PDA

View Full Version : Xin chào tất cả các bạn!

Emanuel
21-05-2011, 08:22 PM
Được một người quen giới thiệu tham gia diễn đàn, hy vọng emanuel sẽ mang đến những niềm vui cho Niềm Riêng! Mong được làm quen với tất cả các bạn!

Boulevard
21-05-2011, 08:29 PM
Chào Emanuel... Chúc bạn sẽ vui và mang lại niềm vui cho mọi người. Cái nick này có ý nghĩa gì nhỉ? Bạn là phái nam hay nữ, bao nhiêu tuổi, nghề nghiệp... Nếu không ngại có thể "bật mí" cho bạn bè biết về bạn được không?

:longlanh1: :longlanh1: :longlanh1:

kehotro
22-05-2011, 10:22 AM
Chào mừng Emanuel tham gia vào diễn đàn Niềm Riêng. Chúc bạn tìm được niềm vui nơi đây.

gangrel090
22-05-2011, 10:32 AM
Đón bạn với những niềm vui!
Font color của bạn hợp với nền forum :D

Phu sinh
22-05-2011, 02:47 PM
Welcome Emanuel! Nick của bạn gợi nhớ rất nhiều... thứ!! Hi... Hi... :nguong:

Phương Lê
22-05-2011, 07:15 PM
Chào Emanuel... Chúc bạn sẽ vui và mang lại niềm vui cho mọi người. Cái nick này có ý nghĩa gì nhỉ? Nếu không ngại có thể "bật mí" cho bạn bè biết về bạn được không?

Có khả năng Emanuel có nghĩa là:

Em Muốn Anh Nằm Úp.... Em Liếm...... ???!!!

hoặc là

Em Muốn Anh Nằm Úp.... Em Lột...... ???!!![/COLOR]

Xin lỗi mọi người PL đã cố gắng hết sức để giải nghĩa nick này, nhưng chỉ được vậy thôi!

Boulevard
22-05-2011, 10:09 PM
Hi, anh P.L có trí tượng tượng quá phong phú! Làm Bou đọc ... Ngất rồi đấy!

:nguong::nguong::nguong:

Emanuel
26-05-2011, 03:27 PM
Có khả năng Emanuel có nghĩa là:

Em Muốn Anh Nằm Úp.... Em Liếm...... ???!!!

hoặc là

Em Muốn Anh Nằm Úp.... Em Lột...... ???!!![/COLOR]

Xin lỗi mọi người PL đã cố gắng hết sức để giải nghĩa nick này, nhưng chỉ được vậy thôi!

Chào PL, không ai cấm mình thả hồn vào trí tưởng tượng nên tha hồ mà PL mơ tưởng nhé... Hì hì hì...:nhaodzo: :nguong:

Emanuel
26-05-2011, 03:31 PM
Chào Emanuel... Chúc bạn sẽ vui và mang lại niềm vui cho mọi người. Cái nick này có ý nghĩa gì nhỉ? Bạn là phái nam hay nữ, bao nhiêu tuổi, nghề nghiệp... Nếu không ngại có thể "bật mí" cho bạn bè biết về bạn được không?

Thanks Boulevard đã quan tâm. Dần dần Boulevard sẽ biết thôi...:nguong: :D

Emanuel
26-05-2011, 03:33 PM
Chào mừng Emanuel tham gia vào diễn đàn Niềm Riêng. Chúc bạn tìm được niềm vui nơi đây.

Đón bạn với những niềm vui!
Font color của bạn hợp với nền forum :D

Welcome Emanuel! Nick của bạn gợi nhớ rất nhiều... thứ!! Hi... Hi... :nguong:

Cám ơn các anh đã quan tâm, mình chỉ mong mang lại hai chữ "bình yên" tại đây...:D

Boulevard
26-05-2011, 04:05 PM
Thanks Boulevard đã quan tâm. Dần dần Boulevard sẽ biết thôi...:nguong: :D

Cái người này ăn nói nửa chừng ... khôn quá thui... Dần dần... tính Bou là thích cái gì cũng phải "nhanh" và "luôn"... cơ!

:naonao: :naonao: :naonao:

Emanuel
26-05-2011, 04:11 PM
Cái người này ăn nói nửa chừng ... khôn quá thui... Dần dần... tính Bou là thích cái gì cũng phải "nhanh" và "luôn"... cơ!

:naonao: :naonao: :naonao:

Mình thì thích..."chậm"... và "chắc"... cơ!:D