PDA

View Full Version : Gởi Admin!

MinhThy
18-04-2010, 02:14 PM
Mt xin được rút ra khỏi 4rum vì cảm thấy phong cách mình không phù hợp với diễn đàn và một số member khác. Admin vui lòng xóa nick MT giùm. Tks

Trần Nguyễn
18-04-2010, 02:42 PM
Mt xin được rút ra khỏi 4rum vì cảm thấy phong cách mình không phù hợp với diễn đàn và một số member khách. Admin vui lòng xóa nick MT giùm. Tks

Bé Minh Thy thân thương!
Chị vào NR chưa lâu nhưng chị hân hạnh 2 lần được off chung với em, thật sự em luôn là đứa em rất dễ thương trong lòng chị. Cả em và chị đến với net đều để giải trí sau những vất vả lo toan thường nhật
Em không vào NR, NR mất em, chị cũng mất em, chị không muốn điều này xảy ra
Em của chị!
Mong rằng đọc được những dòng chữ này của chị em sẽ bỏ qua tất cả và sẽ tươi cười đáng yêu như ngày nào
Chị của em
TN

Huyzozo
18-04-2010, 02:48 PM
Bé Minh Thy thân thương!
Chị vào NR chưa lâu nhưng chị hân hạnh 2 lần được off chung với em, thật sự em luôn là đứa em rất dễ thương trong lòng chị. Cả em và chị đến với net đều để giải trí sau những vất vả lo toan thường nhật
Em không vào NR, NR mất em, chị cũng mất em, chị không muốn điều này xảy ra
Em của chị!
Mong rằng đọc được những dòng chữ này của chị em sẽ bỏ qua tất cả và sẽ tươi cười đáng yêu như ngày nào
Chị của em
TN

Me tooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.. .:D:D:D:D

CM4Q
18-04-2010, 03:14 PM
Mt xin được rút ra khỏi 4rum vì cảm thấy phong cách mình không phù hợp với diễn đàn và một số member khách. Admin vui lòng xóa nick MT giùm. Tks

Minh Thy mến !!!

Dù chưa gặp hay trò chuyện nhiều dù rằng 4Q vào đây cũng 1 năm rồi .Nhưng qua những lần OFF ngó 4Q cũng biết đến 1 MT và trong lòng rất quí mến ,và rất mong gặp khi 4Q về . Nhưng 4Q nói thật suy nghĩ của mình khi có vụ việc này nha

Thật tình khi vào diễn đàn 4 cũng rất ấn tượng với chữ ký và avarta của MT . Bởi qua đó 4Q hiểu được 1 phần nào nội tâm của MT .Nhưng thật lòng nhìn chữ ký và Avarta 4Q cũng cảm thấy sợ sợ và lồng vào đó chút thương cảm ,bởi 4Q nghĩ cuộc sống của MT không mấy được yên ả .Nhưng MT ơi ,dù đã trải qua những đau thương mất mát gì thì cũng nên cố gắng mỉm cười và sống thật vui vẻ . Đừng để những nỗi đau nó nằm mãi trong đầu mình trong tâm hồn mình . Dẫu biết là khó khăn nhưng MT cứ để lòng nhẹ nhàng thì sẽ thấy mình nhẹ nhàng hơn...

4Q thấy việc VMT góp ý về cái chữ ký của MT cũng chỉ là muốn tốt mà thôi .Nhưng có lẽ VMT đã không khéo nên đã làm cho MT tự ái chăng ???Đúng là ai cũng có quyền tự do . Có lẽ VMT cũng có suy nghĩ về cái chữ ký của MT như 4Q hay nhiều Mem ở đây chỉ muốn MT sống vui và nhẹ nhàng hơn . Có những người vì nể mà không nói ,có những người sống theo kiểu Mackeno nên không thèm quan tâm ,chỉ có những người thực sự quan tâm muốn tất cả đều hướng tới cái đẹp thì mới dám thẳng thắn như vậy . T đừng vì tự ái mà dời bỏ diễn đàn ,làm như vậy là MT đã không thực sự quý mến những anh chị em nơi đây . MT cứ nghĩ lại nha . Rời bỏ NR có phải là MT đã phụ lòng của tất cả mọi người hay không ???

Vài hàng cho MT ,hãy để gió cuốn đi hết ưu phiền ...dù trong quá khứ hay hiện tại ...giờ hãy cứ cười lên nhé

Mong ngày về sẽ thấy được 1 MT vui tươi cả ngoại và nội tâm nà

Thân mến
CM4Q

LÃO HẠC
18-04-2010, 08:00 PM
Úi rời ơi...có bỏ Niềm Riêng ...ra Niềm chung thì có......
@ Này lại đây ta nâng ly....1 2 3 ta zdô nào...
...........kìa cô em xinh kia ơi...hai má em tươi hồng hồng..........Nếu ra Giêng anh đưa về nhà.......kakaaaaaaa

@(chắc MT đùa tí cho zdui ấy mà....)

Sheiran
18-04-2010, 08:08 PM
Mới đi có nửa ngày chuyện gì thía ox, ox đi theo con nhỏ/thèng nhỏ nào bỏ bx phải hem :run:

Đó là tên nào, khai ra mau :chetdi:

laohoi
18-04-2010, 08:16 PM
Nói thật...laohoi không phải đổ dầu vô lửa,nhưng đã và đang điều hành 1 4room,laohoi có chút kinh nghiệm nói nhỏ này nè MT: Sẽ không có Admin nào xóa nick bạn cả,nếu bạn không thích chơi thì không vô nữa.Chứ cái kiểu xin xóa nick hay xóa hết bài viết nó làm sao ấy:1 cách giận lẫy!Đây là 1 sân chơi,bạn không thích bạn có thể không vô nữa(tại vì 1 ai đó chường tai gai mắt,...).Còn bài viết của bạn đã là 1 phần,1 mắt xích trong 4room rồi.Xóa bài của bạn thì những bài liên quan,mắt xích khác sẽ như thế nào???
Vài lời góp ý chân thành đấy! Dzô dzô nè cô gái mới gặp 1 lần...hihi

laohoi
18-04-2010, 08:18 PM
Thêm nữa...XÌ TIN KHÔNG XÌ-TRÉT...hehehe:nguong::nguong:

yeu100C
18-04-2010, 08:22 PM
Mt xin được rút ra khỏi 4rum vì cảm thấy phong cách mình không phù hợp với diễn đàn và một số member khác. Admin vui lòng xóa nick MT giùm. Tks

ai mà chọc em lổi rận oài / đòi triến đấu cả admin cơ à. Cái lày căng nắm haiz để anh kiếm cái avata rống em cho ló có cặp nha

OA _ NỮ
18-04-2010, 08:33 PM
MT ơi, chị ko cho em đi đâu, Tà tửu mà ko có tửu hậu tiếp chiêu thì mọi thứ đều vô nghĩa hết.
Ở lại em nhá. Chị em mình chiến với nhau từ hồi bên M tới đây rồi. Cả một chằng đường gian nan ,chị em mình và bạn bè đều vì một chữ tình mà gắn bó với nhau cho đến giờ. Điều gì ko thông thì mình sẽ làm cho thông em à.

Suy nghĩ lại em nhé.

yeu100C
18-04-2010, 08:35 PM
Nói thật...laohoi không phải đổ dầu vô lửa,nhưng đã và đang điều hành 1 4room,laohoi có chút kinh nghiệm nói nhỏ này nè MT: Sẽ không có Admin nào xóa nick bạn cả,nếu bạn không thích chơi thì không vô nữa.Chứ cái kiểu xin xóa nick hay xóa hết bài viết nó làm sao ấy:1 cách giận lẫy!Đây là 1 sân chơi,bạn không thích bạn có thể không vô nữa(tại vì 1 ai đó chường tai gai mắt,...).Còn bài viết của bạn đã là 1 phần,1 mắt xích trong 4room rồi.Xóa bài của bạn thì những bài liên quan,mắt xích khác sẽ như thế nào???
Vài lời góp ý chân thành đấy! Dzô dzô nè cô gái mới gặp 1 lần...hihi

kiểu này là thách thức người ta rồi !!!

Trần Nguyễn
18-04-2010, 08:37 PM
ai mà chọc em lổi rận oài / đòi triến đấu cả admin cơ à. Cái lày căng nắm haiz để anh kiếm cái avata rống em cho ló có cặp nha

Có thế chứ! Thế mới yêu 100c chứ hihihi :D

laohoi
18-04-2010, 08:39 PM
"Iem" nào dám thách thức ai...nếu chưa gặp MT thì laohoi chẳng dám nói những "lời sự thật mất lòng" này đâu...hihi...1 cô gái online ủ rũ buồn phiền...thế mà lại năng động ,vui tính khi off chai...kekeke

Tường Thụy
18-04-2010, 10:33 PM
HNhu cũng bon chen tí. Suy nghĩ của HNHu, hông phải spam.
HNhu có bịnh ghiền NR. Ở nhà một mình, thường hay vừa ăn cơm vừa đọc thơ. Avatar trước của chị Mthy, làm HNhu nôn cơm một lần.
Lần Avatar này còn dễ sợ hơn.
Rút kinh nghiệm, HNhu hông bao giờ dám nhìn Avatar của chị ấy.
HNhu nói thật. Chị Mthy đừng giận HNhu ha.

...

@HuongNhu: chị không giận HN, tùy sở thích của mỗi người thôi em, nói như em, chị còn nghe được và có thể thay avatar ... nhưng cách nói của một ai đó, không xứng đáng để nhìn nhận.

Cảm ơn hai bạn VMT và HN đã góp ý.
Diễn đàn vừa công bố bản Nội qui, trong đó có qui định cụ thể về Nick, avatar, chữ ký của thành viên. BQT sẽ tiến hành góp ý với các thành viên cũ đang có những nick, avatar, chữ ký không phù hợp để điều chỉnh.
Riêng những hình ảnh bia, rượu, bánh v.v... mà VMT đã góp ý, đó không phải là chữ ký của thành viên mà nó là tài sản riêng của mỗi thành viên (tự mua bằng $ NR hay được tặng) và nó sẽ xuất hiện theo chữ ký.
Nếu các bạn thấy các hình ảnh đó thiếu thẩm mỹ hay gây bất tiện v.v... các bạn cứ chân tình góp ý. BQT sẽ xét theo ý kiến chính đáng của đại đa số thành viên.

MinhThy: Như vậy là ý kiến của Hương Nhu, em cũng chấp nhận được. Còn Admin cũng chưa có yêu cầu em phải thay avatar mà mới chỉ nói là sẽ góp ý mà cũng chỉ là nói chung chứ chưa đề cập cụ thể. Vậy chỉ còn là cách nói của ai đó mà em khó chấp nhận.
Em vào chơi ở đây là do tình cảm của em với nhiều người chứ không phải vì riêng ai. Bởi thế, có gì mà em phải bỏ đi vì một (hay vài) cá nhân nào đó. Kể cả trường hợp ý kiến của một ai đó mà em khó chấp nhận lại là một người trong ban quản trị thì cũng chỉ là một cá nhân mà thôi, nếu ý kiến đó không đại diện chung cho ban quản trị.
Mong em hãy suy nghĩ kỹ hơn trước khi quyết định việc này.

Huyzozo
18-04-2010, 10:49 PM
"Iem" nào dám thách thức ai...nếu chưa gặp MT thì laohoi chẳng dám nói những "lời sự thật mất lòng" này đâu...hihi...1 cô gái online ủ rũ buồn phiền...thế mà lại năng động ,vui tính khi off chai...kekeke

Bon chen làm gì anh ơi...hê hê hê..Mạng ảo thôi mà, đi ở tùy duyên...như em nè, chán thì đi, hết chán lại về.

Tường Thụy
18-04-2010, 10:59 PM
Bon chen làm gì anh ơi...hê hê hê..Mạng ảo thôi mà, đi ở tùy duyên...như em nè, chán thì đi, hết chán lại về.

Riêng trường hợp Huy thì phải nói "chán thì đi, nhớ lại về". :D:D:D

phale
18-04-2010, 11:02 PM
Mthy, nếu avatar và chữ ký của Mthy không vi phạm quy định thì Mthy cứ trao đổi lại với BQT, hà tất phải rời đi thế này Mthy?

Những hình ảnh kinh dị như chữ ký và avatar của Mthy thì PL vẫn thấy hàng ngày nhan nhản trong các phim kinh dị trên truyền hình... nên với PL chúng không gây hiệu ứng gì đặc biệt.

Ý kiến cá nhân PL, miễn không vi phạm quy định diễn đàn, thì chữ ký và avatar của người khác, dù có thể mình không thích, mình vẫn nên tôn trọng.

kehotro
18-04-2010, 11:35 PM
Uống nhầm thuốc rồi à!

Trước tiên là xin lỗi mọi người, sau là mắng cho sư muội một trận nên thân. DĐ là sân chơi cho nhiều người. Việc : Em có ý kiến là chuyện thường tình. Nhưng tất nhiên bất cứ BQT của DĐ nào cũng cân nhắc xem ý kiến đó có phù hợp với nội quy hay không. Có phản ánh đúng thực chất vấn đề hay kg.

Nếu như muội thấy chỉ một vài điều gì đó kg vừa lòng mà đòi bỏ NR thì muội có còn trân trọng tình cảm của bao nhiêu sư huynh, sư tỷ và sư muội dành cho mình hay kg?

Tóm lại: Coi chừng bị phạt. Mà lúc ăn thì cho dù SH kg thích ăn cũng làm cho muội đói meo râu. Kakaka.

huongnhu
19-04-2010, 09:12 AM
@ Chị Mthy: Chị cũng nóng hôi hổi như HNhu. Coi mòi chị còn nóng hơn. Hihi, nóng hơn thì ngon hơn!
HNhu thấy dzầy ạ:
Ngoài xã hội, hông thể nói, tui thích hút xì ke thì tui hút, vì, đó là sở thích của tui. Tui thích xách giỏ người đời là dziệc của tui, hông mắc mớ ai!
Bởi, còn đó pháp luật!
Diễn đàn có nội qui diễn đàn.
HNhu tin chắc chị sẽ biết cách dung hòa giữa cá tính và sân chơi chung.
Hun chị một cái nà. :D

thuphong
19-04-2010, 09:18 AM

Hình như hôm nọ ai có nói với chị quyết tâm cai nghiện NR... mà mấy hôm nay có lẽ mắc nghiện trở lại hay sao ý nhỉ

:huytsao:

Sheiran
19-04-2010, 01:52 PM
Hình như hôm nọ ai có nói với chị quyết tâm cai nghiện NR... mà mấy hôm nay có lẽ mắc nghiện trở lại hay sao ý nhỉ

:huytsao:

Chắc tại anh Huyzz... nhớ em nên phải quay dzìa đấy chị ui :D (Em dzọt :tinhvi:)

Trần Nguyễn
21-04-2010, 09:02 AM
Chắc tại anh Huyzz... nhớ em nên phải quay dzìa đấy chị ui :D (Em dzọt :tinhvi:)

30 tuổi teen í mờ, sáng nắng chiều mưa! hihihi :D

Bánh Mì
24-04-2010, 07:56 PM
Lâu lâu vào Niềm Riêng không ngờ mọi người lại thích dùng những từ ngữ đao to, búa lớn, học thuật mà nhìn sơ qua thấy rất ...rất .....là tôn trọng nhau nhưng bên trong đều chưa những lưởi dao bén như dao lam cứa vào cổ nhau.

Tất cả cũng chỉ muốn thể hiện cái tôi!

Nếu chân tình với nhau nên trao đổi trực tiếp hay PM riêng góp ý nhau là hay hơn! Cái gì hay, tốt đẹp và phù hợp sẽ tồn tại, cái gì sai nên tiếp thu, sửa chửa sao cho nó hoàn thiện hơn!

Chẳng có gì đáng buồn cả! Nhân vô thập toàn mà phải ko? chủ yếu có chân thành với nhau ko thôi!

Mây Chiều
26-04-2010, 07:48 AM
Góp ý

Lẳng lặng mà nghe góp ý nhau
Lời nói nhẹ nhàng cũng thấy đau
Huống chi ta vác dao búa lớn
Phang xuống bể đầu, bỏ chạy mau

Góp ý là điều tốt đấy thôi
Miễn tâm mình tốt, chẳng ăn hôi
Chẳng vì bực tức, nhân tiện chửi
Chẳng vì vênh váo, lộ cái tôi

Niềm riêng hoe vắng bởi vì ai
Lời nói thật lòng, hay trái tai
Người cũ bỏ đi, người mới đến
Kẻ buồn, kẻ sướng vẫn sống dai…

Trầm Bích Hải
26-04-2010, 09:20 AM
Chuyện này cũng đã qua, thiết nghĩ topic nên được đóng lại. Có thể không Admin ơi?