PDA

View Full Version : Cầu Vồng......Khuyết

Tazang
27-01-2010, 08:34 AM
Thời tiết dạo này nóng lạnh bất thường quả là khắc nghiệt và có thể tác động tiêu cực đến tất cả mọi người không trừ một ai...ngay cả anh CVK của chúng ta mọi ngày vẫn thường xuyên vòng vèo lấp lánh tít tịt trên cao cũng không thoát khỏi. Vì ỷ thế là Cầu Vồng ở trên giời anh ấy có phần chủ quan kinh thường gió lạnh nên đã bị viêm bộ phận thở ( bác sỹ gọi là Viêm Phổi Cấp) và hiện tại đã phải nằm sửa chữa tại bệnh viện.
Trong khi Tết đã cận kề và nhất là chương trình Họp Mặt Cuối Năm chỉ còn vài ngày nữa, ở nơi tuy không xa lắm Tazang gởi lời chúc cho Vồng mau hồi sức đặng tiếp tục vắt vẻo trên giời và hôm nay Tazang sẽ đu dây tới tận nơi Vồng đang nằm để update tình hình cho cả nhà được biết.

MinhThy
27-01-2010, 08:46 AM
Chúc anh Vồng mau khỏe để có thể tiếp tục lơ lửng trên trời ^.^

SunWild
27-01-2010, 08:49 AM
Rất mong anh Vồng chóng bình phục nhé!

OA _ NỮ
27-01-2010, 08:51 AM
Cầu chúa lòng lành, gửi đến CVK lời chúc mau lành bệnh. Hi vọng tấm thiệp do chính tay Oa Nữ làm sẽ an ủi tình thần CVK.

Get well soon BB

http://i654.photobucket.com/albums/uu265/ladytrinh/DSC_0140-1.jpg

Nhudadauyeu
27-01-2010, 08:53 AM
Mong anh chóng khoẻ....

TeacherABC
27-01-2010, 09:00 AM
Ở xa quá nên không thể đến thăm CVK, trăm sự nhờ vả TZ bớt leo cây, tạm rời rừng xuống thăm hỏi và động viên CVK nhé! Mong CVK sớm khỏe hẳn để lại... vất vả với Niềm Riêng tiếp tục!!!!

phale
27-01-2010, 09:04 AM
Thời tiết dạo này nóng lạnh bất thường quả là khắc nghiệt và có thể tác động tiêu cực đến tất cả mọi người không trừ một ai...ngay cả anh CVK của chúng ta mọi ngày vẫn thường xuyên vòng vèo lấp lánh tít tịt trên cao cũng không thoát khỏi. Vì ỷ thế là Cầu Vồng ở trên giời anh ấy có phần chủ quan kinh thường gió lạnh nên đã bị viêm bộ phận thở ( bác sỹ gọi là Viêm Phổi Cấp) và hiện tại đã phải nằm sửa chữa tại bệnh viện.
Trong khi Tết đã cận kề và nhất là chương trình Họp Mặt Cuối Năm chỉ còn vài ngày nữa, ở nơi tuy không xa lắm Tazang gởi lời chúc cho Vồng mau hồi sức đặng tiếp tục vắt vẻo trên giời và hôm nay Tazang sẽ đu dây tới tận nơi Vồng đang nằm để update tình hình cho cả nhà được biết.

Ui trời... Hèn chi mấy hôm nay không thấy bóng dáng đâu cả...
Mong cho CVK mau khỏi bệnh, để 30 còn đi chiến đấu chứ nhỉ?

p/s: Chờ tin tức cập nhật từ TZ. :nguong:

COCKOO
27-01-2010, 09:05 AM
Mong sao Cầu Vông Khuyết chóng bình phục (không nhanh là bể :D).
Nhân tiện anh TZ update luôn tình hình Chim có Khuyên coi ra sao nhể.

Sầu lãng tử
27-01-2010, 09:13 AM
Chúc anh Cầu Vồng Khuyết chóng khỏe trở lại để vào Tám cùng mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sheiran
27-01-2010, 09:19 AM
Anh Vồng nhõng nhẽo quá cơ! Chóng khoẻ anh nhé ^^

NHAT NGUYET
27-01-2010, 10:53 AM
Mong em sớm bình phục để về chung vui với mọi người, ở nơi xa Nhật Nguyệt sẽ "chiếu ấm áp" cho em để không còn lạnh nữa. Cảm ơn TZ đã đưa tin. Chắc chắn TZ sẽ phải lui tới thăm nom, có cớ để ra viện phạt một chầu rồi nhỉ :D

thuphong
27-01-2010, 10:56 AM
.
Chúc CVK nhanh bình phục nhé. Viêm phổi cấp chắc nằm viện mất 10 ngày rồi

Phu sinh
27-01-2010, 10:59 AM
Úi chà.... Thế là cuối năm được du lịch với mấy nàng áo trắng hở!!!! Cẩn thận coi chừng CVK dùm nha tz! Chúc em mau bình phục để còn di off nữa chứ!

Mưa Trên Cuộc Tình
27-01-2010, 12:50 PM
Tôi thực sự thấy ghen tị với anh khi chứng kiến tấm lòng của tất cả mọi người.
Chỉ mất vài ngày nằm dưỡng chứ tôi chắc không có bệnh tật gì làm khó anh được đâu.
Chúc Anh vui và hồi sức thật nhanh nhé.

phale
27-01-2010, 01:03 PM
Chờ tin từ TZ, mà TZ đâu rùi nhỉ?

LÃO HẠC
27-01-2010, 01:06 PM
Mấy ngày này ở SG mưa nắng thất thường .tưởng thời tiết thay đổi ai dè phương bắc Cầu Vồng bị Khuyết......Chúc bác mau chóng bình phục nhé,
TZ đâu rồi có cắt cử "Ku" nào chăm sóc Vồng ko zdị?

Tazang
27-01-2010, 02:04 PM
Chờ tin từ TZ, mà TZ đâu rùi nhỉ?

Đây rồi......theo thông tin mới nhất là sau hai ngày nằm viện im lìm trong viện, mặc dù đã được tập thể các bác sỹ tận tình cứu chữa và gia đình hết lòng chăm sóc nhưng do bệnh kha khá nặng nên vẫn Vồng chưa khỏi hoàn toàn. Tuy nhiên do thuốc xịn và nữ y tá xinh đẹp săn sóc nên đã có sự tiến triển tích cực, bằng chứng là sáng nay Vồng đã trốn bác sỹ ra ngoài hàng ăn sáng cafe và tạt té về nhà....tắm!!!!:D:D

Tình hình sẽ tiếp tục up-dít.......

@ Cock: con Chim có Khuyên đang ở tình trạng chỉ hót phát một do khả năng là đang thay Khuyên khác xịn hơn

phale
27-01-2010, 02:09 PM
Đây rồi......theo thông tin mới nhất là sau hai ngày nằm viện im lìm trong viện, mặc dù đã được tập thể các bác sỹ tận tình cứu chữa và gia đình hết lòng chăm sóc nhưng do bệnh kha khá nặng nên vẫn Vồng chưa khỏi hoàn toàn. Tuy nhiên do thuốc xịn và nữ y tá xinh đẹp săn sóc nên đã có sự tiến triển tích cực, bằng chứng là sáng nay Vồng đã trốn bác sỹ ra ngoài hàng ăn sáng cafe và tạt té về nhà....tắm!!!!:D:D

@ Cock: con Chim có Khuyên đang ở tình trạng chỉ hót phát một do khả năng là đang thay Khuyên khác xịn hơn

Nghe vầy cũng an tâm phần nào rùi TZ. Cảm ơn TZ.
CVK ơi, cố lên, mình to thế này không lẽ thua con vi khuẩn bé xíu xiu :D:nguong:

COCKOO
27-01-2010, 02:10 PM

Khổ thân, hai ngày mới được tắm.
Em tính có khi anh TZ phải hối lộ cho cô ý tá để cô ta chăm sóc tận tình hơn đi ạ, gì chứ cô ý mà tắm cho anh Vồng nhà ta, em đảm bảo là Chim có Khuyên ấy hót nguyên bản tình ca 5 phút ấy chứ.

Mỹ Duyên
27-01-2010, 02:24 PM
Anh ơi khoẻ chưa? mau khỏe để trưa 30/1 em gặp anh chứ!

Tazang
27-01-2010, 02:28 PM
Khổ thân, hai ngày mới được tắm.
Em tính có khi anh TZ phải hối lộ cho cô ý tá để cô ta chăm sóc tận tình hơn đi ạ, gì chứ cô ý mà tắm cho anh Vồng nhà ta, em đảm bảo là Chim có Khuyên ấy hót nguyên bản tình ca 5 phút ấy chứ.

Ối Cock ơi, phương án đó là Bất Khả Thi rồi. Áp dụng phương án đó thì không những Vồng sẽ nằm viện dài dài vì nhiều khả năng sẽ...Khuyết thêm vài chỗ nữa mà còn có một vài người ở ngoài dự đoán sẽ nhập viện vì....ngạt thở đó Cock:cool::cool:

Cách đó chỉ áp dụng cho anh em ta thôi Cốc nhá:D:D:D:D:D:D

Nhudadauyeu
27-01-2010, 02:38 PM

ôi, may quá, hy vọng anh Vồng ngày mai xuất viện lun , hết bệnh lun :nguong::nguong::nguong::nguong:

NHỘNG
27-01-2010, 04:40 PM
Đã dặn ông CVK rồi thế mà vẫn bị mắc bệnh này, bệnh này là do tràn dịch màng phổi mà thành đấy. Lần sau đi ra ngoài chiến đấu anh CVK sang mượn anh Tazang cái ống hút nha. Chúc anh mau khỏi bệnh để tiếp tục chiến đấu nha.

OA _ NỮ
27-01-2010, 05:18 PM
TP này mở ra để chia sẻ, động viên bệnh tình của CVK, nhưng khi Oa Nu đọc CK và TZ đưa đẩy nhau mà ko nén được cứ phì cười...

Thấy CVK ok là ok rồi.

Candy
27-01-2010, 05:28 PM
Chúc anh CVK mau mau bình phục.

hahaha
27-01-2010, 05:33 PM
Biết tin muộn, mong CVK chóng khoẻ để vui xuân nhé!

Nhím con
28-01-2010, 12:10 AM
Chúc CVK nhánh chóng được xuất viện và sớm hồi phục sức khỏe !...

thachanhtim
28-01-2010, 02:15 AM
Chúc Vòng mau yêu...chóng khỏe hén...
Mà sao ko cảm ...ai lại đi viêm phổi nhỉ...ông bác sĩ nào dzởm thế...Vòng ơi

CM4Q
28-01-2010, 02:59 AM
Chúc CVK sớm bình phục để đón Tết cùng mọi người nhá

MocXinh_MumMim
28-01-2010, 06:58 AM
Lâu lâu không vào NR, nên giờ mới biết anh CVK bị ốm... Chúc anh mong chóng khỏi bệnh nha. :D

phale
28-01-2010, 07:24 AM
Một người bạn của CVK nhờ PL gời đến CVK lời chúc "bình an, đừng nhõng nhẽo với mấy cô y tá nữa". (Hình như là không thể liên lạc gì được với CVK dưới mọi hình thức)

p/s: Mau xuất viện nhé CVK.

Tazang
28-01-2010, 08:48 AM
(Hình như là không thể liên lạc gì được với CVK dưới mọi hình thức)

Tin nóng tiếp tục cập nhật.....

Biết là cả nhà nóng ruột về tình hình sức khoẻ Vồng, nhưng Tz phải thăm hỏi và làm việc với bác sỹ cụ thể để báo cáo chi tiết vơi cả nhà là tình hình như thế này:
Vồng nằm viện là do viêm Phế Quản cấp chứ ko phải viêm phổi ( cái này rất lạ vì bệnh này thì chỉ thường gặp phải ở trẻ sơ sinh hoặc cùng lắm là thanh niên-vị thành niên, cho nên theo hội chẩn của nhóm bác sỹ chuyên khoa CKG mà đứng đầu là mít-tơ KTMQA thì có thể Vồng nhập viện là do ....sặc một thứ gì đó chăng??? :cool::cool:) đến hết ngày hôm qua sau khi về nhà tắm rửa sạch sẽ để vào viện cho các bác sỹ, y tá nữ kiểm tra tổng thể....Vồng đã được di lý về dưỡng thương tại nhà. Đến nay sức khoẻ đang có tiến triển tốt và ko có gì có thể ảnh đến tâm-sinh lý sau này, nhưng để bệnh nhân hồi phục nhanh nhất nên mọi sự liên lạc đều bị hạn chế tới mức tối đa ( Tz phải đu cây chuyền cành qua cửa thông gió mới vào thăm Vồng được đó)

....còn tiếp

@ Cock: chú Chim có Khuyên đã thửa được bộ Khuyên mới cực kỳ xịn( có gắn rất nhiều hột đá quý) và âm thanh đang nâng cấp nên mấy hôm nữa sẽ tái xuất đó nha.....kinh hoàng luôn:D:D:D:D

TeacherABC
28-01-2010, 08:53 AM

Biết là cả nhà nóng ruột về tình hình sức khoẻ Vồng, nhưng Tz phải thăm hỏi và làm việc với bác sỹ cụ thể để báo cáo chi tiết vơi cả nhà là tình hình như thế này:
Vồng nằm viện là do viêm Phế Quản cấp chứ ko phải viêm phổi ( cái này rất lạ vì bệnh này thì chỉ thường gặp phải ở trẻ sơ sinh hoặc cùng lắm là thanh niên-vị thành niên, cho nên theo hội chẩn của nhóm bác sỹ chuyên khoa CKG mà đứng đầu là mít-tơ KTMQA thì có thể Vồng nhập viện là do ....sặc một thứ gì đó chăng??? :cool::cool:) đến hết ngày hôm qua sau khi về nhà tắm rửa sạch sẽ để vào viện cho các bác sỹ, y tá nữ kiểm tra tổng thể....Vồng đã được di lý về dưỡng thương tại nhà. Đến nay sức khoẻ đang có tiến triển tốt và ko có gì có thể ảnh đến tâm-sinh lý sau này, nhưng để bệnh nhân hồi phục nhanh nhất nên mọi sự liên lạc đều bị hạn chế tới mức tối đa ( Tz phải đu cây chuyền cành qua cửa thông gió mới vào thăm Vồng được đó)

....còn tiếp

@ Cock: chú Chim có Khuyên đã thửa được bộ Khuyên mới cực kỳ xịn( có gắn rất nhiều hột đá quý) và âm thanh đang nâng cấp nên mấy hôm nữa sẽ tái xuất đó nha.....kinh hoàng luôn:D:D:D:D

Vậy thì yên tâm rồi! Thanks TZ! Nhưng TZ đu cây thì được chứ đừng có... đu theo mấy cô ý tá thì... ???? :nguong: :nguong:

COCKOO
28-01-2010, 08:55 AM
Thế là mọi lời cầu nguyện đã thấu được trời xanh (không bể sô off thì chết :D), anh Vồng đã bình phục.
@TZ: Chim có Khuyên lóng la lóng lánh, chắc chị em chết mê mất thôi. Nhưng trong giai đoạn chạy demo cũng không nên lạm dụng quá, kẻo khổ. :D

Nhudadauyeu
28-01-2010, 09:05 AM

em tò mò vụ bộ Khuyên mới xịn, hem bít xịn cỡ nào :D:D:D:D:D

loa kèn tháng tư
28-01-2010, 09:16 AM
Cầu mong anh CVK mau chóng khỏi bệnh để về ăn tết vui vẻ khoẻ trẻ.

Phu sinh
28-01-2010, 09:22 AM
Vậy thì yên tâm rồi! Thanks TZ! Nhưng TZ đu cây thì được chứ đừng có... đu theo mấy cô ý tá thì... ???? :nguong: :nguong:

Hì... đu theo còn đỡ, chỉ sợ lại bắt lên cây thì CVK có mà .....!!!! :rolleyes:

Tazang
28-01-2010, 10:39 AM
Y Tá của anh Vồng cỡ này nè anh Teach
:D:D:D:D:D:D:D:D:D

songdeyeu
28-01-2010, 11:00 AM
mong anh nhanh chóng khoẻ mạnh

LaoÁi
28-01-2010, 06:18 PM

Ông TAZANG.:cool:

Nếu đúng đây là ytá đang chăm sóc ông Vồng, ông cho tôi cái lá đơn nhập viện , tôi xin ốm cùng đợt này với ông Vồng, nằm cạnh ổng để em y tá chăm luôn hai thằng luôn thế, nhìn em y tá thú thật với ông là tôi chịu không nổi...:eek::D

TeacherABC
28-01-2010, 07:23 PM

Vậy là CVK... mệt rồi đây! :nguong: :botay: :D

Huyzozo
28-01-2010, 11:51 PM
Mấy ngày không ol nên ko biết anh Vồng bị...khuyết..:D:D:D

Chúc anh mau lành bệnh nha..!

Khuyết
29-01-2010, 07:56 AM
CVK vô cùng cảm động trước tình cảm của các anh chị em trong 4r đã dành cho CVK. Trong mấy ngày qua không biết sao mà ốm ghê quá lâu lắm rồi đây lần này là lần ốm phải khám bác sỹ và nằm viện. Xong CVK đã bình phục rồi tuy nhiên còn mệt vì tiêm và uống nhiều kháng sinh thui.

Cám ơn các anh các chị trong SG đã gọi điện, NT cho CVK tuy nhiên không trả lời được mong các anh các chị thứ lỗi cho CVK.

Cám ơn TZ,KTQA,NDDY,HTNN,PL,PS,LMH,Sher,....

Hẹn gặp mặt vào buổi off ngày mai.

Một lần nữa CVK cám ơn tất cả các anh chị bạn bè trong 4r.

Khuyết
29-01-2010, 07:57 AM

Nó tiêm nát tay em rồi TZ ơi :D

Sầu lãng tử
29-01-2010, 08:02 AM
CVK vô cùng cảm động trước tình cảm của các anh chị em trong 4r đã dành cho CVK. Trong mấy ngày qua không biết sao mà ốm ghê quá lâu lắm rồi đây lần này là lần ốm phải khám bác sỹ và nằm viện. Xong CVK đã bình phục rồi tuy nhiên còn mệt vì tiêm và uống nhiều kháng sinh thui.

Cám ơn các anh các chị trong SG đã gọi điện, NT cho CVK tuy nhiên không trả lời được mong các anh các chị thứ lỗi cho CVK.

Mừng anh đã khỏe lại nha!!!!!!:naonao::naonao::naonao:

phale
29-01-2010, 08:03 AM

Mừng CVK khỏi bệnh nhé!
Giữ sức khỏe nhé CVK!

Khuyết
29-01-2010, 08:06 AM
Cầu chúa lòng lành, gửi đến CVK lời chúc mau lành bệnh. Hi vọng tấm thiệp do chính tay Oa Nữ làm sẽ an ủi tình thần CVK.

Get well soon BB

http://i654.photobucket.com/albums/uu265/ladytrinh/DSC_0140-1.jpg

Đẹp quá cám ơn OA_NU rất nhiều :D
Ốm người ta tặng đường sữa chứ ai tặng ... thế này nhỉ :D

Khuyết
29-01-2010, 08:08 AM
Mấy ngày không ol nên ko biết anh Vồng bị...khuyết..:D:D:D

Chúc anh mau lành bệnh nha..!

Mồm to mai về đi off đi :D

NHAT NGUYET
29-01-2010, 08:08 AM

Tiêm lại cho nó học hỏi kinh nghiệm :D :D :D
Chúc mừng em đã khỏe.

Khuyết
29-01-2010, 08:10 AM
Một người bạn của CVK nhờ PL gời đến CVK lời chúc "bình an, đừng nhõng nhẽo với mấy cô y tá nữa". (Hình như là không thể liên lạc gì được với CVK dưới mọi hình thức)

Ai vậy chị PL ?

Mừng CVK khỏi bệnh nhé!
Giữ sức khỏe nhé CVK!

Dạ cám ơn chị nhiều nhiều nha :D

Khuyết
29-01-2010, 08:11 AM
Tiêm lại cho nó học hỏi kinh nghiệm :D :D :D
Chúc mừng em đã khỏe.

Dạ em cám ơn Đại ca ạ. Hôm nào đại ca chỉ em cách tiêm lại nó nhé :D

OA _ NỮ
29-01-2010, 09:14 AM
Đẹp quá cám ơn OA_NU rất nhiều :D
Ốm người ta tặng đường sữa chứ ai tặng ... thế này nhỉ :D

Ở xa ko gửi kịp đường sữa, thôi thì chỉ có món ăn tinh thần này, hi vọng CVK ghi nhận và mau chóng bình phục. Ở nơi xa lắm này, Oa Nữ luôn cầu mong CVK mọi sự bình an, Hạnh phúc, và gặp nhiều may mắn.:D

NHỘNG
29-01-2010, 09:28 AM
[B][COLOR="Red"] Xong CVK đã bình phục rồi tuy nhiên còn mệt vì tiêm và uống nhiều kháng sinh thui.

Thế tiêm vào chỗ nào đấy, theo em cứ cắm vào mông cho đỡ đau anh à, mà nhớ phải phải bs nữ tiêm đấy nhé.

OA _ NỮ
29-01-2010, 09:30 AM
Thế tiêm vào chỗ nào đấy, theo em cứ cắm vào mông cho đỡ đau anh à, mà nhớ phải phải bs nữ tiêm đấy nhé.

Đúng là giọng HP....:D

Khuyết
29-01-2010, 09:39 AM
Đúng là giọng HP....:D

Người này không biết giọng ở đâu đây? KTMQA chú biết bảo anh với :D

Lê_Minh_Hòa
29-01-2010, 09:42 AM
Những gì muốn nói anh đã nói, những gì muốn chúc anh đã chúc........ Mong ngày anh em mình nâng chén tiêu sầu......

Khuyết
29-01-2010, 09:50 AM
Những gì muốn nói anh đã nói, những gì muốn chúc anh đã chúc........ Mong ngày anh em mình nâng chén tiêu sầu......

Em cám ơn anh nhiều. Em hiểu anh và suy nghĩ của anh em luôn tôn trọng mọi ý kiến và quyết định của anh xong cá nhân em thật là đáng tiếc... nếu....

Mong anh không chỉ vì một vài chuyện vớ vẩn mà buồn anh nhé. Chúc anh vui vẻ và luôn hạnh phúc.

Hy vọng em sớm được gặp anh tại ( BẮC)

CVK

Huyzozo
29-01-2010, 09:50 AM
Mồm to mai về đi off đi :D

:D:D:D Chịu roài, hôm qua phải bay đêm vô ĐN...Sắp chết rồi anh Vồng ơi..!

Phu sinh
29-01-2010, 09:51 AM
................

Úi chà! Đã khỏe hẳng chưa mà đi đấy hở CVK???

Khuyết
29-01-2010, 09:52 AM
Úi chà! Đã khỏe hẳng chưa mà đi đấy hở CVK???

Mấy anh em đi một xe mà anh yên tâm. Mệt mấy em cũng đi :D

Nhudadauyeu
29-01-2010, 10:00 AM
Híhí, thế anh đã khoẻ hẳn chưa ạ:D:D:D:D:D

mí khi có ng đẹp tiêm hử anh:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Khuyết
29-01-2010, 10:14 AM
Híhí, thế anh đã khoẻ hẳn chưa ạ:D:D:D:D:D

mí khi có ng đẹp tiêm hử anh:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nhưng đau em ơi.

Nhudadauyeu
29-01-2010, 10:44 AM
Nhưng đau em ơi.

hihi, ước gì em đc như anh :D:D:D:D:D

OA _ NỮ
29-01-2010, 10:46 AM
Em cám ơn anh nhiều. Em hiểu anh và suy nghĩ của anh em luôn tôn trọng mọi ý kiến và quyết định của anh xong cá nhân em thật là đáng tiếc... nếu....

Mong anh không chỉ vì một vài chuyện vớ vẩn mà buồn anh nhé. Chúc anh vui vẻ và luôn hạnh phúc.

Hy vọng em sớm được gặp anh tại ( BẮC)

CVK

Lâu ko thấy Hoà chảy vào lại NR

Hoà ơi! Nhớ..........

Có giống chứ ký của em ko?

Linh ơi nhớ!

:D:D:D

Candy
29-01-2010, 10:00 PM
Mừng anh đã khoẻ lại. Chúc anh nhanh chóng bình phục hoàn toàn công lực....để off tưng bừng cùng các ACE Hà Nội.

Lê_Minh_Hòa
31-01-2010, 03:20 PM
Lâu ko thấy Hoà chảy vào lại NR

Hoà ơi! Nhớ..........

Có giống chứ ký của em ko?

Linh ơi nhớ!

:D:D:D

Dạ... có Hòa chảy đây ạ!