PDA

View Full Version : Câu Lạc Bộ Bia Hơi

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15

1100i
04-06-2009, 11:31 PM
Ơ thế chín tháng nữa mình phải đi mua quà rồi

Bây giờ toàn giống ngắn ngày, chưa chắc đến 9 tháng đâu HA ơi...

Tazang
04-06-2009, 11:33 PM
Ơ thế chín tháng nữa mình phải đi mua quà rồi

....hay là lại được nhận quà hả HA?:cool:

Hoài Anh
04-06-2009, 11:37 PM
....hay là lại được nhận quà hả HA?:cool:

Cái này hên xui á hehe

Hoài Anh
04-06-2009, 11:38 PM
Bây giờ toàn giống ngắn ngày, chưa chắc đến 9 tháng đâu HA ơi...

Ơ thế ngắn ngày là bao nhiêu ngày hả anh để em biết mua quà

Tazang
04-06-2009, 11:48 PM
Cái này hên xui á hehe

Cái này...em muốn Hên là Hên được ngay mà

COCKOO
05-06-2009, 09:56 AM
canhsat day,canhsat day,sáng tinh mo mà các bác chém kinh wá.de nghi may chi e ko mang chuyen â'y â'y lên buôn o day nhá,buc xúc bo mia.Hôm nay dep ngày,các bác có to chuc rua kí gì thì làm di a,de cs e còn to chuc bao ve.hehe
Hôm nay lại bận vụ khác rồi, mai nhé.

sơn_nữ83
05-06-2009, 09:57 AM
canhsat day,canhsat day,sáng tinh mo mà các bác chém kinh wá.de nghi may chi e ko mang chuyen â'y â'y lên buôn o day nhá,buc xúc bo mia.Hôm nay dep ngày,các bác có to chuc rua kí gì thì làm di a,de cs e còn to chuc bao ve.hehe
Hôm nay thứ 6 máu hơn thứ 7 đê anh cs ơi! Em mà quyết thay đc chủ tịch em quyết luôn.:D. Anh có nhời với ông chủ tịch đi, để em còn thông báo với mọi người
p/s: rõ chán, post xong quay lại thấy ông chủ tịch cáo bận.

sơn_nữ83
05-06-2009, 10:13 AM
Thế anh giải quyết đi,giải quyết trong ngày hôm nay nhé. Mai thứ 7 thì em về quê mất roài. hiện tại có em, anh canhsat, anh I , có ai đăng kí nữa k nhể

sơn_nữ83
05-06-2009, 10:32 AM
oh,thê' là tree some ha e?kaka,chet cuoi...em không hiểu ý a nói gì đâu. Nhưng tập trung vào việc chính là vụ bia bọt chiều nay đi anh. Thế có đi không đây?hay lại như tuần trước, hô hào chán rồi để đấy.

COCKOO
05-06-2009, 10:34 AM
em không hiểu ý a nói gì đâu. Nhưng tập trung vào việc chính là vụ bia bọt chiều nay đi anh. Thế có đi không đây?hay lại như tuần trước, hô hào chán rồi để đấy.
Thư ký giúp anh vụ này nha, chiều nay COC phải uống rượu mới chết.

sơn_nữ83
05-06-2009, 10:56 AM
Thư ký giúp anh vụ này nha, chiều nay COC phải uống rượu mới chết.
Theo uỷ quyền của chủ tịch, thư ký em xin thông báo: chiều nay CLB tổ chức off bia hơi,mọi ng ai đi vào đăng ký ngay nhé. Địa điểm,thời gian mọi người thảo luận rồi chốt hạ giúp em cái,.:D

Tazang
05-06-2009, 12:49 PM

Anh CS đấy ợ, nhất định là ko được văng xi lô thế nhá:mad:nếu có lúc xúc quá thì xuống HP đê......chị Cởi-trần là đang nhớ anh lắm đấy:rolleyes::rolleyes:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
05-06-2009, 04:57 PM
Theo uỷ quyền của chủ tịch, thư ký em xin thông báo: chiều nay CLB tổ chức off bia hơi,mọi ng ai đi vào đăng ký ngay nhé. Địa điểm,thời gian mọi người thảo luận rồi chốt hạ giúp em cái,.:D

Bác chủ tịch chiều nay uống hộ phần thằng em nhé, bận quấ, không đi được, từ sáng đến giờ họp hành nè, giờ về lại làm tổng hợp báo cáo của các bộ phận, ơi trời ơi sao mệt thế hả trời

Hoài Anh
05-06-2009, 05:59 PM
Ui mình xí 1 phần nhưng mà nhờ anh I uống hộ

Song Tử Nữ
05-06-2009, 06:23 PM
Chắc giờ này đang bù khú rồi

sơn_nữ83
06-06-2009, 07:54 AM
Chắc giờ này đang bù khú rồi

Hí hí, chị STN nói đúng đó. Hôm qua, CLB gặp mặt. Hô hào khỏe thế nhưng cuối cùng chốt lại được 3 mống.:D: ngài chủ tịch, cô thư ký và bác 1100i.Trước lúc đi, ngài chủ tịch phán một câu xanh rờn: ai không uống đủ 10 cốc không cho về, làm SN em xanh mặt.Bởi của đáng tội, em có biết uống đâu,dũng sỹ diệt mồi thôi.:ngap:. He he,Em tưởng các bác nhà mình uống thế nào....chẹp,Lúc tính tiền: 8 cốc cho cả 3 anh em. quá kém! :thedo:. Bác chủ tịch thì lấy lí do là sau đó còn phải đi uống rượu tiết dê :acac:. Thích nhất là lúc trả tiền, bác chủ tịch và anh I cứ tranh giành .:love2: Em k phải làm nhiệm vụ cam pu chia gì cả. Sướng.:D
Ừa, hôm qua được chính thức diện kiến sếp em- chủ tịch CLB- anh COCKOO.Hè hè, trông phong độ lắm ( sếp ơi đừng nổ mũi nhé. Em đang nịnh sếp đấy :D)
Giờ em chuẩn bị lên đường về quê đây.Chúc CLB hôm nay có ọp ẹp gì thì vui vẻ nhé.:naonao: Chúc cả nhà mình thứ 7 thật vui và hạnh phúc :bibi:
p/s: Cảnh cáo anh canhsat8855 lần 1- Lý do: To kòi,hô hào mọi người rồi chạy mất tiêu.:thedo: lần sau gặp chắc chắn bị phạt nhé:tinhvi:

Song Tử Nữ
06-06-2009, 06:52 PM
Hị hị, hôm nay STN cũng bù khú bữa bia kéo dài từ 12h giờ trưa đến 6h chiều tối tại quán bia quen thuộc của cả đội (Pacific) hiện giờ là đang trong phòng kara. Tổng thiệt hại cho bữa bia là hết 5 lít rượu Mẫu Sơn của STN mang đi, có 20 người cả nam lẫn nữ, và hết hơn 100 cốc bia. Hiện giờ là tiêu diệt món quà của STN được tặng - nhân dịp sinh nhật - 1 chai chivas ( khóc.... :run::run::run: STN không rượu bia mà tặng rượu là sao?) - và cơ số bia Ken đang được khui. Hị hị - Lại già thêm 1 tuổi.....:acac::acac::acac:

Hoài Anh
06-06-2009, 08:51 PM
hôm nay mình ở nhà xem Thiên Địa Thần Kiếm

1100i
06-06-2009, 10:01 PM
hehe.ai chu Sn mà phat thì a ko lo rùi,mà a da phai hy sinh cái vu ruou tiet canh vit cua phòng de chay ve dien kien e day chu.tai ten i ko bit ý do gì ma giành ca dt cua e de bao a dung wa nua.nghi ngo wa...

Nghi ngờ cũng muôn rồi ông bạn ơi:D

Ông còn nợ anh em bữa phạt đấy nhé!

COCKOO
07-06-2009, 08:13 AM
Hị hị, hôm nay STN cũng bù khú bữa bia kéo dài từ 12h giờ trưa đến 6h chiều tối tại quán bia quen thuộc của cả đội (Pacific) hiện giờ là đang trong phòng kara. Tổng thiệt hại cho bữa bia là hết 5 lít rượu Mẫu Sơn của STN mang đi, có 20 người cả nam lẫn nữ, và hết hơn 100 cốc bia. Hiện giờ là tiêu diệt món quà của STN được tặng - nhân dịp sinh nhật - 1 chai chivas ( khóc.... :run::run::run: STN không rượu bia mà tặng rượu là sao?) - và cơ số bia Ken đang được khui. Hị hị - Lại già thêm 1 tuổi.....:acac::acac::acac:

hôm nay mình ở nhà xem Thiên Địa Thần Kiếm

Ở đây là CLB Bia Hơi nên chỉ 8 về phạm vi trước trận bia và sau khi uống bia. Còn nhà bạn ăn gì và làm gì qua topic này (http://niemrieng.com/diendan/showthread.php?t=480) nhé.
Thân!

COCKOO
07-06-2009, 08:17 AM
He he,Em tưởng các bác nhà mình uống thế nào....chẹp,Lúc tính tiền: 8 cốc cho cả 3 anh em. quá kém! :thedo:.

Một chọi với 2 người không uống, toàn nhìn nhau thì vô sao nổi hả em???:youarethewoman:

Ừa, hôm qua được chính thức diện kiến sếp em- chủ tịch CLB- anh COCKOO.Hè hè, trông phong độ lắm ( sếp ơi đừng nổ mũi nhé. Em đang nịnh sếp đấy :D)

Hế hế hế, cái mũi anh nó to sẵn rồi, bao năm nay chỉ chực nổ nhưng chờ mãi chẳng nổ được, em yên tâm. Nếu như em mà gặp ngài cựu chủ tịch nữa thì...anh chỉ là con tôm cái tép thôi.:nguong:

Hoài Anh
07-06-2009, 11:39 AM
Ở đây là CLB Bia Hơi nên chỉ 8 về phạm vi trước trận bia và sau khi uống bia. Còn nhà bạn ăn gì và làm gì qua topic này (http://niemrieng.com/diendan/showthread.php?t=480) nhé.
Thân!

Ơ thế mình vào nhầm chỗ rồi xin lỗi Bác Cúc nhé.
Nhờ bác COCKOO xem cái comment nào của em không hợp lý thì xóa hộ em để đỡ phải làm loãng cái topic bia bọt

Song Tử Nữ
07-06-2009, 11:50 AM
Thân!

Chết thật hóa ra đây không phải topic 8 à, sry, mình vô ý quá, cám ơn bạn nhắc nhở. thế thì bác Chủ tịt làm cái nội quy ngay trang đầu là chỉ được nói chuyện bia bọt của hội, ngoài ra không mang chuyện ở ngoài vào nói.

Hoài Anh
07-06-2009, 11:53 AM
Chết thật hóa ra đây không phải topic 8 à, sry, mình vô ý quá, cám ơn bạn nhắc nhở. thế thì bác Chủ tịt làm cái nội quy ngay trang đầu là chỉ được nói chuyện bia bọt của hội, ngoài ra không mang chuyện ở ngoài vào nói.

Ừ đúng đấy, mới đầu em tưởng là cũng có thể vào tám vì em đọc từ đầu đến cuối thấy cũng tám quá trời nên mới ham hố nhẩy vào chứ bia bọt thì em nào uống được mà topic thì chỉ được phép bàn luận trước và sau trận bia, rõ khổ
Thôi chiều nay chị em mình ra đê làm vài chai đi

sơn_nữ83
07-06-2009, 08:41 PM
Một chọi với 2 người không uống, toàn nhìn nhau thì vô sao nổi hả em?
Úi xời ơi, Chủ tịch có muốn em phạt vì tội vu khống k? :thichgi:Em làm nhiệm vụ diệt mồi xuất sắc thế còn gì :D Chủ tịch k uống đc thì cứ nhận đê, anh em k lật đổ ghế của anh đâu mà lo.:ngoaymui: ( bật mí nhé, hôm ấy em liếc trộm CT suốt :nguong:)

thinghien
07-06-2009, 09:24 PM
Pác Chủ tịch ơi, hôm nào cho em xin ra mắt với nha, em thấy CLB bia hơi của pác có tí...chị em nên cũng muốn ngó nghiêng...:D:D:D

sơn_nữ83
07-06-2009, 10:58 PM
Pác Chủ tịch ơi, hôm nào cho em xin ra mắt với nha, em thấy CLB bia hơi của pác có tí...chị em nên cũng muốn ngó nghiêng...:D:D:D
cái này khỏi cần hỏi ý kiến chủ tịch nhá, thư ký em duyệt luôn. :D ai chứ a thinghien thì nổi tiếng quá rùi, em còn muốn ngó hơn nhiều ấy chứ:ngoaymui:. CLB chờ sự xuất hiện của anh.:uong:

canhsat8855
08-06-2009, 04:11 AM
dep khan truong,Thinghien ko bit uong bia ruou,ko ket nap dc.phan doi.

sơn_nữ83
08-06-2009, 05:08 AM
dep khan truong,Thinghien ko bit uong bia ruou,ko ket nap dc.phan doi.
không ổn tí nào rồi anh TN ơi. Mới hơn 4h sáng mà anh CS đã vào phản đối ầm ầm thế này là sao?:ngoaymui: thế anh nghiện cái gì mà rượu bia lại k bít uống thể hả zời?:D

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 07:31 AM
Mấy ngày không onl mà thấy anh em sôi nổi nhỉ, bác chủ tịch CLB ơi, có quà của CLB Bóng bàn gửi cho anh em mình nè, 1 áo thi đấu bóng bàn của giải bóng bàn quốc tế tổ chức tại Nhật, nhưng size bé quá, mình mặc không vừa bác ơi
Hoài Anh: Sorry em, anh k gặp được em, vào đến nơi thì ngồi với VT luôn, lúc em gọi điện mới biết là em, sáng hôm sau ngồi caphe tí rồi A cũng đi công việc rồi ra sân bay luôn, hẹn em lần sau A bắt cóc thằng I vào cho em

Khuyết
08-06-2009, 07:43 AM
Mấy ngày không onl mà thấy anh em sôi nổi nhỉ, bác chủ tịch CLB ơi, có quà của CLB Bóng bàn gửi cho anh em mình nè, 1 áo thi đấu bóng bàn của giải bóng bàn quốc tế tổ chức tại Nhật, nhưng size bé quá, mình mặc không vừa bác ơi
Hoài Anh: Sorry em, anh k gặp được em, vào đến nơi thì ngồi với VT luôn, lúc em gọi điện mới biết là em, sáng hôm sau ngồi caphe tí rồi A cũng đi công việc rồi ra sân bay luôn, hẹn em lần sau A bắt cóc thằng I vào cho em

À thế chú kg có quà gì cho anh hả? Quá buồn chú đấy. Anh có cái áo nào kg?hả

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 08:07 AM
À thế chú kg có quà gì cho anh hả? Quá buồn chú đấy. Anh có cái áo nào kg?hả

Quà của anh hả, có nè, lên HN nhận nhé. Mà anh nhận được những thứ còn hơn cả quà nữa ấy chứ, nhận được nhiều nhất là anh đấy, ở đó mà đòi quà, em mới phải đòi quà anh mới đúng, quà Tây Bắc đâu?

COCKOO
08-06-2009, 08:43 AM
Áo mặc không vừa cũng phải cố tổ chức mà tranh nhau cái áo không lại phụ lòng CLB Bóng bàn trong đó. Mang thân an lành về được là may mắn lắm rồi. :youarethewoman:

canhsat8855
08-06-2009, 09:59 AM
tình ý gì mà Sn bênh thinghien the nhi.Dau tuan e báo cáo clb bo là tuan này dung ai moi e nhau nhet nua nhe,om sap chet roi.

sơn_nữ83
08-06-2009, 11:48 AM
tình ý gì mà Sn bênh thinghien the nhi.Dau tuan e báo cáo clb bo là tuan này dung ai moi e nhau nhet nua nhe,om sap chet roi.

Đi TB ăn thịt mèo nhiều quá bị dị ứng hay sao mà ốm thế anh?:D. Hôm nay nắng nóng thế này, bia hơi là số 1 đấy.:nong:.Thế mà chưa gì đã thấy anh cáo ốm rồi.:ngoaymui:Không đc lí do lí trấu mà trốn phạt nhá.:chetdi::chetdi::chetdi:

Mây
08-06-2009, 01:02 PM
Anh HTNN về rồi à, Mây mong anh suốt. Có gày đi cân nào không anh?

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 01:05 PM
Áo mặc không vừa cũng phải cố tổ chức mà tranh nhau cái áo không lại phụ lòng CLB Bóng bàn trong đó. Mang thân an lành về được là may mắn lắm rồi. :youarethewoman:

Anh HTNN về rồi à, Mây mong anh suốt. Có gày đi cân nào không anh?

Về rồi Mây ơi, nhớ Mây quá nên phải về, mất mấy gram vì nhớ Mây nè

Mây
08-06-2009, 01:10 PM
Về rồi Mây ơi, nhớ Mây quá nên phải về, mất mấy gram vì nhớ Mây nè

Hum trước off CLB Bia Hà nội, Mây được diện kiến a Ku, a I, chị SN chỉ thiếu anh và TN thôi, nên không được vui lém..........

(mất mấy gram ở đâu hả anh, ẹc ẹc....)

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 01:12 PM
Hum trước off CLB Bia Hà nội, Mây được diện kiến a Ku, a I, chị SN chỉ thiếu anh và TN thôi, nên không được vui lém..........

(mất mấy gram ở đâu hả anh, ẹc ẹc....)

Tiếc nhỉ, ko được gặp Mây.
Anh không biết giảm gram ở đâu mà chỉ biết về tổng thế là có giảm mấy gram, hehe

Mây
08-06-2009, 01:15 PM

Ở CLB này, e để ý nhất là anh HT, nhì là đến anh cảnh sát đó nha.

Người yêu em là bộ đội nên em cũng khoái cảnh sát lắm nhưng hơi tiếc, cảnh sát thường dùng súng ngắn hơn bộ đội.

p/s: anh HT nói chiện hơi bị trừu tượng....

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 01:18 PM

Người yêu em là bộ đội nên em cũng khoái cảnh sát lắm nhưng hơi tiếc, cảnh sát thường dùng súng ngắn hơn bộ đội.

Cảm ơn em, cuối cùng cũng có người để ý đến 1 người......... vừa già vừa xấu như anh

Quỳnh_muộn
08-06-2009, 01:19 PM

hihi..Mây thật khéo chọn, Q cũng khoái các anh ý nè, đang xin sdt từ chị HTLD mà chưa được.:D

Mây
08-06-2009, 01:21 PM
Cảm ơn em, cuối cùng cũng có người để ý đến 1 người......... vừa già vừa xấu như anh

Anh rảnh lúc nào thì ới 1 câu nhá, Mây em dạo này nghiện bia hay sao ý, thấy thèm......

Hic, nhưng nếu Mây say thì chị SN đưa Mây về nhé........

Anh già, xấu nhưng được cái khác :cool:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 01:21 PM
hihi..Mây thật khéo chọn, Q cũng khoái các anh ý nè, đang xin sdt từ chị HTLD mà chưa được.:D

Ủa, QM cũng quen biết chị HTLD ah? Chị ấy là bạn thân của TN bạn anh đấy, trái đất tròn thật, hic hic

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 01:22 PM
Anh rảnh lúc nào thì ới 1 câu nhá, Mây em dạo này nghiện bia hay sao ý, thấy thèm......

Anh già, xấu nhưng được cái khác :cool:

Đi uống bia với anh, say lại nhờ anh gọi SN đưa em về hả???? Em khôn nhất CLB đấy.........

Quỳnh_muộn
08-06-2009, 01:25 PM
Ủa, QM cũng quen biết chị HTLD ah? Chị ấy là bạn thân của TN bạn anh đấy, trái đất tròn thật, hic hic

hihi, thế hả anh, thế mà anh TN nhà em giấu biệt, vụ này chít với em

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 01:26 PM
hihi, thế hả anh, thế mà anh TN nhà em giấu biệt, vụ này chít với em

Đúng rồi, nó mà không giấu để em ghen tuông có mà..........chết

Mây
08-06-2009, 01:28 PM
Quỳnh và anh HT bem kinh thế, lại bị nhắc nhở bây giờ.

Quỳnh_muộn
08-06-2009, 01:36 PM
Đúng rồi, nó mà không giấu để em ghen tuông có mà..........chết

em ứ thèm ghen, như anh HTNN thì ai mà dám ghen, ghen chỉ khổ thân..Em chỉ ghét nhất là đi SG mà em gọi điện cho anh và anh TN mà cả hai đều ko nghe.Giận rồi

sơn_nữ83
08-06-2009, 01:37 PM
Mây em dạo này nghiện bia hay sao ý, thấy thèm......

trời ơi, em mây kêu mới 15 tuổi mà sao vào đời sớm thể hả em?:ngoaymui: Em đi với mấy anh này nhiều thì ... có ngày khổ thôi. ờ,mà em khôn đấy. Say mà nhờ chị đưa về là an toàn nhất. Chứ để mấy anh kia đưa về, k biết đời em sẽ đi tới đâu.:botay:

Quỳnh_muộn
08-06-2009, 01:38 PM
Quỳnh và anh HT bem kinh thế, lại bị nhắc nhở bây giờ.

hihi, Mây spam nhiều hơn Q mà, Q đang "tán" anh HTNN.

sa la la
08-06-2009, 03:46 PM
Dang tay níu cuộc tình cờ
Đam mê đậu lại, hững hờ bay đi .

Nóng quá, bác nào bia không? Đợt nóng nhất từ đầu hè đến giờ, SLL bốc cháy mất.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
08-06-2009, 03:50 PM

Công nhận hôm nay nóng thật, nóng chết mất, ông này lại hiện nguyên hình rồi hả, hiện hình này thì phải đi theo Thơ Đường thôi, làm thơ Đường đi em ơi

Quỳnh_muộn
08-06-2009, 05:02 PM

hihi, hiểu chết liền

canhsat8855
09-06-2009, 07:33 AM
chào buoi sáng ca nhà,oi buc wá,e lai thèm bia rùi,lên dg day,cuô'i tuan có bia bot gì thì hú e cái nhá.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:03 PM
Hai hôm nay nhiệt độ ngoài trời của HN là.........42 độ, số mình đen đủi, 2 hôm nay cứ phải phi ra ngoài đường, nhiều lúc người cứ như bốc hỏa. Thèm cốc bia cho nó hạ hỏa, bác chủ tịch bố trí thời gian, anh em mình làm vài cốc đi bác ơi

COCKOO
09-06-2009, 04:04 PM
chào buoi sáng ca nhà,oi buc wá,e lai thèm bia rùi,lên dg day,cuô'i tuan có bia bot gì thì hú e cái nhá.
Thèm mà để tới tận cuối tuần thế vật chết đi được. Luôn và ngay đê.......................

COCKOO
09-06-2009, 04:05 PM
Hai hôm nay nhiệt độ ngoài trời của HN là.........42 độ, số mình đen đủi, 2 hôm nay cứ phải phi ra ngoài đường, nhiều lúc người cứ như bốc hỏa. Thèm cốc bia cho nó hạ hỏa, bác chủ tịch bố trí thời gian, anh em mình làm vài cốc đi bác ơi
Trời này mà nốc thì có mà đi cả hồ bia ấy chứ. Chiều nhá.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:05 PM
Thèm mà để tới tận cuối tuần thế vật chết đi được. Luôn và ngay đê.......................

Tóm được ông này rồi, luôn và ngay, giờ chỉ có uống bia là sướng nhất thui

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:06 PM
Trời này mà nốc thì có mà đi cả hồ bia ấy chứ. Chiều nhá.

Hôm trước thấy em thư kí bảo bác dạo này kiêng khem, ngồi uống bia toàn.....nhòm thư kí, uống mãi chả hết cốc bia

COCKOO
09-06-2009, 04:06 PM
Chưa đi được ngồi ngắm bọt vậy.
http://www.thodia.vn/HotspotImages/hn/42/nha-hang-lan-chin_17062008024431.jpg

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:07 PM
Chưa đi được ngồi ngắm bọt vậy.
http://www.thodia.vn/HotspotImages/hn/42/nha-hang-lan-chin_17062008024431.jpg

Hì, ngắm đã thấy mát cả người và đỡ....khát rồi

COCKOO
09-06-2009, 04:08 PM
Hôm trước thấy em thư kí bảo bác dạo này kiêng khem, ngồi uống bia toàn.....nhòm thư kí, uống mãi chả hết cốc bia
Thư ký toàn nhòm thằng xe ôm (I), mà thằng xe ôm lại toàn nhòm vào đĩa lạc, có uống được vào mắt.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:09 PM
Thư ký toàn nhòm thằng xe ôm (I), mà thằng xe ôm lại toàn nhòm vào đĩa lạc, có uống được vào mắt.

Khà khà, thế thì phải đi với em, em toàn nhòm..........cốc bia, bảo sao uống nhanh thế, chiều nay lại về miền ngược nhá, mấy giờ anh ơi

COCKOO
09-06-2009, 04:10 PM
Hết giờ nắng nhé. Tự dưng thèm kinh khủng.

COCKOO
09-06-2009, 04:12 PM
Hôm nay thực đơn có gì nhỉ???

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:13 PM
Hết giờ nắng nhé. Tự dưng thèm kinh khủng.

Trời, hết giờ nắng là mấy giờ???? Em thì cứ ngồi tịt ở văn phòng đến tận tối mịt, chả để ý tắt nắng khi nào, mấy giờ đây bác?

COCKOO
09-06-2009, 04:16 PM
Hơhơ, tự dưng mò ra cái này của tụi Habico

DANG SÁCH BAN CHẤP HÀNH

HỘI BIA HƠI HÀ NỘI

1 Ông Hoàng Quốc Cường Chủ tịch hội
2 Ông Lê Kim Đồng Uỷ viên BCH hội
3 Ông Nguyễn Như Đồng Tổng thư ký, Uỷ viên BCH hội
4 Ông Trần Thế Sơn Uỷ viên BCH hội
5 Ông Nguyễn Văn Dũng Uỷ viên BCH hội

COCKOO
09-06-2009, 04:16 PM
Trời, hết giờ nắng là mấy giờ???? Em thì cứ ngồi tịt ở văn phòng đến tận tối mịt, chả để ý tắt nắng khi nào, mấy giờ đây bác?

Thế lúc hiu hắt nắng vậy. 5h30PM

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:17 PM
Hơhơ, tự dưng mò ra cái này của tụi Habico

DANG SÁCH BAN CHẤP HÀNH

HỘI BIA HƠI HÀ NỘI

1 Ông Hoàng Quốc Cường Chủ tịch hội
2 Ông Lê Kim Đồng Uỷ viên BCH hội
3 Ông Nguyễn Như Đồng Tổng thư ký, Uỷ viên BCH hội
4 Ông Trần Thế Sơn Uỷ viên BCH hội
5 Ông Nguyễn Văn Dũng Uỷ viên BCH hội

Còn sót tên em, bác gạch đi rồi à?

COCKOO
09-06-2009, 04:20 PM
Share cái list này cho anh em check thoải mái.

1, ĐÔNG PHƯƠNG - 123 Nguyễn Phong Sắc, HN
2, ĐẠI TRÚC - 58 Ng Khánh Toàn
3, ĐỨC TÍN - Ngõ 2 Quang Trung, Hà Đông
4, 19C HOÀNG DIỆU - 19C Hoàng Diệu
5, 19C NGỌC HÀ - 19C Ngọc Hà
6, 1B BẮC SƠN - 1B Bắc Sơn
7, 19 Lê Thanh Nghị, HN -
8, 40 PHỐ VỌNG - 40 Phố Vọng
9, 50 LIỄU GIAI - 46 Liễu Giai, HN
10, 68 THÁI HÀ - 68 Thái Hà
11, 95 LÊ THANH NGHỊ
12, AN LẠC - 18 Tam Trinh
13, ANH ĐỨC - 356 Nguyễn Trãi, HN
14, ASEAN - 6 Chùa Bộc, Đống Đa, Hà Nội
15, BÌNH DƯƠNG - 7 Ngô Miễn Thiệu - BN

COCKOO
09-06-2009, 04:22 PM
16 BẢO LÂM 2 5 TT Cầu Diễn, Hà Nội
17 BA NẬM QUÁN Ngõ 12 Quang Trung, Hà Đông
18 BIA HẰNG Ngã ba Voi Phục, HN
19 BIA HƠI HN 132 Lê Duẩn
20 BIA TÁC 34A1 Đường Ngọc Hồi, HN
21 BÒ TÙNG XẺO 2đường Chùa Láng
22 CƯỜNG HÓI 1150 Đường Láng
23 CHIỀU QUÊ 72 Lê Văn Lương, HN
24 CHUNG ĐEN 18 Hàng Cót, Hà Nội
25 DŨNG RÂU 16 Tam Trinh
26 DUNG BÉO 372 Cầu Giấy
27 DUNG BÉO Sài Đồng
28 DUY BẢO - BA NHẤT 59 Khương Trung
29 DUY TÂN 2 340 Giấy Đồn, Hạ Long
30 ẨM THỰC KINH ĐÔ 17 Lê Văn Lương

COCKOO
09-06-2009, 04:23 PM
31 ẨM THỰC VÂN HỒ 229 Tây Sơn, HN
32 ẨM THỰC VÂN HỒ Số 1, M3, TT6, Bắc LinhĐàm, Hà Nội
33 GIANG BÉO 117 Quốc Bảo,
34 HÀ DƯƠNG 411Tam Trinh, HN
35 HÀ VŨ Xuân Đỉnh
36 HẢI ĐĂNG 3 254 Thụy Khuê
37 HẢI CƯỜNG 142 Phạm Văn Đồng, HN
38 HẢI XỒM 181 Giảng Võ
39 HẢI XỒM 22 Tăng Bạt Hổ
40 HẢI XỒM 48 Tăng Bạt Hổ
41 HẢI XỒM 9 Ng Công Trứ
42 HẢI XỒM Nhà G, phố Vĩnh Phúc, HN
43 HẢI YẾN 212 Hoàng Quốc Việt
44 HỒNG HÀ 324 Nguyễn Trãi
45 HƯỜNG THỊNH 60 Ngô Quyền, Hải Dương
46 HÙNG CƯỜNG 461 Minh Khai
47 HÙNG XOĂN 6 Lê Văn Thiêm, HN
48 HIỆP MO 16 Văn Cao
49 HIẾU BÉO 19 Nguyễn Trãi, HNội
50 HIẾU BÉO 27 Xã Đàn
51 HOA AN C3-1 Khu ĐT Mỹ Đình1
52 HUY ANH 999 101-105 KĐT Nghĩa Đô
53 HUYỀN TRANG 43 Giang Văn Minh, HN
54 KHÁNH BIA Cạnh Đình Văn Điển
55 KINH BẮC 658 Trương Định
56 LAN CHÍN 14B Tăng Bạt Hổ
57 LAN CHÍN 15 Hàng Tre - 156 TrQuang Khải
58 LAN CHÍN 1A Láng Hạ, ĐĐa, Hà Nội
59 LAN CHÍN 22 Hàng Tre
60 LAN CHÍN 9 Ngọc Khánh, Hà Nội

COCKOO
09-06-2009, 04:24 PM
61 LAN RÔM 1154 Đường Láng
62 LIÊN HIỆP 71B Trần Nhân Tông
63 MINH BÉO Kiốt chợ Hà Vị, Bắc Giang
64 MINH KHAI 515 Minh Khai
65 MINH KHANH Km 10 Nguyễn Trãi
66 MINH NGỌC 45A Hồ Tùng Mậu,
67 MỸ LINH 16B Khu Ga - tt Văn Điển
68 NGÀ VINH 4 181tổ 47Phương Liên
69 NGỌC KHÁNH 84 Ngọc Khánh
70 NGỌC VÂN 82 Ngõ Chùa Láng
71 NGUYÊN ANH 23 Đại cổ việt
72 NH 100% 34 Xuân La, Tây Hồ, HN
73 NH 315 315 Trường Chinh
74 NHƯ HỒNG ĐTM Định Công
75 NHÀ HÀNG 34 34 HQViệt
76 PHÚC RÂU 1 99 Chùa Hà, HN
77 PHÚC RÂU 2 Chợ đầu mối, Xuân Đỉnh, HN
78 PHONG PHỆ 73 Trần Cung, Hà Nội
79 QUÁN 34 80 Trần Nhật Duật
80 QUÁN NHÀ SÀN 176 Trường Chinh, HN
81 TÂY ĐÔ 497 Nguyễn Trãi
82 TAO NGỘ Chợ Việt Hưng, Hà Nội
83 TAO NGỘ QUÁN 67A Phó Đức Chính
84 TỐN 358 đường Láng
85 THÀNH CÔNG 651 Đê La Thành, HN
86 THẢO VIÊN 2 HQViệt
87 THẢO VIÊN Số 8 Hồ Tùng Mậu
88 THẮNG THỦY 27 Pháo Đài Láng
89 THANH BÌNH 163 Quốc Bảo, Hoàng Mai
90 THANH THANH 77 Đặng Văn Ngữ, HN

COCKOO
09-06-2009, 04:24 PM
91 THIÊN TUẾ 36 ngõ 558 Ng Văn Cừ, HN
92 THIÊN Ý 110D Ngọc Hà
93 THƯỢNG HẢI 105 Trường Chinh
94 THỊNH XUÂN 328 Nguyễn Trãi
95 THUẬN HOÀ 112 Nguyễn Trãi
96 THUỲ DƯƠNG QL10 - ý yên - NĐịnh
97 THUỲ LINH 102 Ngô Gia Tự, Hà Nội
98 TÙNG 104 YK 104 Yết Kiêu
99 TIẾN TOÁN 605 Trương Định
100 TRÂM BẦU 150 Tràn Phú - HĐông
101 TRÂM BẦU 9 Trần Hưng Đạo, Hà Nội
102 TRÂU VÀNG 31 Trần Hưng Đạo, Ninh Bình
103 TRÀNG AN 2 41 Văn Cao
104 TRANG NHUNG 454 Lạc Long Quân, HN
105 TRE VÀNG 246B Khuất Duy Tiến
106 TRUNG HIẾU 136 Đốc Ngữ, HN
107 TUẤN BÉO A1, Đền Lừ, Hà Nội
108 TUẤN NGỌC 422 Nguyễn Văn Cừ,
109 VƯỜN BIA 171 171 Trường Chinh, HN
110 VƯỜN TRE XANH 1B Tôn Thất Tùng
111 VƯỢNG TUẾ 442 Lạc Long Quân
112 VĨNH LƯU 76 Nguyễn Chí Thanh
113 XƯA VÀ NAY 132 Lê Duẩn
114 ZIN 1 302 Đường Hồ Ba Mẫu, Hà Nội
115 ZIN 2 Tổ 5, Bằng B,Hoàng Liệt, HN

sơn_nữ83
09-06-2009, 04:26 PM
này nhá, em cảnh cáo sếp nhá. Việc gì sếp phải ngại nào, em nhòm sếp thì sếp cứ nhận, thiệt đi đâu mà lo. Ờ, thế chiều nay sếp định ngồi ở đâu, để em cho sếp thấy em nhòm ai.:D

COCKOO
09-06-2009, 04:29 PM
này nhá, em cảnh cáo sếp nhá. Việc gì sếp phải ngại nào, em nhòm sếp thì sếp cứ nhận, thiệt đi đâu mà lo. Ờ, thế chiều nay sếp định ngồi ở đâu, để em cho sếp thấy em nhòm ai.:D
Hai thằng ngồi ở giữa thung lũng, hai bên là hai quả núi cao ngất ngưởng đá em.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:35 PM
Check hết danh sách của ông chủ tịch chắc ....thân tàn ma dại quá

sơn_nữ83
09-06-2009, 04:37 PM
Sếp nói thế thì oánh đố em à. Thế rút cuộc sếp có cho thư ký làm nhiệm vụ không thì bảo.:thichgi: :botay:( doạ cả sếp):D

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:39 PM
Sếp nói thế thì oánh đố em à. Thế rút cuộc sếp có cho thư ký làm nhiệm vụ không thì bảo.:thichgi: :botay:( doạ cả sếp):D
Ấy ấy, đừng dọa nhau nhé, anh là anh yếu tim, dọa thế này thì.....ai dám đi nữa

sơn_nữ83
09-06-2009, 04:45 PM
Ấy ấy, đừng dọa nhau nhé, anh là anh yếu tim, dọa thế này thì.....ai dám đi nữa
Em biết anh Ngây ngô mà, ai nỡ doạ anh.:ngoaymui:(em hiền kém sư tử tí thôi mà .:D) tại sếp em đấy chứ. Ai lại đi cứ nhăm nhăm đi một mình,:D thư ký để làm gì .hic hic. nhưng chốt lại thì mới thấy có 2a thôi à. CLB gì mà.... úi xùi quá :botay:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
09-06-2009, 04:47 PM
Em biết anh Ngây ngô mà, ai nỡ doạ anh.:ngoaymui:(em hiền kém sư tử tí thôi mà .:D) tại sếp em đấy chứ. Ai lại đi cứ nhăm nhăm đi một mình,:D thư ký để làm gì .hic hic. nhưng chốt lại thì mới thấy có 2a thôi à. CLB gì mà.... úi xùi quá :botay:

Uh, CLB chán nhỉ, làm thư kí có chán không em, anh làm hội viên còn thấy chán, quan chức chắc còn chán nữa, haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Quỳnh_muộn
09-06-2009, 04:52 PM
Anh HTNN ơi, hôm qua nóng quá, Q ra bờ hồ một mình đấy, hôm nay cũng nóng nữa nè..hihi

sơn_nữ83
09-06-2009, 04:55 PM
Uh, CLB chán nhỉ, làm thư kí có chán không em, anh làm hội viên còn thấy chán, quan chức chắc còn chán nữa
Động vào nỗi buồn của em rùi. Từ khi nhận chức thư kí:D, em mới một lần được lên đường làm nhiệm vụ. Khổ thân em,mở hàng đã ế chỏng chơ, em chỉ ngồi diệt mồi, không được thu quỹ, k được làm nhiệm vụ campuchia cho đều.:D. Sếp Cockoo ứ hiểu nỗi khổ của em anh ạ.:acac:

sơn_nữ83
09-06-2009, 07:37 PM
kiểu này chắc chủ tịch và anh HTNN oánh lẻ roài.Bàn luận rõ sôi nổi rồi tự dưng biến mất tiêu. hic...Giờ này 2 anh đang nhậu ở đâu thế?

Quỳnh_muộn
09-06-2009, 08:45 PM
kiểu này chắc chủ tịch và anh HTNN oánh lẻ roài.Bàn luận rõ sôi nổi rồi tự dưng biến mất tiêu. hic...Giờ này 2 anh đang nhậu ở đâu thế?

Chị SN ơi, em rủ rê anh HTNN hôm nay đi trốn nóng bờ hồ mà anh ý trốn nè..Hình như các ông ấy uống bia với anh TN nhà em..

sơn_nữ83
09-06-2009, 09:08 PM
Chị SN ơi, em rủ rê anh HTNN hôm nay đi trốn nóng bờ hồ mà anh ý trốn nè..Hình như các ông ấy uống bia với anh TN nhà em..
:haha::haha: Công nhận anh TN nhà em dễ tính thật. Để em đi rủ rê HTNN mà anh ấy k ý kiến gì.:D

Quỳnh_muộn
09-06-2009, 09:11 PM
:haha::haha: Công nhận anh TN nhà em dễ tính thật. Để em đi rủ rê HTNN mà anh ấy k ý kiến gì.:D

hihi, anh ý a, lạnh lùng với em lắm, chỉ yêu mỗi chị thôi, suốt ngày nhắc đến chị. Em ghen với chị đấy.

sơn_nữ83
09-06-2009, 09:35 PM
hihi, anh ý a, lạnh lùng với em lắm, chỉ yêu mỗi chị thôi, suốt ngày nhắc đến chị. Em ghen với chị đấy.
:D Thế hả?thế thì chị lại càng tò mò về a TN nhà em rồi,tò mò lắm ý. Nhưng em yên tâm, chị k làm gì anh TN của em đâu.:D Nếu có dịp gặp anh ấy,em cho phép chị ngồi uống với anh ý một bữa nhé:youarethewoman:

canhsat8855
10-06-2009, 08:24 AM
uô'ng gì thê' e,cho a uô'ng voi.

sơn_nữ83
10-06-2009, 10:02 AM
uô'ng gì thê' e,cho a uô'ng voi.

từ giờ gọi anh là a Kòi To nhé.:D Toàn thấy hô hào suông rồi lặn mất hút.Nóng bức thế này, k đi bia thì đi vào lúc nào nữa.:ngoaymui:

Quỳnh_muộn
10-06-2009, 10:08 AM
từ giờ gọi anh là a Kòi To nhé.:D Toàn thấy hô hào suông rồi lặn mất hút.Nóng bức thế này, k đi bia thì đi vào lúc nào nữa.:ngoaymui:

Chị SN ơi, em thần tượng anh CS lắm mà anh ấy cũng lặn mất tăm nè..hihi

Quỳnh_muộn
10-06-2009, 10:52 AM
úi e oi là e,a phai lo kiê'm xien con bia bot chu,dang nóng chê't day này.

hihi.. tối ra bờ hồ hóng gió anh ạ, mát lắm.

COCKOO
10-06-2009, 11:07 AM
Động vào nỗi buồn của em rùi. Từ khi nhận chức thư kí:D, em mới một lần được lên đường làm nhiệm vụ. Khổ thân em,mở hàng đã ế chỏng chơ, em chỉ ngồi diệt mồi, không được thu quỹ, k được làm nhiệm vụ campuchia cho đều.:D. Sếp Cockoo ứ hiểu nỗi khổ của em anh ạ.:acac:

Hôm qua em mà đi thì lại thất nghiệp tiếp thôi, trời vẫn còn nóng chắc vẫn còn uống đều.:nhaodzo:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
10-06-2009, 11:10 AM
Hôm qua em mà đi thì lại thất nghiệp tiếp thôi, trời vẫn còn nóng chắc vẫn còn uống đều.:nhaodzo:

Túm lại chức thư kí của CLB chắc thất nghiệp dài dài............

COCKOO
10-06-2009, 11:10 AM
Hôm qua COCKOO nhận được một lời hứa tài trợ cho CLB Bia Hơi...100 cốc bia từ anh Thi Nghiện.
Thay mặt các thành viên trong CLB chân thành cảm ơn lời hứa của anh. Mong 100 côc bia sớm đi vào hiện thực.
Trân trọng!

Quỳnh_muộn
10-06-2009, 11:14 AM
Hôm qua COCKOO nhận được một lời hứa tài trợ cho CLB Bia Hơi...100 cốc bia từ anh Thi Nghiện.
Thay mặt các thành viên trong CLB chân thành cảm ơn lời hứa của anh. Mong 100 côc bia sớm đi vào hiện thực.
Trân trọng!

Anh Coc ơi, vụ 100 cốc bia của anh TN chắc dài cổ rồi, anh ý đi về mọi nơi, trừ HN..hihi

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
10-06-2009, 11:17 AM
Anh Coc ơi, vụ 100 cốc bia của anh TN chắc dài cổ rồi, anh ý đi về mọi nơi, trừ HN..hihi

Có lẽ về HN sợ bị mem nữ nào hỏi tội nên chắc TN trốn luôn rồi, có mỗi thằng bạn buôn hàng Đài Loan thi thoảng về hú nhau đi nhậu mà giờ nó trốn thế này thì........buồn

Quỳnh_muộn
10-06-2009, 11:20 AM
Có lẽ về HN sợ bị mem nữ nào hỏi tội nên chắc TN trốn luôn rồi, có mỗi thằng bạn buôn hàng Đài Loan thi thoảng về hú nhau đi nhậu mà giờ nó trốn thế này thì........buồn

Đúng rồi anh ạ, mà anh cũng thía, chẳng thấy mời em cà phê gì cả nè, đợt này em thi hk xong, em quậy tưng bừng cho coi.hihi

COCKOO
10-06-2009, 11:20 AM
Quy ra hiện kim và chuyển vào tài khoản của CLB Bia Hơi là được, vụ này chắc ủy quyền cho thư ký SN rồi.