PDA

View Full Version : CLB Nhiếp ảnh Miền Nam

COCKOO
13-11-2009, 09:55 AM
Đây là CLB Họp mặt giao lưu chia sẻ kinh nghiệm giữa các member Niềm riêng có chung sở thích nhiếp ảnh tại TP HCM và các tỉnh lân cận.

TeacherABC
13-11-2009, 10:03 AM
Chúc CLB NA luôn vui và bóp đuợc nhiều bức ảnh đep!

COCKOO
13-11-2009, 10:08 AM
Anh TeacherABC làm chủ tịch luôn đi ạ.

phale
13-11-2009, 10:12 AM
Chúc CLB có đông thành viên và cho ra đời nhiều tác phẩm đẹp.
Vote anh TABC làm chủ tịch nha.

Khuyết
13-11-2009, 10:22 AM

Anh ABC tham gia cùng anh em đi em nghe đồn rằng anh là một tay có NA có hạng đó mà anh.

TeacherABC
13-11-2009, 10:46 AM
Anh ABC tham gia cùng anh em đi em nghe đồn rằng anh là một tay có NA có hạng đó mà anh.

Hi hi... nghe đồn thôi chứ anh không rành đâu! Cho anh xin một chân hội viên thôi nhé! Thanks!

Khuyết
13-11-2009, 10:49 AM
Nếu nói đến nhiếp ảnh thì phải hỏi anh LMH một thời ... giờ không biết còn chụp được nữa không ta?

Tazang
13-11-2009, 10:51 AM
Hi hi... nghe đồn thôi chứ anh không rành đâu! Cho anh xin một chân hội viên thôi nhé! Thanks!

Hôm nao em xách máy vào SG chụp ké Mẫu của anh Teach với nhá, góc nào hiểm hóc nhất cứ để em thực hành cho anh ạ:D:D:D:D:D

Phu sinh
13-11-2009, 11:12 AM
Hi...Hi... Nguời mẫu của Teach với LMH thì chỉ sợ tz phải sắm thêm thẻ nhớ quá! Teach chủ tịch đi nè, để anh em còn .... bóp ké ảnh chứ ! :D :botay:

NHAT NGUYET
13-11-2009, 11:56 AM
Đây là CLB Họp mặt giao lưu chia sẻ kinh nghiệm giữa các member Niềm riêng có chung sở thích nhiếp ảnh tại TP HCM và các tỉnh lân cận.

Bị loại ngay từ vòng mua vé xe :eek: :eek:

COCKOO
13-11-2009, 12:20 PM
Bị loại ngay từ vòng mua vé xe :eek: :eek:
Anh ở khúc giữa, lên thì vào miền bắc còn xuống ghé tạm trong nam đi anh. :D
Sướng nhất anh NN còn gì.

NHAT NGUYET
13-11-2009, 12:27 PM
Anh ở khúc giữa, lên thì vào miền bắc còn xuống ghé tạm trong nam đi anh. :D
Sướng nhất anh NN còn gì.

Anh thì thích ngược lại: lên thì vào Nam, xuống thì ra Bắc... không biết thế có "nhất" không nhỉ? Ai biết tư vấn hộ cho tý nhé! :D :rolleyes: :D

COCKOO
13-11-2009, 12:34 PM
Anh thì thích ngược lại: lên thì vào Nam, xuống thì ra Bắc... không biết thế có "nhất" không nhỉ? Ai biết tư vấn hộ cho tý nhé! :D :rolleyes: :D
Anh phải cho biết lý do để anh vào nam và tại sao lại ra bắc chứ.
Tóm lại lâu nay anh có thường xuyên vào nam không ạ? Hay anh lại ở lỳ ngoài bắc?

NHAT NGUYET
13-11-2009, 01:27 PM
Anh phải cho biết lý do để anh vào nam và tại sao lại ra bắc chứ.
Tóm lại lâu nay anh có thường xuyên vào nam không ạ? Hay anh lại ở lỳ ngoài bắc?

Vào Nam thì thi thoảng, ngoài Bắc đã ở đâu mà lỳ kia chứ? Chuyện gì cũng dở, chỉ hay mỗi cái lười, nên ở lỳ một cỗ thì có hì hì

Khuyết
13-11-2009, 01:55 PM
Vào Nam thì thi thoảng, ngoài Bắc đã ở đâu mà lỳ kia chứ? Chuyện gì cũng dở, chỉ hay mỗi cái lười, nên ở lỳ một cỗ thì có hì hì
Hehehe tóm lại anh NN ở CLB ngoài bắc đi.

OA _ NỮ
13-11-2009, 02:20 PM
Còn ON thì khúc nào nhỉ? Hi hi
Đang lăn tăn ko biết nộp đơn xin gia nhập miền nào...
CK ới, sao ko nhất quán là 1 CLBNA NR đi, sao lại phân chia 2 miền làm cái gì. Có phải là HHHL đâu mà bắc vơi nam.

Khuyết
13-11-2009, 02:28 PM
CK ới, sao ko nhất quán là 1 CLBNA NR đi, sao lại phân chia 2 miền làm cái gì. Có phải là HHHL đâu mà bắc vơi nam.

Lê lơi HP đi OA ơi.

Lê_Minh_Hòa
14-11-2009, 09:00 AM
Nếu nói đến nhiếp ảnh thì phải hỏi anh LMH một thời ... giờ không biết còn chụp được nữa không ta?

Hòa bỏ nghề lâu rồi, nhưng trường phái của Hòa thì đâu có chỗ ở chốn này....... thôi thì tập tành đi chụp hoa, chụp chim, chụp cây, chụp lá vậy........ :D:D

[QUOTE]Hi...Hi... Nguời mẫu của Teach với LMH thì chỉ sợ tz phải sắm thêm thẻ nhớ quá! Teach chủ tịch đi nè, để anh em còn .... bóp ké ảnh chứ ! [QUOTE]

Đồng ý với ý kiến của anh PS và mọi người, bầu anh ABC làm chủ tịch vì xét từ tư cách, lý lịch, quá trình họat động ......., kinh nghiệm và đặc biệt là đồ nghề về ảnh của anh ABC cũng chuẩn.

Vì vậy, đề nghị anh ABC nộp 2 bản lý lịch có xác nhận của địa phương, 1 giấy xác nhận không tiền án, tiền sự do cơ quan công an xác nhận, 1 giấy khám sức khỏe mà trong đó tất cả kết quả xét nghiệm đều (-) riêng mẫu xét nghiệm máu là (+), 5 tấm ảnh 4x6, và 3 tấm ảnh "nghệ thuật" ở 3 tư thế khác nhau........ để admin duyệt. :D

Khuyết
14-11-2009, 09:04 AM
Hòa bỏ nghề lâu rồi, nhưng trường phái của Hòa thì đâu có chỗ ở chốn này....... thôi thì tập tành đi chụp hoa, chụp chim, chụp cây, chụp lá vậy........ :D:D

[QUOTE]Hi...Hi... Nguời mẫu của Teach với LMH thì chỉ sợ tz phải sắm thêm thẻ nhớ quá! Teach chủ tịch đi nè, để anh em còn .... bóp ké ảnh chứ ! [QUOTE]

Đồng ý với ý kiến của anh PS và mọi người, bầu anh ABC làm chủ tịch vì xét từ tư cách, lý lịch, quá trình họat động ......., kinh nghiệm và đặc biệt là đồ nghề về ảnh của anh ABC cũng chuẩn.

Vì vậy, đề nghị anh ABC nộp 2 bản lý lịch có xác nhận của địa phương, 1 giấy xác nhận không tiền án, tiền sự do cơ quan công an xác nhận, 1 giấy khám sức khỏe mà trong đó tất cả kết quả xét nghiệm đều (-) riêng mẫu xét nghiệm máu là (+), 5 tấm ảnh 4x6, và 3 tấm ảnh "nghệ thuật" ở 3 tư thế khác nhau........ để admin duyệt. :D

THế có nhiều quá không anh? theo em anh Teach chỉ cần nộp ảnh thật hót của 3 mẫu mà Anh Teach chụp là ok rồi.

Khuyết
16-11-2009, 03:05 PM
[QUOTE=Lê_Minh_Hòa;58124] Hòa bỏ nghề lâu rồi, nhưng trường phái của Hòa thì đâu có chỗ ở chốn này....... thôi thì tập tành đi chụp hoa, chụp chim, chụp cây, chụp lá vậy........ :D:D

[QUOTE]Hi...Hi... Nguời mẫu của Teach với LMH thì chỉ sợ tz phải sắm thêm thẻ nhớ quá! Teach chủ tịch đi nè, để anh em còn .... bóp ké ảnh chứ !

THế có nhiều quá không anh? theo em anh Teach chỉ cần nộp ảnh thật hót của 3 mẫu mà Anh Teach chụp là ok rồi.

Vấn đề là rất vấn đề. Đề ra mà không làm được thì đấy là vấn đề. Xong chúng ta phải xem lại vấn đề để giải quyết được vấn đề. Vấn đề ở chỗ là chúng ta phải có đường lối và nhiệt tình với vấn đề này. Vấn đề ở chỗ CK đã tổ chức được CLB nhiếp ảnh mà chưa thấy tấm ảnh nào cho CLB thì đây mới là vấn đề.

Vấn đề của em là vấn đề. Em xin đưa ra vấn đề của em để các bác thấy vấn đề và thấy em rất vấn đề.

MinhThy
19-11-2009, 05:56 AM

Các anh chị cho em nhỏ có chút ý kiến. Em nhất trí với ý kiến của chị Oa là ... sao ko để là CLBNA NR đi, vì NR của mình là một thể thống nhất, đâu cần phân chia Bắc và Nam, còn những mem ở Miền Trung, Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Úc ... thì sao ạ?

Ngưu Lang
19-11-2009, 08:19 AM
Các anh chị cho em nhỏ có chút ý kiến. Em nhất trí với ý kiến của chị Oa là ... sao ko để là CLBNA NR đi, vì NR của mình là một thể thống nhất, đâu cần phân chia Bắc và Nam, còn những mem ở Miền Trung, Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Úc ... thì sao ạ?

Hổng lẽ Ngưu Lang ở trển lập Hội Nhiếp Ảnh Ông Trời hay sao? :botay::nguong:

HaiNguyenStyle
19-06-2011, 10:55 AM
Chào các cô chú , anh chị em là người mới biết về chụp hình em có thể tham gia vào CLB này được ko a
em sợ chình của em kém nên không đủ tư cách tham gia vào CLB
em Sinh Năm 1984
Em tên là Linh A
Hiện đang ở TPHCM
Rất mong được các cô chú , anh chi cho phép em được tham gia vào CLB

Boulevard
19-06-2011, 11:42 AM
Chào các cô chú , anh chị em là người mới biết về chụp hình em có thể tham gia vào CLB này được ko a
em sợ chình của em kém nên không đủ tư cách tham gia vào CLB
em Sinh Năm 1984
Em tên là Linh A
Hiện đang ở TPHCM
Rất mong được các cô chú , anh chi cho phép em được tham gia vào CLB

Welcome bạn tới với Niềm riêng. Bạn không phải e ngại về "trình" của mềnh đâu... Ý tưởng và lòng nhiệt tình mới là điều quan trọng nhất. Ở Niềm riêng đa phần đều là các nhà nhiếp ảnh chơi nhiếp ảnh mang tính nghiệp dư, không có dân nhiếp ảnh chuyên nghiệp đâu, nên bạn cứ yên tâm post ảnh cho bà con niềm riêng cùng thưởng thức nhé. Mọi người sẵn sàng chia sẻ những nhận xét và cảm xúc của mình với những tấm ảnh của bạn!