PDA

View Full Version : Vũ Phong là con... dê của mẹ... Thu Phong ạ!

Vũ Phong
25-05-2011, 01:09 PM
Xin được kính chào bà con cô bác, anh chị và các bạn. Vũ Phong xin được trình làng NIỀM RIÊNG. Vũ Phong là con... dê của nhạc mẫu Thu Phong ạ! Ai muốn hiểu biết gì thêm xin cứ hỏi mẹ vợ Vũ Phong: Thu Phong - mó đờ của NR. Vũ Phong vốn đa tình, nên để chắc ăn, mẹ vợ Vũ Phong lôi cổ Vũ Phong vào forum này để quản lý, giáo dục và cải tạo ạ!

Vì vậy, xin quý cô, quý bạn hãy biết, VP đã có vợ và 2 con. Nếu Vũ Phong có trót đa tình thì... xin cứ chặt chém không thương tiếc để cho mẹ Thu Phong được nhờ ạ!

Xin chân thành cảm ơn bà con cô bác, anh chị và các bạn!

Nguyên Thoại
25-05-2011, 01:16 PM
Hì... chào Dê nghe... gọi gió và ò vào luôn hí

Đông Quân
25-05-2011, 01:19 PM
Haha trường hợp này rất chi là... đặc biệt, xưa nay chưa có tiền lệ, có lẽ đây cũng là tín hiệu vui của NR. :o:p:o
Xin chào và chúc mừng Vũ Phong đã đến với NR. Chúc bạn có những phút giây thật vui và thoải mái nơi đây.

Vũ Phong
25-05-2011, 01:20 PM
Haha trường hợp này rất chi là... đặc biệt, xưa nay chưa có tiền lệ, có lẽ đây cũng là tín hiệu vui của NR. :o:p:o
Xin chào và chúc mừng Vũ Phong đã đến với NR. Chúc bạn có những phút giây thật vui và thoải mái nơi đây.
Cảm ơn chú Đông Quân ạ! Kêu chú vì chú ít tuổi hơn mẹ vợ VP, mong chú thông cảm và lượng thứ!

Nếu biết ở NR có Đông Quân, VP sẽ chọn nick Không Quân để đăng ký và đấu thơ tay bo với chú. Chú đồng ý không ạ? VP đùa vui thôi, vì chú là thành viên BQT đầu tiên nhấp nút thanks chào VP và mẹ vợ VP nói: thơ chú được lắm!

Vũ Phong
25-05-2011, 01:22 PM
Hì... chào Dê nghe... gọi gió và ò vào luôn hí
Hì, rờ VP xưng hô mới khó đây. Thui, cho VP kêu... bác ba được hí?

thuphong
25-05-2011, 01:27 PM
.
Trời, Dê vào NR với một màn chào hỏi ra mắt thật là ấn tượng.
Về Nr Dê nhớ ngoan đó nha. Ở đây có những cô bác nhiều tuổi nên đừng có quậy quá.

:thenao: :thedo:

Vũ Phong
25-05-2011, 01:32 PM
.
Trời, Dê vào NR với một màn chào hỏi ra mắt thật là ấn tượng.
Về Nr Dê nhớ ngoan đó nha. Ở đây có những cô bác nhiều tuổi nên đừng có quậy quá.

:thenao: :thedo:
Dạ, dê xin hứa là... sẽ gắng chăm ngoan nhất nhà và ngoan cả tuần ạ! Những vui đùa chỉ thể hiện ở quán giao lưu và rất chừng mực; không vi phạm nội quy của NR. Còn với các box khác, VP sẽ là một VP như mẹ TP và bác Ba đã biết và đã từng dành cho VP những quý mến ạ!

Boulevard
25-05-2011, 01:35 PM
Chào Vũ Phong. Chúc Vũ Phong có những niềm vui và may mắn khi vào niềm riêng nhé!

Oh... cả nhà ơi... Boulevard có cháu ở Niềm riêng nè... Vì Vũ Phong là con dê mẹ Thu Phong mà mẹ Thu Phong lại là tỷ muội với B nè... ka ka... Mềnh có cháu...

:naonao: :naonao: :naonao:

Vũ Phong
25-05-2011, 01:44 PM
Chào Vũ Phong. Chúc Vũ Phong có những niềm vui và may mắn khi vào niềm riêng nhé!

Oh... cả nhà ơi... Boulevard có cháu ở Niềm riêng nè... Vì Vũ Phong là con dê mẹ Thu Phong mà mẹ Thu Phong lại là tỷ đệ với B nè... ka ka... Mềnh có cháu...

:naonao: :naonao: :naonao:
Ui, vậy là vô NR có khác chi là vô thòng lọng. Thêm một vòng kim cô quàng lên cí đầu của VP rùi, huhuhu

Boulevard
25-05-2011, 01:47 PM
Ui, vậy là vô NR có khác chi là vô thòng lọng. Thêm một vòng kim cô quàng lên cí đầu của VP rùi, huhuhu

Oh... Cháu yêu... đừng sợ, cô hiền lắm ... Rất yêu những đứa cháu ngoan... Nghe mấy lời bộc bạch của VP đủ hiểu cháu rất ngoan mà... Chị TP vào động viên cháu giúp Bou cái nhở ! ka ka

Vũ Phong
25-05-2011, 02:21 PM
Oh... Cháu yêu... đừng sợ, cô hiền lắm ... Rất yêu những đứa cháu ngoan... Nghe mấy lời bộc bạch của VP đủ hiểu cháu rất ngoan mà... Chị TP vào động viên cháu giúp Bou cái nhở ! ka ka
Đấy, vừa thẳng tay uýnh thằng cháu một nhát rồi lại xoa xoa. Cưng nựng thế này thì VP lại thèm được... hư rùi. Hơ hơ :nguong:

Phu sinh
25-05-2011, 04:54 PM
Đấy, vừa thẳng tay uýnh thằng cháu một nhát rồi lại xoa xoa. Cưng nựng thế này thì VP lại thèm được... hư rùi. Hơ hơ :nguong:

Chào mừng dê đến với NR! Hà... Hà... Đã "dê" còn kèm "mưa gió" thì thật là khó tưởng tượng là sẽ ngoan cỡ nào!!! :rolleyes:

Nhudadauyeu
25-05-2011, 07:06 PM
Chào mừng bạn đến với NR
Thấy màn giới thiệu ấn tượng thật:nguong::nguong::nguong:

kehotro
25-05-2011, 07:13 PM
Chào mừng dê bước vào chuồng. Chúc dê có nhiều niềm vui và thêm nhiều bạn mới.

huongnhu
25-05-2011, 07:28 PM
Hihi, còn cô Hnhu nữa nà dê cưng!
Cô sẽ cưng dê nhứt Nr
Hhahahaah

SunWild
25-05-2011, 07:37 PM
Dê dũng cảm thật :D vào đây là còn phải chịu nhiều vòng kim cô nữa nhé :D

Vũ Phong
25-05-2011, 08:07 PM
Chào mừng dê đến với NR! Hà... Hà... Đã "dê" còn kèm "mưa gió" thì thật là khó tưởng tượng là sẽ ngoan cỡ nào!!! :rolleyes:
Hì, VP ngoan vừa vừa và hư cũng vừa vừa thôi ạ! Cảm ơn smod Phu sinh! Lần đầu VP ra mắt nên chưa rõ tuổi tác và giới tính, cho phép VP cứ xưng lên và gọi tên, nhưng sẽ luôn có thái độ vui vẻ, hòa nhã và lễ độ. Nếu phải bậc cao niên thì cũng mong được lượng thứ!

Cảm nhận của VP đến lúc này là NR như một gia đình nhỏ, khá nhiều cô bác anh chị vui tính, VP thấy thiện cảm...

Vũ Phong
25-05-2011, 08:10 PM
Chào mừng bạn đến với NR
Thấy màn giới thiệu ấn tượng thật:nguong::nguong::nguong:

Dạ thôi, tượng để chiêm ngưỡng chứ không dám... ấn ạ! Thực ra trong forum, góc nhỏ này là để cùng vui. Các cụ bảo: xởi lởi trời cởi cho. Vậy mà VP xởi lởi bao nhiêu thì bị đeo nhiều vòng kim cô bấy nhiêu ạ!

Cảm ơn Nhudadauyeu!

Vũ Phong
25-05-2011, 08:13 PM
Chào mừng dê bước vào chuồng. Chúc dê có nhiều niềm vui và thêm nhiều bạn mới.

Hôm nay VP nhìn lại ngày đăng ký nick name ở NR, chợt nhận ra ngày đó đúng ngày bầu cử. Vô tình mà lại dễ nhớ. Hy vọng sân chơi sẽ mang lại niềm vui và những người bạn viết!

Cảm ơn kehotro!

Vũ Phong
25-05-2011, 08:16 PM
Hihi, còn cô Hnhu nữa nà dê cưng!
Cô sẽ cưng dê nhứt Nr
Hhahahaah

Ohh, vậy là rất yên tâm khi NR có một cây thuốc chẩn trị cảm cúm rất tốt. Từ nay hễ cứ... hắt xì là VP sẽ tìm o Hương nhu, được chứ ạ?! :nhaodzo:

huongnhu
25-05-2011, 08:18 PM
Ohh, vậy là rất yên tâm khi NR có một cây thuốc chẩn trị cảm cúm rất tốt. Từ nay hễ cứ... hắt xì là VP sẽ tìm o Hương nhu, được chứ ạ?! :nhaodzo:

Hhahaha dzái chời cho cưng hắt xì thường xuyên :D:D:D:D

Vũ Phong
25-05-2011, 08:19 PM
Dê dũng cảm thật :D vào đây là còn phải chịu nhiều vòng kim cô nữa nhé :D

Dê không chỉ "dũng cảm" đâu ạ! Mà còn "thật thà" nữa. SunWild có thấy mấy ai tự nhận mình là đa tình đâu, đúng không?Nhất là tự nhận đã có vợ + mẹ vợ để "lấy độc trị độc" ấy mà!

Cảm ơn... vòng kim cô đẹp dịu dàng mà rất... chói lóa!

Vũ Phong
25-05-2011, 08:32 PM
Hhahaha dzái chời cho cưng hắt xì thường xuyên :D:D:D:D

Hì, vừa mới khen cộng đồng NR rất thiện cảm, vậy mà ai cũng... úm ba la VP là sao? Hết dọa kim cô giờ lại cầu cho mắc cảm. O Hương Nhu coi chừng hén. Vũ Phong sẽ làm gió làm bão để quật té tua cành lá Hương Nhu cho coi!!! :nhaodzo:

huongnhu
25-05-2011, 08:35 PM
Hì, vừa mới khen cộng đồng NR rất thiện cảm, vậy mà ai cũng... úm ba la VP là sao? Hết dọa kim cô giờ lại cầu cho mắc cảm. O Hương Nhu coi chừng hén. Vũ Phong sẽ làm gió làm bão để quật té tua cành lá Hương Nhu cho coi!!! :nhaodzo:

Ông bà có dạy: thương cho roi...
Thương cưng nên mới trù dzậy chứ.
Nhà Nr này thương nhau cũng riêng lắm đó cưng :D
Hihi, O là thích mấy người tên Gió lắm :D

Vũ Phong
25-05-2011, 08:47 PM
Ông bà có dạy: thương cho roi...
Thương cưng nên mới trù dzậy chứ.
Nhà Nr này thương nhau cũng riêng lắm đó cưng :D
Hihi, O là thích mấy người tên Gió lắm :D

Đúng rồi, không có gió thì hương đâu thể bay được xa. Mà thứ hương nhằm giải cảm lại càng cần đến gió. Nhưng o coi chừng, gió với mưa dễ thành lốc xoáy và bão giông đấy ạ! Khi ấy Hương Nhu té tua, nát nhừ à!

huongnhu
25-05-2011, 08:54 PM
Đúng rồi, không có gió thì hương đâu thể bay được xa. Mà thứ hương nhằm giải cảm lại càng cần đến gió. Nhưng o coi chừng, gió với mưa dễ thành lốc xoáy và bão giông đấy ạ! Khi ấy Hương Nhu té tua, nát nhừ à!

Hhahha, đừng hù O cưng. O là O nỏ sợ. Nhà O ba đời buôn bom từ Irac.
Gió mưa nhằm nhò gì O! :D

Vũ Phong
25-05-2011, 09:17 PM
Hhahha, đừng hù O cưng. O là O nỏ sợ. Nhà O ba đời buôn bom từ Irac.
Gió mưa nhằm nhò gì O! :D

Ặc, tự mình có thể giải cảm - nghĩa là giải được gió độc. Vậy mà Hương Nhu sao phải lạy trời và mượn bom vậy ha?

Sao em không là chính em thôi nhỉ?
Như cô gái nào bên cửa sổ làm duyên
Bom - dù có thể gây sát thương
Cũng chẳng làm ai quy hàng, hạ vũ khí

Hương nhu là cây thuốc quý
Dịu dàng chiết suất giọt dầu thơm
Thôi mà, đừng thế đi em
Hãy là chính mình - Hương Nhu nhé!

(hì, viết vội...!)

Nhím con
27-05-2011, 11:54 AM
Mến chào VP !... Chúc VP luôn luôn vui vẻ khi vào NR !... :)

Vũ Phong
27-05-2011, 12:09 PM
Mến chào VP !... Chúc VP luôn luôn vui vẻ khi vào NR !... :)

Cảm ơn bạn Nhím! VP là thành viên mới nên rất vui khi có bạn bè chào hỏi, giao lưu. Trên diễn đàn, nhất là đối với thành viên mới, lời chào hỏi, vui vẻ, một chút quậy nghịch, một chút đùa vui, tếu táo luôn làm cho người mới tự tin, vui vẻ, người cũ cũng được dịp để thể hiện sự giao tiếp, đón tiếp chu đáo, ân tình và hóm hỉnh, thông minh.

VP rất yêu thích những người bạn thông minh, hóm hỉnh. Cười vui mà nội hàm và nguyên cớ của tiếng cười luôn chứa sự thông minh càng làm chúng ta gắn bó với nhau hơn phải không bạn Nhím con!

À mà này, Nhím con đã có đủ lông chưa đấy! Bữa nào bạn lập topic "Rải đinh" đi, cho VP vô quậy?!

Chúc bạn vui!

Nhím con
27-05-2011, 12:17 PM
Cảm ơn bạn Nhím! VP là thành viên mới nên rất vui khi có bạn bè chào hỏi, giao lưu. Trên diễn đàn, nhất là đối với thành viên mới, lời chào hỏi, vui vẻ, một chút quậy nghịch, một chút đùa vui, tếu táo luôn làm cho người mới tự tin, vui vẻ, người cũ cũng được dịp để thể hiện sự giao tiếp, đón tiếp chu đáo, ân tình và hóm hỉnh, thông minh.

VP rất yêu thích những người bạn thông minh, hóm hỉnh. Cười vui mà nội hàm và nguyên cớ của tiếng cười luôn chứa sự thông minh càng làm chúng ta gắn bó với nhau hơn phải không bạn Nhím con!

À mà này, Nhím con đã có đủ lông chưa đấy! Bữa nào bạn lập topic "Rải đinh" đi, cho VP vô quậy?!

Chúc bạn vui!
Chắc VP là 1 người quảng giao và luôn biết cách khuấy động phong trào, hihi !...

NC đã có đủ lông hay chưa thì VP cứ hỏi Bou là biết liền !... :D

Vũ Phong
27-05-2011, 12:26 PM
Chắc VP là 1 người quảng giao và luôn biết cách khuấy động phong trào, hihi !...

NC đã có đủ lông hay chưa thì VP cứ hỏi Bou là biết liền !... :D
VP không thích đi hỏi ai đấy. VP thích chính mình là người khám phá. Vì điều ấy không những lành mạnh, trung thực mà còn khiến mình là mình hơn. Thực ra, "văn tức là người" luôn đúng trên net. Nghĩa là đọc những gì người viết, xem những gì người giao tiếp, ứng xử, hành xử trên net sẽ đọc được "bản vị" người mình muốn biết thôi. Vì vậy, VP muốn Nhím lập topic nào đó mang ý nghĩa "rải đinh" (phóng lông nhím đấy!), đảm bảo: "biết, coi chừng yêu liền" chứ không phải "biết... chít liền"!!!

Nhím con
27-05-2011, 01:34 PM
VP không thích đi hỏi ai đấy. VP thích chính mình là người khám phá. Vì điều ấy không những lành mạnh, trung thực mà còn khiến mình là mình hơn. Thực ra, "văn tức là người" luôn đúng trên net. Nghĩa là đọc những gì người viết, xem những gì người giao tiếp, ứng xử, hành xử trên net sẽ đọc được "bản vị" người mình muốn biết thôi. Vì vậy, VP muốn Nhím lập topic nào đó mang ý nghĩa "rải đinh" (phóng lông nhím đấy!), đảm bảo: "biết, coi chừng yêu liền" chứ không phải "biết... chít liền"!!!
Dường như VP còn là 1 người có kinh nghiệm đầy mình nữa hén, nhưng theo NC nghĩ trong 1 vài trường hợp đặc biệt thì cũng chưa chắc đã chính xác !... :D

Nội dung "rải đinh" là gì nhỉ !?!... :)