PDA

View Full Version : Thăm dò ý kiến Off Tất Niên 2009 kết hợp đưa ông táo về trời

MinhThy
04-02-2010, 08:45 AM
Hôm trước MT có ý kiến Off Tất Niên Câu Cá tại Thanh Đa vào thứ bảy tuần này ngày 6.2 , nhưng do vì trục trặc kỹ thuật - kẹt làm tất niên cho công ty vào trưa ngày 6.2 và một số anh chị chắc cũng bận việc công ty cuối năm nên MT chưa sắp xếp được. MT có ý kiến là tối ngày 6.2 VT mình sẽ tổ chức một tuổi tiệc tất niên nho nhỏ ở nhà hàng nào đó, còn câu cá thì mình dời qua Tân Niên. Các anh chị và các bạn góp ý giúp MT với ạ.

phale
04-02-2010, 08:47 AM
Hôm trước MT có ý kiến Off Tất Niên Câu Cá tại Thanh Đa vào thứ bảy tuần này ngày 6.2 , nhưng do vì trục trặc kỹ thuật - kẹt làm tất niên cho công ty vào trưa ngày 6.2 và một số anh chị chắc cũng bận việc công ty cuối năm nên MT chưa sắp xếp được. MT có ý kiến là tối ngày 6.2 VT mình sẽ tổ chức một tuổi tiệc tất niên nho nhỏ ở nhà hàng nào đó, còn câu cá thì mình dời qua Tân Niên. Các anh chị và các bạn góp ý giúp MT với ạ.

Đồng ý 2 tay với Mthy nà.
PL cũng đang định ý kiến ý cò thế.

Cũng không còn ngày nào hợp lý hơn ngày này đâu phải không cả nhà? :nguong:

TeacherABC
04-02-2010, 10:33 AM
Nếu được chúng ta cùng tổ chức họp mặt cuối năm cùng với đội bóng đá thì vui biết mấy!!!! Anh em đội bóng sẽ thi đấu trên sân No.1 CLB Thể thao 21 Đào Duy Anh lúc 18g đến 19g, sau đó sẽ liên hoan tại Nhà Hàng 168 Hoàng Văn Thụ _ PN! Thời điểm đó nhà hàng rất đông nên nếu VT tham gia cùng thì góp ý để đội bóng đặt chỗ trước nhé! Thân mến!

LÃO HẠC
04-02-2010, 01:45 PM
nhất trí cao.....hôm đó tiễn cá chép ổng Táo về rời và bắt cá chuồn VK......mần thịt....

cocacola_vn
04-02-2010, 02:20 PM
nhất trí cao.....hôm đó tiễn cá chép ổng Táo về rời và bắt cá chuồn VK......mần thịt....

bắt anh cá để làm lấu hả anh :D
chị em nào đăng kí thì nhanh chân kìa .

loa kèn tháng tư
04-02-2010, 02:41 PM
Đồng ý với MT, loa kèn đăng ký một vé nha kèm em bé 4t ạ!

hahaha
04-02-2010, 03:15 PM
Bốn biển đi cho lành, tiện!

hahaha
04-02-2010, 03:18 PM
Nếu được chúng ta cùng tổ chức họp mặt cuối năm cùng với đội bóng đá thì vui biết mấy!!!! Anh em đội bóng sẽ thi đấu trên sân No.1 CLB Thể thao 21 Đào Duy Anh lúc 18g đến 19g, sau đó sẽ liên hoan tại Nhà Hàng 168 Hoàng Văn Thụ _ PN! Thời điểm đó nhà hàng rất đông nên nếu VT tham gia cùng thì góp ý để đội bóng đặt chỗ trước nhé! Thân mến!
Quán này em có nhậu qua nhiều, rất đông và ồn ào, rất phù hợp với đội bóng và hội nhóm man, na ná như Tràm Chim!:D

MinhThy
04-02-2010, 04:26 PM

anh có đăng ký thêm vé cho ai không á :nguong:

MinhThy
04-02-2010, 04:26 PM
Đồng ý với MT, loa kèn đăng ký một vé nha kèm em bé 4t ạ!

Hihi... Hứa nhé loa kèn ^.^

MinhThy
04-02-2010, 04:27 PM
Bốn biển đi cho lành, tiện!

Hay mình tổ chức mới ở Bê Vàng anh nhỉ :saoco:

kehotro
04-02-2010, 05:08 PM
Hay mình tổ chức mới ở Bê Vàng anh nhỉ :saoco:

Bê vàng hả? Huynh xơi ở đây rồi! Chỗ ăn thì ngon nhưng nhậu và phá rùm trời thì không ổn.

Sao lại đưa ông Táo về trời mà không gọi là: MT trở dìa nhà? Sợ bị thâm thủng ngân sách hả? Vậy thì Off đưa ông Táo dìa trời vậy! Khi đi nhớ mang theo sớ Táo quân đọc báo cáo tổng kết năm vừa qua VT đã làm được những gì và off bao nhiêu lần nha! Ngày cuối năm nhậu phá nhau cho cười bể bụng nhử Cọp vồ chơi.

Bốn Biển dễ quậy hơn đó MT à! Hôm nào ăn ngon thì đi Bê vàng.

LÃO HẠC
04-02-2010, 05:28 PM
anh có đăng ký thêm vé cho ai không á :nguong:
LH đăng kí thêm một khách hàng thân thiết......

Bê vàng hả? Huynh xơi ở đây rồi! Chỗ ăn thì ngon nhưng nhậu và phá rùm trời thì không ổn.

Sao lại đưa ông Táo về trời mà không gọi là: MT trở dìa nhà? Sợ bị thâm thủng ngân sách hả? Vậy thì Off đưa ông Táo dìa trời vậy! Khi đi nhớ mang theo sớ Táo quân đọc báo cáo tổng kết năm vừa qua VT đã làm được những gì và off bao nhiêu lần nha! Ngày cuối năm nhậu phá nhau cho cười bể bụng nhử Cọp vồ chơi.

Vụ này hay đấy sư huynh...mềnh phải làm một cái sớ báo cáo tổng kết cuối năm.......ăn nhậu nhiêu lần và sản phẩn thu hoạch dc bi nhiêu....

Sheiran
04-02-2010, 05:33 PM
Lá Tía Tô mọi ng hem thích hả ^^, hay chỗ nào khác đi, Bốn Biển "xài hoài" em thấy chán roài :D

LÃO HẠC
04-02-2010, 06:24 PM
Lá Tía Tô mọi ng hem thích hả ^^, hay chỗ nào khác đi, Bốn Biển "xài hoài" em thấy chán roài :D

Oke LH cứ bám SR và MT là chắc ăn nhứt.....Lá Tía Tô đê cả nhà.....

MinhThy
04-02-2010, 10:26 PM

Muội định làm cái tân niên câu cá í sư huynh ui, tiệc mừng muội dzia phải hoành hoành tráng chứ. Hehehe

MinhThy
04-02-2010, 10:27 PM

Lá Tía Tô đồ ăn hem có hợp khẩu vị tui :chiuthua: ... hay tìm nhà hàng khác nhỉ :saoco:

Sheiran
04-02-2010, 11:16 PM
Lá Tía Tô đồ ăn hem có hợp khẩu vị tui :chiuthua: ... hay tìm nhà hàng khác nhỉ :saoco:

Hum ở Lá Tía Tô tui uống ko có ăn gì đâu mừ bít :D nên tuỳ mọi ng quyết định. Hehe...

hahaha
05-02-2010, 02:03 AM
Hem mún Shei bùn, nhưng Tía tô, dư luận quần chúng thăm dò wa 100 người...thất bại 100%.
Hem phải cái chi cũ là hem tốt, tủi già roài, hem mạo hỉm nữa, oto thì Toyota,xe máy Honda, fone nokia...hờ hờ, cứ thế hèn cho lành:D:D

cocacola_vn
05-02-2010, 09:12 AM
- Nhà hàng tân cảng không gian thoáng mát, khung cảnh thơ mộng , có thể quậy tưng lên cũng đc , không gian riêng cũng có , chung cũng có ( mới tất niên lớp ĐH ở đó :D thấy cũng hay lắm với lại ngày xưa em cưới ở đó mờ )

Sheiran
05-02-2010, 01:31 PM
- Nhà hàng tân cảng không gian thoáng mát, khung cảnh thơ mộng , có thể quậy tưng lên cũng đc , không gian riêng cũng có , chung cũng có ( mới tất niên lớp ĐH ở đó :D thấy cũng hay lắm với lại ngày xưa em cưới ở đó mờ )

SR cũng thích Tân Cảng nhưng thứ 7 này hình như ở đó hết chỗ rùi ^^. Chị PL, anh KHT, CD thấy NH Dầu Khí seo ạ ^^, ngồi chỗ hôm qua hay phía trong - qua hết bãi xe cũng ok lém ^^

MinhThy
05-02-2010, 02:07 PM
Ngày mai mình ọp rùi ... Nên cả nhà thống nhất ý kiến ọp ở đâu ợ ... Nếu không thì mình cứ chỗ cũ thẳng tiến nhớ

Candy
05-02-2010, 10:19 PM
Ngày mai mình ọp rùi ... Nên cả nhà thống nhất ý kiến ọp ở đâu ợ ... Nếu không thì mình cứ chỗ cũ thẳng tiến nhớ

Đồng ý...thẳng tiến Bốn Biển để được thoã mái 8888 thui cả nhà ơi. :nguong::nguong: