm hết mực...còn một người thì chỉ như phiến đá bên đường....phải chăng chỉ khác nhau mỗi cái đuôi: Son_nu và Son_nam ( Tazang há chẳng phải người rừng sao????)
Thế này nhất định kiếp sau ta phải làm Sơn_Nữ ( kể cả phải sang Thái lan giải quyết....):acac::acac::acac:
ấy ấy, không phải tủi thân a Tazang ơi. Anh khóc ướt hết cả 4rum rùi nè.Thế là lên đây em tìm được đồng hương rùi, chẳng gì thì anh em ta cũng từ trên núi xuống.:naonao: Kiếp sau khỏi cần đi Thái Lan, em sẽ đổi phận cho anh.:thenao:

1100i
20-05-2009, 12:50 AM

Nửa đêm không ngủ được, thấy nhớ em Sơn nữ quá nên mò vào đây.:D

phicongt42
20-05-2009, 12:54 AM

haha , nhớ gì thế , tặng nhau gì ma tặng ác thế , chuối vài buồng luôn , lam người ta ăn không tiêu , người cứ ngây ngất , 9 tháng 10 ngày mà có hiệu quả thì mời bác đến mà nhận nhé , haha

1100i
20-05-2009, 01:01 AM
haha , nhớ gì thế , tặng nhau gì ma tặng ác thế , chuối vài buồng luôn , lam người ta ăn không tiêu , người cứ ngây ngất , 9 tháng 10 ngày mà có hiệu quả thì mời bác đến mà nhận nhé , haha

Của em, em nhận mà, chỉ sợ Sơn Nữ không cho nhận thôi.

Chí làm trai dặm nghìn da ngựa
Gieo "trái bom" nhẹ tựa hồng mao
kakkaka.

phicongt42
20-05-2009, 01:06 AM
haha , nếu vậy thì cả nhà cung vui rồi nhỉ , bạn nhỉ , ( biết đâu được , nhỡ mình lại được ăn cỗ thì chúng mánh lớn rùi đây , hihi , tình mình nó hơi tham , hơi tí là nghĩ đến chuyện ăn uống rồi , có lẽ ngày bé luôn thiếu ăn nên nó vậy , hihi )

1100i
20-05-2009, 01:09 AM
haha , nếu vậy thì cả nhà cung vui rồi nhỉ , bạn nhỉ , ( biết đâu được , nhỡ mình lại được ăn cỗ thì chúng mánh lớn rùi đây , hihi , tình mình nó hơi tham , hơi tí là nghĩ đến chuyện ăn uống rồi , có lẽ ngày bé luôn thiếu ăn nên nó vậy , hihi )

Thiếu ăn mà được 22,5 như Bác em muốn thiếu cả đời, hề hề.

phicongt42
20-05-2009, 01:13 AM
Thiếu ăn mà được 22,5 như Bác em muốn thiếu cả đời, hề hề.

trời ạ , chuyện đùa ngày trước thôi mà , chân , tay của tôi nó dài hơn người có cùng chiều cao như tôi , nên chân chống phụ nó cũng có ảnh hưởng đôi chút , nhưng không có thế đau , ( thôi nào , lộ hết giờ ) thua bạn rồi , haha , chuyện cũ nói ra lộ hết , mà nơi đây không đề cập tới chuyện đó cơ mà , bạn nhỉ haha

OA _ NỮ
20-05-2009, 01:24 AM
Phạt bây giờ mấy ông máu Moc này, Đầu óc ám chỉ ko à, làm cho các em nào mới vô cứ ngẩn mặt ra ko biết mấy anh gạo cội nói tiếng lóng j?

Đúng là như lão ăn mày nói.
một ngày là M, mãi mãi là M. Khiếp

phicongt42
20-05-2009, 02:55 AM
Phạt bây giờ mấy ông máu Moc này, Đầu óc ám chỉ ko à, làm cho các em nào mới vô cứ ngẩn mặt ra ko biết mấy anh gạo cội nói tiếng lóng j?

Đúng là như lão ăn mày nói.
một ngày là M, mãi mãi là M. Khiếp
hi hi , nho to tâm sự chỉ 2 bọn tôi biết với nhau , không phổ biến rộng rãi mà bác thân yêu ơi

sơn_nữ83
20-05-2009, 08:58 AM
hơ hơ, đúng là thần giao cách cảm, hôm qua e cũng trằn trọc, lăn lóc mãi mà không ngủ đc. Chết thật.:ngap:

sơn_nữ83
20-05-2009, 09:11 AM
Em biết 4rum này qua một người bạn, em cũng quen người bạn này qua mạng.và mới gặp người đó lần đầu tiên đây vài ngày:nguong:.Lướt 4rum, em cũng đoán là mọi người đã quen nhau trước ở 4rum nào đó rồi. Đọc các comment thấy viết tắt nhiều chữ mà em chẳng hiểu mô tê gì:ngap: Giờ thì em đã hiểu :ngoaymui: MX là gì em đã hiểu, con số 22.5 của anh phicong là gì em cũng hiểu :run::run::run:( :botay:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
20-05-2009, 09:24 AM
Em biết 4rum này qua một người bạn, em cũng quen người bạn này qua mạng.và mới gặp người đó lần đầu tiên đây vài ngày:nguong:.Lướt 4rum, em cũng đoán là mọi người đã quen nhau trước ở 4rum nào đó rồi. Đọc các comment thấy viết tắt nhiều chữ mà em chẳng hiểu mô tê gì:ngap: Giờ thì em đã hiểu :ngoaymui: MX là gì em đã hiểu, con số 22.5 của anh phicong là gì em cũng hiểu :run::run::run:( :botay:

Em ơi, thía bạn em tên là gì, là nam hay nữ mà cũng biết..........MX thía:run::run::run:

sơn_nữ83
20-05-2009, 09:34 AM
Em ơi, thía bạn em tên là gì, là nam hay nữ mà cũng biết..........MX thía:run::run::run:
:haha::haha::haha: Không phải trên này các anh toàn từ MX sang ah?Em chưa từng một làn vào MX nhưng biết MX là gì:acac::thodai::run:

phicongt42
20-05-2009, 09:45 AM

ông 1100i đâu rùi , đúng là vạch áo cho người xem lưng chưa ....
sorry em nhe , bọn a nghịch ngợm với nhau làm loạn cả top pick của em , thế là vô tình em biết ra được khối điều mới mẻ , mà nay không còn nữa nhỉ , nhưng nơi đây không phải là nơi bình luận những chuyện đó , em nhỉ

sơn_nữ83
20-05-2009, 09:52 AM
ông 1100i đâu rùi , đúng là vạch áo cho người xem lưng chưa ....
sorry em nhe , bọn a nghịch ngợm với nhau làm loạn cả top pick của em , thế là vô tình em biết ra được khối điều mới mẻ , mà nay không còn nữa nhỉ , nhưng nơi đây không phải là nơi bình luận những chuyện đó , em nhỉ
đừng trách anh 1100i anh ạ,tội anh ý, thực sự thì em cũng chẳng biết anh ấy là ai đâu, mặt ngang mũi dọc thế nào đâu.

LÃO HẠC
20-05-2009, 10:10 AM
đừng trách anh 1100i anh ạ,tội anh ý, thực sự thì em cũng chẳng biết anh ấy là ai đâu, mặt ngang mũi dọc thế nào đâu.

Vậy mà nghe nói em kết con 1100i này?......thì em cứ móc túi Quần ra là biết ngay Nó mà.....:eek:

1100i
20-05-2009, 09:58 PM

Nghe mà sướng, dễ mất ngủ.
Nếu mất ngủ anh lại mò vào nhà Sơn nữ như đêm qua nhé:D

Phu sinh
20-05-2009, 10:48 PM
Giờ thì em đã hiểu :ngoaymui: MX là gì em đã hiểu,
con số 22.5 của anh phicong là gì em cũng hiểu :run::run::run:( :botay:

Chắc là cái anh bạn em rò rỉ thông tin đây! Mờ Em hiểu ra sao mà thấy toàn chạy vô không vậy ta???? :haha:

sơn_nữ83
21-05-2009, 08:44 AM
Chắc là cái anh bạn em rò rỉ thông tin đây! Mờ Em hiểu ra sao mà thấy toàn chạy vô không vậy ta???? :haha:

hehe, em có 2 cái tai để nghe, 2 con mắt để quan sát, cần gì ai nói hả anh.Các anh có từ địa ngục trở ra thì em vẫn cứ vô như thường.:hokchiuthua: "đời sợ gì bố con thằng nào", em luôn tự dặn mình thế mà.:naonao:.

Nghe mà sướng, dễ mất ngủ.
Nếu mất ngủ anh lại mò vào nhà Sơn nữ như đêm qua nhé:D
May quá, hôm qua anh k mất ngủ. :thenao:hẳn nào em ngủ ngon thế.:tungtang:

sơn_nữ83
21-05-2009, 02:25 PM
Đây là cổng nhà sơn nữ nhìn từ trên cao xuống này http://i262.photobucket.com/albums/ii112/trinhlan77/IMG_0035.jpg
Đây là vườn nhà sơn nữ này
Một góc sân nhà sơn nữ
đây là nhà.... hàng xóm của sơn nữ( nhìn từ nhà sơn nữ sang)
Và xin giới thiệu với cả nhà, tài sản đáng giá nhất của sơn nữ- thiên thần của sơn nữ

Dai_Anh
21-05-2009, 02:48 PM
Cảnh đẹp và yên bình quá...thằng bé nhà em đấy à SN? Trông có vẻ giống giống một người....ha ha...biết rồi...biết rồi...

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
21-05-2009, 02:49 PM
Cảnh đẹp và yên bình quá...thằng bé nhà em đấy à SN? Trông có vẻ giống giống một người....ha ha...biết rồi...biết rồi...

UH, đúng roài, giống thật, hoho, chết thật.......................

Dai_Anh
21-05-2009, 02:54 PM
UH, đúng roài, giống thật, hoho, chết thật.......................

Cái gì đúng roài...tôi thề, tôi hứa...tôi đảm bảo biết rồi....

COCKOO
21-05-2009, 02:56 PM
Ước gì được ở cái Sonnu Resort này cuối đời nhể.

1100i
21-05-2009, 02:58 PM
Cháu bé giống mẹ, đáng yêu quá.

Dai_Anh và HTNN dịch ra để em nhìn kĩ nào....

sơn_nữ83
21-05-2009, 03:22 PM
Cảnh đẹp và yên bình quá..
Đúng thế, nơi sơn nữ ở - một miền quê trung du Bắc Bộ rất đỗi thanh bình,nơi có chiến khu 10, một căn cứ cách mạng thời kháng chiến chống Pháp, ai đến thăm một lần hẳn sẽ nhớ mãi. Nếu có dịp, sơn nữ mời các anh chị trong 4rum về quê sơn nữ chơi. Sơn nữ tin rằng các anh chị sẽ có nhiều cảm xúc....

Klosen
21-05-2009, 03:28 PM
wow. nhà đẹp quá. đúng là nhà của " nữ tặc miền sơn cước" :D :D cây cối, hoa kiểng. đủ cả.thật ngưỡng mộ
" Bần cư ...
Phú quý sơn lâm hữu khác tầm"

ngại quá, câu đầu ko nhớ

sơn_nữ83
21-05-2009, 03:30 PM
Trông có vẻ giống giống một người....ha ha...biết rồi...biết rồi...
:ngap: Quái nhỉ,anh Dai_Anh này tài thế? bố cháu k có trến 4rum này đâu ạ. vậy mà anh lại thấy giống một người...ăc ặc. ai thế nhỉ? Em cũng mún bit.:hutthuoc:

Ước gì được ở cái Sonnu Resort này cuối đời nhể.
He he, anh cúc ku muốn gì chứ điều đó đơn giản. Liên hê với em nhá, :naonao:em fờ ri anh nghỉ tại "rì sọt' nhà em không phải là cuối đời đâu, mà hết đời luôn. hé hé,vấn đề là có dám hay k thôi.ke ke:laclu:

sơn_nữ83
21-05-2009, 03:37 PM
Cháu bé giống mẹ, đáng yêu quá.

Dai_Anh và HTNN dịch ra để em nhìn kĩ nào....
Con trai sơn nữ mà, em thề, em hứa, em đảm bảo là đáng yêu hơn mẹ cháu nhìu :nguong:( dưng mà cháu giống bố cháu, k giống mẹ cháu đâu ạ.):lau:

COCKOO
21-05-2009, 04:08 PM
He he, anh cúc ku muốn gì chứ điều đó đơn giản. Liên hê với em nhá, :naonao:em fờ ri anh nghỉ tại "rì sọt' nhà em không phải là cuối đời đâu, mà hết đời luôn. hé hé,vấn đề là có dám hay k thôi.ke ke:laclu:

Trời, cứ hễ nghe thấy từ nghỉ lại xôn xao, cho anh một vé nha.

sơn_nữ83
21-05-2009, 04:20 PM
wow. nhà đẹp quá. đúng là nhà của " nữ tặc miền sơn cước" :D :D cây cối, hoa kiểng. đủ cả.thật ngưỡng mộ
"Phú quý sơn lâm hữu khác tầm"
ặc, chỉ nữ thôi bạn Klosen ơi, k "tặc" tí tẹo tèo teo nào đâu nhé.:ngap:

Klosen
21-05-2009, 04:25 PM
ặc, chỉ nữ thôi bạn Klosen ơi, k "tặc" tí tẹo tèo teo nào đâu nhé.:ngap:
há há. Klosen đùa tí tẹo thui mờ. keke , công nhận nhà " nữ tặc " ý chết, nhầm, nhà sơn nữ đẹp thật đấy. thanh bình

Phu sinh
21-05-2009, 04:42 PM
Nhà đẹp thật, toàn cây bao quanh hèn gì .....! Bé con xinh xắn ghê!

sơn_nữ83
21-05-2009, 04:50 PM
Nhà đẹp thật, toàn cây bao quanh hèn gì .....! Bé con xinh xắn ghê!
hèn gì vậy anh Phu sinh???:saoco:

1100i
21-05-2009, 05:11 PM
Theo nhu cầu của đại đa số khán giả thì Sơn Nữ nên post ảnh nhân vật chính lên,hehe.

sơn_nữ83
21-05-2009, 05:14 PM
Theo nhu cầu của đại đa số khán giả thì Sơn Nữ nên post ảnh nhân vật chính lên,hehe.
Nhân vật chính đang đứng trong cánh gà,đang run,:run: không dám bức ra sân khấu đâu anh ơi.:chiuthua:

Klosen
21-05-2009, 05:16 PM
chuận đó. ý anh ngàn mốt rất hay. Sơn Nữ lên post anh của mẹ em bé cho cả nhà cùng biết đi :D

OA _ NỮ
21-05-2009, 06:42 PM
Ku tý nhìn thích nhỉ, chị thích con nít lắm, muốn sinh nhiều mà bs ko có sinh...

sơn_nữ83
21-05-2009, 07:19 PM
Ku tý nhìn thích nhỉ, chị thích con nít lắm, muốn sinh nhiều mà bs ko có sinh...
Con nít đứa nào trông cũng đáng yêu chị nhỉ. Em cũng thích trẻ con lắm. Có con trai rùi, giờ thèm có con gái lắm.hic, nhưng chẳng biết bao giờ mới dám... giờ nuôi một nhóc còn thấy mệt phờ ra rồi.

NHAT NGUYET
21-05-2009, 07:58 PM
Con nít đứa nào trông cũng đáng yêu chị nhỉ. Em cũng thích trẻ con lắm. Có con trai rùi, giờ thèm có con gái lắm.hic, nhưng chẳng biết bao giờ mới dám... giờ nuôi một nhóc còn thấy mệt phờ ra rồi.

Mắt của cu tý giống như... nhật nguyệt ấy nhỉ? :rolleyes:

COCKOO
21-05-2009, 08:55 PM
chuận đó. ý anh ngàn mốt rất hay. Sơn Nữ lên post anh của mẹ em bé cho cả nhà cùng biết đi :D
Hỏi Mr. Google nhé, có ngay.

1100i
21-05-2009, 10:57 PM
Hỏi Mr. Google nhé, có ngay.

Mr.G khó tính lắm, em hỏi mãi không nói.
Bác hỏi kiểu gì vậy?

Phu sinh
21-05-2009, 11:25 PM
hèn gì vậy anh Phu sinh???:saoco:

À! Tại liên tưởng đến rừng nguyên sinh ấy mà! Hi...Hi... Thử tìm...đúng là bé con giống bố thật!

OA _ NỮ
22-05-2009, 02:42 AM
Đúng thế, nơi sơn nữ ở - một miền quê trung du Bắc Bộ rất đỗi thanh bình,nơi có chiến khu 10, một căn cứ cách mạng thời kháng chiến chống Pháp, ai đến thăm một lần hẳn sẽ nhớ mãi. Nếu có dịp, sơn nữ mời các anh chị trong 4rum về quê sơn nữ chơi. Sơn nữ tin rằng các anh chị sẽ có nhiều cảm xúc....

Cây gì ở cổng mà có quả trĩu cành thế hả em?
Nhìn thích thật. Phong cảnh VN nhìn luôn ấm cúng, thân thương.

phicongt42
22-05-2009, 07:00 AM
cảnh đẹp và thanh bình quá em nhỉ , ôi trà , hihi cu tý , nhìn yêu thế , bộ mặt ngây thơ , đôi mắt to , tròn . yêu ghê , không biết cặp mắt đó có phải được thừa hưởng của mẹ không nhỉ

sơn_nữ83
22-05-2009, 08:08 AM
Cây gì ở cổng mà có quả trĩu cành thế hả em?
Nhìn thích thật. Phong cảnh VN nhìn luôn ấm cúng, thân thương.
Cây hồng xiêm đó chị ạ. năm nay ở VN, hồng xiêm được mùa, sai quả lắm chị ạ

sơn_nữ83
22-05-2009, 08:27 AM
hihi cu tý , nhìn yêu thế , bộ mặt ngây thơ , đôi mắt to , tròn . yêu ghê , không biết cặp mắt đó có phải được thừa hưởng của mẹ không nhỉ
Hì, trộm vía cháu giống bố anh ạ.:D. Giống mẹ mỗi cái trán dô , bướng kinh khủng.:thodai:

NgHi~KhAc'
22-05-2009, 08:45 AM
Trước nghe ông Thi kể cũng lên "công tác" ở chiến khu 10, khu 11 gì đó..., về lại còn ôm bịch cây kiểng...

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
22-05-2009, 08:47 AM
Trước nghe ông Thi kể cũng lên "công tác" ở khu 10, khu 11 gì đó..., về lại còn ôm bịch cây kiểng...

Cháu này càng nhìn càng giống.......................:haha::haha::haha:
Yêu quá đi mất

sơn_nữ83
22-05-2009, 08:58 AM
Cháu này càng nhìn càng giống.......................:haha::haha::haha:
:saoco::saoco::saoco: Giống ai thế anh? Em cũng đang mún bit nè. Hay là bố cháu có anh em sinh đôi nhỉ.:ngap:

sơn_nữ83
22-05-2009, 01:54 PM
he he, buổi trưa ranh rỗi, em lục lọi tìm đc cái ảnh này là ưng ý nhất( em thấy tự tin nhất:nguong: ), post lên cho nhà mình nghía nhé.ảnh chụp nhân dịp em đi chơi lễ hội hoa đầu năm vừa rồi.:D

Quỳnh_muộn
22-05-2009, 01:58 PM
Nghe đồn là chị SN ngòai đời trẻ hơn trong ảnh...Giá như Q chỉ xinh được một nửa của chị cũng sung sướng lắm rồi

COCKOO
22-05-2009, 01:58 PM
Hihihi, Post thê này thì...anh thấy còn nhiều cái tự tin hơn cơ. :ngoaymui:

Hư vô
22-05-2009, 02:42 PM
Đến các cháu thiếu niên, nhi đồng cũng còn xao xuyến nữa kìa, sao mà giống người yêu mình thế, he he...

sơn_nữ83
22-05-2009, 02:42 PM
Hihihi, Post thê này thì...anh thấy còn nhiều cái tự tin hơn cơ. :ngoaymui:
Hehe, thui, em vốn nhút nhát, "sâu:" thế này là phải lấy hết can đảm rồi đấy ạ:ngap:.

Nghe đồn là chị SN ngòai đời trẻ hơn trong ảnh...Giá như Q chỉ xinh được một nửa của chị cũng sung sướng lắm rồi
Hự hư, QM nghe tin đồn thổi ở đâu thế.:thevang: Không phải em.

COCKOO
22-05-2009, 02:47 PM
Hehe, thui, em vốn nhút nhát, "sâu:" thế này là phải lấy hết can đảm rồi đấy ạ:ngap:.

Anh "can đảm" giúp em nhá???:nguong::nguong::nguong:

sơn_nữ83
22-05-2009, 02:54 PM
Anh "can đảm" giúp em nhá???:nguong::nguong::nguong:
hay quá:dethuongqua:. em đang cần ít doping "liều", anh có không cho em xin ít đê.:uong:

COCKOO
22-05-2009, 03:09 PM
hay quá:dethuongqua:. em đang cần ít doping "liều", anh có không cho em xin ít đê.:uong:
Cái đó xin anh Nghiện nhé, anh chỉ giúp em can đảm thôi.

sơn_nữ83
22-05-2009, 03:19 PM
hic hic. Sao anh mò mẫm tài thế?:ngap:. Em chẳng nhớ là đã post ảnh này của nhóc nhà em ở đâu nữa kia.:khoc1: Hic, can đảm đâu k thấy, chỉ thấy em đang run rùi nè.:run:

COCKOO
22-05-2009, 03:20 PM
hic hic. Sao anh mò mẫm tài thế?:ngap:. Em chẳng nhớ là đã post ảnh này của nhóc nhà em ở đâu nữa kia.:khoc1: Hic, can đảm đâu k thấy, chỉ thấy em đang run rùi nè.:run:
Còn nữa, còn nữa. Hết run anh lại post tiếp nhé.

sơn_nữ83
22-05-2009, 04:07 PM

:khoc1::khoc1::khoc1: Tha cho em, em còn mẹ dại con thơ anh ơi. Đừng "chém" em anh nhé!:run::run::khoc1::khoc1:

Phu sinh
22-05-2009, 04:31 PM

Anh cookoo đừng dọa em ấy nữa nhe! Tội nghiệp em í! Post bé con thui! :botay:

COCKOO
22-05-2009, 04:32 PM
Anh cookoo đừng dọa em ấy nữa nhe! Tội nghiệp em í! Post bé con thui! :botay:
Không đâu ạ, biết mỗi bé con thôi. :ngap:

LÃO HẠC
22-05-2009, 04:39 PM
Cái đó xin anh Nghiện nhé, anh chỉ giúp em can đảm thôi.

COCKOO ơi!sao lại pot hình con trai Lão lên đây vậy?thằng cu nhà anh dễ thương ko?

COCKOO
22-05-2009, 04:40 PM
COCKOO ơi!sao lại pot hình con trai Lão lên đây vậy?thằng cu nhà anh dễ thương ko?
Cháu bé bụ bẫm thiệt, sữa anh tốt quá.

sơn_nữ83
22-05-2009, 04:46 PM
Mạ ơi, bố của con trai em không già thế này đâu.:run: Lão hạc chắc phải tầm.. .ông nội của con em :khoc1:

Cháu bé bụ bẫm thiệt, sữa anh tốt quá.
ặc ặc :acac: Uống sữa của lão hạc chắc con em suy dinh dưỡng quá:nong: