PDA

View Full Version : Tự hỏi

Pages : [1] 2 3

Khuyết
21-05-2009, 09:13 PM
Cầu vồng khuyết xin ít đấy của chị em để mở topic này nhé mong chị em thông cảm cho Cầu vồng khuyết thò một chân vào nhà chị em nhé.

Khuyết
21-05-2009, 09:14 PM
Mình đang làm gì nhỉ ? Mình làm có sai không? Có làm ai đó buồn vì việc mình làm không?

thachanhtim
21-05-2009, 10:44 PM
Mình đang làm gì nhỉ ? Mình làm có sai không? Có làm ai đó buồn vì việc mình làm không?

Hỏi gì mà khôn pà cố luôn ?
Mình đang làm gì nhỉ ? mình phải tự biết mình đang làm gì chứ ?
Mình có sai không ? Chẳng ai là đúng vẹn toàn ...nhưng mình có nhận cái sai mình không mới quan trọng ?
Có làm ai đó buồn vì mình không ? 4 người đã 10 ý ..vậy CVK cứ nhân lên đi niềm riêng hiện giờ đã 100 thành viên thì bao nhiêu ý ? ...vậy có thể không va chạm ai buồn không ?
Khi ai đó chưa hiểu mình ...họ có thể buồn vì mình ...nhưng thời gian là câu trả lời ok nhất mà CVK ?
Mọi chuyện, mọi việc đều do DUYÊN NGHIỆP mà ra ...Nhân quả luôn đứng đầu ...
Hãy để mọi chuyện tự nhiên CVK ơi ...Duyên đến thì hợp ...duyên tận thì tan ...Cố không có ý gì ? chưa đủ sức đảo chuyển càn khôn á ...
hihihi...
Mà nơi này lạng quạng TAT được quyền bank nick trong box này á ...
hình như TAT hôm nay mới ăn gan hùm á....hihihi...
Bộn bề quá ...đùa tí cho có sức để bộn bề tiếp ...mong CVK không giận chứ ...Giận thì cũng kệ à...:nguong::nguong::nguong::nguong:

Lê_Minh_Hòa
21-05-2009, 10:53 PM
Chẳng lẽ Hòa yêu Mốc xinh rồi sao? Như vậy có phải là Hòa đã làm điều gì đó sai..?

Cỏ Lạ
21-05-2009, 11:05 PM
Chẳng lẽ Hòa yêu Mốc xinh rồi sao? Như vậy có phải là Hòa đã làm điều gì đó sai..?

:haha: Cứ nhìn thấy cái anh Hòa này là thấy đi kèm với em MX. MX là người tình trong mộng của anh à anh ơi

p/s: Phải chăng mình hỏi anh ý một câu hơi riêng tư nhỉ??? :hi:

Khuyết
21-05-2009, 11:10 PM
Hỏi gì mà khôn pà cố luôn ?
Mình đang làm gì nhỉ ? mình phải tự biết mình đang làm gì chứ ?
Mình có sai không ? Chẳng ai là đúng vẹn toàn ...nhưng mình có nhận cái sai mình không mới quan trọng ?
Có làm ai đó buồn vì mình không ? 4 người đã 10 ý ..vậy CVK cứ nhân lên đi niềm riêng hiện giờ đã 100 thành viên thì bao nhiêu ý ? ...vậy có thể không va chạm ai buồn không ?
Khi ai đó chưa hiểu mình ...họ có thể buồn vì mình ...nhưng thời gian là câu trả lời ok nhất mà CVK ?
Mọi chuyện, mọi việc đều do DUYÊN NGHIỆP mà ra ...Nhân quả luôn đứng đầu ...
Hãy để mọi chuyện tự nhiên CVK ơi ...Duyên đến thì hợp ...duyên tận thì tan ...Cố không có ý gì ? chưa đủ sức đảo chuyển càn khôn á ...
hihihi...
Mà nơi này lạng quạng TAT được quyền bank nick trong box này á ...
hình như TAT hôm nay mới ăn gan hùm á....hihihi...
Bộn bề quá ...đùa tí cho có sức để bộn bề tiếp ...mong CVK không giận chứ ...Giận thì cũng kệ à...:nguong::nguong::nguong::nguong:

Thank TAT có TAT về nhà cửa vui vẻ hẳn lên

Lê_Minh_Hòa
23-05-2009, 01:28 AM
:haha: Cứ nhìn thấy cái anh Hòa này là thấy đi kèm với em MX. MX là người tình trong mộng của anh à anh ơi

p/s: Phải chăng mình hỏi anh ý một câu hơi riêng tư nhỉ??? :hi:

Vâng! Luôn luôn... Hòa yêu Mốcxinh! Mãi mãi.... Tuyệt đối! Dù biết rằng MX ấy đã thuộc về người khác!

Không biết Mốc xinh nghĩ gì về tình cảm của LMH nhỉ?

Cỏ Lạ
23-05-2009, 02:30 PM
Vâng! Luôn luôn... Hòa yêu Mốcxinh! Mãi mãi.... Tuyệt đối! Dù biết rằng MX ấy đã thuộc về người khác!

Không biết Mốc xinh nghĩ gì về tình cảm của LMH nhỉ?

MX mà nghe được những lời này chắc đập đầu vào máy tính chứ chẳng vừa :acac:...

COCKOO
23-05-2009, 03:34 PM
MX mà nghe được những lời này chắc đập đầu vào máy tính chứ chẳng vừa :acac:...
Không biết cái máy tính nó có làm sao không nhỉ? Tội nghiệp...

Lê_Minh_Hòa
24-05-2009, 10:17 PM
Không biết người ấy nghĩ gì về tình cảm của mình dành cho người ấy nhỉ?

Lê_Minh_Hòa
27-05-2009, 02:30 PM
Giây phút mà người ấy thuộc về mình nó sẽ như thế nào nhỉ...???

TeacherABC
27-05-2009, 05:14 PM
Giây phút mà người ấy thuộc về mình nó sẽ như thế nào nhỉ...???

Sẽ... rùng mình và... hạnh phúc ngập tràn...!!!!!:nguong:

Nhudadauyeu
04-06-2009, 09:46 PM
Tự hỏi mình đang sao vậy,mệt mỏi đến vậy sao,chẳng thể hiểu nổi là đang bị sao nữa???

sơn_nữ83
05-06-2009, 09:40 AM
Nếu mình không biết tới trang NR này thì tâm trạng của mình có như bây giờ không nhỉ? ( một mớ tâm trạng hỗn độn luôn)

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 10:30 PM
Member có được phép yêu Mod không nhỉ?

Phu sinh
09-06-2009, 11:09 PM
Member có được phép yêu Mod không nhỉ?
Sặc...sặc... mất thôi! Ai cấm được nhưng LMH bây giờ đang ngắm cô Mod nào đấy nhỉ????

Lê_Minh_Hòa
10-06-2009, 07:56 AM
Sặc...sặc... mất thôi! Ai cấm được nhưng LMH bây giờ đang ngắm cô Mod nào đấy nhỉ????

Dạ, em đang thầm thương trộm nhớ 1 Mod anh àh, nhưng anh cho em giữ bí mật nhé! Thôi cứ để tình yêu đơn phương lại hay anh ạ! Cám ơn anh đã quan tâm!:D

Em thấy trong quy định của điễn đàn không có điều khoản này nên hỏi cho chắc ăn, lỡ yêu Mod mà bị baned nick thì tội nghiệp lắm!

Quỳnh_muộn
10-06-2009, 08:45 AM
Dạ, em đang thầm thương trộm nhớ 1 Mod anh àh, nhưng anh cho em giữ bí mật nhé! Thôi cứ để tình yêu đơn phương lại hay anh ạ! Cám ơn anh đã quan tâm!:D

Em thấy trong quy định của điễn đàn không có điều khoản này nên hỏi cho chắc ăn, lỡ yêu Mod mà bị baned nick thì tội nghiệp lắm!

Mod hay Smod hay Admin thì cũng chỉ là người bình thường mà anh, cứ yêu thoải mái đi anh ạ..
Bỗng dưng em nhớ anh quá..hihi

sơn_nữ83
10-06-2009, 10:18 AM
Mod hay Smod hay Admin thì cũng chỉ là người bình thường mà anh, cứ yêu thoải mái đi anh ạ..
Vừa qua mục chào buổi sáng của QM, đọc được một câu hay quá " đừng bỏ phí cuộc đời trong hoài nghi và lo sợ". Hình như mình đang lãng phí cuộc đời mình, lãng phí từng ngày trôi qua, không biết nắm lấy cơ hội đến với mình và tận hưởng...Nghi ngờ tất cả những gì đến với mình, dù thực sự tất cả những gì mình đang thấy đều chân thành, tha thiết. Sao vậy tôi ơi? Có ngu ngốc lắm không nhỉ? Giá mà được "cứ yêu thoải mái" nhỉ.

thuc sinh
10-06-2009, 11:16 PM
Cầu vồng khuyết xin ít đấy của chị em để mở topic này nhé mong chị em thông cảm cho Cầu vồng khuyết thò một chân vào nhà chị em nhé.

đang băn khoăn là nên thò chân nào vào chỗ chị em.......!!!!

TeacherABC
11-06-2009, 02:40 AM

Lê Minh Hòa lại yêu ư? Mà lại yêu đơn phương hả???:botay: :botay: :botay: :botay:

Lê_Minh_Hòa
11-06-2009, 09:12 AM
Lê Minh Hòa lại yêu ư? Mà lại yêu đơn phương hả???:botay: :botay: :botay: :botay:

Tự dưng lại yêu! mà lại yêu Mod nữa mới chết chứ!
Không biết người ấy (Mod) có hiểu được tình yêu trọn vẹn mà Hòa dành cho người ấy không nhỉ? Người ấy (Mod) có hiểu được rằng mình yêu và khát khao như thế nào .......?!

kehotro
11-06-2009, 10:21 AM
Không biết người ấy (Mod) có hiểu được tình yêu trọn vẹn mà Hòa dành cho người ấy không nhỉ? Người ấy (Mod) có hiểu được rằng mình yêu và khát khao như thế nào .......?!

LMH yêu mod mà không biết là mod nào để anh em còn định hướng mà vun vén? Cứ úp úp mở mở thế này coi chừng tất cả các mod nữ lại cứ nghĩ LMH đang hướng trái tim về mình thì không biết sẽ ra sao nữa đây!

NHAT NGUYET
11-06-2009, 10:24 AM

Phải thừa nhận LMH là người đa tình và si tình nhất ở NR này đấy! Nên mạo muội đặt cho LMH biệt danh: "NR đệ nhất... đa si tử" (ghép ngược lại có vẻ hay hơn nhưng hơi... bất tiện nhỉ) :rolleyes:

Phu sinh
11-06-2009, 10:34 AM

Ghẹo LMH

Làm sao hiểu khi chẳng hề hay biết
Vẫn vô tư nhạo kẻ thiết tha dâng
Tình câm nín nên Hòa đành lặng lẽ
Gởi đơn phương trong top nhỏ thì thầm... :botay:

Hì...Hì.. LMH tự nhiên trở nên nhút nhát từ dạo ấy hỉ, tỏ đại đi cho rồi .... hì..hì..

Lê_Minh_Hòa
11-06-2009, 11:07 AM
Ghẹo LMH

Làm sao hiểu khi chẳng hề hay biết
Vẫn vô tư nhạo kẻ thiết tha dâng
Tình câm nín nên Hòa đành lặng lẽ
Gởi đơn phương trong top nhỏ thì thầm... :botay:

Hì...Hì.. LMH tự nhiên trở nên nhút nhát từ dạo ấy hỉ, tỏ đại đi cho rồi .... hì..hì..

Dạ, Cám ơn anh về bài thơ hay! Tuy không dám nói ra cùng ai và ngỏ với người ấy.... nhưng em cám ơn anh đã quan tâm và chia sẻ, em cảm thấy ấm lòng.

Tazang
11-06-2009, 11:08 AM

Nhiều khả năng là Mod KTMQA của Box âm nhạc rồi......:cool:

Lê_Minh_Hòa
11-06-2009, 11:12 AM
LMH yêu mod mà không biết là mod nào để anh em còn định hướng mà vun vén? Cứ úp úp mở mở thế này coi chừng tất cả các mod nữ lại cứ nghĩ LMH đang hướng trái tim về mình thì không biết sẽ ra sao nữa đây!

Phải thừa nhận LMH là người đa tình và si tình nhất ở NR này đấy! Nên mạo muội đặt cho LMH biệt danh: "NR đệ nhất... đa si tử" (ghép ngược lại có vẻ hay hơn nhưng hơi... bất tiện nhỉ) :rolleyes:

cám ơn anh KHT và NN đã quan tâm đến tình yêu đơn phương của LMH! Nhưng như anh PS đã nói, bỗng dưng trở nên nhút nhát .... trước người ấy!

Lê_Minh_Hòa
12-06-2009, 02:25 PM
Đêm qua mình nằm mơ thấy người ấy! Người ấy ngồi cạnh mình, nép vào vai mình.... rồi mình cúi xuống hôn lên mái tóc của người ấy...! :hongio:
Không biết đêm qua người ấy mơ thấy gì nhỉ....?:saoco:

thuc sinh
12-06-2009, 05:33 PM
Đêm qua mình nằm mơ thấy người ấy! Người ấy ngồi cạnh mình, nép vào vai mình.... rồi mình cúi xuống hôn lên mái tóc của người ấy...! :hongio:
Không biết đêm qua người ấy mơ thấy gì nhỉ....?:saoco:

kakakakakakaka
giấc mơ của Bác một phần không bao giờ thành hiện thực được....kakakakakkaka, vì...khi hai người thật này, bác và.....mà diễn cảnh trên, khi bác cúi xuống, sẽ ....không đụng mái tóc:D:D:D

MocXinh_MumMim
13-06-2009, 12:44 AM

Thế anh LMH bỏ em yêu Mod hả....:acac:... Lời hứa tuyệt đối và mãi mãi của anh đâu rồi???

OA _ NỮ
13-06-2009, 12:52 AM
Thế anh LMH bỏ em yêu Mod hả....:acac:... Lời hứa tuyệt đối và mãi mãi của anh đâu rồi???

Đàn ông vốn đa tình mà em...Thôi em cũng đừng có đau buồn tuyệt vọng nhé:rolleyes

Lê_Minh_Hòa
14-06-2009, 08:29 AM

Chẳng lẽ MXMM lại không hiểu LMH sao? Chẳng lẽ mình lại phải nói cho toàn thể diễn đàn biết cô bé Mod xinh ấy là ai sao?

Đàn ông vốn đa tình mà em...Thôi em cũng đừng có đau buồn tuyệt vọng nhé:rolleyes

Buồn quá Hòa ơi! Hình như là Chị ON không hiểu hay là chị ấy cố tình không hiểu và không muốn giúp Hòa!

Lê_Minh_Hòa
14-06-2009, 08:33 AM
Nhiều khả năng là Mod KTMQA của Box âm nhạc rồi......:cool:

:mad::mad::mad: :chetchua: Không giúp đỡ gì mà cứ chọc ghẹo hoài vậy em?

kakakakakakaka
giấc mơ của Bác một phần không bao giờ thành hiện thực được....kakakakakkaka, vì...khi hai người thật này, bác và.....mà diễn cảnh trên, khi bác cúi xuống, sẽ ....không đụng mái tóc:D:D:D

Hiểu ý của TS, Chẳng lẽ TS không muốn giúp Hòa sao? :saoco:

OA _ NỮ
14-06-2009, 09:06 AM
Vì LMH đa tình nên MXMM ko chịu nổi, chôn vùi nỗi bi thương vào mấy vò rượu rồi...
Tội nghiệp MXMM quá, LMH dỗ ngọt lại she đi.

MocXinh_MumMim
14-06-2009, 01:56 PM
Chẳng lẽ MXMM lại không hiểu LMH sao? Chẳng lẽ mình lại phải nói cho toàn thể diễn đàn biết cô bé Mod xinh ấy là ai sao?

Em hiểu em chết liền..... Chỉ biết anh nói yêu MXMM tuyệt đối và mãi mãi ai dè quay ngoắt yêu "chị" Mod nào đấy roài. NR có biết bao nhiêu là Mod nữ... Có khi anh LMH yêu cả ý nhỉ... :nguong:

@chị ON: mấy vò thì được gì chị ơi, em đang tắm trong bể nghìn lít rượu đây...:ngugat:

Tazang
14-06-2009, 02:49 PM
@chị ON: mấy vò thì được gì chị ơi, em đang tắm trong bể nghìn lít rượu đây...:ngugat:

Rượu ngâm MXMM hả, ngon thế nhẻy:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
p/s: Nhớ cái can rượu ngọt đó quá MXMM ơi

MocXinh_MumMim
14-06-2009, 04:25 PM
Rượu ngâm MXMM hả, ngon thế nhẻy:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
p/s: Nhớ cái can rượu ngọt đó quá MXMM ơi

Hi hi...rượu uống hoài hok say nên mới nhớ đc đúng không ạ..:nguong:

p/s: Khi nào có dịp em sẽ kỉ niệm các bác HP vài can "nước giải khát" ấy nhé!

Lê_Minh_Hòa
15-06-2009, 08:08 AM
Vì LMH đa tình nên MXMM ko chịu nổi, chôn vùi nỗi bi thương vào mấy vò rượu rồi...
Tội nghiệp MXMM quá, LMH dỗ ngọt lại she đi.

Em hiểu em chết liền..... Chỉ biết anh nói yêu MXMM tuyệt đối và mãi mãi ai dè quay ngoắt yêu "chị" Mod nào đấy roài. NR có biết bao nhiêu là Mod nữ... Có khi anh LMH yêu cả ý nhỉ... :nguong:

Trời ơi là trời! Thì người ấy cũng là người ấy mà.......... Đã nói là Luôn luôn.... Hòa yêu người ấy.... Mãi mãi, Tuyệt đối mà! :hongio:

Chẳng lẽ cứ bắt người ta nói thẳng ra, đâu còn gì là thi vị và e ấp nữa....!!! :uchiu:

Lê_Minh_Hòa
15-06-2009, 10:04 PM
Giờ này người ấy đang làm gì nhỉ? Người ấy có hiểu được tình cảm của mình không nhỉ? :saoco:

MocXinh_MumMim
16-06-2009, 08:36 AM
Trời ơi là trời! Thì người ấy cũng là người ấy mà.......... Đã nói là Luôn luôn.... Hòa yêu người ấy.... Mãi mãi, Tuyệt đối mà! :hongio:

Chẳng lẽ cứ bắt người ta nói thẳng ra, đâu còn gì là thi vị và e ấp nữa....!!! :uchiu:

Hị hị... chắc lâu quá không ai thèm yêu nên em chả biết thế nào là thi vị với e ấp... Chỉ biết "ấp" là "ấp" luôn thoai ạ...:nguong:

Lê_Minh_Hòa
16-06-2009, 08:47 AM
Có bao giờ người ấy hiểu được rằng dù bên ai? ở đâu? làm gì? thì mình vẫn luôn nghĩ đến người ấy.... dẫu biết rằng người ấy mãi vô tư, và hững hờ trước tình cảm của mình..!

kuden
16-06-2009, 11:36 AM
PV Hòa Thân để signature là nhớ ai đó.
Trong khi bên nớ lại take a photô Xinh - Trắng Nõn Nà như bông bụt .

Cồng nhận pak này đa tình thiệt là. :nguong::nguong::nguong:

TeacherABC
16-06-2009, 09:34 PM
PV Hòa Thân để signature là nhớ ai đó.
Trong khi bên nớ lại take a photô Xinh - Trắng Nõn Nà như bông bụt .

Cồng nhận pak này đa tình thiệt là. :nguong::nguong::nguong:

Vậy mới là LMH ngày nào mừh! Hè hè hè...:botay:

Lê_Minh_Hòa
17-06-2009, 07:50 AM
Giờ này Mod xinh của Hòa đã dậy chưa nhỉ? ..hay là còn cuộn mình trong chăn như con mèo con xinh xắn...? hay là nằm bên cạnh con mèo đực xấu xí...???:mad: Thôi... chẳng nghĩ nữa!

kuden
17-06-2009, 08:23 AM
Vậy mới là LMH ngày nào mừh! Hè hè hè...:botay:

nGày xƯa nỗi tiếng lÊ mInh
Ngày nAy lại có hÒa mINh Lẫy lừng.

:nguong::nguong::nguroi::nguroi:

Nhudadauyeu
12-08-2009, 10:41 PM
Cuộc đời mình là những chuỗi ngày buồn bã, bản thân đã cố và cố rất nhiều, cuối cùng buồn vẫn hoàn buồn, chẳng biết nên làm thế nào nữa........

TeacherABC
12-08-2009, 10:58 PM
Cuộc đời mình là những chuỗi ngày buồn bã, bản thân đã cố và cố rất nhiều, cuối cùng buồn vẫn hoàn buồn, chẳng biết nên làm thế nào nữa........

Hãy nhìn xuống những mảnh đời bất hạnh để thấy mình vẫn còn hạnh phúc hơn họ! Cuộc đời cũng có khi buồn đấy nhưng niềm vui vẫn xuất hiện nếu mình biết nắm bắt... Chúc NĐDY sẽ lại yêu đời!

Nhudadauyeu
12-08-2009, 11:01 PM
dạ vâng, sẽ vượt qua giai đoạn này, đã bản lĩnh, kiên cường hơn rồi ạ nhưng vẫn ko tránh khỏi những jây fút yếu lòng và mất fương hướng......Ngày mai sẽ là 1ngày mới

Nhudadauyeu
24-08-2009, 07:55 PM
tự hỏi mình có dành tình cảm gì cho ng ta ko nhỉ??? liều quá khi mà cho ngta cơ hội nhỉ

Sheiran
28-08-2009, 10:10 AM
deleted

Nhudadauyeu
30-08-2009, 06:08 AM
Tự hỏi đây là lần thứ mấy để dứt đc khỏi đây??? Liệu có thể ko??? Lần này sẽ là lần cuối nhé

gÁiNgoAn
05-09-2009, 03:21 AM
Không biết có kiếm được anh nào đẹp zai ở đây không nhỉ?

Nhudadauyeu
07-09-2009, 09:45 AM
Tự hỏi mình có nên tin vào những điều mình đang cảm nhận ko??? Cảm giác của mình thường ko sai khi nào, híc híc, vô tình mà chẳng thể vô tình được

Lê_Minh_Hòa
10-09-2009, 11:42 PM
Chỉ có 1 lần thôi, sao mà người ta vẫn phải đắn đo suy nghĩ như vậy nhỉ? Sao thế nhỉ?

TeacherABC
11-09-2009, 06:29 AM
Chỉ có 1 lần thôi, sao mà người ta vẫn phải đắn đo suy nghĩ như vậy nhỉ? Sao thế nhỉ?

Chính vì... 1 lần thôi nên người ta... phải như thế em à!

Sheiran
11-09-2009, 09:22 AM
deleted

MinhThy
11-09-2009, 12:21 PM
Khi ở xa nhau đến 9 tiếng giờ bay, thì em và anh ... liệu còn giữ được trái tim mình để dành riêng cho nhau không? Ngày em quay về, em và anh sẽ ngồi kế bên nhau bằng danh phận thế nào, một người bạn hay một người yêu? Nếu em không bao giờ trở về đây nữa, anh có đến với em không?

Phu sinh
11-09-2009, 01:03 PM
Khi ở xa nhau đến 9 tiếng giờ bay, thì em và anh ... liệu còn giữ được trái tim mình để dành riêng cho nhau không? Ngày em quay về, em và anh sẽ ngồi kế bên nhau bằng danh phận thế nào, một người bạn hay một người yêu? Nếu em không bao giờ trở về đây nữa, anh có đến với em không?

:emxin: Đừng giận anh nhe em MT, chỉ là ngứa miệng chọt cái thôi! Cứ nghĩ là "không" cho lòng nhẹ nhõm khỏi băn khoăn!

Hic...Hic.. Chạy thôi kẻo ăn đạn! :run::run:

OA _ NỮ
12-09-2009, 12:27 AM
:emxin: Đừng giận anh nhe em MT, chỉ là ngứa miệng chọt cái thôi! Cứ nghĩ là "không" cho lòng nhẹ nhõm khỏi băn khoăn!

xui dại ko à PS. Có mộng để dệt vẫn còn hơn những người ko mộng chứ hả...
Có sức khoẻ và niềm tin dù để xây dựng lâu đài trên cát cũng còn hơn là những người vô cảm sống vô vị và lãnh đạm với mọi thứ trên đời...:D

MT Ơi, Cứ làm điều gì em cần phải làm. Tự mình quyết định đường đi của mình ...Mấy chục năm về trước, thời còn trẻ, chị cũng ra đi mang trong lòng một mối tình đẹp như mơ, để lại quê nhà người yêu dấu...Sau bao năm gặp lại nhau, vẫn còn trân trọng nhau, quý mến nhau...Thế là đủ rồi em à, chị cũng mãn nguyện...Xa nhau mà vẫn luôn nghĩ đến nhau, còn hơn sống gần bên nhau chỉ thấy bế tắc và sầu muộn...

MinhThy
12-09-2009, 05:37 AM

Hihi ... em cám ơn anh. Cũng muốn nghĩ vậy lắm anh ơi, nhưng anh biết rồi đó ... khi yêu, con người ta luôn vẽ ra những gì tốt đẹp nhất. Em cũng khó là ngoại lệ, mặc dù em biết trước kết cuộc cũng chẳng tốt đẹp gì hơn ^.^

xui dại ko à PS. Có mộng để dệt vẫn còn hơn những người ko mộng chứ hả...
Có sức khoẻ và niềm tin dù để xây dựng lâu đài trên cát cũng còn hơn là những người vô cảm sống vô vị và lãnh đạm với mọi thứ trên đời...:D

MT Ơi, Cứ làm điều gì em cần phải làm. Tự mình quyết định đường đi của mình ...Mấy chục năm về trước, thời còn trẻ, chị cũng ra đi mang trong lòng một mối tình đẹp như mơ, để lại quê nhà người yêu dấu...Sau bao năm gặp lại nhau, vẫn còn trân trọng nhau, quý mến nhau...Thế là đủ rồi em à, chị cũng mãn nguyện...Xa nhau mà vẫn luôn nghĩ đến nhau, còn hơn sống gần bên nhau chỉ thấy bế tắc và sầu muộn...

Vâng chị, em nghĩ có một cuộc tình đẹp ở quê hương, cũng như là một cái gì đó sẽ làm động lực cho em bớt cô đơn ở nơi xứ người. Có thể sau này nếu lỡ mọi thứ đổi dời, nhưng gặp lại mà vẫn còn yêu nhau thì rất đáng trân trọng, nếu không thì sẽ là những người bạn tốt của nhau. Chỉ thể thôi là được. Chúc cho người ấy dù thế nào cũng được hạnh phúc. Sắp đi rồi chị ạ. Buồn thật

OA _ NỮ
12-09-2009, 08:35 AM
Có một đôi ở M, giống như trường hợp của em đó. Ra đi được mấy tháng, she ko chịu nổi nhớ nhung lại quay về...Khi quay về thì nghe nhiều tin đồn, rồi ghen tuông, hiện giờ vẫn giận dỗi ko chịu gặp lại người yêu...

Có ai đó nói rằng, đàn ông coi đàn bà như đôi dẹp liền chân, khi ở gần thì mang, khi ở xa thì tháo bỏ...(Hiểu được ko nhỉ, potay)

Nhudadauyeu
28-09-2009, 04:59 PM
Tự hỏi mình đang bị sao thế này???

votinh
29-09-2009, 01:45 PM
Có một đôi ở M, giống như trường hợp của em đó. Ra đi được mấy tháng, she ko chịu nổi nhớ nhung lại quay về...Khi quay về thì nghe nhiều tin đồn, rồi ghen tuông, hiện giờ vẫn giận dỗi ko chịu gặp lại người yêu...

Có ai đó nói rằng, đàn ông coi đàn bà như đôi dẹp liền chân, khi ở gần thì mang, khi ở xa thì tháo bỏ...(Hiểu được ko nhỉ, potay)

Người ta nói xa mặt thì cách lòng mà chị. Đàn bà cũng coi đàn ông giống giống vậy thôi, chẳng qua là phụ nữ thích lưu kỹ niệm nên cố gắng giữ gìn còn nam giới thích sưu tầm nên cố bỏ đồ cũ... 1,2,3 dọt cho lẹ kẻo bị nhừ đòn :D:D:D

Sheiran
24-10-2009, 08:28 AM
deleted by SR

Hoa Sen
24-10-2009, 08:49 AM
Tại sao tối qua mình lại... như thế nhỉ... suy nghĩ hoài sáng giờ ko ra... nhưng... rất ngọt ngào... (hihi... :xiho:)

Vậy là đang hữu tình rồi phải không anh votinh ?

thienma
24-10-2009, 05:09 PM
Vậy là đang hữu tình rồi phải không anh votinh ?

Votinh nổi tiếng ở đây ghê nhỉ? hình như huynh ấy cũng rất ư là hữu tình đó :D

Nhudadauyeu
03-12-2009, 05:25 PM
tự hỏi sao mình lại .........

thachanhtim
04-12-2009, 12:26 AM
Tại sao tối qua mình lại... như thế nhỉ... suy nghĩ hoài sáng giờ ko ra... nhưng... rất ngọt ngào... (hihi... :xiho:)

Tối qua SR ngọt ngào với anh ABC ở tầng 6 phải hôn?
Đang tự hỏi 2 người ngọt ngào làm sau nhỉ, tiếc rằng TAT chân đau chỉ bò lên được tầng 5 rồi về thôi...

Sheiran
04-12-2009, 12:42 AM
Đang tự hỏi 2 người ngọt ngào làm sau nhỉ, tiếc rằng TAT chân đau chỉ bò lên được tầng 5 rồi về thôi...

Cái tự hỏi này từ ngày 24/10 kìa bà chị của em ơi :D

- Tự hỏi sao hum nay chị Tím thức khuya quá :rolleyes:

TeacherABC
04-12-2009, 06:15 AM

Áccc... Đang uống nước mà muốn sặc luôn nè TAT...:botay: :youarethewoman: :D

Sheiran
18-12-2009, 12:07 PM
Tại sao phải xài nhiều nick và cố tình giả làm nhiều ng khác nhau nhỉ? Thật vô vị! Loãng!

Lê_Minh_Hòa
04-01-2010, 08:39 AM
Tại sao phải xài nhiều nick và cố tình giả làm nhiều ng khác nhau nhỉ? Thật vô vị! Loãng!

ở MX trước đây thì mình không biết, nhưng ở AC thì khá phổ biến, và hình như ở NR cũng có trường hợp như vậy.

OA _ NỮ
04-01-2010, 09:01 AM

Sài nhiều nick là độc quyền của ảo mà em, miễn là mình đừng lợi dụng những đặc quyền đó để làm hại người khác thì cũng ko sao.

Chị cũng thích nhiều nick, xong cái giọng của mình ko giấu được ai cả, nên cũng chỉ an phận một nick.:rolleyes:

phale
04-01-2010, 09:07 AM
Sài nhiều nick là độc quyền của ảo mà em, miễn là mình đừng lợi dụng những đặc quyền đó để làm hại người khác thì cũng ko sao.

Chị cũng thích nhiều nick, xong cái giọng của mình ko giấu được ai cả, nên cũng chỉ an phận một nick.:rolleyes:

Xài nhiều nick cũng là cách tự làm mới mình, muốn từ bỏ mình hôm qua, hoặc đôi khi đơn giản là đóng một vai diễn mới mua vui cho cả nhà.

PL cũng nghĩ như chị ON.
Việc nhiều nick không quan trọng, quan trọng là dùng nhiều nick để làm điều tốt hay điều xấu?

Vô thường
04-01-2010, 09:41 AM
.....................
Việc nhiều nick không quan trọng, quan trọng là dùng nhiều nick để làm điều tốt hay điều xấu?

Nhiều nick để làm điều tốt xưa nay hiếm, làm điều xấu ư cổ kim thừa! Hà....Hà... Bi quan quá nhỉ!!!! :botay:

phale
04-01-2010, 09:59 AM
Nhiều nick để làm điều tốt xưa nay hiếm, làm điều xấu ư cổ kim thừa! Hà....Hà... Bi quan quá nhỉ!!!! :botay:

:D:D Bi quan quá nà VT. Hiếm cũng đâu phải là không có. :D

Khuyết
04-01-2010, 09:57 PM
Tối nay mọi người đi nhậu chắc vui vẻ. Gọi điện cho mình nói chuyện rất vui mình có cảm giác như đang được ngồi cùng mọi người.

Cám ơn mọi người nhiều chúc vui vẻ !

Phu sinh
04-01-2010, 11:04 PM
Vui quá hè! Nhiều chuyện thâm cung bí sử lắm nà! :D

OA _ NỮ
04-01-2010, 11:13 PM

Chia sẻ với Oa Nữ đi , tò mò quá....:D
Chuyền thống của vườn thơ mình là xí xọn, ai vắng mặt là bị nói xấu. Hihihi

Phu sinh
04-01-2010, 11:17 PM
Chia sẻ với Oa Nữ đi , tò mò quá....:D

Kha...kha... cuối năm nay .... cỏ chán nằm 1 mình rùi! :haha:

OA _ NỮ
04-01-2010, 11:22 PM
Kha...kha... cuối năm nay .... cỏ chán nằm 1 mình rùi! :haha:

Hiểu chít liền.:D

Phu sinh
04-01-2010, 11:28 PM
Hiểu chít liền.:D

Cỏ .... là cỏ đậu phụng ấy.... hay là cỏ lạc đó...còn gọi là SR ấy! Chán ôm gối sướng 1 mình ấy! :haha: :youarethewoman:

OA _ NỮ
04-01-2010, 11:54 PM
Cỏ .... là cỏ đậu phụng ấy.... hay là cỏ lạc đó...còn gọi là SR ấy! Chán ôm gối sướng 1 mình ấy! :haha: :youarethewoman:

Vẫn đang cố hiểu. Ôi cái đầu óc của Oa Nữ thật là thập chậm hiểu.:D

hahaha
05-01-2010, 12:05 AM
Vẫn đang cố hiểu. Ôi cái đầu óc của Oa Nữ thật là thập chậm hiểu.:D
Chán vãi, vài tháng nữa lại có đám cưới!

Anh lấy người ta, em cũng la
Dòng lệ tuôn rơi,mắt cũng nhòa
Rồi em tỉnh giấc vui bè bạn
Hẹn nửa năm sau, đón xe hoa!:D

Sheiran
05-01-2010, 12:20 AM
Đâu có nhanh dzậy :lau:, em vẫn còn ham dzui đi nhí nhảnh mình ênh dzới mọi ng mà :D

Nhudadauyeu
05-01-2010, 06:49 AM

híhí, em cũng tò mò...:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

TeacherABC
05-01-2010, 06:56 AM
Sheiran làm gì mà ép anh uống dzữ vậy em? Lúc nào cũng "chăm phần chăm" thì ai mà sống sót nổi? :youarethewoman: :botay: :nguong:

Sheiran
05-01-2010, 09:04 AM
Sheiran làm gì mà ép anh uống dzữ vậy em? Lúc nào cũng "chăm phần chăm" thì ai mà sống sót nổi? :youarethewoman: :botay: :nguong:

Kaka... Em bít anh võ công cao mừ nên hem sao, "ai biểu"... :D

Phu sinh
05-01-2010, 09:23 AM
híhí, em cũng tò mò...:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Hi...Hi.. anh có trả lời rùi mà! Còn muốn biết thêm thì hỏi 2 nhân vật dưới này nờ! :botay:

Teach! Cỏ nói đúng rùi "ai biểu.." :rolleyes:

TeacherABC
05-01-2010, 03:01 PM

Chuyện gì em???

Teach! Cỏ nói đúng rùi "ai biểu.." :rolleyes:

Em hổng hiểu...????

Sheiran
05-01-2010, 03:03 PM
Cố tình hem hỉu, lần sau off lại 100% anh hén :D

TeacherABC
05-01-2010, 03:05 PM
Cố tình hem hỉu, lần sau off lại 100% anh hén :D

Híc... lần sau không dám ngồi đối diện với Sheiran nữa! Uống muốn chết luôn!!!!!:youarethewoman:

kehotro
05-01-2010, 11:01 PM
Híc... lần sau không dám ngồi đối diện với Sheiran nữa! Uống muốn chết luôn!!!!!:youarethewoman:

Vậy lần sau xếp anh ngồi đối diên MT vậy! Còn SR ngồi bên phải,Bên trái là khách mời danh dự của anh được chưa? Quá ưu đãi rồi nhé!

TeacherABC
05-01-2010, 11:10 PM
Vậy lần sau xếp anh ngồi đối diên MT vậy! Còn SR ngồi bên phải,Bên trái là khách mời danh dự của anh được chưa? Quá ưu đãi rồi nhé!

Tiêu luôn! :youarethewoman: :youarethewoman: :youarethewoman: :D :D :D

Nhudadauyeu
06-01-2010, 06:34 AM

:D:D:D:D thế ngồi cạnh em nhá anh:D:D:D:D:D

MinhThy
06-01-2010, 09:19 AM
Tiêu luôn! :youarethewoman: :youarethewoman: :youarethewoman: :D :D :D

Em thề ... Em hứa .... Em đảm bảo ... Sẽ không bao giờ bắt anh "trăm phần trăm" liên tục ... dzì như dzậy no bụng, khó ăn lắm anh hen. Cứ bỏ ly xuống thì "50 nha anh" :D

TeacherABC
06-01-2010, 06:18 PM
:D:D:D:D thế ngồi cạnh em nhá anh:D:D:D:D:D

Hy vọng có dịp sẽ cụng ly với nhudadauyeu cùng Vườn Thơ nhé, được không nhỉ?:D

TeacherABC
06-01-2010, 06:19 PM
Em thề ... Em hứa .... Em đảm bảo ... Sẽ không bao giờ bắt anh "trăm phần trăm" liên tục ... dzì như dzậy no bụng, khó ăn lắm anh hen. Cứ bỏ ly xuống thì "50 nha anh" :D

Anh cũng thề... Anh cũng hứa... Anh cũng đảm bảo... Anh sẽ cố gắng... em uống sao thì anh...uống vậy! Chắc cũng tiêu luôn... :nguong:

Anna
09-01-2010, 10:25 PM
Tình yêu là có tội???