PDA

View Full Version : MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30

TeacherABC
13-08-2009, 09:42 AM
Hôm qua xỏ giày lên sân Phú Thọ đá cùng mấy người bạn và hỏi thăm thì sân còn trống giờ nên anh em cho ý kiến có thể đá thêm một ngày trong tuần nữa không nhé? Sân trong nhà thi đấu khá rộng tuy nhiên sàn gỗ nên khá trơn!!!!

MLT
13-08-2009, 10:45 AM
Hôm qua xỏ giày lên sân Phú Thọ đá cùng mấy người bạn và hỏi thăm thì sân còn trống giờ nên anh em cho ý kiến có thể đá thêm một ngày trong tuần nữa không nhé? Sân trong nhà thi đấu khá rộng tuy nhiên sàn gỗ nên khá trơn!!!!

E nghĩ nên đá thêm 1 trận trong tuần nữa a.E có tham khảo bên 4R 5giây và thấy bên đó cũng cần thêm 1 hội để đá hội 3 đó a.:nguong:
E cũng mới đăng kí cho BCFC đá thêm tối thứ 5:D Có gì a tham khảo thử nhé:nguong:
MLT

TeacherABC
13-08-2009, 10:56 AM
E nghĩ nên đá thêm 1 trận trong tuần nữa a.E có tham khảo bên 4R 5giây và thấy bên đó cũng cần thêm 1 hội để đá hội 3 đó a.:nguong:
E cũng mới đăng kí cho BCFC đá thêm tối thứ 5:D Có gì a tham khảo thử nhé:nguong:
MLT

Đá sân nào vậy em?

MLT
13-08-2009, 11:02 AM
Đá sân nào vậy em?

nhiều sân lắm a.
sân tiểu ngư SVH
sân A41 Cộng Hòa
Sân Kỳ Hòa...Đều là sân cỏ nhân tạo
Có 1 đội có sân đang cần 1 đội tối nay đá giao hữu từ 18h-19h tại sân Tiểu Ngư SVH.Sợ ae mình ko tập hợp kịp anh nhỉ:youarethewoman:
Còn tối nay tụi em đá sân A41 cộng hòa từ 20h==> 22h
MLT

TeacherABC
13-08-2009, 11:16 AM
nhiều sân lắm a.
sân tiểu ngư SVH
sân A41 Cộng Hòa
Sân Kỳ Hòa...Đều là sân cỏ nhân tạo
Có 1 đội có sân đang cần 1 đội tối nay đá giao hữu từ 18h-19h tại sân Tiểu Ngư SVH.Sợ ae mình ko tập hợp kịp anh nhỉ:youarethewoman:
Còn tối nay tụi em đá sân A41 cộng hòa từ 20h==> 22h
MLT

Đá 1 tiếng thì ít quá em à! Còn thời gian từ 20g--->22g thì trễ quá! Nhưng thứ bày này anh sẽ tham khảo anh em rồi trả lời nhé?

Bắt ku Việt mang giày đá cho quen đi em, để sau này mình hợp lại tham gia giải nữa!:botay:

Eric Cantona
13-08-2009, 12:56 PM
hehe sân A41 tối wa e mới đá cùng tụi bạn của thằng e trên đó ? sân đó bèo wá lưới ngoài ko có hàng rào b40 sợ ông việt cắm đầu chạy là văng ra ngoài ko có đồ cản đạp lưới dội lại đó a
@a Teacher : đá sân a cũg đc đó nãy e đi với a đội trưởng nghe a LFC nói kéo đội hình lên sân trong nhà tập đá FUTSAL cũg đc

MLT
13-08-2009, 01:55 PM
hehe sân A41 tối wa e mới đá cùng tụi bạn của thằng e trên đó ? sân đó bèo wá lưới ngoài ko có hàng rào b40 sợ ông việt cắm đầu chạy là văng ra ngoài ko có đồ cản đạp lưới dội lại đó a

Vậy à.:eek:
a cũng chưa đá lần nào trên đó.để tối nay đá thử xem sao.Nếu bèo quá thì chuyển địa điểm khác:botay:
MLT

Eric Cantona
13-08-2009, 02:03 PM
Vậy à.:eek:
a cũng chưa đá lần nào trên đó.để tối nay đá thử xem sao.Nếu bèo quá thì chuyển địa điểm khác:botay:
MLT

sân đó chỉ là cái lưới thường rồi thả dài xuống sau đó có đá dằn cho banh trúng ko bay ra ngoài thôi ko có lưới B40 nên mấy trái cứu banh của hậu vệ hoặc tiền đạo theo banh ko dám chạy hết ga đc ? nói đi nói lại sân dạng như chủ sân bên chỗ MSFC mình đá và 1 sân bên phú thọ ( trong khu hồ bơi ) là tốt nhất ? có chạy hết ga thì để chân lên lưới B40 hoặc ngã vào ko sao ? chứ cái kiểu chắn lưới ko hàng rào để đó có ngày mang hoạ vào thân :youarethewoman:

MLT
13-08-2009, 02:20 PM
sân đó chỉ là cái lưới thường rồi thả dài xuống sau đó có đá dằn cho banh trúng ko bay ra ngoài thôi ko có lưới B40 nên mấy trái cứu banh của hậu vệ hoặc tiền đạo theo banh ko dám chạy hết ga đc ? nói đi nói lại sân dạng như chủ sân bên chỗ MSFC mình đá và 1 sân bên phú thọ ( trong khu hồ bơi ) là tốt nhất ? có chạy hết ga thì để chân lên lưới B40 hoặc ngã vào ko sao ? chứ cái kiểu chắn lưới ko hàng rào để đó có ngày mang hoạ vào thân :youarethewoman:

thank's em.
Cũng có vài kèo ở sân hồ bơi Phú Thọ với sân Tiểu Ngư.Để tối nay a xem tình hình thế nào rồi đổi kèo cũng đc.
Nghe nói sân Lữ Gia là sân tốt nhất hiện nay,để hôm nào a tạt ngang đó thử xem sao:D
MLT

MLT
13-08-2009, 02:42 PM
Bắt ku Việt mang giày đá cho quen đi em, để sau này mình hợp lại tham gia giải nữa!:botay:

Em cũng đang cố gắng góp ý đây a.Mà ku Việt mang giày vào chạy là bị bầm tím ngón chân cái hà:botay:e cũng ko biết sao luon hihi:youarethewoman:
MLT

traxanh09
13-08-2009, 03:45 PM
Em cũng đang cố gắng góp ý đây a.Mà ku Việt mang giày vào chạy là bị bầm tím ngón chân cái hà:botay:e cũng ko biết sao luon hihi:youarethewoman:
MLT

Kêu nó mang giày rồi khoét cái lỗ chân cái cho nó đi anh:D

TeacherABC
13-08-2009, 06:27 PM

Ý kiến sáng suốt!:nguong: :nguong: :D :D

Steven Gerrard
13-08-2009, 07:04 PM

Ủng hộ a 2 tay 3 chân về dự án thêm 1 buổi tối nữa trong tuần, chỉ cần thời gian thi đấu được hơn 1h và không quá 21h, địa điểm sân thuận tiện cho hầu hết ae là quá tốt luôn đó a. :rolleyes:

MLT
14-08-2009, 09:52 AM
Ủng hộ a 2 tay 3 chân về dự án thêm 1 buổi tối nữa trong tuần, chỉ cần thời gian thi đấu được hơn 1h và không quá 21h, địa điểm sân thuận tiện cho hầu hết ae là quá tốt luôn đó a. :rolleyes:

Hôm qua,e đã khảo sát trên cụm sân nhân tạo cây xăng A41 Cộng Hoà.Phải nói là cả 1 khu công nghệ sân nhân tạo.Sân tốt,thoáng mát,rộng rãi,thoải mái.địa điểm thì cũng ko xa lắm,a thấy thế nào:D
@LGH : a thấy sân trên đó là quá ngon đó chứ.mà sao e chê dzữ dzậy ta :botay:

MLT

NIEMRIENG_BRVT
14-08-2009, 09:59 AM
Hôm qua BRVT đá ở sân Kỳ Hòa có gặp Kuđen và Songngam.

BRVT thấy tình hình đội bóng MSFC chắc phải tăng cường thêm lực lượng vì dạo này hình như MSFC có vẻ đi xuống quá........

Hy vọng tình hình sẽ cải thiện......

Eric Cantona
14-08-2009, 10:37 AM
Hôm qua,e đã khảo sát trên cụm sân nhân tạo cây xăng A41 Cộng Hoà.Phải nói là cả 1 khu công nghệ sân nhân tạo.Sân tốt,thoáng mát,rộng rãi,thoải mái.địa điểm thì cũng ko xa lắm,a thấy thế nào:D
@LGH : a thấy sân trên đó là quá ngon đó chứ.mà sao e chê dzữ dzậy ta :botay:

MLT

thì e chỉ chê là khu vực xung quanh toàn là lưới thường ko phải lưới hàng rào sắt như của đào duy anh ? vì mấy anh đá chạy hết sức thử đi rồi biết ? cắm cái đầu vào lưới té ra ngoài chứ ko phải như sân mình đang đá ngã thì chỉ cần way người dưa lưng là ko sao còn cái kia nó lấy đá loại 4 lỗ xây dựng dằn cái lưới xuống té đi rồi biết hén :nguong:cũg vì nó bị sưng cái đầu ngón chân cái kìa

traxanh09
14-08-2009, 11:47 AM
Hi mọi người,
Tình hình là đội bóng đang thiếu người nên em muốn giới thiệu 1 thành viên bên Sclub gia nhập MSFC, về chuyên môn và ý thức kỷ luật thì em xin đảm bảo với mọi người. BLD cho ý kiến sớm về vấn đề này giúp em nhé

TeacherABC
14-08-2009, 12:47 PM
Hi mọi người,
Tình hình là đội bóng đang thiếu người nên em muốn giới thiệu 1 thành viên bên Sclub gia nhập MSFC, về chuyên môn và ý thức kỷ luật thì em xin đảm bảo với mọi người. BLD cho ý kiến sớm về vấn đề này giúp em nhé

MSFC luôn hoan nghênh các thành viên giới thiệu những nhân tố mới có chuyên môn tốt và có ý thức! Hy vọng người bạn của em sẽ hòa nhập tốt với MSFC!:D

songdeyeu
14-08-2009, 12:48 PM

e nghĩ mình nên có một ngày chơi bóng sân ytong nhà, vì cách thi đấu khác nhau, MFSC chúng ta cũng nên làm quen

TeacherABC
14-08-2009, 12:58 PM
e nghĩ mình nên có một ngày chơi bóng sân trong nhà, vì cách thi đấu khác nhau, MFSC chúng ta cũng nên làm quen

MSFC cũng có nhiều thành viên đã tham gia các giải futsal thành phố nên việc thi đấu sân cỏ mini hay sân trong nhà không ảnh hưởng mấy! Thứ bảy này nhớ lên sân em nhé! Mấy tuần rồi đi công tác xa chắc giò... cũng ngứa lắm rồi nhỉ?:D:D:D

phuongb
14-08-2009, 03:01 PM
MSFC luôn hoan nghênh các thành viên giới thiệu những nhân tố mới có chuyên môn tốt và có ý thức! Hy vọng người bạn của em sẽ hòa nhập tốt với MSFC!:D

Xin chào BLĐ, BHL và toàn thể thành viên MFSC, em mới chân ướt chân ráo vào diễn đàn, qua nhà môi giới cầu thủ traxanh09, cuối cùng em đã có cơ hội được thử việc tại MSFC. Tiếc là tuần này bận việc nên ko tham gia tập luyện được. Xin hẹn BHL tuần sau, em sẽ thể hiện hết sức mình để giành được bản hợp đồng 5 năm với MSFC.

NIEMRIENG_BRVT
14-08-2009, 04:41 PM
Không biết chiều mai sẽ ra sao.

Mà có ra sao thì cũng cũng chẳng sao........Câu này nghe quen quen

kuden
14-08-2009, 04:50 PM

Câu này y như là....hôm qua gặp sui hả ku ^^

MLT
14-08-2009, 06:00 PM

Phải mua bản quyền nha:botay::youarethewoman:
MLT

MLT
14-08-2009, 06:02 PM
Câu này y như là....hôm qua gặp sui hả ku ^^

kuden tối thứ 5 đá bên Kỳ Hòa rồi hả? Tính mời Kuden qua BCFC đá chơi cho dzui dzậy mờ:D hì hì
MLT

MLT
14-08-2009, 06:05 PM

:D:botay:kkkkkkk
traxanh tối thứ 5 rãnh ko?:D qua BCFC đá chơi hén:nguong:
MLT

Steven Gerrard
14-08-2009, 07:22 PM
[B]Hôm qua,e đã khảo sát trên cụm sân nhân tạo cây xăng A41 Cộng Hoà.Phải nói là cả 1 khu công nghệ sân nhân tạo.Sân tốt,thoáng mát,rộng rãi,thoải mái.địa điểm thì cũng ko xa lắm,a thấy thế nào:D

Em hỏi xem các tối trong tuần còn giờ k ? Tốt nhất là k quá 21h nhé :rolleyes:

traxanh09
15-08-2009, 09:20 AM
:D:botay:kkkkkkk
traxanh tối thứ 5 rãnh ko?:D qua BCFC đá chơi hén:nguong:
MLT

Đá ở đâu? mấy giờ vậy anh?

Eric Cantona
15-08-2009, 09:57 AM
TTTM News - Bầu Hiển đã xác nhận việc trao đổi và thương thảo hợp đồng với Deco. Tiền vệ người Bồ Đào Nha đang thi đấu cho Chelsea trả lời rằng anh chỉ có thể ra đi sau khi World Cup 2010 và đó cũng là thời điểm bản hợp đồng 3 năm với đội bóng thành London hết hạn.

http://i177.photobucket.com/albums/w215/lamgiahien/news_1250085306.gif
Bầu Hiển và những toan tính "động trời" (Ảnh ghép: VSI)
Mức giá được tiết lộ là 8 triệu Euro - tương đương với 192 tỷ đồng Việt Nam. Tuy nhiên, trên thị trường chuyển nhượng châu Âu vừa qua, Deco tự định giá mình 5 triệu euro nhưng HLV đồng hương Jose Mourinho đã không đồng ý con số đó, dù Inter Milan rất “kết” tiền vệ này.

Tiền đạo Ruud Van Nistelrooy và đội phó Real Madrid, Jose Guti cũng nằm trong dự án của bầu Hiển. Nếu phi vụ này thành công như chủ tịch Florentino Perez hứa hẹn, thì ông bầu mới nổi của làng bóng đá Việt Nam sẽ tốn không dưới 10 triệu euro - khoảng 240 tỷ VNĐ.

Như vậy, để hoàn thành tham vọng kéo những ngôi sao luống tuổi hàng đầu thế giới về Việt Nam, bầu Hiển phải chuẩn bị ít nhất 350 tỷ đồng, một con số quá lớn cho 3 cầu thủ đã bước qua tuổi 33 và 34.

Tất nhiên, khi thương thảo, tiền chuyển nhượng cho những cầu thủ này sẽ giảm đi đáng kể, do tuổi cao và giá hạ. T&T Hà Nội sẽ học tập những phương thức trả lương của XM Hải Phòng đối với Denilson.

Theo đó, ngoài số tiền chuyển nhượng được tính theo mỗi tháng, số tiền thực lĩnh của các cầu thủ này được tính bởi số phút thi đấu, số đường chuyền thành bàn, số bàn thắng và thành tích cả mùa. Tuy nhiên, như chính bầu Hiển thừa nhận, có tiền nhiều khi cũng chẳng thể đưa các siêu sao thế giới tới VN - đất nước mà lâu nay họ hoàn toàn không biết chút gì.

(nguồn thongtinthuongmai.vn)

TeacherABC
15-08-2009, 10:56 AM
Ông bầu Hiển của T&T tham vọng to thật nhưng không biết có làm được như lời nói không hay lại là...cá tháng 4!!!!!!!!!!!!:botay::youarethewoman::nguong:

kuden
15-08-2009, 11:20 AM
kuden tối thứ 5 đá bên Kỳ Hòa rồi hả? Tính mời Kuden qua BCFC đá chơi cho dzui dzậy mờ hì hì
MLT

A đá sân số mấy, mấy giờ.
kd đá sân số 1 7hpm-8h30pm ^^.

Hôm nay kd lại vắng mặt vì chấn thương mềm chúc AE chíên thắng.

MLT
15-08-2009, 11:58 AM
Đá ở đâu? mấy giờ vậy anh?

A đá sân số mấy, mấy giờ.
kd đá sân số 1 7hpm-8h30pm ^^.

Hôm nay kd lại vắng mặt vì chấn thương mềm chúc AE chíên thắng.

MLT đá 20h => 22h sân số 1 BáchKhoa95 (cây xăng A41 Cộng Hòa) KD& TX có rãnh giờ đó thì lên đá cho vui nhé:D
MLT

Eric Cantona
15-08-2009, 12:02 PM
Ông bầu Hiển của T&T tham vọng to thật nhưng không biết có làm được như lời nói không hay lại là...cá tháng 4!!!!!!!!!!!!:botay::youarethewoman::nguong:

:nguong:a đang nói e hả :nguong:? e cũg hiển nè nè hihi :D nếu là e e mua AlanSmith :acac:

TeacherABC
15-08-2009, 11:00 PM
Các thành viên tham gia trận đấu chiều nay:
Eric Cantona
traxanh09
Bờm
AnhTutu
Devil_f
songdeyeu
NR_BRVT
TeacherABC

Mệt ơi là mệt! Hôm nay BCFC tha hồ làm mưa làm gió! Càng ngày BCFC càng lên chân trong khi MSFC luôn thiếu hụt lực lượng nên càng... xuống chân!!!! Dù saocũng cám ơn anh em đã nỗ lực hết sức!

Thống kê ghi bàn của MSFC:
TeacherABC 3 bàn.
AnhTutu 3 bàn.

Kinh phí:
Thu:
BCFC 210K

Chi:
630K (-420K)

Đội bóng của BRVT không lên thi đấu nên chỉ có MSFC và BCFC! Việc này BRVT nên rút kinh nghiệm để tránh trường hợp như hôm nay!!!!

secret000
15-08-2009, 11:09 PM
Kinh phí:
Thu:
BCFC 210K

Chi:
630K (-420K)
[/COLOR]

^^! Ghé qua đây thấy anh ABC nhiều tài quá! Bóng đá, thơ thẩn, ...giờ thêm nghề kế toán nữa hay sao ấy?:D Vụ thâm hụt này nặng quá anh ABC nhỉ?^^!

TeacherABC
16-08-2009, 06:16 AM
^^! Ghé qua đây thấy anh ABC nhiều tài quá! Bóng đá, thơ thẩn, ...giờ thêm nghề kế toán nữa hay sao ấy?:D Vụ thâm hụt này nặng quá anh ABC nhỉ?^^!

Bình thường chi tiêu đội bóng do đội trưởng Steven Gerrand giữ quỹ chịu trách nhiệm nhưng hôm qua do bận việc vắng mặt nên anh tạm chi thôi! Rất vui khi OA_NỮ và secret000 đã quan tâm và ủng hộ tinh thần khi ghé thăm MSFC! Hy vọng có dịp sẽ được mời OA_NỮ và secret000 đến sân No.1 để cổ động nhé! Thân ái!

OA _ NỮ
16-08-2009, 06:55 AM
Oa Nữ ngày nào mà chẳng vào box này coi các cầu thủ 888 rôm rả như thế nào. Rất vui khi thấy tinh thần thể thao của đội bóng đá từ hồi còn bên M, qua AC, rồi trụ lại ở NR vẫn luôn hào hùng khí thế như thủa xa xưa. Trong khi đó thì đội bóng HN một thời vang bóng, giờ tản mác như những đám mây trôi...

TeacherABC
16-08-2009, 08:17 PM
Tuần này sẽ thi đấu giao hữu giữa BCFC - MSFC - TriKỷ FC! Anh em nhớ thu xếp lên sân đông đủ nhé! Sẽ giới thiệu một trung vệ mới cho MSFC!

secret000
16-08-2009, 09:29 PM
Bình thường chi tiêu đội bóng do đội trưởng Steven Gerrand giữ quỹ chịu trách nhiệm nhưng hôm qua do bận việc vắng mặt nên anh tạm chi thôi! Rất vui khi OA_NỮ và secret000 đã quan tâm và ủng hộ tinh thần khi ghé thăm MSFC! Hy vọng có dịp sẽ được mời OA_NỮ và secret000 đến sân No.1 để cổ động nhé! Thân ái!

Nói nhỏ cho anh ABC biết là em ko thích xem bóng đá mà chỉ thích đá bóng thôi! ^^!
Thích nhất khoản được bọn trẻ con no giao nhiệm vụ băt gôn! Khi mà bóng chuẩn bị bay vào gôn thì em nhăm tịt mắt lại và bóng chui qua hai chân chui vào gôn!:DMọi người sock vì tài bắt gôn của em!
Sự thật 100% đấy ạh! :botay:

TeacherABC
16-08-2009, 09:31 PM
Nói nhỏ cho anh ABC biết là em ko thích xem bóng đá mà chỉ thích đá bóng thôi! ^^!
Thích nhất khoản được bọn trẻ con no giao nhiệm vụ băt gôn! Khi mà bóng chuẩn bị bay vào gôn thì em nhăm tịt mắt lại và bóng chui qua hai chân chui vào gôn!:DMọi người sock vì tài bắt gôn của em!
Sự thật 100% đấy ạh! :botay:

Vậy là MSFC sắp có một thủ môn mới cạnh tranh với LGH và MLT được rồi!

secret000
16-08-2009, 09:52 PM
Vậy là MSFC sắp có một thủ môn mới cạnh tranh với LGH và MLT được rồi!
Anh nhận em àh? Thích quá! Em thề em hứa em ko đảm bảo rằng em sẽ luôn luôn "thua" :acac::youarethewoman:

TeacherABC
16-08-2009, 10:42 PM
Anh nhận em àh? Thích quá! Em thề em hứa em ko đảm bảo rằng em sẽ luôn luôn "thua" :acac::youarethewoman:

Em cứ yên tâm đứng giữa khung thành, bảo đảm MSFC sẽ chỉ biết thắng chứ không thể thua! Vì một lý do... tiền đạo đội bạn sẽ không dám sút mạnh mà chỉ biết ngây người khi đối diện khung thành...:youarethewoman::nguong:

secret000
17-08-2009, 01:04 AM
Em cứ yên tâm đứng giữa khung thành, bảo đảm MSFC sẽ chỉ biết thắng chứ không thể thua! Vì một lý do... tiền đạo đội bạn sẽ không dám sút mạnh mà chỉ biết ngây người khi đối diện khung thành...:youarethewoman::nguong:
Hihi! Thế hôm ấy Se có cần phải mặc váy ngắn ko anh ABC ơi?:D:D:D:botay:

TeacherABC
17-08-2009, 08:47 AM
Hihi! Thế hôm ấy Se có cần phải mặc váy ngắn ko anh ABC ơi?:D:D:D:botay:

Ấy chết... em mặc thế thì anh em MSFC làm sao đá đuợc? Mà cả anh cũng thế!!!!:youarethewoman::nguong:

Lê_Minh_Hòa
17-08-2009, 12:05 PM
Em cứ yên tâm đứng giữa khung thành, bảo đảm MSFC sẽ chỉ biết thắng chứ không thể thua! Vì một lý do... tiền đạo đội bạn sẽ không dám sút mạnh mà chỉ biết cứng người khi đối diện khung thành...:youarethewoman::nguong:

Anh Teacher luôn luôn đúng! Chủ tịch MSFC có khác! Mà ông đội trưởng giang hồ đâu rồi nhỉ? Ra chào đón thành viên mới xinh đẹp, gợi cảm, khi thi đấu thì hết mình, máu lửa và luôn khát khao chiến thắng dù gặp bất cứ đối thủ nào! :mad:

:mad::mad: Chủ tịch, Đội trưởng và toàn thể anh em MSFC: Tuần này LMH xin vắng vì phải đi Nha Trang! Chúc anh em chiến thắng.:D

Nhờ toàn thể anh em MSFC thay phiên nhau đón tiếp thành viên mới chu đáo, tận tình! Cám ơn! :eek:

Eric Cantona
17-08-2009, 12:43 PM
:DAE cho e hỏi chút . Trong game võ lâm của e cụ thể là bang hội e chơi game muốn thành lập đội banh - muốn đá vào mỗi cuối tuần vào 2 ngày T7 và Chủ nhật ? mà e thì muốn cho đá với đội của mình xen kẽ những tuần ko có đội thứ 3 ? a Teacher và a LFC cùng mấy anh em khác cho e ý kiến hen ? cái này hỏi mấy anh xong ? rồi tham khảo thêm anh em trong game nữa vì thông tin là có ông lớn trong bang làm nhà tài trợ :nguong: nên cái vụ này e kéo quân đi luôn :D

NIEMRIENG_BRVT
17-08-2009, 05:12 PM
Các thành viên tham gia trận đấu chiều nay:
Eric Cantona
traxanh09
Bờm
AnhTutu
Devil_f
songdeyeu
NR_BRVT
TeacherABC

Mệt ơi là mệt! Hôm nay BCFC tha hồ làm mưa làm gió! Càng ngày BCFC càng lên chân trong khi MSFC luôn thiếu hụt lực lượng nên càng... xuống chân!!!! Dù saocũng cám ơn anh em đã nỗ lực hết sức!

Thống kê ghi bàn của MSFC:
TeacherABC 3 bàn.
AnhTutu 3 bàn.

Kinh phí:
Thu:
BCFC 210K

Chi:
630K (-420K)

Đội bóng của BRVT không lên thi đấu nên chỉ có MSFC và BCFC! Việc này BRVT nên rút kinh nghiệm để tránh trường hợp như hôm nay!!!!

Dear anh Teacher và các anh em đội bóng,

Thực sự thì đội bóng mà BRVT nói có đi tập hôm thứ 5 (Gặp Kuđen và SN ở sân số 1) nhưng do một tình huống hết sức khách quan mà chiều thứ 7 bên họ nghĩ :botay::botay:(Dù đã chuẩn bị hết tư trang hành lý).

BRVT chịu hình phạt là tháng sau đóng gấp đôi tiền sân kèm lời xin lỗi vì cũng không biết làm gì hơn(Chắc không bao giờ dám cáp đội đá nữa hic hic).

Nếu anh em thấy chưa thỏa đáng thì xin cho hình phạt khác.:youarethewoman::youarethewoman:

TeacherABC
17-08-2009, 06:13 PM
Dear anh Teacher và các anh em đội bóng,

Thực sự thì đội bóng mà BRVT nói có đi tập hôm thứ 5 (Gặp Kuđen và SN ở sân số 1) nhưng do một tình huống hết sức khách quan mà chiều thứ 7 bên họ nghĩ :botay::botay:(Dù đã chuẩn bị hết tư trang hành lý).

BRVT chịu hình phạt là tháng sau đóng gấp đôi tiền sân kèm lời xin lỗi vì cũng không biết làm gì hơn(Chắc không bao giờ dám cáp đội đá nữa hic hic).

Nếu anh em thấy chưa thỏa đáng thì xin cho hình phạt khác.:youarethewoman::youarethewoman:

Sự cố ngoài ý muốn của em mà! Chỉ nhắc nhở em rút kinh nghiệm thôi! Hình phạt thì... hít đất mỗi ngày 100 cái là đủ! Hè hè hè...:D

TeacherABC
18-08-2009, 10:13 AM
:DAE cho e hỏi chút . Trong game võ lâm của e cụ thể là bang hội e chơi game muốn thành lập đội banh - muốn đá vào mỗi cuối tuần vào 2 ngày T7 và Chủ nhật ? mà e thì muốn cho đá với đội của mình xen kẽ những tuần ko có đội thứ 3 ? a Teacher và a LFC cùng mấy anh em khác cho e ý kiến hen ? cái này hỏi mấy anh xong ? rồi tham khảo thêm anh em trong game nữa vì thông tin là có ông lớn trong bang làm nhà tài trợ :nguong: nên cái vụ này e kéo quân đi luôn :D

Thứ bảy này anh em sẽ hội ý và trả lời LGH nhé! Nhưng nếu như thế thì MSFC mất cả hai thủ môn tài ba thì lấy ai chụp đuợc nhỉ?:botay:

TeacherABC
19-08-2009, 05:28 PM
Em đã về chưa S.Gerrand? Thứ bảy này đội bạn khá mạnh nên anh em tranh thủ lên sân đông đủ nhé!

Eric Cantona
20-08-2009, 08:50 AM
Em đã về chưa S.Gerrand? Thứ bảy này đội bạn khá mạnh nên anh em tranh thủ lên sân đông đủ nhé!

mạnh thì mạnh có sao đâu a ? phải hỏi e mới đc đá chứ bộ ? chốt chặn cuối cùng mà hehe :D nói vậy cho "sang" chứ chụp lõm chết mồ :acac:

songdeyeu
20-08-2009, 09:07 AM
thằng cu LGH dạo này bắt bóng ẹ quá, chuyển nhượng đi chủ tịch ơi

TeacherABC
20-08-2009, 10:46 AM
thằng cu LGH dạo này bắt bóng ẹ quá, chuyển nhượng đi chủ tịch ơi

Phong độ nhất thời mà, cũng tội nghiệp LGH vì hàng hậu vệ có anh nên ku LGH mới khốn khổ như thế!!!!!!

traxanh09
20-08-2009, 02:49 PM
MLT đá 20h => 22h sân số 1 BáchKhoa95 (cây xăng A41 Cộng Hòa) KD& TX có rãnh giờ đó thì lên đá cho vui nhé:D
MLT

tối nay có đá không anh?

Eric Cantona
20-08-2009, 11:50 PM
Phong độ nhất thời mà, cũng tội nghiệp LGH vì hàng hậu vệ có anh nên ku LGH mới khốn khổ như thế!!!!!!

đâu có j đâu a ? đâu chỉ riêng mình a mà vì đội bạn quá mạnh đó mà :ngap: sút trái banh mà e thì bị cái tay trái đâu có dám "lấy thân mình lắp lỗ châu mai" đc a ạ ? chỉ bik nhờ phản xạ thôi à :ngoaymui:

Kim_sieu_quan
21-08-2009, 04:33 PM
Topic xuống cấp trầm trọng
Đúng là quả bào,quả báo
Liệu còn ai chịu nổi quyền lực đen để trụ lại đây.......
26 ơi......
10 ơi......
hahahaha

TeacherABC
21-08-2009, 04:44 PM
Đúng là quả bào,quả báo
26 ơi......
10 ơi......
hahahaha

Có lẽ Kim_sieu_quan chưa một lần bước lên sân No.1 để xem MSFC đá bóng rồi đó! Bạn có thể đã từng là thành viên hay bạn bè của thành viên MSFC nhưng không thể hòa nhập cùng anh em nên mới nhận xét như thế! 26 Tru vương (?), 10 Sóng tình(?) cũng là các anh em đã từng sát cánh cùng MSFC! Đến sân No.1 bạn sẽ thấy tình cảm anh em chân thành, chan hòa, nhường nhịn và chia sẻ cùng nhau trong từng trận đấu! Khi khoác lên mình bất kỳ màu áo nào, cả tôi hay bạn cũng sẽ làm tất cả vì màu cờ sắc áo ấy! Tất cả chỉ vì sự tồn tại của MSFC mà ở đó chẳng ai có một lợi lộc gì ngoài vui chơi chạy theo từng trái bóng để cùng hể hả cùng sảng khoái bạn ạ!

Dù sao cũng rất cám ơn bạn đã quan tâm đến MSFC! Hy vọng có một ngày chúng ta cùng nhau xỏ giày trên cùng một mặt sân, cùng đá bóng để hiểu thế nào là bóng đá! Thân ái gởi Kim_sieu_quan!:D

TeacherABC
21-08-2009, 05:00 PM
@KSQ:

Sự đời ngẫm nghĩ cũng thấy hay!:eek:
Dấu mặt đổi tên kể cũng hài?:D
Sao không đối diện cùng xây dựng?:nguong:
Khích bác, ganh đua há bất tài...:youarethewoman:

Eric Cantona
21-08-2009, 05:28 PM
@KSQ:

Sự đời ngẫm nghĩ cũng thấy hay!:eek:
Dấu mặt đổi tên kể cũng hài?:D
Sao không đối diện cùng xây dựng?:nguong:
Khích bác, ganh đua há bất tài...:youarethewoman:

hehe a teacher làm thơ luôn :D cách nói chuyện của KSQ này e bảo đảm số 26 nhà ta chứ ko ai khác ? lúc ẩn lúc hiện như "bao hắc tử" ngay cả sân banh lẫn forum a à ?

Đúng là quả bào,quả báo
26 ơi......
10 ơi......
hahahaha
cách ghi của kim sieu quan có thể là thêm số 12 hehe bạn của bao hắc tử chúng ta phải dùng đến icons này rồi a teacher ơi :youarethewoman: <=== dành cho số 26 và 12 - dòng đen đen đó là nói về sự ra đi của số 12 phải hok KSQ em iu dấu ơi ... nếu phải thì đọc xong tự mình mà suy nghĩ xem coi có bể dĩa vì câu nói đó ko nhé kưng ? Ý Thức Trách Nhiệm và Cách Đá Bóng Của Chú 12 mới ko đc đá chung cùng MSFC thôi lớn rùi tuổi cũg thiếu điều có vợ con rùi mà y như đàn bà vậy nè 2 chú .... Cay Cú quá thì về Gia Lai mà sống đi nhé Sài gòn ko có chỗ cho chú 26 và 12 đó hỉ

songdeyeu
21-08-2009, 05:43 PM
Đúng là quả bào,quả báo
26 ơi......
10 ơi......
hahahaha

Thật là những lời nhảm nhí của một kẻ lấy lòng dạ tiểu nhân mà đo quân tử.
Đây là một topic tinh thần của những anh em sống vui vẻ,hoà đồng.
sau một tuần làm việc vất vả anh em cùng nhau vui vẻ đá bóng trên sự đoàn kết và tôn trông lẫn nhau.Bạn đã biết đến anh em trong MSFC thì chắc chắn bạn là người quen,nhưng..CÁCH SỐNG CUẢ BAN CÓ VẤN ĐỀ nên bạn không được tôn trọng,bạn ganh tỵ và phá đám,HÃY XEM LẠI CÁCH SỐNG CỦA MÌNH.
MSFC luôn mở cửa chào đón các thành viên mới trên tinh thần hoà hợp,tôn trọng lẫn nhau.

songdeyeu
21-08-2009, 05:47 PM
LGH không nên đoán và phát biểu như vậy,Chỉ nói khi nào đã biết rõ.

kim_siêu_quần
21-08-2009, 06:49 PM
26 Tru vương (?), 10 Sóng tình(?) cũng là các anh em đã từng sát cánh cùng MSFC!
[/COLOR]

đã từng???Vậy giờ họ sao ko tham gia nữa???
chứ ko phảỉ là họ quá bất mãn với cách cư xử cuả những người cầm đâù à.Tham ô tiền bạc cuả các thành viên 1 cách tàn nhẫn.Haỹ coi laị đi hỡi 2 người cầm đâù đội bóng....

Àh... chơi mà banned KSQ vậy a T. Để post bài đối khẩu chơi chứ hahaha Không lẽ đó là cách bịt miệng khi có người công khai chỉ trích à

@song de yeu : mặc dù chưa biết ku nhưng ku cũng chỉ là thằng nịnh bợ thôi
@ LGH : 1 thằng nhóc con miệng còn hôi sữa.ko đủ tư cách noí chuyện với anh đâu ku

Eric Cantona
21-08-2009, 07:05 PM
chứ ko phảỉ là họ quá bất mãn với cách cư xử cuả những người cầm đâù à.Tham ô tiền bạc cuả các thành viên 1 cách tàn nhẫn.Haỹ coi laị đi hỡi 2 người cầm đâù đội bóng....

Àh... chơi mà banned KSQ vậy a T. Để post bài đối khẩu chơi chứ hahaha Không lẽ đó là cách bịt miệng khi có người công khai chỉ trích à

@ LGH : 1 thằng nhóc con miệng còn hôi sữa.ko đủ tư cách noí chuyện với anh đâu ku
miệng còn hôi sữa nhưg cách đi chơi của e phải kêu a tới = bác đấy nhé chứ ko phải kêu = a như bình thường đâu nhé ( mà bác thì mình lớn hơn tuổi phụ huynh của chú rùi chú e gia lai -a cho kêu chú e a = a đấy ko phải bằng Bác đâu nhé:D ).... Thùng rỗng mà bày đặt kêu cho to :ngap:.... khổ thân thay cho 1 con người có học thức - mà cách nói chuyện ko xứng đág để học đc nhữg gì đã học đâu nhé chú ?
Nói ít hiểu nhiều nhé chú em Gia Lai :ngugat:

Eric Cantona
21-08-2009, 07:10 PM

Chuyện a SN thì ko bik chứ chuyện của TruVuong thì hehe ai cũg bik bạn thân him - số 12 chơi ko đc đẹp cho mấy - nói theo kiêu ng ta thường nói là to đầu mà cư xử như 1 đứa con nít ( gọi vu vơ là đầu to óc như trái nho đó )- nhưg ko bik bạn thân của mr 12 là số 26 truvuong có vậy ko .... thường thì ngta hay nói "nồi nào úp vung đó" mà ko bik số 26 có phải vậy hay ko nữa ? :lau:tiếc thay đèn sách ăn học tới nơi tới chốn như vậy rồi mà cư xử như vậy thì nồi nào úp vung đó thì cũg đc chứng minh rùi hén :ngap:

Eric Cantona
21-08-2009, 07:25 PM

:botay: nói vậy cũg nói cho đc ? tham ô chỉ vài trăm ngàn thì ngta bỏ công bỏ sức gầy dựng cả 1 đội banh MSFC để tham ô vài trăm ngàn để làm j chú e ? chữ tín của 1 người chỉ đág đc nhiu đó thôi sao :longlanh1:nếu chú e đồng ý kiểu đó thì mình đây cũg hết nói nổi chú e luôn đó :youarethewoman:
Vụng khéo nào ai chẳng có nghề
Khó khăn phải lụy đến thế nhỉ
Ðược thời, thân thích chen chân đến
Thất thế, hương lân ngoảnh mặt đi:eek:

TeacherABC
22-08-2009, 12:16 AM

Có lẽ em đã quá căng thẳng rồi đó KSQ! Anh thật sự không hiểu em nói gì? Tham ô tiền bạc ư? Anh chưa từng cầm một đồng tiền nào của anh em đóng góp hàng tháng mà ngược lại anh còn thâm hụt tiền túi vì mua banh và những lần liên hoan của MSFC nữa em à! Mọi chi tiêu của MSFC đều minh bạch công khai post lên diễn đàn do đội trưởng nắm quỹ!

Còn việc banned KSQ thì ngoài khả năng của anh em à! Anh không đủ trình độ và khả năng để banned một ai đó!

Nếu mọi việc em hiểu lầm mà chưa được giải tỏa thì mình cứ đối mặt với nhau một lần trên sân để tìm một sự giải đáp chính xác hay hơn là dấu mặt rồi gây chia rẽ trong nội bộ MSFC em nhé! Hy vọng em thừa thông minh để đọc và hiểu những lời anh nói!

secret000
22-08-2009, 01:59 AM
Sori MSFC!
Se được nhận vào đội bóng làm thủ môn mà mấy hôm lơ là quên nhiệm vụ! :D
Ko biết là giờ đã bị loại ra khỏi đội chưa?:o
Có gì xin mọi người bỏ qua nhận Se vào đội cổ vũ vậy nha!^^!
Se tình nguyện nước non chăm sóc các cầu thủ sau những trận thi đấu vất vả!
Khi nào thắng thì campuchia cho Se một nửa giải thưởng! Khi nào mà thua thì mọi người tự lệ quyên vào với nhau! Se chịu trách nhiệm thủ quỹ! :acac:

TeacherABC
22-08-2009, 02:10 AM
Sori MSFC!
Se được nhận vào đội bóng làm thủ môn mà mấy hôm lơ là quên nhiệm vụ! :D
Ko biết là giờ đã bị loại ra khỏi đội chưa?:o
Có gì xin mọi người bỏ qua nhận Se vào đội cổ vũ vậy nha!^^!
Se tình nguyện nước non chăm sóc các cầu thủ sau những trận thi đấu vất vả!
Khi nào thắng thì campuchia cho Se một nửa giải thưởng! Khi nào mà thua thì mọi người tự lệ quyên vào với nhau! Se chịu trách nhiệm thủ quỹ! :acac:

Cám ơn sec! Một trách nhiệm nặng nề thế mà sec vẫn nhận thì không còn gì quý hơn! Hân hoan chào đón sec đến với MSFC! Khi sát cánh cùng nhau trong một màu áo thì người với người mới hiểu nhau hơn!

secret000
22-08-2009, 02:21 AM
Cám ơn sec! Một trách nhiệm nặng nề thế mà sec vẫn nhận thì không còn gì quý hơn! Hân hoan chào đón sec đến với MSFC! Khi sát cánh cùng nhau trong một màu áo thì người với người mới hiểu nhau hơn!
Se comment xong mí đọc mấy cái com bên trên! Hic! Thật là nhốn nháo!
Mọi người phải sát cánh bên nhau ko mắc mưu " Ny rán" Của đich! ^^!
P/s: Em ko hiểu chuyện đùa chút cho vui thôi ạh!^^!

TeacherABC
22-08-2009, 02:32 AM
Se comment xong mí đọc mấy cái com bên trên! Hic! Thật là nhốn nháo!
Mọi người phải sát cánh bên nhau ko mắc mưu " Ny rán" Của đich! ^^!
P/s: Em ko hiểu chuyện đùa chút cho vui thôi ạh!^^!

Một câu nói nhẹ nhàng cũng đủ làm ấm lòng người! Thanks sec!

NIEMRIENG_BRVT
22-08-2009, 08:50 AM
Dear anh em thân mến,

BRVT thiết nghĩ chúng ta không nên vì một comment của một người mà chúng ta không biết chính xác là ai thì hãy xem như đó chỉ là một "Áng mây qua thềm".

BRVT gắn bó với MSFC có lẽ thời gian cũng chỉ ít hơn một số thành viên hiện còn họat động cùng MSFC, BRVT chứng kiến rất nhiều "Thăng trầm" của MSFC.

BRVT chỉ thấy rằng sau mỗi "Biến cố" chúng ta lại càng hiểu nhau hơn. Chúng ta đã biến sân chơi "Ảo" thành sân chơi "Thật". BRVT thực sự không bao giờ có thành kiến với ai trong MSFC vì chúng ta chỉ gặp nhau 1 lần 1 tuần cho nên BRVT rất trân trọng thời gian ít ỏi đó dù chúng ta thực sự chẳng biết gì về nhau.

Còn về anh Teacher và anh 8 thì BRVT thực sự rất trân trọng các anh vỉ nhờ các anh mà MSFC mới tồn tại được. BRVT từng và đang là người quản lý chi phí của đội bóng nên BRVT hiểu các anh. Đội bóng của BRVT, BRVT xin kinh phí rất khó khăn (Phải kê khai từng đồng hợp lý để được Sếp OK do Sếp không mê football), anh em tham gia không tốn một đồng, có nuớc mía hoặc nuớc ngọt uống mà còn "Lắm chuyện" huống hồ gì ......... BRVT nói vậy chắc anh Teacher và anh 8 hiểu BRVT.

Còn về KSQ, BRVT thực sự không nghĩ xấu gì về bạn, BRVT có thể đóan bạn là ai (Xác suất 85% có thể là 100%), nhưng BRVT không bao giờ nói vì đó là chuyện của bạn. BRVT thiết nghĩ chắc bạn có một điều gì đó chưa thỏa đáng về anh Teacher hay anh 8. BRVT không nói bạn đúng hay sai mà vấn đề là chúng ta cứ ý kiến nếu thấy chưa thỏa đáng.

Cuốc sống luôn luôn tồn tậi mâu thuẩn (Nghe có vẻ Triết quá!), nhờ đó mới có sự phát triển. BRVT luôn luôn xem mâu thuẩn là thách thức để giải quyết và xem đó là niềm vui của cuộc sống.

Mọi góp ý của BRVT cũng chỉ mục đích là góp phần để MSFC càng phát triển, càng gắn bó với nhau. BRVT không có ý công kích hay nịnh bợ ai cả.

Chiều nay 18h, BRVT báo cáo: có MẸT

Eric Cantona
22-08-2009, 10:43 AM
Chiều nay đá với đội của a LMH hả anh em ! chiều naycó mặt để làm chốt chặn cuối cùng tiếp ^-^

TeacherABC
22-08-2009, 11:47 AM
Chiều nay MSFC sẽ thi đấu cùng BCFC và TriKyFC! Anh em cố gắng lên sân sớm nhé! songdeyeu đã sms xin tạm nghỉ tuần này vì việc riêng!

Eric Cantona
22-08-2009, 11:55 AM
Chiều nay MSFC sẽ thi đấu cùng BCFC và TriKyFC! Anh em cố gắng lên sân sớm nhé! songdeyeu đã sms xin tạm nghỉ tuần này vì việc riêng!

rồi tình hình luôn ? điểm danh đi ko thôi chiều nay mệt nữa à a ? a LFC ko thấy xuất hiện hay còn ở Thái Lan chu du đây nữa :eek:
e với a teachet - a brvt :ngoaymui: 3 chấp 30 luôn a :botay:

TeacherABC
22-08-2009, 11:58 AM
Dear anh em thân mến,
..............................
Mọi góp ý của BRVT cũng chỉ mục đích là góp phần để MSFC càng phát triển, càng gắn bó với nhau. BRVT không có ý công kích hay nịnh bợ ai cả.

Chiều nay 18h, BRVT báo cáo: có MẸT

Trên sân bóng em hay anh hay bất kỳ thành viên nào khác đều bình đẳng như nhau! Chúng ta đến với MSFC để giao lưu và mục đích chính là vui đùa với trái bóng! Vì nhiều lý do, có thể chúng ta cùng đồng hành với thăng trầm của đội bóng hoặc chúng ta sẽ rẽ ngang dửng dưng vô cảm với MSFC nhưng trên hết là tình cảm chân thành giữa những người anh em với nhau ngoài đời phải không em? Nịnh anh hay ngược lại thì mình nào có lợi lộc gì khi cuộc sống và công việc chẳng ai dính dáng gi đến ai em nhỉ?

Hy vọng những thành viên còn lại sẽ hiểu được và đánh giá đúng những giọt mồ hôi và cả máu đã đổ ra trên sân bóng chỉ vì 4 chữ MSFC!

secret000
22-08-2009, 12:23 PM
Hi! Gạt mọi chuyện khác sang một bên nha các cầu thủ! Nhớ là luôn có Se đứng giữ gôn nên ko sợ gì hết! Tha hồ mà tấn công địch ha?:D:D:D

TeacherABC
22-08-2009, 12:45 PM
Hi! Gạt mọi chuyện khác sang một bên nha các cầu thủ! Nhớ là luôn có Se đứng giữ gôn nên ko sợ gì hết! Tha hồ mà tấn công địch ha?:D:D:D

Hôm nay MSFC sẽ ra quân với tinh thần là có một hậu phương an toàn! Thanks Se!:D

kuden
22-08-2009, 04:30 PM
Hihihihi cả nhà, giò heo cẳng gà mới lành không biết sao đây nữa đây ta.
chỉ còn 1h30p nữa hình như diễn ra trận cầu đinh gì thì phải.

TeacherABC
22-08-2009, 04:36 PM
Hihihihi cả nhà, giò heo cẳng gà mới lành không biết sao đây nữa đây ta.
chỉ còn 1h30p nữa hình như diễn ra trận cầu đinh gì thì phải.

Cố gắng lên sân em nhé! Có "Giò heo cẳng gà" chiến thì chẳng sợ gì cả! Hi hi hi...

kuden
22-08-2009, 04:59 PM
Cố gắng lên sân em nhé! Có "Giò heo cẳng gà" chiến thì chẳng sợ gì cả! Hi hi hi...
2 tuần nay em đá ít nên thể lực cũng xuống lắm.
Hi vọng chìêu nay đá nổi 30p.

Chỉ còn 50p nữa thôi :haha::haha::haha::haha::haha::haha:

kuden
22-08-2009, 05:01 PM
bác mập và bác hòa Đại nhân chak đang nặng tượng rồi.

TeacherABC
22-08-2009, 05:23 PM
Chuẩn bị lên đường thôi! Welcome BCFC and TriKyFC!!!!!!

secret000
22-08-2009, 05:35 PM
Chuẩn bị lên đường thôi! Welcome BCFC and TriKyFC!!!!!!

:loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa: :loa_loa::loa_loa: :loa_loa::hero::hero::hero: :hero: :hero::hero::hero:

TeacherABC
22-08-2009, 08:51 PM
Mệt đừ cả người! Nhờ sự ủng hộ tinh thần của secret000 hôm nay là một ngày của MSFC! Đội bạn BCFC và TriKyFC đã cố gắng hết mình nhưng cũng không thể làm hơn được! Anh em đến sân thật đông đủ và thi đấu hết mình! Cám ơn những đồng đội thân thương!

TeacherABC
22-08-2009, 08:59 PM
Tồn quỹ: 1980k
Bờm: 150k
BCFC: 200k
ALFC: 200k

Tiền sân: -620k
Tiền nước: -35k
Vậy quỹ còn: 1875k

@All: Tuần này No.8 vắng mặt, lý do: đi tập huấn Thái Lan:rolleyes:. Nhờ Teacher lo hộ tiền sân, tuần sau sẽ thanh toán lại, Thanks :D

Kinh phí:
Thu:
BCFC 210K

Chi:
630K (-420K)

Theo đề nghị của Steven Gerrard tình hình quỹ đến trước trận đấu hôm nay như trên!

TeacherABC
22-08-2009, 09:47 PM
Mời các bạn đón xem bài tường thuật về trận đấu vừa kết thúc cách đây 2 giờ của MSFC. Bài viết do phóng viên chiến trường Tea...ABC thực hiện!

Eric Cantona
22-08-2009, 10:12 PM
Lâu lắm rồi mới thấy lại bài báo của chủ tịch ? Cũng nhờ mấy bài báo mà ông tràxanh bán hết có tiền đi tùm lum hnay mặc underwear đấu kìa ? Lần sau a viết ổng đặt báo đừng đưa nữa ổng lên chiếc CIVIC là chết à hehe

TeacherABC
23-08-2009, 12:10 AM
Một trận đấu đánh dấu sự trở lại của MSFC!

Cơn mưa nhỏ trước trận đấu 2 tiếng cũng không thể làm dịu đi sự oi bức ngột ngạt của thời tiết trên sân vận động No.1 chiều nay! Trước trận đấu đội hình MSFC đã thiếu hụt siêu sao Lê_Minh_Hòa (14) và songdeyeu vì lý do riêng tư vắng mặt! 17g30’ các cầu thủ của MSFC và BCFC đã lần lượt đến sân chuẩn bị cho trận đấu sắp diễn ra. Gần như toàn thể các thành viên của MSFC đã có mặt đông đủ! Một thành viên mới của MSFC là Mr.Mẫn (cựu cầu thủ của A…FC) cũng đến xin được tham gia cùng MSFC.
Toàn đội MSFC ra quân với trang phục toàn trắng với thành phần như sau:
Thủ môn: Eric Cantona (9).
Hậu vệ: NR_BRVT (2) – Bờm(6).
Tiền vệ: Mr.Mẫn.
Tiền đạo : Steven Gerrard (8) _Đội trưởng.
Dự bị: Anhtutu (17) – Kuden (7) – traxanh09 (4) – TeacherABC (11)

(Đặc biệt cầu thủ traxanh09 (4) xung trận với một trang phục độc đáo chưa từng thấy…? Chỉ có…gì gì đó…do đến sân mà để quên đồ thi đấu ở KS….!!!!!!!!!!!!!! )

Trận đấu mở màn giữa MSFC và BCFC bắt đầu tiến hành lúc 18g10’! Ngay khi giao bóng toàn đội MSFC đã tràn lên tấn công dồn ép BCFC phải rơi vào thế bị động! Các đợt tấn công dồn dập khiến thủ môn minhlangtu phải căng mình xả thân cản phá rất nhiều cú bắn phá từ các cầu thủ MSFC. Sau 5 phút thi đấu Mr.Mẫn sau một thời gian rất dài không thi đấu đã phải xin rời sân vì thể lực không đảm bảo. Vào sân thay anh là TeacherABC (11) đảm nhận vị trí tiền vệ. Vẫn trung thành với lối đá tấn công MSFC làm chủ tình hình trên sân. Ép sân nhiều, giữ bóng nhiều và bỏ lỡ cơ hội khá nhiều đã khiến các cẩu thủ MSFC nôn nóng dâng cao và họ đã bị trừng phạt bởi một pha phản công hiếm hoi của BCFC, bóng nằm gọn trong lưới MSFC!

Đội TriKyFC vào sân thi đấu với BCFC. Đây là một đội hình khá trẻ có một lối đá đơn giản nhưng lại cực kỳ hiệu quả. Họ liên tiếp ghi bàn giữ vững sân sau 5 trận toàn thắng liên tiếp BCFC và MSFC.

Không thể để đội bạn giữ sân lâu hơn nữa, MSFC củng cố lại lực lượng đưa vào sân như sau:
Hậu vệ: NR_BRVT (2) –Kuden (7).
Tiền vệ: AnhTutu (17).
Tiền đạo : Steven Gerrard (8) _Đội trưởng

Ngay lập tức đội hình này đã phát huy ưu thế của MSFC. Không giữ bóng trong chân mà các cầu thủ liên tiếp bật tường một chạm. Cầu thủ Steven Gerrard (8) liên tục đảo cánh làm rối loạn hàng phòng ngự TrikyFC. Cũng phải nhắc đến thủ môn trẻ của TrikyFC đã thi đấu một trận thật xuất sắc! Anh phản xạ cực nhanh trước những cú sút cực mạnh của cầu thủ MSFC. Thế nhưng dù cố gắng hết sức chàng thủ môn này cũng không thể ngăn cản bàn mở tỉ số đầu tiên cho MSFC của cầu thủ chân tiền Steven Gerrard (8). Bóng được triển khai từ NR_BRVT (2) chuyền ngang trên sân nhà cho Kuden (7). Nhanh như một chú sóc, Kuden (7) đẩy bóng lên vạch vôi trung tâm, anh dùng tốc độ bỏ rơi cầu thủ tiền đạo của đội bạn rồi đẩy bóng sang cánh trái cho AnhTutu (17) đang chờ sẵn. Ngay lập tức hậu vệ đội bạn lao ra cản phá, nhẹ nhàng và bình tĩnh, AnhTutu (17) khéo léo chích mũi giày bằng chân phải để bóng vọt qua chân cầu thủ đội bạn, đẩy bóng bằng chân trái thêm một nhịp, AnhTutu (17) chuyền ngang cho Steven Gerrard (8) trong tư thế quay lưng về phía khung thành đội TrikyFC, Steven Gerrard (8) chặn bóng bằng chân trái rồi dùng chân phải đẩy bóng thoát khỏi sự đeo bám của hậu vệ TrikyFC, ngay lập tức tung cú sút bằng mu bàn chân phải, bóng bay căng mạnh tung nóc lưới khiến thủ môn đội TrikyFC không kịp phản ứng! Bàn thắng tuyệt đẹp sau một pha phối hợp đồng đội thật ăn ý của MSFC!

Như giải tỏa được sức ỳ của đôi chân, MSFC đã trở lại sức mạnh trước đây! Cho dù lần lượt thay đổi các cầu thủ trên sân, MSFC vẫn không mất đi lối đá phối hợp nhuần nhuyễn của mình. BCFC rồi TrikyFC đều thất bại liên tiếp 4 trận sau những cú sút ghi bàn của kuden (7), AnhTutu (17) , NR_BRVT (2) và Steven Gerrard (8).

Sau những chiến thắng liên tiếp, MSFC đã rời sân sau bàn thua mà thủ môn Eric Cantona (9) ngớ ngẩn gây ra!!!! Bóng được thủ môn TrikyFC bắt được rồi ném sâu về phía khung thành MSFC, thủ môn Eric Cantona (9) mất tập trung quan sát ngỡ là bóng được ném đi sau pha bóng chết nên không chụp để bóng bay vào lưới! Một bàn thua không đáng có!

Trận đấu lại được tiếp tục giữa TrikyFC và BCFC và phần thắng nghiêng về BCFC!

Các trận đấu kế tiếp các đội đều có thắng thua xen kẽ nhưng phần lớn phần thắng đều nghiêng về MSFC! Sau bàn thua quái đản trên, thủ môn Eric Cantona (9) đã nhận được nhiều góp ý của đồng đội và anh đã nỗ lực hết mình cản phá hiệu quả các cú sút của càu thủ đối phương! Các cầu thủ MSFC nỗ lực trong từng pha tranh chấp bóng. Họ thi đấu như để chứng tỏ khả năng và đẳng cấp của những gì tinh túy nhất còn trụ lại được với đội hình MSFC! Tinh thần đồng đội và ý thức tổ chức của MSFC đã khẳng định!

Có thể nói sau những ngày thiếu hụt lực lượng trước, hôm nay MSFC đã trở lại và thi đấu thật tuyệt vời! Toàn đội không cần phải nhắc nhở mà mỗi thành viên đều ý thức được việc mình cần làm cho thắng lợi và sự tồn tại của MSFC! Điều này chỉ có thể có được khi họ là những người đàn ông trưởng thành biết suy nghĩ và có trách nhiệm cùng năm tháng với đội bóng của mình!

Chia tay sân vận động No.1 sau 2 giờ thi đấu mệt nhoài! Toàn đội MSFC cùng nán lại chia sẻ về trận đấu! Họ chia sẻ từng ly nước trà đá mát lạnh nhưng ngọt ngào thấm đậm tình cảm chân thành của mỗi thành viên với nhau! Cả đội đều cười nói vui vẻ và cùng quyết tâm giữ vững những gì đã và sẽ làm được của một cái tên MSFC thân thương!

Chia tay sân vận động No.1 trong sự luyến tiếc! Xin cám ơn những người anh em BCFC và TriKyFC đã thi đấu hết mình không khoan nhượng cho dù đó chỉ là một trận giao hữu bình thường!

Chia tay sân vận động No.1 mà ở đó những giọt mồ hôi rơi trên thảm cỏ và những vết trầy xướt đổ cả máu của các cầu thủ MSFC đã in hằn trên mặt sân!

Xin cám ơn những pha bay lượn xả thân của chàng trai trẻ lamgiahien_Eric Cantona (9).

Xin cám ơn từng pha cản phá quyết liệt và xử lý bóng tinh tế của kuden (7) dù mới rời giường bệnh!

Xin cám ơn tình yêu bóng đá hy sinh… thân thể của trung vệ thép traxanh09 dù không có đồ thi đấu vẫn tranh thủ vào sân cùng anh em!

Xin cám ơn những cú tỉa bóng thông minh của cầu thủ_diễn viên đep trai Bờm (6) dù đang bận đóng phim vẫn sát cánh cùng MSFC!

Xin cám ơn sự xông xáo nhiệt tình của chàng lãng tử NR_BRVT (2) dù trước đó đã thi đấu vẫn có mặt!

Xin cám ơn cầu thủ mới Mr.Mẫn dù đã 2 năm không thi đấu vẫn nhiệt tình theo bóng rồi… ngã lăn quay vẫn kịp ghi 1 bàn thắng đẹp!

Xin cám ơn ba cầu thủ già Steven Gerrard (8) - AnhTutu (17) - TeacherABC (11) đã cống hiến hết mình vì thắng lợi chung của MSFC!

Xin cám ơn sự ủng hộ tinh thần của các cổ động viên nữ Niềm Riêng nhất là secret000 đã là nguồn tiếp sức cho những đôi chân không mệt mỏi MSFC!

Chia tay sân vận động No.1! Hẹn gặp lại các anh em thân thương trong trận cầu thứ bảy 29/8/2009 sắp tới!

Thống kê các bàn thắng ghi được cụ thể như sau:
AnhTutu (17) 3 bàn.
Steven Gerrard (8) 2 bàn.
Kuden (7) 2 bàn.
NR_BRVT (2) 1 bàn.
Mr. Mẫn 1 bàn.

Bài viết được thực hiện bởi phóng viên chiến trường Tea...ABC tường thuật dành riêng cho những người bạn yêu thể thao chân chính và yêu mến MSFC!

TeacherABC
23-08-2009, 07:35 AM
Trận đấu đã đi qua nhưng ký ức về trận đấu vẫn luôn tràn về! Một trận cầu mà anh em MSFC xiết chặt vòng tay để đứng vững và tồn tại trước những chuyện nhảm nhí hòng chia rẽ tập thể MSFC! Tôi yêu bóng đá và yêu quý những đồng đội thân thương trong ngôi nhà MSFC biết bao!

Steven Gerrard
23-08-2009, 10:59 AM
Thank you very very much, TeacherABC ! A vẫn luôn là chỗ dựa tinh thần vững chắc nhất cho tất cả ae MSFC :nguong:
Tình hình Quỹ:
Tồn quỹ: 1875k
Atu: 150k
Ku Đen: 50k
BCFC: 210k

Tiền sân : -630k
Tiền nước: -40k

Vậy quỹ còn: 1615k

Phần công nợ thiếu Teacher 420k sẽ được thanh toán và post cụ thể vào tuần tới. :D

Trận đấu vừa rồi đúng như bài viết của Teacher, đã làm sống lại hình ảnh đích thực của MSFC, cộng thêm sự trở lại của LMH, Songdeyeu, đội hình MSFC sẽ ổn định với khoảng 10-12 cầu thủ, tất cả đều BIẾT ĐÁ BANH VÀ ĐỀU LÀ ĐÀN ÔNG ĐÍCH THỰC, bọn rác rưởi, đàn bà và đẳng cấp thấp đã hoàn toàn bị thải loại qua đường tiêu hóa.:D:D:D
Đội hình MSFC hiện nay mới là lý tưởng nhất để tồn tại lâu dài (mỗi chiều thứ 7) và phát triễn (sắp tới sẽ thêm 1 buổi tối trong tuần). Tóm lại, một khi rác rưởi đã k còn, thì sân chơi mà ae ta đã cùng nhau xây dựng nên sẽ luôn duy trì ngày càng vững chắc và đoàn kết. :nguong:

TeacherABC
23-08-2009, 11:05 AM
Thank you very very much, TeacherABC ! A vẫn luôn là chỗ dựa tinh thần vững chắc nhất cho tất cả ae MSFC :nguong:
Tình hình Quỹ:

Phần công nợ thiếu Teacher 420k sẽ được thanh toán và post cụ thể vào tuần tới. :D

Híc, chưa kịp "tham ô ăn chặn" tiền của anh em mà đã bị - 420K rồi! Híc... trời cao có thấu!!!!???? :eek: :botay::nguong: :D

TeacherABC
23-08-2009, 11:22 AM
Một trận đấu đánh dấu sự trở lại của MSFC!

Cơn mưa nhỏ trước trận đấu 2 tiếng cũng không thể làm dịu đi sự oi bức ngột ngạt của thời tiết trên sân vận động No.1 chiều nay! Trước trận đấu đội hình MSFC đã thiếu hụt siêu sao Lê_Minh_Hòa (14) và songdeyeu vì lý do riêng tư vắng mặt! 17g30’ các cầu thủ của MSFC và BCFC đã lần lượt đến sân chuẩn bị cho trận đấu sắp diễn ra. Gần như toàn thể các thành viên của MSFC đã có mặt đông đủ! Một thành viên mới của MSFC là Mr.Mẫn (cựu cầu thủ của A…FC) cũng đến xin được tham gia cùng MSFC.
Toàn đội MSFC ra quân với trang phục toàn trắng với thành phần như sau:
Hậu vệ: NR_BRVT (2) – Bờm(6).
Tiền vệ: Mr.Mẫn.
Tiền đạo : Steven Gerrard (8) _Đội trưởng.
Dự bị: Anhtutu (17) – Kuden (7) – traxanh09 (4) – TeacherABC (11)

(Đặc biệt cầu thủ traxanh09 (4) xung trận với một trang phục độc đáo chưa từng thấy…? Chỉ có…gì gì đó…do đến sân mà để quên đồ thi đấu ở KS….!!!!!!!!!!!!!! )

Trận đấu mở màn giữa MSFC và BCFC bắt đầu tiến hành lúc 18g10’! Ngay khi giao bóng toàn đội MSFC đã tràn lên tấn công dồn ép BCFC phải rơi vào thế bị động! Các đợt tấn công dồn dập khiến thủ môn minhlangtu phải căng mình xả thân cản phá rất nhiều cú bắn phá từ các cầu thủ MSFC. Sau 5 phút thi đấu Mr.Mẫn sau một thời gian rất dài không thi đấu đã phải xin rời sân vì thể lực không đảm bảo. Vào sân thay anh là TeacherABC (11) đảm nhận vị trí tiền vệ. Vẫn trung thành với lối đá tấn công MSFC làm chủ tình hình trên sân. Ép sân nhiều, giữ bóng nhiều và bỏ lỡ cơ hội khá nhiều đã khiến các cẩu thủ MSFC nôn nóng dâng cao và họ đã bị trừng phạt bởi một pha phản công hiếm hoi của BCFC, bóng nằm gọn trong lưới MSFC!

Đội TriKyFC vào sân thi đấu với BCFC. Đây là một đội hình khá trẻ có một lối đá đơn giản nhưng lại cực kỳ hiệu quả. Họ liên tiếp ghi bàn giữ vững sân sau 5 trận toàn thắng liên tiếp BCFC và MSFC.

Không thể để đội bạn giữ sân lâu hơn nữa, MSFC củng cố lại lực lượng đưa vào sân như sau:
Hậu vệ: NR_BRVT (2) –Kuden (7).
Tiền vệ: AnhTutu (17).
Tiền đạo : Steven Gerrard (8) _Đội trưởng

Ngay lập tức đội hình này đã phát huy ưu thế của MSFC. Không giữ bóng trong chân mà các cầu thủ liên tiếp bật tường một chạm. Cầu thủ Steven Gerrard (8) liên tục đảo cánh làm rối loạn hàng phòng ngự TrikyFC. Cũng phải nhắc đến thủ môn trẻ của TrikyFC đã thi đấu một trận thật xuất sắc! Anh phản xạ cực nhanh trước những cú sút cực mạnh của cầu thủ MSFC. Thế nhưng dù cố gắng hết sức chàng thủ môn này cũng không thể ngăn cản bàn mở tỉ số đầu tiên cho MSFC của cầu thủ chân tiền Steven Gerrard (8). Bóng được triển khai từ NR_BRVT (2) chuyền ngang trên sân nhà cho Kuden (7). Nhanh như một chú sóc, Kuden (7) đẩy bóng lên vạch vôi trung tâm, anh dùng tốc độ bỏ rơi cầu thủ tiền đạo của đội bạn rồi đẩy bóng sang cánh trái cho AnhTutu (17) đang chờ sẵn. Ngay lập tức hậu vệ đội bạn lao ra cản phá, nhẹ nhàng và bình tĩnh, AnhTutu (17) khéo léo chích mũi giày bằng chân phải để bóng vọt qua chân cầu thủ đội bạn, đẩy bóng bằng chân trái thêm một nhịp, AnhTutu (17) chuyền ngang cho Steven Gerrard (8) trong tư thế quay lưng về phía khung thành đội TrikyFC, Steven Gerrard (8) chặn bóng bằng chân trái rồi dùng chân phải đẩy bóng thoát khỏi sự đeo bám của hậu vệ TrikyFC, ngay lập tức tung cú sút bằng mu bàn chân phải, bóng bay căng mạnh tung nóc lưới khiến thủ môn đội TrikyFC không kịp phản ứng! Bàn thắng tuyệt đẹp sau một pha phối hợp đồng đội thật ăn ý của MSFC!

Như giải tỏa được sức ỳ của đôi chân, MSFC đã trở lại sức mạnh trước đây! Cho dù lần lượt thay đổi các cầu thủ trên sân, MSFC vẫn không mất đi lối đá phối hợp nhuần nhuyễn của mình. BCFC rồi TrikyFC đều thất bại liên tiếp 4 trận sau những cú sút ghi bàn của kuden (7), AnhTutu (17) , NR_BRVT (2) và Steven Gerrard (8).

Sau những chiến thắng liên tiếp, MSFC đã rời sân sau bàn thua mà thủ môn Eric Cantona (9) ngớ ngẩn gây ra!!!! Bóng được thủ môn TrikyFC bắt được rồi ném sâu về phía khung thành MSFC, thủ môn Eric Cantona (9) mất tập trung quan sát ngỡ là bóng được ném đi sau pha bóng chết nên không chụp để bóng bay vào lưới! Một bàn thua không đáng có!

Trận đấu lại được tiếp tục giữa TrikyFC và BCFC và phần thắng nghiêng về BCFC!

Các trận đấu kế tiếp các đội đều có thắng thua xen kẽ nhưng phần lớn phần thắng đều nghiêng về MSFC! Sau bàn thua quái đản trên, thủ môn Eric Cantona (9) đã nhận được nhiều góp ý của đồng đội và anh đã nỗ lực hết mình cản phá hiệu quả các cú sút của càu thủ đối phương! Các cầu thủ MSFC nỗ lực trong từng pha tranh chấp bóng. Họ thi đấu như để chứng tỏ khả năng và đẳng cấp của những gì tinh túy nhất còn trụ lại được với đội hình MSFC! Tinh thần đồng đội và ý thức tổ chức của MSFC đã khẳng định!

Có thể nói sau những ngày thiếu hụt lực lượng trước, hôm nay MSFC đã trở lại và thi đấu thật tuyệt vời! Toàn đội không cần phải nhắc nhở mà mỗi thành viên đều ý thức được việc mình cần làm cho thắng lợi và sự tồn tại của MSFC! Điều này chỉ có thể có được khi họ là những người đàn ông trưởng thành biết suy nghĩ và có trách nhiệm cùng năm tháng với đội bóng của mình!

Chia tay sân vận động No.1 sau 2 giờ thi đấu mệt nhoài! Toàn đội MSFC cùng nán lại chia sẻ về trận đấu! Họ chia sẻ từng ly nước trà đá mát lạnh nhưng ngọt ngào thấm đậm tình cảm chân thành của mỗi thành viên với nhau! Cả đội đều cười nói vui vẻ và cùng quyết tâm giữ vững những gì đã và sẽ làm được của một cái tên MSFC thân thương!

Chia tay sân vận động No.1 trong sự luyến tiếc! Xin cám ơn những người anh em BCFC và TriKyFC đã thi đấu hết mình không khoan nhượng cho dù đó chỉ là một trận giao hữu bình thường!

Chia tay sân vận động No.1 mà ở đó những giọt mồ hôi rơi trên thảm cỏ và những vết trầy xướt đổ cả máu của các cầu thủ MSFC đã in hằn trên mặt sân!

Xin cám ơn những pha bay lượn xả thân của chàng trai trẻ lamgiahien_Eric Cantona (9).

Xin cám ơn từng pha cản phá quyết liệt và xử lý bóng tinh tế của kuden (7) dù mới rời giường bệnh!

Xin cám ơn tình yêu bóng đá hy sinh… thân thể của trung vệ thép traxanh09 dù không có đồ thi đấu vẫn tranh thủ vào sân cùng anh em!

Xin cám ơn những cú tỉa bóng thông minh của cầu thủ_diễn viên đep trai Bờm (6) dù đang bận đóng phim vẫn sát cánh cùng MSFC!

Xin cám ơn sự xông xáo nhiệt tình của chàng lãng tử NR_BRVT (2) dù trước đó đã thi đấu vẫn có mặt!

Xin cám ơn cầu thủ mới Mr.Mẫn dù đã 2 năm không thi đấu vẫn nhiệt tình theo bóng rồi… ngã lăn quay vẫn kịp ghi 1 bàn thắng đẹp!

Xin cám ơn ba cầu thủ già Steven Gerrard (8) - AnhTutu (17) - TeacherABC (11) đã cống hiến hết mình vì thắng lợi chung của MSFC!

Xin cám ơn sự ủng hộ tinh thần của các cổ động viên nữ Niềm Riêng nhất là secret000 đã là nguồn tiếp sức cho những đôi chân không mệt mỏi MSFC!

Trận đấu đã đi qua nhưng ký ức về trận đấu vẫn luôn tràn về! Một trận cầu mà anh em MSFC xiết chặt vòng tay để đứng vững và tồn tại trước những chuyện nhảm nhí hòng chia rẽ tập thể MSFC! Tôi yêu bóng đá và yêu quý những đồng đội thân thương trong ngôi nhà MSFC biết bao!

Chia tay sân vận động No.1! Hẹn gặp lại các anh em thân thương trong trận cầu thứ bảy 29/8/2009 sắp tới!

Thống kê các bàn thắng ghi được cụ thể như sau:
AnhTutu (17) 3 bàn.
Steven Gerrard (8) 2 bàn.
Kuden (7) 2 bàn.
NR_BRVT (2) 1 bàn.
Mr. Mẫn 1 bàn.

Bài viết được thực hiện bởi phóng viên chiến trường Tea...ABC tường thuật dành riêng cho những người bạn yêu thể thao chân chính và yêu mến MSFC!

Theo yêu cầu của siêu sao LMH đang trên đường từ Cam Ranh trở về, xin post lại bài tường thuật để mọi người cùng theo dõi...

secret000
23-08-2009, 11:23 AM
Mệt đừ cả người! Nhờ sự ủng hộ tinh thần của secret000 hôm nay là một ngày của MSFC! Đội bạn BCFC và TriKyFC đã cố gắng hết mình nhưng cũng không thể làm hơn được! Anh em đến sân thật đông đủ và thi đấu hết mình! Cám ơn những đồng đội thân thương!
Hôm qua đố anh ABC biết em phải đứng ở đâu để cổ vũ đấy? Chỉ vì đi học về muộn mà ko kịp chạy thới sân No1 kịp. Chẳng biết có đúng ko nhưng mà xuất hiện đâu ra tên bảo vệ khổng lồ ko có Se vào. Yêu cầu Se phải mua vé! Khổ quá định gọi điện cho anh ABC ra cầu cứu nhưng biết lúc ấy anh đang say sưa với đội bóng thế là Se đành ngậm ngùi chạy đi mua vé!^_^! Đau quá! Sờ vào túi nhớ ra chiều nay mình còn có mỗi 2k mang đi học. 1K gửi xe và 1k uống trà đá mất roài! Huhu! Chân ướt chân ráo bước vào SG chẳng quen biết ai mà nhờ! ^_^!Thế là mặt cứ đần đần ra nghĩ cách xông vào bên trong!:D:D:D
Nhưng tên bảo vệ ấy to quá làm Se ko thể nào tả đột hữu xung phá vòng vây nổi! Se nghĩ ko thể nào chịu thua đuợc! Nếu ko vào trong cổ vũ thì ta đứng bên ngoài, miễn là có lòng là đươc!:D
Cuối cùng Se lấy đồ nghề ra và cứ đứng ngoài nhảy nhót hô! MSFC cố lên! Cố lên! Cố lên!:loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa: Se cảm nhận được các cầu thủ cũng nghe được sự cổ vũ của Se hay sao ấy! Nên trận đấu kiểu j cũng kết thúc tốt đẹp! :nguong: Và càng cổ vũ nhiệt tình hơn nữa, tia xem tên bảo vệ chỗ nào và lại phá vòng vậy chạy vào!^^! Kết quả là bị các chú bảo vệ gọi ngay cho cái xe cứu thương vì nghĩ rằng Se có vấn đề về đầu óc!:botay:
Đến tận bi giờ mí có người bảo lãnh và đưa về nhà đấy!:D
.......
P/s: Em vui tí nhé các anh!:nguong::nguong:

Steven Gerrard
23-08-2009, 11:28 AM
Đúng là quả bào,quả báo
26 ơi......
10 ơi......
hahahaha

Thiệt đúng là quả báo.
Ngẫm lại MSFC đôi lúc cũng ác thiệt, ban đầu đã mở rộng vòng tay, đón nhận những súc sinh, cặn bã những mong một ngày có thể thu phục nhân tâm ,cải tà quy chánh, hướng chúng về nẻo thiện, giúp chúng có ngày được siêu thoát làm người:rolleyes:...Nhưng, hỡi ôi, lực bất tòng tâm , sức người có hạn, bọn súc sinh này nghiệp chướng quá nặng, tà tâm vô hạn:ngugat:, MSFC đành phải thải hồi chúng lại chốn âm ty, địa phủ là nơi chúng đã sinh ra...Để giờ đây, từ cõi thâm cùng dơ bẩn, chúng gào réo thống thiết, van khóc nỉ non, thấu tận trời xanh, làm động lòng thương cảm MSFC.:ngap:
Nhận nghiệp mà k thành, âu cũng là cái tội của MSFC.:botay:
Giờ đây, để phần nào sám hối nghiệp chướng này, tất cả ae MSFC hàng tuần mỗi chiều thứ 7 đều phải có mặt tại No.1, để đá banh, hành xác mình đến mệt mỏi rả rời, coi như là để ăn năn, sám hối, cầu siêu cho bọn súc sinh sớm có ngày trở lại làm người.:youarethewoman:
Tội lỗi, tội lỗi, thiện tai thiện tai.:ngoaymui:

secret000
23-08-2009, 11:28 AM
Ko ngờ anh ABC nhiều tài thật! ^^!

Steven Gerrard
23-08-2009, 12:12 PM

Xin được lần lượt trả lời các câu hỏi của chú Kim
Về 2 trường hợp:
No. 26:ngoaymui:: vắng mặt vì lý do bận đá giải U-11 Toàn quốc tranh cúp Bao Cao Su Vàng do Durex tài trợ, sau đây là trích nguyên văn đơn xin nghỉ của No.26:"...tự nhận thấy ở sân chơi này, với trình độ chuyên môn của mình, tui sẽ nhanh chóng trở thành một ngôi sao sáng nhất, sẽ được bảo đảm một vị trí chính thức, đúng sở trường, k như tình trạng hiện nay tai MSFC, tui chỉ là 1 HẬU vệ phía sau thủ MÔN....với tất cả lý do đó, tui xin rút khỏi đội bóng..." :D
No. 10::rolleyes: nghe đồn là k thi đấu với MSFC nữa vì bận cho con bú và giành bú với con:D, còn chuyện ghét thương Số.11, Số.8...vẫn chưa khẳng định vì đến giờ phút này, sau khi xem xét ngoại hình lẫn tính cách, ae vẫn tin rằng No.10 là ĐÀN ÔNG ĐÍCH THỰC:rolleyes:.
Về vấn đề tham ô: ae MSFC cũng nên thông cảm cho chú Kim, vì với một người mà thu nhập hàng tháng có lẽ k đủ nuôi vợ con, hơn 30 tuổi đầu vẫn còn là 1 nhân viên quèn lẹt đẹt, trình độ chuyên môn, lối sống tương đương với trình độ đá bóng:rolleyes:...thì số tiền 150k mà chú phải đóng góp hàng tháng thật sự là 1 cái bánh xe bò đối với chú:youarethewoman:. Nên k thể tránh được đôi lúc sẽ hờn ghen vu vơ, lấy dạ tiểu nhân mà đo lòng quân tử (bản quyền Songdeyeu:D)...mà cho rằng No.8, No.11 có thể hi sinh uy tín của mình trong MSFC, trong H.G, ngoài đời thật... để tham ô cái bánh xe bò của chú:D...Mà thôi, vấn đề tiền bạc cũng đã qua, giờ chú cũng k còn mỗi tháng bị (được) đóng cái bánh xe bò cho ae MSFC nữa:rolleyes:, ae cũng mong rằng với số tiền 150k dành dụm hàng tháng sẽ giúp cuộc sống mưu sinh hàng ngày của chú đỡ vất vả hơn :youarethewoman:
Vấn đề banned nick: hành tung Teacher luôn công khai, minh bạch mà chú, hàng tuần mỗi chiều thứ 7 anh đều có mặt tại sân bóng, chú cũng đã biết tên thật, đã từng đến nơi làm việc của a để được chơi chùa đấy thôi, muốn đối thoại, đối khẩu hay đối địch gì, thiết nghĩ đâu khó...với những lý do đó, chú thử hỏi con chú xem, anh có cần phải bann nick để bịt cái mồm thối của chú k ???:o, hay khi post những dòng trên, chú lại quên là chính bản thân mình đang chui rúc trong 1 cái cống nào đấy, với 1 cái nick mà có lẽ là thành tựu cả đời của chú, để giấu mặt, để đâm thọt, để chia rẽ cái tập thể đã thải hồi loại bất tài như chú.:rolleyes:
Về Songdeyeu: coi chừng lầm, tuổi và cách chơi, trình độ bóng đá của anh ta, có thể đẻ ra chú đấy :D
Về LGH: miệng nó hôi sữa thật, nhưng sữa còn thơm chán hơn là hôi p...như chú:D
Vì thời gian có hạn, các câu trả lời có thể k làm thỏa mãn chú, mong chú thông cảm (vì cũng như chú, ít khi thỏa mãn được cho vợ đấy thôi:D). Cũng xin cám ơn, nhờ có chú kích dục, ý lộn, kích động mà Topic của ae mấy hôm nay thật xôm tụ, và trên sân cũng thật đông đủ, nhờ đó mới thấy khi có chuyện, MSFC đoàn kết đến dường nào:cool:. Nhân đây cũng xin chúc chú, dù đã từ giã bóng đá, chuyển sang nghề khác, nhưng vẫn sẽ luôn giữ được phong độ, sức khỏe để cho ra đời nhiều tác phẩm bất hủ, để đời xứng danh CHÚ KIM. :youarethewoman::D:D

TeacherABC
23-08-2009, 12:38 PM
Hôm qua đố anh ABC biết em phải đứng ở đâu để cổ vũ đấy? Chỉ vì đi học về muộn mà ko kịp chạy thới sân No1 kịp. Chẳng biết có đúng ko nhưng mà xuất hiện đâu ra tên bảo vệ khổng lồ ko có Se vào. Yêu cầu Se phải mua vé! Khổ quá định gọi điện cho anh ABC ra cầu cứu nhưng biết lúc ấy anh đang say sưa với đội bóng thế là Se đành ngậm ngùi chạy đi mua vé!^_^! Đau quá! Sờ vào túi nhớ ra chiều nay mình còn có mỗi 2k mang đi học. 1K gửi xe và 1k uống trà đá mất roài! Huhu! Chân ướt chân ráo bước vào SG chẳng quen biết ai mà nhờ! ^_^!Thế là mặt cứ đần đần ra nghĩ cách xông vào bên trong!:D:D:D
Nhưng tên bảo vệ ấy to quá làm Se ko thể nào tả đột hữu xung phá vòng vây nổi! Se nghĩ ko thể nào chịu thua đuợc! Nếu ko vào trong cổ vũ thì ta đứng bên ngoài, miễn là có lòng là đươc!:D
Cuối cùng Se lấy đồ nghề ra và cứ đứng ngoài nhảy nhót hô! MSFC cố lên! Cố lên! Cố lên!:loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa::loa_loa: Se cảm nhận được các cầu thủ cũng nghe được sự cổ vũ của Se hay sao ấy! Nên trận đấu kiểu j cũng kết thúc tốt đẹp! :nguong: Và càng cổ vũ nhiệt tình hơn nữa, tia xem tên bảo vệ chỗ nào và lại phá vòng vậy chạy vào!^^! Kết quả là bị các chú bảo vệ gọi ngay cho cái xe cứu thương vì nghĩ rằng Se có vấn đề về đầu óc!:botay:
.......

Thật hạnh phúc khi MSFC có được một CĐV nữ dễ thương và hết lòng với tình yêu bóng đá đích thực như secret000! Sau khi được biết việc chú bảo vệ quá cứng nhắc mà không tạo điều kiện cho secret000 vào sân thì MSFC vô cùng áy náy! CLB đã làm việc với Ban Quản Lý sân No.1 để mến tặng secret000 một VIP Card có thể ra vào sân bất cứ lúc nào và có thể tham gia bất kỳ cuộc liên hoan của MSFC và nhà tài trợ H.G miễn phí! Hy vọng secret000 sẽ vui với tấm lòng của các anh em MSFC! Thân ái!
P/s: Em đã vui rồi chứ?:nguong: :nguong:

secret000
23-08-2009, 01:04 PM
Thật hạnh phúc khi MSFC có được một CĐV nữ dễ thương và hết lòng với tình yêu bóng đá đích thực như secret000! Sau khi được biết việc chú bảo vệ quá cứng nhắc mà không tạo điều kiện cho secret000 vào sân thì MSFC vô cùng áy náy! CLB đã làm việc với Ban Quản Lý sân No.1 để mến tặng secret000 một VIP Card có thể ra vào sân bất cứ lúc nào và có thể tham gia bất kỳ cuộc liên hoan của MSFC và nhà tài trợ H.G miễn phí! Hy vọng secret000 sẽ vui với tấm lòng của các anh em MSFC! Thân ái!
P/s: Em đã vui rồi chứ?:nguong: :nguong:
Hehe! Từ nay Se có thể " ngửa mặt lên trời hận đời vô đối....^^!" Se cảm ơn sự ưu đãi đặc biệt của mọi người! Se sẽ ko sợ mấy tay bảo vệ bặm trợn kia nữa rồi! Và giờ thay vì nghĩ Se "mát mát" có lẽ mấy tay bảo vệ ấy phải nể Se vài phần vì có cái VIP card roài! :nguong::nguong::nguong:
P/s: Em vui roài! ^^!

Sheiran
23-08-2009, 02:31 PM
.......

Secret nói như thật làm SR đang phân vân là giỡn hay thiệt nè :D, nếu thiệt thì khi nào đi cổ vũ rủ SR đi chung với nha ^^

secret000
23-08-2009, 03:16 PM
Secret nói như thật làm SR đang phân vân là giỡn hay thiệt nè :D, nếu thiệt thì khi nào đi cổ vũ rủ SR đi chung với nha ^^
Hihi! Thế này thì vui quá rồi! Chị Sheiran mà có nhã ý sớm hơn thì có phải là hôm qua Se đã ko phải một mình một chiến hào!^^!
Có một gợi ý nho nhỏ là đội trưởng đội bóng cố gắng thu xếp thời gian và tiền bạc đi in thêm một cái VIP Card nữa có được ko ạh?:D