PDA

View Full Version : Get Out xin phép ra mắt cả nhà :)

get_out_cs
15-05-2011, 07:53 PM
Hi.......CS là thành viên của NR từ 12/2010, nhưng bây giờ mới có thời gian vào chào cả nhà :)

Quen, thì cũng quen rồi, mà gặp thì chắc mọi người cũng biết CS rùi nhỉ .. Thế này gọi là quen trước, giới thiệu sau ...... :D :o

Ai quen gọi CS là HTG thì vẫn gọi là HTG nhé, còn không gọi CS cũng được, hi ...

Còn nếu ai muốn biết thêm thông tin về CS hay có điều - gì - đó muốn hỏi thì cứ tự nhiên hỏi nha :)

Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ :)

SunWild
15-05-2011, 07:54 PM
HTG làm bài thơ ra mắt đi, các SMod bảo thế :D

thuphong
15-05-2011, 08:02 PM
.
Chúc CS vui nhiều ở NR nhé.
NR rất vui có một em gái út dễ thương như em

http://i761.photobucket.com/albums/xx259/longjuly/user1127483_pic847174_1283531822.jpg

Boulevard
15-05-2011, 08:03 PM
http://vothuat.co/wp-content/uploads/2010/12/HanhPhuc_huyhoa_info.jpg

Chào đón HTG hòa nhập thực sự vào thế giới của Niềm riêng. Chúc em mãi gắn bó và có thật nhiều người bạn tốt ở nơi đây... Bạn tốt và bạn xấu hay không là do sự lựa chọn của chính mình em nhé.

Bức hình trên có thể nói là một lời chúc cho 1 ngày kia HTG sẽ tìm được chàng hoàng tử của mình để bước vào Lâu đài tình ái (Hình như hôm qua tại cuộc liên hoan ai đó đã hát bài này thì phải)... Chúc em may mắn và yêu đời!

Boulevard
15-05-2011, 08:06 PM

Oh. Chưa zì đã đòi hỏi người ta làm thơ roài...Đúng là tham quá thui ...

SunWild
15-05-2011, 08:08 PM
Các SM bảo thế chứ có phải em đâu :haha:

get_out_cs
15-05-2011, 09:33 PM
.
Chúc CS vui nhiều ở NR nhé.
NR rất vui có một em gái út dễ thương như em

hi dạ cám ơn cô...... cs vẫn là em út ạ... ôi .....:nguong::nguong::nguong:

Chào đón HTG hòa nhập thực sự vào thế giới của Niềm riêng. Chúc em mãi gắn bó và có thật nhiều người bạn tốt ở nơi đây... Bạn tốt và bạn xấu hay không là do sự lựa chọn của chính mình em nhé.

Bức hình trên có thể nói là một lời chúc cho 1 ngày kia HTG sẽ tìm được chàng hoàng tử của mình để bước vào Lâu đài tình ái (Hình như hôm qua tại cuộc liên hoan ai đó đã hát bài này thì phải)... Chúc em may mắn và yêu đời!

Oa oa, sao không nhìn thấy rõ mặt người hử chị .........:acac::acac:

Đúng là tham thiệt, hihi ....... :D

Các SM bảo thế chứ có phải em đâu :haha:

Hi, ss chỉ tên đi, òi e sẽ tính :D

Tường Thụy
15-05-2011, 09:45 PM
Để chú vẽ cho cháu một bức chân dung bằng thơ nhé

get_out_cs
15-05-2011, 09:49 PM
Để chú vẽ cho cháu một bức chân dung bằng thơ nhé

Hi vâng, chú Thụy vẽ đi ạ . Cs ngồi ngóng nè ....hi.... :nguong:

Tường Thụy
15-05-2011, 09:53 PM
Hi vâng, chú Thụy vẽ đi ạ . Cs ngồi ngóng nè ....hi.... :nguong:

Hi hi, chú đang vẽ chị BLV, cháu chờ đọc nhé (doạ trước cho BLV hãi, he he he)
Còn cháu thì đợi mấy hôm nhé.

get_out_cs
15-05-2011, 10:08 PM
Hi hi, chú đang vẽ chị BLV, cháu chờ đọc nhé (doạ trước cho BLV hãi, he he he)
Còn cháu thì đợi mấy hôm nhé.

Hic, chú Thụy bất công .......... :acac:

Boulevard
15-05-2011, 10:32 PM

Cứ từ từ... muốn ăn khoai của bác TT thì phải từ từ cs ạ! Không thấy bác đang chém gió chị tơi bời trong topic vườn thơ đấy à...Không biét gọi em là cái gì nữa... Quy lại cho 1 cái tên nhé, nhưng gần với Nick. theo chị là CS

Đông Quân
15-05-2011, 10:32 PM

Cả nhà chào đón get_out_cs. Đừng "out" nữa mà "in" NR luôn nhé! :o :rolleyes: :o
Chúc em cười và tạo ra thật nhiều nụ cười nơi đây.

get_out_cs
15-05-2011, 10:45 PM
Cứ từ từ... muốn ăn khoai của bác TT thì phải từ từ cs ạ! Không thấy bác đang chém gió chị tơi bời trong topic vườn thơ đấy à...Không biét gọi em là cái gì nữa... Quy lại cho 1 cái tên nhé, nhưng gần với Nick. theo chị là CS

Thì nãy h em vẫn tự xưng là CS đó thui, chị lại không để ý rùi, hi ............
Còn chú THụy mà có vẽ em chắc chú gọi Gôn... Hic mà em đổi ý òi, ai khóa cái pic NR muôn vẻ kia lại, để e ko vô nói chú Thụy thôi đừng vẽ em nữa, không bác ý mà vẽ em như kiểu vẽ chị là e cắt tóc đi tu lun , oa oa, hic hic, huhu .....:acac::acac:

get_out_cs
15-05-2011, 10:46 PM
Cả nhà chào đón get_out_cs. Đừng "out" nữa mà "in" NR luôn nhé! :o :rolleyes: :o
Chúc em cười và tạo ra thật nhiều nụ cười nơi đây.

Dạ. em cám ơn ĐQ, Tại e chưa bít gọi sao nên phải gọi thế, hi, không e sợ nhầm ......:nguong:

Đông Quân
15-05-2011, 11:00 PM
Dạ. em cám ơn ĐQ, Tại e chưa bít gọi sao nên phải gọi thế, hi, không e sợ nhầm ......:nguong:

Hì hì.... gọi gì cũng được... đừng gọi "qua" bằng... chú :nguong: :nguong: :nguong:

Đông Quân
15-05-2011, 11:00 PM

Hì hì.... gọi gì cũng được... đừng gọi "qua" bằng... chú :nguong: :nguong: :nguong:

Tường Thụy
15-05-2011, 11:04 PM
Hic mà em đổi ý òi, ai khóa cái pic NR muôn vẻ kia lại, để e ko vô nói chú Thụy thôi đừng vẽ em nữa

không biết ai khóa topic Niềm Riêng muôn vẻ ấy
Nhưng đã mở lại được rồi cháu cưng ạ

SunWild
15-05-2011, 11:06 PM
Hi, ss chỉ tên đi, òi e sẽ tính :D

Họ bỏ phiếu kín đồng ý 100% như thế em ạ :D

Em cứ gọi là bác hết cho tiện nhé :D

get_out_cs
15-05-2011, 11:09 PM

Ha ha, Cs bít vậy là đủ òi. (không nói đủ cái gì đâu nhá, hi ...):D :D :D

không biết ai khó topic Niềm Riêng muôn vẻ ấy
Nhưng đã mở lại được rồi cháu cưng ạ

Hi, vậy ạ. chú Thụy ơi đừng vẽ CS nhá, chú THụy nhá :D

get_out_cs
15-05-2011, 11:32 PM
Họ bỏ phiếu kín đồng ý 100% như thế em ạ :D

Hơ, là những ai hả ss, cho e coi hòm phiếu đi . Phiếu kín là với người khác thoai chứ lị, "nạn nhân" thì vẫn p được coi phán quyết, hihi .....:D:D:D

Em cứ gọi là bác hết cho tiện nhé :D

Hihi, trừ những ai em biết trs òi đúng không ss :)

SunWild
15-05-2011, 11:34 PM
Hơ, là những ai hả ss, cho e coi hòm phiếu đi . Phiếu kín là với người khác thoai chứ lị, "nạn nhân" thì vẫn p được coi phán quyết, hihi .....:D:D:D

Hihi, trừ những ai em biết trs òi đúng không ss :)
Tất cả các SM đấy em ạ, em cứ chém hết đi :D
Đến chị ra đường gặp SM nào cũng phải gọi bằng bác nói gì em :haha:

Tường Thụy
15-05-2011, 11:38 PM
Hi, vậy ạ. chú Thụy ơi đừng vẽ CS nhá, chú THụy nhá :D

Vậy cháu nghĩ ai chú cũng vẽ như chị Bou ấy à. Chị ấy lớn hơn cháu, mí lại chú biết chị ấy chỉ cười thôi chứ k ghét chú vì cái vụ vẽ chị í nên chú mới vẽ thế, hihi

SunWild
15-05-2011, 11:40 PM
Vậy cháu nghĩ ai chú cũng vẽ như chị Bou ấy à. Chị ấy lớn hơn cháu, mí lại chú biết chị ấy chỉ cười thôi chứ k ghét chú vì cái vụ vẽ chị í nên chú mới vẽ thế, hihi
Thế anh TT định vẽ chị Bou mặc quần áo hay ko thế để bọn em còn đeo kính vào xem cho rõ :D

get_out_cs
15-05-2011, 11:42 PM

Tất cả SM là những ai cơ ạ, chị cho e mượn cái danh sách nào ^^ , mà hòm phiếu đâu hử ss :)

Hi.........vậy bật mí cho cs coi chú định vẽ cs thế nào, được không chú :)

get_out_cs
15-05-2011, 11:43 PM
Thế anh TT định vẽ chị Bou mặc quần áo hay ko thế để bọn em còn đeo kính vào xem cho rõ :D

Ôi lại còn vụ nì ý ạ ...... hic :-s

kehotro
15-05-2011, 11:45 PM

Nếu thế không chừng Bou phải mang khẩu trang và đội mũ bảo hiểm mất thôi. Không trông thấy mặt đố biết nhẩy?

SunWild
15-05-2011, 11:45 PM
Tất cả SM là những ai cơ ạ, chị cho e mượn cái danh sách nào ^^ , mà hòm phiếu đâu hử ss :)

Bác Phù sinh, Bác Đông Quân, còn bác nào nữa ra cho cháu nó xem mặt kìa :D

Tường Thụy
15-05-2011, 11:48 PM

Hi.........vậy bật mí cho cs coi chú định vẽ cs thế nào, được không chú :)

uh. khi nào vẽ xong chú cho cháu xem trước nhé

Tường Thụy
15-05-2011, 11:50 PM

cái này anh đang cân nhắc em ạ :hi:

SunWild
15-05-2011, 11:52 PM
Theo em anh cứ vẽ cả 2 cho người đọc tự chọn :D

get_out_cs
15-05-2011, 11:53 PM
Nếu thế không chừng Bou phải mang khẩu trang và đội mũ bảo hiểm mất thôi. Không trông thấy mặt đố biết nhẩy?

Ờ ha. Nhưng mà vẽ người thì vẫn vẽ mặt mà :D . ủa ai mà chả bít là vẽ ss ý òi, che mặt lại cũng vậy mừ ???

Bác Phù sinh, Bác Đông Quân, còn bác nào nữa ra cho cháu nó xem mặt kìa :D

Bác Phù Sinh e chưa bít, còn bác ĐQ mí bít xong , còn ai nữa nào ..........:-w

uh. khi nào vẽ xong chú cho cháu xem trước nhé

HI, cho Cs xem trước òi mới cho mọi người coi nha chú. ........ hi....:D

Boulevard
15-05-2011, 11:55 PM
Nè... Anh em cô định biến topic chào hỏi này thành topic biếm họa chân rung đấy hử? Vừa phải thôi nhá.... BLV tư thù kinh lắm đó... gừ gừ

kehotro
15-05-2011, 11:59 PM
Nè... Anh em cô định biến topic chào hỏi này thành topic biếm họa chân rung đấy hử? Vừa phải thôi nhá.... BLV tư thù kinh lắm đó... gừ gừ

Gặp anh là không thèm đôi co. Cứ tương ngay một pic nhìn đêm nay hết ngủ, rồi chú thích bên dưới tên của người mà mình ghét. Nhưng nhớ là phải hao hao người ta mới tin.

Tường Thụy
16-05-2011, 12:04 AM
topic của bé cs biến thành chatbox rồi

hahaha
16-05-2011, 01:43 AM
Chào Get out CS, chúc người đa áo luôn vui!
Mà nick hơi nhậy cảm, đùa thôi, hihi:D:cool::cool:

gangrel090
16-05-2011, 09:06 AM
Hix!
Hóa ra là em!><! Anh cứ thắc mắc mãi là rõ ràng khi đi off bàn tay anh chính xác là có 5 ngón vậy mà hôm nay gõ bàn phím còn có 3 ngón rưỡi, các ngón khác thì nham nhở hết cả><!
Túm lại là đang gõ phím bằng 1 bàn tay trái! HUhuhhuhuu!

Phu sinh
16-05-2011, 09:45 AM
Chúc mừng cs định cư ở niemrieng! Hy vọng là sẽ ở thường xuyên ha!

cs nghe Sun có nước bán lúa giống luôn đó nha! Hổng có phiếu của anh đâu!

:haha: :haha: Xưng anh luôn cho tiện khỏi théc méc luôn! Chừng nào cs gọi Bou, banmai, sheiran,sonnu83... bằng "cô" xưng "cháu" thì hãy gọi anh bằng "bác" nhé! :haha: :haha:

get_out_cs
16-05-2011, 11:56 AM

Hơ, lại còn cân nhắc nữa cơ hả chú .... :botay:

Thoai ..... e không chọn kiểu ý đâu, hi ....... :D

:D, cái điệu bộ gừ gừ này giống Cs ghê, chắc tại bị e cắn nhìu quá .......hihi :nguong::botay:

Gặp anh là không thèm đôi co. Cứ tương ngay một pic nhìn đêm nay hết ngủ, rồi chú thích bên dưới tên của người mà mình ghét. Nhưng nhớ là phải hao hao người ta mới tin.

Hơ hơ, có người vẽ đường cho hươu chạy kìa .....^^

topic của bé cs biến thành chatbox rồi

Hihi .. :)

get_out_cs
16-05-2011, 12:00 PM
Chào Get out CS, chúc người đa áo luôn vui!
Mà nick hơi nhậy cảm, đùa thôi, hihi:D:cool::cool:

Thanks a ! :D , nhưng mà a nói nick hơi nhạy cảm là sao cơ ?? :eek::eek::eek:

Hix!
Hóa ra là em!><! Anh cứ thắc mắc mãi là rõ ràng khi đi off bàn tay anh chính xác là có 5 ngón vậy mà hôm nay gõ bàn phím còn có 3 ngón rưỡi, các ngón khác thì nham nhở hết cả><!
Túm lại là đang gõ phím bằng 1 bàn tay trái! HUhuhhuhuu!

Có nghĩa là em cắn mất một ngón rưỡi bàn tay phải của anh hả, he he, hóa ra lúc đó cũng có 1 người say, bị cắn mà không bít gì, hihi ^^ :botay::botay::botay:

Chúc mừng cs định cư ở niemrieng! Hy vọng là sẽ ở thường xuyên ha!
........
cs nghe Sun có nước bán lúa giống luôn đó nha! Hổng có phiếu của anh đâu!

:haha: :haha: Xưng anh luôn cho tiện khỏi théc méc luôn! Chừng nào cs gọi Bou, banmai, sheiran,sonnu83... bằng "cô" xưng "cháu" thì hãy gọi anh bằng "bác" nhé! :haha: :haha:

:D , vui được gặp anh, hi ^^

(Tại ss ấy nói có phiếu của tất cả, nên em phải hỏi lại, hihi ^^)

Mà gọi Bác xưng Em cũng được mà a, hi :D :nguong:

votinh
16-05-2011, 12:10 PM
Chúc mừng em đến với niềm riêng. Riêng hai ông Phù sinh và Đông quân thì em đừng gọi chú bằng anh là được rồi, hihi

SunWild
16-05-2011, 12:16 PM
Chúc mừng em đến với niềm riêng. Riêng hai ông Phù sinh và Đông quân thì em đừng gọi chú bằng anh là được rồi, hihi
Kakaka biết tại sao rồi :D CS ơi ông này là bạn 2 ông kia em gọi là bác luôn cho tiện nhé:D :D :D

Boulevard
16-05-2011, 12:18 PM
Nếu mềnh là Get_out_cs thì thế nào mềnh cũng lói nhịu là "Em chào chú Phù Sinh, Cháu chào anh Đông Quân"

:haha: :haha: :haha: :haha: :haha:

langthang
16-05-2011, 12:20 PM
Kakaka biết tại sao rồi :D CS ơi ông này là bạn 2 ông kia em gọi là bác luôn cho tiện nhé:D :D :D

Bà 20 này ác thiệt, đưa nguyên con kỳ đà ra cản mũi!

langthang
16-05-2011, 12:21 PM
Nếu mềnh là Get_out_cs thì thế nào mềnh cũng lói nhịu là "Em chào chú Phù Sinh, Cháu chào anh Đông Quân"

Câu này còn độc hơn thịt vịt xiêm!

SunWild
16-05-2011, 04:10 PM
Bà 20 nào của bác cháu đâu có biết :haha:

hahaha
16-05-2011, 04:37 PM
CS mà nhạy cảm là thía lày, chữ CS hay được đọc là...cảnh sát, hoặc + S, Hì hì thía nên nhậy cảm Get-out ạ, ý là 3H đùa thôi.:eek::eek:

Sheiran
16-05-2011, 04:40 PM
Kung ui cứ tưởng kung chọn nick forget me not cơ. Hihi...

get_out_cs
16-05-2011, 04:54 PM

Hi, chào anh :) , hihi, vậy gọi anh là gì cơ ạ :D

Hơ , thế ạ .............^^

Mình thích câu nì , hihi ^^ :botay:

Hi .......

Câu này còn độc hơn thịt vịt xiêm!

Câu đó hay mừ a ..... :D

Bà 20 nào của bác cháu đâu có biết :haha:

Chắc là bà vợ thứ 20, ss ạ .......... :nguong:

CS mà nhạy cảm là thía lày, chữ CS hay được đọc là...cảnh sát, hoặc + S, Hì hì thía nên nhậy cảm Get-out ạ, ý là 3H đùa thôi.:eek::eek:

Cảnh sát ý ạ. Không, có đâu ạ, không phải là cảnh sát đâu, hi .. Nhưng +s là gì cơ ? Cs chứ a >"<, +s đâu có liên quan gì đến cs của em nhỉ :botay::botay:

Kung ui cứ tưởng kung chọn nick forget me not cơ. Hihi...

Hihi, đâu có, ss sao lại nghĩ vậy thế :)

Sheiran
16-05-2011, 05:13 PM
Hihi, đâu có, ss sao lại nghĩ vậy thế :)

1 cái tên khác của Hoa Tigon í mờ kung ^^

Tazang
16-05-2011, 05:16 PM
Hum nay mới Welcom CS đến với NR, chúc vui nhé
p/s: nói chung là nên gọi là Bác với Chú hết nhé cho lễ phép và ..........an toàn CS ah ( dưng mờ trừ Tz ra nhé)

get_out_cs
16-05-2011, 05:38 PM
1 cái tên khác của Hoa Tigon í mờ kung ^^

Hi, Hoatigon là hoatigon, đâu có phải hoa For get me not đâu hử ss ....

Về hoa For get me not cho ss coi nè :

Tên khoa học : Myosotis - Family : Boraginaceae
Tên tiếng Việt : Hoa Lưu Ly
Tên tiếng Anh : Forget-me-not - Xin đừng quên tôi
Thông điệp : Tình yêu chân thành (True Love) - Hoài niệm (Memories)

Hoa Lưu Ly có tên khoa học là Myosotis Scorpioides từ ý tưởng cánh hoa có hình tai chuột (Myosotic tiếng Latin là "tai chuột") và vì chúng thuộc họ cỏ Bò Cạp (Scorpion Grass) do các cụm hoa đều uốn cong lên giống như đuôi bò cạp. Đây là loài hoa bé nhỏ nhưng đầy sức sống và có hương thơm mát, phân bố tự nhiên ở vùng ôn đới. Forget-me-not có hoa màu xanh, trắng, tím, hoặc vàng, nhưng phổ biến là màu xanh hay tím violet đặc trưng (ở Đà Lạt). Forget-me-not thường được cắm chung hoặc làm nền cho các loại hoa khác, đem lại cảm giác trữ tình và êm dịu.
Hoa Lưu Ly thường được gắn với những hoài niệm yêu thương và tình yêu chân thành.

Hum nay mới Welcom CS đến với NR, chúc vui nhé
p/s: nói chung là nên gọi là Bác với Chú hết nhé cho lễ phép và ..........an toàn CS ah ( dưng mờ trừ Tz ra nhé)

Hơ, anh khôn dữ. Bị em ngoạm cho te tua thế mà vẫn chưa sợ hả :D :D :D

SunWild
16-05-2011, 05:42 PM
Hay em lấy lại nick HTG đi, chị thấy tên đó hay mà dễ gọi đấy :)

Tường Thụy
16-05-2011, 09:26 PM

Nghĩa là bác ấy chỉ bằng tuổi mấy chị đó thôi, cs nhớ chưa.
Hi hi, thấy PS tị nạnh mà buồn cười quá. Khôn thế.

Tường Thụy
16-05-2011, 09:33 PM

Chẳng biết votinh có mối thâm thù gì với hai chàng thanh niên ấy nhỉ

Tường Thụy
16-05-2011, 09:35 PM

Vậy là CS có 3 bác với 1 chú rồi
Chú Thuỵ chắc là phải trẻ hơn 3 bác kia cháu CS nhỉ

gangrel090
16-05-2011, 09:51 PM
[COLOR="DarkGreen"]
Có nghĩa là em cắn mất một ngón rưỡi bàn tay phải của anh hả, he he, hóa ra lúc đó cũng có 1 người say, bị cắn mà không bít gì, hihi ^^ :botay::botay::botay:

Chả biết là say cái j nữa ><! Đời thật khốn khổ, dưng mà bực cái lão sư phụ của em lắm cơ, may mà anh chỉ "BÀN TAY NĂM NGÓN MẤT 2 CÒN 3" mà chưa mất thêm cái j nữa! :D

get_out_cs
16-05-2011, 10:40 PM

Hi, CS cũng được chị ạ, HTG nhìu người biết đến quá, hihi, gây sóng gió cũng không ít , cho nên .......... :nguong:

Nghĩa là bác ấy chỉ bằng tuổi mấy chị đó thôi, cs nhớ chưa.
Hi hi, thấy PS tị nạnh mà buồn cười quá. Khôn thế.

HIHi, tị nạnh như trẻ con ý, chú THụy nhỉ, hihi ^^ :botay::botay:

Chẳng biết votinh có mối thâm thù gì với hai chàng thanh niên ấy nhỉ

Đã là vô tình òi thì làm gì có mối thâm thù gì nhỉ, chú Thụy nhỉ, cái nì p hỏi chính chủ mí bít được, hi .......:nguong:

Vậy là CS có 3 bác với 1 chú rồi
Chú Thuỵ chắc là phải trẻ hơn 3 bác kia cháu CS nhỉ

Hihi, Cs không biết đâu, để 3 "bác" kia trả lời hộ đi ạ ..........hihi..............

Chả biết là say cái j nữa ><! Đời thật khốn khổ, dưng mà bực cái lão sư phụ của em lắm cơ, may mà anh chỉ "BÀN TAY NĂM NGÓN MẤT 2 CÒN 3" mà chưa mất thêm cái j nữa! :D

Ka ka, e bít òi > NHưng sao lại bực sf của em hả, oánh a bi h >"< , hử, a còn mún mất thêm cái gì nữa hả ?? Mún mất thêm vài ngón tay nữa đúng không ?? :D :D :D

votinh
16-05-2011, 11:17 PM
Thì gọi như em đang gọi đó. Còn không thì gọi phu quân một tiếng cho gọn, hihi

Em mà gọi vậy thì 2 ông đó theo anh bắt đền đó

Sao em tài thế nhỉ? chắc em không phải là người mới vào rồi!

votinh
16-05-2011, 11:20 PM
Cái nick này làm VT nhớ đến thứ phi nương nương của lão Lang thang!!!

votinh
16-05-2011, 11:23 PM
Hi, CS cũng được chị ạ, HTG nhìu người biết đến quá, hihi, gây sóng gió cũng không ít , cho nên ..........
HIHi, tị nạnh như trẻ con ý, chú THụy nhỉ,
Đã là vô tình òi thì làm gì có mối thâm thù gì nhỉ, chú Thụy nhỉ, cái nì p hỏi chính chủ mí bít được, hi .......:nguong:
Chính xác! kiểu này chắc vô tình phải mặc áo giáp mỗi khi lại gần chú TT rồi, hihi

get_out_cs
16-05-2011, 11:25 PM
: Hi, chào anh :) , hihi, vậy gọi anh là gì cơ ạ :D

ÔI xời . Lại còn thế nữa hả, thoai e gọi anh cho gon, gọi phu quân dài lắm, hi :D :nguong::nguong:

Em mà gọi vậy thì 2 ông đó theo anh bắt đền đó

Vấn đề là bắt đền cái gì cơ, hihi ^^

Sao em tài thế nhỉ? chắc em không phải là người mới vào rồi!

Hihi,e mới vào, Nhưng mà e đoán mà, e có bít j đâu, hihi ....... :D:D:D

Cái nick này làm VT nhớ đến thứ phi nương nương của lão Lang thang!!!

Tại sao lại thế cơ ạ :)

get_out_cs
16-05-2011, 11:31 PM
Hi, CS cũng được chị ạ, HTG nhìu người biết đến quá, hihi, gây sóng gió cũng không ít , cho nên ..........
HIHi, tị nạnh như trẻ con ý, chú THụy nhỉ,
Chính xác! kiểu này chắc vô tình phải mặc áo giáp mỗi khi lại gần chú TT rồi, hihi

Hic, chuẩn bị bông băng thuốc đỏ có lẽ có lợi hơn a ha ..........:D :D :D

votinh
16-05-2011, 11:42 PM
ÔI xời . Lại còn thế nữa hả, thoai e gọi anh cho gon, gọi phu quân dài lắm, hi :D :nguong::nguong:
Ôi, vậy mới đúng là gái ngoan

Thì cái vụ kêu anh bằng chú đó

Vậy sao em có nick HTG nhỉ?

Thứ phi của lão lang ngày xưa Đông tranh, Tây chiến, ân oán cũng nhiều nhưng mà cũng đáng nể là một nàng sắc sảo độc đáo, hihi

votinh
16-05-2011, 11:43 PM
Hic, chuẩn bị bông băng thuốc đỏ có lẽ có lợi hơn a ha ..........:D :D :D

Hihi, lợi thì còn lợi nhưng răng chẳng còn :youarethewoman:

SunWild
16-05-2011, 11:52 PM

Để em thay chị Oa làm tổng quản cho :D Thế vô tình định tặng cho em nó danh hiệu hay phù hiệu gì đấy, chẳng lẽ là ba sáu phố phường à :D

votinh
16-05-2011, 11:59 PM
Để em thay chị Oa làm tổng quản cho :D Thế vô tình định tặng cho em nó danh hiệu hay phù hiệu gì đấy, chẳng lẽ là ba sáu phố phường à :D

Điều này chắc là không được rồi!
Thứ nhất, cái chức tổng quản đó Oa Nữ không bao giờ chịu nhường đâu.
Thứ hai, em đứng tới hàng 20 thì biết bao giờ mới tới lượt em quản lâu đài của lão lang thang? Em nhắm có chịu nỗi 19 bà kia không? chưa kể mấy hàng dưới cũng nhoi lên phản đối đó.
Hìhi, Hà Nội có 36 phố phường mà lâu đài của lão lang chưa tới số đó.

get_out_cs
17-05-2011, 12:19 PM
Ôi, vậy mới đúng là gái ngoan

Èo, ngoan đâu mà, đừng có mà tưởng bở nhá :D:D

Thì cái vụ kêu anh bằng chú đó

Hơ, vậy a mún đền gì .:D

Vậy sao em có nick HTG nhỉ?

Tại một số mem của NR là mem của NV, em quen mọi người trước rùi mới vào giới thiệu mà, hihi ^^ :botay:
Nick bên đó của e là HTG .

Thứ phi của lão lang ngày xưa Đông tranh, Tây chiến, ân oán cũng nhiều nhưng mà cũng đáng nể là một nàng sắc sảo độc đáo, hihi

He he, hay ghê .............^^

Hihi, lợi thì còn lợi nhưng răng chẳng còn :youarethewoman:

Vậy hóa ra anh là một ông già ............ :nguroi:

Thế này là sao cơ. là sao cơ ??? :botay:

Điều này chắc là không được rồi!
Thứ nhất, cái chức tổng quản đó Oa Nữ không bao giờ chịu nhường đâu.
Thứ hai, em đứng tới hàng 20 thì biết bao giờ mới tới lượt em quản lâu đài của lão lang thang? Em nhắm có chịu nỗi 19 bà kia không? chưa kể mấy hàng dưới cũng nhoi lên phản đối đó.
Hìhi, Hà Nội có 36 phố phường mà lâu đài của lão lang chưa tới số đó.

Ôi giời ơi , oánh chết a bi h ...:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

Tường Thụy
17-05-2011, 12:45 PM
Chúc mừng cháu có avatar mới, không sợ nhầm là ai nữa. Hi hi

Boulevard
17-05-2011, 01:22 PM
Get_out_cs nhà mình rất xinh, ở ngoài còn xinh hơn vì là một cô gái rất nữ tính

Tazang
17-05-2011, 03:59 PM

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: :rolleyes::rolleyes:

Phu sinh
17-05-2011, 04:11 PM

Rồi... Rồi... tặc lại bắt đầu liếc liếc cái à vá tà kìa! :botay: :haha: :haha:

Tazang
17-05-2011, 04:19 PM

Em lạy anh Phù Phù mớ bái nhá, anh cho em tí khe cửa hẹp với vào....anh cứ sừng sững như Thái Sơn thế kia thì chúng em:acac::acac::acac::acac::acac:

Tường Thụy
17-05-2011, 04:35 PM
Cháu tôi nó đi vắng, các bác vô tám ghê quá. Ha ha ha

get_out_cs
17-05-2011, 05:19 PM
Chúc mừng cháu có avatar mới, không sợ nhầm là ai nữa. Hi hi

Hi, cám ơn chú , hi ^^ .....

Hihi, ss nói vậy có người mún phản đối á, hi ....... (vì nữ tính đến mức mà cắn te tua người ta ....hihi)

Cái avata của ss cũng đẹp lắm á, hi ^^

Đang nhìn, đang lườm, hay đang phản đối thế a ........:D

Thế, anh không liếc hả, he he ........ :botay:

Em lạy anh Phù Phù mớ bái nhá, anh cho em tí khe cửa hẹp với vào....anh cứ sừng sững như Thái Sơn thế kia thì chúng em:acac::acac::acac::acac::acac:

Hờ hờ , kéo ông ý ra mà đi đàng hoàng vào chứ lị, sao phải lách khe cửa hẹp làm chi a, hihi ... :nguong:

Cháu tôi nó đi vắng, các bác vô tám ghê quá. Ha ha ha

:D, Cs về òi nè chú Thụy, ngồi khoanh tay xem các bác ý chém đây ạ :D

votinh
18-05-2011, 12:22 AM
Èo, ngoan đâu mà, đừng có mà tưởng bở nhá :D:D

Hihi, vô nhà anh là ngoan hết. Có tổng quản sắp đặt và các chị em cùng dạy dổ
Hơ, vậy a mún đền gì .:D

dẫn em ra mắt chính thức hai ông chú đó là xong, hihi
Tại một số mem của NR là mem của NV, em quen mọi người trước rùi mới vào giới thiệu mà, hihi ^^ :botay:
Nick bên đó của e là HTG .

À, hóa ra cũng là người mà anh ngấm nghé bên đó, hihi
He he, hay ghê .............^^

hic, Mấy bà của lão Lang toàn là độc nhất vô nhị không à

Vậy hóa ra anh là một ông già ............ :nguroi:

Kêu anh mà là lại đoán là ông già, bó tay!
Thế này là sao cơ. là sao cơ ??? :botay:

Thì cô này ở cái phòng đằng trước em đó
Ôi giời ơi , oánh chết a bi h ...:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

Em không được làm vậy đâu. Đánh chết phu quân là tội nặng lắm đó!
Bớ bà con, thê thiếp đòi ăn ... hiếp... chồng nè!

get_out_cs
18-05-2011, 11:51 AM
Em không được làm vậy đâu. Đánh chết phu quân là tội nặng lắm đó!
Bớ bà con, thê thiếp đòi ăn ... hiếp... chồng nè!

Ủa, ai là thê thiếp của ai vậy ta ......???

(Đừng có kêu, không kêu được đâu anh...........ke ke )

Tường Thụy
18-05-2011, 07:23 PM
Hôm nay topic của bé cs buồn quá. Mọi người đâu cả rồi, tiếp tục phá đi chứ ạ.

Boulevard
18-05-2011, 07:31 PM
Get _out chạy đâu roài nhỉ? Hay buồn lại đi uống rượu roài???
Em lập 1 topic trong vườn thơ hoặc blog riêng của em đi để các fan hâm mộ vào tám cho vui... Còn có chỗ ra chỗ vào chứ nhỉ ?

Tường Thụy
18-05-2011, 07:37 PM
Em lập 1 topic trong vườn thơ hoặc blog riêng của em đi để các fan hâm mộ vào tám cho vui... Còn có chỗ ra chỗ vào chứ nhỉ ?

CS cũng là một cây bút rất tuyệt đó.

Đã trồng được khối cây si
Đã từng được mấy giải thi thơ tình.

votinh
18-05-2011, 11:51 PM
Ủa, ai là thê thiếp của ai vậy ta ......???

(Đừng có kêu, không kêu được đâu anh...........ke ke )

Bớ người ta, cái này gọi là cả vú lấp miệng em nè! :youarethewoman:

get_out_cs
19-05-2011, 05:47 PM
Hôm nay topic của bé cs buồn quá. Mọi người đâu cả rồi, tiếp tục phá đi chứ ạ.

Hihi, chú Thụy chém đi, chú Thụy .........:)

Hi, em đi làm cả ngày, có chút thời gian buổi tối để onl thôi á, lại còn hơi nhìu việc , hi, nên tranh thủ vào ... hi , còn vụ uống rượu thì không ạ, chính xác là từ hum đi với mọi người về e chưa uống, mặc dù bị dụ dỗ 2 lần roài, hihi . :)

Okie ss, đợi em nghĩ tên topic đã, hihi ^^

CS cũng là một cây bút rất tuyệt đó.

Đã trồng được khối cây si
Đã từng được mấy giải thi thơ tình.

Đâu có, được một thôi chú, hi .... dạo nì cs ít viết lắm .....để cs xem có nên lập pic không đã, để nó mọc rêu thì tội cho nó quá ... :)

Bớ người ta, cái này gọi là cả vú lấp miệng em nè! :youarethewoman:

Anh .....anh dám .........vừa ăn cắp vừa la làng hả ??? >:< , đá đá >"<