PDA

View Full Version : MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30

Lê_Minh_Hòa
30-07-2009, 09:00 AM
@Gerrad : XDFC là đội nào vậy đội trưởng? Còn vụ thèng thủ môn của BCFC thấy ghét nhưng cổ động viên nữ của hắn thì được Gerad ơi!

Lê_Minh_Hòa
30-07-2009, 09:05 AM
Nhưng anh em MSFC phải gút danh sách tham gia thì mới nhận lời với BRVT được?

1/ Steven Gerrard.
2/ Teacher ABC.
......còn ai nữa không?

99,7% là anh TeacherABC sẽ không thể tham dự trận đấu với BRVT! Tối thứ 6 sẽ có kết quả chính xác 100%! :mad:

TeacherABC
30-07-2009, 09:08 AM
99,7% là anh TeacherABC sẽ không thể tham dự trận đấu với BRVT! Tối thứ 6 sẽ có kết quả chính xác 100%! :mad:

Thể thao thôi em à. Không rượu bia nữa! Hi hi hi... Hên... xui!:botay:

Steven Gerrard
30-07-2009, 09:10 AM
@Gerrad : XDFC là đội nào vậy đội trưởng? Còn vụ thèng thủ môn của BCFC thấy ghét nhưng cổ động viên nữ của hắn thì được Gerad ơi!

Xây Dựng FC đó a.
Vậy mới thấy 'thương' CDV nữ kia vì lỡ thương thèng TM thấy 'ghét' :D

Steven Gerrard
30-07-2009, 09:11 AM

Nếu k đủ thì rủ thêm ALFC a, dù sao tuần này ALFC cũng rãnh mà :rolleyes:

Lê_Minh_Hòa
30-07-2009, 09:14 AM
Xây Dựng FC đó a.
Vậy mới thấy 'thương' CDV nữ kia vì lỡ thương thèng TM thấy 'ghét' :D

Ừh! Tội nghiệp cô bé! Thế nào cũng bị thèng thủ môn BCFC lừa tình gạt tiền... cho mà coi! :D

TeacherABC
30-07-2009, 09:20 AM
Nếu k đủ thì rủ thêm ALFC a, dù sao tuần này ALFC cũng rãnh mà :rolleyes:

Tuần này ALFC có trận giao hữu trên sân mini ở KCNTB rồi! Mà sân NVHTN xa quá lại đá vào 15g nên anh em không đi được rồi!:botay:

NIEMRIENG_BRVT
30-07-2009, 09:36 AM
@Anh Teacher ơi: em chú ý anh mấy lần ồi nha, hình như anh lúc nào cũng chọn số 1000 thì phải (Em mà nói sai anh phạt gì em cũng chịu, em nói đúng anh thưởng gì em cũng chịu)

Cảm ơn anh em đã quan tâm zdụ thứ 7 lúc 15h, cái BRVT đề cập là từ ngày 8/8/2009 đến ngày 12/9/2009 (Ngày 19 đá giải). Tuần này bộ phận của BRVT chỉ tập riêng sau gần một năm không tập. Tuần sau mới dám đá giao hữu. Còn đội bóng công ty vẫn đá sân lớn vào sáng CN hàng tuần, anh em nào có nhu cầu cáp thì cứ ALo hay PM cho BRVT trước một tuần nhé!

Dù có đi bốn phương trời, lòng vẫn hướng về No.1...........

TeacherABC
30-07-2009, 09:44 AM
@Anh Teacher ơi: em chú ý anh mấy lần ồi nha, hình như anh lúc nào cũng chọn số 1000 thì phải (Em mà nói sai anh phạt gì em cũng chịu, em nói đúng anh thưởng gì em cũng chịu)

Cảm ơn anh em đã quan tâm zdụ thứ 7 lúc 15h, cái BRVT đề cập là từ ngày 8/8/2009 đến ngày 12/9/2009 (Ngày 19 đá giải). Tuần này bộ phận của BRVT chỉ tập riêng sau gần một năm không tập. Tuần sau mới dám đá giao hữu. Còn đội bóng công ty vẫn đá sân lớn vào sáng CN hàng tuần, anh em nào có nhu cầu cáp thì cứ ALo hay PM cho BRVT trước một tuần nhé!

Dù có đi bốn phương trời, lòng vẫn hướng về No.1...........

Em chú ý anh làm chi? Anh thích số 00 chứ đâu thích số 1000 đâu? Vô tình thôi mà! Vậy thì thứ bảy này anh em MSFC sẽ bàn bạc cụ thể rồi trả lời cho em!:nguong::nguong:

Steven Gerrard
30-07-2009, 09:45 AM
Ừh! Tội nghiệp cô bé! Thế nào cũng bị thèng thủ môn BCFC lừa tình gạt tiền... cho mà coi! :D

...Vậy là nó có Tội, phải cho nó ở Tù :D:D:D
@Teacher: vụ đá 15h, coi như e chưa nói nhe a :D:D:D, sai lầm vẫn là e :D:D:D

TeacherABC
30-07-2009, 10:05 AM
Giờ này em ở nơi mô hả MLT? Có bị nhảy mũi không?????:D

Steven Gerrard
30-07-2009, 10:42 AM
Giờ này em ở nơi mô hả MLT? Có bị nhảy mũi không?????:D

Mũi có gắn hột xoàn chắc ít nhảy anh à :D:D:D

Lê_Minh_Hòa
30-07-2009, 10:54 AM
Minh Lãng Tử thân!
Chiều thứ 7 tuần rồi, trong khi em đang hăng say thi đấu thì anh có sang băng ghế của BLĐ, HLV, cầu thủ và CĐV của BCFC để bắt tay giao lưu... và được cổ động viên nữ xinh đẹp mặc áo hồng tay ôm khư khư chiếc giỏ màu đỏ in số (1) cho số điện thọai.... nhưng do sơ suất nên anh đã mất số của cô bé ấy! Vậy em có thể cho anh (đại diện cho tòan thể anh em MSFC) xin lại số của cô bé ấy không? Chỉ để hỏi thăm, cám ơn ... và chia sẻ, động viên khi bị chàng người yêu mắc áo số (1) ... bỏ rơi thôi!

Đại diện cho tòan thể cầu thủ MSFC
(Signed & Sealed Ngôi sao số 14

Eric Cantona
30-07-2009, 12:34 PM
XDFC là đội bên Dượng 5 e đó hả a LFC

MLT
30-07-2009, 02:16 PM
Ối trời:eek: Hèn gì bữa giờ hắc hơi sổ mũi hoài :ngoaymui: thì ra mấy a đang nói về......... CDV nữ:youarethewoman:
Ủa mà sao nhắc CDV nữ mà mình lại hac_xi_hoi ta :rolleyes::botay:
MLT

MLT
30-07-2009, 02:26 PM
Minh Lãng Tử thân!
Chiều thứ 7 tuần rồi, trong khi em đang hăng say thi đấu thì anh có sang băng ghế của BLĐ, HLV, cầu thủ và CĐV của BCFC để bắt tay giao lưu... và được cổ động viên nữ xinh đẹp mặc áo hồng tay ôm khư khư chiếc giỏ màu đỏ in số (1) cho số điện thọai.... nhưng do sơ suất nên anh đã mất số của cô bé ấy! Vậy em có thể cho anh (đại diện cho tòan thể anh em MSFC) xin lại số của cô bé ấy không? Chỉ để hỏi thăm, cám ơn ... và chia sẻ, động viên khi bị chàng người yêu mắc áo số (1) ... bỏ rơi thôi!

Đại diện cho tòan thể cầu thủ MSFC
(Signed & Sealed Ngôi sao số 14

Và cô bé áo hồng ấy cũng nhờ em chuyển lời cảm ơn, lời khen tặng đến anh mặc áo số(14),cô bé ấy nói tuy a lớn tuổi nhưng rất thích( nếu ko muốn nói là ghiền:D) những pha........... chấm mút :eek: điêu luyện của anh:nguong:
Cô ấy hỏi em ko biết anh(14) có thể sắp xếp ít thời gian để cô ấy cùng ăn trưa với anh(11) đc ko:youarethewoman::botay:
MLT

Steven Gerrard
30-07-2009, 04:28 PM
XDFC là đội bên Dượng 5 e đó hả a LFC

Chính xác:cool:

TeacherABC
30-07-2009, 05:21 PM
Và cô bé áo hồng ấy cũng nhờ em chuyển lời cảm ơn, lời khen tặng đến anh mặc áo số(14),cô bé ấy nói tuy a lớn tuổi nhưng rất thích( nếu ko muốn nói là ghiền:D) những pha........... chấm mút :eek: điêu luyện của anh:nguong:
Cô ấy hỏi em ko biết anh(14) có thể sắp xếp ít thời gian để cô ấy cùng ăn trưa với anh(11) đc ko:youarethewoman::botay:
MLT

Có lẽ cô bé nhầm số áo rồi em à! Anh chỉ chuyên tâm đá banh chứ có biết cô bé áo hồng áo xanh gì đâu?! :nguong:

MLT
30-07-2009, 05:33 PM
Mũi có gắn hột xoàn chắc ít nhảy anh à :D:D:D

:ngoaymui:chứ nhảy nhiều, hột xoàn văng ra người ta lượm sao a :botay:
Mà trong mắt a, e đáng ghét lắm hả:rolleyes: vậy mà con Tăng Thanh Hà cứ theo nói nhìn anh MLT đáng yêu quá :nguong::youarethewoman: Sao kì dzậy ta:saoco: ko lẽ nó có âm mưu hiếp mình hả ta:rolleyes:
MLT

TeacherABC
30-07-2009, 05:37 PM
Mà trong mắt a, e đáng ghét lắm hả:rolleyes: vậy mà con Tăng Thanh Hà cứ theo nói nhìn anh MLT đáng yêu quá :nguong::youarethewoman: Sao kì dzậy ta:saoco: ko lẽ nó có âm mưu hiếp mình hả ta:rolleyes:
MLT

Cẩn thận em à! Đàn ông lúc này ra đường phải cẩn thận kẻo không thôi về nhà... vợ mắng... í lộn mẹ mắng ấy chứ! Sợ lắm...:youarethewoman:

Eric Cantona
30-07-2009, 06:01 PM
MLT

giỡn chơi hoài a MLT ? hôm wa e với Tăng Thanh Hà ngồi coi phim ở Lotte Mart có nghe she nói gì về a đâu :nguroi:chỉ nghe she cứ khen e đẹp trai và cô ta còn khuyên e qua Manhchester tập thể lực cùg a M.Owen kìa :nguong::naonao::longlanh1:

TeacherABC
30-07-2009, 06:10 PM
Ghê ghớm quá! Lúc này hai thủ môn của MSFC quen cả diễn viên điện ảnh nữa cơ! Coi bộ mức lương mà MSFC cũng đỉnh quá nhỉ?:botay::youarethewoman:

Sheiran
30-07-2009, 07:57 PM
Hum nay mới vào đọc Topic này, sôi động wớ, hum nào em đi cỗ vũ đá bóng nữa ^^

Steven Gerrard
30-07-2009, 11:00 PM
vậy mà con Tăng Thanh Hà cứ theo nói nhìn anh MLT đáng yêu quá :nguong::youarethewoman: Sao kì dzậy ta:saoco: ko lẽ nó có âm mưu hiếp mình hả ta:rolleyes:
MLT[/B]

Đây, thưa a LMH !
Đây là bằng chứng rõ ràng nhất về lối sống sa đọa, lừa tình gạt tiền của tay TM BCFC:cool:. Dù bên cạnh đã có 1 bóng hồng luôn thầm lặng sẵn sàng nâng khăn sửa túi, 'Nâng niu đàn chim Việt', 'Nâng niu hòn ngọc Việt' ...vậy mà tên MLT này vẫn còn lăng nhăng, dan díu với con Hà nào đó:mad:, mà chắc chắn 1 điều là con Hà này k thể nào bằng con 'Hồng' bữa trước được, a Hòa hén:rolleyes:.
Ôi ! Càng thấy đáng thương cho e 'Hồng' vì đã tin lầm 1 tên Sở Khanh chỉ vì trót yêu cái hột xoàn của nó :ngugat:
:D:D:D

TeacherABC
31-07-2009, 12:33 AM
Hum nay mới vào đọc Topic này, sôi động wớ, hum nào em đi cỗ vũ đá bóng nữa ^^

Chào đón Sheiran tại sân No.1!:eek:

Eric Cantona
31-07-2009, 12:53 AM
Chào đón Sheiran tại sân No.1!:eek:

trùi a cũg chịu thức khuya ghê hén ? thôi e đi ngủ đây chào mọi người :nhaodzo:

Lê_Minh_Hòa
31-07-2009, 09:04 AM
Đây, thưa a LMH !
Đây là bằng chứng rõ ràng nhất về lối sống sa đọa, lừa tình gạt tiền của tay TM BCFC:cool:. Dù bên cạnh đã có 1 bóng hồng luôn thầm lặng sẵn sàng nâng khăn sửa túi, 'Nâng niu đàn chim Việt', 'Nâng niu hòn ngọc Việt' ...vậy mà tên MLT này vẫn còn lăng nhăng, dan díu với con Hà nào đó:mad:, mà chắc chắn 1 điều là con Hà này k thể nào bằng con 'Hồng' bữa trước được, a Hòa hén:rolleyes:.
Ôi ! Càng thấy đáng thương cho e 'Hồng' vì đã tin lầm 1 tên Sở Khanh chỉ vì trót yêu cái hột xoàn của nó :ngugat:
:D:D:D

Thật tội nghiệp cho Hồng! Sao mà ngây thơ và dại dột quá đi! Tòan VN có hơn 48 triệu đàn ông, trong đó lứa tuổi phù hợp với Hồng là 14 triệu chàng trai, Thành phố HCM có 3 triệu chàng trai, MSFC có 30 chàng trai..... tất cả đều tinh anh tuấn tú.... vậy mà em chọn Minh Lãng Tử!

Thật là đau lòng khi thấy Hồng bị người ta lừa dối mà không thể nói ra ...., ngòai Hồng còn có Hà nữa chứ!

Hồng ơi! Anh nghĩ em còn cơ hội để sửa sai đó! Em dũng cảm lên đi, cương quyết hơn nữa đi...!

traxanh09
31-07-2009, 10:20 AM
Thật tội nghiệp cho Hồng! Sao mà ngây thơ và dại dột quá đi! Tòan VN có hơn 48 triệu đàn ông, trong đó lứa tuổi phù hợp với Hồng là 14 triệu chàng trai, Thành phố HCM có 3 triệu chàng trai, MSFC có 30 chàng trai..... tất cả đều tinh anh tuấn tú.... vậy mà em chọn Minh Lãng Tử!

Thật là đau lòng khi thấy Hồng bị người ta lừa dối mà không thể nói ra ...., ngòai Hồng còn có Hà nữa chứ!

Hồng ơi! Anh nghĩ em còn cơ hội để sửa sai đó! Em dũng cảm lên đi, cương quyết hơn nữa đi...!

:acac: Lần sau me lại rau của anh LMH đi anh MLT:botay:

TeacherABC
31-07-2009, 10:44 AM

Khà khà khà... em trai còn ấm ức chuyện... rau cỏ của anh LMH lúc trước hả?:nguong::D

Lê_Minh_Hòa
31-07-2009, 11:01 AM

Sau thời gian được anh Teacher kèm cặp, anh đã giác ngộ được việc rau quả lăng nhăng là không tốt, ảnh hưởng đến công việc, cuộc sống và tình cảm gia đình. Tự dưng anh cảm thấy tự hào với bản thân ... rằng mình đang là người đàn ông chung thủy nhất! Bây giờ chỉ có Miss A mà thôi!

P/S :mad:Trà Xanh: Không còn cơ hội để me rau của anh .. nữa đâu nhé! Bỏ hết rồi!

:mad: Minh Lãng Tử: Em đã yêu thương người ta thì cố gắng vun đắp và gìn giữ tình yêu đẹp đẽ và thiêng liêng của mình, đừng giống như Trà xanh, Bờm, Kuden .... để làm khổ con gái nhà người ta. Anh nói thật lòng trên tinh thần yêu thương, đòan kết và xây dựng, mong em tiếp thu và tiếp tục phát huy tính chung thủy, lòng cao thượng vị tha của anh em MSFC chúng mình..

NIEMRIENG_BRVT
31-07-2009, 11:15 AM
Sau thời gian được anh Teacher kèm cặp, anh đã giác ngộ được việc rau quả lăng nhăng là không tốt, ảnh hưởng đến công việc, cuộc sống và tình cảm gia đình. Tự dưng anh cảm thấy tự hào với bản thân ... rằng mình đang là người đàn ông chung thủy nhất! Bây giờ chỉ có Miss A mà thôi!

P/S :mad:Trà Xanh: Không còn cơ hội để me rau của anh .. nữa đâu nhé! Bỏ hết rồi!

:mad: Minh Lãng Tử: Em đã yêu thương người ta thì cố gắng vun đắp và gìn giữ tình yêu đẹp đẽ và thiêng liêng của mình, đừng giống như Trà xanh, Bờm, Kuden .... để làm khổ con gái nhà người ta. Anh nói thật lòng trên tinh thần yêu thương, đòan kết và xây dựng, mong em tiếp thu và tiếp tục phát huy tính chung thủy, lòng cao thượng vị tha của anh em MSFC chúng mình..

Em nghe mà chóang quá.............

kuden
31-07-2009, 11:34 AM

Mới sáng sớm mà anh này tự sướng woài nha. :nguong::nguong::nguong::nguong:

Đang bị cúm, tuần này gửi quà tặng A Hoà 1 kg Vi Rus cúm nuôi chơi nhé.
:D:D:D:D:D:D:D:D:D

traxanh09
31-07-2009, 01:14 PM
ku den có chữ ký độc đáo quá hen

songdeyeu
31-07-2009, 02:07 PM
Đang cố gắng thu xếp công việc tránh đi công tác vào sáng mai để được cùng anh em sát cánh '' giết'' thằng thủ môn đáng ghét của BCFC nhưng không biết thu xếp được ko.Nếu vắng mặt thì chủ tịch và đội trưởng cho phép hợp lệ nha.( sợ mất thêm quyền trợ giúp).Đội trưởng và chủ tịch nhớ nhắm thẳng mặt thằng thủ môn đá cho nó sợ.Cho nó năn nỉ quay về chụp cho MSFC.

NIEMRIENG_BRVT
31-07-2009, 03:18 PM
Chú ý, chú ý:

Cách trừng trị cúm H1N1: 1. Rửa ráy và súc miệng bằng bất kỳ thứ gì có khả năng diệt khuẩn. Tốt nhất là luôn luôn ngậm 1 cục xà phòng Lifeboy. 2 Sử dụng chất diệt khuẩn can thiệp trực tiếp vào các cửa ngõ truyền bệnh, đặc biệt là miệng (có thể dùng kết hợp Vodka Nga hoặc Whiskey, tuy nhiên beer do độ sát khuẩn thấp nên phải dùng liều cao) . 3 Tìm kiếm mọi màng lọc để đeo nếu khẩu trang y tế bị cháy hàng. Bất đắc dĩ có thể dùng bỉm trẻ em (WHO khuyến cáo không sử dụng loại bỉm đã dùng rồi) . 4. Nếu phát hiện đồng nghiệp bị bệnh thì có thể nhúng "Nó" vào nước sôi”

TeacherABC
31-07-2009, 07:22 PM
Mới sáng sớm mà anh này tự sướng woài nha. :nguong::nguong::nguong::nguong:

Đang bị cúm, tuần này gửi quà tặng A Hoà 1 kg Vi Rus cúm nuôi chơi nhé.
:D:D:D:D:D:D:D:D:D

LMH bị cúm rồi em à! Bây giờ thì miễn nhiễm H...9N1 luôn rồi!:nguong:

TeacherABC
31-07-2009, 07:24 PM
ku den có chữ ký độc đáo quá hen

Trời! Kuden sinh hoạt ở MSFC từ lâu rồi mà bây giờ em mới biết chữ ký của kuden vzậy trời??????:botay:

TeacherABC
31-07-2009, 07:27 PM
Chú ý, chú ý:

Cách trừng trị cúm H1N1: 1. Rửa ráy và súc miệng bằng bất kỳ thứ gì có khả năng diệt khuẩn. Tốt nhất là luôn luôn ngậm 1 cục xà phòng Lifeboy. 2 Sử dụng chất diệt khuẩn can thiệp trực tiếp vào các cửa ngõ truyền bệnh, đặc biệt là miệng (có thể dùng kết hợp Vodka Nga hoặc Whiskey, tuy nhiên beer do độ sát khuẩn thấp nên phải dùng liều cao) . 3 Tìm kiếm mọi màng lọc để đeo nếu khẩu trang y tế bị cháy hàng. Bất đắc dĩ có thể dùng bỉm trẻ em (WHO khuyến cáo không sử dụng loại bỉm đã dùng rồi) . 4. Nếu phát hiện đồng nghiệp bị bệnh thì có thể nhúng "Nó" vào nước sôi”

Bó tay với BRVT! Chuyến này phải cử em vào ứng cử chức Viện trưởng - Viện các bệnh truyền nhiễm quốc gia của VN quá!:youarethewoman:

Eric Cantona
01-08-2009, 03:29 AM
theo thông tin từ thông tấn xã đội trưởng của chúng ta sau khi đi phước lộc thọ 2 về đã suy sụp tinh thần ? xin đội bóng cho 1 bác sĩ hạng xịn qua hỏi thăm anh ấy chứ kiểu này mai anh ấy có lên sân nổi ko khi mà hnay ông ấy đang kèm cặp số 25 ta hehe

TeacherABC
01-08-2009, 06:48 AM
theo thông tin từ thông tấn xã đội trưởng của chúng ta sau khi đi phước lộc thọ 2 về đã suy sụp tinh thần ? xin đội bóng cho 1 bác sĩ hạng xịn qua hỏi thăm anh ấy chứ kiểu này mai anh ấy có lên sân nổi ko khi mà hnay ông ấy đang kèm cặp số 25 ta hehe

@Bà Tám: Cần kiêng cử, ăn chay niệm...Ông già Khốttabit dời khung thành rộng ra cho dễ sút!

@Bà Tám: 1 vợ, 1 chồng không sợ mất sức.........

:botay::botay::botay::botay::botay::botay:

Lê_Minh_Hòa
01-08-2009, 06:57 AM
@Bà Tám: Cần kiêng cử, ăn chay niệm...Ông già Khốttabit dời khung thành rộng ra cho dễ sút!

Đội trưởng MSFC dạo này ăn chơi quá nha! :mad:

kuden
01-08-2009, 08:34 AM
LMH bị cúm rồi em à! Bây giờ thì miễn nhiễm H...9N1 luôn rồi!:nguong:
anh ấy nói: sống chung với lủ là phương pháp an tòan và hịu quả nhớt.

:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong:

TeacherABC
01-08-2009, 10:37 AM
Chiều nay ai sẽ góp sức cùng 4 chữ MSFC vậy nhỉ? Hy vọng anh em sẽ đến đông đủ!:nguong:

Steven Gerrard
01-08-2009, 03:23 PM

Đến giờ e vẫn chỉ có duy nhất 1 vợ mà a:rolleyes:, khổ cái là làm khổ e lại k phải vợ mới ác chứ:D
Nhưng a yên tâm, giờ này còn online là chiều nay sẽ ra sân với tình trạng sung sức nhất.:nhaodzo:
Hôm qua đã ký hợp đồng thủ việc với 2 cầu thủ trẻ từ lò đào tạo Barca, để chiều nay lên sân coi giò cẳng ra sao :cool:

Eric Cantona
01-08-2009, 04:19 PM
Đến giờ e vẫn chỉ có duy nhất 1 vợ mà a:rolleyes:, khổ cái là làm khổ e lại k phải vợ mới ác chứ:D
Nhưng a yên tâm, giờ này còn online là chiều nay sẽ ra sân với tình trạng sung sức nhất.:nhaodzo:
Hôm qua đã ký hợp đồng thủ việc với 2 cầu thủ trẻ từ lò đào tạo Barca, để chiều nay lên sân coi giò cẳng ra sao :cool:

a ra sân sung sưc nhưng e thì ko ^.^ mới từ sân PLT2 về nữa nè a ơi huhu:ngugat:

TeacherABC
01-08-2009, 04:20 PM
Hẹn gặp anh em trong vài giờ nữa!:D

Eric Cantona
01-08-2009, 04:34 PM
Hẹn gặp anh em trong vài giờ nữa!:D

30 phút nữa thì .... Đoàn tàu lăn bánh rời bến

Chầm chậm khuất xa dần xa :acac:

TeacherABC
01-08-2009, 11:52 PM
BCFC ngày càng mạnh thật! Nhưng đội hình A của MSFC còn mạnh hơn! Đã chuẩn bị thể lực dành cho trận đấu hôm nay nhưng vẫn chưa đạt yêu cầu!!!:botay: Thanks đường chuyền dọn cỗ của AnhTutu (17) và thanks chiếc giày bị bay lên trời sau cú sút của Bà Tám... nhờ vậy???!!!!!!:nguong: :D :nguong:

Eric Cantona
02-08-2009, 03:48 AM
báo cáo với tổ chức ? vừa hạ cánh shot thứ 4 tại sân LUCKY STAR sư vạn hạnh:naonao: biết tài nghệ của e chưa a đội trưởng ? PLT2 ơi ...................nhớ ? mượn câu của a LMH hihi:nguong:

Steven Gerrard
02-08-2009, 11:13 AM
Tồn quỹ: 1850k
BRVT : 150k
Devil: 100k
Ku den: 50k
Bạn LGH : 50k
Teacher: 150k (dùng để mua banh mới)
XDFC: 200k
BCFC: 210k

Tiền sân : -630k
Mua banh mới: -150k

Vậy quỹ còn: 1980

TeacherABC
02-08-2009, 02:32 PM
T
Teacher: 150k (dùng để mua banh mới)

Mua banh mới: -150k

Hôm qua đi dá banh mang theo 3 trái banh mà khi về còn có... 2 trái thôi! Mấy chú em BCFC lúc này bắn phá bầu trời dữ quá nên 1 trái banh bay... "một đi không trở lại"???!!!!!! Kỳ này phải nhắc nhở BCFC cố gắng nhắm kỹ khung thành mới... sút nghe MLT?:botay: :youarethewoman: :nguong:

MLT
02-08-2009, 03:09 PM
Mấy chú em BCFC lúc này bắn phá bầu trời dữ quá nên 1 trái banh bay... "một đi không trở lại"???!!!!!! Kỳ này phải nhắc nhở BCFC cố gắng nhắm kỹ khung thành mới... sút nghe MLT?:botay: :youarethewoman: :nguong:

Không phải BCFC a ơi.mà là bên MSFC sút đó chứ a :botay::youarethewoman:
MLT

TeacherABC
02-08-2009, 04:35 PM
Không phải BCFC a ơi.mà là bên MSFC sút đó chứ a :botay::youarethewoman:
MLT

Ừ, tại mấy chú BCFC sút dzữ quá nên 2 cầu thủ mới tham gia cũng học hỏi theo!!!!:botay:

Lê_Minh_Hòa
02-08-2009, 06:14 PM
Xin lỗi toàn thể MSFC về sự vắng mặt ngày hôm qua :rolleyes:! Vì LMH đi thi đấu xa và về không kịp! Dù sao hôm qua cũng ghi 1 bàn thắng đẹp sau trận đấu cực kỳ khó khăn vì sự phòng ngự và kháng cự kiên cường của đội bạn :mad:. Tỷ số cuối cùng là LMH 1 - 0 nghiêng về LMH!:D Và hậu quả là nằm từ hôm qua đến giờ vì đã dốc cạn thể lực cho trận đấu chiều qua!:o

Hẹn các canh em MSFC, Hẹn sân No1 và chiều thứ 7 tuần sau!:D

TeacherABC
02-08-2009, 06:27 PM
Xin lỗi toàn thể MSFC về sự vắng mặt ngày hôm qua :rolleyes:! Vì LMH đi thi đấu xa và về không kịp! Dù sao hôm qua cũng ghi 1 bàn thắng đẹp sau trận đấu cực kỳ khó khăn vì sự phòng ngự và kháng cự kiên cường của đội bạn :mad:. Tỷ số cuối cùng là LMH 1 - 0 nghiêng về LMH!:D Và hậu quả là nằm từ hôm qua đến giờ vì đã dốc cạn thể lực cho trận đấu chiều qua!:o

Hẹn các canh em MSFC, Hẹn sân No1 và chiều thứ 7 tuần sau!:D

Hôm qua mà em không... ghi bàn được thì không phải là LMH nhỉ?:nguong::nguong: Nhờ nghe tin của em nên anh cũng kịp ghi 1 bàn nhẹ nhàng nhờ đường chuyền dọn cỗ của AnhTutu... Khà khà khà...

Minh Râu
03-08-2009, 04:34 PM
Chào cả nhà!

Đến hẹn lại lên, ngóng chờ bài Tường thuật của anh PV chiến trường quen thuộc!
Cho em xem 500đ tiền báo đi anh Teacher ơi!:D:D
Sắp hết ngày thứ 2 rùi mà vẫn chưa được đọc Report!
Anh xuất bản đi, em còn đi bán báo!:nhaodzo::nhaodzo:

TeacherABC
03-08-2009, 06:46 PM
Chào cả nhà!

Đến hẹn lại lên, ngóng chờ bài Tường thuật của anh PV chiến trường quen thuộc!
Cho em xem 500đ tiền báo đi anh Teacher ơi!:D:D
Sắp hết ngày thứ 2 rùi mà vẫn chưa được đọc Report!
Anh xuất bản đi, em còn đi bán báo!:nhaodzo::nhaodzo:

Tự nhiên nguồn cảm hứng chợt bay đi đâu hết rồi! Thôi đành xin phép anh em xa gần cho tạm ngưng một thời gian nhé!:nguong:

TeacherABC
04-08-2009, 10:42 AM
Bao giờ cho đến... thứ bảy?! Nhớ... banh quá... bóng ơi????:nguong:

Lê_Minh_Hòa
04-08-2009, 10:46 AM
Đã dứt bỏ hết những rắc rối liên quan ngòai trái bóng! Thứ 7 hàng tuần ngôi sao số 14 sẽ xuất hiện đều đặn và sẽ lấy lại hình ảnh của chính mình trong thời gian sớm nhất!

Thứ 7 ơi!.............. nhớ!

TeacherABC
04-08-2009, 03:53 PM
Đã dứt bỏ hết những rắc rối liên quan ngòai trái bóng! Thứ 7 hàng tuần ngôi sao số 14 sẽ xuất hiện đều đặn và sẽ lấy lại hình ảnh của chính mình trong thời gian sớm nhất!

Thứ 7 ơi!.............. nhớ!

Lần thứ 50? 500? 5.000? Hy vọng LMH sẽ trở lại với phong độ đỉnh cao...:D

TeacherABC
04-08-2009, 05:13 PM
@MLT: Em nhớ nhắc anh em mang theo áo phông của BCFC nhé! Thanks!

MLT
04-08-2009, 06:02 PM
@MLT: Em nhớ nhắc anh em mang theo áo phông của BCFC nhé! Thanks!

Yes,Sir !!! :D
MLT

TeacherABC
05-08-2009, 03:50 AM
@lamgiahien: Nhớ ăn kẹo bông gòn và kẹo cao su trước giờ bóng lăn 4 tiếng để bay nhảy trước khung thành nhẹ nhàng hơn!

@AnhTutu: Luyện thuần thục thiên nhĩ thống để khỏi phải sử dụng ĐTDĐ khi thi đấu hoặc xách theo... bó rau đeo trước ngực để khỏi phải canh chừng!

@Lê_Minh_Hòa: Ngưng tất cả các buổi rảo quanh quán cà phê ven đô săn tìm tài năng trẻ cho MSFC để tập trung tinh thần... ghi bàn trên sân mini...?!

@traxanh09: Dừng cấp thời các cuộc săn lùng rắn mối cho các quán nhậu, hít đất 200 cái ngày để tăng cường thể lực!

@kuden: Cầu thủ nghiêm túc không cần nhắc nhở!

@NR_BRVT: Tập trung vào việc nâng cao ngực, mông, giò cẳng nhằm cải thiện thể hình sau thời gian nằm ổ...

@songdeyeu: Cần phân phối thời gian hợp lý, tạm dừng gặp gỡ chị em đối tác dành thời gian phân tích tâm - tư - tình - cảm - xúc của cầu thủ đội bạn!

@TeacherABC: Kiểm tra đốc thúc anh em MSFC sinh hoạt lành mạnh(...còn mình thì miễn...), lên phương án tác chiến, kế hoạch, sơ đồ chiến thuật chuẩn bị cho trận đấu sắp tới!

Tuần này các anh em nhớ thực hiện đúng theo giáo án nhé? Thanks!

TeacherABC
06-08-2009, 09:36 AM
Các cầu thủ MSFC lúc này bận đá chầu nhiều quá thì phải?:botay:

TeacherABC
07-08-2009, 02:05 PM
Ngày mai khai trương banh mới nhé anh em!:D

TeacherABC
07-08-2009, 02:06 PM
Không biết siêu sao LMH (14) có đá nổi không vì trận đấu sáng mai sẽ rất căng thẳng cho đội của LMH!!!!!!!!!!!!!!!!!!:botay:

Lê_Minh_Hòa
07-08-2009, 02:18 PM
Sao dạo này MSFC im hơi lặng tiếng quá nhỉ? Anh em đâu hết rồi? Bị Cúm hết rồi gay sao vậy? Điểm danh cái coi!

LMH (14) khỏe mạnh, nguyên vẹn, lành lặn... Có mặt!

TeacherABC
07-08-2009, 02:23 PM
Sao dạo này MSFC im hơi lặng tiếng quá nhỉ? Anh em đâu hết rồi? Bị Cúm hết rồi gay sao vậy? Điểm danh cái coi!

LMH (14) khỏe mạnh, nguyên vẹn, lành lặn... Có mặt!

Không bị cúm nhưng sợ cúm lây qua đường... internet nên hổng dám online!!!!!!!!!!!:botay: :botay: :botay:

TeacherABC
07-08-2009, 10:07 PM
Bà Tám trốn kỹ thật! Mới thấy thập thò ngoài cửa giờ lại... biến rùi! Định du lịch... Thái Lan phải không?:eek::D

kuden
08-08-2009, 12:18 AM
Ngày mai kuden xin vắng nhé.
Do thể lực yếu khi bị cúm.

Chúc AE MSFC chiến thắng Bún sứa mà không bị ngứa.

TeacherABC
08-08-2009, 10:12 AM
Tình hình là kuden, songdeyeu, Lê_Minh_Hòa sẽ vắng mặt! Thế này thì các lão tướng phải cày nữa rồi! Đội hình MSFC còn lại: lamgiahien (9)-traxanh09 (4)-AnhTutu (17)-S.Gerrand (8)-TeacherABC (11) và.... ai nữa nhỉ??????:botay::D

NIEMRIENG_BRVT
08-08-2009, 10:47 AM
BRVT chiều nay có mặt.

Chiều nay vào lúc 14h30 đến 16h, anh em MSFC có ai rãnh thì tham gia với đội Bộ phận BRVT (Cần khỏang 2-3 người) tại sân Kỳ Hòa (Sau trường Đại học NN Tin học, Free chi phí tham gia nhé).

Xong 18h qua No.1 làm tiếp.

Mong tin.

TeacherABC
08-08-2009, 10:54 AM
BRVT chiều nay có mặt.

Chiều nay vào lúc 14h30 đến 16h, anh em MSFC có ai rãnh thì tham gia với đội Bộ phận BRVT (Cần khỏang 2-3 người) tại sân Kỳ Hòa (Sau trường Đại học NN Tin học, Free chi phí tham gia nhé).

Xong 18h qua No.1 làm tiếp.

Mong tin.

Cám ơn lời mời của BRVT! Tiếc là thời gian trễ quá không kịp tập hợp anh em! Có gì chiều nay lên sân anh em mình sẽ trao đổi thêm!:D

Eric Cantona
08-08-2009, 12:54 PM
Đơn xin phép vắng mặt ngày hôm nay ? hnay có cậu e ở Aus về nên e phải ra sân bay đón cậu rồi ? xin phép mấy a hnay e vắng mặt nhé !

TeacherABC
08-08-2009, 02:07 PM
Đơn xin phép vắng mặt ngày hôm nay ? hnay có cậu e ở Aus về nên e phải ra sân bay đón cậu rồi ? xin phép mấy a hnay e vắng mặt nhé !

Rồi, chiều này thủ môn của MSFC sẽ là...TeacherABC! Xong phim!!!!!!!!!!!!!!!:botay: :eek: :eek: :eek: :eek:

TeacherABC
08-08-2009, 04:24 PM
Ngủ một giấc dậy thật sảng khoái! Chuẩn bị lại gặp anh em MSFC! Chiều nay tình hình là lực lượng MSFC sẽ vắng khá nhiều nên anh sẽ mời thêm người bạn đá cùng nhé Đội trưởng?:D

TeacherABC
08-08-2009, 09:36 PM
Chỉ có 6 cầu thủ có mặt nên mệt ơi là mệt! Đã vậy gót chân phải lại chấn thương! Híc! Thanks các đồng đội đã sát cánh chiều nay!

Thống kê bàn thắng:

kuden (7) 4 bàn.
Steven Gerrand (8) 4 bàn.
NR_BRVT (2) 3 bàn.
traxanh09 (4) 1 bàn.
TeacherABC (11) 1 bàn.
Bờm (6) 2 đường chuyền đẹp mắt!

(Anh em bổ sung nếu ghi nhận không đấy đủ nhé?):D

NIEMRIENG_BRVT
10-08-2009, 09:01 AM
Chỉ có 6 cầu thủ có mặt nên mệt ơi là mệt! Đã vậy gót chân phải lại chấn thương! Híc! Thanks các đồng đội đã sát cánh chiều nay!

Thống kê bàn thắng:

kuden (7) 4 bàn.
Steven Gerrand (8) 4 bàn.
NR_BRVT (2) 3 bàn.
traxanh09 (4) 1 bàn.
TeacherABC (11) 1 bàn.
Bờm (6) 2 đường chuyền đẹp mắt!

(Anh em bổ sung nếu ghi nhận không đấy đủ nhé?):D

Hic, chưa bao giờ BRVT mệt như ngày thứ 7 vừa rồi. Chân nhấc không nổi.......

@MLT: BÚN CÁ FC nên đổi tên thành BÚN TRÂU FC đi MLT ơi

TeacherABC
10-08-2009, 09:06 AM
Hic, chưa bao giờ BRVT mệt như ngày thứ 7 vừa rồi. Chân nhấc không nổi.......

@MLT: BÚN CÁ FC nên đổi tên thành BÚN TRÂU FC đi MLT ơi

Chỉ có mỗi ku Việt làm mệt anh em thôi! Nếu bỏ ra thì Bún Cá sẽ No Door! Mà công nhận ku Việt khỏe thật! :botay:

@MLT: Em cố gắng tập cho ku Việt đá giày đi em, để sau này có thể đá giải cùng MSFC!:D:D:D

Steven Gerrard
10-08-2009, 02:19 PM
Tồn quỹ: 1980k
Bờm: 150k
BCFC: 200k
ALFC: 200k

Tiền sân: -620k
Tiền nước: -35k
Vậy quỹ còn: 1875k

@All: Tuần này No.8 vắng mặt, lý do: đi tập huấn Thái Lan:rolleyes:. Nhờ Teacher lo hộ tiền sân, tuần sau sẽ thanh toán lại, Thanks :D

TeacherABC
10-08-2009, 05:33 PM
@All: Tuần này No.8 vắng mặt, lý do: đi tập huấn Thái Lan:rolleyes:. Nhờ Teacher lo hộ tiền sân, tuần sau sẽ thanh toán lại, Thanks :D

Tuần này ngoài đội BCFC sẽ đá với đội nào hả em?

Steven Gerrard
11-08-2009, 09:15 AM
Tuần này ngoài đội BCFC sẽ đá với đội nào hả em?

Đang chờ đội Devil trả lời đó a :cool:

TeacherABC
11-08-2009, 09:33 AM
Đang chờ đội Devil trả lời đó a :cool:

Báo sớm để anh thông báo cho AFC nữa em nhé?

Eric Cantona
11-08-2009, 10:13 AM
ngồi ngóng chứ hem giúp đc gì hixhix

TeacherABC
11-08-2009, 10:18 AM
ngồi ngóng chứ hem giúp đc gì hixhix

Tuần này nhớ lên sân nghe em? Tuần rồi em làm anh khổ lắm đấy!!!!!!! Chụp bóng mà cứ sợ bóng bay trúng...!!!!!!!!!!!:botay::nguong:

MLT
11-08-2009, 10:37 AM
Chỉ có mỗi ku Việt làm mệt anh em thôi! Nếu bỏ ra thì Bún Cá sẽ No Door! Mà công nhận ku Việt khỏe thật! :botay:

@MLT: Em cố gắng tập cho ku Việt đá giày đi em, để sau này có thể đá giải cùng MSFC!:D:D:D

Bóng đá là tập thể mà a:DNếu những cầu thủ phía sau ku Việt ko hay thì cũng chưa chắc 1 mình ku Việt sẽ làm nên chuyện đâu a :rolleyes: hì hì:D
ku này chắc chắn sẽ ko bao giờ đá giải đc a ơi,vì :botay: mang giày dzô đá còn dở hơn........ e:nguong::youarethewoman:

MLT

Eric Cantona
11-08-2009, 10:37 AM
ok a dzai sẽ lên sân mừ hihi

Steven Gerrard
11-08-2009, 10:49 AM
Báo sớm để anh thông báo cho AFC nữa em nhé?

Tùy đội bạn mà a, hay vậy cứ để AFC đá tiếp ? :rolleyes:

NIEMRIENG_BRVT
11-08-2009, 11:06 AM
Dear anh 8 và anh Teacher

Như BRVT đã trao đổi với anh Teacher, thứ 7 này đội bạn em KPMG muốn đá giao hữu.

Anh 8 và bác CT cho ý kiến để em còn trả lời.

BRVT mong tin.

Lê_Minh_Hòa
11-08-2009, 11:10 AM
Xin lỗi anh em MSFC vừa mấy ngày vừa qua cu tý của LMH bị sốt, nhập viện nên không thể lên sân được. Mong anh em thông cảm. Tuần này LMH sẽ có mặt!

TeacherABC
11-08-2009, 11:14 AM
Dear anh 8 và anh Teacher

Như BRVT đã trao đổi với anh Teacher, thứ 7 này đội bạn em KPMG muốn đá giao hữu.

Anh 8 và bác CT cho ý kiến để em còn trả lời.

BRVT mong tin.

Cũng nên thay đổi đội để... "cọ xát" nhiều hơn! OK BRVT em cứ liên lạc đội bạn lên đúng giờ, trang phục khác màu áo MSFC và BCFC và... thực hiện nghĩa vũ đầy đủ!:D

TeacherABC
11-08-2009, 11:16 AM
Bóng đá là tập thể mà a:DNếu những cầu thủ phía sau ku Việt ko hay thì cũng chưa chắc 1 mình ku Việt sẽ làm nên chuyện đâu a :rolleyes: hì hì:D
ku này chắc chắn sẽ ko bao giờ đá giải đc a ơi,vì :botay: mang giày dzô đá còn dở hơn........ e:nguong::youarethewoman:

MLT

Thật sự bỏ ku Việt ra thì BCFC rất mệt! Động viên chú em đó đá giày đi em? Lớn rồi mà cứ hồn nhiên... "mang chân đất" thì nguy...:eek::botay::D

TeacherABC
11-08-2009, 11:18 AM
Xin lỗi anh em MSFC vừa mấy ngày vừa qua cu tý của LMH bị sốt, nhập viện nên không thể lên sân được. Mong anh em thông cảm. Tuần này LMH sẽ có mặt!

Hà Nội, Niềm tin và Hy vọng!!!!!!!!!!!!!!!!!!:botay::nguong:

NIEMRIENG_BRVT
12-08-2009, 09:09 AM
Giống như một dòng sông, lúc nước đầy nước cạn.

Anh em MSFC dạo này hình như là ...........

Lê_Minh_Hòa
12-08-2009, 10:57 AM
:mad::mad:Anh Teacher&Gerrad: Tuần sau MSFC đá với Nhà Hàng Tri Kỷ nhé! Nghe nói họ sẽ có quà lưu niệm, có thể là 1 con rắn lục!
Đây là đội bóng trẻ, đá cũng bình thường, phong cách nhã nhặn.

Khuyết
12-08-2009, 11:01 AM
:mad::mad:Anh Teacher&Gerrad: Tuần sau MSFC đá với Nhà Hàng Tri Kỷ nhé! Nghe nói họ sẽ có quà lưu niệm, có thể là 1 con rắn lục!
Đây là đội bóng trẻ, đá cũng bình thường, phong cách nhã nhặn.

Cho em 1 xuất nhặt bóng nhé anh Hòa

Lê_Minh_Hòa
12-08-2009, 11:03 AM
Cho em 1 xuất nhặt bóng nhé anh Hòa

Không, CVK sẽ là cầu thủ danh dự, đá quá bóng khai mạc trận đấu! Sau đó sẽ ra sau cầu môn để điểm danh, quản lý các cổ động viên nữ của đội BCNT FC!:D

Khuyết
12-08-2009, 11:10 AM
Không, CVK sẽ là cầu thủ danh dự, đá quá bóng khai mạc trận đấu! Sau đó sẽ ra sau cầu môn để điểm danh, quản lý các cổ động viên nữ của đội BCNT FC!:D

Cám ơn anh và đội bóng sẽ có dịp em tham gia thi đấu cùng đội. Trước đây em đá thòng hơi ghê đấy. Nhưng đã bỏ đá bóng 2 năm vì chuyển công tác sang cơ quan mới kg có phong trào bóng đá mà chỉ có bóng chuyền.

thinghien
12-08-2009, 06:38 PM
Cám ơn anh và đội bóng sẽ có dịp em tham gia thi đấu cùng đội. Trước đây em đá thòng hơi ghê đấy. Nhưng đã bỏ đá bóng 2 năm vì chuyển công tác sang cơ quan mới kg có phong trào bóng đá mà chỉ có bóng chuyền.

CVK định ra sân đá bóng..............râm à?:emxin::emxin::emxin::haha::haha::haha:

TeacherABC
12-08-2009, 08:18 PM
Cứ xỏ giày vào sân là quá tốt rồi Thinghien và CVK ơi! Miễn sao đá trúng bóng thì MSFC hân hoan chào đón!!!!:D