PDA

View Full Version : thiendi xin chào anh chị em NR

thiendi
03-06-2009, 07:12 PM
Nhân một chuyến về quê, được người bạn giới thiệu 4R này, hôm nay mới rảnh rổi reg. vào đây, thiendi vô cùng vui mừng vì được gặp lại một số người quen thuở nào, không biết có ai còn nhớ cánh chim phiêu bạc này hay không?
thiendi xin kính chúc anh chị em an lành và hạnh phúc.

Dai_Anh
03-06-2009, 07:29 PM
Nhân một chuyến về quê, được người bạn giới thiệu 4R này, hôm nay mới rảnh rổi reg. vào đây, thiendi vô cùng vui mừng vì được gặp lại một số người quen thuở nào, không biết có ai còn nhớ cánh chim phiêu bạc này hay không?

Wel thiendi đến với NR..Chúc thiendi có những ngày tháng vui vẻ, ấm áp nơi đây..!

NgHi~KhAc'
03-06-2009, 07:29 PM
Ha ha làn đầu tiên dc Bóc tem.
Hehe anh mở hàng hy vọng em đắt khách. Vào ra lườm lượp nhé hé hé

/ps Sặc ông Đại Anh nhanh chân vãi.. thôi về nhì cũng được
Thanks for share :D
Kick quảng cáo thôi anh em ........
Bạn ơi làm ơn chỉ cho mình cách download ???

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
03-06-2009, 07:30 PM

Dẫu rằng chưa quen bạn nhưng cũng xin chúc bạn có những niềm vui nho nhỏ khi tham gia vào diễn đàn này

tralaitenchoem
03-06-2009, 07:58 PM
Chào người quen hoặc không quen...

OA _ NỮ
03-06-2009, 08:19 PM
WC Thiendi. Chúc bạn tìm thấy niềm vui nơi NR này.
Nghe nick quen ghê, gợi lại một thủa xa xưa của M.

Phu sinh
03-06-2009, 11:05 PM

Chào mừng thiendi đến với niềm riêng, nick này thật là quen ghê, có phải ngày xưa chỉ post vài bài trong vườn thơ không?

Triplec
03-06-2009, 11:13 PM

Chào em, cô chủ quán thơ Lục bát ngày nào. Chúc mừng Thiendi đến với NR. Thiên di có định mở quán tuyển phu nữa không? Em mở quán chắc đắt hàng lắm đấy.

Welcome home!
Triplec

OA _ NỮ
04-06-2009, 11:06 AM
Chào em, cô chủ quán thơ Lục bát ngày nào. Chúc mừng Thiendi đến với NR. Thiên di có định mở quán tuyển phu nữa không? Em mở quán chắc đắt hàng lắm đấy.

Welcome home!
Triplec

TL ơi, em về mở quán Đường thi đi., chị vẫn hoài niệm về quán đó của em xưa kia. Mong sao những khách của em biết em về, tụ lại thì vui bao nhiêu nhỉ.

Mắt Ngọc
04-06-2009, 11:11 AM

Vui mừng chào đón Thiendi, nghe mọi người nói thì bạn đã là cao thủ trong vườn thơ rồi, hihi mở quán tuyển phu đi, MN rửa bát đĩa cho....

NHAT NGUYET
04-06-2009, 01:32 PM
Chào em! cô chủ quán Lục bát tài hoa ngày nào, một cánh chim "ba ngày đậu, bảy ngày bay" cũng đủ làm bao tao nhân, mặc khách, ngẩn ngơ, xao xuyến...
Mong rằng về đây lần này, em lại mở quán, tuyển... anh... làm phu, (chứ nếu tuyển chọn thì anh chắc chắn... rớt đài ngay từ vòng sơ loại) hihihi và đậu hẳn lại nơi này em nhé!

P/s: Có lẽ em không biết anh là ai đâu nhỉ? Chỉ biết là ngày xưa anh đã trông quán cho em không công, không vụ lợi vào những ngày vắng chủ (bây giờ thì chắc có lợi rồi đây :rolleyes:).

Triplec
04-06-2009, 02:00 PM
TL ơi, em về mở quán Đường thi đi., chị vẫn hoài niệm về quán đó của em xưa kia. Mong sao những khách của em biết em về, tụ lại thì vui bao nhiêu nhỉ.

Chị ơi em về mở lại quán rồi đấy chị ạ. Em cũng mong quán sẽ lại vui như xưa nhưng không biết có được không! Em thì ngày càng lười, càng mải chơi. Rong chơi suốt ngày, về tới quán thì đã khuya quá rồi, bạn bè, khách khứa chẳng còn ai. Lại lụi cụi hâm rượu, ủ trà cho ngày mai. Chỉ mong bạn bè vì quý mến mà bỏ qua cho cô chủ cái tật ham chơi để vẫn thường lại thăm quán nhỏ. Triplec chỉ mong thế thôi.

langthang
05-06-2009, 03:13 PM

Welcome home!
Triplec

Có phải bà 7 của langthang không thì ới một tiếng. Em đi lâu quá làm anh quên cả thơ lục bát rồi.
@Triplec: quán mở kỳ này không được tuyển phu nữa nha. Khà khà