PDA

View Full Version : Chuẩn bị cho cuộc thi thơ đón xuân 2010

Pages : 1 [2]

kehotro
18-12-2009, 10:52 AM
Chảng nhẽ tài trợ.....một con dao rọc giấy hả Sr:eek:

Sao lại đưa cái có thể cắt được cho người ta vậy?

Sheiran
18-12-2009, 04:29 PM
Đọc Topic mạnh thường quân, phần tài trợ cho buổi off nhìn tới nhìn lui toàn là... rượu :lau:, phen này NR mình đi... bán rượu mất. Hihi...

Tình hình là SR chưa có bằng lái, mừ cử tài xế đi chơi sẽ mất vui, nên anh Vồng ui off trao giải anh tranh thủ vào làm tài xế cho chị Oa nhé! SR tài trợ 1 Innova làm phương tiện di chuyển trong tgian chị Oa ở SG hén ^^

Khuyết
18-12-2009, 04:41 PM
Đọc Topic mạnh thường quân, phần tài trợ cho buổi off nhìn tới nhìn lui toàn là... rượu :lau:, phen này NR mình đi... bán rượu mất. Hihi...

Tình hình là SR chưa có bằng lái, mừ cử tài xế đi chơi sẽ mất vui, nên anh Vồng ui off trao giải anh tranh thủ vào làm tài xế cho chị Oa nhé! SR tài trợ 1 Innova làm phương tiện di chuyển trong tgian chị Oa ở SG hén ^^

Thứ nhất anh không biết lái xe.
Thứ 2 anh không biết đường trong SG
Thứ 3 nghiêm cấm lái xe khi say rươu. ( vào SG mấy khi tỉnh đâu)

Thank She nhiều nhé.

OA _ NỮ
18-12-2009, 06:48 PM

UiUI, cám ơn em gái, Nếu thế thì còn gì bằng, Có được phép lái xe đường xa k em.(Lợi dụng tý). Chị cũng là một tay lái lụa mà.(Cùng lắm là sẽ lái xe như TZ, xe cứ bon bon, gương thì để lại là cùng chứ gì...):D

kehotro
18-12-2009, 10:42 PM
UiUI, cám ơn em gái, Nếu thế thì còn gì bằng, Có được phép lái xe đường xa k em.(Lợi dụng tý). Chị cũng là một tay lái lụa mà.(Cùng lắm là sẽ lái xe như TZ, xe cứ bon bon, gương thì để lại là cùng chứ gì...):D

On say On lái xe về
Innova cũng tứ bề nhăn nheo
Ngồi xe cái ấy cũng tèo
Em xin chị ạ! Em vèo..... mình em.

phale
18-12-2009, 10:50 PM

PL update vào "danh sách" nha SR.

Sheiran
18-12-2009, 11:28 PM

Ui, chị lái được thì còn gì bằng, đón chị từ sân bay về xong em và tài xế về nhà, giao xe cho chị lun mún đi đâu thì đi ạ :D

PL update vào "danh sách" nha SR.

Chuyện nhỏ mừ, khỏi update chị ui :D

Sheiran
19-12-2009, 11:16 AM
On say On lái xe về
Innova cũng tứ bề nhăn nheo
Ngồi xe cái ấy cũng tèo
Em xin chị ạ! Em vèo..... mình em.

Sư huynh nói chí lý, chị Oa vào SG sao mừ tỉnh được :D, chắc em phải cho tài xế đi kèm thoai ^^

OA _ NỮ
19-12-2009, 11:44 AM
Hai sư huynh muộn nói xấu chị nha! Khi chị uống rượu, tuyệt đối ko lái xe...chỉ đạp xe đạp, vì nếu có tai nạn, thì chỉ mình chịu tổn thương. còn lái xe gây tai nạn, thì sẽ ko chỉ một mình mình chịu....(Đôi khi cũng có nguyên tắc phết) Hihi

Sheiran
19-12-2009, 11:58 AM
Hai sư huynh muộn nói xấu chị nha! Khi chị uống rượu, tuyệt đối ko lái xe...chỉ đạp xe đạp, vì nếu có tai nạn, thì chỉ mình chịu tổn thương. còn lái xe gây tai nạn, thì sẽ ko chỉ một mình mình chịu....(Đôi khi cũng có nguyên tắc phết) Hihi

Khi chị say ko được đạp xe đạp luôn, mừ chỉ đuợc đi taxi ^^, ko có "nếu" gì hết hén!

kehotro
19-12-2009, 12:05 PM
Khi chị say ko được đạp xe đạp luôn, mừ chỉ đuợc đi taxi ^^, ko có "nếu" gì hết hén!

Chí lý! Say thì chỉ được ngồi yên cho taxi chở về! Không nhưng nhị gì hết.

phale
19-12-2009, 12:12 PM
Chí lý! Say thì chỉ được ngồi yên cho taxi chở về! Không nhưng nhị gì hết.

Đúng rùi chị ON ui, không nếu + nhưng nhị gì hết!:o

LÃO HẠC
20-12-2009, 09:53 PM
Hịc....mọi người nói ko chuẩn tí nào? LH mà say thì Cưỡi mây là an toàn nhất,vì chẳng phải sợ bị xe đụng hay đụng xe gì xất...chị Oa cứ theo em là chắc cú nhất....vì mấy lần em đi mây về gió thấy nhanh và mát ghê:botay::botay:.:tungtang::tungtang:

kehotro
21-12-2009, 12:06 AM
Hịc....mọi người nói ko chuẩn tí nào? LH mà say thì Cưỡi mây là an toàn nhất,vì chẳng phải sợ bị xe đụng hay đụng xe gì xất...chị Oa cứ theo em là chắc cú nhất....vì mấy lần em đi mây về gió thấy nhanh và mát ghê:botay::botay:.:tungtang::tungtang:

Hahaha. Chắc là nhà Lão Hạc không gần sân bay nên giờ này vẫn thấy con Vàng con Vện đeo chân.

Tường Thụy
29-12-2009, 07:31 AM
Các bạn tham gia dự thi chú ý:

Bài dự thi gửi đi rồi, các bạn vẫn có quyền thêm bài hay rút bài, sửa bài cho đến hết ngày 8/01/2010
TeacherABC sẽ đáp ứng yêu cầu của các bạn một cách tận tình và nhanh chóng.
Chúc cuộc thi của chúng ta thành công tốt đẹp.

Sheiran
29-12-2009, 09:41 AM
Anh Teacher cực khổ roài :D

votinh
29-12-2009, 10:34 AM

Khi uống rượu vào rồi thì ai muốn lái cứ lái còn ON thì chỉ thích đạp thôi ... :D Đạp thì có gì mình tự chịu chứ lái thì dễ gây tai nạn làm ... chết người khác, hihi