PDA

View Full Version : Khi đại nạn đến, anh có thể nắm chặt tay em không?

ConGaiTrangAn
17-08-2012, 07:38 PM
...........

OA _ NỮ
20-08-2012, 04:55 AM
“Khi đại nạn đến, anh có thể nắm chặt tay em không
Nếu OA là cô gái , sẽ ko bao giờ đặt ra những câu hỏi đó để khỏi nghe lòng nhói đau. Sẽ ko bao giờ trông chờ ai sẽ đến thấy trái tim mình nát tan. Sẽ ko đưa tay cho ai nắm để tâm hồn bị tổn thương.
Và điều cuối cùng, Đừng bao giờ đặt những câu hỏi tàn nhẫn cho tình yêu..
Bởi vì Tình yêu chỉ đẹp khi cất cánh, bay nhanh khi săn mồi. Đừng bao giờ bắt nó chạy bằng đôi chân bởi vì nó ko thể.
Hãy tặng cho Tình một chữ Nhân để cõi lòng được thanh thản và hãy lặng lẽ ra đi.

Tazang
20-08-2012, 06:56 AM
“Khi đại nạn đến, anh có thể nắm chặt tay em không
Nếu OA là cô gái , sẽ ko bao giờ đặt ra những câu hỏi đó để khỏi nghe lòng nhói đau. Sẽ ko bao giờ trông chờ ai sẽ đến thấy trái tim mình nát tan. Sẽ ko đưa tay cho ai nắm để tâm hồn bị tổn thương.
Và điều cuối cùng, Đừng bao giờ đặt những câu hỏi tàn nhẫn cho tình yêu..
Bởi vì Tình yêu chỉ đẹp khi cất cánh, bay nhanh khi săn mồi. Đừng bao giờ bắt nó chạy bằng đôi chân bởi vì nó ko thể.
Hãy tặng cho Tình một chữ Nhân để cõi lòng được thanh thản và hãy lặng lẽ ra đi.

Đúng là comm của bậc Hảo Cao Thủ hjhj. . .nhưng sau khi tặng cho Tình một chữ Nhân thì khuyến mại thêm một chữ Nhẫn nữa Chị gái nhỉ

OA _ NỮ
21-08-2012, 01:46 AM
Đúng là comm của bậc Hảo Cao Thủ hjhj. . .nhưng sau khi tặng cho Tình một chữ Nhân thì khuyến mại thêm một chữ Nhẫn nữa Chị gái nhỉ

Tuỳ tâm, tuỳ hỉ TZ ơi. Chữ NHẪN nó biến hoá vô thường lắm, xảy một ly đi một dặm TZ à. Hì hì

****Wua, làm sao CGTA lại xoá hết bài vậy. CGTA chịu khó post bài để cho OA NỮ có hứng spam chơi với chứ.

langthang
21-08-2012, 10:44 AM
Tuỳ tâm, tuỳ hỉ TZ ơi. Chữ NHẪN nó biến hoá vô thường lắm, xảy một ly đi một dặm TZ à. Hì hì

****Wua, làm sao CGTA lại xoá hết bài vậy. CGTA chịu khó post bài để cho OA NỮ có hứng spam chơi với chứ.

Bái phục ON! LT cũng đồng cảm nhận với tổng quản: "Đừng bao giờ đặt những câu hỏi tàn nhẫn cho tình yêu..
Hãy tặng cho Tình một chữ Nhân để cõi lòng được thanh thản và hãy lặng lẽ ra đi".
Việc mà LT không làm được như tổng quản là không thể viết được những dòng sâu sắc như vậy!