PDA

View Full Version : Ngày hôm qua ở lại

Pages : 1 [2] 3 4

Nhudadauyeu
08-04-2010, 03:57 AM
Chúc mừng SN bạn tớ, chúc bạn tớ tuổi mới xinh tươi, đủ nghị lực và ý chí để thành công trong cs!!! (năm nay chúc thía thôi nhở)

Khuyết
08-04-2010, 07:45 AM
Chúc mừng sinh nhật NHQ nhé. Chúc em vạn sự như ý và có nhiều niềm vui.

Cho anh hỏi chút là mấy cái đơn em mua đã dùng chưa em? chỉ chỗ cho anh mua với :D

Nhudadauyeu
08-04-2010, 08:30 AM

Cho anh hỏi chút là mấy cái đơn em mua đã dùng chưa em? chỉ chỗ cho anh mua với :D

:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoman::y ouarethewoman:
ôi đến ạ a Vồng, ngày vui của bạn em mừ anh lại hỏi chế
anh mừ cần thì để em scan và gửi mail cho nhá
:lau::lau::lau::lau::lau:

ngayhomqua
08-04-2010, 08:40 AM

Hơ hơ làm sao mà em chỉ cho anh được nhở:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
12-04-2010, 08:52 PM
Mấy ngày hôm nay có nhiều chuyện lắm, nhưng mà chẳng có tâm trạng để viết. Chờ và đợi, bao giờ bão tan

Nhudadauyeu
12-04-2010, 08:58 PM
Mấy ngày hôm nay có nhiều chuyện lắm, nhưng mà chẳng có tâm trạng để viết. Chờ và đợi, bao giờ bão tan

chẹp, bão đã tan nhưng sao thấy dửng dưng với mọi thứ quá...

ngayhomqua
13-04-2010, 08:34 AM
Hôm nay tình yêu được nghỉ học, hẹn với bạn đi cf. Dửng dưng với mọi thứ. Bão lòng vẫn chưa tan. Nó không ru được giấc ngủ say, toàn chập chờn với bao mộng mị.

Nhudadauyeu
13-04-2010, 08:50 AM
Hôm nay tình yêu được nghỉ học, hẹn với bạn đi cf. Dửng dưng với mọi thứ. Bão lòng vẫn chưa tan. Nó không ru được giấc ngủ say, toàn chập chờn với bao mộng mị.

Chẹp, ngày gì mừ nghỉ thế
Mệt nhở, giấc ngủ ko trọn vẹn, oải toàn tập luôn
Thôi , mọi việc rồi sẽ ổn à, đừng nghĩ nữa
Tý nữa cho Cua đi nữa nhá

ngayhomqua
13-04-2010, 12:35 PM
Chẹp, ngày gì mừ nghỉ thế
Mệt nhở, giấc ngủ ko trọn vẹn, oải toàn tập luôn
Thôi , mọi việc rồi sẽ ổn à, đừng nghĩ nữa
Tý nữa cho Cua đi nữa nhá

Ừa, cho đi chứ, zai hôm nay đuợc nghỉ học mờ. Bao giờ lại có giấc ngủ trọn vẹn, giấc mơ đẹp nghỉ:mad:

ngayhomqua
13-04-2010, 03:09 PM
Bão trong lòng, bao giờ mới tan. Nó sợ những cơn bão lòng như thế, rồi lại những đêm dài mất ngủ, những suy nghĩ vẫn vơ, rồi ám ảnh của những ngày đã qua. Đã dặn lòng không nghĩ, không buồn, không đau nhưng tại sao nó vẫn cứ đau đáu về những ngày đã qua ấy

Nhudadauyeu
13-04-2010, 03:15 PM
Bão trong lòng, bao giờ mới tan. Nó sợ những cơn bão lòng như thế, rồi lại những đêm dài mất ngủ, những suy nghĩ vẫn vơ, rồi ám ảnh của những ngày đã qua. Đã dặn lòng không nghĩ, không buồn, không đau nhưng tại sao nó vẫn cứ đau đáu về những ngày đã qua ấy

thì cs mà bạn, tránh sao khỏi những trăn trở suy tư
Cố lên bạn nhá, đừng nghĩ ngợi nhiều sẽ ko tốt, chỉ cần nhìn vào ty nhớn của bạn là oki hết

ngayhomqua
13-04-2010, 10:51 PM
thì cs mà bạn, tránh sao khỏi những trăn trở suy tư
Cố lên bạn nhá, đừng nghĩ ngợi nhiều sẽ ko tốt, chỉ cần nhìn vào ty nhớn của bạn là oki hết

Ừa nhưng nhiều khi nhìn vào tình yêu nhớn lại thấy mình mắc sai lầm khiến con phải khổ. Thương lắm bạn ah, bao giờ mình mới cho tình yêu nhớn 1 chỗ dựa vững chắc được nhỉ:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
14-04-2010, 09:17 PM
Mệt và không say. Muốn say mà không được, bao giờ trở lại ngày ấy

Nhudadauyeu
14-04-2010, 09:22 PM
Mệt và không say. Muốn say mà không được, bao giờ trở lại ngày ấy

:D:D:D
hè hè, tớ tưởng ấy say, hóa ra ko say à
Muốn say thì đơn giản thui mà :nguong::nguong:

ngayhomqua
15-04-2010, 06:44 AM
:D:D:D
hè hè, tớ tưởng ấy say, hóa ra ko say à
Muốn say thì đơn giản thui mà :nguong::nguong:

Hehe, bạn hiểu tớ mà. Có duy nhất 1 cách làm bạn của ấy say ngay tức thì. Hum qua mình treo stt thế, ối người giật mình bạn ah. Cũng giận mình vì mình hơi to tiếng với 1 người:nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
15-04-2010, 08:23 AM
Hehe, bạn hiểu tớ mà. Có duy nhất 1 cách làm bạn của ấy say ngay tức thì. Hum qua mình treo stt thế, ối người giật mình bạn ah. Cũng giận mình vì mình hơi to tiếng với 1 người:nguong::nguong::nguong::nguong:

:haha::haha::haha::haha::haha:
chèm chẹp, hem bít đc bạn à, có đôi lúc say ngay tức thì
có đôi lúc càng uống càng tỉnh
Từ hum nay tớ bắt đầu bi ri roài, oải oải quá:mad:

ngayhomqua
15-04-2010, 08:53 AM
:haha::haha::haha::haha::haha:
chèm chẹp, hem bít đc bạn à, có đôi lúc say ngay tức thì
có đôi lúc càng uống càng tỉnh
Từ hum nay tớ bắt đầu bi ri roài, oải oải quá:mad:

Cố gắng lên bạn ơi, rồi sẽ có ngày được xả mừ:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
15-04-2010, 09:02 AM
Lại những nỗi đau vẫn cứ giằng xé tâm can nó. Nó không còn phân vân giữa đúng và sai nữa. Cái gì nó thấy nên làm nó sẽ làm dù cho người ngoài có thể nói đấy là sai lầm nhưng chẳng ai có thể sống thay cho nó và con nó được. Bao giờ những nỗi đau ấy sẽ dịu đi, bao giờ nó có thể quên được những năm tháng ấy. Đã bao năm trôi qua rồi nhưng chưa bao giờ nó quên, mọi thứ cứ hiện rõ trước mắt nó. Nó đi, nó cười, nó nói để giấu đi những gì nó nghĩ trong lòng. Chỉ có bạn nó hiểu nó đang nghĩ gì và luôn lo cho nó. Nó hiểu điều đó và nó cũng rất trân trọng bạn. Chính những lúc nó suy sụp nhất, nó mất lòng tin nhất thì bạn luôn ở bên nó luôn lắng nghe nó. Bạn à, tớ sẽ cố gắng làm lại mọi thứ dù bây giờ có thể muộn nhưng không bao giờ là quá muộn phải không bạn.
@: cám ơn người. Người đã chăm sóc nó nhiều trong thời gian qua.

Nhudadauyeu
15-04-2010, 09:17 AM
Hic, nghĩ nhiều rồi cũng đến thế thôi, tự bản thân làm khổ làm đau mình, nhưng nào có thoát đc cái sự nghĩ nhiều đâu, cs vẫn hàng ngày tiếp nối nhau ko chờ đợi ai, nếu ta cứ mãi nghĩ về những điều đã qua liệu có nên ko? Đó đã là quá khứ rồi, hãy nhìn vào hiện tại và tương lai để cố gắng, ko quên quá khứ nhưng ko thể mãi nhìn về nó, mọi nỗi đau rồi cũng sẽ qua, sẽ trơ lì và đôi khi dửng dưng với tất cả...

ngayhomqua
15-04-2010, 09:25 AM
Hic, nghĩ nhiều rồi cũng đến thế thôi, tự bản thân làm khổ làm đau mình, nhưng nào có thoát đc cái sự nghĩ nhiều đâu, cs vẫn hàng ngày tiếp nối nhau ko chờ đợi ai, nếu ta cứ mãi nghĩ về những điều đã qua liệu có nên ko? Đó đã là quá khứ rồi, hãy nhìn vào hiện tại và tương lai để cố gắng, ko quên quá khứ nhưng ko thể mãi nhìn về nó, mọi nỗi đau rồi cũng sẽ qua, sẽ trơ lì và đôi khi dửng dưng với tất cả...

Bạn à, đã có lúc tớ tưởng tớ có thể dửng dưng với tất cả mọi chuyện, trơ lì với mọi chuyện nhưng hóa ra không phải bạn ah. Nó vẫn là những niềm đau, không có gì làm lành lại được. Vẫn biết là phải MẶC KỆ NÓ để sống tiếp để bước tiếp con đường mình chọn. Nhưng làm sao có thể quên được, làm sao có thể dửng dưng được bạn ơi.

Mong quá bình yên ơi

ngayhomqua
15-04-2010, 04:57 PM
Quên và nhớ, bao giờ thoát khỏi được nhỉ:khoc1::khoc1::khoc1::khoc1:

ngayhomqua
15-04-2010, 11:27 PM
Up and down, nó sợ cái cảm giác này, một sự chống chếnh. Cần lắm 1 bờ vai vững chãi để dựa vào để vượt qua mọi khó khăn. Nhưng up thi ít mà down thì nhiều. Bao giờ mới đổi ngược lại được đây.

Tazang
16-04-2010, 06:55 AM
Up and down, nó sợ cái cảm giác này, một sự chống chếnh. Cần lắm 1 bờ vai vững chãi để dựa vào để vượt qua mọi khó khăn. Nhưng up thi ít mà down thì nhiều. Bao giờ mới đổi ngược lại được đây.

Hjhj.. em cứ thử làm ngược lại tất cả những gì em vẫn làm xem nó có UP nhiều DOWN ít ko nhá:nhaodzo:

loa kèn tháng tư
16-04-2010, 07:43 AM
Quên và nhớ, bao giờ thoát khỏi được nhỉ:khoc1::khoc1::khoc1::khoc1:

Nếu như ngừng quên thì sẽ không nhớ! Nhưng thật khó quên!

ngayhomqua
16-04-2010, 10:15 AM
Lại những điều tiếng thị phi. Nó tưởng mình đã quen được với điều đó nhưng hóa ra không phải, có những lúc nó vẫn rớt nước mắt vì những điều đó. Nhiều lúc nó tự trách mình sao quá mềm yếu đến vậy nhưng biết làm sao được. Chính cuộc sống đã tạo cho nó cái vỏ bọc cứng rắn bên ngoài nhưng ko thể thay đổi được sự mềm yếu bên trong tâm hồn nó

Nhudadauyeu
16-04-2010, 10:25 AM
Lại những điều tiếng thị phi. Nó tưởng mình đã quen được với điều đó nhưng hóa ra không phải, có những lúc nó vẫn rớt nước mắt vì những điều đó. Nhiều lúc nó tự trách mình sao quá mềm yếu đến vậy nhưng biết làm sao được. Chính cuộc sống đã tạo cho nó cái vỏ bọc cứng rắn bên ngoài nhưng ko thể thay đổi được sự mềm yếu bên trong tâm hồn nó

híc , kệ đi bạn à, nghĩ làm gì đau đầu
tớ hnay cũng kiệt sức rồi, nhìn con gái sau 1 đêm mà thương lắm
Bạn nghĩ đến ty của bạn là bạn làm đc hết

ngayhomqua
16-04-2010, 11:04 AM
Bạn à, nếu mọi thứ cứ down như thế này, chẳng mấy chốc rồi tớ cũng quỵ thôi. Mệt mỏi lắm roài, cái mệt mỏi thể xác còn chịu đựng được cứ tinh thần mà như thế này :khoc1::khoc1::khoc1::khoc1::khoc1::run::run::run: :run::run:

Nhudadauyeu
17-04-2010, 10:57 PM
Từ chiều đến giờ hem thấy đâu nhờ, hem bít bạn mềnh có seo hem nữa :ngoaymui::ngoaymui:
khéo phải đăng tin tìm trẻ lạc nhờ:D:D:D

ngayhomqua
17-04-2010, 11:25 PM
Từ chiều đến giờ hem thấy đâu nhờ, hem bít bạn mềnh có seo hem nữa :ngoaymui::ngoaymui:
khéo phải đăng tin tìm trẻ lạc nhờ:D:D:D

Bạn đơi, có người say, mệt quá cứ phải take care, không take care không được. Đã bẩu đừng uống để đấy tớ uống hộ cho mà cứ cố chấp:acac::acac::acac:

Phu sinh
18-04-2010, 01:20 AM
Qua thăm nhà cho phải phép, địh hỏi thăm xíu dè đâu phát hiện lại có thêm 1 tay kỳ tửu, chít rùi! Chạy gấp!!!! :botay: :run:

ngayhomqua
18-04-2010, 06:50 AM
Qua thăm nhà cho phải phép, địh hỏi thăm xíu dè đâu phát hiện lại có thêm 1 tay kỳ tửu, chít rùi! Chạy gấp!!!! :botay: :run:

Anh Phù ơi, em hem dám nhận đâu ạ. Tại người đấy có tâm trạng quá mới uống có xíu xíu đã say thui mờ. :nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
18-04-2010, 07:19 AM
Bạn đơi, có người say, mệt quá cứ phải take care, không take care không được. Đã bẩu đừng uống để đấy tớ uống hộ cho mà cứ cố chấp:acac::acac::acac:

:D:D:D:D:D:D:D
hè hè, thích nhờ, say có ng chăm, mềnh mờ say thì hem ai chăm, rứa nên hem dám say bao giờ

anh chạy sao nổi, em cứ níu anh đó
hihi, dành khi nào vô SG , chạm với anh nhá:nguong::nguong:

ngayhomqua
18-04-2010, 08:21 AM
hè hè, thích nhờ, say có ng chăm, mềnh mờ say thì hem ai chăm, rứa nên hem dám say bao giờ

Bạn say thì còn có tớ mà. Chả hiểu sao dở hơi thế, tự dưng say bạn ạ, uống có xíu xíu làm tớ ngạc nhiên, đến bạn thân còn chả tin được nữa là tớ.

ngayhomqua
18-04-2010, 08:35 AM
Thôi nhé, ngày hôm qua ngủ yên nhé. Sẽ thôi không đau đớn, không dằn vặt, không day dứt và băn khoăn nữa nhé. Nhìn lại những ngày đã qua, nó thấy mình vô trách nhiệm với bản thân và tình yêu của nó. Dừng lại ở đây thôi nhé, cứng rắn và mạnh mẽ lên nhé. Bố mẹ và tình yêu không muốn nhìn thấy nó như thế này. Tự tin lên nào:nguong::nguong::nguong::nguong:

doikocodon
18-04-2010, 03:16 PM
Ờ , tự tin lên và vui tươi lên em há . Bà rà đã lò rò sang đây được rồi . hịhị:cool:

Phu sinh
18-04-2010, 03:47 PM
anh chạy sao nổi, em cứ níu anh đó
hihi, dành khi nào vô SG , chạm với anh nhá:nguong::nguong:

Hì... Thế thì hẹn ngày say nhở, ai say người kia chăm!!! :D
Anh thề ..... Anh hứa ...... Anh .... bảo..... đảm sẽ ......say trước!!! :haha:

Thôi nhé, ngày hôm qua ngủ yên nhé. Sẽ thôi không đau đớn, không dằn vặt, không day dứt và băn khoăn nữa nhé. Nhìn lại những ngày đã qua, nó thấy mình vô trách nhiệm với bản thân và tình yêu của nó. Dừng lại ở đây thôi nhé, cứng rắn và mạnh mẽ lên nhé. Bố mẹ và tình yêu không muốn nhìn thấy nó như thế này. Tự tin lên nào:nguong::nguong::nguong::nguong:

Chúc em vui vẻ và nhiều tự tin nha!

Ờ , tự tin lên và vui tươi lên em há . Bà rà đã lò rò sang đây được rồi . hịhị:cool:

Úi ui! Té ra là cùng một bè lũ đây hả!!!! :youarethewoman:

Nhudadauyeu
18-04-2010, 06:00 PM
Hì... Thế thì hẹn ngày say nhở, ai say người kia chăm!!! :D
Anh thề ..... Anh hứa ...... Anh .... bảo..... đảm sẽ ......say trước!!! :haha:

:haha::haha::haha::haha::haha::haha:
anh ui, chửa bít ai say trc ai đâu ạ

doikocodon
18-04-2010, 08:23 PM
Em ơi , đọc đi đọc lại cái tóp của em lại muốn comment: Ngày hôm qua ở lại làm gì em, hôm qua là hôm qua mất rồi, tương lai thì chưa tới, chỉ có hiện tại mới quan trọng thôi. Đừng để hôm qua làm phí hoài những phút giây đáng quý của hiện tại. :huytsao:

ngayhomqua
19-04-2010, 08:08 PM
Mọi thứ vẫn chưa ngã ngủ, nhưng thấy bình yên và hạnh phúc:nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
19-04-2010, 08:33 PM
Mọi thứ vẫn chưa ngã ngủ, nhưng thấy bình yên và hạnh phúc:nguong::nguong::nguong::nguong:

Bình yên và hp là được rùi bạn à, rồi sẽ ổn hết mà :nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
20-04-2010, 06:50 AM
Bình yên và hp là được rùi bạn à, rồi sẽ ổn hết mà :nguong::nguong::nguong:

Hì, tớ cũng thấy như thế bạn ạ. Thấy vui vì có bạn và có thêm 1 người nữa lo lắng cho tớ:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
20-04-2010, 12:20 PM
Ghét lắm cái cảm giác này. Mình cứ bình yên và hạnh phúc được vài hôm thui. Kiểu gì cũng có chuyện không cho mình bình yên là sao.:acac::acac::acac::acac::acac::acac::acac::aca c:

sơn_nữ83
20-04-2010, 01:31 PM
Ghét lắm cái cảm giác này. Mình cứ bình yên và hạnh phúc được vài hôm thui. Kiểu gì cũng có chuyện không cho mình bình yên là sao
Cuộc đời về cơ bản là: Buồn trường kỳ, vui chốc lát mà chị ơi. :mad:

Nhudadauyeu
20-04-2010, 02:19 PM
Ghét lắm cái cảm giác này. Mình cứ bình yên và hạnh phúc được vài hôm thui. Kiểu gì cũng có chuyện không cho mình bình yên là sao.:acac::acac::acac::acac::acac::acac::acac::aca c:

:D:D:D:D:D
Nào nào, cứ rối lên là sao, bình sờ tĩnh nhá, ko là hỏng việc đấy
Từng việc 1, nghe chửa , rồi sẽ ok hết thui, chứ 1 lúc ko thể xong nhiều việc đc
Việc cần làm trc thì làm cho dứt điểm nhá, đừng để sau này bạn tớ lại oan gia đới

ngayhomqua
21-04-2010, 03:35 PM
Đã hứa như thế rồi mà nó không làm được? Phải làm sao bây giờ:run::run::run::run::run::khoc1::khoc1::khoc1 ::khoc1:

Phu sinh
22-04-2010, 12:12 AM
Cuộc đời về cơ bản là: Buồn trường kỳ, vui chốc lát mà chị ơi. :mad:

Hì... Còn thiếu em ơi! Và sống là nhờ chỉ nhớ cái vui chốc lát! :botay::botay:

Đã hứa như thế rồi mà nó không làm được? Phải làm sao bây giờ:run::run::run::run::run::khoc1::khoc1::khoc1 ::khoc1:

Dễ òm! Tự nhận mình là con ma nhà họ hứa là xong!!! Lương tâm sẽ ngũ yên kg nhay nhay nữa!!! :haha:

loa kèn tháng tư
22-04-2010, 11:27 AM

Mình cũng chỉ mong được bình yên và hạnh phúc thôi đấy. Nếu được như thế thì hãy vui nhiều lên nhé NHQ. Nắm chặt tay bạn.

Nhudadauyeu
22-04-2010, 11:47 AM
Bình yên và hạnh phúc, là niềm ước mơ nhỏ nhoi của bất cứ ai, ai cũng muốn có đc, vậy mà khó quá, cứ cố gắng rồi nối tiếp cố gắng...Hy vọng vào tương lai sẽ có đc điều đó!
Bạn yêu cố gắng bình tĩnh, đừng nghĩ gì nữa, mọi việc sẽ ổn mà

ngayhomqua
22-04-2010, 07:57 PM
Tớ đang cố gắng nè bạn ơi. Nhưng chả hiểu thế nào, cố gắng và chờ đợi đến bao giờ.

2mẹconGà
22-04-2010, 08:02 PM
Tớ đang cố gắng nè bạn ơi. Nhưng chả hiểu thế nào, cố gắng và chờ đợi đến bao giờ.

Có những niềm vui sẽ đến bất ngờ, sao lại ko hy vọng ngày đó hả bạn
tin đi mừ, rùi mọi việc sẽ ổn, chắc chắn đó :nguong::nguong:

ngayhomqua
23-04-2010, 07:16 AM
Cố lên nào, còn bố mẹ, tình yêu, bạn và những người thân bên cạnh cơ mà nhỉ:nguong::nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
24-04-2010, 07:00 AM
Từ thứ 5 đến giờ, tình yêu sốt virus, chẳng được 1 lời hỏi han, chẳng ai qua thăm mà chỉ cho đi chỗ nọ chỗ kia. Sao không xem ốm như thế nào, chỉ biết ích kỷ nghĩ cho riêng mình.

Nhudadauyeu
25-04-2010, 01:47 AM
thui ma ban iu. Cô' gă'ng chăm so'c cho ty nhe'. Ko nghi nưa. Ma tô'i qua co say ko ban?

ngayhomqua
25-04-2010, 07:52 AM
Tối qua không say téo nào cả nhưng mượn rượu để nói những điều mình muốn nói bạn à. Cứ bảo là làm sao, chả làm sao cả, chỉ muốn rõ ràng mọi chuyện thôi. Nhiều lúc chả hiểu ra sao nữa, cứ nắm chặt tay rồi lại muốn buông nhưng mà buông cũng không được lại nắm lại. Nhung nói ra được để hiểu nhau hơn thôi. Có những chuyện mà bình thường nói sẽ bị đánh giá kiểu khác, còn khi mượn rượu sẽ là kiểu khác. :nguong::nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
25-04-2010, 08:55 PM
Bạn ơi, đời rất dở dưng vẫn phải niềm nở là thế đó
Bạn tớ kệ đi nhờ, giờ cứ bước nhá.
Hì, bạn kể vụ tối qua làm tớ nhớ cách đây gần 1 năm tớ cũng rứa , hí hí, sau đó có sự thay đổi rõ rệt ná
:nguong::nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
25-04-2010, 10:27 PM
Tớ cũng đang hy vọng thay đổi bạn ah. Cứ chìm vào những chuyện như thế này quả thật là mệt mỏi. Người thiệt thòi nhất là mình, rồi đến tình yêu của mình. Thôi, không băn khoăn không day dứt nữa nhé. Bình yên đang về quanh em. :longlanh1::longlanh1::longlanh1::longlanh1:

ngayhomqua
27-04-2010, 06:30 AM
Ngày hôm qua, thế nào nhỉ, đến tối vẫn còn chuyện bực mình nhưng thui, hạ hỏa nói chuyện xong roài thì thôi nhá. Không được để cái gì ảnh hưởng đến nữa nhá. Vẫn nhớ vẫn thương vẫn vấn vương:khoc1::khoc1::khoc1::khoc1:

Nhudadauyeu
27-04-2010, 09:07 AM
1 ngày tốt lành nhé :naonao::naonao::naonao::naonao:
Chiều cafe với tớ là hết bùn mà:nguong::nguong:

ngayhomqua
27-04-2010, 10:17 PM
1 ngày tốt lành nhé :naonao::naonao::naonao::naonao:
Chiều cafe với tớ là hết bùn mà:nguong::nguong:

Hihihi, iêu bạn mình xế cơ chứ:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
27-04-2010, 10:19 PM
yêu vừa thôi, les đới, tớ ko chịu trách nhiệm đâu:nguong::nguong:

ngayhomqua
27-04-2010, 10:20 PM
Tự dưng muốn được ôm. Lâu lắm rùi không có khái niệm được một ai đó ôm đi ngủ mà chỉ có ôm tình yêu thui. Một cái ôm ru giấc ngủ yên, nhưng có lẽ là quá xa xỉ phải ko nhỉ

ngayhomqua
27-04-2010, 10:20 PM
yêu vừa thôi, les đới, tớ ko chịu trách nhiệm đâu:nguong::nguong:

Thấy off tưởng ngủ roài hóa ra chui vào đây ah

Nhudadauyeu
27-04-2010, 10:25 PM
Bạn nói ôm, làm tớ bùn, đang 1mình đây, bà nhớ ty nên ty ra ngủ với bà rồi, tớ cũng thèm ôm, thui ôm gối, ôm chăn vậy :mad::mad:
ĐỊnh out, nhưng mắt vẫn chưa díp, thế là out yahoo thôi:mad:

ngayhomqua
28-04-2010, 08:12 AM
Hehe, tình yêu nhà mình là vừa phải có bà vừa phải có mẹ, nên lúc nèo cũng được ôm

ngayhomqua
29-04-2010, 08:51 AM
Hic hic, nó lại giống bạn roài, mất ngủ, huhuhu. Làm seo bây giờ:khoc1::khoc1::khoc1:

Tazang
29-04-2010, 09:11 AM
Hic hic, nó lại giống bạn roài, mất ngủ, huhuhu. Làm seo bây giờ:khoc1::khoc1::khoc1:

Mất ngủ...dùng phương pháp thuốc ngủ dân gian đi em, đảm bảo ngủ Ngon và Say
.....kinh nghiệm thì NHQ hỏi bạn NDDY thì biết ngay công hiệu nhá

2mẹconGà
29-04-2010, 09:22 AM
Mất ngủ...dùng phương pháp thuốc ngủ dân gian đi em, đảm bảo ngủ Ngon và Say
.....kinh nghiệm thì NHQ hỏi bạn NDDY thì biết ngay công hiệu nhá

Hờ, hem bít phương pháp đó thía nèo, nhờ bác TZ chỉ bẩu mí em với nèo
:D:D:D:D

2mẹconGà
29-04-2010, 09:33 AM
Bạn ui, muốn khóc cứ khóc cho nhẹ lòng, dù chẳng giải quyết đc điều gì , tớ tin bạn tớ vượt qua đc giai đoạn này!!!
Um cái này, tớ đang tính báo nghỉ 01-05, có đi chơi hem? ĐI xa hem đc thì mình đi gần nhá:nguong::nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
29-04-2010, 10:21 AM
Bạn ui, muốn khóc cứ khóc cho nhẹ lòng, dù chẳng giải quyết đc điều gì , tớ tin bạn tớ vượt qua đc giai đoạn này!!!
Um cái này, tớ đang tính báo nghỉ 01-05, có đi chơi hem? ĐI xa hem đc thì mình đi gần nhá:nguong::nguong::nguong::nguong:

Ukie luôn, hum đấy cũng đưa Cua về ông bà nội mà

2mẹconGà
29-04-2010, 10:26 AM
Ukie luôn, hum đấy cũng đưa Cua về ông bà nội mà

hị hị, đi 2hum mà, định chiều mai đi, trưa ngày kia vìa, đc hem???

ngayhomqua
30-04-2010, 07:43 AM
Sáng nay lướt web, vô tình nó đọc được thấy hay và copy lại.
"Tháng tư đến đã mang theo không khí trong trẻo nhẹ nhàng của buổi chớm hạ. Tháng tư của mẹ đấy mà.

Tháng tư cũng kéo hoa loa kèn tinh khiết tràn khắp ngõ, ngách, phố, phường Hà Nội. Bình yên làm sao, giản dị làm sao, mà cũng tha thiết, duyên dáng làm sao những chiếc xe đạp đơn sơ với những nụ loa kèn chúm chím xanh mát.

Có cô gái Hà Thành nào, có ai yêu đất Kinh kỳ kẻ chợ này, mà mỗi độ tháng 4 về, lại không dừng chân bên những hàng hoa loa kèn, để vừa đợi chị bán hoa gói cho chục loa kèn chúm chím về cắm chơi, vừa dán mắt vào những bông hoa tràn đầy sức sống mà vẫn ngời ngợi vẻ thanh tao.

Hoa loa kèn bây giờ có quanh năm, từ Đà Lạt, từ các miền khác được chở về Hà Nội. Nhưng dường như cứ mỗi độ tháng 4, đúng mùa hoa loa kèn Hà Nội, hoa mới khoe hết cái duyên, cái hồn, cái thanh thoát và sự dịu dàng, như cái duyên của người con gái Hà Thành chính gốc. Vì thế, không phải ngẫu nhiên mà lại nhớ hoa loa kèn tháng 4.

Hoa loa kèn tháng 4, hoa ấy, dành cho người ấy. Người ấy là mẹ. Mẹ sinh vào ngày cuối cùng của tháng tư, khi mùa hoa loa kèn sắp hết. Có những khi con đi lòng vòng biết bao con phố, chỉ để tìm mua bằng được chục hoa này, cho mẹ. Con muốn giành cho mẹ những bông hoa trắng xanh giản dị, dù hoa loa kèn thật rẻ và cũng chẳng được gói ghém cầu kỳ bằng ruy băng, hay giấy nến. Bởi một lẽ đơn giản là trong cảm nhận của con, con thấy sự tương đồng giữa hoa loa kèn và mẹ: đều đẹp thanh khiết và giản dị.

Con thích hoa loa kèn, con yêu mẹ và con muốn dành hoa này cho mẹ, Và con biết, mẹ cũng yêu loài hoa của tháng tư này, giống như con.

Cảm ơn tháng tư đã mang hoa loa kèn về cho mẹ!"

Nhudadauyeu
01-05-2010, 07:55 AM
chúc bạn tớ ngày nghỉ vui vẻ , thoải mái nhá
:nguong::loa_loa::loa_loa::nguong:

ngayhomqua
01-05-2010, 06:47 PM
chúc bạn tớ ngày nghỉ vui vẻ , thoải mái nhá
:nguong::loa_loa::loa_loa::nguong:

Cám ơn bạn tớ nhá, iêu bạn tớ nhiều nhiều lắm

ngayhomqua
01-05-2010, 06:51 PM
Hum qua nó tha tình yêu đi chơi với nó nhưng vì có 1 tin nhắn mà nó đưa tình yêu vê sớm nhưng cuối cùng thì sao nhỉ? Nó chẳng hiểu họ đang chơi trò gì? Nếu không thể dành thời gian cho tình yêu của nó thì đừng hứa như thế. May mà đi chơi cả ngày với mẹ mệt nên tình yêu của nó cũng đi ngủ sớm chứ không thì tội nghiệp cho tình yêu lắm. Ngày hum nay, nó đưa tình yêu về chơi với ông bà nội, còn nó thì đi với mấy người bạn, không quá vui nhưng thế là ổn. Về đến nhà thì tình yêu đã về với nó rùi nhưng ngày mai tình yêu lại vẫn không đi chơi với nó được.

Candy
02-05-2010, 08:03 PM
Vào thăm nhà chị homqua chút xíu...hem thấy chủ nhà đâu...chúc chị vui vẽ nha.

Nhudadauyeu
02-05-2010, 08:28 PM
Chủ nhà lại lướt ồi, mí hum nay chạy sô nhìu bạn nhờ, hề hề, tranh thủ nói xấu tý :nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
02-05-2010, 09:31 PM
Chủ nhà lại lướt ồi, mí hum nay chạy sô nhìu bạn nhờ, hề hề, tranh thủ nói xấu tý :nguong::nguong::nguong:

Tranh thủ chạy sô nhưng mà hem có tình yêu, bùn nhắm

Vào thăm nhà chị homqua chút xíu...hem thấy chủ nhà đâu...chúc chị vui vẽ nha.

Cám ơn em nhá, bạn chị trả lời hộ roài nhá, chị tranh thủ chạy sô em ah:nguong::nguong::nguong::nguong:

boylangthang
02-05-2010, 09:36 PM
Vất vả quá em nhể

ngayhomqua
02-05-2010, 10:12 PM
Vất vả quá em nhể

Tại chưa tuyển đc Osin kiêm xe ôm anh ạ

Nhudadauyeu
02-05-2010, 10:21 PM
Tại chưa tuyển đc Osin kiêm xe ôm anh ạ

tớ tưởng bạn có roài :haha::haha::haha:

ngayhomqua
02-05-2010, 10:47 PM
tớ tưởng bạn có roài :haha::haha::haha:

Cứ nghĩ là mình tuyển được rồi hóa ra không phải bạn ah:acac::acac::acac:

Nhudadauyeu
02-05-2010, 10:51 PM
Cứ nghĩ là mình tuyển được rồi hóa ra không phải bạn ah:acac::acac::acac:

Tớ vừa nhớ câu bạn nói với tớ là Đời còn dài....:haha::haha::haha:
Kệ đi bạn, cs của tớ như giờ vui roài, chả cừn gì nữa nhá

Phu sinh
03-05-2010, 01:09 AM
Ghé qua nhà em, chúc em một tuần bình an và nhiều niềm vui nha!

ngayhomqua
03-05-2010, 07:20 AM
Ghé qua nhà em, chúc em một tuần bình an và nhiều niềm vui nha!

Cám ơn anh Phù Sinh, chúc anh 1 tuần mới tốt lành:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
03-05-2010, 07:22 AM
Tớ vừa nhớ câu bạn nói với tớ là Đời còn dài....:haha::haha::haha:
Kệ đi bạn, cs của tớ như giờ vui roài, chả cừn gì nữa nhá

Hehe, tớ có nghĩ gì đâu bạn iêu của tớ. Bạn iêu của tớ à, bạn í vẫn song hành cùng với tớ mà chỉ tội nóng quá nên tớ hay bị bỏng tay:nguong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
03-05-2010, 01:00 PM
hè hè, ghé qua trông nhà cho bạn tớ
2 mẹ con đi chơi vui vẻ ná :love2::love2::love2:

ngayhomqua
03-05-2010, 06:37 PM
hè hè, ghé qua trông nhà cho bạn tớ
2 mẹ con đi chơi vui vẻ ná :love2::love2::love2:

Cám ơn bạn iêu của tớ nhá:longlanh1::longlanh1::longlanh1::longlanh1::l onglanh1::longlanh1:

me_ti_bi
05-05-2010, 02:09 PM
Xin chào ngayhomqua ,hôm nay mới có dịp ghé thăm nhà này ,mà chủ nhà này sao mình thấy quen thế k biết ...:D ,chủ nhà thử đoán xem khách này là ai nhé ,nếu đoán k ra thì nhìn kỹ cái Avarta và chữ ký là biết ngay ...:D.

ngayhomqua
05-05-2010, 10:05 PM
Xin chào ngayhomqua ,hôm nay mới có dịp ghé thăm nhà này ,mà chủ nhà này sao mình thấy quen thế k biết ...:D ,chủ nhà thử đoán xem khách này là ai nhé ,nếu đoán k ra thì nhìn kỹ cái Avarta và chữ ký là biết ngay ...:D.

Hihihi, chị ơi, em biết chị là ai ngay khi chị mới vào NR rùi chị ạ. Chúc chị tìm thấy niềm vui với NR:nguong::nguong::nguong:

me_ti_bi
05-05-2010, 10:08 PM
Hihihi, chị ơi, em biết chị là ai ngay khi chị mới vào NR rùi chị ạ. Chúc chị tìm thấy niềm vui với NR:nguong::nguong::nguong:

Em đoán cũng nhanh nhể ...hihi...

ngayhomqua
06-05-2010, 06:34 AM
Em đoán cũng nhanh nhể ...hihi...

Chị à, em cũng chẳng biết tại sao nhưng mà em sợ sự nhạy cảm lắm. Em khổ vì nhạy cảm quá chị à.

ngayhomqua
06-05-2010, 06:40 AM
Những cảm giác của nó là hoàn toàn đúng. Nó thương chị vì chị đã dấn sau vào chuyện này. Chị ơi, chị dừng lại đi khi còn kịp nữa đâu, những gì chị đang có là niềm mong ước của nhiều người lắm chị à. Đừng thả mồi bắt bóng nữa không chị sẽ mất tất cả đấy:thodai::thodai::thodai::thodai::thodai::tho dai:

ngayhomqua
09-05-2010, 07:45 AM
Nó đã tìm được lại sự bình yên trong suy nghĩ của mình. Không còn những trăn trở, những niềm đau hay những tiếc nuối gì cả. Nó trân trọng những gì nó đang có, nó đang hạnh phúc với tình cảm mà bạn bè đang giành cho. Iu mọi người nhiều lắm. Hạnh phúc chỉ đơn giản thế thui mà:love2::love2::love2::love2:

Nhudadauyeu
09-05-2010, 12:03 PM
hì, thấy bạn ổn là tớ an tâm
Mí hum nay mệt nên ít nc thui, chứ ko giận gì bạn tớ đâu
1 ngày cuối tuần vui vẻ nhá :love2::love2:

ngayhomqua
09-05-2010, 01:48 PM
hì, thấy bạn ổn là tớ an tâm
Mí hum nay mệt nên ít nc thui, chứ ko giận gì bạn tớ đâu
1 ngày cuối tuần vui vẻ nhá :love2::love2:

:) Iu bạn tớ nhất:nguong::nguong::nguong:

ngayhomqua
09-05-2010, 01:52 PM
Bỗng dưng thấy nhớ 1 người. Ở nơi ấy chẳng biết người có nhớ nó không:laclu::laclu::laclu::laclu:

1100i
09-05-2010, 02:42 PM
Bỗng dưng thấy nhớ 1 người. Ở nơi ấy chẳng biết người có nhớ nó không:laclu::laclu::laclu::laclu:

có :D:D:D

Nhudadauyeu
09-05-2010, 03:51 PM

hehe, phải tớ hem???:nguong::nguong::nguong:
Bít nà ai rùi ná

ngayhomqua
09-05-2010, 06:19 PM
hehe, phải tớ hem???:nguong::nguong::nguong:
Bít nà ai rùi ná

Bạn tớ mà lại, không biết có mà..................

ngayhomqua
09-05-2010, 06:21 PM
có :D:D:D

Véo cằm anh vào nhà của NHQ, không biết NHQ đã có cơ hội để diện kiến chưa anh chưa nhỉ:nguong::nguong::nguong: