PDA

View Full Version : Dốc Hết.....Trút Hết.....Chấm Hết...!!!

Pages : [1] 2

Cỏ Lạ
24-05-2009, 10:40 PM
Mệt mỏi... Uh, mệt mỏi thì sao?
Chua chát... Uh, chua chát thì sao?
Cay đắng... Uh, cay đắng thì sao?
Đau khổ... Uh, đau khổ thì sao?
Chấp nhận.... Uh..........chấp nhận....

Không thể vượt qua được chính mình, không thể vượt qua được dư luận.....Chẳng lẽ cứ phải chịu đựng thế này mãi....Làm sao để tặc lưỡi mà nói: "Uh, giải thoát"

p/s: CL lập topic để chị em (có khi các anh cũng chả chịu kém phần) có nơi để dốc tâm sự, chia sẻ những cảm xúc của mình nhé! Chúc cả nhà luôn vui! Thân mến!

COCKOO
24-05-2009, 10:48 PM
Cỏ Lạ? có phải là cỏ lạ?
Cỏ lạ nó khác cơ, cỏ có một sức sống mãnh liệt nhất. Thế thôi!

OA _ NỮ
24-05-2009, 11:19 PM
Topic này mở ra có phải để trút hết mọi phiền muộn, thị phi, hận, thù...Phải ko?
Oa Nữ hiện giờ đứng ngoài những vòng tròn quanh quẩn đó. Công việc và con cái chiếm phần lớn hết tâm tư của mình rồi. Chỉ thích 8 thôi...

thuc sinh
25-05-2009, 07:59 AM
TS nó, mình cứ bán xong thì nó lên, tức quá đi mất!

Dai_Anh
25-05-2009, 08:01 AM
TS nó, mình cứ bán xong thì nó lên, tức quá đi mất!

Ăn đủ mấy hôm rồi...he he...Em cũng thế, ôm cả năm, bán phát thì lên...tiếc!

thuc sinh
25-05-2009, 04:57 PM
:acac:không thể hiểu được bọn chúng, mấy triệu dân còn đói rã họng, thế mà chúng bỏ cả tỷ $ để đốt pháo dưới đất hù thiên hạ, rồi lại há mồm ra xin viện trợ lương thực của người ta.
cái lũ bất nhân ấy được hậu thuẫn bởi cái lũ bất nhân hơn nữa, nên chúng mới làm thế được.
nửa vạn năm văn minh để làm gì khi cư xử với nhân loại và láng giềng như thế.

năm trước phi một phát vào biểu tượng tự hào của chúng là đáng lắm, có dịp nại nàm phát nữa!:acac:

T_Y_P_N
25-05-2009, 05:39 PM
Cỏ Lạ? có phải là cỏ lạ?
Cỏ lạ nó khác cơ, cỏ có một sức sống mãnh liệt nhất. Thế thôi!
Úi lên quan rồi hả anh. Anh ơi rửa "lon" đi

Hoàng_Tử_Ngây_Ngô
25-05-2009, 06:25 PM
Chua chát, đắng cay, gì nữa nhỉ, cảm giác nào cũng có

sơn_nữ83
25-05-2009, 06:54 PM
Nhẹ bẫng....Hóa ra chỉ là tự ám ảnh minh,

Cỏ Lạ
25-05-2009, 11:44 PM
Mệt mỏi lắm rồi. Như muốn phát điên lên được. Không thể nói chuyện với ai....:hjxhjx:

TeacherABC
27-05-2009, 08:00 PM
Mệt mỏi... Uh, mệt mỏi thì sao?
Chua chát... Uh, chua chát thì sao?
Cay đắng... Uh, cay đắng thì sao?
Đau khổ... Uh, đau khổ thì sao?
Chấp nhận.... Uh..........chấp nhận....

Không thể vượt qua được chính mình, không thể vượt qua được dư luận.....Chẳng lẽ cứ phải chịu đựng thế này mãi....Làm sao để tặc lưỡi mà nói: "Uh, giải thoát"

p/s: CL lập topic để chị em (có khi các anh cũng chả chịu kém phần) có nơi để dốc tâm sự, chia sẻ những cảm xúc của mình nhé! Chúc cả nhà luôn vui! Thân mến!

Mệt mỏi lắm rồi. Như muốn phát điên lên được. Không thể nói chuyện với ai....:hjxhjx:

Lối hành văn này hình như rất quen thuộc thì phải? Hình nhu mình đã từng nhiều lần được đọc và nhớ... đến ngày xưa... Có phải là... em chăng? MM?

Cỏ Lạ
28-05-2009, 11:37 PM
Nhâm nhi ly cafe 1 mình...Cafe hôm nay đắng quá....!!! :hjxhjx:

TeacherABC
29-05-2009, 11:28 PM
Mệt nhoài cả người! Một ngày của công việc - tình yêu - thể thao! Mệt nhưng mà vui khi tất cả mọi chuyện đều tốt đẹp trong tầm kiểm soát! Hy vọng ngày mai cũng sẽ như hôm nay! :D :nguong:

Lê_Minh_Hòa
29-05-2009, 11:54 PM
Bỏ dở trận đấu bóng đá, phi thật nhanh ra sân tennis để nhìn người ấy một chút..... vậy mà hôm nay người ấy không lên sân! Buồn!

OA _ NỮ
30-05-2009, 01:02 AM
Cuộc sống bình an, phẳng lặng quá, đôi khi muốn hét to, gào rú ...Xong ko tìm ra lý do...

[--LEO--]
30-05-2009, 09:49 AM
các bác sướng chán,em làm ngành dịch vụ,lúc nào mọi người nghỉ em càng phải đi làm,2 năm đi làm nghi được 8 ngày tết chấm hết,chán quá rồi aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

NIEMRIENG_BRVT
02-06-2009, 10:24 AM
Một hôm đang đi trên xe Bus, bỗng nhiên mình thấy rất khó chịu, không thể chịu nỗi được nữa. Bỗng mình nghe một bài hát quen thuộc vang lên, bài này thì mình nằm lòng từng khúc nhạc, he he sắp tới đoạn có tiếng trống to lắm đây. 1....2.....3, tới rồi. Canh ngay lúc trống đánh to nhất mình làm cái "Toẹt" (Sướng tê cả người). Người nhẹ nhỏm hẳn ra. Mình tiếp tục nghe nhạc và lắc lư theo tiếng nhạc thật thoải mái.Kìa, trạm xe của mình đã tới, mình bước xuống xe, mình cảm thấy mọi người nhìn mình rất lạ lẫm. Xuống xe mình thắc mắc tại sao thế nhỉ????Mình vẫn nghe tiếng nhạc réo rắt bên tai. Hic thì ra lúc đó mình đang nghe nhạc bằng tai nghe riêng. Hic lúc đó.....lúc đó....lúc đó.

Nỗi niềm này biết tỏ cùng ai..................

thuc sinh
05-06-2009, 04:40 PM
ts nó,bực lắm rồi,làm ơn tránh ra xa nhé:mad::mad:,(đàn ông) phụ nữ đứng gần tí thì không sao!!!:D

thuc sinh
05-06-2009, 11:16 PM
hố hố, vừa đập cho mi một phát nhé, sang tuần liệu hồn với bố mày, dám kẹp ông à, ông quyết làm Sơn tinh tới cùng!:nhaodzo:

Cỏ Lạ
07-06-2009, 08:27 PM
Biết thế thì đã....................... Bận rộn tiếp thôi vậy...

MocXinh_MumMim
17-06-2009, 08:28 PM
Không hiểu vì sao buồn, nhưng biết là đang buồn. :hjxhjx:
Biết là không nên buồn, nhưng lòng vẫn cứ buồn.

TeacherABC
17-06-2009, 09:31 PM
Thật không thể chịu nổi tính tình bất thường của em! Không còn điều gì để nói nữa! Chịu hết nổi rồi!:mad: :mad: :mad:

kehotro
20-06-2009, 10:24 AM
Khi có những nỗi buồn đeo đẳng, cách tốt nhất là tìm một người bạn tin tưởng để có thể trút bớt nỗi buồn. Khi dược khóc hay nói ra, bạn sẽ cảm thấy nhẽ nhõm hơn nhiều.

Dù muốn hay không thì nỗi buồn vẫn cứ đến. Vậy thì cũng nên chấp nhận nó như một phần của cuộc sống. Có chăng là nên tìm cách xoa dịu nó! Mà bạn bè chính là điểm tựa lớn cho những lúc như vậy!

MinhThy
20-06-2009, 11:14 AM
Anh biết gì không? Em đang hít đầy không khí vào lồng ngực để thưởng thức cho trọn vẹn những ngày còn lại em ở nơi đất mẹ.
Anh biết gì không? Em đang thả hồn mình vào tình yêu ngọt ngào anh mang lại cho em và em bắt đầu băn khoăn ... đắn đo ... không còn muốn tiếp tục kế hoạch của mình nữa
Anh biết gì không? Em biết yêu một người là cảm thông cho người đó. Nhưng anh biết gì không? Em đang đánh mất lý trí của mình vì tình yêu. Đây là lần đầu tiên em yêu và cũng sẽ là lần cuối cùng em cho mình cái quyền yêu và được yêu. Với em "yêu" và "thương" khác nhau nhiều lắm.
Và ....
Em yêu anh

yeu100C
20-06-2009, 04:16 PM
Chờ đợi một ngày phải mất đến 3 năm. Nhưng khi nó đến lại thờ ơ đến thế có phải vì quá lâu hay không. Có phải vì chờ đợi mà lòng ta đã chai rồi. Tạo sao lại thế nhỉ. Có lẽ phải hét lên hay phải gào lên cho nó bớt chán. Có lẽ niềm vui phải đổi bằng nhiều nỗi buồn cộng lại nên cái giá của nó quá đắt khiến cho ta hờ hững với nó mất rồi.

TeacherABC
20-06-2009, 09:07 PM
Cuộc đời thật kỳ lạ! Tưởng chừng như có những cuộc chia tay sẽ không bao giờ gặp lại nhưng có lẽ thời gian đã làm cho mọi hờn ghen, mọi nỗi buồn tan biến! Tại sao lại điện thoại cho anh làm chi hả em? Tại sao những lúc anh buồn thì em lại muốn tâm sự cùng anh? Hình như em luôn có một linh cảm về chuyện không vui của anh? Gặp lại nhau ư? Thôi, hãy để nỗi buồn chôn kín trong tim, tìm quên trong công việc và gởi vào Niềm Riêng vậy!!!

sơn_nữ83
20-06-2009, 11:02 PM
Cư tưởng là ngọt ngào nhưng hoá ra đều man trá hết cả sao?Hoá ra mình vẫn thế,Vẫn cả tin.Dù sao cũng chuẩn bị tinh thần rồi nên cũng không vấn đề gì, nhưng hụt hẫng thì k thể tránh được.Nản thật sự, khi mà niềm tin cứ vơi đi thế này....

yeu100C
21-06-2009, 06:45 AM
Việc đổ vào đầu như bỏ bom thế này! Biết trốn đi đâu cho thoát nhỉ. Chậc! phải đâm đầu vào mà húc thôi, vỡ đầu thì tiện thể nhét thêm cái chữ cho nó khôn.
Hi hi may quá 1 cú phone thế là có người làm cho rồi! thoải mái thật

MinhThy
21-06-2009, 11:54 AM
Trong trái tim của nó ... lúc nào cũng tồn tại một góc tối, đầy hận thù, bi thương đang dằn xé từng ngày ... Nó ghét những người tự tử để hủy hoại thân thể và cuộc đời mình ... nhưng ... bản thân đã và đang nhem nhóm ý định ngu si đó. Qua lâu rồi cái ngày mà mỗi tối nó đều ngồi ôm chai XO trước hiên nhà. Nó đang sống ... như cây ... như cỏ ... sống bằng ý muốn nó phải sống ... của người khác.

Nhudadauyeu
21-06-2009, 04:59 PM
công việc bận rộn khiến mình chẳng còn thời gian mà nghĩ ngợi,giờ lại rảnh rang thì tâm tư lại xáo trộn, muốn quên nhưng lòng sao cứ nhớ vậy

phale
21-06-2009, 11:22 PM
Trong trái tim của nó ... lúc nào cũng tồn tại một góc tối, đầy hận thù, bi thương đang dằn xé từng ngày ... Nó ghét những người tự tử để hủy hoại thân thể và cuộc đời mình ... nhưng ... bản thân đã và đang nhem nhóm ý định ngu si đó. Qua lâu rồi cái ngày mà mỗi tối nó đều ngồi ôm chai XO trước hiên nhà. Nó đang sống ... như cây ... như cỏ ... sống bằng ý muốn nó phải sống ... của người khác.

MinhThy ơi, đọc những dòng này của em và hiểu em nhiều lắm...
Chuyện quá khứ, nếu quên được thì quên đi Mthy ạ. Con đường phía trước của em còn dài. Đoạn đường vừa qua dù nhiều chông gai cũng chỉ là một quãng ngắn thôi Mthy...Đừng để hận thù phủ luôn quãng đời còn lại nhé Mthy. Quanh em vẫn còn nhiều bạn bè, người thân lo lắng cho em. Hãy nhìn cuộc sống tươi đẹp hơn Mthy à.

Candy
21-06-2009, 11:31 PM
Một cảm giác mệt mỏi.... buồn chán quá.....

TrungHung
22-06-2009, 10:26 PM
Dấu chấm hết chỉ đặt vào cuối câu. Mà hôm nay hay ngày mai cuộc đời chưa chấm dứt. Chúng ta, chưa viết thừa kế thì hơi đâu mà buồn. Khi buồn mới cảm thấy lúc vui thú vị biết dường nào!

Nhudadauyeu
22-06-2009, 10:37 PM
híc, nghe chị kể mà em cũng ấm ức lắm, chẳng hiểu ng ta làm thế để làm gì, tại sao khi ko còn yêu thì người ta tìm mọi cách hành hạ nhau mọi cách để nói xấu nhau thế??? Hình tượng về 1con người mà em từng tôn trọng, từng coi làm anh đã tắt ngúm và những nguoi bạn kia nữa....

Candy
23-06-2009, 12:30 AM
chỉ biết cho mình............
Người hiền thì bị soi mói.....kẻ lỳ lợm thì ...để mặc tung hành

sơn_nữ83
27-06-2009, 09:35 PM
Bạn rủ đi chụp ảnh..."hôm nay không có hứng", bạn rủ đi cafe....."hôm nay mệt", Bạn rủ đi bát phố..... "Em vừa đi làm về,không muốn ra khỏi nhà nữa". Tối thứ bảy vô vị, rỗng tuếch...

Klosen
27-06-2009, 09:42 PM
Buồn+ chán = ?????

Nhudadauyeu
27-06-2009, 10:02 PM
Tự dưng nhận được cuộc đthoại vô nghĩa, cũng chẳng buồn nói gì, im lặng và lắng nghe, sao nó ko như ngày trước nhỉ??? Có fải vì nó đã hiểu và biết hết về con người đó nên nó thấy vô nghĩa, định đáp trả 1cách lạnh lùng nhưng mình chẳng làm được, đấy chết là cái tính đó, lại làm ng ta tưởng bở rồi

thinghien
27-06-2009, 10:35 PM
Tự dưng nhận được cuộc đthoại vô nghĩa, cũng chẳng buồn nói gì, im lặng và lắng nghe, sao nó ko như ngày trước nhỉ??? Có fải vì nó đã hiểu và biết hết về con người đó nên nó thấy vô nghĩa, định đáp trả 1cách lạnh lùng nhưng mình chẳng làm được, đấy chết là cái tính đó, lại làm ng ta tưởng bở rồi

Cuộc điện thoại của mình thì lại rất ý nghĩa, mặc dù sự thật quá phũ phàng...
Đúng là con người ta khó lường thật, diễn ngay các trò hề trước mặt mình mà mình không hay...Nản..
Ngày mai mình sẽcho mọi thứ finish thôi..!

thuc sinh
29-06-2009, 12:18 AM
một nhóm nhỏ xíu, tự nhận là rất thân thiết, một vấn đề nhỏ xíu, sao cứ phải thổi to lên cho rậm chuyện? VT!!ai làm nấy chịu, sao cứ phải tự dây mình vào? chả ai phải chịu trách nhiệm cho ai cả!VT!! quan trọng hóa mình quá mức thế chỉ khổ cái thân!!VT!!
uổng cho công sức cả một quá trình dài mạo hiểm gìn giữ.VT VT VT VT!!!!

Lê_Minh_Hòa
29-06-2009, 08:50 AM
Bạn rủ đi gặp anh Lê Minh Hòa để chụp ảnh..."hôm nay không được rồi vì......", bạn rủ đi cafe....."hôm nay mệt", Bạn rủ đi bát phố..... "Em vừa đi làm về,không muốn ra khỏi nhà nữa". Tối thứ bảy vô vị, rỗng tuếch...

Thông cảm và chia sẻ với những mệt mỏi đời thường của SN!

TeacherABC
29-06-2009, 09:09 AM
Bao giờ cũng vậy, khi anh cảm thấy cô đơn thì em lại xuất hiện với những tin nhắn yêu thương nồng nàn như... ngày nào? Phải làm sao đây khi anh muốn quên hết tất cả chỉ để... "Một mình" ta với ta...?

OA _ NỮ
29-06-2009, 11:37 AM
Giá mà dốc hết, trút hết mọi nỗi buồn vào ly rượu, thì có thể chấm hết không?

Nhudadauyeu
29-06-2009, 03:04 PM
Mệt và bùn ngủ díp cả mắt lại chẳng làm được gì cả,ghét mình quá

TeacherABC
29-06-2009, 08:25 PM
Buổi trưa thật sảng khoái, buổi chiều thật nhẹ nhàng và buổi tối thật êm đềm... Cám ơn em!

sơn_nữ83
29-06-2009, 10:46 PM
một nhóm nhỏ xíu, tự nhận là rất thân thiết, một vấn đề nhỏ xíu, sao cứ phải thổi to lên cho rậm chuyện? VT!!ai làm nấy chịu, sao cứ phải tự dây mình vào? chả ai phải chịu trách nhiệm cho ai cả!VT!! quan trọng hóa mình quá mức thế chỉ khổ cái thân!!VT!!
uổng cho công sức cả một quá trình dài mạo hiểm gìn giữ.VT VT VT VT!!!!
Tại sao lại không thẳng thắn với nhau, thế có phải dễ sống hơn không nhỉ? chỉ là một sân chơi ảo thôi mà....Giờ NR còn lại đc gì đây ạ. Buồn quá...

thuc sinh
29-06-2009, 11:27 PM
Tại sao lại không thẳng thắn với nhau, thế có phải dễ sống hơn không nhỉ? chỉ là một sân chơi ảo thôi mà....Giờ NR còn lại đc gì đây ạ. Buồn quá...

ui, anh bức xúc chuyện bên lề thôi mà, 'VT" là anh văng tục đấy, sợ bị bannick nên viết tắt.....là..là.....hem dám nói sợ bị la hớ hờ!
@ cái Tôi to bắng quả núi thì hết thuốc!

yeu100C
29-06-2009, 11:38 PM
Giá mà trút hết giờ này thì dốc hết sức mất thôi.

kehotro
30-06-2009, 10:03 AM
ui, anh bức xúc chuyện bên lề thôi mà, 'VT" là anh văng tục đấy, sợ bị bannick nên viết tắt.....là..là.....hem dám nói sợ bị la hớ hờ!

Tính tình không thay đổi chút nào! Đệ luôn nói thẳng nhưng điều đệ nói huynh thấy rất đúng! Hình như tụi mình tranh đấu quen rồi nên gặp chuyện gì thì thường có thói quen theo đuổi đến cùng.

Chỉ mong mọi chuyện được nhìn với góc tích cực! Dốc hết trút hết chứ không chấm hết.

MinhThy
30-06-2009, 10:08 AM
Muốn bỏ hết mọi việc, bay thẳng ra VT, ngồi trên cát, nhìn sóng biển và suy nghĩ

thinghien
30-06-2009, 11:02 AM

Lâu lắm mới thấy anh cm...hê hê...

Em nghe loáng tháng đâu đó một câu thế này " Thước đo của con người làm bằng bệnh sĩ....càng sĩ....càng ngu.."

Nhudadauyeu
30-06-2009, 02:45 PM
Hâm ko chịu nổi, tự dưng bẩu mình vẫn thế,ừ thì có bẩu là có thay đổi gì đâu mờ fải nói thế, thích làm gì thì làm thôi chứ cần gì fải ai xui cần gì fải nịnh bợ ai, càng nói càng thấy ghét kinh người, may là mình ứ gì gì đới

thuc sinh
30-06-2009, 03:52 PM
cảm thấy cái vị trí mình ngồi cao quá mà sợ độ cao thì leo xuống! oke! không kèn không trống.
cái bong bóng bay nhỡ bơm to quá, nguy hiếm rồi thì buông nó ra!
vẫn còn quyến luyến thì trở lại với diện mạo mới, khiêm tốn và vô tư lợi.
có thế mà cũng khó nghĩ!
có ai muốn làm vua không??

CGBX
30-06-2009, 04:06 PM
Công nhận có ở đời có nhiều thằng thích chọc gậy bánh xe,thích dạy đời thiên hạ.Lúc nào cũng xuất hiện rất đúng lúc để phá thối.

Nhudadauyeu
30-06-2009, 08:47 PM
huhu, mưa với cả gió, vừa đi làm về muộn vừa bị mất di động, híc ,đen đủ đường

Candy
30-06-2009, 09:18 PM
Đúng là dở hơi...chuyện bé xé ra to....xử lý theo kiểu bênh vực nhau vì cùng ở vị trí trên cao, kg chịu tiếp thu ý kiến mọi người......Người ta xem thường

Nếu cảm thấy không xứng ...thì tự mình rút lui...và nếu còn luyến tiếc thì trở về với một diện mạo mới bình thường hơn, giản dị hơn.

thinghien
01-07-2009, 11:15 AM
Đúng là dở hơi...chuyện bé xé ra to....xử lý theo kiểu bênh vực nhau vì cùng ở vị trí trên cao, kg chịu tiếp thu ý kiến mọi người......Người ta xem thường

Nếu cảm thấy không xứng ...thì tự mình rút lui...và nếu còn luyến tiếc thì trở về với một diện mạo mới bình thường hơn, giản dị hơn.

Voi yêu của mình hôm qua chắc say quá nên gõ nhầm, đôi lúc anh anh tỉnh mà vẫn nhầm nè...Thôi nhé, đừng uống nhiều quá nữa nhé...:D:D:D

Khuyết
01-07-2009, 11:32 AM
Voi yêu của mình hôm qua chắc say quá nên gõ nhầm, đôi lúc anh anh tỉnh mà vẫn nhầm nè...Thôi nhé, đừng uống nhiều quá nữa nhé...:D:D:D

Đã là voi sao mà say được hả TN?

thinghien
01-07-2009, 11:41 AM
Đã là voi sao mà say được hả TN?

hê hê... bị em chuốc say, giận em nên lên xả hết vào đây....May quá, hôm qua tránh kịp, chứ không hôm nay không biết còn tí nào hình hài không nữa. Voi mà dẫm thì chỉ có nước....thăng..:D:D:D

Candy
01-07-2009, 11:53 AM
hê hê... bị em chuốc say, giận em nên lên xả hết vào đây....May quá, hôm qua tránh kịp, chứ không hôm nay không biết còn tí nào hình hài không nữa. Voi mà dẫm thì chỉ có nước....thăng..:D:D:D

Voi này là Voi thiệt ....không uống ...không say...mà đang có nhiều chuyện bực mình xẩy ra ngoài ý muốn...giận quá không biết nói cùng ai nên vào đây...xã cho đỡ buồn.

phale
03-07-2009, 08:20 AM
Haizzz...
Chuyện khởi đầu đơn giản... tự nhiên thành phức tạp...
Cũng do lòng người không ngay thẳng mà thôi!
Cũng giống như mình bưng ly nước uống... có người chạy đến giật ra... Suy nghĩ của kẻ nông cạn lúc đó là "hắn cướp của mình" chứ đâu hay trong ly có ruồi... người ta ngăn mình uống vì lo cho mình... Đã không hiểu, còn lộng ngôn!

TeacherABC
03-07-2009, 09:13 AM
Dốc Hết.....Trút Hết...và..Chấm Hết...!!! Thế tại sao chúng ta không "Chấm hết" tại đây? Mọi chuyện đã chìm vào dĩ vãng thì hãy để nó ngủ yên thôi! Giờ là việc chúng ta cần chung tay xây dựng một ngôi nhà mà mọi cái tôi luôn hướng đến cái chung và Niềm Riêng sẽ trở thành nơi chia sẻ tâm tình cho mọi người! Hãy quên chuyện buồn đi bạn nhé!

Lê_Minh_Hòa
03-07-2009, 10:38 AM
Chán quá! Mấy cha sếp già ở cơ quan cứ bắt mình phải làm việc này việc nọ ... trong khi mình đang online!

TeacherABC
03-07-2009, 11:41 AM
Chán quá! Mấy cha sếp già ở cơ quan cứ bắt mình phải làm việc này việc nọ ... trong khi mình đang online!

Nỗi khổ này biết tỏ cùng ai...!!!!!!!!!!!!!!:botay::acac:

TeacherABC
04-07-2009, 11:08 AM
Bực mình quá đi thôi! Tiền thì đóng đầy đủ thế mà điện thoại lại bị cắt liên lạc! Viettel ơi là Viettel!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:botay::mad:

TeacherABC
06-07-2009, 02:04 AM
Buồn ngủ rồi! Chúc cả nhà ngủ ngon không mộng mị..........:cool:

Nhudadauyeu
06-07-2009, 04:25 AM
Chúc mọi người tuần mới vui vẻ và sẽ không ai fải muộn fiền và bực tức nhé:tungtang::laclu:
Thứ 2 là ngày đầu tuần, Nhưdadauyeu cố gắng chăm ngoan:nguong::nguong::nguong:

Candy
14-07-2009, 10:33 PM
Đúng là dở hơi....tự dưng mình gánh phải....

TeacherABC
14-07-2009, 11:36 PM
Em chưa hiểu anh rồi! Cứ nghĩ là anh sẽ buồn ư? Nhảm nhí thật! :D

MinhThy
01-08-2009, 10:15 PM
Gấp gáp làm cho xong việc, cuống cuồng chạy nước rút trong những ngày còn lại ... mệt mỏi, ngán ngẩm.

TeacherABC
04-08-2009, 01:05 AM
Em hãy làm điều em muốn và anh sẽ thực hiện điều anh không muốn!

thuc sinh
06-08-2009, 12:18 PM
thương tiếc và xót xa...âu cũng là, hành động quyết định số phận, cái đầu như thế thì chẳng thể thay đổi cuộc đời được rồi.
nhắc tới lại đau lòng!

Nhudadauyeu
08-08-2009, 07:38 PM
Mệt mỏi và chán chường, chẳng muốn nghĩ chút nào nhưng vẫn cứ phải nghĩ, phải nhìn, phải hiểu , phải đau....Giá mà vô tình được nhỉ...

TeacherABC
09-08-2009, 09:06 AM
Một ngày Chủ nhật bình thường như mọi ngày! Công việc và... em! Dẫu biết anh đã làm em khổ nhưng sao em vẫn chờ đợi anh...? Cám ơn cô bé với những tin nhắn nồng nàn ngày nào! Lại bắt đầu khi tưởng chừng như đã chấm dứt tất cả!

Lê_Minh_Hòa
09-08-2009, 09:53 AM
Anh hạnh phúc quá! Có người nhắn tin và được nhắn tin cho một ai đó! Còn em thì điện thoại lúc nào cũng lạnh tanh hà........!!!??? Không biết nhắn cho ai, thôi thì nhắn cho anh vậy.
Chút nữa em ghé anh, anh em mình đi RT uống cafe và ăn trưa nhé!

Shukushi
09-08-2009, 11:18 AM
Hic! Xin lỗi nhưng đọc được những đoạn anh LMH và anh TCABC com với nhau Shu mí biết 2 anh thân nhau j giữ vậy ta? Chả trách anh ABC bênh anh LMH kinh khủng!:D
Shu biết Shu sai Shu động vô tổ kiến lửa rồi!:D Sori 2 anh nha!
Chúc 2 anh mãi là bạn tốt!

TeacherABC
09-08-2009, 11:25 AM
Hic! Xin lỗi nhưng đọc được những đoạn anh LMH và anh TCABC com với nhau Shu mí biết 2 anh thân nhau j giữ vậy ta? Chả trách anh ABC bênh anh LMH kinh khủng!:D
Shu biết Shu sai Shu động vô tổ kiến lửa rồi!:D Sori 2 anh nha!
Chúc 2 anh mãi là bạn tốt!

Niềm Riêng là nơi hội tụ bạn bè mà Shu! Ai cũng là bạn tốt cả thôi! Cứ vui vẻ với nhau thì mình sẽ luôn vui!

Shukushi
09-08-2009, 11:26 AM
Niềm Riêng là nơi hội tụ bạn bè mà Shu! Ai cũng là bạn tốt cả thôi! Cứ vui vẻ với nhau thì mình sẽ luôn vui!
:D Em nói vậy mà anh ko tức giận hả? :botay:

thuc sinh
09-08-2009, 11:56 AM
shu ơi! mình biết hai bác ấy lâu rồi, thật ra hai bác ấy.......................check pm nhé, chuyện này không thể public trên 4r được:D:D

Shukushi
09-08-2009, 03:46 PM
shu ơi! mình biết hai bác ấy lâu rồi, thật ra hai bác ấy.......................check pm nhé, chuyện này không thể public trên 4r được:D:D
Hihi! Ý anh Thúc Sinh là......:D:D:D

yeu100C
09-08-2009, 03:57 PM
Đôi khi muốn làm con cháu của Đổ Mười. Chửi toáng lên làm thân trâu chẳng sợ lại sợ con ruồi. Làm con cá voi lại sợ chim mòng biển. Chậc mỗi người đều có một yếu điểm để người ta khai thác thật là Đỗ Mười quá

Nhudadauyeu
09-08-2009, 04:15 PM
Đôi khi muốn làm con cháu của Đổ Mười. Chửi toáng lên làm thân trâu chẳng sợ lại sợ con ruồi. Làm con cá voi lại sợ chim mòng biển. Chậc mỗi người đều có một yếu điểm để người ta khai thác thật là Đỗ Mười quá

hị hị, hỏi khí ko phải ý pác là đang nói gì gì đấy ạ:D:D:D

TeacherABC
09-08-2009, 06:21 PM
:D Em nói vậy mà anh ko tức giận hả? :botay:

Trời! Anh rảnh lắm sao mà giận với hờn? Mà giận để làm gì khi vào Niềm Riêng để vui mà! Ngoài đời còn khối chuyện bực mình còn không làm mình giận thì... chi cho khổ!:D:D:D

TeacherABC
09-08-2009, 06:24 PM

Hì hì hì... bác TS giỏi thật! Một cách tỏ tình nhẹ nhàng nhỉ? Bác nhớ thanks anh và LMH đó nghe!:D

Nhudadauyeu
12-08-2009, 10:36 PM
hết và chấm hết. ko chát ko ntin ko điện thoại

Bạch Hồ Điệp
22-08-2009, 02:12 AM
Dốc hết
Trút hết
Chấm hết

Đơn giản họ chẳng là gì cả . Nhẹ rồi !

secret000
22-08-2009, 02:25 AM
Rút dao chém nước nước càng chảy mạnh
Nâng chén tiêu sầu sầu bay đi!^_^!
Hết!
Ko hờn ko giận ko ai oán..........! Hết!

Tazang
22-08-2009, 09:55 AM
Ko hờn ko giận ko ai oán..........! Hết!

Ko hờn ko giận ko ai oán
Chẳng vui chẳng sướng....hoá khúc cây????
Trên đời Hỷ Nộ cùng Ái Ố
Cũng nên nếm đủ nhé Sec ơi

secret000
22-08-2009, 11:21 AM
Ko hờn ko giận ko ai oán
Chẳng vui chẳng sướng....hoá khúc cây????
Trên đời Hỷ Nộ cùng Ái Ố
Cũng nên nếm đủ nhé Sec ơi
Lời anh Zăng nghe cũng thấy hay hay
Tuổi đời Se mới có đầu hai
Nhưng Se cũng gần nếm đủ hết
Chỉ thiếu song sắt vẫn chưa vô!:D:botay:

MocXinh_MumMim
22-08-2009, 02:01 PM
Thứ 7, trời mưa, không khí mát mẻ, ngồi bên nhau uống ly cà phê, đón nhận nụ hôn cháy bỏng cuồng si, nằm trong vòng tay của người yêu thương....Lãng mạn làm sao.....

Cơn mưa làm em chợt nhớ đến kỷ niệm của chúng mình. Mọi chuyện đã qua, tất cả chỉ còn là quá khứ. Ngày này của 1 năm trước có lẽ em sẽ không ngồi đây bên ly cà phê...và cô đơn.

Xin lỗi, em không nên nhắc từ chúng mình, sẽ phải là: Em và Anh. Thật rõ ràng anh nhỉ.

Nhớ, chỉ là để nhớ. Xếp kỷ niệm đã qua vào góc nhỏ của trái tim, ru nó 1 giấc ngủ bình yên. Hỡi tôi ơi, xin đừng đánh thức yêu thương....:uam:

LÃO HẠC
22-08-2009, 02:29 PM
Dốc hết
Trút hết
Chấm hết

Đơn giản họ chẳng là gì cả . Nhẹ rồi !

Chào BHD thấy bạn mới vô mà Chấm hết là sao dzậy?...Hiểu roài....Bình thường thôi.....

loa kèn tháng tư
22-08-2009, 05:05 PM
Nhiều lần ghé lại web cũ, để đọc lại những tim yêu họ dành cho nhau, mà rưng rưng nước mắt, thương cho một cuộc tình ngắn chưa tày gang, và thương cho chính mình....

thuc sinh
22-08-2009, 09:42 PM
mịa, vớ vỉn thoai, hôm nai và ngày mai là wan trọng, lằng nhằng làm quái giè.......lói thế chứ thấy cũng vẫn tội tội...à mà thoai, bít lèm seo, bản chất và hành động quyết định số phận, đừng đổ lỗi cho môi trường!

hoa_xương_rồng
22-08-2009, 09:50 PM
:chetchua::chetchua::chetchua: ko dành đc cho em 1 ngày thứ 7 ... tại sao ... tại sao .. tại sao :khoc::khoc::khoc:

TeacherABC
23-08-2009, 12:31 AM
Một quyết định đúng đắn đã đưa ra trưa nay! 22g06' rồi 22g07' cả hai máy đt đều nhận được 2 cuộc gọi nhỡ đến cùng một số máy...! Thôi, cứ vậy mà cảm thấy nhẹ nhàng không phải nặng đầu!

luuthienhan
07-09-2009, 10:28 PM
Chang bao gio nghi cuoc doi minh lat bat hanh nhat,bi dat nhat mac du ta da tung quy nga,da tung suy sup boi hon 13nam va boi 1 ket cuc den tan nhan,mat het,tay trang,song trong su tui nhuc,co nhung luc tuong chung ko phai song trong cs loai nguoi nen con nguoi voi con nguoi moi xu su va doi su va ban cho nhau nhung gi toi te tot cung nhat, nhung gi den deu la nhung gi tot cung,co the chang ai nghi cuoc doi 1 con nguoi lai co nhung chuyen do,hay chang chi co trong Tieu Thuyet. Vay ma ta da dung day,trong dau luon dat cho minh 1 y chi , 1 nghi luc de vuon len , song that tot , tham chi tot hon khi van con tat ca. Vuot qua ta ca , vuot qua chinh minh De co 1ngay ngung mat voi doi, ngung mat voi tat ca ma tu hao ve chinh ta.

Bạn Thienhan nên gỏ chữ có dấu nha, đọc không dấu mệt quá! PS

Nhudadauyeu
13-09-2009, 04:51 AM
Ghét, ghét quá, sao ko để tớ yên

Nhudadauyeu
24-09-2009, 10:08 PM
Ghét bản thân quá, ghét vì tính cả nể, tự dưng thấy mình ko quyết đoán chút nào

Nhudadauyeu
02-10-2009, 02:45 PM
ôi bực bực bực quá thể, sao lại điên đến thế hả giời, bó tay ko có thuốc chữa rồi
:chetchua::chetchua::chetchua::chetchua::chetchua: :chetchua::chetchua::chetchua:
:chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi:

Cá Chuồn
02-10-2009, 04:19 PM
ôi bực bực bực quá thể, sao lại điên đến thế hả giời, bó tay ko có thuốc chữa rồi
:chetchua::chetchua::chetchua::chetchua::chetchua: :chetchua::chetchua::chetchua:
:chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi:

Coi chừng đập trúng tay mình đó em.
Uống hết
Ăn hết
Chấm hết
hơ hơ hơ hơ....................