PDA

View Full Version : Các bạn ở Hà Nội có ai bị ảnh hưởng gì bởi cơn mưa lốc chiều hôm qua ?

Độc hành
18-08-2012, 09:11 AM
Nghe tin chiều hôm qua mưa lốc đã gây thiệt hại lớn và làm tê liệt giao thông thủ đô Hà Nội.
Cho ĐH gửi lời thăm hỏi, các bạn NR ở Hà Nội có ai bị ảnh hưởng gì không ạ ?

LaoÁi
18-08-2012, 11:46 AM
Nghe tin chiều hôm qua mưa lốc đã gây thiệt hại lớn và làm tê liệt giao thông thủ đô Hà Nội.

Chào Anh !
Xin thay mặt anh chị em HN cảm tạ sự chân tình của Anh và các anh chị em SG, hiện tại theo tin tức cập nhật, anh chị em HN vẫn an toàn Anh ạ!

Đã nghe tin về Anh, Lá xin trân trọng hẹn ngày cho tất cả anh chị em cố nhân trong Nam ngoài Bắc chúng ta cùng nâng ly cất tiếng, cho tình Bằng Hữu NR mãi vững bền!

Lao Ái (MX)

Tazang
18-08-2012, 01:29 PM
Trên núi cao 1000m vẫn mịt mù ầm ầm từ hôm qua. mưa như trút....một số đoạn kè và núi xung quanh đã bị sạt lở.....phập phù ko biết thế nào nữa

LaoÁi
18-08-2012, 02:56 PM
Trên núi cao 1000m vẫn mịt mù ầm ầm từ hôm qua. mưa như trút....một số đoạn kè và núi xung quanh đã bị sạt lở.....phập phù ko biết thế nào nữa

Khổ thân Anh nhể, tình hình vậy có hạ Sơn đc ko anh ...?

Boulevard
18-08-2012, 06:11 PM

Mưa kinh khủng anh ui... 16g chiều hôm qua đúng lúc mưa mịt mù nhất Bou em phóng xe máy về nhà, đường về nhà chỉ có khoảng 15 phút thường ngày, thì phải gần 1 tiếng em mới lóp ngóp về được nhà, người ướt như chuột lột... vì 14g30 có hẹn làm việc với Trường tiểu học Minh Khai và gia đình bị tung tin đồn HIV nên mới bị chậm chân nếu không em đã không đi làm rùi...
Buổi sáng nay trời vẫn mưa dã man... 7 giờ đã phải vào phòng thi rùi, đồng chí Coolman 6g20 đã có mặt để chở Bou em tới trường học đi thi... Trời rất may mà không bị ngập xe ô tô nữa thì em đành khó... 3 giờ cho việc thi cử xong xuôi thì trời cũng đã hết mưa... Bou em tưng bừng ra về vì cuộc thi đã hoàn thành xuất sắc và 2 mẹ con được Coolman cho đi măm Chiến Béo ở Hà Nội... Vui lắm cơ í. Giờ thì vừa hoàn thành kỳ 5 bài về gia đình chị Nhung và chắc cũng là bài kết thui... vì kéo dài quá độc giả đọc cũng chán.

Túm lại mưa bão nhưng mọi cái vẫn ổn và rất ổn anh ạ! Giờ thì trời Hà Nội hết mưa rùi... không biết tối có còn mưa nữa không. Sợ mưa quá thui