PDA

View Full Version : Offline nhân dịp sinh nhật anh Phù Sinh

Pages : [1] 2 3

phale
12-09-2009, 08:02 AM
Nhân dịp sinh nhật anh Phù Sinh, VT tổ chức offline vào ngày 19/9/2009. Thời gian dự định từ 12 giờ trưa. VT thân mời các anh chị tham gia đăng ký vào topic này nhé!

Sheiran
12-09-2009, 08:11 AM
Oh, giờ em mới để ý, 19/09/09 cũng đẹp ko kém 09/09/09 nhỉ :D, ngày tình yêu vĩnh cửu, hum đó ai mún tỏ tình hay... hấp tình với ai nhớ tranh thủ nha mọi ng ơi ^^:D

OA _ NỮ
12-09-2009, 08:42 AM
Lại of nữa hả? lần này of sn PS, Oa Nữ làm sao gửi rượu về cho bạn hiền được nhỉ...

phale
12-09-2009, 08:55 AM
PL bảo:

- SR chuẩn bị 1 số trò chơi nhé.

SR rào trước:

- Nhưng mọi người đừng ăn hiếp quản trò

Lần trước ai ăn hiếp quản trò thì giơ tay lên nghen. PL không biết vụ này. :D

p/s: Mọi người góp ý về địa điểm off giùm PL với nhé!

MinhThy
12-09-2009, 09:12 AM
Chị PL đã nói trước rùi, nhưng hum đó có việc bận đột xuất, chắc ghé ngang chào cả nhà và chúc mừng SN anh Phù rồi lại đi. >.<

Tường Thụy
12-09-2009, 09:23 AM
PL bảo:

- SR chuẩn bị 1 số trò chơi nhé.

SR rào trước:

- Nhưng mọi người đừng ăn hiếp quản trò

Lần trước ai ăn hiếp quản trò thì giơ tay lên nghen. PL không biết vụ này. :D

p/s: Mọi người góp ý về địa điểm off giùm PL với nhé!

TT đề xuất: Tại khu nghỉ mát Quảng Bá HN

thinghien
12-09-2009, 09:30 AM
Chưa thấy ai đăng ký nhỉ, mà cũng chưa thấy ai rủ rê TN để TN mạnh dạn đăng ký ...:D:D:D

phale
12-09-2009, 09:35 AM
Chị PL đã nói trước rùi, nhưng hum đó có việc bận đột xuất, chắc ghé ngang chào cả nhà và chúc mừng SN anh Phù rồi lại đi. >.<

Ơ sao lại thế? Hay là dời sang CN? :o

SunWild
12-09-2009, 09:37 AM
Anh PS ra HN tổ chức SN đi :D

phale
12-09-2009, 09:37 AM

Đề xuất hay. Anh TT tài trợ toàn bộ vé máy bay phải không?:D

phale
12-09-2009, 09:38 AM
Chưa thấy ai đăng ký nhỉ, mà cũng chưa thấy ai rủ rê TN để TN mạnh dạn đăng ký ...:D:D:D

Kiểu này chắc phải nhờ Mỹ Duyên "dụ dỗ" giùm rồi. Mỹ Duyên ơi, help me, help me.:D

phale
12-09-2009, 09:40 AM

SW thuyết phục được anh PS ra HN thì PL tình nguyện hộ tống anh ấy ra cho. :D

phale
12-09-2009, 09:41 AM
PL mời mọi người góp ý về buổi off giùm nhé!

1. Thứ bảy hay chủ nhật?
2. Trưa hay tối?
3. Địa điểm nào?

Sanmei
12-09-2009, 09:46 AM
Lần này em hok tham gia đc rùi ... hum đó em đi Lộc An .. hjk hjk

Tường Thụy
12-09-2009, 10:16 AM
Đề xuất hay. Anh TT tài trợ toàn bộ vé máy bay phải không?:D

Máy bay nhà mà. Ngặt nỗi thằng phi công đang nghỉ phép, 21/9 nó mới lên

Tazang
12-09-2009, 10:29 AM

Có khó chi đâu bớ anh Thuỳ
Có ngay giặc lái rất là chuỳ
Khí cầu lái tốt, tàu lượn giỏi
Áo quần không mặc...anh gọi ngay

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Sheiran
12-09-2009, 11:30 AM

Điền tên TN vào dsách ^^,, hoan hô tinh thần của TN, mọi người ơi vào đăng ký cho xôm tụ đi nào :nguong:

Cá Chuồn
12-09-2009, 12:23 PM
Chị Pha lê cho em CC book một vé nha chị, ngày 19 hay 20 đều được. Nếu bắt đầu từ 12h thì có sớm quá kg chị?

phale
12-09-2009, 12:30 PM

Rùi, buồn.
Hẹn SM dịp khác vậy! :o

phale
12-09-2009, 12:31 PM

Anh gọi TZ bay giùm cho, phi công nổi tiếng mà.:D

phale
12-09-2009, 12:31 PM
Điền tên TN vào dsách ^^,, hoan hô tinh thần của TN, mọi người ơi vào đăng ký cho xôm tụ đi nào :nguong:

Quyết định vậy đi SR.

phale
12-09-2009, 12:33 PM
Chị Pha lê cho em CC book một vé nha chị, ngày 19 hay 20 đều được. Nếu bắt đầu từ 12h thì có sớm quá kg chị?

OK Cachuont. Cachuont muốn bắt đầu từ mấy giờ?

phale
12-09-2009, 12:36 PM
PL xin phép cập nhật danh sách:

1. Anh Phù Sinh
2. Anh Cachuont
3. Mỹ Duyên
4. Sheiran
5. MinhThy
6. Yeu100C
7.Thachanhtim
8. Lão Hạc
9. Lê Minh Hòa
10. Anh TeacherABC
11. Phale
12. Anna
13. Thầy Pearly
...

PL thân mời mọi người tiếp tục đăng ký nhé.

Cá Chuồn
12-09-2009, 12:54 PM
OK Cachuont. Cachuont muốn bắt đầu từ mấy giờ?

Sao TN đăng ký rồi mà chưa có tên vậy chị? Vấn đề kg phải là CC muốn mà là CC thấy buổi chiều thì mát mẻ hơn và thi vị hơn thôi chứ CC thì sao cũng được mà. Quota được cấp rồi...:D:D:D:D:D:D

phale
12-09-2009, 01:02 PM
Sao TN đăng ký rồi mà chưa có tên vậy chị? Vấn đề kg phải là CC muốn mà là CC thấy buổi chiều thì mát mẻ hơn và thi vị hơn thôi chứ CC thì sao cũng được mà. Quota được cấp rồi...:D:D:D:D:D:D

Buổi chiều thì thường ít thời gian, chia tay lần nào cũng cảm thấy gặp nhau ít quá, nên mọi người muốn có thời gian ngồi bên nhau lâu hơn CC ạ. Mình sẽ chọn địa điểm thoáng mát, như vừa rồi off ở khu du lịch Văn Thánh là tuyệt!

TN đăng ký, nhưng đang nhõng nhẽo với ai đó không biết, nên tạm thời PL cất tên, đợi ai đó năn nỉ TN giùm!

Tazang
12-09-2009, 02:02 PM
Anh gọi TZ bay giùm cho, phi công nổi tiếng mà.:D

Thiệt là ác quá Lê ơi
Tạc zăng tớ chỉ biết bơi thôi mà
Phi cơ xuyên dải Ngân Hà
Phi công đích thực phải là...Phu Sinh

Phu sinh
12-09-2009, 02:09 PM
Xem ra chẳng thoát nắng trên trời
Nữa tiếng một trang dạ tơi bời

Hic..Hic.. hôm nay sao vậy trời, load mãi chẳng xong nè trời!

Hic...Hic.. Rồi vắng hết 2 bóng hồng xinh đẹp rồi!

Lại of nữa hả? lần này of sn PS, Oa Nữ làm sao gửi rượu về cho bạn hiền được nhỉ...

Cho ký gửi đi há, khi nào về đây mang về cùng uống sau hỉ, bạn hiền!! :D

SW thuyết phục được anh PS ra HN thì PL tình nguyện hộ tống anh ấy ra cho. :D

@SW: Thế thì em phải chúc anh trúng độc đắc vài tờ!
@PL: Nói .... là.... làm được... đó nha em! Hic..Hic... Mà để đợi đến lúc ông trời thôi đì mới được!

PL mời mọi người góp ý về buổi off giùm nhé!

1. Thứ bảy hay chủ nhật?
2. Trưa hay tối?
3. Địa điểm nào?

Thứ bảy thì anh chỉ được có khoảng 3 tiếng, CN thì hy vọng dài hơi hơn nhưng cũng tùy mọi người thôi, ngày nào đầy đủ tiện lợi mọi người thì chọn thôi! Buổi trưa để kéo kéo được lâu lâu chút!

LÃO HẠC
12-09-2009, 02:47 PM
Buổi chiều thì thường ít thời gian, chia tay lần nào cũng cảm thấy gặp nhau ít quá, nên mọi người muốn có thời gian ngồi bên nhau lâu hơn CC ạ. Mình sẽ chọn địa điểm thoáng mát, như vừa rồi off ở khu du lịch Văn Thánh là tuyệt!

TN đăng ký, nhưng đang nhõng nhẽo với ai đó không biết, nên tạm thời PL cất tên, đợi ai đó năn nỉ TN giùm!

Hì hà...hì hà...lại Khướt khườn khượt roài......Cô Ráo coi chiến địa và ngày giờ cụ thể đê để LH còn thu xếp cv...Theo ý kiến của LH thì mình nên off vào buổi trưa thứ 7 từ 12h nó mới đủ tần xuất,

@TN chắc để LH làm con 30 chỗ và Phụ xế???? ra ĐN rước vô.... Định"Chanh hỏi" hả TN? Nhớ những gì LH nói nha...cái gì ?...cái gì?...Vô đây là địa bàn của LH đó? biết chửa ...khà...khà....

phale
12-09-2009, 02:49 PM
...
Thứ bảy thì anh chỉ được có khoảng 3 tiếng, CN thì hy vọng dài hơi hơn nhưng cũng tùy mọi người thôi, ngày nào đầy đủ tiện lợi mọi người thì chọn thôi! Buổi trưa để kéo kéo được lâu lâu chút!

Thế thì chọn chủ nhật đi ha cả nhà. Nhân vật chính phải được ưu tiên ha?

Mỹ Duyên
12-09-2009, 02:54 PM

Chú ơi, máu thế :D, booked cho cháu 1 vé nhé :D,

@ chị Phale: đổi sang trưa CN đi chị :D

phale
12-09-2009, 03:02 PM
Chú ơi, máu thế :D, booked cho cháu 1 vé nhé :D,

@ chị Phale: đổi sang trưa CN đi chị :D

Uh, có lẽ thế MD.
Có người đang chờ MD mời để book vé vào off đấy.:o

Mỹ Duyên
12-09-2009, 03:04 PM
Uh, có lẽ thế MD.
Có người đang chờ MD mời để book vé vào off đấy.:o

EM nghi lắm ạ! :D
Nguời đó là ai thế chị nhỉ? haha :D

LÃO HẠC
12-09-2009, 03:18 PM

Hổng lẽ là....Chú?..
Cháu ạ! Đừng nghe những gì "Ai ấy" nói,hãy tin vào....Chú đây.....

Dongque
12-09-2009, 10:03 PM
Sao chị Pl và Anh PS không tổ chức sinh nhật ở HN nhẩy, du thuyền sông hồng và nghe hát quan họ thì hay biết mấy

phale
12-09-2009, 10:35 PM
Sao chị Pl và Anh PS không tổ chức sinh nhật ở HN nhẩy, du thuyền sông hồng và nghe hát quan họ thì hay biết mấy

PL vẫn đang ghi nhớ tour này của ĐQ đấy. Nhất định sẽ có 1 lần thưởng thức. Còn lần này, nhờ ĐQ thuyết phục giùm anh PS nhé!:D

phale
12-09-2009, 10:35 PM
EM nghi lắm ạ! :D

Nghi gì MD? Người đó là ai thì người đó PM cho người ta đi nghen!:o

phale
12-09-2009, 10:37 PM
Hổng lẽ là....Chú?..
Cháu ạ! Đừng nghe những gì "Ai ấy" nói,hãy tin vào....Chú đây.....

Chú thì không thể nào là "người ấy" được rồi phải không MD?:D

TeacherABC
13-09-2009, 01:37 AM
Thân gời các bạn Vườn Thơ!
Cùng sinh hoạt duới một mái nhà nên anh em MSFC muốn được giao lưu với các bạn Vườn Thơ! Nếu ngày off thuận tiện thì chắc chắn anh em MSFC sẽ cùng đến chung vui với các bạn! Hy vọng chúng ta sẽ giữ mãi những tình cảm chân thành và tốt đẹp bấy lâu nay!
Chúc buổi họp mặt thật đông vui và hoà đồng!

TM. Tập thể MSFC!

TeacherABC
13-09-2009, 01:42 AM
Sơ bộ thành phần MSFC đã xác nhận sẽ tham gia:
1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC

phale
13-09-2009, 01:45 AM
Cùng sinh hoạt duới một mái nhà nên anh em MSFC muốn được giao lưu với các bạn Vườn Thơ! Nếu ngày off thuận tiện thì chắc chắn anh em MSFC sẽ cùng đến chung vui với các bạn! Hy vọng chúng ta sẽ giữ mãi những tình cảm chân thành và tốt đẹp bấy lâu nay!

TM. Tập thể MSFC!

PL xin phép thay mặt VT cảm ơn nhã ý này của các anh và các bạn ở MSFC. Nếu có thể thực hiện được cuộc giao lưu giữa VT và MSFC thì thật là tuyệt.
Ngày off dự định là từ 12 giờ trưa chủ nhật (20/9). Hy vọng là thuận tiện cho MSFC tham gia.
PL và VT cũng mong buổi off và giao lưu sẽ được thực hiện và thành công.
Rất hân hạnh!
VT

Phu sinh
13-09-2009, 08:39 AM

TM. Tập thể MSFC!

Thật là ngại vì là lý do chính hôm ấy, anh vẫn mong muốn chọn được 1 ngày mà mọi người đề có thể thu xếp được để tham gia đông đủ. Vì vậy, tụi em cứ đề nghị đi, ngày nào thuận tiện cho mọi người nhất thì sẽ chọn thôi.

Mình thống nhất như thế nhé em, PL!

DR MINH
13-09-2009, 09:12 AM
Chọn ngày đi! Hehehehehe Kỳ này đi off với vườn thơ ghẹo cô giáo thôi,
chúc mừng sinh nhật anh PS luôn.

Steven Gerrard
13-09-2009, 09:18 AM
Sơ bộ thành phần MSFC đã xác nhận sẽ tham gia:
1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC

Hi vọng có dịp gặp lại a Phusinh, 1 người quen cũ, k biết a còn nhớ e k ? :rolleyes::D

phale
13-09-2009, 09:21 AM
Chọn ngày đi! Hehehehehe Kỳ này đi off với vườn thơ ghẹo cô giáo thôi,
chúc mừng sinh nhật anh PS luôn.

:D Gặp PL không sợ bị đòi nợ hở M?:D

DR MINH
13-09-2009, 09:51 AM
:D Gặp PL không sợ bị đòi nợ hở M?:D

Sợ chứ! nhưng mà nợ này đâu có thời hạn phải không cô? đúng là nợ khó đòi rồi. Cố gắng mà cô giáo, ráng học hết lớp của cô giáo luôn.

lucky_girl
13-09-2009, 10:29 AM
Trước hết cho phép LKG xin chúc mừng trước và xa với Smod phusinh xong dù ở SG hay ở HN, HP thì nếu có off line thì LGK cũng rất vui nếu có điều kiện tham dự và mọi mem khác chắc cũng vậy. Trong 4r ngoài VT ra chúng ta còn có đội bóng rồi một số người khác sinh hoạt quá 4r mà biết nhau. Xong mỗi lần đi off line thì đều là của VT lên thực tình mọi người rất ngại vì họ không có sinh hoạt trong VT. Mong có đôi lời đóng ý kiến của cá nhân mình mong các bạn thông cảm. Mong sao buổi off line nhân dịp sinh nhật anh PS có nhiều người tham dự từ mọi vùng miền và mọi CLB khác tham gia chứ không riêng gì VT.

NHAT NGUYET
13-09-2009, 11:57 AM
Sau bao lần hụt lên, trượt xuống, lần này cho Nhật Nguyệt đăng ký một vé ọp với nhé VT và bac Phù Sinh ơi!

p/s: Có "đồng chí" nào đăng ký cùng, để ủng hộ tớ thêm quyết tâm không nhỉ? (thời gian từ 16-20/9) :rolleyes: :D :rolleyes:

phale
13-09-2009, 12:01 PM
Sau bao lần hụt lên, trượt xuống, lần này cho Nhật Nguyệt đăng ký một vé ọp với nhé VT và bac Phù Sinh ơi!

p/s: Có "đồng chí" nào đăng ký cùng, để ủng hộ tớ thêm quyết tâm không nhỉ? :rolleyes: :D :rolleyes:

Ui, đây quả là tin mà nhiều người mong đợi. PL phải "cột" lại liền kẻo anh đổi ý.
Hay PL ra hộ tống anh vào cho chắc ăn?:D

Sanmei
13-09-2009, 12:03 PM
Hjk... sư bá vào mà mình ko đc gặp.. tiếc wá :khoc:

phale
13-09-2009, 12:04 PM
Trước hết cho phép LKG xin chúc mừng trước và xa với Smod phusinh xong dù ở SG hay ở HN, HP thì nếu có off line thì LGK cũng rất vui nếu có điều kiện tham dự và mọi mem khác chắc cũng vậy. Trong 4r ngoài VT ra chúng ta còn có đội bóng rồi một số người khác sinh hoạt quá 4r mà biết nhau. Xong mỗi lần đi off line thì đều là của VT lên thực tình mọi người rất ngại vì họ không có sinh hoạt trong VT. Mong có đôi lời đóng ý kiến của cá nhân mình mong các bạn thông cảm. Mong sao buổi off line nhân dịp sinh nhật anh PS có nhiều người tham dự từ mọi vùng miền và mọi CLB khác tham gia chứ không riêng gì VT.

PL cảm ơn LKG đã gởi lời chúc và cảm ơn ý kiến của bạn.
Tuy off do VT tổ chức, nhưng VT luôn welcome thành viên ở các box khác đăng ký tham gia, nên luôn mở topic đăng ký trước các buổi off chính thống khoảng 1 tuần. Mong bạn đừng ngần ngại nếu như có điều kiện tham gia nhé! Chúc bạn vui.

MODERATOR
13-09-2009, 02:41 PM

Cám ơn ý kiến góp ý của LKG. Riêng với cá nhân tôi đã nghe ít nhất là 3 lần từ sau lần off trước tuy nhiên họ vẫn tham dự off nhưng suy nghĩ của họ có gì vẫn e ngại vì có một số bạn là mem mới hoặc không sinh hoạt trong VT và họ chưa từng tham gia VT nên họ rất ngại tham dự cùng. Các bạn hãy cố gắng đừng tạo khoảng cách.

MODERATOR có chút ý kiến riêng của mình. Chúc mọi người vui vẻ và có buổi off line thật ấm cúng.

Sheiran
13-09-2009, 03:41 PM

p/s: Có "đồng chí" nào đăng ký cùng, để ủng hộ tớ thêm quyết tâm không nhỉ? (thời gian từ 16-20/9) :rolleyes: :D :rolleyes:

Lần này đừng lỗi hẹn nữa nha lão huynh :cool:

NHAT NGUYET
13-09-2009, 05:19 PM
Ui, đây quả là tin mà nhiều người mong đợi. PL phải "cột" lại liền kẻo anh đổi ý.
Hay PL ra hộ tống anh vào cho chắc ăn?:D

Hi hi chưa chi đã đòi cột lại... thì làm sao anh về? Em "nuôi" anh ah? :D
Em mà "hộ tống" không khéo VT lại mất công đi tìm 2 người đi lạc :rolleyes:

Hjk... sư bá vào mà mình ko đc gặp.. tiếc wá :khoc:

Chờ sư bá thành... sư... ông rồi gặp luôn thể "con" nhé! :D

Lần này đừng lỗi hẹn nữa nha lão huynh :cool:

Lần này chắc không lỗi hẹn đâu Út ạh! Chỉ sợ các bạn chọn phải ngày huynh bị out thôi! Út nhớ "xí" cho cái ghế như đã thỏa thuận nhé! :rolleyes:

OA _ NỮ
13-09-2009, 06:20 PM
Hi vọng có dịp gặp lại a Phusinh, 1 người quen cũ, k biết a còn nhớ e k ? :rolleyes::D

Hôm đọc lý lịch của SG ở bên đội bóng, Oa Nữ cũng ngờ ngờ đoán ra ai là ai. Hinh như SG đã từng ở trong bảng phong thần của Quyên MTV thì phải...:D

OA _ NỮ
13-09-2009, 06:25 PM
Cám ơn ý kiến góp ý của LKG. Riêng với cá nhân tôi đã nghe ít nhất là 3 lần từ sau lần off trước tuy nhiên họ vẫn tham dự off nhưng suy nghĩ của họ có gì vẫn e ngại vì có một số bạn là mem mới hoặc không sinh hoạt trong VT và họ chưa từng tham gia VT nên họ rất ngại tham dự cùng. Các bạn hãy cố gắng đừng tạo khoảng cách.

MODERATOR có chút ý kiến riêng của mình. Chúc mọi người vui vẻ và có buổi off line thật ấm cúng.

Có gì ngại đâu nhỉ? Oa Nữ trước kia sinh hoạt ở NNHP, khi về VN chơi , có cả VT tham gia of giao lưu, từ đó vui vẻ nhập lại luôn...

Lê_Minh_Hòa
13-09-2009, 08:11 PM
Hôm đọc lý lịch của SG ở bên đội bóng, Oa Nữ cũng ngờ ngờ đoán ra ai là ai. Hinh như SG đã từng ở trong bảng phong thần của Quyên MTV thì phải...:D

Dạ đúng rồi chị! Người này nằm trong bảng phong thần của Quyên MTV! :botay:

Pearly
13-09-2009, 10:39 PM

gui den quy anh chi
pearly that su kg sinh hoat o VT,cung kg sinh hoat o cau lac bo bong da,mà that su kg biet minh dang sinh hoat o dau nua...chi biet rang neu nhu co ofline ma giup duoc gi cho buoi ofline cua anh em them vui thi tham gia va dong gop...Mong rang anh em minh cung co y kien de buoi hop mat them vui ve
vai hang gui den quy anh chi

Sheiran
13-09-2009, 10:43 PM
Chị PL ui cuối cùng là off thứ 7 hay chủ nhật ạ ^^

MinhThy
13-09-2009, 10:48 PM

Anh ui ... lần này anh vào em lại ko gặp anh để cạn với anh một ly Bàu Đá rùi. Hẹn anh dịp khác nha ^.^

Cá Chuồn
13-09-2009, 10:58 PM
Cá có đề nghị thế này, nếu có off thì ta gọi là off NR ở khu vực này hay khu vực kia, mình kg phân biệt VT hay bất kỳ nhóm nào cả và topic kêu gọi anh em tham gia off thì nên để ở chuyên mục "thông báo, góp ý, tuyển dụng" để mọi người cùng tham gia vui vẻ trừ khi nhóm nào đó muốn off riêng. Không biết ý mọi người thế nào?

phale
14-09-2009, 05:22 AM

Cá có đề nghị thế này, nếu có off thì ta gọi là off NR ở khu vực này hay khu vực kia, mình kg phân biệt VT hay bất kỳ nhóm nào cả và topic kêu gọi anh em tham gia off thì nên để ở chuyên mục "thông báo, góp ý, tuyển dụng" để mọi người cùng tham gia vui vẻ trừ khi nhóm nào đó muốn off riêng. Không biết ý mọi người thế nào?
Thưa các anh chị và các bạn,

PL thật là áy náy khi các anh chị và các bạn cảm thấy ngại như thế này, nhưng các anh chị và các bạn ạ, các buổi off ở SG hiện nay hầu hết đều do PL (mod VT) và các anh chị, các bạn sinh hoạt ở VT cũ tổ chức, nên thật lòng PL chỉ dám gọi đó là off VT, chứ không dám làm thay công việc của BQT để gọi đó là off NR được. Tuy vậy, buổi off mở nên không hề phân biệt. Nếu các anh chị và các bạn đi off 1 lần sẽ cảm nhận được ngay điều đó! PL mong các anh chị và các bạn đừng ngần ngại.

Từ những ý kiến này của các anh chị và các bạn, PL nghĩ có lẽ BQT cũng NR cũng đã ghi nhận để có những chương trình off dành cho toàn 4rum mà Admin và BQT sẽ là người đứng ra tổ chức như một số diễn đàn vẫn đang làm, với tần suất ít hơn off VT. PL và hẳn cả các anh chị và các bạn nữa cũng rất mong đợi những chương trình off đó sẽ được thực hiện nay mai phải không?

Thân,

PL

TeacherABC
14-09-2009, 09:11 AM
Việc tham gia một buổi họp mặt cùng vui với VT của đội bóng MSFC đã đuợc cả 2 bên trao đổi truớc đây. Nay nhân dịp các bạn VT off nên anh em đội bóng cũng muốn cùng tham gia để có dịp giao lưu và tạo mối thân tình khi sinh hoạt cùng chung một nhà NR! Trong cuộc vui nào cũng không tránh đuợc những kiểu cách không thích hợp với một vài thành viên nên mong sao chúng ta sẽ bỏ qua những tiểu tiết để hướng tới ý nghĩa của một buổi off thật đẹp các bạn nhé!

phale
14-09-2009, 09:20 AM
Việc tham gia một buổi họp mặt cùng vui với VT của đội bóng MSFC đã đuợc cả 2 bên trao đổi truớc đây. Nay nhân dịp các bạn VT off nên anh em đội bóng cũng muốn cùng tham gia để có dịp giao lưu và tạo mối thân tình khi sinh hoạt cùng chung một nhà NR! Trong cuộc vui nào cũng không tránh đuợc những kiểu cách không thích hợp với một vài thành viên nên mong sao chúng ta sẽ bỏ qua những tiểu tiết để hướng tới ý nghĩa của một buổi off thật đẹp các bạn nhé!

PL và VT rất vui khi những dự định đó đã sớm có dịp thực hiện. Gặp nhau ắt sẽ hiểu nhau hơn, PL tin vậy.
PL cảm ơn anh TABC và đội bóng đã dành thời gian để tham gia buổi off-giao lưu này nhé.

phale
14-09-2009, 09:23 AM
Hi hi chưa chi đã đòi cột lại... thì làm sao anh về? Em "nuôi" anh ah? :D
Em mà "hộ tống" không khéo VT lại mất công đi tìm 2 người đi lạc :rolleyes:
...

:D
Em nuôi anh = cháo muối, nước mưa...sợ anh bỏ chạy thôi...:o
Còn vụ đi lạc thì... khi nào lạc rồi tính anh hơ :D:nguong::nguong:

phale
14-09-2009, 09:28 AM

Các anh chị các bạn VT và các box khác:

1. Anh Phù Sinh
2. Anh Cachuont
3. Mỹ Duyên
4. Sheiran
5. Yeu100C
6. Thachanhtim
7. Lão Hạc
8. Phale
9. Anna
10. Thầy Pearly
11. Anh Nhật Nguyệt
...

Thành phần MSFC:

1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC

PL thân mời các anh chị và các bạn tiếp tục đăng ký!

Chương trình off dự kiến:

1. Thời gian: Từ 12.00 trưa ngày 19.9.2009
2. Địa điểm: Khu du lịch Văn Thánh
3. Các họat động:
- Giao lưu với đội bóng
- Trò chơi giao lưu
- Đàn hát với ghita
Nếu vẫn còn hào hứng, chúng ta sẽ tiếp tục tăng hai ở Karaoke!

songdeyeu
14-09-2009, 09:55 AM

3. Các họat động:
- Giao lưu với đội bóng
- Trò chơi giao lưu
- Đàn hát với ghita

anh TEACH ơi, nếu tổ chức vào ngày 19 là đúng vào ngày thứ 7 cũng là ngày sinh hoạt của MSFC, BCFC,SDY FC, anh nên cho ý kiến.

phale
14-09-2009, 09:57 AM
Cho đến giờ, PL vẫn còn phân vân giữa ngày 19 (T7) và 20 (CN). Mọi người bỏ phiếu giùm PL với!

TeacherABC
14-09-2009, 10:29 AM
Ngày chủ nhật 20/9 đi Pha Lê à! Vì thứ bảy thì ngày thi đấu của MSFC nên nếu off vào ngày đó chắc anh em MSFC lên sân chỉ múa... túy quyền quá! Hy vọng buổi off sẽ thành công! Chúc sức khỏe các bạn Vườn Thơ! :D

phale
14-09-2009, 10:36 AM
Ngày chủ nhật 20/9 đi Pha Lê à! Vì thứ bảy thì ngày thi đấu của MSFC nên nếu off vào ngày đó chắc anh em MSFC lên sân chỉ múa... túy quyền quá! Hy vọng buổi off sẽ thành công! Chúc sức khỏe các bạn Vườn Thơ! :D

Vâng, nếu thế thì mình quyết định chọn ngày 20. PL mong các anh chị và các bạn nào khó sắp xếp vào ngày này thì cố gắng nhé! Chúc buổi off thành công!

phale
14-09-2009, 10:40 AM

1. Anh Phù Sinh
2. Anh Cachuont
3. Mỹ Duyên
4. Sheiran
5. Yeu100C
6. Thachanhtim
7. Lão Hạc
8. Phale
9. Anna
10. Thầy Pearly
11. Anh Nhật Nguyệt
12. Anh Kehotro
13. Thucsinh
14. Anh Langthang
...

Thành phần MSFC:

1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC

1. Thời gian: Từ 12.00 trưa ngày 20.9.2009
3. Các họat động:
- Giao lưu với đội bóng
- Trò chơi giao lưu
- Đàn hát với ghita

Steven Gerrard
14-09-2009, 10:53 AM

Hihi, vậy là chị thua e 0-1 rồi, e chỉ gặp MTV 1 lần duy nhất là hôm có mặt em của Song De Yeu, chuyện còn chưa nói hết 2 câu nên vấn đề nằm trong Blacklist là k thể có được chị ơi :D, e chỉ chơi với những người nằm trong danh sách đó thôi, chẳng hạn như "Người ta" đó chị :rolleyes: :D:D:D.
Còn a Phusinh là e quen từ những ngày đầu, lúc a còn lên sân ủng hộ đội bóng nữa kìa, gặp lại bảo đảm a nhớ ngay :rolleyes::D:D:D.

Lê_Minh_Hòa
14-09-2009, 11:18 AM
Hihi, vậy là chị thua e 0-1 rồi, e chỉ gặp MTV 1 lần duy nhất là hôm có mặt em của Song De Yeu, chuyện còn chưa nói hết 2 câu nên vấn đề nằm trong Blacklist là k thể có được chị ơi :D, e chỉ chơi với những người nằm trong danh sách đó thôi, chẳng hạn như "Người ta" đó chị :rolleyes: :D:D:D.
Còn a Phusinh là e quen từ những ngày đầu, lúc a còn lên sân ủng hộ đội bóng nữa kìa, gặp lại bảo đảm a nhớ ngay :rolleyes::D:D:D.

Sao mà có "người ta" nào đó may mắn thế nhỉ?

Sheiran
14-09-2009, 11:22 AM
deleted

Steven Gerrard
14-09-2009, 11:27 AM
Sao mà có "người ta" nào đó may mắn thế nhỉ?

A có muốn 'may' vậy hem nè ? :rolleyes::D

Sheiran
14-09-2009, 11:29 AM
A có muốn 'may' vậy hem nè ? :rolleyes::D

Anh 8 ui, hum nào em mời anh 1 chầu 168 nhé :D

NHAT NGUYET
14-09-2009, 11:35 AM
Anh ui ... lần này anh vào em lại ko gặp anh để cạn với anh một ly Bàu Đá rùi. Hẹn anh dịp khác nha ^.^

Khó khăn lắm mới có dịp đối ẩm cùng "đệ nhất nữ kỳ tửu" của NR, thế mà... phen này... anh hứa... sẽ không uống một giọt (đừng có ép tớ uống để khỏi thất hứa với MT đó nhé), để chờ dịp sau vậy :rolleyes: :D :rolleyes:

Sheiran
14-09-2009, 11:46 AM
Khó khăn lắm mới có dịp đối ẩm cùng "đệ nhất nữ kỳ tửu" của NR, thế mà... phen này... anh hứa... sẽ không uống một giọt (đừng có ép tớ uống để khỏi thất hứa với MT đó nhé), để chờ dịp sau vậy :rolleyes: :D :rolleyes:

:rolleyes: Ox đâu rùi vào giải quyết dzụ này cho bx

Nguyễn Hải Nam
14-09-2009, 12:00 PM
Không biết là đã đến SN anh hay chưa, Em cũng xin chúc anh có 1 SN ấm cúng và nhiều niềm vui bên bạn bè và người thân.

MinhThy
14-09-2009, 12:23 PM

Chậc .... :nguong: anh mà nói vậy em sẽ bị mọi người la đấy. Anh cứ uống vô tư đi ạ, có dịp thì em và anh lại uống í mà :D

:rolleyes: Ox đâu rùi vào giải quyết dzụ này cho bx

Ox giải quyết rồi nhá kưng. Hôm đó bx thay mặt ox xin lũi mọi người nhá ^.^

DR MINH
14-09-2009, 12:26 PM

1. Anh Phù Sinh
2. Anh Cachuont
3. Mỹ Duyên
4. Sheiran
5. Yeu100C
6. Thachanhtim
7. Lão Hạc
8. Phale
9. Anna
10. Thầy Pearly
11. Anh Nhật Nguyệt
...

Thành phần MSFC:

1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC

3. Các họat động:
- Giao lưu với đội bóng
- Trò chơi giao lưu
- Đàn hát với ghita

Buồn ghê! Đăng ký 2 ngày rồi mà cô giáo không cho tham gia.

phale
14-09-2009, 12:39 PM
Buồn ghê! Đăng ký 2 ngày rồi mà cô giáo không cho tham gia.

Ui, sorry M, để PL thêm tên bạn vào. :nguong::nguong:

phale
14-09-2009, 12:40 PM

1. Anh Phù Sinh
2. Anh Cachuont
3. Mỹ Duyên
4. Sheiran
5. Yeu100C
6. Thachanhtim
7. Lão Hạc
8. Phale
9. Anna
10. Thầy Pearly
11. Anh Nhật Nguyệt
12. Anh Kehotro
13. Thucsinh
14. Anh Langthang
15. DR MINH
...

Thành phần MSFC sẽ tham gia:

1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC

3. Các họat động:
- Giao lưu với đội bóng
- Trò chơi giao lưu
- Đàn hát với ghita

TeacherABC
14-09-2009, 12:43 PM
Thành phần MSFC tham gia:

1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC
9) Kuden
10)NR_BRVT

Sheiran
14-09-2009, 01:00 PM
Ox giải quyết rồi nhá kưng. Hôm đó bx thay mặt ox xin lũi mọi người nhá ^.^

Ko chấp nhận lời xin lỗi, ox phải đến cơ :cool:

cocacola_vn
14-09-2009, 01:19 PM
sau khi xem lại hết lịch làm việc và đủ thứ lịch khác thì em quyết định đk một chân off mình SN bác PS nhà mình

phale
14-09-2009, 01:21 PM

1. Anh Phù Sinh
2. Anh Cachuont
3. Mỹ Duyên
4. Sheiran
5. Yeu100C
6. Thachanhtim
7. Lão Hạc
8. Phale
9. Anna
10. Thầy Pearly
11. Anh Nhật Nguyệt
12. Anh Kehotro
13. Thucsinh
14. Anh Langthang
15. DR MINH
16. Cocacola_vn
...

Thành phần MSFC tham gia:

1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC
9) Kuden
10)NR_BRVT

3. Các họat động:
- Giao lưu với đội bóng
- Trò chơi giao lưu
- Đàn hát với ghita

Lê_Minh_Hòa
14-09-2009, 02:00 PM

:haha::haha::haha: :ngap:

TeacherABC
14-09-2009, 02:44 PM

Cười nhỏ nhỏ thôi em!:D

songdeyeu
14-09-2009, 03:48 PM
:chetdi::chetdi::chetdi::chetdi:

thachanhtim
14-09-2009, 04:21 PM

1. Anh Phù Sinh
2. Anh Cachuont
3. Mỹ Duyên
4. Sheiran
5. Yeu100C
6. Thachanhtim
...

Hì cả nhà !
20.09.09 Lúc 12g ...
Cho TAT sorry lần này gòi, hôm ấy có 01 chương trình từ thiện nấu ăn, đã lên lịch từ đầu tháng rồi, ko thể hủy được ạ ...
Lần off sau sẽ điểm danh có mặt hén ...
Chúc nhà ta thêm 01 off vui vẻ, tình thân nhé ...
TAT

cocacola_vn
14-09-2009, 04:56 PM
Hì cả nhà !
20.09.09 Lúc 12g ...

TAT

sis không đi thì em biết cụng li với ai ?

DR MINH
14-09-2009, 10:26 PM
Lúc thì 19, lúc thì 20 em đổi lịch trực mệt luôn ý cô giáo. chốt hạ ngày 20 rồi phải không cô? em đi đổi trực nữa đây.

TeacherABC
14-09-2009, 10:31 PM
Thành phần MSFC sẽ tham gia:

1) Steven Gerrand
2) Lê_Minh_ Hoà
3) AnhTu4
4) Traxanh09
5) Number Six
6) Songdeyeu
7) Eric Cantona
8) TeacherABC
9) Kuden
10) NR_BRVT

Thành phần H.G sẽ tham gia:

1) J.Cole
2) hiphop hiphop

Sheiran
14-09-2009, 10:42 PM
Lúc thì 19, lúc thì 20 em đổi lịch trực mệt luôn ý cô giáo. chốt hạ ngày 20 rồi phải không cô? em đi đổi trực nữa đây.

Thương anh DR Minh ghê, hum off SR mời anh 1 ly nha ^^

DR MINH
14-09-2009, 10:50 PM
Thương anh DR Minh ghê, hum off SR mời anh 1 ly nha ^^

Cám ơn nha! Ly nước mía thì nhận liền ( rượu bia không biết uống).

Sheiran
14-09-2009, 11:11 PM
Cám ơn nha! Ly nước mía thì nhận liền ( rượu bia không biết uống).

Em mời nước suối ạ (chỉ nói là 1 ly thui mừ, anh đừng... nhạy cảm quá :D)

Phu sinh
15-09-2009, 12:26 AM

Hì...Hì.. Người trong đội bóng ngày xưa nhớ đến anh thì đâu có nhiều, em có còn để cái đầu đinh kg vậy??

Không biết là đã đến SN anh hay chưa, Em cũng xin chúc anh có 1 SN ấm cúng và nhiều niềm vui bên bạn bè và người thân.

Định trả lời em nhưng em đã qua topic kia rồi! Thank lời chú của em

TeacherABC
15-09-2009, 06:27 AM
Hì...Hì.. Người trong đội bóng ngày xưa nhớ đến anh thì đâu có nhiều, em có còn để cái đầu đinh kg vậy??

Steven Gerrand (LFC) chỉ có một kiểu đầu đinh đó anh! :D:D

phale
15-09-2009, 07:18 AM
Hì cả nhà !
20.09.09 Lúc 12g ...
Cho TAT sorry lần này gòi, hôm ấy có 01 chương trình từ thiện nấu ăn, đã lên lịch từ đầu tháng rồi, ko thể hủy được ạ ...
Lần off sau sẽ điểm danh có mặt hén ...
Chúc nhà ta thêm 01 off vui vẻ, tình thân nhé ...
TAT

Vậy là LH mất cơ hội làm xe ôm rùi...:o

phale
15-09-2009, 07:22 AM

Lịch chốt rùi đó DR MINH. Đừng lo hen :D