PDA

View Full Version : Offline Saigon với Boul ngày 03/11/2012

Sheiran
22-10-2012, 02:59 PM
Cả nhà ui 18h30 Thứ 7 ngày 03/11/2012 offline với chị Boulevard ở Sài Gòn nha :nguong:, lần đầu tiên bà con SG mình off với Boul ở SG, chị Boul rất mong gặp được đông đủ anh/chị/em SG ạ :nguong:

Địa điểm: Phòng VIP 8 (Phụng đặt), lầu 2, Nhà hàng 63 Cao Thắng - 63 Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh

Danh sách tham gia:

1. Boul
2. Sheiran
3. Minhthy
...

Tiếp đi ạ :o

get_out_cs
22-10-2012, 03:53 PM
++ em nữa ạ, với điều kiện là chị Bou hoặc chị Sheiran phải làm bảo kê cho e ạ, hjhj :nguong:

Boulevard
22-10-2012, 04:26 PM
Báo cáo cả nhà mềnh là trong chuyến công tác của Boulevard có 3 tối ở TPHCM thôi và lịch của cơ quan thì triền miên và đi tỉnh. Thế nên Bou em quyết định chọn ngay ngày đầu tiên khi mới hạ cánh xuống sân bay là offline cùng với các mem Niềm riêng ở TPHCM. Vì cơ hội được gặp gỡ mọi người vô cùng khó khăn và mong muốn của Bou là được gặp gỡ tất cả các anh chị em nhà mình. Âu cũng là đã bao năm chia sẻ với nhau trên diễn đàn mà chưa hề được gặp nhau có 1 lần. Em rất mong mọi người cố gắng thu xếp thời gian để nhà mình có 1 cuộc gặp gỡ vui vẻ, đầm ấm và say vừa vừa... vì lịch làm việc của em từ hôm sau là rất tơi bời... Nhưng quan điểm của em, hở ra chút nào là vui hết mình chút đó. 2 em Sheran và MinhThy giúp chị Bou chọn địa điểm ăn chơi nhé.

Sheiran
23-10-2012, 11:18 AM
Danh sách tham gia:

1. Boul
2. Sheiran
3. Minhthy
4. get_out_cs
..........

TeacherABC
23-10-2012, 12:36 PM
Tiếc là ngày đó anh ở Đà Lạt rồi!!!

Boulevard
23-10-2012, 02:18 PM
Chỉ có chị em là nhiệt tình đón Bou thui... Các anh chạy hết sạch là sao?
:acac: :acac: :acac:

TeacherABC
23-10-2012, 02:43 PM
Chỉ có chị em là nhiệt tình đón Bou thui... Các anh chạy hết sạch là sao?
:acac: :acac: :acac:

Lịch công tác đã lên trước 1 tháng rồi em à. Anh đi ngày 2 đến ngày 4 mới về thành phố!

kehotro
23-10-2012, 02:56 PM
Đến ngày đó có mặt..

Boulevard
23-10-2012, 03:06 PM
Đến ngày đó có mặt..

Anh ơi, dù mưa gió, bão bùng vẫn có mặt đới nhá! ka ka

1. Boul
2. Sheiran
3. Minhthy
4. get_out_cs
5. Kehotro
6. Sếp Phù Sinh

get_out_cs
23-10-2012, 08:17 PM
@chị Bou: hơ, chị iu, em được mang file đính kèm không :nguroi:

Cùi Bắp
24-10-2012, 09:54 AM
Sao mà thiếu mình được khi đó là thứ 7 chứ nhỉ. :)

Sheiran
24-10-2012, 12:49 PM
Địa điểm: Nhà hàng 63 Cao Thắng - 63 Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh

Nhé cả nhà! Khoảng thứ 5 biết số lượng xong em sẽ đặt phòng!

get_out_cs
24-10-2012, 07:41 PM
Địa điểm: Nhà hàng 63 Cao Thắng - 63 Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh

Nhé cả nhà! Khoảng thứ 5 biết số lượng xong em sẽ đặt phòng!

Oa, gần, gần chỗ em, hi, gần chỗ em, hi :nguong::nguroi:

cocacola_vn
25-10-2012, 08:19 AM
Ước gì ?

Boulevard
25-10-2012, 02:24 PM
Ước gì ?

Cố lên để không phải ước gì cocacola ơi !!!
:emxin: :emxin: :emxin:

Danh sách cập nhật (Chắc tới giờ cuối cùng khi tổ chức mới biết cụ thể có thêm bao nhiêu người)
1. Boul
2. Sheiran
3. Minhthy
4. get_out_cs
5. Kehotro
6. Sếp Phù Sinh
7. Cùi Bắp
8. Độc Hành
9. Hahaha

get_out_cs
25-10-2012, 03:07 PM
++ chị iu gấu, cho thời gian sớm lên 1 chút để mọi người còn cao su :D

SunWild
26-10-2012, 10:16 AM
Năm nay thì chưa có gì thay đổi, nhưng vài tháng nữa thì em sẽ gia nhập hội SG để đón chị B hihi

Boulevard
26-10-2012, 10:53 AM
Năm nay thì chưa có gì thay đổi, nhưng vài tháng nữa thì em sẽ gia nhập hội SG để đón chị B hihi

Định nhập cư về SG hử? Ở HN còn không thấy ló mặt ọp ẹp... Còn đòi ra SG đón chị Bou... hihi... Điêu nắm!!!

OA _ NỮ
26-10-2012, 10:25 PM
Cố lên để không phải ước gì cocacola ơi !!!
:emxin: :emxin: :emxin:

Danh sách cập nhật (Chắc tới giờ cuối cùng khi tổ chức mới biết cụ thể có thêm bao nhiêu người)
1. Boul
2. Sheiran
3. Minhthy
4. get_out_cs
5. Kehotro
6. Sếp Phù Sinh
7. Cùi Bắp
8. Độc Hành
9. Hahaha

B em yên tâm nhá, list zai làng nhà mình càng ngày càng dài rồi đấy. Đợi đến ngày đó chị nghĩ em sẽ choáng ngợp luôn. Trong số các zai làng đó, Em nên cẩn thận HAHAHA nha. He hiện giờ là độc thân quý tộc đó. Trước kia he chưa là độc thân he đã "Độc thâm" tàn bạo rồi. Ở diễn đàn he nhiễm độc những tâm hồn nữ ngây thơ bằng những vần thơ lai láng tình vượt trùng dương của he. Khi ofline he luôn quan tâm đến họ bằng những cử chỉ ân cần và ánh mắt yêu mị mà chỉ riêng mình he mới có thể phát tán được. Nhưng cuối cùng, em có biết, đoạn trường tương tư chỉ có mỗi mình he "độc hành". Hề hề hề. Các em nhà mình lạm dụng he xong tứ mọi bề rồi thì say thanks & byby...:rolleyes:
Chọc HHH chút đừng giận chị nha.

Boulevard
27-10-2012, 07:48 AM
B em yên tâm nhá, list zai làng nhà mình càng ngày càng dài rồi đấy. Đợi đến ngày đó chị nghĩ em sẽ choáng ngợp luôn.

Hihi... Chị Oa vì quá iu quý đâm ra cứ nghĩ ai gặp Bou cũng tán Bou vậy... Nếu vậy thì Bou em đâu có cô đơn như bây giờ... Zai làng nhà mình đúng là hấp dẫn thật nhưng đâu phải cứ gặp ai cũng phong tỏa bủa vây bằng tình ái đâu... Chị Oa không thấy là ở Hà Nội, bao các đại ca hấp xờ dẫn như Tazzang, Lao Ái, Nhím Con... ngon lành cành đào vậy mà có ai làm cho Bou em choáng hay ngất đâu. Bou em cũng muốn say ai đó trên Niềm riêng lắm để khêu gợi cái sinh lực và si tình của ai đó trên Niềm riêng... Nhưng lực bất tòng tâm chị ơi! Vào Sài Gòn chỉ có độc 1 buổi gặp gỡ anh chị em làm sao có cơ hội để làm ai đó say... Mà để say và thích Boulevard người ta phải gặp từ từ, ngấm dần dần chứ không bị "sốc" như các nàng xinh đẹp đâu chị ạ. Nên nỗi lo Bou em bị giăng bẫy tình... sẽ không có đâu. Chị mà "dọa dẫm" vậy các anh sợ quá chạy mất tiêu... là chỉ có mấy chị em ăn nhậu thì làm sao mà say được... Tuy nhiên, đúng là chưa gặp các zai ở TPHCM nhưng chỉ cần qua cách thể hiện và hình ảnh trên diễn đàn Bou em đã có thể đánh giá phần nào "cái hay" của từng "con ngựa" rùi... Chỉ 1 mình Yeuc100 ra Hà Nội mà đã làm điêu đứng không chỉ các chị em mà các anh là mem nam mới cũng còn ngất ngây con gà tây nữa là... Nên cái việc mem Nam của Niềm riêng hấp dẫn và muốn cho ai chết lăn quay là sẽ chết thôi. Chỉ có điều không phải đối tượng nào các anh ấy cũng cho chết... Với Bou chắc là cho ngắc ngoải... để còn thi thoảng chui ra chui vào Niềm riêng nữa chị ạ...
:love2: :love2: :love2:

Boulevard
29-10-2012, 08:09 AM
Boulevard đếm từng ngày.... để được gặp Sài Gòn nè...
:uong: :uong: :uong:

get_out_cs
29-10-2012, 09:05 AM

Oài thế có cho em ngủ cùng không để em trốn nhà, hi ^^

Sheiran
29-10-2012, 11:56 AM
Sinh nhật anh Hahaha là 04/11, hôm đó mình kết hợp chúc mừng sinh nhật anh Hahaha luôn cho vui nhé cả nhà :nguong:

Sheiran
01-11-2012, 11:29 AM
18h30 Thứ 7 ngày 03/11/2012, Nhà hàng 63 Cao Thắng - 63 Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh

1. Boul
2. Sheiran
3. Minhthy
4. get_out_cs
5. Kehotro
6. Sếp Phù Sinh
7. Cùi Bắp
8. Độc Hành
9. Hahaha
10. Yeu100c

Còn ai nữa ko cả nhà ui :nguong:

Số đt liên lạc: Sheiran - 0907.775568

Boulevard
01-11-2012, 12:45 PM
18h30 Thứ 7 ngày 03/11/2012, Nhà hàng 63 Cao Thắng - 63 Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh

1. Boul
2. Sheiran
3. Minhthy
4. get_out_cs
5. Kehotro
6. Sếp Phù Sinh
7. Cùi Bắp
8. Độc Hành
9. Hahaha
10. Yeu100c

Còn ai nữa ko cả nhà ui :nguong:

Số đt liên lạc: Sheiran - 0907.775568

Thật là tiếc vì anh Độc hành lại mắc công việc vào dịp này không thể đi vào thời gian tổ chức... Bou đã dùng mọi chiêu thức dụ khị nhưng rốt cuộc thì đành bó tay. com. Chắc là anh ấy đi nhưng có ai níu chân, níu tay... nên đành chấp nhận ở nhà rùi. Thôi, để những người dũng cảm đi ăn chơi hộ phần của anh vậy... Bou sẽ uống 1 ly thay anh Độc Hành nhá! Rất vui khi Bou tới đúng vào dịp sinh nhật anh Hahaha... Niềm vui được nhân lên rồi. Ngóng và hóng!!!

:nhaodzo:

Cùi Bắp
02-11-2012, 10:11 AM
Wow, thật chuyên nghiệp. Sáng nay mình còn nhận được SMS remind nữa chứ. CB sẽ đi với ++ nhé mọi người. :)

bachvan
02-11-2012, 12:25 PM
Chị bv rất vui và xôn xao vì Boulevard đến Sài Gòn... Chị sẽ đến chào đón em và gặp lại các bạn Niềm Riêng nhé ...

http://i763.photobucket.com/albums/xx276/anhdaovuong/huongchieubenvuontruc-ad-tcvt.jpg

Sheiran
02-11-2012, 04:37 PM
Phòng VIP 8, lầu 2 nhé cả nhà!

boylangthang
03-11-2012, 09:30 AM

Xa xôi quá nhỉ, Bou trả tiền xe ôm thì anh cũng chiếm 2 chỗ nhé!

Boulevard
03-11-2012, 09:52 AM
Xa xôi quá nhỉ, Bou trả tiền xe ôm thì anh cũng chiếm 2 chỗ nhé!

Ha ha ha... Đại gia mà lại lo trả tiền xe ôm... Nếu anh chiếm 20 chỗ... Bou cũng sẽ trả tiền xe ôm... Chuyện to như con kiến!

:haha: :haha: :haha:

Từ giờ tới 18g30 chắc sẽ còn nhiều ngạc nhiên đây... Cuối năm thế nào nhà mình ai cũng bận, thế nên đây là dịp để cả nhà mình tụ tập vui với nhau, đồng thời cũng là dịp để Bou em có dịp được ngắm và diện kiến các anh chị mà rất nhiều người Bou chỉ nghe danh đã thấy ngưỡng mộ rồi. Cả nhà mình tối nay cùng say nhé... Nhưng đừng để em không về được khách sạn vì 5g30 sáng mai em đã phải lên xe ô tô cùng 60 anh chị em trong tòa soạn đi Mỹ Tho, Tiền Giang, Long An... Hành trình khá ư là dài ạ! Em đã xin phép Báo cho em trốn 1 buổi tối nay rùi. hix

SunWild
03-11-2012, 10:21 AM
[B][I]

[COLOR="green"]Từ giờ tới 18g30 chắc sẽ còn nhiều ngạc nhiên đây... Cuối năm thế nào nhà mình ai cũng bận, thế nên đây là dịp để cả nhà mình tụ tập vui với nhau, đồng thời cũng là dịp để Bou em có dịp được ngắm và diện kiến các anh chị mà rất nhiều người Bou chỉ nghe danh đã thấy ngưỡng mộ rồi. Cả nhà mình tối nay cùng say nhé... Nhưng đừng để em không về được khách sạn vì 5g30 sáng mai em đã phải lên xe ô tô cùng 60 anh chị em trong tòa soạn đi Mỹ Tho, Tiền Giang, Long An... Hành trình khá ư là dài ạ! Em đã xin phép Báo cho em trốn 1 buổi tối nay rùi. hix

Em đề xuất NR SG tiếp chị Bou đến sáng mai rồi đưa ra xe đi miền Tây luôn :D

hahaha
03-11-2012, 10:54 AM
Chị 3 sẽ mang quà đặc biệt cho chị em!:D

boylangthang
03-11-2012, 11:49 AM
Xác nhận có 2 miệng tham gia Bou nhé!
(Đã hợp đồng với xe ôm xong)

Sheiran
03-11-2012, 03:49 PM
Lúc nãy bên NH đt cho em nói đổi phòng VIP 9 thành phòng VIP 8 ạ, có mấy anh/chị em ko có số đt nên không thông báo được.

thuphong
03-11-2012, 08:46 PM
.
Giờ này chắc Bou đang say cùng SG rồi

Boulevard
04-11-2012, 12:31 AM
.
Giờ này chắc Bou đang say cùng SG rồi

Chị ui không say rượu mà say tình. Rời xe của 1 người đàn ông đáng yêu và đáng kính của Niềm Riêng về... Mải mê chuyện đi quá cả khách sạn tới ngã tư... Có cô em đồng nghiệp chạy ra hét chị ơi đi quá rồi... Thế là Bou và anh ấy mới biết... Xuống xe tưởng về thì bị các em đang đứng cả đầu đường lôi cổ đi tiếp... Giờ em mới về tới cửa khách sạn. Cuộc gặp gỡ với mem TPHCM với em vô cùng ly kỳ và hấp dẫn... Nhg giờ thì em phải đi ngủ. Sáng mai 5g30 em lại lên đường rùi... Em chỉ biết cảm xúc cuối cùng là vô cùng vui và cảm động trước sự đón tiếp nồng hậu của mọi người. Hẹn mọi người sẽ có bài cảm nhận về 1 cuộc gặp gỡ ấn tượng này ah

hahaha
04-11-2012, 08:10 AM
Chị 3 cũng phê vãi!

Nhudadauyeu
04-11-2012, 08:42 AM
em và hóng ảnh cuộc vui hum qua của mọi ng

thuphong
04-11-2012, 11:52 AM
.

Chị ui không say rượu mà say tình. Rời xe của 1 người đàn ông đáng yêu và đáng kính của Niềm Riêng về... Mải mê chuyện đi quá cả khách sạn tới ngã tư... Có cô em đồng nghiệp chạy ra hét chị ơi đi quá rồi... Thế là Bou và anh ấy mới biết... Xuống xe tưởng về thì bị các em đang đứng cả đầu đường lôi cổ đi tiếp... Giờ em mới về tới cửa khách sạn. Cuộc gặp gỡ với mem TPHCM với em vô cùng ly kỳ và hấp dẫn... Nhg giờ thì em phải đi ngủ. Sáng mai 5g30 em lại lên đường rùi... Em chỉ biết cảm xúc cuối cùng là vô cùng vui và cảm động trước sự đón tiếp nồng hậu của mọi người. Hẹn mọi người sẽ có bài cảm nhận về 1 cuộc gặp gỡ ấn tượng này ah

Chờ đọc report và ảnh cuộc vui của mọi người nha

Boulevard
04-11-2012, 02:34 PM
Em đang ở Tiền Giang, lát đi Long An, mai đi Vũng Tàu nhưng nhất định sẽ có topic vào tối nay. Chưa thấy Cùi Bắp post ảnh nhỉ ? :)

get_out_cs
04-11-2012, 06:17 PM
Em đang ở Tiền Giang, lát đi Long An, mai đi Vũng Tàu nhưng nhất định sẽ có topic vào tối nay. Chưa thấy Cùi Bắp post ảnh nhỉ ? :)

hự hự, không được, em bị ông ý dìm hàng, hic hic bị chụp lén, hic :acac::acac::acac::acac:

Phu sinh
05-11-2012, 12:18 AM
hự hự, không được, em bị ông ý dìm hàng, hic hic bị chụp lén, hic :acac::acac::acac::acac:

:tinhvi: Hình như không phải chỉ 1 mình "ông ý"! Em cũng ôm máy suốt, sao kg thấy post nhỉ??? :thutieu:

get_out_cs
05-11-2012, 08:56 AM
:tinhvi: Hình như không phải chỉ 1 mình "ông ý"! Em cũng ôm máy suốt, sao kg thấy post nhỉ??? :thutieu:

Hi G lãnh nhiệm vụ chụp hộ thôi ạ. Hj :D

Cùi Bắp
05-11-2012, 05:06 PM
Có người nói xấu mình, mình sẽ post ảnh dìm hàng.... :D :D :D

get_out_cs
05-11-2012, 07:14 PM
Có người nói xấu mình, mình sẽ post ảnh dìm hàng.... :D :D :D

Thử xem, anh cứ thử xem, lần sau mà dám xuất hiện trước mặt em em sẽ cho a chết không toàn thây >< :mad::mad::mad::mad:

OA _ NỮ
05-11-2012, 09:22 PM
Sao ko thấy mãi post hình để OA ngắm lại những khuôn mặt thân thương của nhà mình hả. Lần này B thật hãnh diện nhá, có nhiều khuôn mặt mới đón tiếp em mà chị chưa bao giờ gặp được như Cùi Bắp, Độc Hành...:rolleyes:

Cùi Bắp
05-11-2012, 09:52 PM
Sao ko thấy mãi post hình để OA ngắm lại những khuôn mặt thân thương của nhà mình hả. Lần này B thật hãnh diện nhá, có nhiều khuôn mặt mới đón tiếp em mà chị chưa bao giờ gặp được như Cùi Bắp, Độc Hành...:rolleyes:

Có ảnh rồi Oa ui... Lưu trữ...