PDA

View Full Version : Son_nu83 xin kính chào cả nhà ạ

Pages : 1 2 3 [4]

1100i
04-06-2009, 09:25 PM
Nhưng chắc thùng rỗng kêu to em nhỉ?

Thùng rỗng kêu to thui, em thử đi:D

Hoài Anh
04-06-2009, 09:35 PM
Thùng rỗng kêu to thui, em thử đi:D

Anh phải vác xác vào đây em mới thử được chứ

1100i
04-06-2009, 09:40 PM

Anh nhờ thinghien làm hộ nhiệm vụ roài:D

Trước mắt là hun 1 cái đã ...

Hoài Anh
04-06-2009, 09:42 PM
Anh nhờ thinghien làm hộ nhiệm vụ roài:D

Trước mắt là hun 1 cái đã ...

Đã có trước là có sau, mà anh vào nhanh đê để em còn ôm chầm lấy hộp quà chứ

sơn_nữ83
04-06-2009, 09:56 PM
Thật luôn đi chị ơi, thử làm gì cho phí công. He he. Tối nay trước khi off trong đó, làm vụ gì đó hay ho tại nhà em đê!!!!!!!:D

Hoài Anh
04-06-2009, 10:00 PM
Thật luôn đi chị ơi, thử làm gì cho phí công. He he. Tối nay trước khi off trong đó, làm vụ gì đó hay ho tại nhà em đê!!!!!!!:D

Hay là mượn SN cái chiếu trải giữa sân cho nó mát mẻ nhỉ?? chỉ sợ anh I đang CÚm gà lây nhiễm thì chết

sơn_nữ83
04-06-2009, 10:04 PM
Hay là mượn SN cái chiếu trải giữa sân cho nó mát mẻ nhỉ?? chỉ sợ anh I đang CÚm gà lây nhiễm thì chết
Ý kiến quá hay, trăng thanh gió mát mà trải chiếu ra sân, thêm ấm trà mạn,vừa bạn chuyện NR, vừa thưởng trăng thì đúng là nhất quả đất.:D.

Hoài Anh
04-06-2009, 10:06 PM
Ý kiến quá hay, trăng thanh gió mát mà trải chiếu ra sân, thêm ấm trà mạn,vừa bạn chuyện NR, vừa thưởng trăng thì đúng là nhất quả đất.:D.

Lại thêm miếng kẹo lạc nữa em nhỉ, thế là nhất rồi

1100i
04-06-2009, 10:06 PM
Giờ I mà được nằm giữa hai cô trên chiếc chiếu manh, ngắm trăng thưởng nguyệt........ôi zời ơi, nhất quả đất.

Hoài Anh
04-06-2009, 10:08 PM
Giờ I mà được nằm giữa hai cô trên chiếc chiếu manh, ngắm trăng thưởng nguyệt........ôi zời ơi, nhất quả đất.

Anh này, không lo đi chữa bệnh đi lại ngoe nguẩy vào đây làm gì thế.Định vào truyền bệnh hả anh?

sơn_nữ83
04-06-2009, 10:23 PM
Đúng là anh đang mơ đc trở về thế kỷ 19 rồi. Hôm nay em chán bạo lực, tạm để cho anh mơ mộng tí nhé. Tận hưởng đi anh,.:D

1100i
04-06-2009, 10:26 PM
Đúng là anh đang mơ đc trở về thế kỷ 19 rồi. Hôm nay em chán bạo lực, tạm để cho anh mơ mộng tí nhé. Tận hưởng đi anh,.:D

Em với HA hơi tí là dọa cắn, anh sợ rồi, đau lém, từ giờ không sờ vào hai cô nữa.

Hoài Anh
04-06-2009, 10:30 PM
Em với HA hơi tí là dọa cắn, anh sợ rồi, đau lém, từ giờ không sờ vào hai cô nữa.

Đã sờ đc tí nào đâu mà bảo là từ giờ, điêu kinh

1100i
04-06-2009, 10:36 PM
Đã sờ đc tí nào đâu mà bảo là từ giờ, điêu kinh

chả vẹo vọ vì anh còn giả đò:D

Hoài Anh
04-06-2009, 10:37 PM
chả vẹo vọ vì anh còn giả đò:D
Ôi zời cái anh này leo lẻo mà chả thấy ngượng miệng nhở

Tazang
04-06-2009, 10:43 PM
anh I ấy à, làm gì có khả năng đó:acac:trông to cây tốt củ thế thôi.:D

:eek: anh I ơi, sự thật là dư vầy sao??? :eek::eek: phũ phàng vầy sao....

1100i
04-06-2009, 10:59 PM
:eek: anh I ơi, sự thật là dư vầy sao??? :eek::eek:

Thưa với Bác Người rừng, con gái toàn nói ngược thui ạ.

SN nói thật đi em....D:, đừng để bà con hỉu lầm mang tiếng anh lém

Hoài Anh
04-06-2009, 11:00 PM

Thái giám thì nhận đại đi, còn bày đặt ngập ngừng

Tazang
04-06-2009, 11:03 PM

À ra vậy, có thế chứ anh I nhể vì em nghe Tây nó đồn là....của anh và anh thinghien là được xếp theo tiêu chuẩn của..... Châu Phi cơ mà:cool::cool::cool:

Tazang
04-06-2009, 11:05 PM
Thái giám thì nhận đại đi, còn bày đặt ngập ngừng

Ủa....trời đất! Vậy anh I mới ....Cung Hình đấy ợ? Bàng hoàng quá anh I ơi......:eek::eek::eek:

Hoài Anh
04-06-2009, 11:07 PM
Ủa....trời đất! Vậy anh I mới ....Cung Hình đấy ợ? Bàng hoàng quá anh I ơi......:eek::eek::eek:

Mới thiến lúc tối hôm qua. 11h30 phút.

sơn_nữ83
04-06-2009, 11:10 PM
Mới thiến lúc tối hôm qua. 11h30 phút.
Chị nhắc lại làm em lại thấy ...chối k chịu đc. Gì mà phải mượn dao hoạn trâu mới xong.:acac:

1100i
04-06-2009, 11:11 PM
À ra vậy, có thế chứ anh I nhể vì em nghe Tây nó đồn là....của anh và anh thinghien là được xếp theo tiêu chuẩn của..... Châu Phi cơ mà:cool::cool::cool:

Bác cứ nói em ngượng, hum nào hội ngộ em kính Bác mấy li ạ.
Hẹn mãi cả anh CVK mà có cơ hội nào đâu, hic.

Bác gần ĐS sướng nhề:D

Hoài Anh
04-06-2009, 11:11 PM
Chị nhắc lại làm em lại thấy ...chối k chịu đc. Gì mà phải mượn dao hoạn trâu mới xong.:acac:

Thế mới nói, may mà cái dao hoạn Trâu ấy nó sắc lại mới mài chứ không thiến cũng chẳng đứt

Tazang
04-06-2009, 11:22 PM
Bác cứ nói em ngượng, hum nào hội ngộ em kính Bác mấy li ạ.
Hẹn mãi cả anh CVK mà có cơ hội nào đâu, hic.

Bác gần ĐS sướng nhề:D

Đơn giản thôi mà I ơi, bố trí đi nào....
Nắng vàng - Cát trắng - Biển xanh.....tuyệt vời lắm đó:rolleyes:

1100i
04-06-2009, 11:26 PM

Thiếu màu đỏ Bác ơiiiiiii...

Màu đỏ của....hề hề...

sơn_nữ83
04-06-2009, 11:32 PM
nghe mà thèm muốn chết. Có đi cho em bám càng với nhé.

Tazang
04-06-2009, 11:39 PM
Thiếu màu đỏ Bác ơiiiiiii...

Màu đỏ của....hề hề...

Màu đỏ của cua bể hấp bia và màu vàng nâu của chai Chivas thì có ngay, chứ màu đỏ của...hề hề....thì I cầm theo nhá:D

1100i
04-06-2009, 11:42 PM
Màu đỏ của cua bể hấp bia và màu vàng nâu của chai Chivas thì có ngay, chứ màu đỏ của...hề hề....thì I cầm theo nhá:D

Sơn nữ ơi, đi biển thui em ơi, hehe

I em ngủ đây, các bác ở lại chơi vui vẻ.

Tazang
04-06-2009, 11:42 PM
nghe mà thèm muốn chết. Có đi cho em bám càng với nhé.

he he...anh I có mỗi cái giông giống cái càng túm được thì em mới cắt mất rồi thôi:D:D:D:D:D

sơn_nữ83
04-06-2009, 11:53 PM
he he...anh I có mỗi cái giông giống cái càng túm được thì em mới cắt mất rồi thôi:D:D:D:D:D

Vẫn còn nhiều chỗ để túm đc mà anh.:D .Vấn đề là túm được rồi, đi theo đc rồi, thì về ĐS anh TZ cho em ở đâu.:D

Tazang
05-06-2009, 12:02 AM
Vẫn còn nhiều chỗ để túm đc mà anh.:D .Vấn đề là túm được rồi, đi theo đc rồi, thì về ĐS anh TZ cho em ở đâu.:D

Úi giời, sao phải lo chuyện đó hả Nữ? Em muốn ở đâu cũng được mà......:rolleyes: Hay là về thăm hang ổ của Tazang???

Khuyết
05-06-2009, 12:04 AM

Em xin nick Yahoo đi 8 thâu đêm luôn. Ở đây mất trật tự quá.

Tazang
05-06-2009, 12:06 AM

Anh Vồng muộn thế mà cũng lượn vào đây đấy ợ?:cool:

Khuyết
05-06-2009, 12:08 AM
Anh Vồng muộn thế mà cũng lượn vào đây đấy ợ?:cool:

Ngủ sớm đi chuyển bị cho chuyến đi xa đấy. Mai tôi alo ra CB mách ông vì tội đi tán đêm.:tungtang:

Lê_Minh_Hòa
05-06-2009, 08:28 AM
Vì comment này màng tính riêng tư giữa LMH và HA nên LMH đã xóa theo ý của chủ topic! Xin lỗi chủ topic!

sơn_nữ83
05-06-2009, 08:29 AM
Rõ chán cho cái anh CVK này.:mad:Người ta đang ở trong nhà tâm sự tình cảm thế mà bắt người ta lên YM nói chuyện. :acac:

Phu sinh
05-06-2009, 08:39 AM
Rõ chán cho cái anh CVK này.:mad:Người ta đang ở trong nhà tâm sự tình cảm thế mà bắt người ta lên YM nói chuyện. :acac:

Tiếc là cửa thì chẳng có nên nhà cứ thông thống, chuyện kín chuyện hở cứ thế bay khắp xóm nên Mr CVK mới bảo thế đó mà!

sơn_nữ83
05-06-2009, 08:56 AM
Tiếc là cửa thì chẳng có nên nhà cứ thông thống, chuyện kín chuyện hở cứ thế bay khắp xóm nên Mr CVK mới bảo thế đó mà!
Dạ thưa anh, đêm hôm khuya khoắt, ở trong nhà nói chuyện mà đóng cửa chắc chắn có gì mờ ám. Nhà em có cửa( chứ k phải k nhé), nhưng em mở cửa để mọi người đều thấy em và a TZ minh bạch như thế nào anh ạ

sơn_nữ83
05-06-2009, 09:29 AM
Tình hình là nhà em được bảo vệ như Nhà Trắng ấy. Mới có ý kiến là mọi người vào nhà em nếu có 8 chuyện riêng tư gì thì ra công viên ngồi nhé. Nếu có ở trong nhà thì chỉ đc hỏi thăm mẹ con chủ nhà thôi.:D khách tới nhà em chơi nhớ giùm em với nhé. CHân thành cảm ơn và hậu tạ.:D

Tazang
05-06-2009, 11:15 AM
Dạ thưa anh, đêm hôm khuya khoắt, ở trong nhà nói chuyện mà đóng cửa chắc chắn có gì mờ ám. Nhà em có cửa( chứ k phải k nhé), nhưng em mở cửa để mọi người đều thấy em và a TZ minh bạc như thế nào anh ạ

Đúng đấy em nhỉ, thiên nhiên làm gì cần cửa nẻo ......

sơn_nữ83
05-06-2009, 12:06 PM
Vì comment này màng tính riêng tư giữa LMH và HA nên LMH đã xóa theo ý của chủ topic! Xin lỗi chủ topic!
Anh Hoà hiểu sai ý của chủ nhà sơn nữ rồi. Em bị admin nhắc nhở spam quá giới hạn trong topic của mình :acac:. ( chắc là trong topic của em, chỉ đc bàn luận về em thôi.:D) Đừng giận em mà oan em anh Hoà nhé.:mad:

Song Tử Nữ
05-06-2009, 12:22 PM
SN cho chị cốc nước đá, à mà không được, lạnh bụng, thôi cốc gì bổ âm bổ dương cũng được

NHAT NGUYET
05-06-2009, 12:23 PM
Dạ thưa anh, đêm hôm khuya khoắt, ở trong nhà nói chuyện mà đóng cửa chắc chắn có gì mờ ám. Nhà em có cửa( chứ k phải k nhé), nhưng em mở cửa để mọi người đều thấy em và a TZ minh bạc như thế nào anh ạ

Hihi mọi người thấy Sơn nữ và Tazang minh bạc(chắc em muốn nói mình là minh tinh màn bạc đây mà) như thế nào rồi! Nếu đang đóng phim thì lại càng phải đóng kín cữa lại nhé! Cả hai đều ăn mặc... thiếu vải thế kia... không khéo... lại tưởng... phạm luật em nhé!

:botay: :botay:

sơn_nữ83
05-06-2009, 12:33 PM
Hihi mọi người thấy Sơn nữ và Tazang minh bạc(chắc em muốn nói mình là minh tinh màn bạc đây mà) như thế nào rồi! Nếu đang đóng phim thì lại càng phải đóng kín cữa lại nhé! Cả hai đều ăn mặc... thiếu vải thế kia... không khéo... lại tưởng... phạm luật em nhé!
:botay: :botay:
Dạ, Anh NN đúng là quan tâm tới SN em nhất đấy ạ. Nếu không thế anh đã k để ý tới từng câu chữ của em. ý của em là minh bạch, nhưng em viết vội( vì sợ thanh minh chậm mọi ng hiểu lầm mà). Còn chuyện ăn mặc thiếu vải thì... anh thông cảm, em và anh TZ sống ở rừng nguyên sinh, có cái khố bằng vỏ cây mà đóng là may rồi, lấy đâu ra vải mà mặc hả anh.

sơn_nữ83
05-06-2009, 12:36 PM
SN cho chị cốc nước đá, à mà không được, lạnh bụng, thôi cốc gì bổ âm bổ dương cũng được
Dạ, em vừa ra suối khoáng nóng gần nhà lấy nước, mời chị uống nha. em uống nước này nhiều rồi, đẹp da lắm đó chị.

1100i
05-06-2009, 10:44 PM
Hic, thế là hết chỗ 8 à.
Ngủ thoai, hai mẹ con chủ nhà ngủ ngon nhé.

sơn_nữ83
06-06-2009, 03:09 AM
Ngủ thoai, hai mẹ con chủ nhà ngủ ngon nhé.
Mẹ cháu đêm chẳng ngủ đựơc, mắt chong chong,dậy bật đèn thấy bác I để lại lời nhắn.Cảm ơn bác nhiều nhé.Thôi, mẹ cháu tắt đèn cố ngủ đây .:mad:

Hoài Anh
06-06-2009, 09:07 PM
Ui thế chủ nhà chắc hôm nay về quê rồi, đêm qua đang chát với chủ nhà lại rớt mạng chờ mãi chả đc thế là đi ngủ luôn

sơn_nữ83
08-06-2009, 11:57 AM
Ui thế chủ nhà chắc hôm nay về quê rồi, đêm qua đang chát với chủ nhà lại rớt mạng chờ mãi chả đc thế là đi ngủ luôn

Em về quê tối mịt hôm qua mới về tới HN chị ạ. Nắng nóng, rong ruổi trên xe máy, đen thui roài.:mad:. Mời chị về thăm nhà em nè

Về tới cổng nhà em rồi nhé

Lên tới sân nhìn xuống

HN đang nóng, ước gì mình bê đc nhà mình đặt giữa HN.:D

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 12:21 PM
Em mà bê nguyên cái nhà và cả quả đồi nhà em đặt ở giữa HN thì em thành........Bill gates của VN mất roài

Lê_Minh_Hòa
08-06-2009, 03:18 PM
Nhà Sơn nữ đẹp và rộng ghê, đồi núi bao la, ai mà lọt vào mắt Sơn nữ thì trước mắt sẽ được 2 quả đồi!

sơn_nữ83
08-06-2009, 03:31 PM
Nhà Sơn nữ đẹp và rộng ghê, đồi núi bao la, ai mà lọt vào mắt Sơn nữ thì trước mắt sẽ được 2 quả đồi!
:haha::haha::haha: Quê em chẳng có gì ngoài đồi, đồi và đồi, toàn đồi chè anh ơi.Nhưng nhà em nghèo có một quả đồi duy nhất thoai,.:haha::haha:

Tazang
08-06-2009, 03:35 PM
Hai ngày....rong ruổi mấy trăm km đi tìm Sơn Nữ mà chẳng thấy Em đâu.....................

traitimmuadong
08-06-2009, 03:43 PM
Ui nhà SN nhìn thích thế hôm nào có dịp ra HN để về nhà SN chơi nhỉ? hình như ở đó có món gà đồi ngon lắm đúng không SN?

NgHi~KhAc'
08-06-2009, 03:48 PM
Sáng ăn hồng xiêm, trưa hóng gió trời, chiều ngắm phong lan, tối ôm sơn nữ ngủ thì còn gì bằng các bác nhể :D :D

sa la la
08-06-2009, 03:53 PM
Chào Sơn Nữ xinh đẹp, rất vui được thăm nhà em.
A bỡ ngỡ, xa lạ có gì dẫn đường nhé.

traitimmuadong
08-06-2009, 03:54 PM
Chào Sơn Nữ, rất vui được thăm nhà em.

Lại đổi nick rồi hả anh??

sơn_nữ83
08-06-2009, 03:54 PM
Sáng ăn hồng xiêm, trưa hóng gió trời, chiều ngắm phong lan, tối ôm sơn nữ ngủ thì còn gì bằng các bác nhể :D :D
Chắc là anh NK đang sướng như thế rùi, nên mất hút con mẹ hàng lươn, k thấy về thăm phố.:D

Hai ngày....rong ruổi mấy trăm km đi tìm Sơn Nữ mà chẳng thấy Em đâu.....................
Em hai ngày cuối tuần cũng rong ruổi mấy trăm km nè anh ơi. :mad:. Sao đi tìm em mà k nói một lời???Để bây giờ vẫn tìm nhau mãi....:botay:

Ui nhà SN nhìn thích thế hôm nào có dịp ra HN để về nhà SN chơi nhỉ? hình như ở đó có món gà đồi ngon lắm đúng không SN?
Chuẩn đó chị TTMĐ,về quê em mà ăn gà đồi hết muốn ăn gà ở thành phố luôn.:D.Em lúc nào cũng welcome chị về nhà em chơi mà.Chỉ đợi chị có dịp ra Bắc thôi.:naonao:

traitimmuadong
08-06-2009, 03:56 PM
Chắc là anh NK đang sướng như thế rùi, nên mất hút con mẹ hàng lươn, k thấy về thăm phố.:D

Em hai ngày cuối tuần cũng rong ruổi mấy trăm km nè anh ơi. :mad:. Sao đi tìm em mà k nói một lời???Để bây giờ vẫn tìm nhau mãi....:botay:

Chuẩn đó chị TTMĐ,về quê em mà ăn gà đồi hết muốn ăn gà ở thành phố luôn.:D.Em lúc nào cũng welcome chị về nhà em chơi mà.Chỉ đợi chị có dịp ra Bắc thôi.:naonao:

Uh giờ thèm ra Bắc lắm rùi mà chưa đi được hic hic

sơn_nữ83
08-06-2009, 03:58 PM
Chào Sơn Nữ xinh đẹp, rất vui được thăm nhà em.

cái câu " dang tay níu cuộc tình cơ. đam mê đậu lại hững hờ bay đi" là của anh hả?:D. anh tới thăm nhà em rồi,nghỉ ngơi uống bát trà xanh cho mát nhé, Quê em chỉ có trà xanh thôi.Trà này hái trong vườn nhà Sn em đó . mời anh.:uong:

sa la la
08-06-2009, 04:03 PM
cái câu " dang tay níu cuộc tình cơ. đam mê đậu lại hững hờ bay đi" là của anh hả?:D. anh tới thăm nhà em rồi,nghỉ ngơi uống bát trà xanh cho mát nhé, Quê em chỉ có trà xanh thôi.Trà này hái trong vườn nhà Sn em đó . mời anh.:uong:

Câu đó mượn bản quyền của Bro Quynh_muôn:D, thấy hợp hợp với mình.

Trà xanh say lắm em ơi, có bia thì cho anh một cốc.

sơn_nữ83
08-06-2009, 04:07 PM
Anh thông cảm, nhà em chỉ có mỗi trà xanh.Nhưng anh muốn uống bia?chuyện nhỏ!:D. Em làm thư ký CLB bia hơi nè. E sẽ dấn anh qua CLB,anh sẽ dc uống tới bến luôn.:acac:. Mời anh theo em.:tungtang:

Quỳnh_muộn
08-06-2009, 05:04 PM
Câu đó mượn bản quyền của Bro Quynh_muôn:D, thấy hợp hợp với mình.

Em yếu liễu đào tơ nè, bro là cái chi chi anh ui...hihi

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 09:27 AM
:haha::haha::haha: Quê em chẳng có gì ngoài đồi, đồi và đồi, toàn đồi chè anh ơi.Nhưng nhà em nghèo có một quả đồi duy nhất thoai,.:haha::haha:

Chắc chắn sẽ được sở hữu 2 quả đồi rất đẹp, đặc trưng của miền Trung Du!:eek: Dù cho nhà em nghèo đến mấy thì con rể tương lai của bố em cũng sẽ được hưởng phần đó!

sơn_nữ83
09-06-2009, 11:19 AM
Chắc chắn sẽ được sở hữu 2 quả đồi rất đẹp, đặc trưng của miền Trung Du!:eek:
:haha::haha: Trung Du mà anh, chỉ có đồi thôi, có gì khác đâu.( Anh đúng là dân PT roài, PR về quê hương mình ác thế :youarethewoman:)

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 12:04 PM
:haha::haha: Trung Du mà anh, chỉ có đồi thôi, có gì khác đâu.( Anh đúng là dân PT roài, PR về quê hương mình ác thế :youarethewoman:)

Vâng, tình yêu quê hương mà! Hy vọng có dịp về thăm quê hương, thăm Sơn nữ và thăm đồi của Sơn nữ! :D

COCKOO
09-06-2009, 12:22 PM
Thoái hoá đất là xu thế phổ biến từ đồng bằng đến trung du và miền núi. Thực tế
cho thấy các loại đất bị thoái hoá chiếm hơn 50% diện tích tự nhiên của cả nước.
Các loại hình thoái hoá đất chủ yếu là đồi có độ phì nhiêu thấp
và mất cần bằng dinh dưỡng, thoái hoá hữu cơ, khô hạn và sa mạc hoá, ngập
úng, ngập lũ, đất trượt, sạt lở đất, mặn hoá, phèn hoá, đất mất khả năng sản xuất.

Sự thoái hoá đất là nguyên nhân dẫn đến năng suất cây trồng giảm. Nhiều vùng
có nguy cơ hoang mạc hoá, đất cằn cỗi không thể canh tác được và sẽ dẫn đến
giảm tỷ lệ đất nông nghiệp trên đầu người.

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 12:38 PM
Các loại hình thoái hoá đất chủ yếu là đồi có độ phì nhiêu thấp
và mất cần bằng dinh dưỡng, thoái hoá hữu cơ, khô hạn và sa mạc hoá, ngập
úng, ngập lũ, đất trượt, sạt lở đất, mặn hoá, phèn hoá, đất mất khả năng sản xuất.
.

Cám ơn CK với bài phân tích đặc điểm của đồi! Nhưng hy vọng là những quả đồi của vùng Trung du luôn luôn có độ phì nhiêu cao, màu mỡ! Mình hy vọng có điều kiện sẽ được sở hữu 2 quả đồi của vùng Trung du (hy vọng SN sẽ giúp đỡ) lúc đó mình sẽ bỏ công chăm sóc và khai thác triệt để, khi nào lấy lại vốn và có chút lợi nhuận nho nhỏ..... sẽ chuyển nhượng cho những ai có nhu cầu..!!:D

sơn_nữ83
09-06-2009, 03:21 PM
Mình hy vọng có điều kiện sẽ được sở hữu 2 quả đồi của vùng Trung du,lúc đó mình sẽ bỏ công chăm sóc và khai thác triệt để, khi nào lấy lại vốn và có chút lợi nhuận nho nhỏ..... sẽ chuyển nhượng cho những ai có nhu cầu..!!:D
Quê em đất rộng người thưa, anh Hoà khỏi lo, Nếu anh Hoà muốn và có khả năng, em sẽ giới thiệu cho anh tìm được quả đồi như ý a luôn. Em sợ lúc anh bỏ công lao chăm chút,tới ngày nhìn thấy thành quả của mình, thì dù có lợi nhuận mấy, anh cũng k đành lòng chuyển nhượng cho người khác đâu.

@anh Cockcoo: Cảm ơn anh vì đã tìm hiểu kỹ về quê hương em. Nhưng anh biết không?Vùng đồi trung du tuy nhiều khu vực bị thoái hoá, nhưng với bàn tay cải tạo của con người, ngày ngày chăm bón,vẫn rất màu mỡ, cây cối vẫn tốt tươi.(Những loại cây hợp với thổ nhưỡng nơi đây sẽ phát triển rất tốt.Nhìn vườn chè nhà em anh thấy đấy)

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 03:53 PM
Quê em đất rộng người thưa, anh Hoà khỏi lo, Nếu anh Hoà muốn và có khả năng, em sẽ giới thiệu cho anh tìm được quả đồi như ý a luôn. Em sợ lúc anh bỏ công lao chăm chút,tới ngày nhìn thấy thành quả của mình, thì dù có lợi nhuận mấy, anh cũng k đành lòng chuyển nhượng cho người khác đâu.

Anh biết rồi! Vậy là anh sẽ từ bỏ mơ ước được sở hữu 2 quả đồi phì nhiêu, màu mỡ của Huyện Hạ Hòa! Tiếc thật! :thodai:

sơn_nữ83
09-06-2009, 04:00 PM
Anh biết rồi! Vậy là anh sẽ từ bỏ mơ ước được sở hữu 2 quả đồi phì nhiêu, màu mỡ của Huyện Hạ Hòa! Tiếc thật! :thodai:
Hớ hớ, anh về ạ:.:bibi: Rảnh rỗi lại ghé nhà em chơi anh nhé.:D Khó khăn lắm e mới tìm được đồng hương trên này đấy.:naonao:

Tazang
09-06-2009, 04:15 PM
Lang thang tìm Sơn _nữ thấy cái đồi chè này..........ko biết có phải nhà Em ko nữa Nữ ơi..

sơn_nữ83
09-06-2009, 04:18 PM
Đây là chè ở Thái Nguyên rồi anh ơi, không phải nhà em.

Tazang
09-06-2009, 04:22 PM
Hu hu....thế là anh đi nhầm đường rồi. Tuần này lại phải lên đường tìm tiếp thôi

p/s: dưng mờ đây là chè Mộc Châu đó em ah, hok pải Thái Nguyên đâu

sơn_nữ83
09-06-2009, 04:41 PM
Hu hu....thế là anh đi nhầm đường rồi. Tuần này lại phải lên đường tìm tiếp thôi
p/s: dưng mờ đây là chè Mộc Châu đó em ah, hok pải Thái Nguyên đâu
ơ, thế anh vẫn hàng tuần đi tìm em hả> ? cảm động quá anh ơi :D. Tình hình là anh đi xa quá rồi, quay lại chút đi, sẽ thấy nhà em thôi mà.:D

sơn_nữ83
09-06-2009, 04:50 PM
Son nu xinh dep!
Day anh lam tho nhe.

ặc ặc, anh này là ai thế? Sơn nữ cố gắng lắm mới học hết lớp 5 thôi nè, Anh muốn học thơ qua lớp học thơ nhé. SN chỉ có khả năng dậy anh spam thôi.:D

NgHi~KhAc'
09-06-2009, 11:42 PM
ặc ặc, anh này là ai thế? Sơn nữ cố gắng lắm mới học hết lớp 5 thôi nè, Anh muốn học thơ qua lớp học thơ nhé. SN chỉ có khả năng dậy anh spam thôi.:D

Vậy sơn nữ dạy NK sờ pam nhé

sơn_nữ83
10-06-2009, 11:09 AM
Vậy sơn nữ dạy NK sờ pam nhé
Sờ pam một tý
kiếm lấy ít xu
chịu khó cần cù
thấy xu là nhặt
mấy xu lặt vặt
nỗi buồn héo hắt
ta nghèo mãi thôi
vậy nên ta ngồi
sờ pam kiếm ...xu!
( cái này em đi sưu tầm về)

Anh NK đại gia :D chơi cái trò sờ ơ sơ huyền sờ pam như SN làm gì cho mệt hả anh.:acac:

sơn_nữ83
14-06-2009, 10:34 AM
Ốm rồi,không về nhà với con được.Nhớ con quá Bi ơi!
http://i262.photobucket.com/albums/ii112/trinhlan77/IMG_1539s.jpg

NgHi~KhAc'
14-06-2009, 10:54 AM
Giờ Mẹ Nữ nhơ người khác rồi, không còn thì giờ nhớ Ku Bi nữa, ở nhà với Bà ngoan nhé !!!

sơn_nữ83
14-06-2009, 12:33 PM
Giờ Mẹ Nữ nhớ người Khác rồi
Nhớ anh là một chuyện, nhớ con là chuyên khác chứ.:D,

Nguyễn Hải Nam
14-06-2009, 03:29 PM
Nhớ anh là một chuyện, nhớ con là chuyên khác chứ.:D,

Mình có được ai đó nhớ nhung không nhỉ? thôi kệ cứ ngồi đọc kinh cầu nguyện cho điều ước thành sự thật

sơn_nữ83
14-06-2009, 07:15 PM
Mình có được ai đó nhớ nhung không nhỉ? thôi kệ cứ ngồi đọc kinh cầu nguyện cho điều ước thành sự thật
Thơ của anh ào ạt thế,em nghĩ không phải chỉ 1 ai đó nhớ anh đâu.

Quynh_coi
21-06-2009, 01:02 PM
Lại đụng hàng rùi...

sơn_nữ83
22-06-2009, 09:45 AM
Lại đụng hàng rùi...
:saoco::saoco::saoco::saoco: gì thế QC? SN không hiểu ý QC?