PDA

View Full Version : Mong được các chị em quý mến và các anh chỉ giáo

ADAM_100%
09-07-2010, 10:01 PM
Chào every one trong Niềm Riêng. ADam xin hân hạnh được làm 1 thành viên của Niềm Riêng.

OA _ NỮ
09-07-2010, 11:36 PM
WC 2 Niemrieng.com Adam100%

Cái nick này quen quen quá ta. Hình như là cũng là 1 trong những Adam của MX ngày xưa thì phải

Vui vẻ chơi ở đây nhé adam:D Ở đây cũng có nhiều Eva lắm, xong để mà thể hiện 100% thì tuyệt nhiên ko có đâu.:rolleyes:

Cùi Bắp
10-07-2010, 05:17 PM
Chào mừng Adam đến với NR!

NHAT NGUYET
10-07-2010, 10:35 PM
Chào every one trong Niềm Riêng. ADam xin hân hạnh được làm 1 thành viên của Niềm Riêng.

Cái nick này quen quen quá ta. Hình như là cũng là 1 trong những Adam của MX ngày xưa thì phải
Vui vẻ chơi ở đây nhé adam:D Ở đây cũng có nhiều Eva lắm, xong để mà thể hiện 100% thì tuyệt nhiên ko có đâu.:rolleyes:

Adam thì NN không nhớ lắm, nhưng hồi ấy ở MX có nick Eva 100%, bị NN trêu rằng sao phải nhấn mạnh là 100%, nghi quá? :D :D :D... và sau đó bị NN khích tướng, nên cuối cùng phải show để khẳng định rằng mình đúng là Eva 100% thật chứ không phải dzỏm. :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Không biết bây giờ có chị em nào khều xem Adam này có đúng thật là 100% không nhỉ? :D :D :D

Bánh Mì
10-07-2010, 10:55 PM
Đã Adam hay Eva thì chắc chắn là 100% còn gì phải bàn cải nữa chứ.

Tazang
11-07-2010, 12:20 AM
Đã Adam hay Eva thì chắc chắn là 100% còn gì phải bàn cải nữa chứ.

Làm gì có 100%...thế ko tính đến cái LÁ NHO ah???:D:D:D:D

Tazang
11-07-2010, 12:21 AM
Adam thì NN không nhớ lắm, nhưng hồi ấy ở MX có nick Eva 100%, bị NN trêu rằng sao phải nhấn mạnh là 100%, nghi quá? :D :D :D... và sau đó bị NN khích tướng, nên cuối cùng phải show để khẳng định rằng mình đúng là Eva 100% thật chứ không phải dzỏm. :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Không biết bây giờ có chị em nào khều xem Adam này có đúng thật là 100% không nhỉ? :D :D :D

Khó nhể, chứ nếu là Eva thì Đại Ka NN khều nhẹ cái là biết liền đới:D:D:D:D

cocacola_vn
11-07-2010, 05:38 PM

anh trổ tài khều tiếp đi :D

NHAT NGUYET
11-07-2010, 05:59 PM
Khó nhể, chứ nếu là Eva thì Đại Ka NN khều nhẹ cái là biết liền đới:D:D:D:D

anh trổ tài khều tiếp đi :D

Trời đất! Có 2 ông em tiếng tăm khét lẹt còn đâu tới phần ông anh nữa chứ :D :D :D

ADAM_100%
11-07-2010, 07:38 PM

Thanks ON và ADAM đúng là của ngày xưa. ADAM chỉ cần 99% thui còn để lại 1% bí ẩn mới thích.
Nguyên văn bởi NHAT NGUYET
Adam thì NN không nhớ lắm, nhưng hồi ấy ở MX có nick Eva 100%, bị NN trêu rằng sao phải nhấn mạnh là 100%, nghi quá? ... và sau đó bị NN khích tướng, nên cuối cùng phải show để khẳng định rằng mình đúng là Eva 100% thật chứ không phải dzỏm.

Không biết bây giờ có chị em nào khều xem Adam này có đúng thật là 100% không nhỉ?

Nguyên văn bởi Tazang
Khó nhể, chứ nếu là Eva thì Đại Ka NN khều nhẹ cái là biết liền đới

Nguyên văn bởi cocacola_vn
anh trổ tài khều tiếp đi

ấy các Pác tha cho đi , còn mỗi cái Lá Nho các Pác ai cũng đòi khều thì ADAM lấy gì dùng:ngoaymui: