PDA

View Full Version : Ngày cuối tuần của bạn

Mắt Ngọc
29-05-2009, 03:45 PM
Ngày trước phải làm việc 6 ngày trên tuần, các chị bảo ngày CN chỉ có ước ao là ngủ một giấc thật đã rồi muốn làm gì thì làm. Còn bây giờ thì được nghỉ những 2 ngày, cái ao ước ấy tự nhiên biến mất. Ngày T7, CN dài lê thê, có hôm em vào cơ quan thấy một lúc mọi người lại lục tục kéo đến. Truy một hồi cuối cùng các chị bảo, ừ ở nhà buồn lắm, con thì đi học, chồng đi chơi thể thao, chả có việc gì, thôi thì đành vào cơ quan chứ biết đi đâu. Hihi... Thế là có buổi tụ tập, tán phét không phải sợ một ai (Sếp đừng vào chỗ này nhé). kết thúc thể nào cũng có một bữa ăn thật ngon.

Cuồi tuần này em sẽ về quê với bố mẹ, đang xem bộ phim "Lập trình trái tim" thấy thích về quê hơn. Về quê được mọi người quý hơn ở TP, hìhì. Được làm nũng bố mẹ và cũng khoái vênh mặt với mấy đứa bạn cùng học, hihi... Nói vậy thui chứ nghe nói về là chúng nó đã đến kéo đi chơi rồi. Khoái nhất là mấy cu cậu trước kia cứ tán tỉnh mình, còn giờ gặp mặt thì túng ba lúng búng, hihi.... Còn lâu chị mới yêu các em nhé.

Còn các anh chị, cuối tuần này làm gì nhỉ....

Song Tử Nữ
29-05-2009, 04:40 PM
Cuối tuần chị cũng về quê làm nũng bố mẹ

Hoài Anh
29-05-2009, 05:10 PM
Cuối tuần này mình sẽ đi nhậu hay hát hò gì đó quê thì xa quá hị hị

OA _ NỮ
29-05-2009, 06:37 PM
Oa Nữ sẽ đi sopping nếu trời xấu. trời đẹp thì đi ra đảo hay đi đi ra thác chụp hình. Hôm nay ướp thịt để cn mang ra biển nướng...

thuphong
29-05-2009, 06:45 PM
Oa Nữ sẽ đi sopping nếu trời xấu. trời đẹp thì đi ra đảo hay đi ra thác chụp hình. Hôm nay ướp thịt để cn mang ra biển nướng...

Hì... thật là đáng mơ ước đó nha...hôm nay Trước khi về TP còn phải hứa trong hai ngày thứ bảy chủ nhật tôi sẽ xem tài liệu xem có thể làm gì giúp cho anh được không...nên mất toi hai ngày nghỉ rồi

Chúc Oa Nữ đi chơi vui, chụp hình đẹp thì up lên cho mọi người chiêm ngưỡng nha

TP

OA _ NỮ
29-05-2009, 07:55 PM
Hì... thật là đáng mơ ước đó nha...hôm nay Trước khi về TP còn phải hứa trong hai ngày thứ bảy chủ nhật tôi sẽ xem tài liệu xem có thể làm gì giúp cho anh được không...nên mất toi hai ngày nghỉ rồi

Chúc Oa Nữ đi chơi vui, chụp hình đẹp thì up lên cho mọi người chiêm ngưỡng nha

TP

Thanks Thu Phong. TP còn có Anh để giúp, ON chẳng có ai cả nên cứ đi lang thang hoài... Hi Hi
Mình chỉ thích đi sopping và nấu ăn thôi. Còn chụp hình giờ ko còn chụp vô tư như trước kia nữa.:D

thuphong
29-05-2009, 10:58 PM
Thanks Thu Phong. TP còn có Anh để giúp, ON chẳng có ai cả nên cứ đi lang thang hoài... Hi Hi
Mình chỉ thích đi sopping và nấu ăn thôi. Còn chụp hình giờ ko còn chụp vô tư như trước kia nữa.:D

Hihihi...Anh này là anh trong công việc thôi chứ có biết mặt ngang mũi dọc gì đâu. Nếu nói là chụp hình thì có lẽ là TP còn phải tránh xa hơn cả ON nữa kìa ...

:huytsao:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
30-05-2009, 08:16 AM
Hai ngày cuối tuần đen đủi, tuần này không có khái niệm holiday mà chỉ có khái niệm working day, hic hic. Việc nhiều quá phải làm cả 2 ngày cuối tuần, đêm có khi.....vẫn phải làm

Phu sinh
30-05-2009, 08:31 AM
Cuối tuần là 1 từ xa xỉ, vẫn phải làm việc như bình thường, đôi khi thế lại hay, đỡ phải nghỉ lung tung!

thuc sinh
30-05-2009, 08:35 AM
gặm nhấm nỗi buồn, càng gặm nó càng lớn ra....

tralaitenchoem
30-05-2009, 08:50 AM
thôi đừng gặm nữa :)

OA _ NỮ
30-05-2009, 08:56 AM
Ở bên này của ON giờ là tối thứ 6. Mình vừa nấu xong nồi phở gà để cho trẻ con ngày mai, ăn sáng trưa luôn. Bữa tối khỏi lo, 2 đứa nhỏ đến ông bà nội. ON được thoải mái đi chơi ngày mai...

Mắt Ngọc
30-05-2009, 09:26 AM
MN đang ở quê, vừa vui vừa buồn. Vui vì được về nhà, được xà vào lòng bố mẹ mà làm nũng. Nhưng buồn thì nhiều hơn. Bố mẹ vất vả quá. Bắt đầu vào mùa gặt, mọi người tất bật từ sáng sớm tới tận tối. Sáng nay chắc bố mẹ thương giao cho đi chợ nấu cơm. Thôi phải về thôi không thì muộn mất.

Khuyết
30-05-2009, 09:27 AM
2 ngày cuối tuần này nhiều việc quá. Cả tuần không đả động đến công việc giờ 2 ngày cuôi tuần phỉa làm, Mấy hôm nay toàn bị nhắc khóe là lười.

[--LEO--]
30-05-2009, 10:17 AM
cuối tuần này á......em đi lam :(

Lê_Minh_Hòa
30-05-2009, 11:15 AM
Ngày cuối tuần được nghỉ nhưng vô vị! Mình không được gặp người ấy rồi, và chẳng biết là còn có thể gặp lại người ấy nữa không? Có lẽ người ấy đã về quê rồi..... ở nơi rất xa! Th... ơi.............. nhớ!

LAMGIANG
30-05-2009, 12:35 PM

Bạn đừng có gặm nữa , nuốt chửng nó vào bụng luôn cho thoải mái . hiiiiiiiiiiiii

sơn_nữ83
30-05-2009, 12:39 PM
Không được nghỉ thứ 7. Chủ nhật này về quê, phóng xe máy đi 300km trong ngày. Mong là mai trời đừng nắng quá....

OA _ NỮ
30-05-2009, 12:58 PM
Không được nghỉ thứ 7. Chủ nhật này về quê, phóng xe máy đi 300km trong ngày. Mong là mai trời đừng nắng quá....

Phóng xe máy 300km thì còn gì là nhan sắc nữa hả em.
Gió táp, mưa xa, bụi mờ đường...Ôi thân con gái

sơn_nữ83
30-05-2009, 01:05 PM
Phóng xe máy 300km thì còn gì là nhan sắc nữa hả em.
Gió táp, mưa xa, bụi mờ đường...Ôi thân con gái
hự hự, thế mà em vẫn thường xuyên đi như thế đấy chị ơi. Có tháng có 4 cái cuối tuần thì đi cả 4 như thế.:D. vẫn khoẻ re chị nè.chẹp, thân gái dặm trường.... biết làm sao đc chị.

NOE
30-05-2009, 08:53 PM

Cô Nữ đi về nhà thăm em bé hả cô, sao cô không bảo chú nhà cô chở cô đi?
Hay hôm nào cháu bảo chú lái xe chở cô nhé?

Lê_Minh_Hòa
30-05-2009, 09:00 PM

Nhà Sơn nữ cách Hà Nội 300km?! Chẳng lẽ là xứ Nghệ quê bác àh ???
Nếu ở Sài Gòn thì với tư cách gì đi nữa Hòa cũng sẽ đưa SN về quê 1 lần để thăm 2 Bác!

Song Tử Nữ
30-05-2009, 09:04 PM
Nhà Sơn nữ cách Hà Nội 300km?! Chẳng lẽ là xứ Nghệ quê bác àh ???
Nếu ở Sài Gòn thì với tư cách gì đi nữa Hòa cũng sẽ đưa SN về quê 1 lần để thăm 2 Bác!

Nhiều chỗ cách HN 300 km mà, đâu chỉ xứ Nghệ, chắc vùng núi nào đó phía Bắc Tổ Quốc

Lê_Minh_Hòa
30-05-2009, 09:29 PM
Nhiều chỗ cách HN 300 km mà, đâu chỉ xứ Nghệ, chắc vùng núi nào đó phía Bắc Tổ Quốc

Khoảng cách địa lý từ Hà Nội đến các địa danh trong vùng bán kính khoảng 300km gồm:

Hà Nội - Bến Thủy (Nghệ An) = 296km
Hà Nội - Cao Bằng = 272 km
Hà Nội - Hà Giang = 318km
Hà Nội - Lào Cai = 338km
Hà Nội - Móng Cái = 327km
Hà Nội - Păc Pó = 325km
Hà Nội - Nghĩa Lộ = 266km
Hà Nội Sơn La = 308km

Vậy thì quê Sơn nữ 83 ở đâu nhỉ? :botay:

1100i
30-05-2009, 10:17 PM
Khoảng cách địa lý từ Hà Nội đến các địa danh trong vùng bán kính khoảng 300km gồm:

Hà Nội - Bến Thủy (Nghệ An) = 296km
Hà Nội - Cao Bằng = 272 km
Hà Nội - Hà Giang = 318km
Hà Nội - Lào Cai = 338km
Hà Nội - Móng Cái = 327km
Hà Nội - Păc Pó = 325km
Hà Nội - Nghĩa Lộ = 266km
Hà Nội Sơn La = 308km

Vậy thì quê Sơn nữ 83 ở đâu nhỉ? :botay:

SN tính 300 km là cả đi và về trong một ngày đấy chứ.
Không biết có chuẩn không?

Lê_Minh_Hòa
30-05-2009, 10:52 PM
SN tính 300 km là cả đi và về trong một ngày đấy chứ.
Không biết có chuẩn không?

Lại phải tính toán lại rồi! Thôi Sơn Nữ nói luôn quê mình ở đâu đi! Tội nghiệp thằng bé Hòa này quá! Tính toán .. cộng.. trừ ... rồi cũng chẳng đoán được! :saoco:

sơn_nữ83
31-05-2009, 07:36 PM
Lại phải tính toán lại rồi! Thôi Sơn Nữ nói luôn quê mình ở đâu đi! Tội nghiệp thằng bé Hòa này quá! Tính toán .. cộng.. trừ ... rồi cũng chẳng đoán được! :saoco:
Hic, em đã giới thiệu với nhà mình là quê em miền trung du rùi mà. :ngoaymui: Em sinh ra ở kho thóc của Vua Hùng đó. hì hì. Phú Thọ đích thị là quê em. Sáng nay 6ruỡi em xuất phát từ HN, 10h về tới nhà. Chiều 3rưỡi từ nhà đi. 7h có mặt ở HN. Cả đi cả về = 300km. Vẫn khỏe re nè. Bằng chứng là giờ này em vẫn ngồi lướt niềm riêng đó.:D ( ơn trời đã ban cho con sức khoẻ.:gomo:)

sơn_nữ83
31-05-2009, 07:39 PM
Cô Nữ đi về nhà thăm em bé hả cô, sao cô không bảo chú nhà cô chở cô đi?
Hay hôm nào cháu bảo chú lái xe chở cô nhé?

Cô đợi mỗi câu này của cháu đó. Nhắn chú lái xe của cháu là cô sơn nữ gửi lời hỏi thăm nhé.:D. Ờ, mà cuối tuần tới cô lại về quê, cháu liên lạc với chú lái xe của cháu giúp cô đi, chứ cô đi xe máy mãi một mình cũng oải lắm rồi.:ngap:

Candy
31-05-2009, 07:56 PM
Mệt quá....kết khúc một ngày cuối tuần...mệt mỏi...làm việc nhiều hơn mọi ngày.

Quỳnh_muộn
31-05-2009, 08:04 PM
Mệt quá....kết khúc một ngày cuối tuần...mệt mỏi...làm việc nhiều hơn mọi ngày.

Chị Candy vất vả quá, thương chị quá..Ngày cuối tuần của Q thì..sáng ngủ..trưa ngủ...chiều ngủ...gần tối gọi điện cho một người và bây giờ là nghía NR:D

OA _ NỮ
31-05-2009, 08:11 PM
Hôm nay bên ON còn một ngày cn nữa. Hôm qua trời mưa, 2 đưa nhỏ ra thư viện học, còn ON thì ngủ li bi "ảnh hưởng thuốc dị ứng". sáng nay gọi phone họ mang bánh cuốn đến, ON ra sân nướng ít thịt cho trẻ con ăn với bánh cuốn, thế là yên tâm bữa trưa. Còn bữa chiều làm món đậu phụ cay với thịt bò. Lươn nướng lên rồi lại mang đi hấp cho nhừ, tiếp theo lại mang đi nướng, dưới nước sốt vào...Món lươn này khi ăn cho vào miệng giòn tan và dừ tơi.

Tazang
31-05-2009, 08:22 PM
Hôm nay bên ON còn một ngày cn nữa. Hôm qua trời mưa, 2 đưa nhỏ ra thư viện học, còn ON thì ngủ li bi "ảnh hưởng thuốc dị ứng". sáng nay gọi phone họ mang bánh cuốn đến, ON ra sân nướng ít thịt cho trẻ con ăn với bánh cuốn, thế là yên tâm bữa trưa. Còn bữa chiều làm món đậu phụ cay với thịt bò. Lươn nướng lên rồi lại mang đi hấp cho nhừ, tiếp theo lại mang đi nướng, dưới nước sốt vào...Món lươn này khi ăn cho vào miệng giòn tan và dừ tơi.

UI, Chị tả thấy ngon quá rồi đấy chị ơi.....giá mà kèm theo chai rượu xương rồng nữa thì tuyệt vời đó Chị à:D:D:D:D

NOE
31-05-2009, 08:35 PM
Cô đợi mỗi câu này của cháu đó. Nhắn chú lái xe của cháu là cô sơn nữ gửi lời hỏi thăm nhé.:D. Ờ, mà cuối tuần tới cô lại về quê, cháu liên lạc với chú lái xe của cháu giúp cô đi, chứ cô đi xe máy mãi một mình cũng oải lắm rồi.:ngap:

Cô Nữ đã về Hà nội rồi đấy ạ, nếu tuần sau cô lại về quê thì cháu bảo chú lái xe chở cô về nhá. Cô cứ gọi cho chú ấy là chú ấy đi đấy ạ vì cuối tuần chú ý không phải đi làm cô ạ

sơn_nữ83
31-05-2009, 08:45 PM
Cô Nữ đã về Hà nội rồi đấy ạ, nếu tuần sau cô lại về quê thì cháu bảo chú lái xe chở cô về nhá. Cô cứ gọi cho chú ấy là chú ấy đi đấy ạ vì cuối tuần chú ý không phải đi làm cô ạ
Chắc chắn cuối tuần sau cô về quê mà. Cháu cứ nói rồi để đó làm cô nản quá, Bít liên lạc với chú lx của cháu thế nào đây .HUHU:botay:

NOE
31-05-2009, 08:49 PM
Chắc chắn cuối tuần sau cô về quê mà. Cháu cứ nói rồi để đó làm cô nản quá, Bít liên lạc với chú lx của cháu thế nào đây .HUHU:botay:

Cô bảo Cô Quỳnh là cô ấy biết chú cháu mà chú cháu là thân với chú lái xe lắm đấy cô ạ

OA _ NỮ
31-05-2009, 09:03 PM
UI, Chị tả thấy ngon quá rồi đấy chị ơi.....giá mà kèm theo chai rượu xương rồng nữa thì tuyệt vời đó Chị à:D:D:D:D

Có ngay đây, rượu thì có các loại, chỉ thiếu người đối ẩm thôi.

Hôm đến chỗ cửa hàng của mấy ông bạn, nhìn mặt ai cũng buồn hiu hắt, hỏi ra thì họ nói có luật mới ra dành cho người uống rượu lái xe. Nếu cs tóm được thì vào tù 7 ngày luôn. sau đó gửi đi học lớp an toàn giao thông, bằng tịch thu.
Mọi người bàn nhau nhậu vào giờ trưa, đóng cửa tiệm lại, sau đó chiều lái xe về thì hơi rượu cũng rã rồi.
Nhưng ON nói nếu nhậu trưa thì các ông nhậu với nhau. ON còn bao nhiêu việc...
Thôi từ nay mất nhóm nhậu gần nhà rồi...
Ở VN thì nhậu giờ nào cũng được, sáng trưa chiều tối...Ở bên này ON ko sao uống được rượu ban ngày.

Lê_Minh_Hòa
31-05-2009, 10:51 PM
Hic, em đã giới thiệu với nhà mình là quê em miền trung du rùi mà. :ngoaymui: Em sinh ra ở kho thóc của Vua Hùng đó. hì hì. Phú Thọ đích thị là quê em. Sáng nay 6ruỡi em xuất phát từ HN, 10h về tới nhà. Chiều 3rưỡi từ nhà đi. 7h có mặt ở HN. Cả đi cả về = 300km. Vẫn khỏe re nè. Bằng chứng là giờ này em vẫn ngồi lướt niềm riêng đó.:D ( ơn trời đã ban cho con sức khoẻ.:gomo:)

Có lẽ sẽ có người không tin.... nhưng chẳng lẽ là đồng hương sao? Thú vị thật nhỉ?! Xin dẫn lời 1 bài hát nhé "Kìa Việt Trì...... Thành phố mới, Ông khói vươn cao bầu trời..!"

sơn_nữ83
01-06-2009, 08:19 AM
Có lẽ sẽ có người không tin.... nhưng chẳng lẽ là đồng hương sao? Thú vị thật nhỉ?!

Trùi ui. đây là tin vui trong ngày của em đó nha. He he, lên đây lại tóm đc đồng hương thật hả. vui quá!:dethuongqua: Em không sinh ra ở Việt Trì nhưng có 4 năm sống ở đó. Thế là em và anh Hoà đồng hương PT rồi.:nguong:.

Mắt Ngọc
01-06-2009, 08:46 AM
Cuối tuần của các anh chị cũng vui ghê, mỗi người mỗi vẻ, MN thích nhất là chương trình cuối tuần của chị ON_NỮ, đọc mà nước miếng cứ chảy hoài.
MN cũng đã kết thúc những ngày cuối tuần ở quê đầy bận rộn và rất vui, bước chân lên xe rồi mà vẫn còn lưu luyến, mang cả hồn quê lên thành phố.

Lê_Minh_Hòa
01-06-2009, 09:33 AM
Trùi ui. đây là tin vui trong ngày của em đó nha. He he, lên đây lại tóm đc đồng hương thật hả. vui quá!:dethuongqua: Em không sinh ra ở Việt Trì nhưng có 4 năm sống ở đó. Thế là em và anh Hoà đồng hương PT rồi.:nguong:.

Nhưng nếu em ở TX Phú Thọ thì từ VT đến nhà em khoảng 25km nữa đó!
Gặp đồng hương mừng quá, ôm, hôn, thắm thiết, nước mắt tuôn trào! :D

sơn_nữ83
01-06-2009, 09:36 AM
Nhưng nếu em ở TX Phú Thọ thì từ VT đến nhà em khoảng 25km nữa đó!
Gặp đồng hương mừng quá, ôm, hôn, thắm thiết, nước mắt tuôn trào! :D

Em ở Hạ Hoà cơ anh, từ VT về nhà em hơn 70km nữa.
hí hí,em cũng thế,nước mắt tuôn như suối, :acac:, mỗi tội k đc ôm hôn thắm thiết.:D.

1100i
01-06-2009, 11:49 AM
2 ngày cuối tuần nhìu kỉ niệm.
Hy vọng.......

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
01-06-2009, 12:07 PM
Hy vọng.......

Tham, chúc hy vọng thành công

Mắt Ngọc
05-06-2009, 11:09 AM
Lại cuối tuần rồi các anh chị ơi, sao tuần thì trôi đi nhanh thế mà tháng lại chậm thế (lâu được lĩnh lương đấy mà).
Cuối tuần này bố mẹ bảo công việc mùa màng ổn ổn rồi, không phải về nữa vì nắng nóng lắm, kẻo ốm. Không, con vẫn phải về với bố mẹ chứ, dẫu chẳng giúp gì được nhiều nhưng mà có con bố mẹ cũng vui chứ nhỉ, biết bố mẹ nói vậy thôi chứ vẫn mong con về lắm.

Lê_Minh_Hòa
05-06-2009, 12:04 PM
]Hôm nay thì bệnh muốn liệt chiếu mà ngày mai vẫn phải đi du lịch Long Hải cùng mấy người bạn! Chắc chắn là không đượcvui vẻ và sảng khoái khi đi du lịch trong tình trạng tinh thần thì hoang mang... còn thần xác thì hoang tàn...!

Song Tử Nữ
05-06-2009, 12:24 PM
Cuối tuần, em lại tay xách nách mang về với ông bà nội cho khỏe, chứ ở đây hầu bố trẻ con nhà em mệt lắm.

Mắt Ngọc
05-06-2009, 03:48 PM
Cuối tuần, em lại tay xách nách mang về với ông bà nội cho khỏe, chứ ở đây hầu bố trẻ con nhà em mệt lắm.

Hí hí, bao giờ mình cũng như vầy nhỉ, thôi từ từ lấy chồng vậy để còn vui chơi cho thỏa thích đã. Chúc STN cuối tuần vui vẻ nhé....

COCKOO
05-06-2009, 03:53 PM
Hy vọng.......
Có thể là ba ngày, nếu có...duyên. Nhỉ?

sơn_nữ83
05-06-2009, 04:28 PM
Lại một cuối tuần nữa....Vẫn như bao cuối tuần khác: về quê thôi. Chúc cả nhà mình 2 ngày cuối tuần vui,khoẻ nhé

Mắt Ngọc
08-06-2009, 01:38 PM
Cuối tuần mệt quá pà con ơi, may mà vẫn còn vác được xác lên để làm việc. Tuần tới xin lỗi bố mẹ con ứ về nữa đâu...

OA _ NỮ
13-07-2009, 09:21 AM
Hôm nay dự định đi Niagrafall, đã chuẩn bị thịt nướng, gà rang muối, tôm càng rim, đồ chua...Đến giờ chút, thằng hàng xóm nói ko đi được với lý do rất chính đáng là mẹ bỗng dưng dở chứng, ko chịu ăn, bắt con trai phải bón cho ăn...
Thế là mình và 2 cô bạn chưng hửng, vì he là người lái xe, còn mình thì hiện giờ tránh lái xe...Dụ he là có 2 cô bạn xinh như mộng, mình đi chụp hình, còn he và 2 cô đó cứ đi chơi thoải mái, mình thề là sẽ ko chụp lén...Vậy mà he nói phải chạy về bón cơm cho mẹ ăn.
Tức quá mình định... he cứ nhe răng cười, hẹn mốt đi, he thề , he hứa, he bảo đảm...Cái đồ....Hâm toàn tập, "mà he hâm thật"'
Vậy là mình và 2 cô bạn ngồi nhà chơi mãi, chiều mát đạp xe dọc bờ hồ. Nghe 2 cô bạn cứ xuýt xoa, tấm tắc khen cảnh đẹp, nói mình may mắn ở khu này. Cứ đến cuối tuần các nơi đổ dồn về đây, họ lái xe đưa cả ra đình đến hồ chơi, nướng thịt, đạp xe, trượt banh....

Đạp xe gần 3 giờ, mình chụp bao nhiêu hình cho 2 cô bạn, và phong cảnh, xong cũng toàn là cảnh cũ, nên cũng ko muốn pot.
Ko đi chơi xa được ngày hôm nay, nhưng cũng giới thiệu cho bạn một loạt cảnh đẹp dọc bờ hồ, nói với bạn, đó chỉ là một phần rất nhỏ, còn chưa có tg vào vườn hồng, chưa vào khu vui chơi giải trí...Hẹn hôm khác, lại đi chơi tiếp.

Nhudadauyeu
11-07-2010, 04:42 PM
Ngày cuối tuần của nó là gì ?
Vẫn cv buổi sáng hàng ngày, đi chợ, đc ngủ thoải mái, or là nấu nướng cho ty và chiều tối dành cho bạn bè bên ly cafe.

Tuần này, dành tjan cho bạn bè nhiều...giờ ở nhà và làm việc:mad:

Sheiran
11-07-2010, 09:44 PM
Hum nay mới bít có thớt này...

Cuối tuần, sáng ăn sáng xong về nằm dài trong phòng - online - nghe hoà tấu đàn tranh - ngủ, tối đi ăn tối ở nhà hàng bia Đức cùng gia đình p1, xong về nhà chuẩn bị coi đá banh ^^

MinhThy
11-07-2010, 10:09 PM
Ngày cuối tuần ở nhà với mẹ.
Sáng ngủ dậy dọn dẹp nhà cửa, tắm cho mấy cục cưng, chở mẹ đi siêu thị - đã 12h trưa
Mẹ làm bánh cuốn chả lụa còn mình thì lục tục lấy đồ đem phơi.
Cả ngày quanh quẩn bên mẹ và ôm lấy máy, tự nhủ sẽ ko nổi nóng .. nhưng không có anh thì lại .. haiz

OA _ NỮ
11-07-2010, 11:30 PM
Còn ngày cuối tuần của ON thì ngày nằm ôm máy, chiều đi ra hồ cùng mọi người nướng thịt.
Chụp hình nude. Chiều qua chụp được một mớ gay đứng trước ON tạo dáng...Chu choa, sao gay nào nhìn cũng đẹp trai thế ko biết.:rolleyes:
Cô bạn mượn thẻ nhớ, nêu ko ON pot hinh lên rồi,:botay:

Phương Lê
12-07-2010, 09:23 AM
..cuồi tuần tắm biển, nghe gió biến hát, đánh bi a, tiến lên, ăn phở xí quách bò... (không chụp ảnh nữa vì bản tính bon chen, ganh tỵ, khó chịu với người khác...) :D

OA _ NỮ
12-07-2010, 10:21 AM
..cuồi tuần tắm biển, nghe gió biến hát, đánh bi a, tiến lên, ăn phở xí quách bò... (không chụp ảnh nữa vì bản tính bon chen, ganh tỵ, khó chịu với người khác...) :D

Nếu Oa Nữ là nguyên nhân để PL ko cầm máy nữa thì Oa Nữ nghiêng mình _ vô cùng _ chân thành _ xin lỗi _ Phương Le. :rolleyes:
Làm ơn cầm máy lại đi nào.:cool:

Phương Lê
12-07-2010, 10:45 AM
.... :haha::haha::haha:
... Tự nhiên thấy mình đỏng đảnh dễ sợ....... sao mà mình ghét mình đến thế cơ chứ!
Em đùa thôi chị ơi! Tự dưng thấy chẳng còn hứng thú gì với ảnh nữa chị àh! Mà cũng chẳng hiểu nguyên nhân nữa! :D

ADAM_100%
05-08-2010, 08:36 AM
Dự tính cuối tuần này , ăn sáng xong ngồi ngồi cafe với....biết là ai chết liền. Rồi kêu mấy thằng bạn đi oánh Bi-a , tụi nó toàn thua nhưng vẫn khoái chơi với mình , đúng là Tinh Thần Thủ Lĩnh ko thể thiếu. Đánh bi-a xong cả hội kéo nhau đi ăn trưa xong chiều đi oánh tenis . Tối về ăn cơm rồi đi karaoke,lần nào đi hát mình cũng là người giành được hát nhiều bài nhất (cái tính xấu thế đấy). Cái Chị gì mà ở HN là hôm nào mình cũng thử rủ rê đi oánh bi-a giao lưu