PDA

View Full Version : Zô đây có phải xưng danh không nhỉ!

Hoa Nắng
10-04-2010, 01:44 PM
Xin chào các anh chị, cô dì chú bác trên gia đình niềm riêng! Em tên Hoa Nắng hay còn gọi là Nắng quái @
hôm nay nhân lúc trời mưa nên Hoa Nắng em xin đăng ký hộ khẩu trong gia đình ta, mong nhận được sự chỉ bảo của gia đình ... bản tính hơi nghịch ngợm, hài hước nên có gì ko phải mong mọi người bỏ qua nhé! :nhaodzo:

Phu sinh
10-04-2010, 01:48 PM
Xin chào các anh chị, cô dì chú bác trên gia đình niềm riêng! Em tên Hoa Nắng hay còn gọi là Nắng quái @
hôm nay nhân lúc trời mưa nên Hoa Nắng em xin đăng ký hộ khẩu trong gia đình ta, mong nhận được sự chỉ bảo của gia đình ... bản tính hơi nghịch ngợm, hài hước nên có gì ko phải mong mọi người bỏ qua nhé! :nhaodzo:

Không có gì, không có gì! Wellcome nắng quái đến với NR!!! Mong nắng quái sẽ thấy vui vẻ ở đây, còn chuyện "có chi không phải" thì ... tính sau há!!!!:D

Tường Thụy
10-04-2010, 01:55 PM

Chào em Hoa Nắng, một cây thơ tình mà anh rất mến mộ.
Chúc em tìm được niềm vui ở nơi đây.
Mà em là đồng hương của admin Cầu Vồng Khuyết đấy nhé, coi chừng lại được yêu ái, ấy nhầm, ưu ái.

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hoa Nắng
10-04-2010, 01:59 PM
Không có gì, không có gì! Wellcome nắng quái đến với NR!!! Mong nắng quái sẽ thấy vui vẻ ở đây, còn chuyện "có chi không phải" thì ... tính sau há!!!!:D

Vâng ạ! thanks anh Phu sinh đã đón tiếp Nắng quái khi đến nhà! đúng là phải "tính sau há:D

CM4Q
10-04-2010, 02:01 PM

Welcome Hoa nắng .Cái Nick này nghe quen lắm nè:nguong: Nắng trải khắp mọi nơi ,khắp ngã đường của...NET .Giờ Nắng lại đến với NR . Một năm đầy Hoa Nắng chắc sẽ ấm áp và nồng nàn lắm đây :nguong:

Hoa Nắng
10-04-2010, 02:02 PM
Chào em Hoa Nắng, một cây thơ tình mà anh rất mến mộ.
Chúc em tìm được niềm vui ở nơi đây.
Mà em là đồng hương của admin Cầu Vồng Khuyết đấy nhé, coi chừng lại được yêu ái, ấy nhầm, ưu ái.

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Eò! anh Tường Thụy kỳ wa! ai lại mến mộ giữa chốn đông người thế này làm em ...em nở mũi wa:botay: mí cả cí chuyện " đồng khói " cứ để tự nhiên em từ từ tiếp cận chả may đổ cái rầm ... còn có anh đến kíu chứ :D

Thanks anh!

Hoa Nắng
10-04-2010, 02:09 PM
Welcome Hoa nắng .Cái Nick này nghe quen lắm nè:nguong: Nắng trải khắp mọi nơi ,khắp ngã đường của...NET .Giờ Nắng lại đến với NR . Một năm đầy Hoa Nắng chắc sẽ ấm áp và nồng nàn lắm đây :nguong:

Hì! cảm ơn lời đón tiếp của CM4Q !

Nắng thường trải khắp sơn hà
Hôm nay Nắng mới đến nhà Niềm Riêng.

CM4Q
10-04-2010, 02:22 PM
Hì! cảm ơn lời đón tiếp của CM4Q !

Nắng thường trải khắp sơn hà
Hôm nay Nắng mới đến nhà Niềm Riêng.

Nếu buồn chớ để nắng nghiêng
Ánh chiều loang đổ chung chiêng tấc lòng...

...nghen Nắng :nguong:

Cây Muối
10-04-2010, 02:42 PM

:D Nắng hay là Gió đây :D

thuphong
10-04-2010, 02:50 PM

Chào Hoa Nắng.
Gặp lại người quen rồi :D
Hóa ra trái đất cũng nhỏ bé nhỉ :D
Chào mừng em đến với NR. Chúc em tìm được niềm vui và thanh thản nơi đây.

Nắng hay gió thì cũng vẫn là em
Mây vẫn bay, thơ vẫn mãi ngọt mềm
Cho tôi gửi một trời vương vấn
Làm vạt cỏ mềm níu bước chân em

Thu Phong

Hoa Nắng
10-04-2010, 02:58 PM
Nếu buồn chớ để nắng nghiêng
Ánh chiều loang đổ chung chiêng tấc lòng...

...nghen Nắng :nguong:

Ngàn đời hạt Nắng vẫn trong
Lung linh tỏa sáng tấc lòng ai hay
Nói lời giữ được khó thay
Nắng nguyện gìn giữ nơi này đẹp hơn!

Ok !

Hoa Nắng
10-04-2010, 03:03 PM
:D Nắng hay là Gió đây :D

Chị Thu Phong đã trả lời giùm HN, xin cảm ơn Cây Muối

Hoa Nắng
10-04-2010, 03:07 PM
Chào Hoa Nắng.
Gặp lại người quen rồi :D
Hóa ra trái đất cũng nhỏ bé nhỉ :D
Chào mừng em đến với NR. Chúc em tìm được niềm vui và thanh thản nơi đây.

Nắng hay gió thì cũng vẫn là em
Mây vẫn bay, thơ vẫn mãi ngọt mềm
Cho tôi gửi một trời vương vấn
Làm vạt cỏ mềm níu bước chân em

Thu Phong

Hi chị! anh Thụy dụ khị em vô đây đấy chị ơi! em bảo rùi... rủi em có quậy phá gì thì anh ấy ráng giơ vai ra chịu trận :D giờ có thêm chị...em yên tâm quậy rùi :nguong:
Em cảm ơn chị!

Huyzozo
10-04-2010, 04:21 PM
Hê hê...Yếu nhân của AT cũng vi hành đến tận đây cơ à...Welcome em đến với NR, chúc em luôn vui ở đây.

LÃO HẠC
10-04-2010, 06:07 PM
Welcome Hoa nắng đến với NR.chúc bạn nhiều niềm vui và hp...
@ Nghĩ "Hoa" mới vào,tính ngắt trộm 1 bông...ai dè...Gốc gác to như cây cổ thụ........xém chết.......

Cô Nhạn
11-04-2010, 02:41 PM
!!! không biết lạ hay quen nhỉ. Cái tên thì thấy quen quen cái avatar lại càng quen nữa...

thuphong
11-04-2010, 02:47 PM
Hi chị! anh Thụy dụ khị em vô đây đấy chị ơi! em bảo rùi... rủi em có quậy phá gì thì anh ấy ráng giơ vai ra chịu trận :D giờ có thêm chị...em yên tâm quậy rùi :nguong:
Em cảm ơn chị!

Anh TT dụ giỏi ghê nhỉ :D

Chị chẳng dám dụ ai :nguong:

Chị k giới thiệu để em thoải mái quậy nha. Chứ giới thiệu trước lỡ ra bị bắt cóc....thì em k còn được chơi vui thoải mái nữa

Hoa Nắng
11-04-2010, 03:43 PM
Hê hê...Yếu nhân của AT cũng vi hành đến tận đây cơ à...Welcome em đến với NR, chúc em luôn vui ở đây.

Hi! anh Huyzozo để em tự nhiên quậy tý đi mừ ...:nguroi: không ngờ gia đình AT nhà mình hội tụ nơi này cũng nhiều ghê!

Thanks anh!

Hoa Nắng
11-04-2010, 03:54 PM
Welcome Hoa nắng đến với NR.chúc bạn nhiều niềm vui và hp...
@ Nghĩ "Hoa" mới vào,tính ngắt trộm 1 bông...ai dè...Gốc gác to như cây cổ thụ........xém chết.......

Hoa nào mà chả là hoa
Lão Hạc có ghé chúng ta kết tình :D
Phải chăng Lão Hạc nhà mình?
( anh Lão Hạc CT phải ko ạ?)
Đến đây nhập khẩu bỏ đình bên kia.

@ Anh LH ui! cứ bình tĩnh mà tiến lên nhá! em cổ vũ thêm cái nữa ... hây zaa... cố lên nào :D anh cứ nói thế ... ngại chít :botay:

Tường Thụy
11-04-2010, 03:55 PM
Anh TT dụ giỏi ghê nhỉ :D

Chị chẳng dám dụ ai :nguong:

Chị k giới thiệu để em thoải mái quậy nha. Chứ giới thiệu trước lỡ ra bị bắt cóc....thì em k còn được chơi vui thoải mái nữa

Bao giờ cũng vậy, TT dụ ai, đầu tiên là nghĩ đến bạn ấy có đủ tố chất góp phần xây dựng diễn đàn (nếu không được thì đó là ngoài ý muốn của TT). Không phải ai TT cũng rủ rê. Thu phong chả đã rủ TT vô đây sao. Thứ hai là thơ. TT mê thơ nên mê luôn cả những bạn nào làm thơ hay, trong đó có ... Hoa Nắng. :nguong::nguong::nguong:

Hoa Nắng
11-04-2010, 03:58 PM
!!! không biết lạ hay quen nhỉ. Cái tên thì thấy quen quen cái avatar lại càng quen nữa...

Em cảm ơn Cô Nhạn đã ghé động viên tinh thần nhé! hì! em cũng ko bít có wen hay ko nữa ... nhưng mà hy vọng từ giờ sẽ wen à! :D

Hoa Nắng
11-04-2010, 04:05 PM

Hi chị! em tôn thờ chủ nghĩa tự do muôn năm mà chị :D nên chả sợ ai bắt cóc đâu á. mí cả giờ người ta toàn bắt cóc mắt nâu chân dài thoai ... chứ mắt to, chân ngắn thì chả lo chị nhỉ !:D

Hoa Nắng
11-04-2010, 04:10 PM
Thứ hai là thơ. TT mê thơ nên mê luôn cả những bạn nào làm thơ hay, trong đó có ... Hoa Nắng.

He he ... có lẽ nào anh Tường Thụy mê ... lầm h0nk ta ? :D lầm là người ta kiện chít anh luôn đó ! :nguong:

Cảm ơn anh đã giới thiệu cho em biết thêm 1 sân chơi vui vẻ ở nơi này, hy vọng em sẽ hòa đồng được với mọi người trong gia đình NR anh ạ!

thuphong
11-04-2010, 04:11 PM
Hi chị! em tôn thờ chủ nghĩa tự do muôn năm mà chị :D nên chả sợ ai bắt cóc đâu á. mí cả giờ người ta toàn bắt cóc mắt nâu chân dài thoai ... chứ mắt to, chân ngắn thì chả lo chị nhỉ !:D

Ý chị nói bắt cóc làm sef chứ k phải bắt cóc làm nữ hoàng bếp núc đâu. Cái vụ mắt to thì :D Mắt to...nhìn một cái... người ta ngợp rồi chìm luôn còn bắt gì được nữa

:huytsao:

Tường Thụy
11-04-2010, 04:12 PM
Hoa nào mà chả là hoa
Lão Hạc có ghé chúng ta kết tình :D
Phải chăng Lão Hạc nhà mình?
(anh Lão Hạc CT phải ko ạ?)
Đến đây nhập khẩu bỏ đình bên kia.

@ Anh LH ui! cứ bình tĩnh mà tiến lên nhá! em cổ vũ thêm cái nữa ... hây zaa... cố lên nào :D anh cứ nói thế ... ngại chít :botay:

Đầu tiên anh cũng tưởng
Là Lão Hạc Cần Thơ
Nhưng hình như không phải
Vẫn băn khoăn đến giờ.

Mấy hôm ở Qui Nhơn, SG uống rượu với Lão Hạc gần chục bữa lận nhưng quên mất không thắc mắc vì rượu ngon quá.
:D:D:D:D

Hoa Nắng
11-04-2010, 04:17 PM
:D Mắt to...nhìn một cái... người ta ngợp rồi chìm luôn còn bắt gì được nữa

:huytsao:

Hii ... chị nói " chí phải" thế mà em ko nghĩ ra ...may quá :D thế mới bít mình có vũ khí thật là lợi hại :botay: từ mai cứ kẻ nào mon men đến gần là ta giở vũ khí "dòm" ... cho chúng nóa chít :nguroi::nguroi:

Nhudadauyeu
11-04-2010, 04:17 PM
wellcome bạn tới NR
hí hí, nghe cách nc chắc cũng trẻ và cũng quậy, cho tớ quậy với

thuphong
11-04-2010, 04:24 PM
Hii ... chị nói " chí phải" thế mà em ko nghĩ ra ...may quá :D thế mới bít mình có vũ khí thật là lợi hại :botay: từ mai cứ kẻ nào mon men đến gần là ta giở vũ khí "dòm" ... cho chúng nóa chít :nguroi::nguroi:

Dưng mà em đừng có lạm dụng nhé. Lạm dụng quá...chúng nóa chít nhiều... còn ai cho em quậy nữa

"Quân giặc" chết nằm như ngả rạ
Nắng vào ra thơ thẩn cũng buồn

:D :D :D

Hoa Nắng
11-04-2010, 04:28 PM
Đầu tiên anh cũng tưởng
Là Lão Hạc Cần Thơ
Nhưng hình như không phải
Vẫn băn khoăn đến giờ.

Mấy hôm ở Qui Nhơn, SG uống rượu với Lão Hạc gần chục bữa lận nhưng quên mất không thắc mắc vì rượu ngon quá.
:D:D:D:D

Ơ! vậy ra là Lão Hạc của Nam Cao ... à wen của NR chứ ko phải LHCT nhà mình à? :D thía chắc anh em mình nhầm ha !
Híc híc ... hóa ra đi xuyên việt quá thời gian là vì ... vì rượu ngon wa đấy hả anh Thụy :D

Tường Thụy
11-04-2010, 04:33 PM
wellcome bạn tới NR

Em Giấu Yêu ạ. Theo kết quả anh "nghiên cứu" về Hoa Nắng thì Hoa Nắng có thể cạnh tranh với em sheiran về vị trí em út Niềm Riêng (vì út bao giờ cũng được chiều mờ). Có khi còn phải cạnh tranh về tháng, thậm chí ngày sinh đấy.
A lô, tôi xin đề cử Hoa Nắng vào vị trí út ạ
(nhưng chắc chỉ được áp út vì em sheiran vừa SN xong mà anh dự SN Hoa Nắng trước đó mấy hôm rồi) :khoc:
:D:D:D

Hoa Nắng
11-04-2010, 04:50 PM
wellcome bạn tới NR

Hi Dấu Yêu! ( híc ko bít nên kêu bằng anh hay chị nữa ) cảm ơn Dấu Yêu vì đã liệt nhiệt hưởng ứng phong trào quậy cùng HN nhé! trước khi HN vô NR đã tự giới thiệu rùi đấy à! còn phàn sau anh Tường Thụy đã nói giùm rùi ...
Nói khẽ với Dấu Yêu bít nài các khoản khác thì HN ko dám so bì ... nhưng mà khoản quậy thì đảm bảo là sẽ tranh ngôi vị quán quân đấy ạ! :D ! :D

Hoa Nắng
11-04-2010, 04:56 PM
Em Giấu Yêu ạ. Theo kết quả anh "nghiên cứu" về Hoa Nắng thì Hoa Nắng có thể cạnh tranh với em sheiran về vị trí em út Niềm Riêng (vì út bao giờ cũng được chiều mờ). Có khi còn phải cạnh tranh về tháng, thậm chí ngày sinh đấy.
(nhưng chắc chỉ được áp út vì em sheiran vừa SN xong mà anh dự SN Hoa Nắng trước đó mấy hôm rồi) :khoc:

Èo ! anh Tường Thụy " nghiên cứu" khi nào zị ! cảm ơn anh đã đề cử vào vị trí được cưng chiều nhất trong nhà nhé! nhưng mừ ... em sinh nhật tháng 11 á@ chắc là ko dám tranh giải đâu ạ!

Cho em hỏi nhỏ tý " 88 tùm lum" ở đây có sao sao ko ạ?

Hoa Nắng
11-04-2010, 05:07 PM
Dưng mà em đừng có lạm dụng nhé. Lạm dụng quá...chúng nóa chít nhiều... còn ai cho em quậy nữa

"Quân giặc" chết nằm như ngả rạ
Nắng vào ra thơ thẩn cũng buồn

:D :D :D

Ờ há! thế để em ... suy nghĩ lại 5 giây xem thế nào chị nhỉ! :thenao: :D

"Quân giặc" mà chết chị ơi!
Có khi lại khóc hết hơi không chừng :ngugat::gomo:

Tường Thụy
11-04-2010, 05:58 PM
Èo ! anh Tường Thụy " nghiên cứu" khi nào zị ! cảm ơn anh đã đề cử vào vị trí được cưng chiều nhất trong nhà nhé! nhưng mừ ... em sinh nhật tháng 11 á@ chắc là ko dám tranh giải đâu ạ!

Cho em hỏi nhỏ tý " 88 tùm lum" ở đây có sao sao ko ạ?

Theo anh nghĩ thì tám tùm lum chỉ sợ không đủ sức, miễn là mình thiện chí là được.
Em cứ vui đi, ứ sao đâu em.
:D:D

Nhudadauyeu
11-04-2010, 08:51 PM

:nguong::nguong::nguong:
hí hí, anh lại gọi nhầm tên em rùi, thế là em là chị nhỉ, nghe cô bé post bài mừ thấy mình cũng trẻ lây anh nhỉ

Nhudadauyeu
11-04-2010, 08:55 PM
Hi Dấu Yêu! ( híc ko bít nên kêu bằng anh hay chị nữa ) cảm ơn Dấu Yêu vì đã liệt nhiệt hưởng ứng phong trào quậy cùng HN nhé! trước khi HN vô NR đã tự giới thiệu rùi đấy à! còn phàn sau anh Tường Thụy đã nói giùm rùi ...
Nói khẽ với Dấu Yêu bít nài các khoản khác thì HN ko dám so bì ... nhưng mà khoản quậy thì đảm bảo là sẽ tranh ngôi vị quán quân đấy ạ! :D ! :D

chào em, nhìn avanta của chị mừ ko bít là anh hay chị á
yên tâm đi, vô đây quậy với chị nhé, nhưng chị ko bít làm thơ đâu

huongnhu
11-04-2010, 09:16 PM
Chú Thỏ lại dụ khị được một Ẻm dzô NR! Hihihi.

Huyzozo
12-04-2010, 01:06 PM
Hi! anh Huyzozo để em tự nhiên quậy tý đi mừ ...:nguroi: không ngờ gia đình AT nhà mình hội tụ nơi này cũng nhiều ghê!

Thanks anh!

Ở đây không quậy tự nhiên được đâu em ơi...Lạc lối một tý là bác Thụy gò ngay đó...hê hê

Hoa Nắng
12-04-2010, 01:34 PM
Ở đây không quậy tự nhiên được đâu em ơi...Lạc lối một tý là bác Thụy gò ngay đó...hê hê

À! cí vấn đề lạc lối ấy thì em đã được mách nhỏ là " hễ có chót lạc lối cứ kiếm anh Huyzozo mà túm áo là chắc ăn đấy ạ! :D thế nên nói trước anh có tinh thần mà chuẩn bị nhá@ ai bảo anh nhận hàng xóm với em làm chi :botay:

Cá Chuồn
12-04-2010, 01:39 PM
Mấy hôm bận việc không ghé NR được, vào thấy nhiều mem mới ghê. Welcome Hoa Nắng và các bạn mới nhé. Chúc vui với gia đình NR.

Hoa Nắng
12-04-2010, 01:42 PM
chào em, nhìn avanta của chị mừ ko bít là anh hay chị á
yên tâm đi, vô đây quậy với chị nhé, nhưng chị ko bít làm thơ đâu

Chị Dấu Yêu ơi! thế là từ nay em với chị kết nghĩa nhóm quậy nhé! có phi vụ quậy ở đâu nhớ í ới em là ok mà! :D
em cảm ơn chị !

Huyzozo
12-04-2010, 01:46 PM
À! cí vấn đề lạc lối ấy thì em đã được mách nhỏ là " hễ có chót lạc lối cứ kiếm anh Huyzozo mà túm áo là chắc ăn đấy ạ! :D thế nên nói trước anh có tinh thần mà chuẩn bị nhá@ ai bảo anh nhận hàng xóm với em làm chi :botay:

Sếp của anh vô đây mà anh không chào hỏi thì không phải đạo rồi...hê hê..
Em mà túm áo anh, anh lôi đi coi chừng hết lối ra đó.

hahaha
12-04-2010, 01:47 PM
Chị Dấu Yêu ơi! thế là từ nay em với chị kết nghĩa nhóm quậy nhé! có phi vụ quậy ở đâu nhớ í ới em là ok mà! :D
em cảm ơn chị !
À, thì ra nhà bạn ở đây, chúc Hoa nắng vui vẻ ở đây nhá! quậy vui nhá!:D

Hoa Nắng
12-04-2010, 01:47 PM
Mấy hôm bận việc không ghé NR được, vào thấy nhiều mem mới ghê. Welcome Hoa Nắng và các bạn mới nhé. Chúc vui với gia đình NR.

Thay mặt các bạn mới & riêng cá nhân, HN xin cảm ơn lời chúc của Cá Chuồn nhé! thú thực khi đến NR nhận được sự đón tiếp thân ái & nhiệt tình của mọi người HN rất vui và cảm động có cảm giác như mình đi xa trở về vậy , đấy là cảm nhận đầu tiên khi đến nơi này.
Cảm ơn mọi người nhiều!!:love2::love2:

Hoa Nắng
12-04-2010, 01:50 PM
Sếp của anh vô đây mà anh không chào hỏi thì không phải đạo rồi...hê hê..
Em mà túm áo anh, anh lôi đi coi chừng hết lối ra đó.

Oài! anh nói nhỏ thui chứ ai lại la to thế làm gì ! người ta cười chít ... ủa! thế hóa ra cí lối đi lạc đó là ngõ cụt à? :D

Hoa Nắng
12-04-2010, 01:52 PM
À, thì ra nhà bạn ở đây, chúc Hoa nắng vui vẻ ở đây nhá! quậy vui nhá!:D

Vâng ạ! hôm đầu tiên chưa bít căn lều rách của anh để dựng ké kế bên làm hàng xóm nên em dựng lều ngay giữa lối đi đấy anh ạ!
Cảm ơn anh đã ghé thăm/

Huyzozo
12-04-2010, 01:53 PM
Oài! anh nói nhỏ thui chứ ai lại la to thế làm gì ! người ta cười chít ... ủa! thế hóa ra cí lối đi lạc đó là ngõ cụt à? :D

Ngõ không cụt mà là ....trận đồ bát quái

Nhím con
12-04-2010, 05:22 PM
Welcome Hoa Nắng !... Cũng mấy ngày hôm nay NC không vào NR !...

Chúc HN 888 vui vẻ !... ;) :D

Hoa Nắng
12-04-2010, 10:37 PM
Welcome Hoa Nắng !... Cũng mấy ngày hôm nay NC không vào NR !...

Chúc HN 888 vui vẻ !... ;) :D

HN xin cảm ơn Nhím nhiều nhé! nếu Nhím ko chê mời Nhím ghé quậy cùng HN cho vui nhé! đôi khi cuộc sống khá mệt mỏi bởi nhìu thứ ... cơm áo, gạo tiền ... nên quậy vui chút cho nó iêu đời thôi mà!
Chúc Nhím luôn vui!

Hoa Nắng
12-04-2010, 10:41 PM
Ngõ không cụt mà là ....trận đồ bát quái

Hê hê! cí khoản này anh khỏi lo nhé! lúc xưa em nằm mơ thấy mình là học trò đời thứ n ... của Gia Cát Lượng chuyên phá những trận đồ kỉu đó mà :D thôi anh cứ lo mà chạy lẹ khỏi bị túm áo là ok mà :naonao::thenao:

Huyzozo
12-04-2010, 11:06 PM
Hê hê! cí khoản này anh khỏi lo nhé! lúc xưa em nằm mơ thấy mình là học trò đời thứ n ... của Gia Cát Lượng chuyên phá những trận đồ kỉu đó mà :D thôi anh cứ lo mà chạy lẹ khỏi bị túm áo là ok mà :naonao::thenao:

Hê hê hê...đang chán chán lại nghe nói đến có vụ được túm áo...thấy vui vui

Nhudadauyeu
13-04-2010, 03:54 AM
em cảm ơn chị !

hí hí, oki nhá, có gì là chị em mình í ới nhau nhá
Chị là trùm xì pam đấy:nguong:

phale
13-04-2010, 10:12 AM
Chắc PL là người chào đón bạn muộn nhất rồi nà..
Chúc vui nhé!

Hoa Nắng
13-04-2010, 01:30 PM
Chắc PL là người chào đón bạn muộn nhất rồi nà..
Chúc vui nhé!

Em cảm ơn Phale đã ghé muộn để có thêm một ngày được thấy mình chào đón thêm 1 lần nữa nhé! chúc chị luôn vui!

Hoa Nắng
13-04-2010, 01:34 PM
Hê hê hê...đang chán chán lại nghe nói đến có vụ được túm áo...thấy vui vui

Híc anh cứ ngồi đó mà hê hê đi ... em đang bị lạc đường rùi đây này! kiếm hoài ko ra cái box tản mạn ở ngõ nào nữa mà post bài ... ghét wa' :o anh ko ra chỉ đường giùm em dỗi rùi đi zìa AT đây ! anh khỏi lo bị túm áo nhé! :thodai:

Huyzozo
13-04-2010, 01:38 PM
Híc anh cứ ngồi đó mà hê hê đi ... em đang bị lạc đường rùi đây này! kiếm hoài ko ra cái box tản mạn ở ngõ nào nữa mà post bài ... ghét wa' :o anh ko ra chỉ đường giùm em dỗi rùi đi zìa AT đây ! anh khỏi lo bị túm áo nhé! :thodai:

Tuân lệnh kiếm liền...hê hê..

Em vô đây đủ các loại ...tản mạn.
http://niemrieng.com/diendan/forumdisplay.php?f=62

huongnhu
13-04-2010, 01:56 PM
Thì ga bạn từ áo chắng cần thơ qua đây! Thảo nào!

Hoa Nắng
13-04-2010, 02:00 PM
:
Tuân lệnh kiếm liền...hê hê..

Em vô đây đủ các loại ...tản mạn.
http://niemrieng.com/diendan/forumdisplay.php?f=62

Hii! anh ngoan wa! kỉu nài dễ được thưởng một cái hun trán wa:D:botay:
cí giao diện này khó hơn bên nhà mình anh Huy nhỉ! em dòm vô tưởng toàn thơ ko à! há ra có mỗi cái tiêu đề " sáng tác" lẽ ra phải đề thêm chữ văn bên cạnh ... híc.
thanks anh!

Huyzozo
13-04-2010, 02:08 PM
:

Hii! anh ngoan wa! kỉu nài dễ được thưởng một cái hun trán wa:D:botay:
cí giao diện này khó hơn bên nhà mình anh Huy nhỉ! em dòm vô tưởng toàn thơ ko à! há ra có mỗi cái tiêu đề " sáng tác" lẽ ra phải đề thêm chữ văn bên cạnh ... híc.
thanks anh!

hê hê...Đổi mười cái hun trán = 1 bữa cà phê nha sếp..

Món giao diện thì anh bó tay, hê hê , anh dốt IT lắm.

Hoa Nắng
13-04-2010, 02:12 PM
Thì ga bạn từ áo chắng cần thơ qua đây! Thảo nào!

Vâng! em được anh Tường Thụy giới thiệu web NR nên qua chơi cùng các anh chị, thấy có anh Huyzozo , chị Thu Phong nữa... híc híc...ở bên kia em phải tập "gương mẫu" ko dám quậy nên ở đây rủi may có nghịch 88 quá đà làm ơn nhắc nhở giùm em nhé!
thanks chị!

Hoa Nắng
13-04-2010, 02:15 PM
hê hê...Đổi mười cái hun trán = 1 bữa cà phê nha sếp..

Món giao diện thì anh bó tay, hê hê , anh dốt IT lắm.

hê hê ... anh cứ chờ đi khi nào đủ 10 cái thì em alo cho :rolleyes: rùi caffe là anh chi :D nhá!

Anh dốt khoản IT đó thì em cũng mù :D thế gọi là " tam hợp" á :D:nguroi:

Huyzozo
13-04-2010, 02:17 PM
hê hê ... anh cứ chờ đi khi nào đủ 10 cái thì em alo cho :rolleyes: rùi caffe là anh chi :D nhá!

Anh dốt khoản IT đó thì em cũng mù :D thế gọi là " tam hợp" á :D:nguroi:

Thì em mần luôn một lúc 10 cái đi...Đang thèm cà phê nà...hê hê

Tam hợp là sao nhỉ?

Hoa Nắng
13-04-2010, 02:25 PM
Thì em mần luôn một lúc 10 cái đi...Đang thèm cà phê nà...hê hê

Tam hợp là sao nhỉ?

He he... anh đừng có dụ khị mà ăn gian nhá! bữa nào em lạc lối mới túm áo anh chứ :D còn cí chuyện tam hợp í em cũng mới nghe các cụ hay nói thế ...còn sao sao thì h0nk nghe nói típ phần sau á :botay:

Huyzozo
13-04-2010, 02:31 PM
He he... anh đừng có dụ khị mà ăn gian nhá! bữa nào em lạc lối mới túm áo anh chứ :D còn cí chuyện tam hợp í em cũng mới nghe các cụ hay nói thế ...còn sao sao thì h0nk nghe nói típ phần sau á :botay:

Hê hê hê...Anh không biết các cụ bảo sao, nhưng cứ hợp là ok rồi.

" Mong em lạc lối ngày 10 lần..."

COCKOO
13-04-2010, 04:25 PM
Hê hê hê...Anh không biết các cụ bảo sao, nhưng cứ hợp là ok rồi.

" Mong em lạc lối ngày 10 lần..."
Huy có mặt trên....từng cây số nhể. :haha:

Huyzozo
13-04-2010, 04:38 PM
Huy có mặt trên....từng cây số nhể. :haha:

ẹc min đã sắp pờ soi em roài......Nàng Hoa Nắng là sếp em đới...hê hê hê

Nhím con
13-04-2010, 05:21 PM
HN xin cảm ơn Nhím nhiều nhé! nếu Nhím ko chê mời Nhím ghé quậy cùng HN cho vui nhé! đôi khi cuộc sống khá mệt mỏi bởi nhìu thứ ... cơm áo, gạo tiền ... nên quậy vui chút cho nó iêu đời thôi mà!
Chúc Nhím luôn vui!

HN cho NC hỏi nhỏ chút : HN có liên quan gì đến thành phố HP không vậy !?!... ;) :D