PDA

View Full Version : MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30

numbersix
02-11-2009, 10:31 AM
Quỹ: 1120k
LMH: 50k
TKTQFC: 200k
BCFC: 210k

Tiền sân: -630k

Vậy quỹ còn: 950k

Hoàn toàn đồng ý với các nhận xét của LMH, cũng cần thêm vào là Minh râu đã trở lại rất ấn tượng, thi đấu tròn vai và đầy cố gắng:rolleyes:; LMH vẫn hết sức nhiệt tình và vẫn còn những pha chấm mút "bản quyền":nguong:; Teacher đã kịp có bàn thắng khai trương giày mới sau thời gian ngắn tịt ngòi:D; Tư4 vẫn thể hiện mình cũng là thành viên của H.G chính hiệu, ưu tiên "bánh bao" hơn "banh bóng":botay:...
Đặc biệt, cuối cùng MSFC cũng đã tìm được 1 cầu thủ hoàn hảo với MSFC cả về chuyên môn lẫn phong cách, Mr. Nguyên:hero:, những pha lên xuống công thủ toàn diện của a đã gánh vác rất nhiều cho các lão tướng còn lại của MSFC:emxin:. Bên cạnh đó là phong cách điềm đạm, ít nói nhưng thi đấu hết mình, máu lửa, không hề khệnh khạng, yêu sách ra dáng ngôi sao:dethuongqua:.
Tóm lại, đề nghị CT gia hạn hợp đồng với cầu thủ này gấp gấp, tránh sự dòm ngó của các CLB khác :tungtang:
Cũng cần nhắc thêm là TKTQ FC cũng là một đối thủ rất thích hợp với MSFC, xứng đáng đoạt giải phong cách của ngày. Đặc biệt, với cầu thủ "Thiếu lâm" đã trở thành nỗi ám ảnh của MLT :tinhvi:.

:acac::acac::acac::acac:
Hix đi team building với cty mà lòng thì cứ hướng về sân No.1

TeacherABC
02-11-2009, 10:51 AM
:acac::acac::acac::acac:
Hix đi team building với cty mà lòng thì cứ hướng về sân No.1

Nghe nói là cầu thủ đẹp trai nhất MSFC lúc này bận rộn với thành viên NR lắm nên không thể lên sân cùng anh em thì phải?????:D :D

numbersix
02-11-2009, 02:45 PM
Nghe nói là cầu thủ đẹp trai nhất MSFC lúc này bận rộn với thành viên NR lắm nên không thể lên sân cùng anh em thì phải?????:D :D

A hiểu em mà anh T.ABC, em chỉ bận vì công việc thôi chứ còn thời gian để bận vì điều gì khác thì em cũng xem lại mình có nên bận hay không anh ạ. :D:D

Em nói kế hoạch đi team building với cty từ 2 tuần trước rồi mà, CT xem lại giúp em :botay::botay:

Bờm

Steven Gerrard
02-11-2009, 03:10 PM
Bộ đồ của MSFC vừa rồi còn lại 3 bộ nên dự định sẽ xuất quỹ trao cho Mr.Nguyên 1 bộ anh em thấy thế nào?

Đại hội thống nhất với đồng chí 100% :D

TeacherABC
02-11-2009, 03:20 PM
A hiểu em mà anh T.ABC, em chỉ bận vì công việc thôi chứ còn thời gian để bận vì điều gì khác thì em cũng xem lại mình có nên bận hay không anh ạ. :D:D

Em nói kế hoạch đi team building với cty từ 2 tuần trước rồi mà, CT xem lại giúp em :botay::botay:

Bờm

Cố gắng thu xếp lên sân để gánh vác dùm các lão tướng em à! :nguong::nguong:

TeacherABC
02-11-2009, 04:06 PM
Thống kê chi tiết trận đấu thứ bảy vừa rồi:

MSFC - BCFC 2-0 [ Mr.Nguyên (2 bàn) (Đội TKTQ FC chưa có đồ nên BCFC tiếp tục thi đấu)]

MSFC - BCFC 2-1 [ Mr.Nguyên, Anhtu4 (17)]

MSFC - TKTQ FC 3-1 [Mr.Nguyên, Steven Gerrand (8), 1 bàn đội bạn đá phản lưới nhà]

MSFC - BCFC 1-0 [ Mr.Nguyên]

MSFC - TKTQ FC 0-2

BCFC - TKTQ FC 1-0

BCFC - MSFC 3-2 [ Steven Gerrand (8), Anhtu4 (17)]

BCFC - TKTQ FC 0-2

MSFC - TKTQ FC 1-0 [Mr.Nguyên]

MSFC - BCFC 0-2

TKTQ FC - BCFC 2-1

TKTQ FC - MSFC 2-1 [ Steven Gerrand (8)]

TKTQ FC - BCFC 1-2

MSFC - BCFC 2-0 [ Mr.Nguyên, Steven Gerrand (8)]

MSFC - TKTQ FC 2-0 [ Mr.Nguyên, TeacherABC (11)]

MSFC - BCFC 1-0 [ Mr.Nguyên]

MSFC - TKTQ FC 2-0 [ Mr.Nguyên 2 bàn]

Lê_Minh_Hòa
02-11-2009, 04:10 PM
Cám ơn anh ABC đã thống kê đầy đủ kết quả các trận đấu chiều thứ 7!
Tiếc quá! Hôm thứ 7 chỉ chú tâm vào việc thi đấu... quên hẳn việc chụp ảnh để viết bài! Thôi hẹn lần sau!

TeacherABC
03-11-2009, 08:19 AM
Lần thứ 02 trong vòng 1 tháng siêu cầu thủ Anhtu4 đã để quên...????? Vội vàng, hấp tấp rời khỏi sân No.1, có ai biết siêu cầu thủ Anhtu4 đã đi đâu và... làm gì không?:D :D :D

Lê_Minh_Hòa
03-11-2009, 08:40 AM
Lần thứ 02 trong vòng 1 tháng siêu cầu thủ Anhtu4 đã để quên...????? Vội vàng, hấp tấp rời khỏi sân No.1, có ai biết siêu cầu thủ Anhtu4 đã đi đâu và... làm gì không?:D :D :D

Dạ em biết! Anhtu4 đi đến chỗ mà anh ABC thường hay đi và làm những điều mà anh ABC thường hay làm........:eek::eek: và đặc biệt là để quên cái mà ...anh ABC cũng hay để quên và chỉ có Lê Lai mới cứu được Lê Lợi! :mad:

TeacherABC
03-11-2009, 08:46 AM
Dạ em biết! Anhtu4 đi đến chỗ mà anh ABC thường hay đi và làm những điều mà anh ABC thường hay làm........:eek::eek: và đặc biệt là để quên cái mà ...anh ABC cũng hay để quên và chỉ có Lê Lai mới cứu được Lê Lợi! :mad:

Em có lầm không Hòa? Chỗ đó ở đâu vzậy kà? Em phải rành hơn anh ấy chứ?:D :D :D

TeacherABC
03-11-2009, 09:58 AM
Tuần này anh bận việc nên không thể có mặt cùng anh em! Minhlangtu nhớ lo giúp anh mang banh theo nhé! Thanks!:D

Lê_Minh_Hòa
03-11-2009, 01:39 PM
Em có lầm không Hòa? Chỗ đó ở đâu vzậy kà? Em phải rành hơn anh ấy chứ?:D :D :D

:uchiu::cry::haha::thedo::thevang::gomo:

TeacherABC
03-11-2009, 11:01 PM
:uchiu::cry::haha::thedo::thevang::gomo:

:youarethewoman:

Lê_Minh_Hòa
04-11-2009, 08:35 AM
BCFC không có Việt thì cũng giống như Real không có Ronaldo mà thôi!

Tuần này LMH xin vắng vì dự đám cưới con ông anh! Chúc MSFC luôn thi đấu tưng bừng!

Steven Gerrard
04-11-2009, 08:45 AM
Tuần này anh bận việc nên không thể có mặt cùng anh em! Minhlangtu nhớ lo giúp anh mang banh theo nhé! Thanks!:D

Tuần này No.8 cũng vắng, nên các ae còn lại như SDY, Bờm, Minh râu, Atu, LGH...cố gắng đi đầy đủ nhé.
Tiền sân của MSFC thì ae nào ứng trước, tuần sau sẽ trích quỹ trả lại. Thanks.

numbersix
04-11-2009, 09:02 AM
Tuần này No.8 cũng vắng, nên các ae còn lại như SDY, Bờm, Minh râu, Atu, LGH...cố gắng đi đầy đủ nhé.
Tiền sân của MSFC thì ae nào ứng trước, tuần sau sẽ trích quỹ trả lại. Thanks.

Hy vọng là No.8 cũng sẽ vắng như tuần vừa rồi..........

@SĐY: Thứ 7 thèm được đá banh bàn quá.

Sheiran
04-11-2009, 09:48 AM

@SĐY: Thứ 7 thèm được đá banh bàn quá.

Ủa SG có chỗ đá banh bàn à? Mười mấy năm rùi ko chơi, hồi nhỏ em chơi giỏi lém ^^

Lê_Minh_Hòa
04-11-2009, 10:06 AM
Ủa SG có chỗ đá banh bàn à? Mười mấy năm rùi ko chơi, hồi nhỏ em chơi giỏi lém ^^

Vậy Bờm (6) đại diện cho MSFC dẫn Shi đi đá banh bàn nhé! :D

Sheiran
04-11-2009, 10:33 AM
Vậy Bờm (6) đại diện cho MSFC dẫn Shi đi đá banh bàn nhé! :D

:D Khi nào ai đấu em đi coi thui

Eric Cantona
04-11-2009, 12:58 PM
vậy bộ đồ giặt cho a số 8 và a số 17 mang lên hết luôn sao a LFC

Steven Gerrard
04-11-2009, 03:14 PM

Tuần này là 90% vắng rồi Bờm à :o
@LGH: e đem đồ số 17 của Atu thôi.

kuden
04-11-2009, 09:59 PM

e đá mấy bóng vậy shé ràn, nhiều hơn 1 bóng thì hok có ai chơi đâu đó.

:nguong:

Sheiran
04-11-2009, 11:49 PM
e đá mấy bóng vậy shé ràn, nhiều hơn 1 bóng thì hok có ai chơi đâu đó.

:nguong:

Mười mấy năm ko chơi nhưng SR nhớ hình như banh bàn mỗi lần đá có 1 trái banh trên bàn thôi mà :saoco:

TeacherABC
05-11-2009, 08:08 AM
Cứ gần tới ngày thứ bảy là trong lòng lại nôn nao cồn cào như lần đầu đi gặp một tình yêu...!? Tiếc là thứ bảy này anh bận việc từ 16g đến tối luôn! Híc... buồn thật! Hy vọng và niềm tin gởi đến các anh em MSFC trên sân....No.1 ... ơi! Nhớ...........:nguong: :nguong:

numbersix
05-11-2009, 09:34 AM
Tuần này là 90% vắng rồi Bờm à :o
@LGH: e đem đồ số 17 của Atu thôi.

Vẫn còn đó 10% :rolleyes::rolleyes::D
Hôm qua bệnh mà vẫn đi đá sáng dậy trúng gió luôn....tưởng die rồi ai ngờ vẫn cố gắng lết đi làm.
Hy vọng tới thứ 7 sức khỏe ok lên chạy lấy sức khỏe.:nguong::nguong:

TeacherABC
05-11-2009, 09:40 AM
Hôm qua bệnh mà vẫn đi đá sáng dậy trúng gió luôn....tưởng die rồi ai ngờ vẫn cố gắng lết đi làm.
Hy vọng tới thứ 7 sức khỏe ok lên chạy lấy sức khỏe.:nguong::nguong:

Khỏe như em mà cũng bệnh nữa sao? Cố gắng thứ bảy lên sân nhé Bờm?

Steven Gerrard
05-11-2009, 09:48 AM

10% là trong các trường hợp: thiên tai, lũ lụt, hỏa hoạn, động đất, thầy chết...:botay:
Túm lại, e bằng mọi giá phải có mặt, trách nhiệm nặng nề :cool:

TeacherABC
05-11-2009, 09:51 AM
Hy vọng thứ bảy này Anhtu4 sẽ không... bị làm phiền bởi những cuộc gọi... truy sát!!!!!!!!!!!!!!:nguong: :nguong: :D :D

Lê_Minh_Hòa
05-11-2009, 03:35 PM
Hy vọng thứ bảy này Anhtu4 sẽ không... bị làm phiền bởi những cuộc gọi... truy sát!!!!!!!!!!!!!!:nguong: :nguong: :D :D

Trai gái nhiều sẽ ảnh hưởng đến phong độ thi đấu! Mong Tu4 sẽ học tập tấm gương sáng của anh ABC! :eek::D

Ngày trước đây LMH cũng hơi có 1 chút trai gái, và sau đó thấy phong độ xuống dốc không phanh, vào sân không theo kịp nhịp độ trận đấu. Tuần vừa rồi quyết định sống lành mạnh..... thế là ra sân lại chạy khỏe như con thú trong rừng!
Vì thế mong các cầu thủ của MSFC chúng ta luôn sống lành mạnh.... tránh xa những cám dỗ đời thường, bỏ thuốc lá, bia rượu, và tránh xa những đối tượng có thể phá sức anh em mình!

TeacherABC
05-11-2009, 04:51 PM
Trai gái nhiều sẽ ảnh hưởng đến phong độ thi đấu! Mong Tu4 sẽ học tập tấm gương sáng của anh ABC! :eek::D

Ngày trước đây LMH cũng hơi có 1 chút trai gái, và sau đó thấy phong độ xuống dốc không phanh, vào sân không theo kịp nhịp độ trận đấu. Tuần vừa rồi quyết định sống lành mạnh..... thế là ra sân lại chạy khỏe như con thú trong rừng!
Vì thế mong các cầu thủ của MSFC chúng ta luôn sống lành mạnh.... tránh xa những cám dỗ đời thường, bỏ thuốc lá, bia rượu, và tránh xa những đối tượng có thể phá sức anh em mình!

Phải em không Hòa? Thật lòng ư? Chắc chuyến này mặt trời mọc hướng tây(!?):nguong: :botay: :nguong: :botay: :nguong: :botay: :nguong:

TeacherABC
06-11-2009, 08:56 AM
Ngày mai bóng lăn trên sân No.1!!! Híc... không tham gia được!!! Buồn ơi là buồn!:acac:

Minh Râu
06-11-2009, 09:43 AM
Ngày mai bóng lăn trên sân No.1!!! Híc... không tham gia được!!! Buồn ơi là buồn!:acac:

Vắng anh.....buồn thật! Hu hu hic hic...
Ngày mai em sẽ cố gắng lên sân, 90% thôi!
Chưa biết ngày mai sẽ ra sao..
Mà có ra sao cũng chẳng sao.... (Mượn lời MLT tí):botay:
M.R

TeacherABC
06-11-2009, 11:32 AM
Vắng anh.....buồn thật! Hu hu hic hic...
Ngày mai em sẽ cố gắng lên sân, 90% thôi!
Chưa biết ngày mai sẽ ra sao..
Mà có ra sao cũng chẳng sao.... (Mượn lời MLT tí):botay:
M.R

Lâu ngày trở lại Minh Râu đã thay đổi rất nhiều từ trang phục lẫn tinh thần thi đấu! theo chiều hướng tích cực! Hoan hô MR! Hy vọng MR tiếp tục phát huy!:D

numbersix
06-11-2009, 11:47 AM
Khỏe như em mà cũng bệnh nữa sao? Cố gắng thứ bảy lên sân nhé Bờm?

10% là trong các trường hợp: thiên tai, lũ lụt, hỏa hoạn, động đất, thầy chết...:botay:
Túm lại, e bằng mọi giá phải có mặt, trách nhiệm nặng nề :cool:

Em sẽ cố gắng có mặt hiện tại thì không còn ho nữa, và đang chuyển qua sốt cao vào tầm 21:00 - 24:00.

Thứ 7 này có mặt để dự lễ thành hôn của thằng bạn rồi chạy thẳng ra sân No.1.....

Eric Cantona
06-11-2009, 03:05 PM
A chủ tịch ơi mai gọi a Lâm đi chụp nhé a ? e mới đăg ký tập tạ lại hôm thứ 5 tới giờ bắp tay và ngực đau wa' .... nghỉ 1 thág tập lại mệt ghê hixxhix

Steven Gerrard
07-11-2009, 09:03 AM
A chủ tịch ơi mai gọi a Lâm đi chụp nhé a ? e mới đăg ký tập tạ lại hôm thứ 5 tới giờ bắp tay và ngực đau wa' .... nghỉ 1 thág tập lại mệt ghê hixxhix

Vậy mai phải lên đá nhé :cool:

TeacherABC
07-11-2009, 04:14 PM
Gần tới giờ thi đấu rồi mà vẫn còn làm việc ở cơ quan! Híc... MSFC ơi... Nhớ...!

TeacherABC
07-11-2009, 05:14 PM
17g14' Chúc anh em MSFC thi đấu tốt chiều nay!

TeacherABC
08-11-2009, 09:31 AM
Chiếu qua nghe Cantona điện thoại báo MSFC chỉ có 3 người mà trong lòng như lửa đốt! Tiếc và áy náy vô cùng nhưng anh không thể nào có mặt tại No.1 được! Hy vọng anh em vượt qua và có được những trận cầu hay!

Lê_Minh_Hòa
09-11-2009, 08:04 AM
Có nghe đội trưởng của TKTQ FC nói đội hình của MSFC thiếu người nên hình như không thắng được trận nào!? Chú Út LGH report sơ cho anh em nghe nhé! Nhất định thứ 7 tuần này khi MSFC đông đủ ..... đội bạn sẽ biết tay..!!:D

TeacherABC
09-11-2009, 08:22 AM
Có nghe đội trưởng của TKTQ FC nói đội hình của MSFC thiếu người nên hình như không thắng được trận nào!? Chú Út LGH report sơ cho anh em nghe nhé! Nhất định thứ 7 tuần này khi MSFC đông đủ ..... đội bạn sẽ biết tay..!!:D

Khà khà... thứ bảy này LMH sẽ xuống làm thủ môn nhỉ? Nhất định sẽ cho đội bạn biết... chân!:D:D:D

Steven Gerrard
09-11-2009, 08:52 AM
A lô, Ô la
Ai đã ứng tiền sân cho MSFC vô béo céo gấp, k là xù đóa :rolleyes::cool::D

MLT
09-11-2009, 09:13 AM
A lô, Ô la
Ai đã ứng tiền sân cho MSFC vô béo céo gấp, k là xù đóa :rolleyes::cool::D

Ko phải e... nào đâu phải e :D:botay:
T7 tuần rồi MSFC mượn a Minhrau 150k & Trường(ko phải TX) 50k
Béo céo hết

TeacherABC
09-11-2009, 09:41 AM
Trận đấu thứ bảy thế nào báo cáo tình hình MLT ơi????

Steven Gerrard
09-11-2009, 10:58 AM
Ko phải e... nào đâu phải e :D:botay:
T7 tuần rồi MSFC mượn a Minhrau 150k & Trường(ko phải TX) 50k
Béo céo hết

Thằng Ku Hiển thiệt là tào lao, kêu nó mượn Minh BC để dễ...xù, mà nó lại đi mượn MR:D:cool::D:D
Ok, Thanhks Mr. MR, sẽ gửi Teacher để thanh toán cho MR vào thứ 7 này.:rolleyes:

MLT
09-11-2009, 02:13 PM
Thằng Ku Hiển thiệt là tào lao, kêu nó mượn Minh BC để dễ...xù, mà nó lại đi mượn MR:D:cool::D:D

:eek: hên wé :hoho:
Ku Hiển có mượn e nhưng BC gom lại ko đủ :botay: nên đành qua mượn Mr.MR & Mr.Trường(mặc áo SGBank):D

MLT
09-11-2009, 02:22 PM
Trận đấu thứ bảy thế nào báo cáo tình hình MLT ơi????

T7 cũng như những tuần trước thôi a.
MSFC lúc đầu chỉ có 3 : a.Tư,MR,Hiển.Sau này có chi viện thêm 4 cầu thủ trẻ nhưng chắc chưa quen sân & lối đá của MSFC nên cũng chưa thể hiện đc nhiều:botay:
Hi vọng tuần này MSFC sẽ lên đầy đủ :D

Lê_Minh_Hòa
09-11-2009, 02:30 PM
Có liên lạc với Minh Râu và được biết số tiền đó quá nhỏ, nhỏ như cọng râu của Minh Râu......... nên không cần xuất qũy để thanh tóan lại đâu! Thay mặt các cầu thủ MSFC xin cám ơn Minh Râu!

TeacherABC
09-11-2009, 04:27 PM
Có liên lạc với Minh Râu và được biết số tiền đó quá nhỏ, nhỏ như cọng râu của Minh Râu......... nên không cần xuất qũy để thanh tóan lại đâu! Thay mặt các cầu thủ MSFC xin cám ơn Minh Râu!

Em nữa!? Quỹ đội bóng có nên phải thanh toán đầy đủ cho MR và Mr.Trường chứ! Còn việc đóng góp thì cứ theo nội quy của đội bóng mà thu thôi!

Lê_Minh_Hòa
10-11-2009, 08:07 AM
Em nữa!? Quỹ đội bóng có nên phải thanh toán đầy đủ cho MR và Mr.Trường chứ! Còn việc đóng góp thì cứ theo nội quy của đội bóng mà thu thôi!

Oan cho em quá!:mad: tại Minh râu nói rằng bây giờ hắn là đại gia rồi... (Chủ nhà hàng Bia ...XX) nên tiền của hắn còn nhiều hơn cả râu trên mặt và lông dưới bụng hắn nữa :eek: Mình cho hắn cơ hội thể hiện đi anh! Còn Mr Trường gì đó thì em không biết!

TeacherABC
10-11-2009, 08:17 AM
T7 cũng như những tuần trước thôi a.
MSFC lúc đầu chỉ có 3 : a.Tư,MR,Hiển.Sau này có chi viện thêm 4 cầu thủ trẻ nhưng chắc chưa quen sân & lối đá của MSFC nên cũng chưa thể hiện đc nhiều:botay:
Hi vọng tuần này MSFC sẽ lên đầy đủ :D

Thanks MLT! Điều em hy vọng chắc chắn sẽ là sự thật 100%!:D :D

@ku Hiển nhà ta mấy hôm nay lặn sâu thật???!!!:botay::botay:

TeacherABC
10-11-2009, 10:19 AM
Đội hình MSFC thứ bảy này:

Thủ môn: Lê_Minh_Hòa (14)
Hậu vệ: Mr. Nguyên (27) - number six (6)
Tiền vệ: Anhtu4 (17)
Tiền đạo: Steven Gerrand (8)

Dự bị: Mr.Lâm (41), Eric Cantona (9), songdeyeu (13), TeacherABC (11)

Lê_Minh_Hòa
10-11-2009, 10:23 AM

:saoco::uchiu::uchiu::uchiu::uchiu:

TeacherABC
10-11-2009, 10:26 AM

Theo đúng nguyện vọng của đương sự mà?:nguong::nguong::nguong::D:D:D

Steven Gerrard
10-11-2009, 11:01 AM

Hậu vệ: Mr. Nguyên (27) - number six (6)
Tiền vệ: Anhtu4 (17)
Tiền đạo: Steven Gerrand (8)

Dự bị: Mr.Lâm (41), Eric Cantona (9), songdeyeu (13), TeacherABC (11)

Thứ 7 này số 8 chắc sẽ vắng 1 buổi nữa :o:botay:
Sẽ liên lạc Teacher để gửi lại tiền quỹ.:cool:
Hẹn tái nạm tuần tới :rolleyes:

TeacherABC
10-11-2009, 11:03 AM
Thứ 7 này số 8 chắc sẽ vắng 1 buổi nữa :o:botay:
Sẽ liên lạc Teacher để gửi lại tiền quỹ.:cool:
Hẹn tái nạm tuần tới :rolleyes:

Hy vọng có kỳ tích xảy ra????:nguong: :botay:

NIEMRIENG_BRVT
10-11-2009, 11:37 AM
Dear anh em đội bóng,

Cho BRVT hỏi thăm có ai gặp SDY thì cho BRVT nhắn gửi lời hỏi thăm vì BRVT liên lạc với SDY hòai mà không được. Đây chỉ là chuyện riêng nên rất xin lỗi nếu làm phiền anh em.

Anh em nào rãnh thì cứ thứ 7 hàng tuần vào lúc 14h30 - 17h tại sân mini TTTDTT Thanh Đa ghé giao lưu với BRVT (Free chi phí tham gia + nước trà đá).

Thân chúc anh em MSFC ngày càng vui vẻ,trẻ khỏe.

Lê_Minh_Hòa
10-11-2009, 02:57 PM

Theo đúng nguyện vọng của đương sự mà?:nguong::nguong::nguong::D:D:D

E rằng khi số 14 xuống làm thủ môn thì số 41 sẽ thất nghiệp dài dài... hoặc có thể sẽ chuyển CLB! :D

:mad:Bà Tám LFC: Với tư cách là đàn anh và là cầu thủ cùng chung màu áo. Khi Bà Tám đi công tác ở bất cứ đâu..... làm điều gì sai trái với bất cứ ai...... Hòa chỉ nhắn LFC nhớ 3 điều sau:
1. Xâm hại tình dục trẻ em là tội ác
2. Xâm hại tình dục trẻ vị thành niên là tội lỗi
3. Xâm hại tình dục với đối tượng đã trưởng thành.... là ...tội nghiệp.

Hãy ghi nhớ mỗi khi đi công tác tại những địa phương nhạy cảm và gặp các đối tác đa cảm...!!!

TeacherABC
10-11-2009, 03:10 PM
Dear anh em đội bóng,

Cho BRVT hỏi thăm có ai gặp SDY thì cho BRVT nhắn gửi lời hỏi thăm vì BRVT liên lạc với SDY hòai mà không được. Đây chỉ là chuyện riêng nên rất xin lỗi nếu làm phiền anh em.

Anh em nào rãnh thì cứ thứ 7 hàng tuần vào lúc 14h30 - 17h tại sân mini TTTDTT Thanh Đa ghé giao lưu với BRVT (Free chi phí tham gia + nước trà đá).

Thân chúc anh em MSFC ngày càng vui vẻ,trẻ khỏe.

Anh tìm SĐY còn không ra nữa nè! Chắc từ ngày hỏi vợ thì bị bắt ở rể luôn rồi!

Em vào thăm anh em là tốt rồi còn khách sáo làm gì? Nếu không phiền thì thứ bảy này lên sân rồi đi nhậu với MSFC luôn nghe?:D:D

TeacherABC
10-11-2009, 03:12 PM
E rằng khi số 14 xuống làm thủ môn thì số 41 sẽ thất nghiệp dài dài... hoặc có thể sẽ chuyển CLB! :D

:mad:Bà Tám LFC: Với tư cách là đàn anh và là cầu thủ cùng chung màu áo. Khi Bà Tám đi công tác ở bất cứ đâu..... làm điều gì sai trái với bất cứ ai...... Hòa chỉ nhắn LFC nhớ 3 điều sau:
3. Xâm hại tình dục với đối tượng đã trưởng thành.... là ...tội nghiệp.

Hãy ghi nhớ mỗi khi đi công tác tại những địa phương nhạy cảm và gặp các đối tác đa cảm...!!!

Hòa ơi, đã gọii là bà Tám thì làm ăn gì cơ chứ? Có đứng gần CĐV xinh đẹp đi nữa thì cũng... ăn chay thui...(Nhưng mà ngủ mặn hỉ...?) Ha ha ha....:nguong:

J.Cole
10-11-2009, 03:14 PM

Em vào thăm anh em là tốt rồi còn khách sáo làm gì? Nếu không phiền thì thứ bảy này lên sân rồi đi nhậu với MSFC luôn nghe?:D:D
J.C sẽ cố gắng có mặt trên sân vào lúc 20h..... :hoho: :uong:

Lê_Minh_Hòa
10-11-2009, 03:16 PM
Có khả năng Sống để yêu phạm vào điều 1, 2 trong 3 điều Hòa vừa nêu nên ...... có thể vắng bóng trên sân từ 3 đến 7 mùa bóng!

NIEMRIENG_BRVT
10-11-2009, 04:18 PM

Em thì ngày nào cũng vào NR hết.

Do sức khỏe không đảm bảo đá từ 18h - 20h như em đã từng nói (Ghiền đá banh và nhớ anh em MSFC) nhưng đôi khi vào sân lại làm phiền anh em em cũng ngại lắm.

Đá banh với em điều quan trọng nhất là "Máu lửa" và sự nhiệt tình. Em bây giờ nhiệt tình thì dư nhưng mà vào sân chạy không nổi nữa do đã cày từ 14h30. Trước đây thì " No four" nhưng giờ hình như "Tuổi cao sức yếu", cày 2 "ca" liên tục chịu không nổi nhiệt nên tạm thời quy ẩn. Chủ Nhật em còn ở nhà không đá nổi sân lớn.

Hôm nào thằng Pu nhà em lớn một tí, em đỡ phải "Thức khuya dậy sớm" sẽ cố gắng hết sức gặp anh em MSFC trò chuyện hàn huyên để anh em hiểu rõ nhau hơn.

Đối với BRVT thì chữ tình của MSFC lớn lắm.

Trân trọng.

traxanh09
10-11-2009, 04:48 PM

3. Xâm mà không hại tình dục với đối tượng đã trưởng thành.... là ...tội phạm.

Đồng ý với a điều 3 :D:D

songdeyeu
10-11-2009, 05:04 PM
chào gia đình MSFC, đã hai tuần trôi qua không banh bóng,nhớ sân cỏ và anh em quá.SDY bị tai nạn nhẹ nên tạm thời về quê vợ dưỡng thương, không điện thoại,không net.Nay xin được tái xuất giang hồ,hẹn thứ 7 gặp nhau trên sân cỏ và trên.....bàn nhậu.

Minh Râu
11-11-2009, 07:48 AM
Chào cả nhà MSFC!
Chúc 1 ngày tốt lành nha bà kon!

Mới thứ 4 mà đã "nóng trong người...." rùi, có lẽ phải uống Dr.Thanh thui....!!?!?!
Hy vọng của anh T.ABC T7 này thành sự thật nha! chứ như hôm rồi...oải quá!
Tái nạm T7 nha!
M.R

TeacherABC
11-11-2009, 08:46 AM
Em thì ngày nào cũng vào NR hết.

Do sức khỏe không đảm bảo đá từ 18h - 20h như em đã từng nói (Ghiền đá banh và nhớ anh em MSFC) nhưng đôi khi vào sân lại làm phiền anh em em cũng ngại lắm.

Đá banh với em điều quan trọng nhất là "Máu lửa" và sự nhiệt tình. Em bây giờ nhiệt tình thì dư nhưng mà vào sân chạy không nổi nữa do đã cày từ 14h30. Trước đây thì " No four" nhưng giờ hình như "Tuổi cao sức yếu", cày 2 "ca" liên tục chịu không nổi nhiệt nên tạm thời quy ẩn. Chủ Nhật em còn ở nhà không đá nổi sân lớn.

Hôm nào thằng Pu nhà em lớn một tí, em đỡ phải "Thức khuya dậy sớm" sẽ cố gắng hết sức gặp anh em MSFC trò chuyện hàn huyên để anh em hiểu rõ nhau hơn.

Đối với BRVT thì chữ tình của MSFC lớn lắm.

Trân trọng.

Ácc... nghe em nói tuổi cao sức yếu làm anh hết hồn nhìn lại mình...!!! Thôi thì lỡ gặp gỡ anh em MSFC nên cũng nặng nợ mối ân tình... Biết làm sao khi thi đấu ai cũng máu lửa thì một vài lời góp ý của anh em cũng tốt thôi mà! Hì hì hì... nói ít hiểu nhiều phải không em? Sức mình đến đâu thì... cày đến đó như anh vậy. Hy vọng em thu xếp đuợc thời gian để vác giày lên sân cùng MSFC nhé! Thân ái!

Steven Gerrard
11-11-2009, 08:48 AM

1. Bị xâm hại tình dục bởi trẻ em là tội ác
2. Bị xâm hại tình dục bởi trẻ vị thành niên là tội lỗi
3. Bị xâm hại tình dục bởi đối tượng đã trưởng thành.... thì ...tội gì mà bỏ.

Hòa ơi, Teacher ơi...Nhớ :rolleyes::D:D:D

Steven Gerrard
11-11-2009, 08:50 AM
J.C sẽ cố gắng có mặt trên sân vào lúc 20h..... :hoho: :uong:

Móa, cầu với chả thủ, phải bận đồ số 10 lên sân mới cho nhậu :cool::cool::cool:

TeacherABC
11-11-2009, 09:04 AM
Móa, cầu với chả thủ, phải bận đồ số 10 lên sân mới cho nhậu :cool::cool::cool:

Mặc áo nhớ mặc cả quần luôn J.C nhé?!:D:D:D:D

songdeyeu
11-11-2009, 12:03 PM
anh j.cole mặc áo không mặc quần đá hay hơn

numbersix
11-11-2009, 01:27 PM
anh j.cole mặc áo không mặc quần đá hay hơn

Thứ 7 này thế nào??? có bóng bàn buổi sáng ko?
Tiện thể em nói luôn cái kia.....hỉhirhir:D:D

kuden
11-11-2009, 10:08 PM
chào gia đình MSFC, đã hai tuần trôi qua không banh bóng,nhớ sân cỏ và anh em quá.SDY bị tai nạn nhẹ nên tạm thời về quê vợ dưỡng thương, không điện thoại,không net.Nay xin được tái xuất giang hồ,hẹn thứ 7 gặp nhau trên sân cỏ và trên.....bàn nhậu.

Sori nhoa pác, em lỡ dại để máy đó trong balô mấy ngày không sài, chế độ silence. Nên hem pít pác có nhã ý làm "phiền" em.hihihihi, hẹn pác tái nạm sớm nhé.:nguong::nguong:

@Mr.Râu: dạo này anh lo làm ăn quản lý chân dài Nhà Hàng xxx râu mọc dài quá àh. :nguroi::nguroi::nguroi:

Chúc AE MSFC sức khỏe, đá tốt trên cỏ lẫn trên nệm mút kimdan.

TeacherABC
12-11-2009, 08:22 AM
Hôm nay thứ năm, 12/11/2009, hai ngày nữa sẽ tái đấu với BCFC và đội của KS Tùng. Hẹn tái nạm...!!!!!:D :D :D

numbersix
12-11-2009, 11:52 AM
Thứ 7 này đã hủy tham dự "Gala Hành Trình Kết Nối Những Trái Tim" để tham gia cùng MSFC.

Hai tuần rồi không được đá...ko bít chạy nổi không nhưng vẫn cố gắng.

Lê_Minh_Hòa
12-11-2009, 12:13 PM
Thứ 7 tuần này 100% LMH sẽ có mặt, sẽ cố gắng hết sức để cùng anh em MSFC cống hiến cho khán giả hâm mộ bóng đá (trừ cổ động viên nữ...) những pha bóng hay, những bàn thắng đẹp...!!! Để thực hiện được điều đó buộc lòng phải cài chế độ chặn cuộc gọi với các số máy sau: 0983XXXXX8, 0903XXXX4X, 0903XXXXX2, 0915XXXXX8. hehehehe!!!

TeacherABC
12-11-2009, 03:16 PM
Thứ 7 tuần này 100% LMH sẽ có mặt, sẽ cố gắng hết sức để cùng anh em MSFC cống hiến cho khán giả hâm mộ bóng đá (trừ cổ động viên nữ...) những pha bóng hay, những bàn thắng đẹp...!!! Để thực hiện được điều đó buộc lòng phải cài chế độ chặn cuộc gọi với các số máy sau: 0983XXXXX8, 0903XXXX4X, 0903XXXXX2, 0915XXXXX8. hehehehe!!!

Xong! Mr.T, Mr.B, Ms.H hết gọi được! Chỉ sợ ai đó chịu không nổi lại kêu réo thì khổ cái thân già này...!!!!:nguong::nhaodzo:

numbersix
12-11-2009, 04:51 PM

anh có thể thực hiện được điều này với điều kiện chuyển giao số các số đt đó cho anh CT T.ABC và ĐT Bụng Nhiều Lông phân phát cho các anh em phù hợp.
Lúc đó anh sẽ tập trung cao độ và sẽ phần nào yên tâm hơn.:D:D:D:D

TeacherABC
12-11-2009, 05:01 PM
anh có thể thực hiện được điều này với điều kiện chuyển giao số các số đt đó cho anh CT T.ABC và ĐT Bụng Nhiều Lông phân phát cho các anh em phù hợp.
Lúc đó anh sẽ tập trung cao độ và sẽ phần nào yên tâm hơn.:D:D:D:D

Híc... 4 số trên thì hết ...3 số của anh rồi!!! Anh em ai cũng biết mà!!!!:botay::botay:

TeacherABC
13-11-2009, 03:45 PM
Hẹn gặp các anh em MSFC ngày mai! :D:D

Lê_Minh_Hòa
13-11-2009, 04:16 PM
hẹn gặp các em ofo fc ngày mai! :D :D

:nguong::D :D :D :D

TeacherABC
13-11-2009, 04:44 PM
Em lúc nào cũng phá anh, LMH?:D :youarethewoman: :D

Steven Gerrard
13-11-2009, 05:28 PM
Hẹn gặp các anh em MSFC ngày mai! :D:D

Nhờ lời chúc "kỳ tích" của Teacher, ngày mai nhiều khả năng No.8 sẽ có mặt để tiếp tục sự nghiệp " bắn hột" :D:D:D
@LGH: mai qua đi với a nhé :cool:

TeacherABC
13-11-2009, 05:35 PM
Nhờ lời chúc "kỳ tích" của Teacher, ngày mai nhiều khả năng No.8 sẽ có mặt để tiếp tục sự nghiệp " bắn hột" :D:D:D

Cố gắng tranh thủ ăn... mặn, ngủ... chay em nhé để có sức mà sút...:nguong::nguong:

Eric Cantona
13-11-2009, 06:30 PM

cậu út của MSFC về rồi đây :nguong:tuần rồi về quê tới tuần này mới lên hixhixx 4 cái đám cưới liên tục 2 cái đám giỗ ? bị gí tùm lum luôn hixhix :ngugat:.... sao mấy nhỏ bạn ở quê "thèm chồng" dữ ta ? cỡ tuổi mình mà tụi nó tranh nhau lên xe hoa hết rồi hixhix :botay:

TeacherABC
13-11-2009, 07:00 PM
cậu út của MSFC về rồi đây :nguong:tuần rồi về quê tới tuần này mới lên hixhixx 4 cái đám cưới liên tục 2 cái đám giỗ ? bị gí tùm lum luôn hixhix :ngugat:.... sao mấy nhỏ bạn ở quê "thèm chồng" dữ ta ? cỡ tuổi mình mà tụi nó tranh nhau lên xe hoa hết rồi hixhix :botay:

Vì cậu Út bỏ của chạy lấy người nên mấy cô bạn dưới quê mới vậy đó!:D:D

Eric Cantona
14-11-2009, 01:08 AM
muốn bỏ của chạy lấy người lắm a ? mà con nhỏ nào nhỏ nấy dữ bà ko61 muốn vào cảnh đó cũg khó ? vừa thấy nó là chạy rồi khỏi cần đến gần ? con gái quê ai nói hiền như cục đất đâu hixhixx ??? đám cưới mà chồng nó cũg bạn của e mà nhậu nó liếc 1 cái xách ghế vào phòng khách ngồi liền .... vậy đó biểu sao kêu e lấy vợ hixhix

Lê_Minh_Hòa
14-11-2009, 08:13 AM
Mấy hôm vừa rồi tránh mọi cám dỗ, tập trung tòan bộ sức lực cho trận đấu chiều nay.... nhưng đêm qua LMH đã không giữ được mình........ gần 2h sáng mới về ....... sáng nay thân xác rã rời... đầu óc mụ mị...... chiều nay không biết có còn chạy nổi....?!

TeacherABC
14-11-2009, 08:26 AM
Mấy hôm vừa rồi tránh mọi cám dỗ, tập trung tòan bộ sức lực cho trận đấu chiều nay.... nhưng đêm qua LMH đã không giữ được mình........ gần 2h sáng mới về ....... sáng nay thân xác rã rời... đầu óc mụ mị...... chiều nay không biết có còn chạy nổi....?!

Chỉ có mình mới hiểu rõ bản thân mình muốn gì và làm gì. Mọi tác động bên ngoài cũng không thể gây ảnh hưởng!:botay: :nguong: :D

Lê_Minh_Hòa
14-11-2009, 09:03 AM
Chỉ có mình mới hiểu rõ bản thân mình muốn gì và làm gì. Mọi tác động bên ngoài cũng không thể gây ảnh hưởng!:botay: :nguong: :D

Con người em cứng rắn lạnh lùng thế nào anh cũng biết............... nhưng đôi lúc người ta cũng mềm lòng ....... vì cái gì đó mềm mềm...... :D:D

TeacherABC
14-11-2009, 11:48 AM
Con người em cứng rắn lạnh lùng thế nào anh cũng biết............... nhưng đôi lúc người ta cũng mềm lòng ....... vì cái gì đó mềm mềm...... :D:D

Có cứng mấy cũng phải chịu thua... :nguong: :youarethewoman: :D

TeacherABC
14-11-2009, 02:46 PM

Em thấy không, anh mới là người cần phải chặn cuộc gọi từ 0908xxxxx4!!! Hôm nay LMH có mặt trên sân là một điều không tưởng!:D :D :D :D

TeacherABC
14-11-2009, 03:59 PM
19g Việt Nam gặp Syria, ngay giờ thi đấu MSFC, làm sao đây? Thôi thì đành hẹn Việt Nam vào hiệp 2 vậy! MSFC ơi... Nhớ...!

Eric Cantona
14-11-2009, 04:19 PM
để e gọi đt cho ông cà lít tô kêu liên đoàn bóng đá 2 nước dời trận đấu bắt đầu lúc 8g30 tối nhé a :eek:

Sheiran
14-11-2009, 04:41 PM
để e gọi đt cho ông cà lít tô kêu liên đoàn bóng đá 2 nước dời trận đấu bắt đầu lúc 8g30 tối nhé a :eek:

Chài, để chị đt lên No.1 - Đào Duy Anh kêu tối nay treo cái màn hình 269 inch ngay hàng rào phần sân MSFC là xong ngay í mà :D

TeacherABC
14-11-2009, 09:47 PM
Việt Nam thua... BUỒN!:acac: MSFC thắng... VUI!:D :D :D

TeacherABC
15-11-2009, 09:10 AM
Sau cú cản phá của thủ môn Lâm trong trận đấu tối hôm qua kết quả MSFC... tiêu 1 trái banh!!!!!!!!! Bóng bay lên trời và người thì ở lại còn banh thì một đi không trở lại..!! :botay: :botay: :botay:

TeacherABC
15-11-2009, 09:49 AM
Sau hơn hai tháng đi công tác Xômali vừa trở về! Tea...ABC-Phóng viên chiến trường của Tạp chí Bóng đá Niềm Riêng đã có bài tường thuật trận cầu hấp dẫn của MSFC tối qua. Mời bạn đọc xa gần đón xem và ủng hộ cho Tạp chí Bóng đá Niềm Riêng! Trân trọng!:nguong::nguong::nguong:

Steven Gerrard
15-11-2009, 02:05 PM
Quỹ: 950k
Minh râu: 50k
Teacher: 150k
2 đội bạn: 410k

Chi tiền sân: -630k
trả Minh râu: -50k
trả Teacher: -120k
trả Trường: -50k

Vậy quỹ còn: 710k

TeacherABC
16-11-2009, 08:15 AM
Hôm qua dự tiệc từ trưa đến tối rồi công việc buộc phải vào bar đến 23g nên bài tuờng thuật sẽ đuợc đăng tải vào thời gian sớm nhất có thể! Mong anh em thông củm..!!!!!:nguong: :nguong: