PDA

View Full Version : Son_nu83 xin kính chào cả nhà ạ

Pages : 1 2 [3] 4

Mây
03-06-2009, 11:29 AM
Em nghe tin vịt rồi.:mad:. ờm, kể ra thì chị cũng muốn "dòm ngó" anh ý lắm. Nổi tiếng mà. Nhưng... nào đã đc gặp mặt lần nào đâu. :thodai: Anh ý trông thế nào hả em?:D chị tò mò quá

Sớm muộn gì chị chiều e đc hết.:Dhqua thức một mạch tới 6h sáng nay rồi đi làm luôn đây em nè.:ngoaymui:

Eo ơi, e thức đến 12h đêm là ko chịu được rồi.
Chị làm gì mà thức đến 6h sáng vậy chị???

sơn_nữ83
03-06-2009, 11:35 AM
Eo ơi, e thức đến 12h đêm là ko chịu được rồi.
Chị làm gì mà thức đến 6h sáng vậy chị???
làm việc em ơi ( can tội vừa làm vừa chát nên sáng ra mới xong dc việc :D)

NgHi~KhAc'
03-06-2009, 11:37 AM
Em nghe tin vịt rồi.:mad:. ờm, kể ra thì chị cũng muốn "dòm ngó" anh ý lắm. Nổi tiếng mà. Nhưng... nào đã đc gặp mặt lần nào đâu. :thodai: Anh ý trông thế nào hả em?:D chị tò mò quá

Tốt nhất là đừng tò mò ko lại ngã ngửa ra đấy iem à :D
Tò mò anh Khác nè hay hơn
"Đa tình tự cổ lai như hận" :D

sơn_nữ83
03-06-2009, 11:42 AM
Nhìn ava của anh em hết muốn tò mò luôn. :D ah không , kể ra cũng có, em vẫn nhớ lời chào " 83 thì kém anh một tuổi, hi vọng có buổi giao lưu". he he, anh cứ ở HB biền biệt thế, bit bao h về HN mà giao lưu.:mad:

COCKOO
03-06-2009, 11:44 AM
Tốt nhất là đừng tò mò ko lại ngã ngửa ra đấy iem à :D
Không biết cái cảnh ngã ngửa này nó đẹp đến đâu, chắc phải tầm cỡ như phim Hàn Xẻng. :)

NgHi~KhAc'
03-06-2009, 11:46 AM
Nhìn ava của anh em hết muốn tò mò luôn. :D ah không , kể ra cũng có, em vẫn nhớ lời chào " 83 thì kém anh một tuổi, hi vọng có buổi giao lưu". he he, anh cứ ở HB biền biệt thế, bit bao h về HN mà giao lưu.:mad:

Xin mượn một câu cửa nhà thơ "BG"

Dạ Thưa! ngày ấy-bây giờ
82 vẫn cứ mong chờ 83
:D

sơn_nữ83
03-06-2009, 11:50 AM
Xin mượn một câu cửa nhà thơ "BG"

Dạ Thưa! ngày ấy-bây giờ
82 vẫn cứ mong chờ 83
:D
Hiện tại sơn nữ 83
Cũng mong anh Khác như là mong mưa ( HN dạo này mưa suốt.:D)

COCKOO
03-06-2009, 11:51 AM
WC cái avata của SN83. :)

Mây
03-06-2009, 11:53 AM

Thế là sao Bác chut tịt?
Ảnh chị Sơn nữ đấy à?

sơn_nữ83
03-06-2009, 11:56 AM
:tinhvi: sao hả anh?

Quỳnh_muộn
03-06-2009, 11:59 AM
Quỳnh muộn vào Sài gòn để nộp mình cho MSFC và LMH đây màh! ..... Hãy đợi đấy! (nếu vào cuối tuần này thì LMH không xử được vì phải đi du lịch Long Hải rồi, còn vào cuối tuần sau thì cũng không gặp vì tiếp tục đi du lịch với cơ quan tại PT) Nhưng hy vọng toàn thể các chàng trai khỏe mạnh, sung sức, gợi cảm của MSFC sẽ tiếp QM chu đáo...............!!! :mad:

Ui, thế thì em buồn lắm anh LMH nè...

P/s: Nghe đồn anh LMH đẹp trai, ga lăng..nên Q cũng tò mò..

1100i
03-06-2009, 12:00 PM
:tinhvi: sao hả anh?

Ồ, ảnh SN đó hả???

Đúng là càng xa càng nhớ, càng nhìn càng xinh:D

Song Tử Nữ
03-06-2009, 12:21 PM
Bó tay, mới có 1 ngày mà tăng trag dã man

sơn_nữ83
03-06-2009, 12:26 PM
Bó tay, mới có 1 ngày mà tăng trag dã man
Tại hqua chị đi ngủ sớm nên k được chứng kiến vụ "hành xử" giang hồ trong nhà em>:D

Song Tử Nữ
03-06-2009, 12:28 PM
Tại hqua chị đi ngủ sớm nên k được chứng kiến vụ "hành xử" giang hồ trong nhà em>:D

Là sao cơ? em tường thuật lại cho chị nghe với nào? :nhaodzo:

COCKOO
03-06-2009, 12:30 PM
Thế là sao Bác chut tịt?
Ảnh chị Sơn nữ đấy à?

Không, Sơn nữ là phải thế này cơ.:ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

sơn_nữ83
03-06-2009, 12:34 PM
Là sao cơ? em tường thuật lại cho chị nghe với nào? :nhaodzo:
Chị vào trang 16.17.18 xem chi tiết vụ hành xử nhé.:D

Không, Sơn nữ là phải thế này cơ
Hơ hơ. em cũng muốn mình dc như mẫu trong ảnh của anh lắm, nhưng phải :botay: đấy anh ạ. k đủ trình.:D

Mây
03-06-2009, 12:34 PM
Không, Sơn nữ là phải thế này cơ.:ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

:youarethewoman::botay::nguong::nguong:

Anh bôi bác chị em vừa thui chứ.
:ngap::ngap:

Hoài Anh
03-06-2009, 01:35 PM
Không biết anh I thế sau sau cơn bạo hoạn tối hôm qua nhỉ?

sơn_nữ83
03-06-2009, 03:59 PM
Không biết anh I thế sau sau cơn bạo hoạn tối hôm qua nhỉ?

Hic,sáng nay thấy phởn phơ lắm HA ơi.:D Lại còn bảo đi tập thể dục thẩm mỹ cả đêm:botay:. Chắc là cắt rồi lại mọc cái mới ác liệt hơn hay sao á.:youarethewoman:

Hoài Anh
03-06-2009, 04:12 PM
Hic,sáng nay thấy phởn phơ lắm HA ơi.:D Lại còn bảo đi tập thể dục thẩm mỹ cả đêm:botay:. Chắc là cắt rồi lại mọc cái mới ác liệt hơn hay sao á.:youarethewoman:

Hay là anh ý mua keo con Voi gắn lại nhỉ quái lạ thật đêm qua mình đã băm nát nó rồi mà

thinghien
03-06-2009, 04:23 PM
SN ơi, kiếm đâu ra cái avata chán thế...

P/s: Bà con ơi, ngoài đời SN trẻ trung, xinh xắn hơn thế nhiều..hê hê

1100i
03-06-2009, 04:26 PM

Biết được bao nhiêu mà to còi thế nhỉ?:D

Chào buổi chiều, e vừa ngủ dạy:D

thinghien
03-06-2009, 04:31 PM

Ha ha..đoán thế thôi, chứ làm sao biết được, PM cho SN xin yahoo mà đợi mãi không được chú ạ.
Hôm qua làm gì mà bây giờ mới dậy?

Hoài Anh
03-06-2009, 04:33 PM

Thế anh đuối hay sao mà giờ mới dậy thế, dậy đi mua quà đê

Mây
03-06-2009, 04:34 PM
Ha ha..đoán thế thôi, chứ làm sao biết được, PM cho SN xin yahoo mà đợi mãi không được chú ạ.

Anh I chắc đi ăn chơi ở đâu đấy, hihi.
E có nick yahoo của chị SN nè.

thinghien
03-06-2009, 04:37 PM
Anh I chắc đi ăn chơi ở đâu đấy, hihi.

Mây nè, xin phép bố mẹ chưa, để anh đặt phòng luôn, hay em ở chung với chị QM nha..?

1100i
03-06-2009, 04:43 PM

Thì kiếm tiền đi chơi nên thức khuya.

Mây nó còn nhỏ đừng dụ dỗ linh tinh nha anh.

sơn_nữ83
03-06-2009, 04:45 PM

hơ hơ, nói như đúng rồi nhỉ/ .anh gặp em bao giờ mà bít thía???:lau:

sơn_nữ83
03-06-2009, 04:47 PM
Mây nè, xin phép bố mẹ chưa, để anh đặt phòng luôn, hay em ở chung với chị QM nha..?
Chẹp chẹp.tới nhà mình chơi mà dụ dỗ con nhà lành ngay trong nhà minh. :botay:HA ơi, lại sắp có việc làm rùi. mài dao đê!!!!!!!!!:ngaoop:

Hoài Anh
03-06-2009, 04:50 PM
Chẹp chẹp.tới nhà mình chơi mà dụ dỗ con nhà lành ngay trong nhà minh. :botay:HA ơi, lại sắp có việc làm rùi. mài dao đê!!!!!!!!!:ngaoop:

Ơ thế hôm nay lấy dao hoạn Lợn hay là dao thiến Trâu thế SN để HA vác dao qua làm việc

sơn_nữ83
03-06-2009, 04:51 PM
Ặc, em là ai? sao bit nick YM của chị thía:ngoaymui:

sơn_nữ83
03-06-2009, 04:53 PM
Ơ thế hôm nay lấy dao hoạn Lợn hay là dao thiến Trâu thế SN để HA vác dao qua làm việc

Hôm trước là dao hoạn lợn, k ăn thua. :DHôm nay HA mượn dao hoạn trâu nhá.:acac:Với Thi nghien chắc phải nặng đô thế mới ăn thua:ngoaymui:

Hoài Anh
03-06-2009, 04:54 PM
Hôm trước là dao hoạn lợn, k ăn thua. :DHôm nay HA mượn dao hoạn trâu nhá.:acac:Với Thi nghien chắc phải nặng đô thế mới ăn thua:ngoaymui:

SN ơi mới nghe mình dọa thế anh Thi đã teo Bugi roài hahaha trông thế mà chết nhát

1100i
03-06-2009, 04:56 PM
Mấy chị em đùa đấy thinghien ơi, sướng lắm cơ, nằm ra đê......

Hoài Anh
03-06-2009, 05:01 PM

Ôi sướng lắm, mà công nhận làm Thái giám như anh kể cũng sướng thật

sơn_nữ83
03-06-2009, 05:01 PM
SN ơi mới nghe mình dọa thế anh Thi đã teo Bugi roài hahaha trông thế mà chết nhát
Biết sợ là may cho anh ý đấy HA nhỉ:D.

Sướng lắm cơ à?:acac: nằm ra đê:nhaodzo:. Chị HA đâu. vào giúp em một tay. Hnay cho anh I "tiệt" luôn.

Mây
03-06-2009, 05:03 PM
Hai chị có cần em phụ một tay không?
2 cha đó khỏe lắm đới....

Hoài Anh
03-06-2009, 05:03 PM
Biết sợ là may cho anh ý đấy HA nhỉ:D.

Thế cho nên Thi Nghiện chạt mất dép roài, ui mà SN ui coi chừng ônng Thi rình rình để lập mưu đấy nhìn cái mặt gian lắm cơSướng lắm cơ à?:acac: nằm ra đê:nhaodzo:. Chị HA đâu. vào giúp em một tay. Hnay cho anh I "tiệt" luôn.

Thế nhà SN có vôi chưa, mình tưới ít vôi vào là I tiệt nọc ngay, Tối qua vội quá chưa kịp bôi vôi

Hoài Anh
03-06-2009, 05:04 PM

Hai anh đấy khỏe đâu mà khỏe, yếu xìu à Mây ui chỉ được cái bề ngoài thế thôi

sơn_nữ83
03-06-2009, 05:05 PM

Ba đánh một không chột cũng què:dethuongqua::dethuongqua:. chị và chị HA đồng ý lun. CHị HA là chị cả, sơn nữ chị hai, mây là em út nhá. hay quá, Phen này mấy ông dê xồm trên 4rum cứ gọi là đi đứt... một số thứ.:haha::gomo:

Hoài Anh
03-06-2009, 05:06 PM
Ba đánh một không chột cũng què:dethuongqua::dethuongqua:. chị và chị HA đồng ý lun. CHị HA là chị cả, sơn nữ chị hai, mây là em út nhá. hay quá, Phen này mấy ông dê xồm trên 4rum cứ gọi là đi đứt... một số thứ.:haha::gomo:

Bộ tam mình mà họp lại đảm bảo mấy ông ấy chỉ có trở thành Thái giám thoai hehehe

sơn_nữ83
03-06-2009, 05:08 PM
Thế nhà SN có vôi chưa, mình tưới ít vôi vào là I tiệt nọc ngay, Tối qua vội quá chưa kịp bôi vôi
Có có có, nhà em có sẵn cả bình vôi đặc rùi.:acac:. Em cắt rồi chị bôi vôi nhé.:nong:. ( Chị nhớ đeo gang tay nhé, k có lây bệnh đó:run:)

Mây
03-06-2009, 05:09 PM
Sẵn sàng hai chị ơi, e sẽ làm chỉ điểm nha, cứ ông nào dê xồm là chơi hết, mà chơi cả bộ nha 2 chị, không để lại một chút....dư âm.

anh I vừa PM cho em : Mày còn bé thì đừng có đua đòi, học đê.......

Cay quá 2 chị ạ, bé thì bé nhưng vẫn phải ra tay hành hiệp chớ....

Hoài Anh
03-06-2009, 05:09 PM
Có có có, nhà em có sẵn cả bình vôi đặc rùi.:acac:. Em cắt rồi chị bôi vôi nhé.:nong:. ( Chị nhớ đeo gang tay nhé, k có lây bệnh đó:run:)

Không những phải đep găng mà còn phải đeo khẩu trang y tế vào, mấy anh này bệnh nhiều lắm nghe đâu đang có triệu chứng Sida đấy. Mình cắt bôi vôi coi như trừ hậu họa cho chị em nhở

Hoài Anh
03-06-2009, 05:11 PM
Sẵn sàng hai chị ơi, e sẽ làm chỉ điểm nha, cứ ông nào dê xồm là chơi hết, mà chơi cả bộ nha 2 chị, không để lại một chút....dư âm.

Ôi zời anh I hôm nay to gan lớn mật thế, em Mây nhớ cầm theo cái cuốc để đào hố chôn cái mình sẽ cắt nhé, vôi thì nhà SN đã có sẵn rồi

sơn_nữ83
03-06-2009, 05:13 PM
cứ ông nào dê xồm là chơi hết, mà chơi cả bộ nha 2 chị, không để lại một chút....dư âm.

Okie em! đã chơi phải chơi cả bộ, k được thiếu tí tị tì ti gì hết :D

Không những phải đep găng mà còn phải đeo khẩu trang y tế vào, mấy anh này bệnh nhiều lắm nghe đâu đang có triệu chứng Sida đấy. Mình cắt bôi vôi coi như trừ hậu họa cho chị em nhở
Chị em mình lập nhóm "tam nữ hiệp"đi chị.:D Nãy giờ các ông ấy ca ma run chạy hết rùi hay sao ấy:botay:

thinghien
03-06-2009, 05:14 PM

Mây ơi..em nhờ tờ giấy trắng, đừng em...

Hoài Anh

Chị em mình lập nhóm "tam nữ hiệp"đi chị.:D Nãy giờ các ông ấy ca ma run chạy hết rùi hay sao ấy:botay:

Ôi ý kiến hay đấy, mình thành lập nhóm để diệt trừ yêu dê đem lại yên bình cho NR SN nhỉ??
Mấy anh đấy trốn gầm giường hết roài

1100i

Anh vẫn nằm đây chờ mãi này Tam nữ quái....

Hoài Anh
03-06-2009, 05:17 PM
Anh vẫn nằm đây chờ mãi này Tam nữ quái....

Có mỗi cái ấy bị cắt mất còn đâu nữa, có tụt quần nằm sẵn cũng vô tác dụng

LÃO HẠC
03-06-2009, 05:19 PM
Ôi ý kiến hay đấy, mình thành lập nhóm để diệt trừ yêu dê đem lại yên bình cho NR SN nhỉ??
Mấy anh đấy trốn gầm giường hết roài

LH đứng ngoài nãy giớ nghe ko thui mà đã Teo mất tiu hết rùi ,mấy cô nương khỏi cần dao kéo.....hổng còn gì nữa đâu...

Hoài Anh
03-06-2009, 05:21 PM
LH đứng ngoài nãy giớ nghe ko thui mà đã Teo mất tiu hết rùi ,mấy cô nương khỏi cần dao kéo.....hổng còn gì nữa đâu...

Ơ thế LH bị rụng mất rùi hả??

COCKOO
03-06-2009, 05:21 PM
Hơn nữa con vàng nhà Lão đang đói, mấy cô ko có gì cho nó tợp thì chắc lại quay sang Lão HẠc thui.

LÃO HẠC
03-06-2009, 05:26 PM
Ơ thế LH bị rụng mất rùi hả??
Rụng từ hôm đó rùi em ơi! 2 trứng cúc cũng bị ung luôn?

Hơn nữa con vàng nhà Lão đang đói, mấy cô ko có gì cho nó tợp thì chắc lại quay sang Lão HẠc thui.

Thui nhắc đến con Vàng làm Lại nhớ nó....thật tội nghiệp..thiện tai..thiện tai...

Hoài Anh
03-06-2009, 05:27 PM

Thui nhắc đến con Vàng làm Lại nhớ nó....thật tội nghiệp..thiện tai..thiện tai...

Ơ thế ai làm rụng của anh thế em đến bắt đền cho hay là nó tự rụng

sơn_nữ83
03-06-2009, 05:30 PM
.[/COLOR]
Rụng ở đâu chứ rụng ở nhà em thì ... anh yên tâm đê! :DAnh sẽ nhận lại đầy đủ , cùng lắm mất một bên thôi.:ngoaymui:

Hoài Anh
03-06-2009, 05:31 PM
Rụng ở đâu chứ rụng ở nhà em thì ... anh yên tâm đê! :DAnh sẽ nhận lại đầy đủ , cùng lắm mất một bên thôi.:ngoaymui:

hay là rụng ở trong quán rượu nhỉ?? chắc mải ôm ấp em nào rồi

1100i
03-06-2009, 05:33 PM
Khổ thân LH lại làm mồi cho 2 nữ quái này rồi.
Nhưng mà cố chịu anh ơi, lúc đầu thế thôi, về sau khoái lắm...

Hoài Anh
03-06-2009, 05:35 PM

Kinh nghiệm thế nhở, Ai là nữ quái thế, ngta hiền lành nho nhã thế này cơ mà
LH ngây thơ lắm anh đừng có dụ nhé

LÃO HẠC
03-06-2009, 05:52 PM
Vậy nhờ em Cất dùm anh nha,nếu con em nó thích bắn bi thì cứ để con nó chơi...

hay là rụng ở trong quán rượu nhỉ?? chắc mải ôm ấp em nào rồi
Sao em biết nó Rụng ở đó?.....

Đó là suy nghĩ của I thui....Còn ai làm khổ ai thì phải hỏi Ông Dời....

Hoài Anh
03-06-2009, 05:53 PM
[QUOTE=LÃO HẠC 34;13516]
[COLOR="Magenta"]Sao em biết nó Rụng ở đó?.....

QUOTE]

[COLOR="Green"]Em đoán thế.....................

sơn_nữ83
04-06-2009, 03:18 AM
Chẳng ngủ đc dù đêm qua thức trắng.giờ này có muốn buôn chuyện cũng chẳng có ai. Tâm trạng hỗn độn, k ra cái thể thống gì hết.Lang thang trên mạng chán rồi lôi đống ảnh ra xem. Cái ảnh này chụp ở Sapa ( nhìn nhiều rừng nhiều cây, hơi hướng sơn nữ nhất :D)

Mới đc di Sapa 1 lần.Hè mà lên đó thì nhất. Ai đi Sapa koooOooooooo?

COCKOO
04-06-2009, 07:16 AM
Ôi, một vầng trán...thông minh.

Lê_Minh_Hòa
04-06-2009, 08:38 AM
Ảnh, người và cảnh đều đẹp! vậy Sơn nữ có thể post tiếp một vài ảnh "chân dung" có tính "nghệ thuật" hơn và ..." opening.." cho anh em chiêm ngưỡng được không hè..?? :longlanh1:

sơn_nữ83
04-06-2009, 08:44 AM
Ôi, một vầng trán...thông minh.
Èo,đá đểu em à. Trán zô bướng chứ thông minh jề:ngoaymui:

sơn_nữ83
04-06-2009, 08:50 AM
Ảnh, người và cảnh đều đẹp! vậy Sơn nữ có thể post tiếp một vài ảnh "chân dung" có tính "nghệ thuật" hơn và ..." opening.." cho anh em chiêm ngưỡng được không hè..?? :longlanh1:

Úi xời, anh "gợi ý" ác liệt quá nhỉ :acac: hờ , mà cái ảnh này của em "opening" thế còn gì. he he ::ngap:

Lê_Minh_Hòa
04-06-2009, 09:00 AM
Úi xời, anh "gợi ý" ác liệt quá nhỉ :acac: hờ , mà cái ảnh này của em "opening" thế còn gì. he he ::ngap:

Anh tự tin và tuyên bố điều này nhé! Trình độ chụp ảnh của ông xã em, mấy tay thợ chụp cho em còn kém lắm! Chưa khám phá được những nét đẹp tiềm ẩn của em, nếu em xuất hiện dưới ống kinh của Lê Minh Hòa thì mọi người sẽ thấy Sơn nữ ..... đẹp như thế nào! :saoco:

sơn_nữ83
04-06-2009, 09:10 AM
Anh tự tin và tuyên bố điều này nhé! Trình độ chụp ảnh của ông xã em, mấy tay thợ chụp cho em còn kém lắm! Chưa khám phá được những nét đẹp tiềm ẩn của em, nếu em xuất hiện dưới ống kinh của Lê Minh Hòa thì mọi người sẽ thấy Sơn nữ ..... đẹp như thế nào! :saoco:

Lạy anh :youarethewoman: Em xin :emxin: Em chưa muốn chết. :botay:

Tazang
04-06-2009, 09:12 AM

Lạy anh....giang hồ biết anh chụp thế nào rồi đấy ạ, đẹp kinh hoàng luôn:D:D
p/s: nếu anh có chụp Sơn Nữ....pm riêng cho em xem riêng với để em làm bộ Sơn_Nam theo style như thế với nhé

Lê_Minh_Hòa
04-06-2009, 09:14 AM
Lạy anh :youarethewoman: Em xin :emxin: Em chưa muốn chết. :botay:

Ừh, thì thôi em cứ sống đi, chúc em hạnh phúc! Khi nào buồn, giận ông xã điện thoại cho anh nhé! Anh sẽ chờ phone em!

Lê_Minh_Hòa
04-06-2009, 09:33 AM
Lạy anh....giang hồ biết anh chụp thế nào rồi đấy ạ, đẹp kinh hoàng luôn:D:D
p/s: nếu anh có chụp Sơn Nữ....pm riêng cho em xem riêng với để em làm bộ Sơn_Nam theo style như thế với nhé

Chết anh rồi! Em có nhầm anh với ai không nhỉ? :saoco: :uchiu: Em :chetdi: anh đi! :imdead:

Hoài Anh
04-06-2009, 09:33 AM
Đêm qua không ngủ được vì tương tư anh Hòa

Tazang
04-06-2009, 09:38 AM
Chết anh rồi! Em có nhầm anh với ai không nhỉ? :saoco: :uchiu: Em :chetdi: anh đi! :imdead:

Nhầm làm sao được :rolleyes: anh không biết em nhưng em biết anh từ lâu òy đới:cool::cool:

Lê_Minh_Hòa
04-06-2009, 10:31 AM
Đêm qua không ngủ được vì tương tư anh Hòa

Cám ơn tình cảm của em! :khongnghe:Nhưng em ơi, có bao nhiêu anh hùng hảo hán trên đây mà em tương tư anh làm gì cho khổ thân ra? Em để ý đi... có cô bé nào trên NR chấp nhận tình cảm của anh đâu? Thôi anh không dám nghĩ nữa đâu... !:uchiu:

Anh biết thân phận anh rồi........ Anh chỉ là chàng trai tôi nghiệp, đáng thương lắm..... :thodai:Chỉ có đẹp trai, hiền lành, học giỏi thể thao giỏi ... và chung thủy thôi, đâu có gì để cho con gái người ta chấm đâu em ơi! Anh chúc em tìm được người xứng đáng nhé! :hongio:

TZ: Nếu lỡ biết rồi thì đừng có la lớn nhé! kẻo người ấy biết thì anh chẳng còn đất sống đâu!

sơn_nữ83
04-06-2009, 10:36 AM
Thôi anh không dám nghĩ nữa đâu... !:uchiu:

Thôi mà anh, không dám nghĩ thì đừng nghĩ nữa. Anh bình tĩnh, để sơn nữ em fa cốc cafe mời anh. Anh uống rồi sẽ thấy tinh thần thư thái hơn. Em fa cahe ngon lắm đấy. :naonao:Mời anh:uong:

Lê_Minh_Hòa
04-06-2009, 10:46 AM
Thôi mà anh, không dám nghĩ thì đừng nghĩ nữa. Anh bình tĩnh, để sơn nữ em fa cốc cafe mời anh. Anh uống rồi sẽ thấy tinh thần thư thái hơn. Em fa cahe ngon lắm đấy. :naonao:Mời anh:uong:

Cám ơn em! Nhưng anh xin lỗi, anh không biết uống cafe và hút thuốc! :rolleyes:

Hoài Anh
04-06-2009, 12:05 PM
Cám ơn em! Nhưng anh xin lỗi, anh không biết uống cafe và hút thuốc! :rolleyes:

SN ơi anh Hòa chỉ biết uống rượu thôi, hôm nay trời lại mưa ngồi trên nét mà nhớ anh Hòa đến ngơ ngẩn, Sn pha cà phê cho HA xin một cốc với nhé, mỗi lần thấy anh Hòa trên NR là trái tim HA lại run rẩy đập loạn nhịp, Phải chăng là mình đã yêu anh Hòa thật rồi

Lê_Minh_Hòa
04-06-2009, 12:12 PM
SN ơi anh Hòa chỉ biết uống rượu thôi,
Phải chăng là mình đã yêu anh Hòa thật rồi

Làm sao em hiểu hết được những nỗi niềm của anh! Chẳng ai hiểu được anh khi chính bản thân anh cũng chưa hiểu mình!
Anh chẳng tin ai hết! Nếu đã nói lời yêu anh thì chứng minh đi! Bằng cách nào thì chị em đều hiểu mà! :saoco:

Hoài Anh
04-06-2009, 12:14 PM
Làm sao em hiểu hết được những nỗi niềm của anh! Chẳng ai hiểu được anh khi chính bản thân anh cũng chưa hiểu mình!
Anh chẳng tin ai hết! Nếu đã nói lời yêu anh thì chứng minh đi! Bằng cách nào thì chị em đều hiểu mà! :saoco:

có thể anh không tin em nói nhưng em biết là lời trái tim của em đang rất thật

Song Tử Nữ
04-06-2009, 12:40 PM
Sn ơi, hè này đi Sapa đi

sơn_nữ83
04-06-2009, 05:05 PM
Sn ơi, hè này đi Sapa đi
Hehe, Okie liền chị ơi. Dưng mà có mỗi 2 chị em mình thì nói làm gì. Chị hô hào đi.:D

Tazang
04-06-2009, 05:08 PM
Hehe, Okie liền chị ơi. Dưng mà có mỗi 2 chị em mình thì nói làm gì. Chị hô hào đi.:D

Cho anh đi theo với nhé, nhớ Rừng quá rồi.....

sơn_nữ83
04-06-2009, 05:10 PM
SN ơi anh Hòa chỉ biết uống rượu thôi, hôm nay trời lại mưa ngồi trên nét mà nhớ anh Hòa đến ngơ ngẩn, Sn pha cà phê cho HA xin một cốc với nhé, mỗi lần thấy anh Hòa trên NR là trái tim HA lại run rẩy đập loạn nhịp, Phải chăng là mình đã yêu anh Hòa thật rồi
Chị HA ơi, em cũng như chị, cứ thấy cái ava của anh Hòa ở đâu là em ...rung rinh hết cả.:D. Nhưng " nhất cự ly, nhì tốc độ", em k thể tới gần anh ý đc.:acac:. Chị cho anh ấy biết thế nào là yêu đi. :love2:Em ủng hộ chị :dethuongqua:

sơn_nữ83
04-06-2009, 05:11 PM
Cho anh đi theo với nhé, nhớ Rừng quá rồi.....
Úi trời ơi, Sơn nữ mà đi với Tazan thì đúng là như xăng gặp lửa rồi,:D . Anh đã đc duyệt danh sách.:loa_loa:

Hoài Anh
04-06-2009, 05:13 PM
Chị HA ơi, em cũng như chị, cứ thấy cái ava của anh Hòa ở đâu là em ...rung rinh hết cả.:D. Nhưng " nhất cự ly, nhì tốc độ", em k thể tới gần anh ý đc.:acac:. Chị cho anh ấy biết thế nào là yêu đi. :love2:Em ủng hộ chị :dethuongqua:

uh, không hiểu sao cứ nhìn thấy anh Hòa là rung rinh vô số thứ thế SN nhỉ??? thôi chị ở gần anh Hòa hơn hôm nào chị đóng kiện gửi ra cho em kiểm định nhé, mà em nhớ đá anh I với anh HTNN vào SG phải có quà đấy nhá

sơn_nữ83
04-06-2009, 05:15 PM
Nếu yêu anh thì chứng minh đi

có thể anh không tin em nói nhưng em biết là lời trái tim của em đang rất thật
Hie hie, Nhà em rộng rãi, cho anh Hòa và chị HA mượn hẳn phòng rộng nhất để chứng minh những gì minh đã nói. :ngoaymui:( chị HA ơi, nhẹ tay thôi nhé, k anh Hòa sợ chạy mất dép đấy):acac:

Mây
04-06-2009, 05:17 PM
:acac:
uh, không hiểu sao cứ nhìn thấy anh Hòa là rung rinh vô số thứ thế SN nhỉ??? thôi chị ở gần anh Hòa hơn hôm nào chị đóng kiện gửi ra cho em kiểm định nhé, mà em nhớ đá anh I với anh HTNN vào SG phải có quà đấy nhá

Hí hí, các chị tranh hết mấy ảnh của Mây, để dành cho Mây 1 ảnh mới.

Ai cũng được, miễn là đầy đủ à.:D

Tazang
04-06-2009, 05:17 PM
Úi trời ơi, Sơn nữ mà đi với Tazan thì đúng là như xăng gặp lửa rồi,:D . Anh đã đc duyệt danh sách.:loa_loa:

Ặc-MIn ơi....Smod ơi.....pà kon ơi....câu này hay nhất NR nè. Cấm ai dập lửa đó nha:D

COCKOO
04-06-2009, 05:23 PM
Ặc-MIn ơi....Smod ơi.....pà kon ơi....câu này hay nhất NR nè. Cấm ai dập lửa đó nha:D
Sơn Nữ với Tazang thì đâu cần lửa, cứ nguyên sinh mà sống chứ.

sơn_nữ83
04-06-2009, 05:30 PM

He he, NR chuẩn bị bốc cháy rồi.:D Bà con ai có chân chạy nhanh nhé. có vấn đề gì em k chịu trách nhiệm đc đâu.ANh Tazan ơi, Cháyyyy!!!!!!!:acac:

Tazang
04-06-2009, 05:35 PM
He he, NR chuẩn bị bốc cháy rồi.:D Bà con ai có chân chạy nhanh nhé. có vấn đề gì em k chịu trách nhiệm đc đâu.ANh Tazan ơi, Cháyyyy!!!!!!!:acac:

Cả nhà cứ yên trí đứng xem và vỗ tay cổ vũ với nhá.....chỉ có TZ với SN chờ-áy với nhau thôi mà:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

sơn_nữ83
04-06-2009, 05:39 PM
Cả nhà cứ yên trí đứng xem và vỗ tay cổ vũ với nhá.....chỉ có TZ với SN chờ-áy với nhau thôi mà:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:
Hờ hờ, Em Chờ - áy mãi mà chẳng biết tới bao giờ mới hết phải chờ - áy cả. :ngoaymui:

Hoài Anh
04-06-2009, 07:54 PM
:acac:

Hí hí, các chị tranh hết mấy ảnh của Mây, để dành cho Mây 1 ảnh mới.

Ai cũng được, miễn là đầy đủ à.:D

Thử I đi em, xem ra I cũng được phết đấy em chỉ cần kiểm tra lại động cơ thôi

sơn_nữ83
04-06-2009, 08:02 PM
Thử I đi em, xem ra I cũng được phết đấy em chỉ cần kiểm tra lại động cơ thôi
Èo, cái quan trọng nhất là động cơ thì chị lại chưa check đc, chán thế:D. Vỏ máy thì quan trọng gì chị ơi.:acac:

Hoài Anh
04-06-2009, 08:04 PM
Èo, cái quan trọng nhất là động cơ thì chị lại chưa check đc, chán thế:D. Vỏ máy thì quan trọng gì chị ơi.:acac:

Hôm trược chị định check rồi nhưng lúc đấy thấy anh Hòa đi ngang qua thế là mãi đuổi theo nên quên cả việc check động cơ cuat anh I, à mà nhớ rồi mấy hôm nay anh I đang bị H5N1 nặng lắm chả dám đến gần, lúc nãy alo có 1 tẹo mà giờ người cảm thấy khang khác, chắc là vi rút nó lây qua rồi

sơn_nữ83
04-06-2009, 08:10 PM
Hôm trược chị định check rồi nhưng lúc đấy thấy anh Hòa đi ngang qua thế là mãi đuổi theo nên quên cả việc check động cơ cuat anh I, à mà nhớ rồi mấy hôm nay anh I đang bị H5N1 nặng lắm chả dám đến gần, lúc nãy alo có 1 tẹo mà giờ người cảm thấy khang khác, chắc là vi rút nó lây qua rồi
chết thật, em cũng vừa nghe alô của anh I. :acac:. Chị có mệt thì nghỉ ngơi nhé, vụ anh Hoà ... để đấy em xử lý tiếp :D

Hoài Anh
04-06-2009, 08:14 PM
chết thật, em cũng vừa nghe alô của anh I. :acac:. Chị có mệt thì nghỉ ngơi nhé, vụ anh Hoà ... để đấy em xử lý tiếp :D

huhuhu thôi chết rồi SN ui chị em mình còn yêu đời lắm sao anh I lại nỡ nào truyền bệnh sang cho mình chứ, cái miệng leo lẻo đến là điêu

sơn_nữ83
04-06-2009, 08:26 PM
huhuhu thôi chết rồi SN ui chị em mình còn yêu đời lắm sao anh I lại nỡ nào truyền bệnh sang cho mình chứ, cái miệng leo lẻo đến là điêu
chị ơi, yên tâm đê, anh I ấy à, làm gì có khả năng đó:acac:trông to cây tốt củ thế thôi.:D

Hoài Anh
04-06-2009, 08:37 PM
chị ơi, yên tâm đê, anh I ấy à, làm gì có khả năng đó:acac:trông to cây tốt củ thế thôi.:D

Nhưng chắc thùng rỗng kêu to em nhỉ?