PDA

View Full Version : Thành lập hội phụ nữ NR (đàn ông cấm vào hahaha)

Pages : 1 2 3 [4]

OA _ NỮ
04-07-2010, 12:04 AM
HPN Niềm riêng dạo này giống như cơm nguội. Chắc để lâu chút nữa là thành mẻ đó nhe. ( Oa Nữ thích ăn mẻ, mà ko sao biết làm mẻ):D

SunWild
04-07-2010, 03:28 PM
HPN Niềm riêng dạo này giống như cơm nguội. Chắc để lâu chút nữa là thành mẻ đó nhe. ( Oa Nữ thích ăn mẻ, mà ko sao biết làm mẻ):D
Tóm được chị ON đây rồi, trách nhiệm của em thành lập hội đã xong, giờ chính thức bàn giao lại cho chị quản lý, em đi lập hội mới :D

Tường Thụy
04-07-2010, 05:01 PM
Tóm được chị ON đây rồi, trách nhiệm của em thành lập hội đã xong, giờ chính thức bàn giao lại cho chị quản lý, em đi lập hội mới :D

Thành lập rồi để người khác quản lý khác nào đẻ bừa ra xong bắt người khác nuôi cơ chứ.
Tốt nhất mọi người xúm lại cùng nuôi. Anh là đàn ông cũng xin đóng góp phần tích cực :D:D:D

Boulevard
04-07-2010, 10:12 PM
Thành lập rồi để người khác quản lý khác nào đẻ bừa ra xong bắt người khác nuôi cơ chứ.
Tốt nhất mọi người xúm lại cùng nuôi. Anh là đàn ông cũng xin đóng góp phần tích cực :D:D:D

Bác TT nói đúng rồi. Lần này phải phê bình hội trưởng cho tới thư kí hội... thành lập thì rất hoành tráng, anh em NR cũng ủng hộ tới tấp. Vậy mà chưa thấy động tĩnh gì cả. Anh TT ơi, thế "nuôi" hội chị em phụ nữ bằng cách nào, bác là người thông thái chỉ giúp cho ban lãnh đạo hội chút đường hướng đi :acac::acac::acac:

2mẹconGà
04-07-2010, 10:47 PM
hì hì, thư kí dạo này bận cv và bận 1 số việc riêng nên cả nhà thông cảm dùm ạ :love2::xiho:

OA _ NỮ
04-07-2010, 11:16 PM

Bỏ của chạy lấy người hở SUN. Tác phong đó đâu có giống kỳ nữ mặt trời đâu nhỉ?

Sáng nghiệp thì dễ, giữ nghiệp mới khó, nên mỉnh cứ làm hết sức mình thôi. Thôi cố lên đi SUN:nhaodzo:

SunWild
05-07-2010, 03:19 AM

Bác TT chờ em đẻ thêm vài hội rồi nuôi luôn thể chứ :D

Bác TT nói đúng rồi. Lần này phải phê bình hội trưởng cho tới thư kí hội... thành lập thì rất hoành tráng, anh em NR cũng ủng hộ tới tấp. Vậy mà chưa thấy động tĩnh gì cả. Anh TT ơi, thế "nuôi" hội chị em phụ nữ bằng cách nào, bác là người thông thái chỉ giúp cho ban lãnh đạo hội chút đường hướng đi :acac::acac::acac:

Có chị ON lên làm quản lý hội nhiệm kỳ tới (đã ký và đóng dấu) nên BLV kéo áo chị Oa nhé :)

Bỏ của chạy lấy người hở SUN. Tác phong đó đâu có giống kỳ nữ mặt trời đâu nhỉ?
Sáng nghiệp thì dễ, giữ nghiệp mới khó, nên mỉnh cứ làm hết sức mình thôi. Thôi cố lên đi SUN:nhaodzo:

Em chỉ làm hộ phần việc của chị giờ trách nhiệm đã xong (mà đáng ra cũng chẳng có trách nhiệm giề hehe) nên tự rút mình về ở ẩn để thực hiện một số trọng trách khác thôi

Nhudadauyeu
05-07-2010, 03:52 AM
Hội trưởng thức khuya thế ạ, dư thế ko tốt đâu chị

SunWild
05-07-2010, 03:55 AM
Hội trưởng thức khuya thế ạ, dư thế ko tốt đâu chị
Chị đang đi công tác mà em, bên này sắp đến giờ ngủ thôi :) Em mới ko nên thức khuya thế chứ :D

Nhudadauyeu
05-07-2010, 06:48 AM
Chị đang đi công tác mà em, bên này sắp đến giờ ngủ thôi :) Em mới ko nên thức khuya thế chứ :D

:D:D:D:D
em thì quen rùi chị ạ, ngày nắng cũng như ngày mưa
hihi, chị đi ctác về nhớ có quà nhá nhá :nguong:

Tường Thụy
05-07-2010, 09:04 AM

Có nhiều cách nuôi mà,
Nuôi về tinh thần: làm cho chị em luôn phấn khời, không được cư xử với với chị em theo cách đã cư xử với vợ như thượng cẳng chân hạ cẳng tay :D
Nuôi về vật chất: chị emm thích cái gì thì chiều nấy. Cái này phải đón ý cho khéo.
Nói tóm lại phải làm ra vẻ hào hoa phong nhã, lịch thiệp, ga lăng dù có bị cho là giả dối hay lừa đảo cũng ráng chịu :D

Tường Thụy
05-07-2010, 09:08 AM
Em chỉ làm hộ phần việc của chị giờ trách nhiệm đã xong (mà đáng ra cũng chẳng có trách nhiệm giề hehe) nên tự rút mình về ở ẩn để thực hiện một số trọng trách khác thôi

Thoái thác nhiệm vụ cũng được nhưng phải có bầu bán và bàn giao đàng hoàng chứ nhể

Nhudadauyeu
05-07-2010, 09:35 AM
Thoái thác nhiệm vụ cũng được nhưng phải có bầu bán và bàn giao đàng hoàng chứ nhể

keke, vậy anh TT tổ chức bầu cử lại với nhá
Đợt nì em biri quá, mờ cũng để em có tjan với ty của em nữa ạ

boylangthang
05-07-2010, 10:38 AM

Hội viên dự bị chỉ vỗ tay kịch liệt và dài cổ chờ đánh nhắm thôi bác TT nhở!!
Em sức yếu nên cố chăm 1 hội viên mà đã phê như con ...ê ê rồi!!!

OA _ NỮ
05-07-2010, 10:52 AM
ON chỉ nhận làm chân cổ động viên thôi nha.
Đừng có mà bán cái cho ON đấy nha. Ko chịu đâu.:botay:

SunWild
05-07-2010, 04:48 PM

Bầu bác TT làm trưởng hội kiêm trưởng ban kiểm phiếu :D

:D:D:D:D
em thì quen rùi chị ạ, ngày nắng cũng như ngày mưa
hihi, chị đi ctác về nhớ có quà nhá nhá :nguong:
Kẹo thì có sẵn cho 2 mẹ con rồi đấy, sau này nhớ đòi nhé hihi

Nhudadauyeu
05-07-2010, 05:09 PM

Kẹo thì có sẵn cho 2 mẹ con rồi đấy, sau này nhớ đòi nhé hihi

:nguong::nguong::nguong::nguong:
vụ này ko quên đc đâu chị ơi, em nà em nhớ dai lắm :D

Tường Thụy
05-07-2010, 07:35 PM

OK, dưng mờ đợi TT chuyển đổi dới tính đã ợ
:acac::acac::acac:

SunWild
28-07-2010, 04:03 PM
Đi công tác về rùi, giờ lên lịch làm việc cho hội nè :D Thứ nhất viết thơ cho hội, sau đó phổ nhạc :D Thứ hai tư vấn tình cảm tình yêu sức khỏe cho mem có nhu cầu :D Thứ ba lên lịch ọp tại SG tuần sau :D

Hội trưởng lên kế hoạch rồi, giờ đến lượt các thành viên tích cực đăng ký thực hiện đi nhé :D

Candy
28-07-2010, 04:11 PM
Đi công tác về rùi, giờ lên lịch làm việc cho hội nè :D Thứ nhất viết thơ cho hội, sau đó phổ nhạc :D Thứ hai tư vấn tình cảm tình yêu sức khỏe cho mem có nhu cầu :D Thứ ba lên lịch ọp tại SG tuần sau :D

Hội trưởng lên kế hoạch rồi, giờ đến lượt các thành viên tích cực đăng ký thực hiện đi nhé :D

Hội trưởng đã về....thế nào cũng có quà cho cả hội nà...

Hội trưởng ui, CD muốn được tư vấn sức khoẻ ...vì sao dạo này cái đầu của em cứ đau thoắt lại từng hồi ....như bị ai bóp chặt rùi thả ra ý....

Mong cả hội tư vấn dùm Cd nha....Xin Cảm ơn!

MinhThy
28-07-2010, 04:11 PM
Giận hội trưởng :chiuthua:

SunWild
28-07-2010, 04:14 PM
Giận hội trưởng :chiuthua:
Hihi bắt đền gì thế , để chị nhờ người thực hiện :D

SunWild
28-07-2010, 04:22 PM
Hội trưởng đã về....thế nào cũng có quà cho cả hội nà...

Hội trưởng ui, CD muốn được tư vấn sức khoẻ ...vì sao dạo này cái đầu của em cứ đau thoắt lại từng hồi ....như bị ai bóp chặt rùi thả ra ý....

Mong cả hội tư vấn dùm Cd nha....Xin Cảm ơn!

Khi nào ọp hội trưởng sẽ mang 1 lọ nước hoa xịt cho mỗi người 1 ít gọi là quà nhé, mọi người nhớ đi đầy đủ :D

Đau đầu thì nên tập thường xuyên 1 số động tác xoa bóp matxa đầu, thái dương và cổ; chị đi tập yoga biết được 1 vài chiêu. Ngoài ra uống cafe đôi khi cũng giảm đau đầu (vì làm tăng huyêt áp và máu lưu thông nhiều hơn). Hiện mới chỉ nhớ ra có thế.

Phu sinh
28-07-2010, 04:37 PM
Khi nào ọp hội trưởng sẽ mang 1 lọ nước hoa xịt cho mỗi người 1 ít gọi là quà nhé, mọi người nhớ đi đầy đủ :D

Đau đầu thì nên tập thường xuyên 1 số động tác xoa bóp matxa đầu, thái dương và cổ; chị đi tập yoga biết được 1 vài chiêu. Ngoài ra uống cafe đôi khi cũng giảm đau đầu (vì làm tăng huyêt áp và máu lưu thông nhiều hơn). Hiện mới chỉ nhớ ra có thế.

Tự làm hiệu quả không cao đâu nhé! :tinhvi:

Hi... Hi... Có 1 nguyên nhân cũng làm đau đầu là tăng áp, lúc đó thêm cafe thì chỉ có mà ...... :imdead:

Dám ghẹo hội trưởng, dzọt nhanh! :run:

Sheiran
28-07-2010, 04:38 PM
Lên lịch off đi hội trưởng ui, tuần sau tránh thứ 2-3-4-5 ra dùm em là ok - nhậu dzí hội trưởng say thì thui ^^. hehe..., mấy ngày đó toàn chuyện quan trọng hem bỏ được còn lại thoải mái. Hihi...

Nhudadauyeu
28-07-2010, 05:26 PM
rạ , hội trưởng có quà cho em hem ợ

SunWild
28-07-2010, 06:03 PM
rạ , hội trưởng có quà cho em hem ợ

Kẹo của em chị ăn hết 1 nửa rồi và đang ăn nửa còn lại :D

Lên lịch off đi hội trưởng ui, tuần sau tránh thứ 2-3-4-5 ra dùm em là ok - nhậu dzí hội trưởng say thì thui ^^. hehe..., mấy ngày đó toàn chuyện quan trọng hem bỏ được còn lại thoải mái. Hihi...

Lần này vào chắc có rơ moóc theo, chưa rõ hôm nào :) Có nhiều khả năng sẽ ọp ở Kentucky/Lotteria hihi

Tự làm hiệu quả không cao đâu nhé! :tinhvi:

Hi... Hi... Có 1 nguyên nhân cũng làm đau đầu là tăng áp, lúc đó thêm cafe thì chỉ có mà ...... :imdead:

1 cách nữa để giảm đau đầu là hỏi bác PS :D

Sheiran
29-07-2010, 08:34 AM
Lần này vào chắc có rơ moóc theo, chưa rõ hôm nào :) Có nhiều khả năng sẽ ọp ở Kentucky/Lotteria hihi

Ặc.c.c... dzô đó có gì đâu mừ ăn chị :chiuthua:

MinhThy
29-07-2010, 09:34 AM
Vào Kentucky/lotteria đem theo chai rượu ... nhậu với hamburger :haha:

MinhThy
29-07-2010, 09:35 AM
Hihi bắt đền gì thế , để chị nhờ người thực hiện :D

Bắt đền này hem được nhờ đâu chị ơi :tinhvi:, ko đc sự trợ giúp.

Sheiran
29-07-2010, 10:34 AM

Thế thì thà... dzô chùa ngồi ăn cơm chay còn sướng hơn ox nhẩy :tinhvi:

Đông Quân
29-07-2010, 01:10 PM
Thế thì thà... dzô chùa ngồi ăn cơm chay còn sướng hơn ox nhẩy :tinhvi:

Quá đáng! :o đến thầy chùa mấy cô này cũng không để yên :ngap: :ngap: :ngap:

Candy
29-07-2010, 05:08 PM

MT lên kế hoạch và tìm nơi thích hợp đi nha...off off nữa rùi...

onesieuthi
30-07-2010, 12:03 AM
tò mò nên vào xem thử, vào rồi không biết chị/em có cho ra không đây hixhix :run::run::imdead:

SunWild
30-07-2010, 03:44 AM
Ặc.c.c... dzô đó có gì đâu mừ ăn chị :chiuthua:
Được cái vô đó trẻ con trông trẻ con, người lớn ngồi coi người lớn :D

Nhậu chuyên nghiệp phải thế chứ :haha:

tò mò nên vào xem thử, vào rồi không biết chị/em có cho ra không đây hixhix :run::run::imdead:
Number one nhớ làm lễ ra mắt hội nhé, sơ sơ chỉ cần vài chai cho chị em giải khát :D

SunWild
08-09-2010, 05:46 PM
Lâu lâu chạy về qua nhà ngó cái xem thế nào, mà bác TT lâu rồi ko thấy điểm danh nhỉ :)

Boulevard
08-09-2010, 07:06 PM
Lâu lâu chạy về qua nhà ngó cái xem thế nào, mà bác TT lâu rồi ko thấy điểm danh nhỉ :)

Hội phụ nữ Hà Nội Off phát nhỉ. Trời thu Hà Nội đẹp thế mà...Nếu có off Hội trưởng Sunwild trừ cho 2 ngày 14 và 15 nhé, Bou đi công tác Hải Phòng... ke ke
:ngoaymui:

SunWild
08-09-2010, 11:06 PM
Hội phụ nữ Hà Nội Off phát nhỉ. Trời thu Hà Nội đẹp thế mà...Nếu có off Hội trưởng Sunwild trừ cho 2 ngày 14 và 15 nhé, Bou đi công tác Hải Phòng... ke ke
:ngoaymui:
Để hội trưởng ọp với 2 mẹ con chị nhé :D

Boulevard
08-09-2010, 11:42 PM
Để hội trưởng ọp với 2 mẹ con chị nhé :D

Thì hội trưởng phải đứng ra hô phát xem sao chứ nhỉ? Từ ít xít ra nhiều... lo gì. Ít người có cái vui của ít, nhiều người có ai vui của nhiều. :D
:nguong::nguong::nguong:

MinhThy
09-09-2010, 08:45 AM
Em xin được mở một cuộc họp kỷ luật hội trưởng và hội phó của hội phụ nữ :nhaodzo:

SunWild
09-09-2010, 08:50 AM
Em xin được mở một cuộc họp kỷ luật hội trưởng và hội phó của hội phụ nữ :nhaodzo:
Đúng roài em, phải kỷ luật bằng cách cho hội trưởng xuống làm hội phó và hội phó lên làm hội trưởng ấy :D

OA _ NỮ
08-02-2011, 07:52 PM
Hội phụ nữ NR này giờ như tấm thảm lá mùa thu...:youarethewoman:

votinh
11-02-2012, 09:54 AM
Hội phụ nữ NR này giờ như tấm thảm lá mùa thu...:youarethewoman:

Ai biểu chị cấm đàn ông vào! Chổ nào thiếu LT thì nhà dột, cột xiêu, chim gà tản mát hết, haha