PDA

View Full Version : Cần đêm trắng để trút vơi lòng đầy

chuottrang
31-03-2010, 08:22 PM
Cứ nghĩ suốt ngày, suốt đêm, chả lúc nào thôi nghĩ...ý nghĩ nó cứ tràn hết ra khỏi óc.

Ờ vậy cũng phải có cái gì đấy mà lưu lại nhỉ.... hoặc viết lách linh tinh...gõ chữ linh tinh, không thì có khi tâm thần mất!

chuottrang
04-04-2010, 05:48 PM
Trời lại mưa! cũng tốt! hqua mình đã luôn tự hỏi k biết quyết định của mình có sai k? Mình k thể chờ đợi 1 người mà đối với người ấy mình k còn quan trọng nữa! Cứ tiếp tục như thế này chỉ càng làm mình thêm đau thôi! Mình đã k còn nhớ nỗi đã bao nhiêu ngày rồi người ấy k nt cho mình! Hoàn toàn k! cứ như người ấy đã hoàn toàn biến mất! Tại sao? Có lẽ phải quên anh ấy! Bởi trong anh ấy bây giờ đã hoàn toàn k hề có mình nữa rồi!Mình k muốn khóc nhưng nước mắt cứ tuôn rời. Không có ai làm chỗ dựa cho mình nữa! cuộc sống chẳng nhẽ tàn nhẫn như vậy sao?

chuottrang
05-04-2010, 10:43 AM
Trà cúc đê, trà cúc thơm ngon đây. Hôm nay tự dưng đi mua hăm hở đi mua hoa cúc về pha trà uống. Hoa cúc có tác dụng rất tốt trong việc trị liệu mỏi mắt, mờ mắt, và các bậc tiền bối đã sớm biết rằng hoa cúc có tác dụng rất lớn đối với mắt. Mời mỗi người một tách này nếu ghé qua thì đăng ký, Chuột sẽ làm cho tất cả.

Nhudadauyeu
05-04-2010, 10:55 AM
Trà cúc đê, trà cúc thơm ngon đây. Hôm nay tự dưng đi mua hăm hở đi mua hoa cúc về pha trà uống. Hoa cúc có tác dụng rất tốt trong việc trị liệu mỏi mắt, mờ mắt, và các bậc tiền bối đã sớm biết rằng hoa cúc có tác dụng rất lớn đối với mắt. Mời mỗi người một tách này nếu ghé qua thì đăng ký, Chuột sẽ làm cho tất cả.

chị ơi, em bị cận đây này, hay ngồi vi tính, mỏi mắt lắm ạ
CHị cho em đkí trà với nhé, ở cquan em toàn uống cafe pha sẵn à

OA _ NỮ
05-04-2010, 11:05 AM
Oa Nữ cũng rất hay uống trà hoa cúc. nhất là nụ hoa cúc rừng, thêm vào chút 1, 2 cánh cam thảo, và chút rễ cây có tác dụng giải cảm. Pha xong rồi để hãy còn âm ấm rồi cho chút mật ong rừng vô...Uống thơm ngon vô cùng

Cám ơn Chuột làm ON gợi nhớ mùi hương hoa cúc.

Tazang
05-04-2010, 11:14 AM

Có dịp cho Tz đăng ký với nha....Tz cũng rất nghiện Trà mà Chuottrang ơi

góc uống trà của Tz nè

Phu sinh
05-04-2010, 11:20 AM

Ghé qua chào cô chuột trắng, hàng xóm mới dựng nhà ở đất NR!

Hôm nay mới biết trà cúc có tác dụng như thế, mắt anh vốn mờ câm rồi, cho anh xin 1 cốc thử xem sao nhỉ!!!! Hic...Hic... Chưa uống trà cúc bao giờ!!!! :botay:

Serena
05-04-2010, 12:08 PM

Cho mình đăng ký nhé, nếu Chuột thích trà thì hợp với mình rùi đó, mình không phải là thích nữa mà là nghiện lun đó, hjhj...

góc uống trà của Tz nè

Góc ún trà của anh TZ chưa "thanh" chưa "thuần" chưa "khiết" nhé!:nguong:

OA _ NỮ
05-04-2010, 12:16 PM
Thế nào là thanh? Thế nào là thuần? Thế nào là khiết hở em?

Về vẫn đề trà đạo này chị vẫn luôn luôn còn ngỡ ngàng em à?

Serena
05-04-2010, 12:34 PM
Thế nào là thanh? Thế nào là thuần? Thế nào là khiết hở em?

Về vẫn đề trà đạo này chị vẫn luôn luôn còn ngỡ ngàng em à?

Hic, chị ơi em chủ yếu mún trêu anh TZ thui chứ để mà nói đến Trà Đạo thì em chưa đến tuổi mặc dù em rất thích và cũng nghiên cứu, đọc nhiều.
Em yêu và nghiền ún trà theo cách riêng của em, cảm nhận cái "thanh" "thuần" "khiết" cũng theo cách riêng của em, hihi... Hum nào chị mời em ún trà đi em kể sự tích nghiền ún trà cho mà nghe, nhé chị!:nhaodzo:

chuottrang
05-04-2010, 09:51 PM
chị ơi, em bị cận đây này, hay ngồi vi tính, mỏi mắt lắm ạ
CHị cho em đkí trà với nhé, ở cquan em toàn uống cafe pha sẵn à

Đầu danh sách em Dấu Yêu, ưu tiên 2 chén luôn

Oa Nữ cũng rất hay uống trà hoa cúc. nhất là nụ hoa cúc rừng, thêm vào chút 1, 2 cánh cam thảo, và chút rễ cây có tác dụng giải cảm. Pha xong rồi để hãy còn âm ấm rồi cho chút mật ong rừng vô...Uống thơm ngon vô cùng

Cám ơn Chuột làm ON gợi nhớ mùi hương hoa cúc.

Chị Oa có uống không em mời chị một chén nhé

góc uống trà của Tz nè

Mời Tz một chén nữa nà

Ghé qua chào cô chuột trắng, hàng xóm mới dựng nhà ở đất NR!

Hôm nay mới biết trà cúc có tác dụng như thế, mắt anh vốn mờ câm rồi, cho anh xin 1 cốc thử xem sao nhỉ!!!! Hic...Hic... Chưa uống trà cúc bao giờ!!!! :botay:

Mời cả "chú" Phù Sinh nữa

Thế này thì nhà em đông vui quá rồi

Serena
05-04-2010, 11:40 PM
Em không được mời dù đã đăng ký kìa, giận!

Phu sinh
06-04-2010, 12:31 PM
Mời cả "chú" Phù Sinh nữa

Thế này thì nhà em đông vui quá rồi

:haha: Thank "cháu" nha! Lại có 1 cô hồi teen nữa nè!!!! :haha:

2mẹconGà
06-04-2010, 01:17 PM

:haha::haha::haha::haha:
Chú : quá chuẩn à, từ giờ cũng phải gọi là chú đó

chuottrang
06-04-2010, 04:47 PM
Em không được mời dù đã đăng ký kìa, giận!

Xin lỗi Serena, quoute dài quá quên mất. Mời bạn một chén nữa nà :laclu: hôm nay nóng ẩm mệt quá :nong:

chuottrang
06-04-2010, 04:49 PM

"chú", thì nhòm theo ảnh thì đúng thế :haha::haha::haha:

chuottrang
06-04-2010, 10:05 PM
Cảm thấy rất bực mình nhé ! sao lại có người sống ích kỷ như thế, sao lại có những người như thế! Họ chỉ biết nghĩ cho mình bản thân họ, rồi kệ, họ làm tổn thương những người xung quanh. ....
Vẫn biết ích kỷ là một bản tính cố hữu trong mỗi con người, nhưng không thể vì điều đó để lấy ra làm cái cớ, làm lý do biện bạch,...phải có cách để tự mình kiềm chế cái đó lại chứ...
Đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng...
Thấy chán mấy cái chuyện vặt vãnh từ trước đến giờ, càng ngày càng thấy quả thật không đáng, không đáng một chút nào !

Nhudadauyeu
07-04-2010, 07:19 PM
Cảm thấy rất bực mình nhé ! sao lại có người sống ích kỷ như thế, sao lại có những người như thế! Họ chỉ biết nghĩ cho mình bản thân họ, rồi kệ, họ làm tổn thương những người xung quanh. ....
Vẫn biết ích kỷ là một bản tính cố hữu trong mỗi con người, nhưng không thể vì điều đó để lấy ra làm cái cớ, làm lý do biện bạch,...phải có cách để tự mình kiềm chế cái đó lại chứ...
Đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng...
Thấy chán mấy cái chuyện vặt vãnh từ trước đến giờ, càng ngày càng thấy quả thật không đáng, không đáng một chút nào !

CS vẫn là thế mà chị, chẳng bao giờ thay đổi đc đâu
Cố chị nhé và đừng nghĩ nhiều, già người hơn đó

MỒ_CÔI_VỢ
08-04-2010, 12:49 AM
chị ơi cho em xin 1 chén nhé !em xin chén trà không phải vì thức khuya uống cho tốt con mắt. Mà vì mỗi lần em uống trà em lại ngủ không được , ngủ không được em lại có cơ hội nhớ người YÊU!!! hihihihi

OA _ NỮ
08-04-2010, 04:53 AM
chị ơi cho em xin 1 chén nhé !em xin chén trà không phải vì thức khuya uống cho tốt con mắt. Mà vì mỗi lần em uống trà em lại ngủ không được , ngủ không được em lại có cơ hội nhớ người YÊU!!! hihihihi

Em có bao nhiêu người yêu, người yêu em là người yêu nào?:rolleyes:

chuottrang
08-04-2010, 09:34 PM

Khoe ảnh của quý nhà Chuột, cu cậu được 2,5 tháng

Nhudadauyeu
08-04-2010, 09:50 PM
ui, trộm vía bé iu thế, cho em hun 1 cái vào má nàoooooooooooo( bỗng dưng thèm hun thế ,hihi)

Khuyết
08-04-2010, 10:20 PM
ui, trộm vía bé iu thế, cho em hun 1 cái vào má nàoooooooooooo( bỗng dưng thèm hun thế ,hihi)

Có bé Vồng nè :D

Nhudadauyeu
08-04-2010, 10:25 PM

má đâu, để chị hun má bé nào
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Anna
08-04-2010, 10:30 PM

:lau::nong::thenao::D:D:D

Nhudadauyeu
08-04-2010, 10:32 PM
:lau::nong::thenao::D:D:D

đọc kĩ nhá thông gia
:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

Anna
08-04-2010, 10:34 PM
đọc kĩ nhá thông gia
:nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo:

:haha: :haha: :haha: thì em đã nói gì đâu nào! nghe "hun" em bị "nóng" nên quạt thui mừ! :D :D :D

TeacherABC
08-04-2010, 10:35 PM

Bé lớn rồi còn nhõng nhẽo thế à? :nguong:

Đừng hun em, cắn đi...!!!! :D :D

Anna
08-04-2010, 10:36 PM

kaka...bi giờ thì 2 chọi 1 hay 2 chọi 2 nào pà thông gia, đồng minh đâu rùi nhở???? :haha:

Nhudadauyeu
08-04-2010, 10:37 PM
:haha: :haha: :haha: thì em đã nói gì đâu nào! nghe "hun" em bị "nóng" nên quạt thui mừ! :D :D :D

thì cũng chỉ bẩu đọc kĩ thui mà, có bẩu rì đâu nhỉ
:nguong::nguong::nguong:

hí hí, thía nà Cắn hử anh, dưng em là Gà, hem cắn đc á:ngoaymui::ngoaymui:

Nhudadauyeu
08-04-2010, 10:37 PM
kaka...bi giờ thì 2 chọi 1 hay 2 chọi 2 nào pà thông gia, đồng minh đâu rùi nhở???? :haha:

hem sợ nhá, gì chứ vụ nì bt nhá :nguong::nguong::nguong:

TeacherABC
08-04-2010, 10:43 PM
hí hí, thía nà Cắn hử anh, dưng em là Gà, hem cắn đc á:ngoaymui::ngoaymui:

Vậy thì... mổ má pé cũng được em..!:nguong:

Anna
08-04-2010, 10:44 PM
hem sợ nhá, gì chứ vụ nì bt nhá :nguong::nguong::nguong:

Đề nghị chuyển về "nhà mình" đê! qua nhà hàng xóm phá hok cho ng ta ngủ kìa! :D :D :D (tội nghiệp, phá cả đêm lẫn ngày) :haha:

Nhudadauyeu
08-04-2010, 10:48 PM
Vậy thì... mổ má pé cũng được em..!:nguong:

mổ á, trời, nhẫn tâm quá, thui, hun thui anh à, để dành lần sau mổ nhá
:nguong::nguong::nguong:

Đề nghị chuyển về "nhà mình" đê! qua nhà hàng xóm phá hok cho ng ta ngủ kìa! :D :D :D (tội nghiệp, phá cả đêm lẫn ngày) :haha:

đúng rùi, đè nghị về nhà em bàn cái vụ này nhá nhá

chị CHuột : sorry chị nhá nhá :nguong::nguong:

TeacherABC
08-04-2010, 10:54 PM

Khoe ảnh của quý nhà Chuột, cu cậu được 2,5 tháng

Bé bụ bẫm quá! Dễ thương thật!

Nhudadauyeu
13-04-2010, 11:34 AM
chi ui, be con da khoe chua,dao nay chi ban a ma sao ko thay on vay? Chuc moi dieu may man se den voi chi

ngayhomqua
13-04-2010, 12:21 PM

Cho em xin 1 tách với nèo:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong:

chuottrang
13-04-2010, 01:08 PM

:nguong: :nguong: :nguong: giống bố như đúc, nhưng bố lại bảo giống hệt mẹ anh ạ

chuottrang
13-04-2010, 01:10 PM

:nguong: :nguong: :nguong: giống bố như đúc, nhưng bố lại bảo giống hệt mẹ anh ạ

chi ui, be con da khoe chua,dao nay chi ban a ma sao ko thay on vay? Chuc moi dieu may man se den voi chi

Cám ơn em đã hỏi thăm. Dạo này thay đổi thời tiết, cả mẹ và con cùng ốm. Chúc em và bé con của em cũng luôn gặp may mắn và hạnh phúc

chuottrang
13-04-2010, 01:23 PM
Cho em xin 1 tách với nèo:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong:
Xin mời em một chén, em uống đá hay nóng???

chuottrang
14-04-2010, 05:49 PM
Vừa đi lễ chùa về, chả cầu gì cho mình, chỉ là cho con trai thôi. Sang tuần mẹ đi làm, con mới được 3 tháng tuổi nhưng biết làm thế nào được, thương lắm con à nhưng mà bắt buộc phải thế thôi, rồi sẽ ổn mà phải ko con trai.

chuottrang
14-04-2010, 05:50 PM
Nghe nhạc tí xíu

Uniquely You

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=HguNgrY-OZ

There's place in my heart, then I keep for someone special
memory's forever true to me, take me through thought ....
certainly I've found in you all the joy then smile laughter
hold and hold then love devide... always you on my mind

I always you there would be the day when I give my heart away
Do you want whose long way keep mistake than walk
then I should go, while I've never forget
there's a special day, the time we had

and I wanna was......there's ....strenght
You belong with me
Uniquely you

In my heart, when I keep my little treasure
It's the time,I always turn you. There's a place where U're by my side

there's place in my heart, then I keep for someone special
It's the time,I always turn you. There's place where U're by my side
U're my special one....

Uniquely you..

ngayhomqua
14-04-2010, 09:24 PM
Xin mời em một chén, em uống đá hay nóng???

Em thích cả nóng lẫn đá chị ah:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
14-04-2010, 09:30 PM
Vừa đi lễ chùa về, chả cầu gì cho mình, chỉ là cho con trai thôi. Sang tuần mẹ đi làm, con mới được 3 tháng tuổi nhưng biết làm thế nào được, thương lắm con à nhưng mà bắt buộc phải thế thôi, rồi sẽ ổn mà phải ko con trai.

Hnay 01, như thường lệ em và bạn đi lễ, nhưng hnay tụi em ham chơi nên bỏ luôn chị à, chị có hay đi lễ chùa ko vậy?
Chị cũng giống em, hồi bé con nhà em đc 3 tháng em cũng phải đi làm rồi, thương lắm vì bé ko chịu ăn sữa ngoài, mà em phải đi làm xa, cách nhà 30km cả đi và về, thương con nên tranh thủ đi xe máy để trưa về với con, nhìn con đói sữa mẹ mà nước mắt cứ rơi, cv thì không thể bỏ được. Rồi thời gian cũng giúp bé quen dần, chị cố nhé, bé thương mẹ nên bé sẽ ngoan, chịu khó ăn nữa

chuottrang
15-04-2010, 01:13 PM
Hnay 01, như thường lệ em và bạn đi lễ, nhưng hnay tụi em ham chơi nên bỏ luôn chị à, chị có hay đi lễ chùa ko vậy?
Chị cũng giống em, hồi bé con nhà em đc 3 tháng em cũng phải đi làm rồi, thương lắm vì bé ko chịu ăn sữa ngoài, mà em phải đi làm xa, cách nhà 30km cả đi và về, thương con nên tranh thủ đi xe máy để trưa về với con, nhìn con đói sữa mẹ mà nước mắt cứ rơi, cv thì không thể bỏ được. Rồi thời gian cũng giúp bé quen dần, chị cố nhé, bé thương mẹ nên bé sẽ ngoan, chịu khó ăn nữa

Chị cũng hay đi lễ chùa, không cứ phải ngày tuần mà khi nào thích là đi thôi. Chị làm cách nhà cả đi cả về là hơn 50k, thế nên đi làm sớm để tháng thứ 4 và thứ 5 chỉ làm nữa ngày thôi

chuottrang
15-04-2010, 01:14 PM
Em thích cả nóng lẫn đá chị ah:nguong::nguong::nguong:

:youarethewoman: đúng là cái thùng không đáy, ok cả cả nóng lẫn đá nhé

ngayhomqua
15-04-2010, 11:41 PM
Chị ơi, em uống nước thay ăn mờ. Bạn em bẩu thế đấy. :nguong::nguong::nguong::nguong:

chuottrang
18-04-2010, 09:22 PM
Chị ơi, em uống nước thay ăn mờ. Bạn em bẩu thế đấy. :nguong::nguong::nguong::nguong:

Yesterday này chém gió kinh phết nhỉ, chị có khi phải chạy theo em không kẻo không kịp mất. Uống nhiều nước cũng tốt mà em

Nhudadauyeu
18-04-2010, 09:46 PM
Yesterday này chém gió kinh phết nhỉ, chị có khi phải chạy theo em không kẻo không kịp mất. Uống nhiều nước cũng tốt mà em

chị ui, có bằng em ko? em cũng xì pam ác lắm à
hihi, cuối tuần có gì vui ko chị, kể em nghe với :nguong:

chuottrang
18-04-2010, 09:48 PM
chị ui, có bằng em ko? em cũng xì pam ác lắm à
hihi, cuối tuần có gì vui ko chị, kể em nghe với :nguong:

Cuối tuần chỉ ở nhà, nấu nướng, ăn uống, nghỉ ngơi. Mai bắt đầu đi làm rồi em ạ. Thương con trai lắm cơ. :mad::mad::mad:

chuottrang
18-04-2010, 09:49 PM
:longlanh1::longlanh1::longlanh1::longlanh1:

Nhudadauyeu
18-04-2010, 09:51 PM
Mới đầu bé sẽ ko quen, sẽ thương lắm chị à, nhưng rồi thời gian giúp bé và chị quen dần hơn, ko thế ko đc . Cố chị nhá

chuottrang
18-04-2010, 09:52 PM
"You Raise Me Up"

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/W_l_A6-7td0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/W_l_A6-7td0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

When I am down and, oh my soul, so weary;
When troubles come and my heart burdened be;
Then, I am still and wait here in the silence,
Until you come and sit awhile with me.

You raise me up, so I can stand on mountains;
You raise me up, to walk on stormy seas;
I am strong, when I am on your shoulders;
You raise me up... To more than I can be.

There is no life - no life without its hunger;
Each restless heart beats so imperfectly;
But when you come and I am filled with wonder,
Sometimes, I think I glimpse eternity.

chuottrang
18-04-2010, 09:58 PM
Mới đầu bé sẽ ko quen, sẽ thương lắm chị à, nhưng rồi thời gian giúp bé và chị quen dần hơn, ko thế ko đc . Cố chị nhá

Mong là bé sẽ mau chóng ngoan, thích nghi với hoàn cảnh. Bé còn nhỏ quá mà

chuottrang
24-04-2010, 04:29 PM
:run::run::run::run:

Nhudadauyeu
25-04-2010, 01:59 AM
chi oi, co viec j ko vây? Me di lam be con o nha co ngoan ko a?

chuottrang
25-04-2010, 09:54 PM
chi oi, co viec j ko vây? Me di lam be con o nha co ngoan ko a?

Trộm vía bé cũng ngoan, chỉ mỗi tội không chịu uống sữa, lười lắm, cứ cho bình sữa vào mồm là hét không chịu ăn, nhưng rồi đến lúc đói thì cũng chịu uống.
Đang thắc mắc không hiểu sao blog của Chuột cứ bị trôi xuống dưới, trong khi có những blog bài gửi từ bao lâu thì lại ở trên nhỉ, lạ quá :botay:

chuottrang
02-05-2010, 08:04 PM
:lau: :lau: Mấy ngày nghỉ ở nhà mệt quá, mai lại đi làm rồi. Giá mà mai vẫn là ngày nghỉ, mình sẽ khỏi phải lo nhiều cho nhóc con, lo không ăn, lo quấy bà :mad:

Candy
02-05-2010, 08:05 PM
Em kết cái avatar của chị nhất ah nha....dễ thương quá hà.:nguong:

chuottrang
02-05-2010, 08:06 PM
Em kết cái avatar của chị nhất ah nha....dễ thương quá hà.:nguong:

nhìn bé trai đáng yêu không em? giống bé nhà chị đấy Kẹo ạ :nguong:
À có khách đến nhà, hôm nay có trà sen Kẹo nhé.

Candy
02-05-2010, 08:13 PM
nhìn bé trai đáng yêu không em? giống bé nhà chị đấy Kẹo ạ :nguong:
À có khách đến nhà, hôm nay có trà sen Kẹo nhé.

tks chị, hum nào chị post hình bé nhà chị lên đi nha...chắc là đáng yêu lắm đây.:naonao::naonao:

chuottrang
02-05-2010, 08:15 PM
tks chị, hum nào chị post hình bé nhà chị lên đi nha...chắc là đáng yêu lắm đây.:naonao::naonao:

http://niemrieng.com/diendan/showthread.php?t=4411&page=3 em xem ở đây nhé.......... :nguong:

Nhudadauyeu
02-05-2010, 08:20 PM
:lau: :lau: Mấy ngày nghỉ ở nhà mệt quá, mai lại đi làm rồi. Giá mà mai vẫn là ngày nghỉ, mình sẽ khỏi phải lo nhiều cho nhóc con, lo không ăn, lo quấy bà :mad:

hì hì, em vẫn mún nghỉ nữa này, thèm ngủ, thèm đi chơi quá...CHị yên tâm đi, bé rùi sẽ ổn mừ, ban đầu bé nào cũng vậy hết, ngày đầu bé nhà em đi gửi ngoài (khi đó 13tháng nhé) mà vẫn khóc ròng rã 3 hum liền đó, ăn ko chịu ăn đâu, nhưng sau đó thì...:nguong::nguong:

chuottrang
02-05-2010, 08:59 PM
Nhà chị có bà thì chắc là phải đến lúc 3 tuổi mới mang bé đi gửi lớp DY ạ. Chị giờ muốn đi đâu cũng khó, đợi bé nhớn hơn vậy em ạ

hahaha
02-05-2010, 10:13 PM
Các bà mẹ, thật vĩ đại, iem nghĩ thế!:youarethewoman:

Nhudadauyeu
02-05-2010, 10:19 PM
Nhà chị có bà thì chắc là phải đến lúc 3 tuổi mới mang bé đi gửi lớp DY ạ. Chị giờ muốn đi đâu cũng khó, đợi bé nhớn hơn vậy em ạ

hì, nhà em cũng có đủ bà nội bà ngoại, nhưng lắm lúc 2 bà bận cả khổ lắm chị à, chả lẽ ngồi ôm con mừ ko làm, nếu có ng trông tốt thì nên nhờ ngta, sẽ thoải mái hơn chị à, số em may mắn nên nhờ đc ng trông tận tình lắm.
Chị phải xđ bé ít nhất 3t thì đi đâu thì đi ná, còn ko là ở nhà và đi gần à:D:D

SunWild
02-05-2010, 10:22 PM
Trộm vía bé cũng ngoan, chỉ mỗi tội không chịu uống sữa, lười lắm, cứ cho bình sữa vào mồm là hét không chịu ăn, nhưng rồi đến lúc đói thì cũng chịu uống.
Đang thắc mắc không hiểu sao blog của Chuột cứ bị trôi xuống dưới, trong khi có những blog bài gửi từ bao lâu thì lại ở trên nhỉ, lạ quá :botay:

Hình như top nào còn ít bài gửi thì bị trôi xuống, mình cũng vậy, kể ra cũng ko hợp lý lắm vì tìm top hơi khó.

chuottrang
05-05-2010, 10:42 AM
hì, nhà em cũng có đủ bà nội bà ngoại, nhưng lắm lúc 2 bà bận cả khổ lắm chị à, chả lẽ ngồi ôm con mừ ko làm, nếu có ng trông tốt thì nên nhờ ngta, sẽ thoải mái hơn chị à, số em may mắn nên nhờ đc ng trông tận tình lắm.
Chị phải xđ bé ít nhất 3t thì đi đâu thì đi ná, còn ko là ở nhà và đi gần à:D:D

Hihi, hôm qua bé chịu bú bình ngon rồi, ơn trời, thế mẹ cũng đỡ lo hơn:ngugat:

chuottrang
05-05-2010, 10:43 AM
Các bà mẹ, thật vĩ đại, iem nghĩ thế!:youarethewoman:

giờ nuôi con mới biết công lao vĩ đại của mẹ

Candy
06-05-2010, 09:47 PM
Em mang nhạc qua tặng chị nà.

http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6WW890||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent

http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IWZAW08D||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent

chuottrang
09-05-2010, 10:19 AM
Kẹo ơi, cám ơn nhé :nguong::nguong::nguong:

chuottrang
16-05-2010, 09:38 PM
Mong manh

Mong manh nhất không phải là tơ trời
Không phải nụ hồng
Không phải sương mai
Không phải là cơn mơ vừa chập chờn đã thức
Em đã biết một điều mong manh nhất
Là tình yêu
Là tình yêu đấy Anh!

(st)

Phu sinh
10-06-2010, 10:56 AM
http://megaonline.vn/image/image_gallery?img_id=1113

HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

Không biết có đúng ngày không, thấy tên chuottrang xuất hiện dưới kia thì tin vậy.

OA _ NỮ
10-06-2010, 11:19 AM
Mong manh

Mong manh nhất không phải là tơ trời
Không phải nụ hồng
Không phải sương mai
Không phải là cơn mơ vừa chập chờn đã thức
Em đã biết một điều mong manh nhất
Là tình yêu
Là tình yêu đấy Anh!

(st)

Đã lâu rồi mới đọc được những câu tâm đắc như thế

Thanks em.CT:D

Sheiran
10-06-2010, 11:26 AM
Happy Birthday to Chuottrang ^^. Một tuổi mới nhiều hạnh phúc nhé chị!

Nhudadauyeu
10-06-2010, 11:36 AM
Chúc mừng SN Chị, chúc chị tuổi mới vui vẻ và hp nhìu

OA _ NỮ
10-06-2010, 11:48 AM
Chúc sn CT mãi xinh tươi, đáng iu như cái nick:D

chuottrang
10-06-2010, 10:55 PM
:nguong: :nguong: ối ối, ngày hôm nay nhận được quá nhiều hoa và quà, giờ vào đây lại nhận được quá nhiều lời chúc. Em hạnh phúc quá, cám ơn mọi người :nguong::nguong::nguong:

OA _ NỮ
12-06-2010, 01:22 AM
Thêm món quà sinh nhật này nữa, CT có chịu hôn?

http://i933.photobucket.com/albums/ad172/cauvongkhuyet2000/DSC_0087.jpg

chuottrang
13-06-2010, 10:29 PM
:laclu: :nguong: :nguong: :nguong: em nhận liền :naonao: :naonao: :naonao: