PDA

View Full Version : Phụ nữ đa tình có ma lực ghê gớm

OA _ NỮ
25-09-2009, 10:23 AM
Phụ nữ đa tình rất hấp dẫn đàn ông. Họ quyến rũ và có ma lực như một thứ trái cấm ngọt lịm và nguy hiểm.

Đàn ông đa tình là điều đáng ngại của tất cả chị em phụ nữ nhưng đàn bà đa tình thì nguy hiểm hơn rất nhiều. Ít người phụ nữ dám thú nhận mình là kẻ đa tình bởi họ ý thức được như thế là không tốt, tuy tính chất ấy luôn tồn tại trong một số người, dù họ có muốn hay không...

Đàn ông đa tình là người có năng lực yêu đương dồi dào, điều này do yếu tố bẩm sinh di truyền và một phần do môi trường. Vì dồi dào nên họ "phân phối" cho một người không hết hoặc đối tượng của họ không đủ sức nhận lãnh, chứa đựng nên họ phải tìm đến những đối tượng khác hoặc một lần phải yêu nhiều đối tượng thì trái tim họ mới thoả mãn.

Đàn ông cũng mang trong mình bản tính chinh phục sẵn có, kết hợp với năng lực yêu đương dồi dào tạo thành chất đa tình trong máu.

Với người phụ nữ đa tình cũng vậy, họ yêu người này nhưng ánh mắt nồng nàn của người kia cũng làm họ xao xuyến. Có người đã có chồng, dù yêu chồng nhưng lời tỏ tình của một người đàn ông khác cũng làm họ rung động ngây ngất. Có người vừa thất tình, trái tim tưởng như tan nát nhưng khi gặp một người thích hợp, nó phục sinh nhanh chóng và yêu ngay một cách say mê...Lần yêu nào với họ cũng có thể như yêu lần đầu... Họ biện luận rằng, một người không đủ những đặc điểm họ cần yêu nên họ phải yêu nhiều người.
Không có nghề nghiệp nào làm cho người ta thành đa tình, nó chỉ là một phần ảnh hưởng rất nhỏ còn bản chất bên trong của mỗi người mới là nhân tố quyết định. Người ta hay nói rằng những phụ nữ hoạt động trong lĩnh vực văn chương, nghệ thuật thường rất đa tình, điều này không... oan nhưng chưa đủ bởi rất nhiều nhà văn nữ chỉ yêu và lấy một người, sống trọn vẹn với chồng, còn tình cảm chan chứa của họ dành hết cho công việc.
Trái lại có những phụ nữ bình thường, làm những nghề nghiệp có vẻ khô khan nhưng lại rất đa tình. Và họ đôi khi phải vật vã với thói đa tình của mình nếu chẳng may “say nắng” khi gặp ông sếp thông minh, hài hước hay một người bạn học cũ có cuộc đời bi tráng, một đồng nghiệp điển trai chiều chuộng cũng đều khiến họ lãng đãng.
Bản chất của người phụ nữ đa tình cũng mang trong mình sự so sánh cao độ. Họ thường so sánh những người đàn ông đi qua cuộc đời họ với nhau hoặc cũng có khi là so sánh với người bạn đời hiện tại. Khi thấy người chồng của mình không bằng những người đàn ông khác, không lãng mạn, hào hoa, không tài năng, không chứa đựng được trái tim quá nóng của mình là những người phụ nữ đa tình mang tâm trạng thất vọng. Tù đó, nếu xuất hiện một người đàn ông đáp ứng được nhu cầu tình cảm của mình là họ sẵn sàng chia tay để đến với hạnh phúc mới.
Đã là người phụ nữ đa tình thì nhu cầu yêu đương của họ rất mạnh, họ có thể bỏ mọi thứ để chạy theo tiếng gọi của tình yêu và trong nhiều trường hợp, họ là người mù quáng với bao nhiêu tai tiếng, khốn khổ của họ phát sinh từ đây. Hầu hết phái nam không ai chịu nổi một phụ nữ có thể cùng một lúc rung động với nhiều người.

Nhưng mặt khác, người phụ nữ đa tình cũng rất hấp dẫn đàn ông, bởi sự nồng nàn, say đắm của họ khơi gợi được những cảm xúc mãnh liệt ở đàn ông. Họ quyến rũ, có ma lực như một thứ trái cấm ngọt lịm và nguy hiểm. Cũng giống như một dòng sông ào ạt, nếu người đàn ông làm được một con đê thì dòng sông ấy đủ sức tưới mát cả một cánh đồng hay làm nên nguồn điện thắp sáng.

Phụ nữ đa tình giống như người có trong tay một món tiền lớn, hoặc là biết đầu tư có ích dài lâu cho sự nghiệp hoặc tiêu pha phung phí vụn vặt vào những chuyện vô bổ như ăn chơi, nhảy nhót để rồi có ngày sẽ khánh tận. Nhưng nếu được giáo dục tốt, có lòng tự trọng thì họ biết kiềm chế, không bạ đâu yêu đó, biết giới hạn nào không thể vượt qua... Họ vẫn có thể trở thành người vợ tốt khi bản thân họ phải ý thức được thói đa tình ấy của mình để không dấn thân vào những mối tình lăng nhăng, phù phiếm, biết vận dụng sự dào dạt ấy để mang đến hạnh phúc cho một người đàn ông của đời mình.

Đâu phải đàn ông không thích phụ nữ đa tình, chỉ có điều họ thích người phụ nữ chỉ đa tình với riêng một mình họ mà thôi.

Cho nên tính đa tình không trừ một giới nào, vấn đề là người phụ nữ biết mình đa tình ở mức độ nào để kìm chế và người đàn ông yêu họ phải biết người yêu mình, vợ mình có là người đa tình hay không, để yêu họ đúng mức, cũng như có đủ sức mạnh đáp lại tình yêu ấy.

Người gửi: Trai cô đơn

votinh
25-09-2009, 10:40 AM
Một bài viết rất ư là cô đọng và đặc sắc. Thế còn đàn ông vô tình thì thế nào!?!

OA _ NỮ
25-09-2009, 10:52 AM
Một bài viết rất ư là cô đọng và đặc sắc. Thế còn đàn ông vô tình thì thế nào!?!

Đàn ông vô tình là đàn ông đa tình, vì quá đa tình nên phải mang danh vô tình...:rolleyes:

Lý luận ko hề huề vốn đâu nha...

Empty_Savanna
25-09-2009, 10:57 AM
Đàn ông vô tình là đàn ông đa tình, vì quá đa tình nên phải mang danh vô tình...:rolleyes:

Lý luận chính xác chị ơi :D

votinh
25-09-2009, 10:57 AM

Quả là lý luận của một người một thời khóc than, mới hiểu đời đá vàng !
Thế này thì đàn ông đa tình cũng chết mà vô tình cũng không xong !!!
Biết sao đây hỡi các phụ nữ đa tình!!! :botay:

Khuyết
25-09-2009, 11:33 AM
Ghét nhất phụ nữ đa tình và có tính đưa đẩy. Nhưng đàn ông mà đa tình thì được vì cá nhân CVK thấy nếu mình gần phụ nữ đa tình thì mình không cưỡng lại được :youarethewoman::youarethewoman:

Nhudadauyeu
25-09-2009, 11:33 AM
hihi, đọc bài này của chị Oa hay thế
Chẳng có ng đàn ông nào vô tình đâu ạ

Khuyết
25-09-2009, 11:35 AM
Thế toàn người đàn ông cố tình hả em?

Nhudadauyeu
25-09-2009, 11:37 AM
Thế toàn người đàn ông cố tình hả em?

hìhì, hình như là thế, kỉu gì cũng ép cho bằng được:D:D:D

Empty_Savanna
25-09-2009, 11:38 AM
Ghét nhất phụ nữ đa tình và có tính đưa đẩy. Nhưng đàn ông mà đa tình thì được vì cá nhân CVK thấy nếu mình gần phụ nữ đa tình thì mình không cưỡng lại được :youarethewoman::youarethewoman:

Thế "ghét nhất" vì ghét mình "ko cưỡng lại được" hả anh :D

Khuyết
25-09-2009, 11:40 AM

hehehe tự hiểu đi. Thế em có cưỡng lại được người đàn ông đa tình không?

OA _ NỮ
25-09-2009, 11:42 AM

Vì ghét của nào trời trao của đấy em à. Thuộc về chân lý rồi.:D

Empty_Savanna
25-09-2009, 11:42 AM
hehehe tự hiểu đi. Thế em có cưỡng lại được người đàn ông đa tình không?

Cũng tuỳ người đàn ông đó là ai nữa ạ, nếu là anh thì... chắc ko... cưỡng được rùi :D

Empty_Savanna
25-09-2009, 11:43 AM

Vâng, càng ngày em càng nhận ra chân lý này đúng ạ :D

SunWild
25-09-2009, 11:43 AM
Nếu đa tình thì nên đa tình đúng chỗ, với đúng người :D

Đa tình giống như con dao hai lưỡi: đàn ông thích nhưng cũng sợ họ.

Nghe đâu đàn bà bí ẩn có sức hấp dẫn cũng không kém :)

Khuyết
25-09-2009, 11:46 AM

Cũng tuỳ người đàn ông đó là ai nữa ạ, nếu là anh thì... chắc ko... cưỡng được rùi :D

2 người có suy nghĩ giống nhau thì không biết có ... giống nhau không nhỉ :youarethewoman::youarethewoman:

Empty_Savanna
25-09-2009, 11:49 AM
2 người có suy nghĩ giống nhau thì không biết có ... giống nhau không nhỉ :youarethewoman::youarethewoman:

Cái này gọi là... hên xui đó anh :D (phải thử mới biết, chị Oa ha :D)

OA _ NỮ
25-09-2009, 11:59 AM
Cái này gọi là... hên xui đó anh :D (phải thử mới biết, chị Oa ha :D)

Lời mời chào thật ngọt ngào.:D (Nhưng tốt nhất ko nên thử em à, thử rồi chạy mất dép. Nên như SW nói đó, người đàn bà bí ẩn luôn hấp dẫn)...:rolleyes:

votinh
25-09-2009, 12:05 PM
hihi, đọc bài này của chị Oa hay thế
Chẳng có ng đàn ông nào vô tình đâu ạ

Vậy thì anh phải đổi lại thành người đàn ông vì tình hay bạc tình đây?:botay:

votinh
25-09-2009, 12:06 PM
Nếu đa tình thì nên đa tình đúng chỗ, với đúng người :D

Đa tình giống như con dao hai lưỡi: đàn ông thích nhưng cũng sợ họ.

Nghe đâu đàn bà bí ẩn có sức hấp dẫn cũng không kém :)

Chuẩn không thể chỉnh! Ôi chao, đàn bà lúc nào cũng đi giầy cao gót vào ....!

SunWild
25-09-2009, 12:10 PM
Vậy thì anh phải đổi lại thành người đàn ông vì tình hay bạc tình đây?:botay:

Lão là người đàn ông vồ (lấy) tình chứ ko phải vô tình :D

votinh
25-09-2009, 12:36 PM
Lão là người đàn ông vồ (lấy) tình chứ ko phải vô tình :D

Thế mà nói là hiểu lão!!! Xưa nay chưa vồ ai đâu nhé, chỉ bị vồ thôi !:D

Empty_Savanna
25-09-2009, 01:10 PM
Lời mời chào thật ngọt ngào.:D (Nhưng tốt nhất ko nên thử em à, thử rồi chạy mất dép. Nên như SW nói đó, người đàn bà bí ẩn luôn hấp dẫn)...:rolleyes:

Em chỉ nói thế thui chứ em thì ko thích mấy phép thử đâu ạ :D (khi nào cần thì... thiệt thui :botay:)

votinh
25-09-2009, 01:25 PM
Em chỉ nói thế thui chứ em thì ko thích mấy phép thử đâu ạ :D (khi nào cần thì... thiệt thui :botay:)

:botay::botay::botay:

Tazang
26-09-2009, 04:35 PM

Ối zời ơi Chị Oa ơi...... đàn ông Đa Tình quá hoá Vô Tình, hai cực của một vấn đề thôi thì ta làm pháp tính trung bình cộng cho nó giản dị nhỉ

Đa Tình + Vô Tình
________________ = Chung Tình
2

Hiểu nôm là: người đàn ông Đa Tình thì rất Chung Tình nhưng thường bị phụ nữ hiểu lầm là....Vô Tình!!!!!

OA _ NỮ
26-09-2009, 07:57 PM
Ối zời ơi Chị Oa ơi...... đàn ông Đa Tình quá hoá Vô Tình, hai cực của một vấn đề thôi thì ta làm pháp tính trung bình cộng cho nó giản dị nhỉ

Đa Tình + Vô Tình
2
Hiểu nôm là: người đàn ông Đa Tình thì rất Chung Tình nhưng thường bị phụ nữ hiểu lầm là....Vô Tình!!!!!

Lý luận theo kiểu TZ cũng có lý vì những nhân vật như thế suất hiện rất nhiều trong tiểu thuyết của CL như Tiểu lý phi đao, Lưu hương đạo soái...
Ở họ hội tụ những tính cách đó
Đa tình, vô tình và rất chung thuỷ.

Nhudadauyeu
26-09-2009, 08:27 PM

Đa Tình + Vô Tình
2

híc híc, thế hả anh TZ, theo như anh nói thì em hiểu là trong mỗi 1ng đàn ông đều có 1chút gì đó đa tình, 1chút gì đó vô tình và 1chút gì đó chung tình, vấn đề đặt ra là đối tượng để đa tình, vô tình hay chung tình thôi nhỉ:D:D

votinh
26-09-2009, 10:19 PM

Đa Tình + Vô Tình
2

cám ơn Tazang đã giải đáp hộ cho vô tình :D

votinh
26-09-2009, 10:22 PM
híc híc, thế hả anh TZ, theo như anh nói thì em hiểu là trong mỗi 1ng đàn ông đều có 1chút gì đó đa tình, 1chút gì đó vô tình và 1chút gì đó chung tình, vấn đề đặt ra là đối tượng để đa tình, vô tình hay chung tình thôi nhỉ:D:D

Chắc cái sự hiểu này của nhudadauyeu cũng không lệch với thực tế nhiều đâu :D

Nhudadauyeu
26-09-2009, 10:26 PM
Chắc cái sự hiểu này của nhudadauyeu cũng không lệch với thực tế nhiều đâu :D

ơ thì thực tế đã là vậy mà, đã đc chứng kiến:D:D:D:D

votinh
26-09-2009, 10:32 PM
ơ thì thực tế đã là vậy mà, đã đc chứng kiến:D:D:D:D

Thế vô tình như mấy cái giòng chữ của em thì như thế nào?

Nhudadauyeu
26-09-2009, 10:35 PM

nhiều nghĩa lắm, tuỳ mỗi ng hiểu thôi:D:D:D
Nói chung là fải vô tình với tất cả:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

votinh
26-09-2009, 10:39 PM
nhiều nghĩa lắm, tuỳ mỗi ng hiểu thôi:D:D:D
Nói chung là fải vô tình với tất cả:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thế thì hiểu giống như em hiểu và ta lại cùng vô tình trên giòng đời xuôi ngược và vô tình với nhau :D:D:D

Niệm_Khúc_Cuối
26-09-2009, 10:39 PM
Đau xót cho con ngựa đó đã gặp phải anh thôi. Tuy nó vô tình được anh cưỡi .)

Nhudadauyeu
26-09-2009, 10:42 PM
Thế thì hiểu giống như em hiểu và ta lại cùng vô tình trên giòng đời xuôi ngược và vô tình với nhau :D:D:D

hihi, vô tình với nhau hay ko thì chưa thể nói trc đc, có thể bjờ là vô tình, nhưng sau thì sao:D:D:D

Nhudadauyeu
26-09-2009, 10:44 PM

công nhận, khổ thân thế ko bít:D:D:D:D

votinh
26-09-2009, 10:44 PM

Sao nghe nặng nề quá vậy bạn? Có vẻ như chua xót bão giông dâng trào !!!:botay:

votinh
26-09-2009, 10:47 PM
hihi, vô tình với nhau hay ko thì chưa thể nói trc đc, có thể bjờ là vô tình, nhưng sau thì sao:D:D:D

Ừ nhỉ, không ai có thể nói trước hoặc tiên đoán được điều gì. Vô tình theo nghĩa của em hiểu là tuỳ đối tượng :youarethewoman:

Nhudadauyeu
26-09-2009, 10:48 PM
Ừ nhỉ, không ai có thể nói trước hoặc tiên đoán được điều gì. Vô tình theo nghĩa của em hiểu là tuỳ đối tượng :youarethewoman:

Chuẩn nhưng vẫn phải chỉnh
Đó là vô tình tuỳ đối tượng và thời gian:D:D:D

votinh
26-09-2009, 10:52 PM
Chuẩn nhưng vẫn phải chỉnh
Đó là vô tình tuỳ đối tượng và thời gian:D:D:D

Bổ sung thêm một chút là cộng thêm hoàn cảnh, môi trường ..v.v.. Đúng là ý tưởng lớn gặp nhau :D:D:D

Nhudadauyeu
26-09-2009, 10:57 PM
Bổ sung thêm một chút là cộng thêm hoàn cảnh, môi trường ..v.v.. Đúng là ý tưởng lớn gặp nhau :D:D:D

hìhì, có thể đấy:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Nhưng ko muốn vô tình mãi đâu

votinh
26-09-2009, 11:03 PM
hìhì, có thể đấy:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Nhưng ko muốn vô tình mãi đâu

:botay:Phụ nữ thì chung tình cũng muốn mà vô tình cũng không từ ...:youarethewoman:

sơn_nữ83
26-09-2009, 11:06 PM
Anh vô tình hôm nay cố tình onl muộn để 8 chuyện hả?:D thế anh lang thang được tới đâu roài.

Nhudadauyeu
26-09-2009, 11:08 PM
:botay:Phụ nữ thì chung tình cũng muốn mà vô tình cũng không từ ...:youarethewoman:

hơ hơ, bây giờ thì muốn vô tình nhưng nếu gặp ng chung tình thì ko bỏ lỡ cơ hội chứ:D:D:D

votinh
26-09-2009, 11:09 PM
hơ hơ, bây giờ thì muốn vô tình nhưng nếu gặp ng chung tình thì ko bỏ lỡ cơ hội chứ:D:D:D

votinh
26-09-2009, 11:10 PM
Anh vô tình hôm nay cố tình onl muộn để 8 chuyện hả?:D thế anh lang thang được tới đâu roài.

Anh lang thang đi kiếm ngọn gió vô tình của núi rừng thơ mộng

Nhudadauyeu
26-09-2009, 11:12 PM

hờ, chê ng khác đê:hero::hero:

sơn_nữ83
26-09-2009, 11:18 PM
Anh lang thang đi kiếm ngọn gió vô tình của núi rừng thơ mộng
Gió thì lang thang khắp chân trời góc bể, chỉ có mây mới phiêu du cùng gió đuợc thôi. gió và mây đều vô tình, nếu theo lý giải của mọi ng trong topic này=> đều đa tình=> ma lực chết người đây .keke :D:D

votinh
26-09-2009, 11:23 PM
Gió thì lang thang khắp chân trời góc bể, chỉ có mây mới phiêu du cùng gió đuợc thôi. gió và mây đều vô tình, nếu theo lý giải của mọi ng trong topic này=> đều đa tình=> ma lực chết người đây .keke :D:D

Nói theo ngôn ngữ miền Bắc là chuẩn không cần chỉnh :botay:

Khuyết
27-09-2009, 04:25 PM

Vẫn đang lang thang tìm phỏm đấy em. Nhưng chưa tìm được người...

cocacola_vn
27-09-2009, 04:54 PM
nói chung đàn ông hay đàn bà mà bị sao đào hoa chiếu thì đều ..... khổ

votinh
28-09-2009, 09:59 AM
Vẫn đang lang thang tìm phỏm đấy em. Nhưng chưa tìm được người...

votinh
28-09-2009, 10:02 AM
hờ, chê ng khác đê:hero::hero:

Làm gì mà dám chê ai, hihi
Đã là vô tình thì có gì mà để chê nhỉ? Mây vô tình, nắng vô tình, gió vô tình và em cũng vô tình ... nhưng vô tình mà hữu ý :botay::botay::botay:

Nhudadauyeu
28-09-2009, 02:35 PM
Làm gì mà dám chê ai, hihi
Đã là vô tình thì có gì mà để chê nhỉ? Mây vô tình, nắng vô tình, gió vô tình và em cũng vô tình ... nhưng vô tình mà hữu ý :botay::botay::botay:

hờ hờ:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoma n::youarethewoman:

votinh
28-09-2009, 03:42 PM
hờ hờ:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoma n::youarethewoman:

Hihi, khi nào mà vô tình thì đến với anh hoặc khi nào mà hết vô tình thì đa tình với vô tình :D

Nhudadauyeu
28-09-2009, 04:26 PM
Hihi, khi nào mà vô tình thì đến với anh hoặc khi nào mà hết vô tình thì đa tình với vô tình :D

không bao giờ nhá:cool::cool::cool::cool:

COCKOO
28-09-2009, 04:39 PM
Trái lại có những phụ nữ bình thường, làm những nghề nghiệp có vẻ khô khan nhưng lại rất đa tình. Và họ đôi khi phải vật vã với thói đa tình của mình nếu chẳng may “say nắng” khi gặp ông sếp thông minh, hài hước hay một người bạn học cũ có cuộc đời bi tráng, một đồng nghiệp điển trai chiều chuộng cũng đều khiến họ lãng đãng.

cái này có vẻ đúng nhất. :youarethewoman::youarethewoman::youarethewoman:

langthang
28-09-2009, 10:45 PM
không bao giờ nhá:cool::cool::cool::cool:

Không bao giờ thì đi lang thang với lang thang vậy :D

Nhudadauyeu
28-09-2009, 10:56 PM
Không bao giờ thì đi lang thang với lang thang vậy :D

thui, cho Vô tình đi với Lang thang là hợp nhất đó:D:D

langthang
28-09-2009, 11:03 PM
thui, cho Vô tình đi với Lang thang là hợp nhất đó:D:D

Ừ thì hợp chứ sao, em cũng mang danh vô tình mà ... gió vô tình, nắng vô tình và em cũng vô tình ... thì ta cứ lang thang :D

Nhudadauyeu
28-09-2009, 11:06 PM
Ừ thì hợp chứ sao, em cũng mang danh vô tình mà ... gió vô tình, nắng vô tình và em cũng vô tình ... thì ta cứ lang thang :D

hihi, em vô tình chứ em ko mang tên Vô tình nhá
Em là Như đã dấu yêu cơ mừ:cool::cool::cool:

langthang
28-09-2009, 11:11 PM
hihi, em vô tình chứ em ko mang tên Vô tình nhá
Em là Như đã dấu yêu cơ mừ:cool::cool::cool:

Nghe cái tên thì cũng biết chắc rằng hiện nay em vô tình rồi. Mà vô tình đâu phải chỉ một cái tên, vô tình cũng đang vô tình ấy chứ :D

Nhudadauyeu
28-09-2009, 11:16 PM
Nghe cái tên thì cũng biết chắc rằng hiện nay em vô tình rồi. Mà vô tình đâu phải chỉ một cái tên, vô tình cũng đang vô tình ấy chứ :D

Có khi là Vô tình đang cố tình:D:D:D

langthang
28-09-2009, 11:19 PM
Có khi là Vô tình đang cố tình:D:D:D

Sao lại cứ suy bụng ta ra bụng ... mình thế !!!:D

Nhudadauyeu
28-09-2009, 11:23 PM
Sao lại cứ suy bụng ta ra bụng ... mình thế !!!:D

Ko fải suy mừ thấy cái sự cố tình ấy ko che đậy gì cả nên rõ lắm ạ:botay::botay:

langthang
28-09-2009, 11:28 PM
Ko fải suy mừ thấy cái sự cố tình ấy ko che đậy gì cả nên rõ lắm ạ:botay::botay:

Thế thì phải che đậy thì mới không cố tình ư? vô tình ơi là vô tình !:botay:

Nhudadauyeu
28-09-2009, 11:31 PM
Thế thì phải che đậy thì mới không cố tình ư? vô tình ơi là vô tình !:botay:

khiếp, chẳng nói lại đc với anh LT, cậy lớn bắt nạt bé nhé:acac::acac::acac:

langthang
28-09-2009, 11:39 PM
khiếp, chẳng nói lại đc với anh LT, cậy lớn bắt nạt bé nhé:acac::acac::acac:

Ôi, lại chơi tuyệt chiêu của phụ nữ cơ à. Vừa khóc nhè vừa đưa chứng cớ và kết tội lang thang !!! Rất may là vô tình luôn kề vai sát cánh với anh nên ...vẫn có thể vô tình được :D

Nhudadauyeu
28-09-2009, 11:42 PM
Ôi, lại chơi tuyệt chiêu của phụ nữ cơ à. Vừa khóc nhè vừa đưa chứng cớ và kết tội lang thang !!! Rất may là vô tình luôn kề vai sát cánh với anh nên ...vẫn có thể vô tình được :D

vô tình luôn và ngay:botay::botay::botay:

votinh
28-09-2009, 11:46 PM
vô tình luôn và ngay:botay::botay::botay:

Nghe em gọi nên anh ứng hầu liền nè. Ừ, thì làm ngay!:D

Nhudadauyeu
28-09-2009, 11:49 PM
Nghe em gọi nên anh ứng hầu liền nè. Ừ, thì làm ngay!:D

:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoman:

votinh
28-09-2009, 11:57 PM
:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoman:

Chưa làm gì mà đã đầu hàng rồi? vậy thì anh phải ... hầu lâu lâu hơn vậy :D

Nhudadauyeu
29-09-2009, 08:14 AM
Chưa làm gì mà đã đầu hàng rồi? vậy thì anh phải ... hầu lâu lâu hơn vậy :D

hị hị, sợ quá nên chạy luôn và ngay rồi:D:D:D:D

votinh
29-09-2009, 09:15 AM
hị hị, sợ quá nên chạy luôn và ngay rồi:D:D:D:D

Vấn đề là chạy ra hay chạy vô đây nè. :D
Phụ nữ nói thế thì phải hiểu là : Em đang chạy nè nhưng anh đừng buông và làm ngay đi nhé :D:D:D

Nhudadauyeu
29-09-2009, 09:21 AM
Vấn đề là chạy ra hay chạy vô đây nè. :D
Phụ nữ nói thế thì phải hiểu là : Em đang chạy nè nhưng anh đừng buông và làm ngay đi nhé :D:D:D

hơ hơ, đâu fải ai cũng giống ai nhở
Quên lun và mau nhá:D:botay::botay:

votinh
29-09-2009, 09:25 AM
hơ hơ, đâu fải ai cũng giống ai nhở
Quên lun và mau nhá:D:botay::botay:

Ừ nhỉ, sao lại chặt đứt dây chuông lẹ vậy?
Ừ, thì làm mau rồi thì ta lại vô tình :D

Nhudadauyeu
29-09-2009, 09:31 AM
Ừ nhỉ, sao lại chặt đứt dây chuông lẹ vậy?
Ừ, thì làm mau rồi thì ta lại vô tình :D

hỉu được chết liền:D:D:D

votinh
29-09-2009, 09:32 AM
hỉu được chết liền:D:D:D

Thì cứ như vô tình không hiểu:D

Nhudadauyeu
29-09-2009, 09:34 AM
Thì cứ như vô tình không hiểu:D

Tất nhiên rùi:D:D:D

votinh
29-09-2009, 09:40 AM
Tất nhiên rùi:D:D:D

Vậy có nghĩa là cuối cùng em cũng đã hiểu :D

Nhudadauyeu
29-09-2009, 09:41 AM
Vậy có nghĩa là cuối cùng em cũng đã hiểu :D

Vẫn là ko hiểu:D:D:D

votinh
29-09-2009, 01:12 PM
Vẫn là ko hiểu:D:D:D

Vậy thì em đã không còn vô tình nữa rồi mà là đa tình nên mới cố tình không hiểu :tungtang:

Nhudadauyeu
29-09-2009, 02:16 PM
Vậy thì em đã không còn vô tình nữa rồi mà là đa tình nên mới cố tình không hiểu :tungtang:

ôi cái anh này, lằng nhằng nhỉ, nói thật thì lại ko nghe cơ:eek::eek: