PDA

View Full Version : Hội cổ động viên MSFC...!

thinghien
12-05-2009, 11:40 AM
Em là cổ động viên hơi bị trung thành của MSFC, em xin phép BQT lập topic này để lôi kéo đội bóng sang cho rôm rả.

To anh TeacherABC: Anh lập topic CLB MSFC và Hội cổ động viên MU nha anh.
To anh LMH: Anh rủ rê mội người sang 88888888 nha. Nhất là bà 8 ấy...

Lê_Minh_Hòa
12-05-2009, 03:51 PM
Vậy là MSFC có sân vận động mới rồi! Hy vọng môi trường mới sẽ có nhiều khán giả chân chính, nhiệt huyết, yêu thể thao ủng hộ! :)

NIEMRIENG_BRVT
04-06-2009, 09:33 AM
Câu lạc bộ này hiện giờ vắng giống bên CẦu Lông quá.

Anh em qua Cầu Lông spam cho vui nhé!

NIEMRIENG_BRVT
08-06-2009, 01:36 PM
Up một cái cho bớt lạnh lẽo nào...........

Hoàn cảnh cũng giống như bên CẦU LÔNG quá............

Da_den_la_khong_muon
08-06-2009, 01:48 PM
Up một cái cho bớt lạnh lẽo nào...........

Hoàn cảnh cũng giống như bên CẦU LÔNG quá............

Cho em đăng ký một chân nhé, em là người mới nên các anh Tít chờ ABC, anh Đàm Vĩnh Biệt, anh Ghẻ Pák không cho em đá bóng nên xin anh Niềm Riêng đăng ký để xem mấy anh ý đá bóng nha

Cám ơn đã đọc

NIEMRIENG_BRVT
08-06-2009, 01:54 PM
Đá bóng do đã đủ người nên việc quyết định thêm người nữa hay không thì Bro hỏi bác 8 hay Bác Teacher dùm nhé!

Còn CẦU LÔNG nếu Bro có nhã ý thì mời qua rồi anh em hẹn gặp nhau lên kế hoạch chu đáo choHội nhé!

Steven Gerrard
08-06-2009, 02:24 PM
Cho em đăng ký một chân nhé, em là người mới nên các anh Tít chờ ABC, anh Đàm Vĩnh Biệt, anh Ghẻ Pák không cho em đá bóng nên xin anh Niềm Riêng đăng ký để xem mấy anh ý đá bóng nha

Cám ơn đã đọc

Đồng ý cho bạn vào đội bóng, giao cho bạn chức Đội Phó, kiêm Phó Chủ Tịch chuyên trách các loại Máy Bay, phục vụ việc đi lại của MSFC :nhaodzo::D:D:D

Da_den_la_khong_muon
09-06-2009, 04:34 PM
Đồng ý cho bạn vào đội bóng, giấyao cho bạn chức Đội Phó, kiêm Phó Chủ Tịch chuyên trách các loại Máy Bay, phục vụ việc đi lại của MSFC :nhaodzo::D:D:D

Lời đầu tiên là cám ơn anh Ghẻ pák đã nhận em vào đội bóng và giao cho em một số chức danh phù hợp với khả năng và nguyện vọng của em. :nguong::nguong::nguong::nguong:

TeacherABC
09-06-2009, 04:38 PM
Lời đầu tiên là cám ơn anh Ghẻ pák đã nhận em vào đội bóng và giao cho em một số chức danh phù hợp với khả năng và nguyện vọng của em. :nguong::nguong::nguong::nguong:

Chúc mửng chức danh mới của em! Hy vọng em luôn phát huy thế mạnh của mình để... anh em được nhờ...:nguong: :nguong: :botay: :botay: :youarethewoman: :youarethewoman:

Da_den_la_khong_muon
09-06-2009, 04:46 PM
Đá bóng do đã đủ người nên việc quyết định thêm người nữa hay không thì Bro hỏi bác 8 hay Bác Teacher dùm nhé!

Còn CẦU LÔNG nếu Bro có nhã ý thì mời qua rồi anh em hẹn gặp nhau lên kế hoạch chu đáo choHội nhé!

Cám ơn bro đã giới thiệu, nhưng mình không có năng khiếu cầu lông mà chỉ thích đá... và xem đá.... trên sân.... thôi !!!!!!:nguong:

TeacherABC
09-06-2009, 05:08 PM
Cám ơn bro đã giới thiệu, nhưng mình không có năng khiếu cầu lông mà chỉ thích đá... và xem đá.... trên sân.... thôi !!!!!!:nguong:

Thế là em không thích CẦU mà cũng chẳng thích ... LÔNG ? :ngoaymui:

Da_den_la_khong_muon
15-06-2009, 10:31 AM
Thế là em không thích CẦU mà cũng chẳng thích ... LÔNG ? :ngoaymui:

Một tuần rùi mà chẳng thấy fan mới nào nhỉ?? :ngugat::ngugat: hok lẽ có mỗi mình :ngoaymui::ngoaymui:

Tôi là Tôi
15-06-2009, 10:40 AM
Một tuần rùi mà chẳng thấy fan mới nào nhỉ?? :ngugat::ngugat: hok lẽ có mỗi mình :ngoaymui::ngoaymui:

Một mình một chợ chơi cho sướng.

sơn_nữ83
15-06-2009, 11:06 AM

Em ở tận Hn xa xôi, có đăng ký hội CĐV cũng chỉ là cổ vũ qua 4rum này thôi, liệu có đăng ký được không anh?:ngoaymui:

Da_den_la_khong_muon
15-06-2009, 02:51 PM
Em ở tận Hn xa xôi, có đăng ký hội CĐV cũng chỉ là cổ vũ qua 4rum này thôi, liệu có đăng ký được không anh?:ngoaymui:

Mình cũng giống Sơn Nữ thôi, chỉ là thành viên - không chức - không quyền - không tiền nên bạn muốn tham gia hội thì hỏi người lập topic này nhé

:nguong::nguong::nguong:

TeacherABC
16-06-2009, 09:01 AM
Một mình một chợ chơi cho sướng.

Ai vzậy ta????????????????:botay:

TeacherABC
16-06-2009, 09:02 AM

Hoan nghênh các CĐV nữ tham gia ủng hộ tinh thần MSFC!

Steven Gerrard
17-06-2009, 08:25 AM
Ai vzậy ta????????????????:botay:

Đang nghi là Hip Hop Break Dance :rolleyes::D

TeacherABC
17-06-2009, 08:46 AM
Đang nghi là Hip Hop Break Dance :rolleyes::D

Anh cũng nghĩ thế!:nguong::nguong:

Quỳnh_muộn
18-06-2009, 07:24 AM
Spam cho sôi nổi tí các anh ui,:D:D:D:D:D

T.m
19-06-2009, 03:00 PM
bữa nào bay vô cổ động 1 bữa mới được, lâu lắm không gặp đại ka LMH

NIEMRIENG_BRVT
19-06-2009, 03:46 PM
Đại Ka LMH bây giờ : Hào hoa, phong nhã, phong độ tuyệt vời lắm Bro ơi

Gà Con
30-06-2009, 10:37 AM
Hôm nay Gà Con vô đây làm khán giả.cổ động cho đội của anh Hoà....mà hôm nay có trận nào ko ban tổ chức..anh Hoà cố lên...hiii...