PDA

View Full Version : Son_nu83 xin kính chào cả nhà ạ

Pages : 1 [2] 3 4

Thiên_thần_già
28-05-2009, 12:26 PM
he he, em lục lọi tìm đc cái ảnh này là ưng ý nhất( em thấy tự tin nhất:nguong: ), post lên cho nhà mình nghía nhé http://i262.photobucket.com/albums/ii112/trinhlan77/IMG_0807.jpg
em sơn nữ này sống ở núi nào vậy ta? :ngoaymui:. Ảnh này định chơi kiểu:nhìn mặt hậu đoán mặt tiền hả em.:acac:

sơn_nữ83
28-05-2009, 12:36 PM
em sơn nữ này sống ở núi nào vậy ta? :ngoaymui:. Ảnh này định chơi kiểu:nhìn mặt hậu đoán mặt tiền hả em.:acac:
đấy, ảnh của em đấy anh, toàn lau lách trước mặt đấy, Em sống ở núi đấy đấy.:acac: hờ hờ, mặt tiền em thế nào hả bác?:saoco:

Mây
28-05-2009, 12:39 PM
đấy, ảnh của em đấy anh, toàn lau lách trước mặt đấy, Em sống ở núi đấy đấy.:acac: hờ hờ, mặt tiền em thế nào hả bác?:saoco:

Hôm nay mới vào xem ảnh chị.
Chỉ một từ thôi: Nuột :D:D

Thiên_thần_già
28-05-2009, 12:43 PM
MÌnh đã thấy gì đâu mà ....Nuột đâu nhỉ. Sơn nữ ơi em ra sân khấu đi nào.:youarethewoman:

sơn_nữ83
28-05-2009, 12:53 PM
hự hự,tuởng ảnh con trai chị chứ. Ảnh chị thì có gì đâu.??????

MÌnh đã thấy gì đâu mà ....Nuột đâu nhỉ. Sơn nữ ơi em ra sân khấu đi nào.:youarethewoman:
đợi em đợi em, em đang tút tát lại dung nhan cho ...nuột đã nhé:tinhvi:

Phu sinh
28-05-2009, 01:31 PM

"Nuột" nghĩa là gì thế hở mọi người?

COCKOO
28-05-2009, 01:47 PM
"Nuột" nghĩa là gì thế hở mọi người?
Nuột: Trơn bóng và toàn một màu(màu gì thì em chịu) :nguong::nguong::nguong:

Mây
28-05-2009, 01:53 PM
May quá có anh COCKOO giải thích hộ, em không bít nói với anh PS thía nào nữa.

Vâng, trơn bóng và toàn một màu:D

sơn_nữ83
28-05-2009, 01:57 PM
Nuột: Trơn bóng và toàn một màu(màu gì thì em chịu) :nguong::nguong::nguong:
:acac: ANh này quên đi nhá. toàn một màu có mà chết em à.

LÃO HẠC
28-05-2009, 10:09 PM
Mạ ơi, bố của con trai em không già thế này đâu.:run: Lão hạc chắc phải tầm.. .ông nội của con em :khoc1:ặc ặc :acac: Uống sữa của lão hạc chắc con em suy dinh dưỡng quá:nong:
Chu choa...Lão Hạc là cái nick thui.Còn ngoài đời trẻ lém em à...em đừng nói vậy tội con trai anh,nếu ko cho anh nhận là Dượng vậy?
Ủa sữa của LH em uống hồi nào đâu mà sợ suy dinh dưỡng..........

Hoài Anh
28-05-2009, 10:13 PM
Chu choa...Lão Hạc là cái nick thui.Còn ngoài đời trẻ lém em à...em đừng nói vậy tội con trai anh,nếu ko cho anh nhận là Dượng vậy?
Ủa sữa của LH em uống hồi nào đâu mà sợ suy dinh dưỡng..........

Lão hạc đã ở đây còn con Vàng đi đâu rồi hay đêm qua Lão quá chén bán mất con Vàng rồi???

phicongt42
30-05-2009, 08:10 PM
Lão hạc đã ở đây còn con Vàng đi đâu rồi hay đêm qua Lão quá chén bán mất con Vàng rồi???

có việc nên ngậm nước mắt mà bán mất con vàng rùi , nên nhà cửa mới vắng hoe thế này , mọi khi đi qua vẫn thấy nó canh ngoài cửa mà hihi , thế mới biết , cha con nhà bá kiến với lí cường nhà chúng nó ác quá , lão hạc nhẩy

Lê_Minh_Hòa
30-05-2009, 09:09 PM
Da, kính thưa toàn thể bà con, em đc lôi kéo tham gia vào 4rum:(. Bây giờ là 5h30 phút,hết h làm, em phải về nhà đón con.....:D

Thì ra em đã có gia đình và đã có con! :eek:

Anh chúc cho em đời yên vui đắm say!
Anh chúc cho em mà biết rằng nhiều mem nam của niemrieng.com cũng ngậm ngùi đắng cay!:cool:
(Xin lỗi NS Ngô Thụy Miên vì đã nhại lời bài hát của ông)

sơn_nữ83
31-05-2009, 07:49 PM
Thì ra em đã có gia đình và đã có con! :eek:

Anh chúc cho em đời yên vui đắm say!
Anh chúc cho em mà biết rằng nhiều mem nam của niemrieng.com cũng ngậm ngùi đắng cay!:cool:
[/COLOR]
Cảm ơn anh LMH nhiều. tại anh Hòa quan tâm tới sơn nữ quá nên giờ anh Hòa mới biết đó thôi. Chứ các anh chị trên NR này biết lâu rồi anh ơi.:D.

sơn_nữ83
31-05-2009, 07:54 PM
[/COLOR]
Hí hí, nick vậy thôi chứ ngoài đời trẻ lém á? thế thì chắc là " thằng bé đông tuổi" ah? ( em nói thế có gì mạo phạm anh bỏ quá nhé.Em vẫn trẻ ng non dạ lắm.:D). KHiếp, anh bảo con trai anh, rồi nhận là Dượng, thế mà 1/6 rồi, chẳng thấy nhắn nhủ gì cho mẹ nó cả .:acac:)

Lê_Minh_Hòa
01-06-2009, 01:09 AM
Cảm ơn anh LMH nhiều. tại anh Hòa quan tâm tới sơn nữ quá nên giờ anh Hòa mới biết đó thôi. Chứ các anh chị trên NR này biết lâu rồi anh ơi.:D.

Vâng, anh cũng nghe là em đã có gia đình, nhưng anh nghĩ rằng em nói như vậy để các chàng trai khác của niềm riêng sẽ không tán tỉnh em nữa! Còn riêng với anh thì "Sơn Nữ chưa hề bị ràng buộc, và Hòa tội nghiệp này cũng chưa thuộc về ai"

sơn_nữ83
01-06-2009, 11:06 AM
Sơn Nữ chưa hề bị ràng buộc
Sơn nữ chưa hề bị buộc, chỉ bị nhốt lồng thôi anh Hoà ơi.:D
p/s: hôm nay 01/6, các cô các bác tới nhà Sơn nữ - mẹ ku Bi chơi có tặng quà gì cho cháu nó, nếu mẹ cháu không có nhà, cứ gửi hàng xóm nhé.:D. :ngoaymui:

Lê_Minh_Hòa
01-06-2009, 11:21 AM
Sơn nữ chưa hề bị buộc, chỉ bị nhốt lồng thôi anh Hoà ơi.:D
p/s: hôm nay 01/6, các cô các bác tới nhà Sơn nữ - mẹ ku Bi chơi có tặng quà gì cho cháu nó, nếu mẹ cháu không có nhà, cứ gửi hàng xóm nhé.:D. :ngoaymui:

Không tin đó là sự thật, không tin! (Bịt tai và nhắm mắt lại Hòa ơi!)

sơn_nữ83
01-06-2009, 11:29 AM
Không tin đó là sự thật, không tin! (Bịt tai và nhắm mắt lại Hòa ơi!)
Anh vào page 6, 9 của topic này ngắm ảnh con trai em đi.:love2:

sơn_nữ83
02-06-2009, 11:00 AM

COCKOO
02-06-2009, 11:03 AM
Post ảnh này thì lại khối người...ước gì! :nguong::nguong::nguong:

sơn_nữ83
02-06-2009, 11:09 AM
Post ảnh này thì lại khối người...ước gì! :nguong::nguong::nguong:

He he, em ngồi làm việc ngủ gật ( đêm qua mò mẫm kinh quá mà :acac:),tìm ảnh con trai ngắm cho tỉnh ngủ.:nguong: Thích cái ảnh này nên post cho mọi người nghía . He he, cả 2mẹ con trông đều đáng iu anh nhỉ?:D

Lê_Minh_Hòa
02-06-2009, 11:29 AM
Ôi, Nhất gái một con....... Nhì thuốc ngon nửa điếu! Bụt ơi!....... Con xin 1 điều ước......

sơn_nữ83
02-06-2009, 11:36 AM
thuốc ngon nửa điếu! Bụt ơi!....... Con xin 1 điều ước......
Anh đã vào nhà em chơi thì khỏi nghĩ đi anh.:D. em hiếu khách, huống chi anh lại đồng khói với em.:ngoaymui:. Mời anh hẳn điếu cho trọn :naonao:

1100i
02-06-2009, 11:37 AM
Trông Mẹ gày quá...........:D

sơn_nữ83
02-06-2009, 11:39 AM
Trông Mẹ gày quá...........:D
Ui trùi, trông mẹ cháu trộm vía thế mà anh còn chê gày. :botay:

Phu sinh
02-06-2009, 12:21 PM
Ôi, Nhất gái một con....... Nhì thuốc ngon nửa điếu! Bụt ơi!....... Con xin 1 điều ước......

Ước ..... phải chi là anh chứ kg phải bé con trong hình nhỉ, phải kg LMH! :botay:

Lê_Minh_Hòa
02-06-2009, 01:41 PM
Anh đã vào nhà em chơi thì khỏi nghĩ đi anh.:D. em hiếu khách, huống chi anh lại đồng khói với em.:ngoaymui:. Mời anh hẳn điếu cho trọn :naonao:

Mời thuốc hả! Cám ơn! bạn tốt quá! Nhưng chưa thật sự hiểu mình! :eek:

Ước ..... phải chi là anh chứ kg phải bé con trong hình nhỉ, phải kg LMH! :botay:

Chỉ có Phu sinh mới là người hiểu LMH thôi! Bạn tốt! :D

NHAT NGUYET
02-06-2009, 01:44 PM

Ông này biết bụng ta suy ra bụng...... chuột và.... gắp bỏ người... một miếng còn mình thì... trút hết đây :rolleyes: :D LMH ơi là LMH! tốt lắm đấy nhé!

:nguong: :nguong:

sơn_nữ83
02-06-2009, 01:45 PM
Ông này biết bụng ta suy ra bụng...... chuột và.... gắp bỏ người... một miếng còn mình thì... trút hết đây :rolleyes: :D

:haha::haha::haha: Anh thông cảm, khách tới nhà chơi mà em cười thế này thi vô duyên quá, nhưng tại anh vui tính quá cơ.:D

sơn_nữ83
02-06-2009, 01:52 PM

Chỉ có Phu sinh mới là người hiểu LMH thôi! Bạn tốt! :D
Em tưởng nếu hiểu anh Hoà thì phải hiểu là anh HOÀ muốn ước ... "trên trời" hơn rất nhiều chứ:botay:

Phu sinh
02-06-2009, 01:55 PM
Ông này biết bụng ta suy ra bụng...... chuột và.... gắp bỏ người... một miếng còn mình thì... trút hết đây :rolleyes: :D LMH ơi là LMH! tốt lắm đấy nhé!

Anh thông cảm, khách tới nhà chơi mà em cười thế này thi vô duyên quá, nhưng tại anh vui tính quá cơ.:D

:emxin::emxin::haha::haha::haha::haha::haha::haha: :emxin::emxin:

Sorry nha! Nhưng không thể nào nhịn được đừng ai bắt chước nhé!

Phu sinh
02-06-2009, 01:59 PM
Em tưởng nếu hiểu anh Hoà thì phải hiểu là anh HOÀ muốn ước ... "trên trời" hơn rất nhiều chứ:botay:

Hiểu chứ, thế nên chỉ ước bình thường thôi, biết đâu ...... biết đâu đấy! :rolleyes: :D

NHAT NGUYET
02-06-2009, 02:12 PM
:haha::haha::haha: Anh thông cảm, khách tới nhà chơi mà em cười thế này thi vô duyên quá, nhưng tại anh vui tính quá cơ.:D

:emxin::haha::haha::haha::haha::emxin:

Sorry nha! Nhưng không thể nào nhịn được đừng ai bắt chước nhé!

Ơ hay! hai cái người này! Sao hợp tính nhau quá nhể?....Thế... thế... ai là người trả tiền... thuốc bổ cho tui đây? :rolleyes: :rolleyes:

:haha: :haha: :haha:

p/s:... Dưng mà nói thật... nhìn cái hình... anh... nhớ... mẹ con u nó quá cơ!

Lê_Minh_Hòa
02-06-2009, 02:14 PM

Vậy thì mình biết tin ai đây hả NN? Cũng tại SN dễ thương quá nên .....!

:mad: All: Tóm lại là như thế này! Điều ước của mấy anh em đàn ông chúng mình giống nhau hết ....?! Nhưng cụ thể là gì thì ai cũng ngại nói! Vậy thôi thì cứ ước và tưởng tượng theo suy nghĩ của mình! LMH đang tưởng tượng ....... ................................ ... xong rồi! Hay lắm nhá! có hình luôn nè! hehehe!

sơn_nữ83
02-06-2009, 03:27 PM
Vậy thôi thì cứ ước và tưởng tượng theo suy nghĩ của mình! LMH đang tưởng tượng ..... xong rồi! Hay lắm nhá! có hình luôn nè! hehehe! [/COLOR]
:love2::dethuongqua: hay quá, ngưỡng mộ quá.... Nhưng cái gì hay thế anh Hoà ơi? :saoco:

sơn_nữ83
02-06-2009, 09:52 PM
Ơ hay! hai cái người này! Sao hợp tính nhau quá nhể?....Thế... thế... ai là người trả tiền... thuốc bổ cho tui đây? :rolleyes: :rolleyes: :haha: :haha: :haha:
p/s:... Dưng mà nói thật... nhìn cái hình... anh... nhớ... mẹ con u nó quá cơ!
Anh NN nói thế không sợ Sơn nữ em đưa anh Phu Sinh vào tầm ngắm à.:D
Tìm dc người hợp k dễ đâu nha.:ngoaymui:. Ờ, thế anh NN cứ ngắm ảnh mẹ con em mái thoải đi, em cho anh ngắm fờ ri luôn.:D , ngắm nhiều nhiều để nhớ mẹ con u nó nhiều hơn nữa anh nhé.:naonao:

Phu sinh
02-06-2009, 10:23 PM
Anh NN nói thế không sợ Sơn nữ em đưa anh Phu Sinh vào tầm ngắm à.:D
Tìm dc người hợp k dễ đâu nha.:ngoaymui:. Ờ, thế anh NN cứ ngắm ảnh mẹ con em mái thoải đi, em cho anh ngắm fờ ri luôn.:D , ngắm nhiều nhiều để nhớ mẹ con u nó nhiều hơn nữa anh nhé.:naonao:

Ấy...Ấy... I can you á, chớ có đưa anh vào tầm thế, LMH dí 1 ngón cũng đủ anh chết tươi mất! :youarethewoman:

sơn_nữ83
02-06-2009, 10:27 PM
Ấy...Ấy... I can you á, chớ có đưa anh vào tầm thế, LMH đè 1 cái anh chết tươi mất! :youarethewoman:
hè hè,mới doạ đưa vào tầm ngắm thui mà anh đã sợ thế roài ah :ngap:. Kiểu này em mà bắn thật chắc....đứng im cho em bắn đây.:ngoaymui:
(Em thề có cái bóng đèn nhà em chứng dám:nếu em có lỡ dại ngắm bắn anh, anh Hoà sẽ k dám làm gì anh hết:acac:)

Song Tử Nữ
02-06-2009, 10:33 PM
Nhà cô này rôm rả nhỉ

sơn_nữ83
02-06-2009, 10:37 PM
Nhà cô này rôm rả nhỉ
he he, nhà em chủ nhà hiếu khách, lại có trẻ con nên vui chị ah:nguong:

Hoài Anh
02-06-2009, 10:38 PM
he he, nhà em chủ nhà hiếu khách, lại có trẻ con nên vui chị ah:nguong:

Ơ thế khách đến nhà chủ nhà có làm gà đãi không nhỉ?

Phu sinh
02-06-2009, 10:44 PM
hè hè,mới doạ đưa vào tầm ngắm thui mà anh đã sợ thế roài ah :ngap:. Kiểu này em mà bắn thật chắc....đứng im cho em bắn đây.:ngoaymui:
(Em thề có cái bóng đèn nhà em chứng dám:nếu em có lỡ dại ngắm bắn anh, anh Hoà sẽ k dám làm gì anh hết:acac:)

Thôi rồi! Thế là chỉ được đêm thui í hả, sáng tắt mất tiêu rùi!

Ơ..Ơ.. Chiêu "lỡ dại này ..." là chiêu gì mà hay thế nhỉ??? :saoco::saoco:

Lê_Minh_Hòa
02-06-2009, 10:54 PM
Ấy...Ấy... I can you á, chớ có đưa anh vào tầm thế, LMH dí 1 ngón cũng đủ anh chết tươi mất! :youarethewoman:

Ấy chết! Sao Phu sinh nói như vậy nhỉ! Sơn nữ là người quyết định sẽ chọn ai để trao gửi...........! Nhưng nếu thích mẫu người đẹp trai và chung thủy nhưng nghèo .... chọn Hòa đi! còn thích mẫu người Đại gia, bụng bự, nhiều gái đẹp thì chọn PS, NN hay là anh Teacher! Suy nghĩ kỹ đi nhé!:mad:

sơn_nữ83
02-06-2009, 11:07 PM
Ấy chết! Sao Phu sinh nói như vậy nhỉ! Sơn nữ là người quyết định sẽ chọn ai để trao gửi...........! Nhưng nếu thích mẫu người đẹp trai và chung thủy nhưng nghèo .... chọn Hòa đi! còn thích mẫu người Đại gia, bụng bự, nhiều gái đẹp thì chọn PS, NN hay là anh Teacher! Suy nghĩ kỹ đi nhé!:mad:
em chỉ có một tiêu chí duy nhất thôi anh ơi: NGười đàn ông ấy thương yêu em thật lòng cơ

sơn_nữ83
02-06-2009, 11:08 PM
Ơ thế khách đến nhà chủ nhà có làm gà đãi không nhỉ?
Gà đồi, đặc sản Phú Thọ,nhà sơn nữ nuôi rất nhiều đó HA ơi. vì thế,rất sẵn lòng .:D

Phu sinh
02-06-2009, 11:09 PM

Ặc...Ặc...
Tớ nào có phải đại gia
Ngày ngày xẹp lép la cà khắp nơi
Ngữa tay xin tý tiếng cười
Thế là đủ ấm một đời lang thang

Hi...Hi.. hổng dám đọ với LMH với Mr teacher đâu, chạy chạy thui :tungtang::tungtang:

Tazang
02-06-2009, 11:09 PM

.......còn nếu thích mẫu Người Rừng thì chọn TZ nhé

p/s:sozi LMH cho em edit thêm tí

Lê_Minh_Hòa
02-06-2009, 11:27 PM
.......còn nếu thích mẫu Người Rừng thì chọn TZ nhé

p/s:sozi LMH cho em edit thêm tí

Thế thì Sơn nữ chọn Tazang chắc rồi! Vì TZ khỏe mạnh, dẻo dai và hoang dã lắm! Chị em nhà mỉnh thường thích mẫu đàn ộng như vậy đó! Chúc mừng TZ đã là người chiến thắng!:D

Hoài Anh
02-06-2009, 11:33 PM
Gà đồi, đặc sản Phú Thọ,nhà sơn nữ nuôi rất nhiều đó HA ơi. vì thế,rất sẵn lòng .:D
Ôi nhắc đến gà lại thèm

Thế thì Sơn nữ chọn Tazang chắc rồi! Vì TZ khỏe mạnh, dẻo dai và hoang dã lắm! Chị em nhà mỉnh thường thích mẫu đàn ộng như vậy đó! Chúc mừng TZ đã là người chiến thắng!:D

Anh Hòa ơi thế để em thay SN được không hì hì

Lê_Minh_Hòa
02-06-2009, 11:43 PM
Anh Hòa ơi thế để em thay SN được không hì hì

Thôi em àh! Em làm thế Sơn nữ giận đó! Cứ để SN cho TZ đi! Còn em ....... chẳng lẽ không có chàng trai nào ngoài TZ nữa sao??? Nhìn kỹ đi, nhìn gần lại đi....... đó, thấy chưa? người ấy cũng khỏe mạnh không kém gì TZ đâu!:longlanh1:

Hoài Anh
02-06-2009, 11:44 PM
Thôi em àh! Em làm thế Sơn nữ giận đó! Cứ để SN cho TZ đi! Còn em ....... chẳng lẽ không có chàng trai nào ngoài TZ nữa sao??? Nhìn kỹ đi, nhìn gần lại đi....... đó, thấy chưa? người ấy cũng khỏe mạnh không kém gì TZ đâu!:longlanh1:

Không, ý em là em thay SN trong trái tim của anh đó

Lê_Minh_Hòa
02-06-2009, 11:51 PM
Không, ý em là em thay SN trong trái tim của anh đó

Em nói thật chứ? Em đừng lừa dối anh nha!? Em đừng xát muối lên vết thương mà SN vừa gây ra nha!? Trái tim thật thà ngây thơ của anh bị đớn đau nhiều rồi....... Quỳnh muộn thì cứa, Sơn nữ thì cắt! Còn em? Hoài Anh...... em sẽ ....???:saoco:

sơn_nữ83
03-06-2009, 12:21 AM
HA làm lành vết thương anh cho anh Hoà đi,:D KHổ thân anh ý.:acac: Ai bảo yêu cho lắm vào, để em nào cũng doạ cắt.....:botay:

Hoài Anh
03-06-2009, 12:51 AM
Em nói thật chứ? Em đừng lừa dối anh nha!? Em đừng xát muối lên vết thương mà SN vừa gây ra nha!? Trái tim thật thà ngây thơ của anh bị đớn đau nhiều rồi....... Quỳnh muộn thì cứa, Sơn nữ thì cắt! Còn em? Hoài Anh...... em sẽ ....???:saoco:

HA làm lành vết thương anh cho anh Hoà đi,:D KHổ thân anh ý.:acac: Ai bảo yêu cho lắm vào, để em nào cũng doạ cắt.....:botay:

Thôi để HA xoa dịu trái tim của anh Hòa nhé

1100i
03-06-2009, 01:10 AM
HA chưa xoa anh xong đã sang xoa anh Hòa rồi, làm một người thôi em....:D

Hoài Anh
03-06-2009, 01:13 AM
HA chưa xoa anh xong đã sang xoa anh Hòa rồi, làm một người thôi em....:D

Hay là em tính thế này: Anh một bên, anh Hòa một bên nhé

sơn_nữ83
03-06-2009, 01:15 AM

Hai anh I và Hoà yên tâm,giường nhà em đóng bằng gỗ nghiến, rất chắc chắn.:acac::D

1100i
03-06-2009, 01:16 AM

Ok, em thuận tay nào thì cho anh sang bên đấy nhé.

sơn_nữ83
03-06-2009, 01:18 AM
Ok, em thuận tay nào thì cho anh sang bên đấy nhé.
Có cần em chứng kiến k anh I?:youarethewoman:

Hoài Anh
03-06-2009, 01:20 AM

Ơ thế nãy giờ mình đong đưa bị SN nhìn thấy hết rùi hả

1100i
03-06-2009, 01:20 AM

Giường gỗ nghiến cơ mà, vững chãi lắm, e trèo lên chứng kiến đi:D

sơn_nữ83
03-06-2009, 01:24 AM
Ơ thế nãy giờ mình đong đưa bị SN nhìn thấy hết rùi hả
SN ủng hộ HA mà. Phải cho các ông ấy sợ xanh mắt ra.:D

Giường gỗ nghiến cơ mà, vững chãi lắm, e trèo lên chứng kiến đi:D
thoai, em lo cho cái giường nhà em lắm.:D. đứng dưới cho chắc.:botay:phen này a hi sinh roài.:acac:

Hoài Anh
03-06-2009, 01:27 AM
SN ủng hộ HA mà. Phải cho các ông ấy sợ xanh mắt ra.:D

thoai, em lo cho cái giường nhà em lắm.:D. đứng dưới cho chắc.:botay:phen này a hi sinh roài.:acac:

SN ui hay là mình đưa anh Í lên giường roài tranh thủ thiến cái củ mì ấy đi nhỉ cho đỡ đi thả dê lông nhông

sơn_nữ83
03-06-2009, 01:31 AM
SN ui hay là mình đưa anh Í lên giường roài tranh thủ thiến cái củ mì ấy đi nhỉ cho đỡ đi thả dê lông nhông

:dethuongqua:ý kiến hay quá. HA giữ chặt chân tay, SN cầm dao nhé.:tinhvi: đây roài, dao Thái xịn nhá. Chuẩn bị tinh thần chưa HA. ( I ơi anh có 1 phút sám hối:ngoaymui:)

1100i
03-06-2009, 01:32 AM
:dethuongqua:ý kiến hay quá. HA giữ chặt chân tay, SN cầm dao nhé.:tinhvi: đây roài, dao Thái xịn nhá. Chuẩn bị tinh thần chưa HA. ( I ơi anh có 1 phút sám hối:ngoaymui:)

Các bà làm như của chùa không bằng.:D

Đây này, giỏi thì cắn đi, chết, nhầm, giỏi thì cắt đi...........

Hoài Anh
03-06-2009, 01:33 AM

Đây đây, HA sẵn sàng rồi SN trói tay I vào thành giường cho chắc nhé để khỏi cựa quậy khi nào HA pằng pằng là SN xẻo luôn nhé
Anh I đọc kinh cầu nguyện đi

sơn_nữ83
03-06-2009, 01:36 AM
Đây đây, HA sẵn sàng rồi SN trói tay I vào thành giường cho chắc nhé để khỏi cựa quậy khi nào HA pằng pằng là SN xẻo luôn nhé
Anh I đọc kinh cầu nguyện đi
khiếp quá, cha I này "chinh chiến" ác mà vẫn khoẻ dữ.:D Giãy giụa kinh quá, sập giường của mình thì toi:youarethewoman:.

1100i
03-06-2009, 01:39 AM
Thôi, anh sợ rồi, cắt thì cắt đi, cứ nghịch mãi, thấy đẹp không nỡ cắt hả?:D

Hoài Anh
03-06-2009, 01:41 AM
khiếp quá, cha I này "chinh chiến" ác mà vẫn khoẻ dữ.:D Giãy giụa kinh quá, sập giường của mình thì toi:youarethewoman:.

Thôi chết sao nó dai thế này hả SN chắc anh này bơm Silicon roài, mình lấy cái dao bầu ý chém cho đứt hẳn đi

1100i
03-06-2009, 01:42 AM
Ôi, sướng quá, cả hai em ấy một lúc.
Đau đâu chả thấy chỉ thấy khoái.

ư...ư....ư..............ự...ự...ự....:D

Hoài Anh
03-06-2009, 01:43 AM
Ôi, sướng quá, cả hai em ấy một lúc.
Đau đâu chả thấy chỉ thấy khoái.

ư...ư....ư..............ự...ự...ự....:D

Anh mộng du à đứt rồi còn gì nữa đâu mà sướng, rõ khổ thân

sơn_nữ83
03-06-2009, 01:47 AM
Thôi, anh sợ rồi, cắt thì cắt đi, cứ nghịch mãi, thấy đẹp không nỡ cắt hả?:D
có ngay có ngay, anh yên tâm, k phải sốt ruột:D

Thôi chết sao nó dai thế này hả SN chắc anh này bơm Silicon roài, mình lấy cái dao bầu ý chém cho đứt hẳn đi
Đây roài, dao của một tay chuyên hoạn lợn SN vừa mượn đc. :acac: :chetdi::chetdi::chetdi: oooaaaaaa! :dethuongqua::dethuongqua::dethuongqua: đứt rồi đứt rồi HA ơi.:gomo: ơn trời đã giúp con cứu nhân độ thế. :hero:
p/s:một ngày mới bắt đầu , SN hứa sẽ tiếp tục làm thêm việc tốt hơn việc vừa rồi,:D :thenao: cả nhà có tặng huy chương gì cho SN và HA k?:botay:

1100i
03-06-2009, 01:49 AM

Đây roài, dao của một tay chuyên hoạn lợn SN vừa mượn đc. :acac: :chetdi::chetdi::chetdi: oooaaaaaa! :dethuongqua::dethuongqua::dethuongqua: đứt rồi đứt rồi HA ơi.:gomo: ơn trời đã giúp con cứu nhân độ thế. :hero:
p/s:một ngày mới bắt đầu , SN hứa sẽ tiếp tục làm thêm việc tốt hơn việc vừa rồi,:D :thenao: cả nhà có tặng huy chương gì cho SN và HA k?:botay:

phù...phù...nhẹ cả người, anh thấy mình nhẹ đi phải chục kg hai em ạ.

NgHi~KhAc'
03-06-2009, 01:51 AM
Mịa thì ra chui hết trong đây nghịch ngợm :D

Hoài Anh
03-06-2009, 01:53 AM

hahahaah SN mượn được cái dao hoạn lợn hay thật, phù phù thì ra của anh I cũng dai y như lơn ấy SN nhỉ

sơn_nữ83
03-06-2009, 01:53 AM
Mịa thì ra chui hết trong đây nghịch ngợm :D
anh Khác kia, muốn bị giống anh I không mà sớm tinh mơ mò vào nhà em chửi bậy thế?:thichgi:

1100i
03-06-2009, 01:56 AM
hahahaah SN mượn được cái dao hoạn lợn hay thật, phù phù thì ra của anh I cũng dai y như lơn ấy SN nhỉ

từ nay a hết bon chen rồi, mai quay sang tán thinghien và HTNN thui.
Hai em đừng tiếc nhé.

sơn_nữ83
03-06-2009, 02:00 AM
Hự hự, công nhận, dai dã man.:ngoaymui: Mình phải băm mấy nhát mới đứt.:acac:
thoai,em đi ngủ đây. anh I đừng oán em nhé. :D. em tuy có giận nhưng vẫn thương anh mà:acac:

1100i
03-06-2009, 02:00 AM
Hự hự, công nhận, dai dã man.:ngoaymui: Mình phải băm mấy nhát mới đứt.:acac:
thoai,em đi ngủ đây. anh I đừng oán em nhé. :D. em tuy có giận nhưng vẫn thương anh mà:acac:

Hôm nay không cho em nằm cạnh nữa, anh sang nằm với HA.

Hoài Anh
03-06-2009, 02:03 AM
Hôm nay không cho em nằm cạnh nữa, anh sang nằm với HA.

Anh có tụt quần nằm cạnh cũng vô dụng, có cái quan trọng bị cắt mất rồi còn đâu

Tazang
03-06-2009, 07:52 AM
:D

Thanh-kiu anh Hòa nhá, anh nói nghe cứ như là chương trình " Tôi là chiến sĩ" ấy nhể:D:D:D
Nữ ơi.....sao em nhỉ?????:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

sơn_nữ83
03-06-2009, 08:35 AM
:D

Thanh-kiu anh Hòa nhá, anh nói nghe cứ như là chương trình " Tôi là chiến sĩ" ấy nhể:D:D:D
Nữ ơi.....sao em nhỉ?????:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:
he he. Sơn nữ em nói rùi mà. Quan trọng là anh phải là người tốt và yêu thương em thật lòng.:nguong:. CÒn vấn để khoẻ hay yếu có thể giái quyết dc.:botay:

Quỳnh_muộn
03-06-2009, 09:02 AM
he he. Sơn nữ em nói rùi mà. Quan trọng là anh phải là người tốt và yêu thương em thật lòng.:nguong:. CÒn vấn để khoẻ hay yếu có thể giái quyết dc.:botay:

Ui, chị SN bây giờ đã là gold member rồi, phục chị quá cơ..

sơn_nữ83
03-06-2009, 10:37 AM
QM lại đá chị rồi. 4rum có vua spam thì chị là quan spam. he he:D

Mây
03-06-2009, 10:40 AM
QM lại đá chị rồi. 4rum có vua spam thì chị là quan spam. he he:D

Ai là vua spam hả chị, e thấy chị cũng spam ghê gớm đấy chứ?

Mây
03-06-2009, 10:41 AM

Hi Quỳnh, khỏe hông? rảnh lại ới Mây đi bơi nha...

sơn_nữ83
03-06-2009, 10:42 AM
Ai là vua spam hả chị, e thấy chị cũng spam ghê gớm đấy chứ?
he he, chị thấy anh Phu sinh phong anh I và Nghĩ khác là 2 vua spam. chị là quan huyện spam thôi.:D

Mây
03-06-2009, 10:46 AM
he he, chị thấy anh Phu sinh phong anh I và Nghĩ khác là 2 vua spam. chị là quan huyện spam thôi.:D

Hai ông đấy thì nói làm gì cho...buồn hả chị.
E biết một người nếu tính tất cả các nick thì tốc độ spam còn dữ dội hơn hai ông kia nhiều.:D

sơn_nữ83
03-06-2009, 10:53 AM
Hai ông đấy thì nói làm gì cho...buồn hả chị.
E biết một người nếu tính tất cả các nick thì tốc độ spam còn dữ dội hơn hai ông kia nhiều.:D
Chị cũng đoán em định nói ai. ke ke :naonao:

Quỳnh_muộn
03-06-2009, 11:00 AM
Hi Quỳnh, khỏe hông? rảnh lại ới Mây đi bơi nha...

Hihi, đang chuẩn bị đi spa để cuối tuần theo anh TN đi SG nè, nghe anh TN nói Mây cũng đi à, chị em mình cà phê nha, kệ các lão ấy bia rượu..:D:D:D

sơn_nữ83
03-06-2009, 11:04 AM
Hihi, đang chuẩn bị đi spa để cuối tuần theo anh TN đi SG nè, nghe anh TN nói Mây cũng đi à, chị em mình cà phê nha, kệ các lão ấy bia rượu..:D:D:D

Ghen tị với QM và Mây quá đi thôi.:ngoaymui:. ước gì mình đc như 2 bạn :D

Mây
03-06-2009, 11:04 AM

Có thể Mây đi cùng anh HTNN thui dưng mà sợ ba má không cho.
Con gái đi vài ngày không yên tâm lém.

Quỳnh điệu ghê á, spa cơ đấy.
Thôi không nc ở đây đâu, lung lay nhà chị sơn nữ mất.

sơn_nữ83
03-06-2009, 11:09 AM
Khỏi nghĩ đi em. hôm qua có vụ oánh nhau trến giường nhà chị , chị còn chẳng lo giường lung lay nữa là...:botay::acac:

Mây
03-06-2009, 11:11 AM
Khỏi nghĩ đi em. hôm qua có vụ oánh nhau trến giường nhà chị , chị còn chẳng lo giường lung lay nữa là...:botay::acac:

Tối nay ba má đi sang ngoại rồi, e ở nhà bùn quá, Quỳnh thì bận, hay e sang nhà chị chơi, nếu tiện em ngủ lại luôn nhé.

sơn_nữ83
03-06-2009, 11:13 AM
Tối nay ba má đi sang ngoại rồi, e ở nhà bùn quá, Quỳnh thì bận, hay e sang nhà chị chơi, nếu tiện em ngủ lại luôn nhé.
éo cằm em luôn .:D Nhà chị rộng rãi ít người, buồn lắm.sang với chị cho vui. Chị em mình ối chuyện để 8 với nhau đấy.:acac:

Quỳnh_muộn
03-06-2009, 11:14 AM
Ghen tị với QM và Mây quá đi thôi.:ngoaymui:. ước gì mình đc như 2 bạn :D

Chị ui, em nghe nói anh TN định rủ chị đi mà, à, cho em hỏi nhỏ xíu, chị với anh ý có tình ý gì phải hông? Ghen à nha..

Có thể Mây đi cùng anh HTNN thui dưng mà sợ ba má không cho.
Con gái đi vài ngày không yên tâm lém.

Quỳnh điệu ghê á, spa cơ đấy.

Anh HTNN hiền lắm, em gặp 1 lần rồi, không biết nhiều lắm, nhưng nghe nói là bạ anh TN, mà anh TN thì hiền khô nên em nghĩ anh ý cũng hiền..đừng lo đi chị, có Q làm vệ sỹ nè..!

Mây
03-06-2009, 11:15 AM
éo cằm em luôn .:D Nhà chị rộng rãi ít người, buồn lắm.sang với chị cho vui. Chị em mình ối chuyện để 8 với nhau đấy.:acac:

Hị hị, sướng nhất em rồi.
Quả này ối người phải ghen tức.

Mà 8 in ít thui chị yêu nhé, em không quen thức khuya:D

sơn_nữ83
03-06-2009, 11:26 AM
Chị ui, em nghe nói anh TN định rủ chị đi mà, à, cho em hỏi nhỏ xíu, chị với anh ý có tình ý gì phải hông? Ghen à nha..

Em nghe tin vịt rồi.:mad:. ờm, kể ra thì chị cũng muốn "dòm ngó" anh ý lắm. Nổi tiếng mà. Nhưng... nào đã đc gặp mặt lần nào đâu. :thodai: Anh ý trông thế nào hả em?:D chị tò mò quá

Hị hị, sướng nhất em rồi.
Quả này ối người phải ghen tức.
Mà 8 in ít thui chị yêu nhé, em không quen thức khuya:D
Sớm muộn gì chị chiều e đc hết.:Dhqua thức một mạch tới 6h sáng nay rồi đi làm luôn đây em nè.:ngoaymui:

Lê_Minh_Hòa
03-06-2009, 11:27 AM

Quỳnh muộn vào Sài gòn để nộp mình cho MSFC và LMH đây màh! ..... Hãy đợi đấy! (nếu vào cuối tuần này thì LMH không xử được vì phải đi du lịch Long Hải rồi, còn vào cuối tuần sau thì cũng không gặp vì tiếp tục đi du lịch với cơ quan tại PT) Nhưng hy vọng toàn thể các chàng trai khỏe mạnh, sung sức, gợi cảm của MSFC sẽ tiếp QM chu đáo...............!!! :mad: