PDA

View Full Version : Phụ nữ lứa tuổi nào thích Cắn Cấu và Nhõng Nhẽo nhất ???

ADam_Hn
06-02-2011, 05:16 AM
Đây là câu chuyện có thật ADam kể và có thể là hơi hư cấu tí cho câu chuyện nó có tính vui vẻ. Cách đây khoảng 1 tháng có Ông Bạn đến tuổi này mới lấy vợ , cô vợ nghe đâu 26-27 tuổi gì đó . Lúc mà khách khứa về gần hết thì cô dâu chú rể mới bắt đầu ngồi vào bàn tiệc và tôi cũng là 1 trong những người bạn thân được mời ở lại ngồi cùng. Phải nói chú rể rất vui và tếu , cô dâu trẻ trung và có thể nói là còn trẻ con nữa nhưng cả 2 rất đẹp đôi nhưng ADam hình như là kẻ nhiều chuyện thì phải nên hay để ý , cứ khi nào ông bạn mình nói về cô dâu chẳng hạn "Tôi cũng chửa muốn lấy vợ sớm thế này đâu nhưng mà quả này tán tôi suốt mới lừa dc tôi đấy" và "cái thời gian Tớ đang iêu đang tìm hiểu ấy , mình nói Ghét Em hay bất kể gì cô ấy cũng ghi vào rồi lúc ngấm rồi yêu thật rồi mới dở ra bắt mình đền bù, choáng cái là vợ tôi ghi đủ 1 ngàn lẻ 1 những câu gì mà vợ tôi cho là Có Tội. Các ông có biết là có hôm tôi hì hục suốt đến sáng để đền bù ko" và vv...Lạ 1 cái là cứ sau mỗi câu chuyện ông bạn ADam kể là thấy mặt mũi nó lại tím tái lại như đang phải chịu đựng cái gì ấy còn mồm cô dâu thì nghiến trèo trẹo đến méo cả mồm.Quyết tâm phải điều tra bằng dc những hiện tượng bất thường này và mấy hôm sau kêu thằng bạn đi cafe. ADam hỏi:

- Này , thế hôm cưới 2 vợ chồng ông làm sao thế , đau bụng hay sao mà mặt mũi cứ lúc tím lúc đỏ còn vợ thì mím môi bặm lợi nghiến răng trèo trẹo thế?

Thằng bạn cười hềnh hệch rồi nói : à con vợ tôi nó Cấu (nhéo) tôi ông ạ , từ cái hồi yêu nó cứ động 1 tí là cắn là cấu , ông có tin tôi dở người ra toàn chiến tích của con vợ tôi ko.

ADam : Thế mà ông cũng chịu dc à , tôi mà thế có ngày tôi lấy băng dính dán chặt miệng và trói tay lại vứt 1 xó ấy chứ (trêu nó 1 tí)

Thằng bạn vẫn cứ cười hềnh hệch : chưa hết đâu ông ạ , con vợ tôi nó còn là Chúa Nhõng Nhẽo . Nhiều khi tôi cứ tự hỏi ko biết tầm tuổi vợ tôi mà thích cắn cấu nhõng nhẽo nó có hợp lý ko hay trẻ hơn tí hay tầm sòn sòn Lại Gạo mới phù hợp.

ADam : ông dở hơi à , quân tâm khỉ gì mấy cái vớ vẩn ấy

Thằng bạn lại cười nhăn nhở : Ông nhầm rồi , đàn ông anh em mình phải biết nắm vững tâm lý và ý thích của phụ nữ dù là To Lớn hay vớ vẩn nhỏ nhoi nhất. Mình đáp ứng dc cái nhu cầu của họ thì mình sẽ dc đáp lại nhiều hơn đấy và cái quan trọng là sẽ chẳng có Thằng nào nó chen chân vào cuộc đời mình dc. Và quan trọng là tôi lại thấy thích cái Cắn Cấu Nhõng Nhẽo của vợ tôi mới chết.

ADam nghĩ thấy thằng bạn nói cũng có lý "nắm bắt tâm lý và ý thích của phụ nữ" nhưng cái ADam thắc mắc thì :

Lứa Tuổi Nào của Phụ Nữ sẽ Thích Cắn Cấu và Nhõng Nhẽo nhất ???

Phu sinh
06-02-2011, 01:26 PM
.....................

ADam nghĩ thấy thằng bạn nói cũng có lý "nắm bắt tâm lý và ý thích của phụ nữ" nhưng cái ADam thắc mắc thì :

Lứa Tuổi Nào của Phụ Nữ sẽ Thích Cắn Cấu và Nhõng Nhẽo nhất ???

Hì... Chỉ võ đoán cho xôm thôi chứ không rành đâu, vụ cắn cấu thì có thể tính theo tuổi được (càng trẻ càng dễ có), còn vụ nhõng nhẽo thì lại khác nha, nó thuộc về bản tính chứ không phụ thuộc lứa tuổi mà dường như... là 1 thứ tính tình có sẵn của phụ nữ chỉ là biểu hiện ra ít hay nhiều thôi! :botay: :tinhvi:

thuphong
06-02-2011, 02:07 PM
.
TP thì nghĩ là cắn cấu hay nhõng nhẽo đều phụ thuộc vào tính cách nhiều hơn là lứa tuổi.
Có người tới u 70 vẫn thích cắn cấu và nhõng nhẽo nhưng có người hai mươi đã rất chững chạc k cắn cấu và nhõng nhẽo gì...

Có điều trong một con người thì điều đó thay đổi theo tuổi tác ví dụ khi trẻ thì thích nhõng nhẽo nhiều tuổi rồi thì k làm điều đó nữa...

SunWild
06-02-2011, 04:51 PM
Em cũng nghĩ là do thói quen và tính cách thôi, và quan trọng là với ai, người đó có thấy hợp lý ko...