PDA

View Full Version : Chuyện bên lề cuộc thi

phale
04-04-2010, 09:20 AM
Bài dự thi mở hàng của HNhu:

Nó bẩm sinh thích thi! Mà đã thi là phải có ...gì đó mang dzìa.
Ngày nhỏ xí thi bé khỏe bé đẹp: giải đặc biệt. Vì nó có cái miệng tía lia, hơn bạn bè cùng bốn tuổi với nó.
Bảy tuổi thi dzô lớp năng khiếu nhạc: Nó chiếm khôi nguyên, của nhóm nó thi.
Lớp 9, nó giải nhứt đơn ca thi văn nghệ chong chường. Cái dzụ đàn hát, ăn chơi này, nó nhiều thành tích.
Học, nó cũng có nhiều lần thi có giải.
Đến độ, hông biết là từ nhỏ tới giờ, nó đã có chính xác bao nhiêu lần lãnh giải.
Chính vì lẽ đó, nó mê thi. Mê thi lắm!
Hihi, giờ lại có cuộc thi của NR.
Mừng NR thêm tuổi. Mừng nó sắp được chứng kiến thêm một lần thi, nơi đây.

HNhu mở hàng nà. Hy vọng sẽ lại có cuộc chơi thật dzui như đợt thì thơ dzừa gùi.
HNhu cảm ơn BTC ạ. :D

Nghe bảng thành tích của Hnhu mà mê.
Hy vọng em mở hàng may mắn.
Chúc cuộc thi hào hứng!

NHAT NGUYET
04-04-2010, 10:34 AM

Ngày nhỏ xí thi bé khỏe bé đẹp: giải đặc biệt. Vì nó có cái miệng tía lia, hơn bạn bè cùng bốn tuổi với nó.
Lớp 9, nó giải nhứt đơn ca thi văn nghệ chong chường. Cái dzụ đàn hát, ăn chơi này, nó nhiều thành tích.
Đến độ, hông biết là từ nhỏ tới giờ, nó đã có chính xác bao nhiêu lần lãnh giải.

HNhu mở hàng nà. Hy vọng sẽ lại có cuộc chơi thật dzui như đợt thì thơ dzừa gùi.

Chúc cháu lại có... cái gì đó mang "dzề" ở cuộc thi lần này nhé! :hongio:

Cá Chuồn
04-04-2010, 02:18 PM
Thật bất ngờ và rất lấy làm hãnh diện xen lẫn nhiều lo lắng khi Cá được chọn làm giám khảo cuộc thi quan trọng này. Trong quá khứ Cá đã làm giám khảo khá nhiều nhưng chỉ tập trung vào lĩnh vực chuyên môn.... mà thôi. Cá tự nhủ mình rằng sẽ thật cố gắng để hoàn thành được trọng trách mà BQT Niềm riêng, BTC cuộc thi giao phó, gửi gắm. Rất mong mọi người ủng hộ cho Cá. Cám ơn tất cả các bạn.

Sheiran
04-04-2010, 02:22 PM
Dzui wé, mới thi thơ xong giờ tới thi văn, nhà mình lại 1 phen xôm tụ ^^. Thơ còn viết vài dòng chơi cho... có tụ chứ văn thì SR lười rùi, em xin được góp vui chương trình bằng 1 phần quà trị giá 20 CAD, dành cho bài viết mà em thích nhất ạ :D

phale
04-04-2010, 02:26 PM
Thật bất ngờ và rất lấy làm hãnh diện xen lẫn nhiều lo lắng khi Cá được chọn làm giám khảo cuộc thi quan trọng này. Trong quá khứ Cá đã làm giám khảo khá nhiều nhưng chỉ tập trung vào lĩnh vực chuyên môn.... mà thôi. Cá tự nhủ mình rằng sẽ thật cố gắng để hoàn thành được trọng trách mà BQT Niềm riêng, BTC cuộc thi giao phó, gửi gắm. Rất mong mọi người ủng hộ cho Cá. Cám ơn tất cả các bạn.

BTC cũng xin cảm ơn anh CC nhận lời góp sức cùng cuộc thi. Chúc anh nhiều sức khỏe để đồng hành cùng cuộc thi nhé!

phale
04-04-2010, 02:29 PM
Dzui wé, mới thi thơ xong giờ tới thi văn, nhà mình lại 1 phen xôm tụ ^^. Thơ còn viết vài dòng chơi cho... có tụ chứ văn thì SR lười rùi, em xin được góp vui chương trình bằng 1 phần quà trị giá 20 CAD, dành cho bài viết mà em thích nhất ạ :D

BTC cảm ơn phần quà tài trợ của SR nhé.
Chúc cho mọi người có bài thi thuyết phục trái tim của Sheiran nhé.
SR cũng là một cây viết văn cừ, hy vọng là không đứng ngoài cuộc thi đâu ha.

Phu sinh
04-04-2010, 03:26 PM

Cảm ơn nhà tài trợ dễ xương nè! Có điều nhà tài trợ chơi ép dữ ha! Thí sinh nào là người chinh phục được ... ý thích của nhà tài trợ đây????? :youarethewoman:

huongnhu
04-04-2010, 03:49 PM
Nghe bảng thành tích của Hnhu mà mê.
Hy vọng em mở hàng may mắn.
Chúc cuộc thi hào hứng!

Hihi, cô ơi, đây là bài dự thi của HNhu mừ cô.
HNhu buôn bom đó chứ.
Chong bài dự thi đó, có một điều duy nhứt đúng tiệt đối là: HNhu thích tham dự các cuộc thi.
Gọi chị bằng cô, làm HNhu nghe...nhồn nhột cái ót. Trốn học lâu ngày quá. Mai mốt phải tự phạt bằng cách học lại từ lớp một quá! :D
Mừ, cô ơi, nội dung cuộc thi, HNhu đọc còn chưa kịp hiểu. HNhu sẽ đọc lại nó để hiểu rỏ thêm.

Phu sinh
04-04-2010, 04:36 PM
....
Mừ, cô ơi, nội dung cuộc thi, HNhu đọc còn chưa kịp hiểu. HNhu sẽ đọc lại nó để hiểu rỏ thêm. [/B]

Ghẹo tý nè!
Trùi! Dzậy là nhiều chiện thiệt gùi! Chưa kịp hiểu đã nộp bài... Hic... Hic....Hông chấm cũng biết dzớt gùi bé ui!!!! :youarethewoman:

COCKOO
04-04-2010, 04:59 PM
Coi ra giải này chắc chắn có lẽ là anh KHT đọat giải mất thôi, gì chứ cái bài viết về "Một Bao Bố Giày (LH)" ấy hơi bị hay. :haha:

Phu sinh
04-04-2010, 05:27 PM
Coi ra giải này chắc chắn có lẽ là anh KHT đọat giải mất thôi, gì chứ cái bài viết về "Một Bao Bố Giày (LH)" ấy hơi bị hay. :haha:

Hú hồn! May mà CK kg có trong BGK!!! :botay:

CM4Q
04-04-2010, 09:30 PM
Híc....22 "chơi " 4 quá mạng huhuhu...Con chữ của 4 viết không đầy lá mít thì khả năng đâu mà làm GK ??? Giết 4 còn sướng hơn

4 đề cử 1 người hay chữ cho 22 và mọi người nà: Về Miền Trung
Đảm bảo 22 và mọi người không thất vọng khi đưa VMT vào danh sách BGK . Chỉ sợ VMT không có nhiều thời gian thôi .Cái này 22 hỏi ý VMT xem sao

Cho 4 rút chân ra nghen.Thanks !!!

Cô Nhạn
04-04-2010, 10:00 PM

Cn thì không thích mấy cuộc thi cho lắm.
Nói thế nào nhỉ? Dự thi rất nhièu^^ Đời học sinh mà lị. Nhưng số lần đậu cao chỉ đếm trên đầu ngón tay.
Cuộc thi đạt giải đầu tiên của Nhạn là Cuộc thi Học Sinh giỏi môn Sinh lớp 12
Cuộc thi nhạn thất vọng nhất là Cuộc thi tuyển sinh ĐH, Thiếu 1 điểm để vào trường mong muốn, Nhạn trượt vì quá tự tin. Nhưng bù vào đó Nhạn ẵm tới 3 cái gíây gọi của 3 trường đại học. Nhưng cả 4 năm đại học chưa lần nào ngoi được lên cái vị trí thứ 10 trong lớp. :(
Cuộc thi Nhạn ẵm giải cao nhất là Olympic Hoá Sinh, Sinh Viên các trường đại học. Vụ này bị mấy nhỏ bạn thân đăng kí bắt đi thi ai ngờ vào tận vòng trong.
Cuộc thi ngớ ngẩn nhất là cuộc thi Thơ hht. Không ẵm giải vì lý do "Bài viết quá từng trải so với độ tuổi học trò"
Còn giờ thì cuộc sống của Nhạn lang thang quá chẳng còn hứng thú với mấy cuộc thi nữa

Mưa Trên Cuộc Tình
04-04-2010, 10:09 PM
Cn thì không thích mấy cuộc thi cho lắm.
Nói thế nào nhỉ? Dự thi rất nhièu^^ Đời học sinh mà lị. Nhưng số lần đậu cao chỉ đếm trên đầu ngón tay.
Cuộc thi đạt giải đầu tiên của Nhạn là Cuộc thi Học Sinh giỏi môn Sinh lớp 12
Cuộc thi nhạn thất vọng nhất là Cuộc thi tuyển sinh ĐH, Thiếu 1 điểm để vào trường mong muốn, Nhạn trượt vì quá tự tin. Nhưng bù vào đó Nhạn ẵm tới 3 cái gíây gọi của 3 trường đại học. Nhưng cả 4 năm đại học chưa lần nào ngoi được lên cái vị trí thứ 10 trong lớp. :(
Cuộc thi Nhạn ẵm giải cao nhất là Olympic Hoá Sinh, Sinh Viên các trường đại học. Vụ này bị mấy nhỏ bạn thân đăng kí bắt đi thi ai ngờ vào tận vòng trong.
Cuộc thi ngớ ngẩn nhất là cuộc thi Thơ hht. Không ẵm giải vì lý do "Bài viết quá từng trải so với độ tuổi học trò"
Còn giờ thì cuộc sống của Nhạn lang thang quá chẳng còn hứng thú với mấy cuộc thi nữa

Trượt 1 truờng rồi đậu đến 3 truờng
Từng đoạt giải Hóa -Sinh Olympic các truờng Đại học.
Giờ thì lang thang, đã có lần comment than chán vì thất nghiệp.

Đoán thử nhé:

1/ Chuyên ban B
2/ Trượt đại học Y dược.
3/ Hiện tại thất nghiệp vì đã tốt nghiệp Đại học .... Nông Lâm.
........
(Tính tình hơi .... bi quan, trình độ ngoại ngữ ............ yếu) :D

Cô Nhạn
04-04-2010, 10:22 PM
Trượt 1 truờng rồi đậu đến 3 truờng
Từng đoạt giải Hóa -Sinh Olympic các truờng Đại học.
Giờ thì lang thang, đã có lần comment than chán vì thất nghiệp.

Đoán thử nhé:

1/ Chuyên ban B
2/ Trượt đại học Y dược.
3/ Hiện tại thất nghiệp vì đã tốt nghiệp Đại học .... Nông Lâm.
........
(Tính tình hơi .... bi quan, trình độ ngoại ngữ ............ yếu) :D

Híc đúng 2 câu : Chuyên ban B nhưng cũng học ban A
Trượt CNSH- DHKHTN nhưng lại đậu ĐH Thuỷ Sản, Viện Đại Học Mở, Và Đại Học Sư Phạm. Năm đầu. Năm 2 đậu Viện Răng Hàm Mặt. Nhưng hỡi ơi cái số nó khổ Mún rút hồ sơ bỏ SP mà ko ai hưởng ứng.
Tốt nghiệp ĐHSP. Giờ đang lo thất nghiệp vì tự dưng chán nghề dạy học.
Lang thang vì đang tính làm NCS, trình độ ngoại ngữ ko tình trạng chung của sv Sp. Hay MTCT làm gia sư khoản này cho Nhạn hén

kehotro
05-04-2010, 12:18 AM
Híc....22 "chơi " 4 quá mạng huhuhu...Con chữ của 4 viết không đầy lá mít thì khả năng đâu mà làm GK ??? Giết 4 còn sướng hơn

Đảm bảo 22 và mọi người không thất vọng khi đưa VMT vào danh sách BGK . Chỉ sợ VMT không có nhiều thời gian thôi .Cái này 22 hỏi ý VMT xem sao

Ái chà! Sao Quái đản không thử xem cảm giác làm BGK như thế nào? Chưa gì đã bỏ của chạy lấy người. Biết đâu được lại có cái nhìn chính xác tiệm cận với thời đại hiện nay của Thế giới thì sao.

Mưa Trên Cuộc Tình
05-04-2010, 12:54 AM
Híc đúng 2 câu : Chuyên ban B nhưng cũng học ban A
Trượt CNSH- DHKHTN nhưng lại đậu ĐH Thuỷ Sản, Viện Đại Học Mở, Và Đại Học Sư Phạm. Năm đầu. Năm 2 đậu Viện Răng Hàm Mặt. Nhưng hỡi ơi cái số nó khổ Mún rút hồ sơ bỏ SP mà ko ai hưởng ứng.
Tốt nghiệp ĐHSP. Giờ đang lo thất nghiệp vì tự dưng chán nghề dạy học.
Lang thang vì đang tính làm NCS, trình độ ngoại ngữ ko tình trạng chung của sv Sp. Hay MTCT làm gia sư khoản này cho Nhạn hén

Oạch .... làm gia sư cho Nhạn tức là làm thầy của thầy à. Tổn thọ .. tổn thọ...
Mà Mưa với Nhạn ngồi chung thì suốt ngày lại Niềm Riêng á. Nguy hiểm .. Nguy hiểm lắm ..... :D
Với lại Tiếng Anh của Mưa chỉ đủ trình nói chuyện với nguời Trung Quốc thôi ( những nguời rất dị ứng tiếng nuớc ngoài, nói chuyện với họ chỉ có dùng bodyLanguage :D)

CM4Q
05-04-2010, 04:31 AM
Ái chà! Sao Quái đản không thử xem cảm giác làm BGK như thế nào? Chưa gì đã bỏ của chạy lấy người. Biết đâu được lại có cái nhìn chính xác tiệm cận với thời đại hiện nay của Thế giới thì sao.

Quái Độc : Quái Đản tự biết sức mình mà , nên không dám thử đâu .:youarethewoman:

Mong mọi người coi lại dùm 4 nha .Thanks !!!

phale
05-04-2010, 05:15 AM
PL mở topic chuyển bài

phale
05-04-2010, 05:35 AM

4 giới thiệu thế này thì quá tốt rồi.
PL cũng co biết 23 đang là giáo viên dạy văn.
Để PL hỏi ý 23 rồi đổi cho 4 nhé!

phale
05-04-2010, 05:40 AM
PL đang tìm nhà tài trợ cho giải nhì và giải 3 cuộc thi...:o:o

CM4Q
05-04-2010, 05:46 AM
PL đang tìm nhà tài trợ cho giải nhì và giải 3 cuộc thi...:o:o

Cần chi tìm...??? Ở đây nà:nguong:4 kiếm dùm cho...

phale
05-04-2010, 07:20 AM
Cần chi tìm...??? Ở đây nà:nguong:4 kiếm dùm cho...

Vậy nhờ 4 tìm giùm PL ha... :nguong::nguong:

CM4Q
05-04-2010, 08:06 AM
Vậy nhờ 4 tìm giùm PL ha... :nguong::nguong:

"Gà đen " 22:D:nguong:

phale
05-04-2010, 08:09 AM
"Gà đen " 22:D:nguong:

:D:D:nguong::nguong:
"Gà đen" 4. Tks 4 nhé!

Sheiran
05-04-2010, 12:12 PM
Cảm ơn nhà tài trợ dễ xương nè! Có điều nhà tài trợ chơi ép dữ ha! Thí sinh nào là người chinh phục được ... ý thích của nhà tài trợ đây????? :youarethewoman:

Kaka... thì muội... góp dzui mừ lão huynh :D. Nói dzị chứ muội làm biên tập 1 con số năm cũng ko nhỏ, từng tổ chức và chấm vài cuộc thi viết nhỏ số lượng khoảng 4000 bài, chắc hem đến nỗi nào đâu lão huynh yên tâm :D

phale
05-04-2010, 12:16 PM
Kaka... thì muội... góp dzui mừ lão huynh :D. Nói dzị chứ muội làm biên tập 1 con số năm cũng ko nhỏ, từng tổ chức và chấm vài cuộc thi viết nhỏ số lượng khoảng 4000 bài, chắc hem đến nỗi nào đâu lão huynh yên tâm :D

Góp dzui là 9, góp bài là 10... nha SR...

Sheiran
05-04-2010, 12:27 PM
Góp dzui là 9, góp bài là 10... nha SR...

Em... hổng tham gia chị ui, lười viết văn lém :D

Phu sinh
05-04-2010, 12:33 PM
Em... hổng tham gia chị ui, lười viết văn lém :D

Trời ui! Biết thế.... bồng muội vào BGK từ đầu luôn, có phải khỏe kg nhỉ!!!! Tiếc hùi hụi!!!! :hokchiuthua: :D

Sheiran
05-04-2010, 01:01 PM
Trời ui! Biết thế.... bồng muội vào BGK từ đầu luôn, có phải khỏe kg nhỉ!!!! Tiếc hùi hụi!!!! :hokchiuthua: :D

Tiểu muội ko dám ạ, ở ngoài hiên wậy thui :D

Cô Nhạn
05-04-2010, 09:27 PM
Oạch .... làm gia sư cho Nhạn tức là làm thầy của thầy à. Tổn thọ .. tổn thọ...
Mà Mưa với Nhạn ngồi chung thì suốt ngày lại Niềm Riêng á. Nguy hiểm .. Nguy hiểm lắm ..... :D
Với lại Tiếng Anh của Mưa chỉ đủ trình nói chuyện với nguời Trung Quốc thôi ( những nguời rất dị ứng tiếng nuớc ngoài, nói chuyện với họ chỉ có dùng bodyLanguage :D)

Vậy cùng cảnh ha anh. Em cũng đủ để nói được vài ba câu với người mù tiếng như mình. Đến phải dựng cái chòi nhỏ bán cafe ở bãi biển để học lỏm quá! Mà dạo này buồn ghê, anh chàng Mưa cứ rơi hoài như cố ý làm em chẳng muốn đi đâu cả. Tự dưng thấy cuộc đời lơ lửng quá :ngap:

LÃO HẠC
05-04-2010, 09:41 PM
Cho LH hỏi tí.....mà gởi cho người Trung gian(Cò) là ai zdậy????....mờ có thi thể loại "Niềm Riêng tiếu lâm" ko vậy......

phale
05-04-2010, 09:56 PM
Theo NC nghĩ, để thuận lợi cho BGK khi chấm bài cũng như khi post vào topic này thì nên có giới hạn số chữ tối đa trong 1 bài thi !...

Em nghĩ ko cần giới hạn số chữ mà mình giới hạn ko được quá 1 trang A4 (size chữ 12, canh lề rồi)

PL nghĩ, chắc dạng tản văn thì người viết cũng khó lòng viết dài quá đâu nhỉ?

phale
05-04-2010, 09:59 PM
Cho LH hỏi tí.....mà gởi cho người Trung gian(Cò) là ai zdậy????....mờ có thi thể loại "Niềm Riêng tiếu lâm" ko vậy......

:D:D
"Cò" là anh Phù Sinh LH ui...

hamy
05-04-2010, 10:07 PM
Cô ơi, cho em hỏi làm sao để gởi bài vậy cô?

phale
05-04-2010, 10:09 PM
Cô ơi, cho em hỏi làm sao để gởi bài vậy cô?

Hamy viết trên Word, copy vào PM, rồi gởi cho anh Phù Sinh HM ạ.

hamy
05-04-2010, 10:12 PM
Hamy viết trên Word, copy vào PM, rồi gởi cho anh Phù Sinh HM ạ.

Em hồi nãy gởi rồi mà hổng được cô ơi!

phale
05-04-2010, 10:15 PM
Em hồi nãy gởi rồi mà hổng được cô ơi!

Báo sao HM?

hamy
05-04-2010, 10:24 PM
Báo sao HM?

Gặp lỗi gì đó cô ơi "1. The text that you have entered is too long (5988 characters). Please shorten it to 5000 characters long."

Đông Quân
05-04-2010, 10:40 PM
Gặp lỗi gì đó cô ơi "1. The text that you have entered is too long (5988 characters). Please shorten it to 5000 characters long."

Hamy, em chia bài ấy ra, gửi làm 2 lần là OK thôi. Bài viết của em quá dài (5988 ký tự), trong khi PM chỉ cho phép tối đa 5000 ký tự.

hamy
05-04-2010, 10:44 PM
Ủa vậy hả anh. cảm ơn anh nha!

kehotro
06-04-2010, 12:17 AM
Em quyết định rồi!
Giờ mà em cảm được anh nào là em yêu ngay!

????????/????????

Đời chẳng đủ dài và tuổi xuân cũng chẳng còn bao nhiêu. Phụ nữ thì mau tàn phai lắm! Nó cứ như bông hoa sớm nở tối tàn. Ong, bướm không hút mật thì nó cũng tự mình héo rũ đi.

Lặng người!

Anh không phản đối nhưng cũng đừng bạ đâu vơ đấy!

Gớm ! Anh cứ làm như em không có sự rung cảm. Giai nào đi chơi mà em không cảm được thì đố mà yêu. Nhưng hình như em chỉ yêu đàn ông tuổi trên 40 và có phong cách lịch lãm. Yêu được bao lâu thì chẳng biết nhưng có cái để yêu cũng còn hơn cứ ngồi đấy mà đợi chờ một tình yêu say đắm, bất diệt theo cái kiểu ngớ ngẩn của anh.

Lại choáng!

Em vừa gặp tay này mà em xem kỹ hết rồi. Hình hắn đây. Anh đoán xem hắn cỡ bao nhiêu niên?

Săm soi một lúc bèn phán : Tòm tèm 30.

Bé cái lầm rồi đại ca ơi! Bốn mươi mốt, từng trải tuy nhìn thì non choẹt. Em kiểm tra tất cả mọi giấy tờ rồi! Kakaka.

Em đi chơi với hắn ba lần rồi! Rất là men. Người như vậy chẳng dễ kiếm nên vui lúc nào hay lúc đó. Hắn hôn em trên sàn mà em cứ tưởng như dài từng ấy năm em đã sống.

Ai bảo sao mặc kệ! Kể cả anh là người mà em luôn quý mến! Em cứ yêu những người đáng yêu còn sau này hả? Anh có hù dọa đủ thứ em cũng chẳng ngán. Đêm nay em đi chơi với hắn đây!

Phu sinh
08-04-2010, 10:26 AM
Em quyết định rồi!
Giờ mà em cảm được anh nào là em yêu ngay!

????????/????????

...............
Lặng người!

Anh không phản đối nhưng cũng đừng bạ đâu vơ đấy!
....................
Lại choáng!
..........................
Ai bảo sao mặc kệ! Kể cả anh là người mà em luôn quý mến! Em cứ yêu những người đáng yêu còn sau này hả? Anh có hù dọa đủ thứ em cũng chẳng ngán. Đêm nay em đi chơi với hắn đây!

Hè... Hè.. Thế bài này có gửi thi kg nhỉ để anh còn áp mã số! :rolleyes: :D

kehotro
08-04-2010, 10:52 AM
Hè... Hè.. Thế bài này có gửi thi kg nhỉ để anh còn áp mã số! :rolleyes: :D

Trên nguyên tắc công bằng thì bài nào đã biết tác giả xem như phạm quy. Cái này em chỉ thuật lại để mọi người xem chơi chứ đâu phân tích khoét sâu gì mà bảo đưa đi dự thi. Bài này tham gia cuộc thi bên lề. Kakakaka.

Phu sinh
10-04-2010, 12:34 PM
Hic...Hic... Mọi người lo đi chơi quá đi, chẳng chịu đầu tư viết bài gì cả thế này!!!!!

Ếếếếếếếếếếếếếếếế ếếếếếếếếếếế quá trời kia kìa!!!!!!!

CM4Q
10-04-2010, 01:16 PM
Hic...Hic... Mọi người lo đi chơi quá đi, chẳng chịu đầu tư viết bài gì cả thế này!!!!!

Ếếếếếếếếếếếếếếếế ếếếếếếếếếếế quá trời kia kìa!!!!!!!

Có cần đệ nhất "khủng bố" ra tay không MA ???:nguong:

Phu sinh
10-04-2010, 01:26 PM
Cho Quỷ khủng bố thoải mái luôn!!!! :D

CM4Q
10-04-2010, 01:45 PM
Cho Quỷ khủng bố thoải mái luôn!!!! :D

Muốn lắm chứ ,nhưng NR trong Qủy thì chỉ mỗi một .Lấy đâu ra để mỗi ngày khủng bố đây :botay:

Nhưng Qủy hứa...Quỷ thề...nhưng Qủy hổng đảm bảo là...có bài nha :nguong:

Phu sinh
10-04-2010, 01:50 PM
Muốn lắm chứ ,nhưng NR trong Qủy thì chỉ mỗi một .Lấy đâu ra để mỗi ngày khủng bố đây :botay:

Nhưng Qủy hứa...Quỷ thề...nhưng Qủy hổng đảm bảo là...có bài nha :nguong:

:haha: Thế thì Quỷ trổ tài "xuất Quỷ" đi mượn tạm thêm .....của người ta đi!!!! :haha:

CM4Q
10-04-2010, 01:56 PM
:haha: Thế thì Quỷ trổ tài "xuất Quỷ" đi mượn tạm thêm .....của người ta đi!!!! :haha:

OK ,Vậy người Qủy muốn mượn đầu tiên là MA đó Hahaha....:botay:Bật mí cho Quỷnghe đi ...tối nay viết luôn :rolleyes:

Phu sinh
10-04-2010, 02:16 PM
OK ,Vậy người Qủy muốn mượn đầu tiên là MA đó Hahaha....:botay:Bật mí cho Quỷnghe đi ...tối nay viết luôn :rolleyes:

Hị... HỊ..

Người buồn hóa Quỷ ngắm trăng treo
Vất vưỡng Ma trôi chốn vô thường

:botay: Dzồi! Túm gọn có 2 câu đấy, cho Quỷ mượn xài thoải mái! :haha:

CM4Q
10-04-2010, 02:24 PM
Hị... HỊ..

Người buồn hóa Quỷ ngắm trăng treo
Vất vưỡng Ma trôi chốn vô thường

:botay: Dzồi! Túm gọn có 2 câu đấy, cho Quỷ mượn xài thoải mái! :haha:

RỒI...MA chơi khó Qủy .Mừ hổng sao lấy 2 câu này lận lưng mần vốn .Qủy viết hổng đúng NR của MA thì đừng trách hén :D:nguong:

Phu sinh
10-04-2010, 02:28 PM
RỒI...MA chơi khó Qủy .Mừ hổng sao lấy 2 câu này lận lưng mần vốn .Qủy viết hổng đúng NR của MA thì đừng trách hén :D:nguong:

Tán thoải mái đi hổng trúng ... Ma thì cũng.... trúng người!!!! Hi... Hi... :D :botay:

CM4Q
10-04-2010, 02:31 PM
Tán thoải mái đi hổng trúng ... Ma thì cũng.... trúng người!!!! Hi... Hi... :D :botay:

Hehehe...tán trúng ngươì khác có bị ăn đạn không ??? Qủy còn...YÊU ĐỜI lắm
:nguong:

Thôi ko 888 nữa.Qủy chẩu ...đi chợ cái đã :D