PDA

View Full Version : Transcend xin có lời chào tới toàn thể gia đình mới !

Transcend
29-05-2009, 03:32 PM
Em là Transcend ( có 1 thời giang hồ đồn đại rằng em bị ngâm dấm....) nhưng hoàn toàn không phải như vậy. Xin có lời chào tới các cây đại thụ như chị Oa Nữ, bác Bang chủ, ông Cơ trưởng trọc đầu, thằng không có quần áo để mặc, thằng thử thai bằng lưỡi..... và toàn thể bằng hữu - huynh đệ. Hy vọng là chúng ta sẽ có được một sân chơi vui vẻ tại ngôi nhà mới này !

Trân Trọng !!!

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
29-05-2009, 03:33 PM
Chào bạn, lại 1 thành viên CLB Hoa Phượng Đỏ.

sơn_nữ83
29-05-2009, 03:35 PM
Em là Transcend ( có 1 thời giang hồ đồn đại rằng em bị ngâm dấm....) thằng thử thai bằng lưỡi.....Trân Trọng !!!
:acac: :acac: cái này em đc nghe thấy lần đầu tiên trong đời
p/s: chào anh Transcend

Transcend
29-05-2009, 03:48 PM
:acac: :acac: cái này em đc nghe thấy lần đầu tiên trong đời
p/s: chào anh Transcend

Chào em ! cái tên em rất ấn tượng, anh ngày xưa có đi bộ đội...có nhòm trộm sơn nữ tắm ở suối mấy lần...nhưng quả thật là chưa đc nhìn thấy sơn nữ tắm trong bồn tắm...( có gì khác nhau không nhỉ...?:D) rất vui đc biết em !
@ all : Nhân tiện cả nhà cho em hỏi có ai biết ông Trọc đầu ở đâu không nhỉ ! em nghe nói ông ấy đc bầu làm S.Mod của 1 Box nào đó, định mang chai rượu sang hối lộ để kiếm chức quan nho nhỏ...hehe.

Phu sinh
29-05-2009, 03:55 PM
Chào em ! cái tên em rất ấn tượng, anh ngày xưa có đi bộ đội...có nhòm trộm sơn nữ tắm ở suối mấy lần...nhưng quả thật là chưa đc nhìn thấy sơn nữ tắm trong bồn tắm...( có gì khác nhau không nhỉ...?:D) rất vui đc biết em !
@ all : Nhân tiện cả nhà cho em hỏi có ai biết ông Trọc đầu ở đâu không nhỉ ! em nghe nói ông ấy đc bầu làm S.Mod của 1 Box nào đó, định mang chai rượu sang hối lộ để kiếm chức quan nho nhỏ...hehe.

ặc...ặc... :acac: Đã là Smod thì làm gì chỉ ở 1 box. Bên này thì chẳng phải như xưa thời HPĐ đâu nhé, transcend. Dù sao cũng wellcome đã tham gia vào niemrieng! Hy vọng Transcend vui vẻ ở đây!

Transcend
29-05-2009, 04:05 PM
ặc...ặc... :acac: Đã là Smod thì làm gì chỉ ở 1 box. Bên này thì chẳng phải như xưa thời HPĐ đâu nhé, transcend. Dù sao cũng wellcome đã tham gia vào niemrieng! Hy vọng Transcend vui vẻ ở đây!

Không phải giọng văn của ông trọc đầu. Vậy để em đi tìm tiếp đây, nghe nói lát nữa các ông ấy có chương trình rượu - bò nướng... em phải đến tận nơi mới được. Chào Pác nhé !

Khuyết
29-05-2009, 04:27 PM
Em là Transcend ( có 1 thời giang hồ đồn đại rằng em bị ngâm dấm....) nhưng hoàn toàn không phải như vậy. Xin có lời chào tới các cây đại thụ như chị Oa Nữ, bác Bang chủ, ông Cơ trưởng trọc đầu, thằng không có quần áo để mặc, thằng thử thai bằng lưỡi..... và toàn thể bằng hữu - huynh đệ. Hy vọng là chúng ta sẽ có được một sân chơi vui vẻ tại ngôi nhà mới này !

Trân Trọng !!!

Chào bạn. Mình nghĩ rằng đây chỉ là màm chào hỏi để gây ấn tượng thôi. Chứ nếu bạn dùng từ ngữ thế này e rằng không hợp với niemrieng.com

Chúc mừng bạn đến với niemrieng.com Chúc bạn vui !

Song Tử Nữ
29-05-2009, 04:36 PM
có Transcend, em lại đi làm nick Flash nhỉ?

véo cằm

OA _ NỮ
29-05-2009, 06:05 PM
Đúng là mem của CLB HPD, đi đến đâu, gió lộng đến đó.
WC em tham gia NR, chúc em vui vẻ nhé.

Transcend
30-05-2009, 07:40 AM
có Transcend, em lại đi làm nick Flash nhỉ?

véo cằm

Hihi ! Thì cũng đều là thiết bị ngoại vi cắm vào nhanh - rút ra nhanh mà em....Mà anh thấy nhiều khi dùng thiết bị bên ngoài lại có vẻ hiệu quả hơn đấy !
@ Oa Nữ : Hôm chia tay chị tiếc quá em không tham gia được, chị thông cảm nhé ! khi nào chị lại về VN ?
@ Cầu Vồng Khuyết : Nếu quả thật là những lời lẽ đó có gì thất thố thì Transcend xin nghiêm túc tự kiểm điểm :D, chân thành cảm ơn bro đã nhắc nhở !

Tazang
30-05-2009, 08:35 AM
Veo-com anh Thẻ Nhớ tham gia NR....
Hỏi khí không phải: dung lượng anh được mấy Ghi ạ?????

OA _ NỮ
30-05-2009, 08:50 AM
Veo-com anh Thẻ Nhớ tham gia NR....
Hỏi khí không phải: dung lượng anh được mấy Ghi ạ?????

Điều này chỉ có thể Q MTV xác định được thôi, bang chủ à. :rolleyes:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
30-05-2009, 09:07 AM

Nghe bà chị nói câu này thì biết Transcend là ông nào roài, khà khà

Transcend
31-05-2009, 01:13 PM

Chị Oa đã nói như vậy thì em không thể nói gì thêm.....:youarethewoman: