PDA

View Full Version : Câu Lạc Bộ Bia Hơi

Pages : 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15

sơn_nữ83
28-05-2009, 11:28 AM
Đã thống nhất từ đầu là Sơn Nữ làm rồi mà.

Em được tổng cộng 4 phiếu bầu. Không em thì....ai nào?

Sơ lược tình hình nhân sự của CLB Bia Hơi Hà Nội như sau:
Ban:
- Thư ký thứ nhất: T_Y_P_N
- Thư ký thứ hai: Sơn Nữ 83
Tranh cử mãi ai dè được chân thư ký thứ 2,:uchiu:

COCKOO
28-05-2009, 11:37 AM
Tranh cử mãi ai dè được chân thư ký thứ 2,:uchiu:
Uhm, thế đổi nào, cho lên trên nhá?

Khuyết
28-05-2009, 11:45 AM
Chúc mừng CLB bia hơi, cho DA xin đóng góp vào bữa ra mắt đầy đủ các thành viên của CLB 100 cốc bia hơi nhé...!

Bao giờ thế để CVK biết đường lên HN nào. Đi gặp được CLB mất toi 100k vé xe :acac::acac:

@HTNN, Dai_Anh kêu mấy thằng I, Dog, Klosen, Khac vào cho đông vui. Thứ 7 này làm bữa nhỉ?

COCKOO
28-05-2009, 11:51 AM
Bao giờ thế để CVK biết đường lên HN nào. Đi gặp được CLB mất toi 100k vé xe :acac::acac:

@HTNN, Dai_Anh kêu mấy thằng I, Dog, Klosen, Khac vào cho đông vui. Thứ 7 này làm bữa nhỉ?
Ơ ơ ơ, đông thế thì là offline hả Bác???

Khuyết
28-05-2009, 12:01 PM
Ơ ơ ơ, đông thế thì là offline hả Bác???

Tạm gọi là vậy cũng đựoc CK. Có điều bố trí thời gian hợp lý là ok thôi mà nói lên đó 2 chú HTNN và DA cứ lờ đi là sao nhỉ hay về HP uống hả anh em?

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 12:06 PM
Tạm gọi là vậy cũng đựoc CK. Có điều bố trí thời gian hợp lý là ok thôi mà nói lên đó 2 chú HTNN và DA cứ lờ đi là sao nhỉ hay về HP uống hả anh em?

Đơn giản thôi anh, thằng ki thì chắc không về được, cho nó uống từ xa, còn I và Dog thì có lẽ tham gia được, chỉ mỗi thằng Khoái thì nó ỏ Hòa Bình ko chịu về. Bác COCKOO thì chắc cũng không vấn đề gì. Miễn là có nhà tài trợ ở HP phi lên thì ok tất

Song Tử Nữ
28-05-2009, 01:59 PM
Sơ lược tình hình nhân sự của CLB Bia Hơi Hà Nội như sau:
Ban:
- Chủ tịch CLB: Hoang Tử Ngây Ngô
- Thư ký thứ nhất: T_Y_P_N
- Thư ký thứ hai: Sơn Nữ 83
- Xếp của thư ký thứ nhất: Ilovetobelove

Các thành viên LCB:
- 1100ị
- COCKOO
- ThiNghien (thành viên không thừong trực)
- Cầu Vồng Khuyết

Còn ai nữa nhỉ????

Thiếu Song Tử Nữ nè :ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

sơn_nữ83
28-05-2009, 02:01 PM
Thiếu Song Tử Nữ nè
hay quá, có chị STN, em đỡ lép vế rồi. :naonao:

Song Tử Nữ
28-05-2009, 02:03 PM
hay quá, có chị STN, em đỡ lép vế rồi. :naonao:
Tại có Sơn Nữ nên chị mới dám xông phi vào chứ ko chả dám, toàn bợm nhậu thế kia :D

Mây
28-05-2009, 02:08 PM
Có 2 chị rồi, Mây em cũng bẽn lẽn xin một chân vào CLB Máy bay Hà Nội ạ, chết.... nhầm, CLB bia hơi HN:D

Song Tử Nữ
28-05-2009, 02:10 PM
Có 2 chị rồi, Mây em cũng bẽn lẽn xin một chân vào CLB Máy bay Hà Nội ạ, chết.... nhầm, CLB bia hơi HN:D
Xin mời, thế là lại càng đỡ lép vế nữa rồi :nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

Mây
28-05-2009, 02:11 PM
Xin mời, thế là lại càng đỡ lép vế nữa rồi :nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

3 chị em mình không biết có uống lại các anh đấy không nữa?
Em xung phong quản lí anh HTNN và anh TN ạ.:D

sơn_nữ83
28-05-2009, 02:13 PM
Thêm một bóng hồng nữa.thư ký số 2 Sơn nữ đã ghi danh bạn:D.nhưng giờ này chủ tịch và các mày râu chắc đang ngoài quán bia ( giải quyết hậu quả trận bóng đêm qua chăng?). chẳng thấy bác nào đâu cả:ngap:

Song Tử Nữ
28-05-2009, 02:14 PM
3 chị em mình không biết có uống lại các anh đấy không nữa?
Em xung phong quản lí anh HTNN và anh TN ạ.:D

Không được cũng cố mà được em à
Ở đây ai uống giỏi nhất nhỉ?

sơn_nữ83
28-05-2009, 02:16 PM
Em làm thư ký kiêm thủ quỹ, chỉ cần lúc campuchia, em tính tiền chuẩn,k thừa thiếu là dc chị nhỉ. :D ah, em diệt mồi siêu giỏi :ngoaymui:.

Song Tử Nữ
28-05-2009, 02:18 PM
Em làm thư ký kiêm thủ quỹ, chỉ cần lúc campuchia, em tính tiền chuẩn,k thừa thiếu là dc chị nhỉ. :D ah, em diệt mồi siêu giỏi :ngoaymui:.

Sơn nữ làm thủ quỹ à, em chia chác cẩn thận ko lạm quỹ là nguy to. Chị cũng diệt mồi siêu nhanh và đi chợ tốt lắm :nguroi:

Mây
28-05-2009, 02:19 PM
Không được cũng cố mà được em à

Theo em thì chị em mình nên hẹn nhau ở quán nào đó, tập trước để khi thi đấu nắm chắc phần thắng.:D

Thao trường đổ mồ hôi để chiến trướng bớt đổ máu chị à.

Thêm một bóng hồng nữa.thư ký số 2 Sơn nữ đã ghi danh bạn:D.nhưng giờ này chủ tịch và các mày râu chắc đang ngoài quán bia ( giải quyết hậu quả trận bóng đêm qua chăng?). chẳng thấy bác nào đâu cả:ngap:

Các Bác đấy còn bận cày kéo để lấy tiền uống bia chị ạ.
E nghe ngóng tin tức thì cuối tuần này có trận off kinh lém, có cả Bác CVK từ ....đâu rơi xuống cũng tham gia ạ.

Song Tử Nữ
28-05-2009, 02:22 PM
Theo em thì chị em mình nên hẹn nhau ở quán nào đó, tập trước để khi thi đấu nắm chắc phần thắng.:D

nghe giọng của em cứ như là dân quân sự ý nhỉ, phải tập dượt trước, đúng rồi

Mây
28-05-2009, 02:24 PM
nghe giọng của em cứ như là dân quân sự ý nhỉ, phải tập dượt trước, đúng rồi

Dạ, người yêu em là lính nên em quen tác phong thế rồi.

Song Tử Nữ
28-05-2009, 02:25 PM

Hèn chi tác phong cũng giống nhà binh ghê. Cho STN hỏi thế người yêu em thuộc lực lượng nào?

COCKOO
28-05-2009, 02:26 PM
Em làm việc tốt lắm, rất có trach nhiệm, thê này ái dám nói nữa nhỉ?

Thiếu Song Tử Nữ nè :ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

Vâng, thay mặt toàn thể CLB chúc mừng hai bạn đã ra nhập.

sơn_nữ83
28-05-2009, 02:27 PM

hơ hơ, tức là quen tác phong nhà binh hả em.he he, thế giống chị roài. Chị cũng con nhà binh xịn nè. bắt tay cái.( tìm mãi k thấy cái icon bắt tay đâu).:D
p/s: trong khi cánh mày râu vvắng nhà, chị em ta quậy tưng bừng trong CLB.:botay:

Mây
28-05-2009, 02:27 PM
Hèn chi tác phong cũng giống nhà binh ghê. Cho STN hỏi thế người yêu em thuộc lực lượng nào?

Dạ, anh ấy trước là lính phòng không, chuyên tuần tiễu bảo vệ bầu trời HN yêu dấu.
Được nửa năm nay chuyển sang bên Pháo binh ạ.

:D:D

COCKOO
28-05-2009, 02:28 PM

Các Bác đấy còn bận cày kéo để lấy tiền uống bia chị ạ.
E nghe ngóng tin tức thì cuối tuần này có trận off kinh lém, có cả Bác CVK từ ....đâu rơi xuống cũng tham gia ạ.
Mọi người tham gia CLB không chỉ vì uống nhiều hay ít đâu nhé, ai có chai cầm chai, ai có cốc cầm cốc, còn không có gì thì cầm tạm COC vậy.

COCKOO
28-05-2009, 02:28 PM
hơ hơ, tức là quen tác phong nhà binh hả em.he he, thế giống chị roài. Chị cũng con nhà binh xịn nè. bắt tay cái.( tìm mãi k thấy cái icon bắt tay đâu).:D
p/s: trong khi cánh mày râu vvắng nhà, chị em ta quậy tưng bừng trong CLB.:botay:
Uống rượu bắt tay biết ngay...PT.

sơn_nữ83
28-05-2009, 02:29 PM
còn không có gì thì cầm tạm COC vậy.

:love2::love2::haha: đợi mỗi câu này của a. Em đăng ký cầm COC đầu tiên,

Mây
28-05-2009, 02:30 PM

E chỉ có ng yêu là bộ đội thôi, còn không phải con nhà binh.
Chị em mình bắt tay nhau nhé, dù sao cũng có tí chất...lính trong người.:D

COCKOO
28-05-2009, 02:31 PM
:love2::love2::haha: đợi mỗi câu này của a. Em đăng ký cầm COC đầu tiên,
Nói vậy anh lại thấy...nhột nhột...là.

sơn_nữ83
28-05-2009, 02:33 PM
Nói vậy anh lại thấy...nhột nhột...là.

:emxin: mới thế mà đã.... thế hôm nào đi nhậu thì làm thế nào đây.:uchiu::uchiu: em sẽ cầm COC uống lọc đá đấy nhá .:D:botay:

COCKOO
28-05-2009, 02:35 PM
E chỉ có ng yêu là bộ đội thôi, còn không phải con nhà binh.
Chị em mình bắt tay nhau nhé, dù sao cũng có tí chất...lính trong người.:D
Thế này thì đi vắng suốt nhỉ??? Gia nhập CLB là đúng rồi.

COCKOO
28-05-2009, 02:40 PM
Sơn nữ làm thủ quỹ à, em chia chác cẩn thận ko lạm quỹ là nguy to. Chị cũng diệt mồi siêu nhanh và đi chợ tốt lắm :nguroi:
Toàn thiên tai tiềm tàng, giờ mới lộ
Ấy chết thiên tài chứ, nhầm.

sơn_nữ83
28-05-2009, 02:46 PM
Toàn thiên tai tiềm tàng, giờ mới lộ
Ấy chết thiên tài chứ, nhầm.
Cứ nhậu đê, rồi bít ai tai, ai tài ngay thôi anh.:D
( p/s: thống kê sơ bộ, thành viên CLB bia hơi HN vừa lên con số 10):D

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 02:47 PM
Báo cáo mọi người, em ngồi làm việc mà hắt xì liên tục, tưởng bị cảm cúm, hóa ra không phải, hic hic

Mây
28-05-2009, 02:50 PM
Cứ nhậu đê, rồi bít ai tai, ai tài ngay thôi anh.:D
( p/s: thống kê sơ bộ, thành viên CLB bia hơi HN vừa lên con số 10):D

off thôi, Mây em mún bít mặt mũi các nam thi sĩ của NR ra sao quá.
Chỉ cần 6,7 người là vui lắm rồi

thinghien
28-05-2009, 02:54 PM

Hê hê...Em vừa sang bển củng cố đội bóng tí...Anh lên đê....Hay lắm..Vụ này bác Chủ tịch và cô thư ký tha hồ...:D:D:D:D

Mây ơi..Anh nè, khi nào đi anh qua đón em nhé!

COCKOO
28-05-2009, 02:55 PM
off thôi, Mây em mún bít mặt mũi các nam thi sĩ của NR ra sao quá.
Chỉ cần 6,7 người là vui lắm rồi
Đúng vậy, 10 người trong CLB may ra tới được 6 là tốt lắm rồi.:ngoaymui:

Mây
28-05-2009, 02:56 PM
Hê hê...Em vừa sang bển củng cố đội bóng tí...Anh lên đê....Hay lắm..Vụ này bác Chủ tịch và cô thư ký tha hồ...:D:D:D:D

Mây ơi..Anh nè, khi nào đi anh qua đón em nhé!

Ng iu em đánh chít, hihi, e đùa thôi, e tự đi được mà.
Anh đón chị Sơn Nữ ý, nhà chị đấy...xa.

sơn_nữ83
28-05-2009, 02:58 PM
Đúng vậy, 10 người trong CLB may ra tới được 6 là tốt lắm rồi.:ngoaymui:
hu hu,nếu off cuối tuần này thì thư ký số 2 bận mất rùi. Em đành đợi dịp khác vậy.:(

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 02:59 PM

:D:D:D:D Mây ơi là Mây, anh đón em hả:haha::haha::haha::botay:

sơn_nữ83
28-05-2009, 03:03 PM
:run: ấy ấy k đâu em ơi. Chị cũng tự đi đc mà. Anh TN nổi tiếng quá, chị k dám....hự hự:acac:

Mây
28-05-2009, 03:03 PM
hu hu,nếu off cuối tuần này thì thư ký số 2 bận mất rùi. Em đành đợi dịp khác vậy.:(

Chị cố đi đi, mấy chị em gái mình đi cùng nhau đỡ ngại.

COCKOO
28-05-2009, 03:04 PM
Qua đón Sơn nữ vậy, thế nhé.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 03:05 PM
Qua đón Sơn nữ vậy, thế nhé.

Sơn nữ bận mất rùi, bùn quá, mà phải có giấy giới thiệu của TN thì mới đón được bác ạ

thinghien
28-05-2009, 03:07 PM

Em giận anh hả Mây? Đừng như thế mà...cho anh xin...nếu em không cho anh đón thì anh đi đón....SN
Mà SN nhà ở đâu ta?

:run: ấy ấy k đâu em ơi. Chị cũng tự đi đc mà. Anh TN nổi tiếng quá, chị k dám....hự hự:acac:

Vụ gì nữa đây..vụ gì nữa đây??

Óanh chít giờ.............đón thư ký của ông đi!:D:D:D:D

Mây
28-05-2009, 03:08 PM
Sơn nữ bận mất rùi, bùn quá, mà phải có giấy giới thiệu của TN thì mới đón được bác ạ

Anh HT qua đón em nha.
Được hông?
:D

Em giống chị Sơn nữ, dù thinh thích anh TN thật đấy nhưng ko dám...tấn tới vì anh đấy quá nổi tiếng.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 03:10 PM
Anh HT qua đón em nha.
Được hông?

Em giống chị Sơn nữ, dù thinh thích anh TN thật đấy nhưng ko dám...tấn tới vì anh đấy quá nổi tiếng.

ĐỒng ý cả 2 tay, TN dẹp sang 1 bên nào, khà khà

sơn_nữ83
28-05-2009, 03:10 PM

:ngoaymui: .Dưa bở anh HTNN cho em ngon quá.:D. mà tin bùn cho anh là em k thuộc quyền quản lý của ai ngoài ông xã em.:D mà TN k phải OX nhà em.:acac:

COCKOO
28-05-2009, 03:12 PM
Thế tóm lại là từ giờ tới hết tuần không có trận bia nào hả????

thinghien
28-05-2009, 03:13 PM
Anh HT qua đón em nha.
Được hông?

Buồn..đau khổ!

ĐỒng ý cả 2 tay, TN dẹp sang 1 bên nào, khà khà

Bực mình..!

:ngoaymui: .Dưa bở anh HTNN cho em ngon quá.:D. mà tin bùn cho anh là em k thuộc quyền quản lý của ai ngoài ông xã em.:D mà TN k phải OX nhà em.:acac:

Buồn...!

sơn_nữ83
:acac: trời ơi, hoá ra CLB nhà mình có một sờ ta lổi tiếng thế cơ hả ? anh TN đúng là hotboy thật hả:acac:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô

Chỉ cần bác ới, là em .........có

Mây

Đúng chị ạ, các anh đấy toàn cho chị em mình ăn dưa...bở thôi.

Chỉ mấy câu lục bát nói lên tất cả:

Chị em hãy nhớ câu này
Tránh xa Thinghien kẻo (có) ngày chết oan
:nguong::nguong::nguong:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 03:16 PM
Buồn...!

Buồn buồn đi bắt chuồn chuồn
Chuồn chuồn bay mất buồn ơi là buồn

Người nổi tiếng buồn ah, khổ thân
Ước gì mình được như........nó

sơn_nữ83
28-05-2009, 03:19 PM
Thứ 6 máu hơn thứ 7 đi anh!:acac::D

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 03:21 PM
Thứ 6 máu hơn thứ 7 đi anh!:acac::D

Uống bia mà máu quá là dễ thăng lắm em, kinh nghiệm quý bau đấy

Mây
28-05-2009, 03:22 PM

Hum nay đi các anh, các chị.
Thứ 5 máu hơn thứ 6

sơn_nữ83
28-05-2009, 03:22 PM

Anh thăng bao lần rồi mà kinh nghiệm thế?:acac:

COCKOO
28-05-2009, 03:29 PM
Nghe nhạc đi nào.

http://upload.yeuamnhac.com/swf/playerv2.0.swf?xml=http://upload.yeuamnhac.com/xml/xmlplayv2.php?code_music=5304E23B5FD5

LÃO HẠC
28-05-2009, 03:37 PM

Anh HT qua đón em nha.
Được hông?
:DEm giống chị Sơn nữ, dù thinh thích anh TN thật đấy nhưng ko dám...tấn tới vì anh đấy quá nổi tiếng.

:ngoaymui: .Dưa bở anh HTNN cho em ngon quá.:D. mà tin bùn cho anh là em k thuộc quyền quản lý của ai ngoài ông xã em.:D mà TN k phải OX nhà em.:acac:[/QUTE]
[QUOTE=son_nu83;10088]:acac: trời ơi, hoá ra CLB nhà mình có một sờ ta lổi tiếng thế cơ hả ? anh TN đúng là hotboy thật hả:acac:

Đúng chị ạ, các anh đấy toàn cho chị em mình ăn dưa...bở thôi.

Chỉ mấy câu lục bát nói lên tất cả:

Chị em hãy nhớ câu này
Tránh xa Thinghien kẻo (có) ngày chết oan
:nguong::nguong::nguong:

Chu choa...Cái tên TN này ở đâu mà nổi như cồn vậy?Qua quán Bia Hơi mới thấy tay này Cao thủ ghê ....Chết thật...Tay này mà đi Câu là Sát cá lắm đấy......Ở đâu roài ra mẹt thanh minh đê.....

Khuyết
28-05-2009, 03:40 PM
Chiều nay nay 6h tập trung CLB tại số 4 ngọc hà nhé. CHỗ ấy ngồi cho mát mẻ nhé. Ai tham gia giơ tay lên cho HTNN biết nhé.

sơn_nữ83
28-05-2009, 03:42 PM
Chiều nay nay 6h tập trung CLB tại số 4 ngọc hà nhé. CHỗ ấy ngồi cho mát mẻ nhé. Ai tham gia giơ tay lên cho HTNN biết nhé.
Bia hơi Ngọc Hà em ngồi mấy lần roài.:D. ờ, mà a CVK chuẩn bị bắt xe từ HP lên hả?:D.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 03:42 PM
Chu choa...Cái tên TN này ở đâu mà nổi như cồn vậy?Qua quán Bia Hơi mới thấy tay này Cao thủ ghê ....Chết thật...Tay này mà đi Câu là Sát cá lắm đấy......Ở đâu roài ra mẹt thanh minh đê.....

Anh ơi, tay này nhà nó có cái Hồ câu to đùng, thả toàn cá loại mấy chục kg, khi nào buồn nó vác cần ra câu
Mà bác chủ quán rượu sang đây có vác thêm mồi không, hehe, uống bia cho nhẹ nhàng bác nhỉ

Mây
28-05-2009, 03:43 PM

có Mây em.............nhưng phải tầm gần 7h ạ.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 03:43 PM

Ông này hôm nay cầm cờ hả, hôm nay em bận rồi nhá, mai mới rảnh

thinghien
28-05-2009, 03:47 PM
[QUOTE=s

Chủ quán rượu ới ơi...có mua cá giá rẻ không...

Hê hê...vỗ tay đón bác CVK cái nèo...

Ông này hôm nay cầm cờ hả, hôm nay em bận rồi nhá, mai mới rảnh

Cuốc lủi......ơ hờ.....!

COCKOO
28-05-2009, 03:48 PM
Em chẳng có việc gì cả, nhưng mà ngồi ở Ngọc Hà vẫn khoái.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 03:51 PM
Em chẳng có việc gì cả, nhưng mà ngồi ở Ngọc Hà vẫn khoái.

Vậy hôm nay ai đi thì giơ tay cho bác COCKOO biết nhá
P/s: Anh ơi, nghề nhiếp ảnh của anh hôm nay thể hiện cho em xem nhá, kakaka

LÃO HẠC
28-05-2009, 03:52 PM
.................................................. ........

LÃO HẠC
28-05-2009, 03:54 PM
Anh ơi, tay này nhà nó có cái Hồ câu to đùng, thả toàn cá loại mấy chục kg, khi nào buồn nó vác cần ra câu
Mà bác chủ quán rượu sang đây có vác thêm mồi không, hehe, uống bia cho nhẹ nhàng bác nhỉ

Qua đây tưởng Bia ..?..ai dè Bia Hơi nên LH chỉ mang Hơi qua thui.mà Bia Hơi nhậu với thịt chó đâu có đúng gu,nên LH thả con Vàng về rùi....Lang thang vác Cần đi Câu mà gặp tên sát Cá chắc chỉ tốn mồi câu...thôi cho Lão 1 cốc bia đi....

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 03:54 PM
Qua đây tưởng Bia ..?..ai dè Bia Hơi nên LH chỉ mang Hơi qua thui.mà Bia Hơi nhậu với thịt chó đâu có đúng gu,nên LH thả con Vàng về rùi....Lang thang vác Cần đi Câu mà gặp tên sát Cá chắc chỉ tốn mồi câu...thôi cho Lão 1 cốc bia đi....

Bác ở trong đó, không có cái thú ngồi bia hơi, khi nào bác ra đây, em xin lam guider cho bác, đảm bảo bác khoái món bia hơi ngoài này, khà khà

Khuyết
28-05-2009, 04:19 PM

Bia hơi HN và thịt chó chặt là đúng món ở HN đấy bác ạ. Khi xưa em hay ngồi ở Hải Xồm chỗ đầu Nguyễn Đình Chiểu ở đấy THịt chó được lắm.

LÃO HẠC
28-05-2009, 04:29 PM
Bia hơi HN và thịt chó chặt là đúng món ở HN đấy bác ạ. Khi xưa em hay ngồi ở Hải Xồm chỗ đầu Nguyễn Đình Chiểu ở đấy THịt chó được lắm.

Hiii...LH thì ko phải dân nhậu nhưng mà ăn thịt chó mà uống bia hơi thì...đêm gác Cầu suốt...
LH thấy mọi ng ăn thịt chó thường Mắm tôm,bánh đa,rượu đế....còn ăn thịt chó mà uống sữa đậu lành thì...chưa thấy?..Hi vọng một ngày gặp CVK thưởng thức món cầy tơ HN....

Song Tử Nữ
28-05-2009, 04:32 PM

Thịt chó chặt ở quán Hoàn Béo chỗ ô chợ Dừa cũng ngon lắm đấy ạ.

COCKOO
28-05-2009, 04:39 PM
Cũng sành ăn gớm nhỉ.
Đặc biệt quán này trông xe và gửi xe khỏi cần vé, nhìn người lấy xe luôn. :ngoaymui:

Song Tử Nữ
28-05-2009, 04:41 PM
Cũng sành ăn gớm nhỉ.
Đặc biệt quán này trông xe và gửi xe khỏi cần vé, nhìn người lấy xe luôn. :ngoaymui:

Chiên gia diệt mồi mà anh :nguong::nguong::nguong:
Mà Thịt chó thì món em cực khoái

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 04:42 PM
Chiên gia diệt mồi mà anh :nguong::nguong::nguong:
Mà Thịt chó thì món em cực khoái

Món này anh cũng khoái, hôm nào........làm ..............tí nhỉ:youarethewoman:

1100i
28-05-2009, 04:44 PM

Quán này I cũng thích, bia chuẩn.
Trước làm gần đấy nên toàn ra ngồi.
So với những quán nhỏ, thì Hoàn Béo vẫn là một thương hiệu.

Song Tử Nữ
28-05-2009, 04:45 PM
Món này anh cũng khoái, hôm nào........làm ..............tí nhỉ:youarethewoman:

Cái con cầy có gì mà lắm người khoái thế anh Ngây ngô nhỉ :haha::haha::haha:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 04:46 PM
Khà khà, ở đây toàn dân sành........ăn, kinh thiệt

NOE
28-05-2009, 04:48 PM
Cháu chào các chú, các cô ạ. Bia hơi cháu ko được uống nhưng cháu thích vào quán bia lắm ạ nhất là cái quán LEGEND BEER ở cái đường nhỏ nhỏ gần Láng ấy ạ.
Đấy là quán jì hả chú HTNN????

Song Tử Nữ
28-05-2009, 04:49 PM
Cháu chào các chú, các cô ạ. Bia hơi cháu ko được uống nhưng cháu thích vào quán bia lắm ạ nhất là cái quán LEGEND BEER ở cái đường nhỏ nhỏ gần Láng ấy ạ.

Hic ic, bia đen, đấy là phố Vũ Ngọc Phan đúng ko nhỉ :ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 04:52 PM
Hic ic, bia đen, đấy là phố Vũ Ngọc Phan đúng ko nhỉ :ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

Đúng, chuẩn là thế nhưng quán đó bia đen uống chán lắm, bia vàng uống khoái hơn

Quỳnh_muộn
28-05-2009, 04:52 PM

Chào NOE, hum nào lên HN thì nhắn tin cho cô Quỳnh nhé, cô Q dẫn đi ăn kem nè, mua sách nè, chụp ảnh nè, đi chơi nè...
Tránh xa mấy cái chú nghiện bia đi cháu ạ...các chú ấy chỉ được cái...bụng to!

NOE
28-05-2009, 04:54 PM
Vâng ạ, cháu nhớ zồi....số 4 Vũ Ngọc Phan-đường 1 chiều otô
Chú HTử sành ăn thế..................

Song Tử Nữ
28-05-2009, 04:54 PM
Anh Ngây Ngô nên mở một quán kia phong cách NR được đấy nhỉ, toàn dân nhậu mà lại sành

sơn_nữ83
28-05-2009, 04:55 PM
cháu bé Noe này còn ít tuổi mà sành thế? chắc theo bố đi nhậu nhiều hả?

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 04:55 PM
Vâng ạ, cháu nhớ zồi....số 4 Vũ Ngọc Phan-đường 1 chiều otô
Chú HTử sành ăn thế..................

Cháu này nhớ cả đường 1 chiều ô tô hả, cháu vừa hỏi cái ông tài xế bụng to đấy hả, nghe nói sang tuần ông ấy gặp chú, cháu đi cùng luôn nhá, khà khà

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 04:56 PM
Anh Ngây Ngô nên mở một quán kia phong cách NR được đấy nhỉ, toàn dân nhậu mà lại sành

Anh mà mở thì có mà...........cụt vốn em ah, em làm quản lý hộ anh nhá

NOE
28-05-2009, 04:57 PM
Chào NOE, hum nào lên HN thì nhắn tin cho cô Quỳnh nhé, cô Q dẫn đi ăn kem nè, mua sách nè, chụp ảnh nè, đi chơi nè...
Tránh xa mấy cái chú nghiện bia đi cháu ạ...các chú ấy chỉ được cái...bụng to!

Vâng ạ, cô nhớ nhá. Cháu là thích mút kem lắm đấy cô Quỳnh ơi mà cháu cũng thích đi chơi nữa cô ạ.
Thế cô cũng nghiện giống cháu ạ??

Song Tử Nữ
28-05-2009, 04:58 PM
Anh mà mở thì có mà...........cụt vốn em ah, em làm quản lý hộ anh nhá

Okei, mở quán bia chỉ chuyên bán cho thần dân NR....bán giá cắt cổ, anh Ngây ngô cũng ko nằm ngoài số này :nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

sơn_nữ83
28-05-2009, 04:59 PM
Vâng ạ, cô nhớ nhá. Cháu là thích mút kem lắm đấy cô Quỳnh ơi mà cháu cũng thích đi chơi nữa cô ạ.
Thế cô cũng nghiện giống cháu ạ??
=)):haha: Cháu Noe đúng là.... tương lai chắc chắn cháu sẽ hơn các chú ở đây nhiều cháu ạ.:acac:

NOE
28-05-2009, 05:00 PM
cháu bé Noe này còn ít tuổi mà sành thế? chắc theo bố đi nhậu nhiều hả?

Cháu chào cô Nữ ạ, cháu biết vì cháu hay phải đi trông bố cháu cô ạ. Em nhà cô đẹp trai nhỉ? Giá như cháu được lên nhà cô chơi thì thích lắm cô Nữ nhỉ

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 05:01 PM
Okei, mở quán bia chỉ chuyên bán cho thần dân NR....bán giá cắt cổ, anh Ngây ngô cũng ko nằm ngoài số này :nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

Úi giời, anh mở mà em........cắt cổ anh thì anh........die roài

Song Tử Nữ
28-05-2009, 05:03 PM
Úi giời, anh mở mà em........cắt cổ anh thì anh........die roài

Cắt cổ không nguy bằng cắt chỗ khác :youarethewoman::youarethewoman:

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 05:04 PM
Cắt cổ không nguy bằng cắt chỗ khác :youarethewoman::youarethewoman:

Biết ngay là chỉ nhăm nhe.......cắt thôi mà

Song Tử Nữ
28-05-2009, 05:04 PM
ở đây có anh chị nào máu me lô đề không? phán cho Song tử nữ một con đi, đen cả tuần nay rồi, kiếm tí xíu để cuối tuần đi nhậu nào

Song Tử Nữ
28-05-2009, 05:05 PM
Biết ngay là chỉ nhăm nhe.......cắt thôi mà

anh biết nhăm nhe cắt cái gì ợ :botay::botay::botay:

sơn_nữ83
28-05-2009, 05:05 PM
Cháu chào cô Nữ ạ, cháu biết vì cháu hay phải đi trông bố cháu cô ạ. Em nhà cô đẹp trai nhỉ? Giá như cháu được lên nhà cô chơi thì thích lắm cô Nữ nhỉ

Cô hơi bị ngạc nhiên đấy nha. Cháu đã xem ảnh em bé nhà cô rồi cơ à.Khi nào cháu đc nghỉ hè, cô mời cháu, và cả ông tài xế của cháu ;) lên nhà cô chơi nhé.

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
28-05-2009, 05:07 PM
ở đây có anh chị nào máu me lô đề không? phán cho Song tử nữ một con đi, đen cả tuần nay rồi, kiếm tí xíu để cuối tuần đi nhậu nào

Em này món gì cũng biết, hic hic, em đổi thành níck..........Nữ tặc thì hợp:run::run::run:

Song Tử Nữ
28-05-2009, 05:08 PM
Cô hơi bị ngạc nhiên đấy nha. Cháu đã xem ảnh em bé nhà cô rồi cơ à.Khi nào cháu đc nghỉ hè, cô mời cháu, và cả ông tài xế của cháu ;) lên nhà cô chơi nhé.

Cho chị xem ảnh bé nhà em với Sơn Nữ ơi....mà chỉ mời mỗi cháu NOE thôi à:ngap: