PDA

View Full Version : Tất niên cuối năm!

TeacherABC
04-02-2010, 10:06 AM
Tất niên cuối năm!
Vườn Thơ có off?
Cùng với đội banh
M... S... F... C
Xin mời họp mặt
Cả nhà cùng vui
Địa chỉ nhà hàng
Một trăm sáu tám
Đường H...V...T
Lúc mười chín giờ
Trân trọng Kính mời!

Thứ bảy này (05/02/2010) MSFC liên hoan Tất niên nên nhân tiện các bạn Vườn Thơ họp mặt, anh em đội bóng mời các bạn tham gia cùng chung vui nhé! Mong sự hiện diện của các bạn! Thân ái!

http://niemrieng.com/diendan/showthread.php?p=72081#post72081

NHAT NGUYET
04-02-2010, 10:11 AM
Tất niên cuối năm!
Vườn Thơ có off?
Cùng với đội banh
M... S... F... C
Xin mời họp mặt
Cả nhà cùng vui
Địa chỉ nhà hàng
Một trăm sáu tám
Đường H...V...T
Lúc mười chín giờ
Trân trọng Kính mời!

Thứ bảy này (05/02/2010) MSFC liên hoan Tất niên nên nhân tiện các bạn Vườn Thơ họp mặt, anh em đội bóng mời các bạn tham gia cùng chug vui nhé! Mong sự hiện diện của các bạn! Thân ái!

Ôi! nghe mà "thèm" quá đội bóng và bác Teacher ơi! Giá mà... ước gì... có cơ hội tham gia một buổi off như thế để giải tỏa mệt nhọc của những ngày cuối năm nhỉ.

Khuyết
04-02-2010, 10:15 AM
Một vé đi SG vào sáng thứ 7 đã book xong :D

TeacherABC
04-02-2010, 10:18 AM
Ôi! nghe mà "thèm" quá đội bóng và bác Teacher ơi! Giá mà... ước gì... có cơ hội tham gia một buổi off như thế để giải tỏa mệt nhọc của những ngày cuối năm nhỉ.

Dạ, cuối năm biết ai cũng bận rộn nhưng cũng là lúc mình tống tiễn những chuyện buồn qua đi anh NN nhỉ? Cũng rất mong các bạn Vườn Thơ có thể tham gia buổi họp mặt giao lưu chung vui với anh em đội bóng đá! Nhất định em sẽ uống thay anh 1 ly mời mọi người nhé! Chúc anh NN năm mới luôn tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!

TeacherABC
04-02-2010, 10:20 AM
Một vé đi SG vào sáng thứ 7 đã book xong :D

Hihihi... vui quá! Nhưng CVK nhớ xách theo đôi giày để cùng vào sân với anh em nhé! Sẽ có một bộ đồng phục thi đấu gởi tặng riêng cho... siêu sao CVK đó! Mong lắm thay...

Khuyết
04-02-2010, 10:26 AM
Hihihi... vui quá! Nhưng CVK nhớ xách theo đôi giày để cùng vào sân với anh em nhé! Sẽ có một bộ đồng phục thi đấu gởi tặng riêng cho... siêu sao CVK đó! Mong lắm thay...

Cám ơn anh và anh em trong đội. Nhưng CVK chắc không vào được dịp này đâu anh. CHắc hẹn anh em dịp sau tết vậy. :D

Chúc anh em vui vẻ và hạnh phúc trong năm mới.

LÃO HẠC
04-02-2010, 01:51 PM
Tất niên cuối năm!
Vườn Thơ có off?
Cùng với đội banh
M... S... F... C
Xin mời họp mặt
Cả nhà cùng vui
Địa chỉ nhà hàng
Một trăm sáu tám
Đường H...V...T
Lúc mười chín giờ
Trân trọng Kính mời!

Thứ bảy này (05 (06)/02/2010) MSFC liên hoan Tất niên nên nhân tiện các bạn Vườn Thơ họp mặt, anh em đội bóng mời các bạn tham gia cùng chung vui nhé! Mong sự hiện diện của các bạn! Thân ái!

Bác cho em với Cá chuồn 2 chân nhé....em chụp gôn bác Cá đá hậu .....

phale
04-02-2010, 01:57 PM
Tất niên cuối năm!
Vườn Thơ có off?
Cùng với đội banh
M... S... F... C
Xin mời họp mặt
Cả nhà cùng vui
Địa chỉ nhà hàng
Một trăm sáu tám
Đường H...V...T
Lúc mười chín giờ
Trân trọng Kính mời!

Thứ bảy này (05/02/2010) MSFC liên hoan Tất niên nên nhân tiện các bạn Vườn Thơ họp mặt, anh em đội bóng mời các bạn tham gia cùng chung vui nhé! Mong sự hiện diện của các bạn! Thân ái!

PL xin thay mặt VTSG cảm ơn lời mời của đội bóng và anh TABC.
Nếu có thể tổ chức chung PL nghĩ cũng hay, nhưng có lẽ nên vào một dịp khác anh nhỉ?
Vì off tất niên cuối năm thế này cũng xem như là buổi gặp cuối cùng trước khi chia tay nhau về nghỉ Tết, sẽ có thật nhiều điều cần tâm sự hàn huyên giữa các bạn bè gắn bó với nhau trong 1 năm qua. Mình hãy để cho những người bạn ấy không gian ấm cúng riêng tư anh nhỉ?

Lời mời này của anh, PL thay mặt VT xin nhận và xin chuyển sang đầu năm anh nhé! Cảm ơn anh và đội bóng thật nhiều! Thân chúc anh và đội bóng có một buổi offline tiễn năm cũ, đón năm mới thật vui anh nhé!

OA _ NỮ
05-02-2010, 09:31 AM
Cám ơn anh và anh em trong đội. Nhưng CVK chắc không vào được dịp này đâu anh. CHắc hẹn anh em dịp sau tết vậy. :D

Chúc anh em vui vẻ và hạnh phúc trong năm mới.

Tưởng CVK vào SG, ON định nhờ Vồng cụng ly với Tec và đội bóng 3ly giùm Oa Nữ. Đội bóng lừng danh mà Oa Nữ nguỡng mộ bao năm qua.

TeacherABC
07-02-2010, 09:27 PM
Tưởng CVK vào SG, ON định nhờ Vồng cụng ly với Tec và đội bóng 3ly giùm Oa Nữ. Đội bóng lừng danh mà Oa Nữ nguỡng mộ bao năm qua.

Cám ơn thịnh tình mà OA _ NỮ đã dành cho MSFC! Quả thật hôm nay đọc dòng chữ này mà mình thấy ái ngại quá! Mượn đất của NR sinh hoạt mà đóng góp cho NR quá ít ỏi chắng xứng đáng với tấm lòng của mọi người...! Hy vọng MSFC sẽ có dịp cùng nâng ly với OA _ NỮ , CVK và những người xem MSFC là bạn...! Thân mến!

OA _ NỮ
08-02-2010, 05:55 PM
Cám ơn thịnh tình mà OA _ NỮ đã dành cho MSFC! Quả thật hôm nay đọc dòng chữ này mà mình thấy ái ngại quá! Mượn đất của NR sinh hoạt mà đóng góp cho NR quá ít ỏi chắng xứng đáng với tấm lòng của mọi người...! Hy vọng MSFC sẽ có dịp cùng nâng ly với OA _ NỮ , CVK và những người xem MSFC là bạn...! Thân mến!

Sao Tec khách sáo thế nhỉ? Tec dùng từ (mượn đất) nghe sao mà xa lạ.
Đây đã là nhà của các bạn từ lâu rồi mà.:D