PDA

View Full Version : Report buổi offline NR HN - HP nhân dịp cô PL công tác HN

Klosen
29-08-2009, 01:11 AM
hic, em viết nhầm tên topic. anh chị nào sửa lại dùm em với. Sửa Sp thành HP

Mặc dù ko chính thức đc phân công viết report nhưng đợi mãi mà chưa thất chị SN và anh TT viết report. Klosen đành múa rìu qua mắt thợ 1 phen. Nếu có gì thì đã có anh PS và chị ON gánh cho 1 phần trách nhiệm:D:D.Em xin vắn tắt sơ sơ thôi ạ:D
Phần 1 : tập trung+tăng 1
Sau 1 ngày bàn bạc và thống nhất buổi off đc quyết định tại Nhà Hàng Zin 2 hồ Linh Đàm.
18h, chị SN đón Klo ở cầu Voi, ko hiểu có phải có 2 Cầu voi hay ko mà 2 chị em mãi mới tìm thấy nhau, thế là bị muộn so với dự kiến.
Trên đường đi thì có đt, chị SN nghe và bảo là mấy anh ở dưới HP đã đến nơi rồi, bây giờ đang có 6 người rồi. Em sorry vì sự chẫm chế này
Qua 1 cánh đồng không mông quạnh, hai bên chẳng có nhà cửa gì cả là đến 1 dãy nhà hàng. Đi thêm 500m thì Zin2 đã hiện ra trước mắt.
Klo vào trước còn chị SN phải đứng ở ngoài để còn đón chị NDDY.
Chẳng biết mấy các anh các chị đặt bàn ở chỗ nào, Klo đi vào hỏi mấy người phục vụ : mấy anh ở HP đi xe biển 16 ngồi ở chòi nào ạ ( đoán liều mà thành đúng)keke.
Người phục vụ chỉ cho cái chòi, nhưng thấy có mỗi 7 người, nên KLo chưa dám vào. nhưng thấy các a, chị cứ nhìn, Klo cũng ngờ ngợ, nghe loáng thoáng có từ NR nên mới đánh liều vào giới thiệu " em chào các anh các chị, nick trên diễn đàn NR là Klosen ạ"
Rồi mọi người giới thiệu sơ qua: Điểm danh lúc đó có: phía ngoài cửa ( từ trái qua phải)
1 Chị MXMM : Ấn tượng ban đầu về chị là cũng gần như tên gọi ( :D mong là chị ko giận)
2 Anh transcend :anh bảo là nhận ra Klosen do có ảnh trong album VT
3 Anh KTMQA : đúng là cái tên gợi nhiều tò mò : mọi người thay nhau đoán : Khúc Thị Mạc Quỳnh ANh, KHoái Thì mặc quần anh...
4 anh CVK : lúc mới đến, anh lại chỉ người bên phải ( anh tazan) bảo là đây là anh CVK. nhưng KLo ko tin đâu:D
5 anh Tazan: đây mới đích thị là người rừng, người mà lúc chiều Klo bảo là cho lên rừng ở với khỉ:D:
phía bên kia( gần hồ)
6 anh Đồng Quê : mem mới: nhìn anh còn khá trẻ so với tuổi 7...
sau đó thì anh TT vào

Mới đến, Klo đc anh Trans rót cho chén rượu thuốc từ can 5l. Ngọt, khé cổ... làm say một số thư..
Đang nói chuyện thì chị SN và chị NDDY vào, mọi người nói chuyện vui vẻ: về rất nhiều thư, về bang quy CKG, về anh Trans mà nick cũ là Dưa..., chị MXMM cũng đang cho dưa chuột vào mấy chai vodka
Một lúc sau thì có 2 người giấu tên trong danh sách đăng ký tới

7 Ganggrel090:
8 cecret000:

Hai người này làm cho mọi người tò mò suốt từ chiều, cuối cũng cũng xuất hiện, với những bó hoa rất to.( anh Ganh từ chiều đã hỏi chị SN là có bao nhiêu lady in party, chắc là để anh ấy chuẩn bị hoa) nhưng sự cố là vẫn thiếu hoa của chị MXMM:(
Ấn tượng ban đầu về 2 người bí mật này là CAO VÀ GẦY :D:D

Lần lượt lúc sau có
anh Thái An ( GB) rồi anh Lao Ái ( anh mới từ Nam Định lên thẳng đây), rồi anh Cảnh Sát 8855 đến
ấn tượng về 3 anh này như sau
Anh TA: cũng đeo kiếng như Klo, người cũng tầm thước
Anh LA: cỏ vẻ gì đó lãng tử và phong trần , anh đóng 1 bộ cả quần và áo bò ( hem biết em nói thế, có gì sai đừng mắng em nhé:( )
Anh CS: hị hị, suỵt, em ko nói đâu, nhưng nhìn cũng bảnh trai phết đó:D

Đang nói chuyện, buôn dưa thì có rất nhiều người gọi dt đến cho chị SN và a TT, anh Thinghien cũng gọi và cũng nói chuyện với Klo. Cám ơn các anh các chị dù ở xa,bận ctac' ko tham dự đc nhưng đã gọi đt thăm hỏi

Áng chừng ngoài vài người đã thông báo đến muộn ( cô PL phải lùi chuyến bay, chị Khỉ Con đến muộn vì bận...)
Cuộc óp chính thức bắt đầu bằng việc a TT tuyên bố lý do, mọi người chụp ảnh, có cả phần quà mà cô PL đã gửi từ trước ( cô nhờ a TT mua hộ chai rượu)...
Mọi người nâng ly.a CS đc đề cử làm quản ca, phát động lệnh Đồng KHỏi (2 dô 1 uống)
123 ZO,23 Zo, 23 Uống
Đến phần mọi người tự giới thiệu theo vòng và tự Xử 1 chén vodka:D
Cả nhà đang nói chuyện thì chị SƠN NỮ 83: mọi ngươi ơi, ấy đi ( theo ngu ý của Klo chắc là chị ấy bảo là uống rồi ăn đi)
keke, câu nói của chị SN làm cả nhà cười 1 trận bể bụng
Thế là anh CS lại làm quản ca. khác vơi lần trước, lần này là : 2 Dô 1 ấy
hấp dẫn nhất là đến phần uống bia HN theo kiểu HP

Kiểu HP: Chắc có màn gõ đầu xuống bàn để ly rượu rơi tọt từ miệng vại bia xuống rồi "chén" 100% cái hỗn hợp đó phải không?
lúc này Klo có đt nên ko đc chứng kiến hết màn uống bia này, chỉ nhìn thấy từ xa, anh tzan, anh TT thành công trong lần cụng đầu đầu tiện vô bàn, còn Gang thì phải đến lần thứ 2 ( thế là anh Ganh phải uống 2 cốc):( xui thật, anh ha:D
lúc này thì chị KC đến, lúc sau thì có 2 người bạn của anh LA cũng tới, Klo nhớ ko nhầm thì 1 em nick là Jeny91 bên AC thì phải, em kia là bạn của Jeny, 2 em đều có tên là ... ANh và ... ANh. phải ko a LA nhỉ, em nhớ ko rõ nữa...
mọi người tiếp tục nói chuyện, hàn huyện. chụp ảnh...
lúc này thì Gang có vẻ... hậu quả của 2 cốc Bia hoi Hn kiểu HP:D
Hình như hơn 9 giờ thì mọi người xắp xếp hành lý kết thúc tăng 1 chuẩn bị tăng 2.
- Những điểm chú ý
1 trong thực đơn có : chim quay và xôi chim, lúc nhân viên bê ra bảo là : anh ơi. xôi.... chim của anh đây..
Làm mọi người cười trêu nhau, nhất là anh tazang và cecret cứ hỏi có phải chim Chào mào ko:confused:?
2. em ko có ảnh, ảnh anh TT và a Tazan cầm. mong 2 anh sớm biên tập và post những bức hình mà đã đc khổ chủ đồng ý:D
trong đó có các ảnh:
chụp chung mọi người, chụp cảnh khai mạc, cảnh tặng hoa, có cả người đại diện thay mặt cô PL nhận hoa của anh Gang...
cảnh chị MXMM với chai vodka + dưa chuột
Phần 1 xin hết ạ
nếu em điểm danh thiếu ai thi mong các a, các chị bỏ qua nhé. vì lần đầu gặp, lại túy lúy như vậy em ko nhớ hết đc:(
Lần đầu viết report offline, có rất nhiều lỗi, từ từ em sẽ sửa ak

Xắp xếp phần 1 như sau
Các anh Gang, DQ, tazan, transcend, đi oto
mọi người còn lại đi xe máy của mình
Điểm đến là quán Karaoke, phòng 5 tâng2, 69 Trần Nhân Tông
Do bận nên chị KC và chị NDDY ko thể tham dự đc tăng 2.

Klosen
29-08-2009, 01:38 AM
Phần 2 : gặp mặt cô PL + tăng2
KHi mọi người đến 69 TNT, thì ở đó đã có Cô PL, anh Trâu vàng và Sanmie.
Ấn tượng đầu tiên về cô giáo của Klo: cô không khác gì mấy so với Klo hình dung qua nhũng lần nói chuyện và những lần óp trước mà KLo ko có cơ hội tham gia, cũng như những bức hình đen trắng của cô PL
Duy chỉ có 1 điều là tóc cô đã dài hơn so với lần óp trước.
Vừa gặp cô là KLo nhận ra liền. Còn cô thì mãi mới nhận ra Klo:D
Cô trò cười suốt, mọi người nói chuyện vui vẻ. và mở rượu, chai rượu cô tặng tăng 1 chưa dám khui, đợi tăng 2, giờ lại thêm 1 chai nữa hichic:acac:
Mọi người tranh thủ hỏi thăm. trò chuyện trong khi các giọng ca vàng đang hát, những bài hát đã trở thành bất hủ
" Hôm nay. ai đưa em về", gửi em ở cuối sông Hồng...
lúc này chắc anh Gang đã say lắm rồi, nên cecret phải đưa anh ấy về trước.tăng2 cả nhà cũng chúp khá nhiều hình :D:D
Đang vui thì Klo lại có dt, hic hic:(cuộc dt này cũng khá lâu, đến khi quay lại thì thấy anh Vồng, a Tazan và a Tran đang ngậm ngùi chia tay mọi người chuẩn bị về HP, riêng anh KTMQA do ngày hôm sau có việc nên ở lại HN.
Đúng là cuộc vui nào cũng có lúc tàn, lúc chia tay thật bịn rin và ngậm ngùi
anh tzan và anh TT
Khiếp quá đi thôi ! ông TT và ông TZ lúc chia tay nhau còn đứng hôn nhau chùn chụt ở chân cầu thang nữa cơ...
những người còn lại nói chuyện, hát, hỏi thăm lẫn nhau. Rồi cô PL tặng quà cho mọi người. cảm ơn cô ạ, Em sẽ giữ gìn cẩn thận món quà cô tặng
Cũng đã khá muộn chị MXMM về trước, sau đó thì chị SN và Klo cũng chia tay mọi người để về.
cô trò cũng chưa nói chuyện đc nhiều, cô chỉ bảo : giáng ăn cho béo để bảnh trai" keke, em sẽ cố gắng cô ạ.
Em cũng chưa nói đc gì nhiều với cô, chỉ kịp nói: cô giữ gìn sức khỏe..."
Mong lần sau gặp lại. cô trò sẽ có nhiều thời gian nói chuyện với nhau nhiều hơn...

Báo cáo hết tăng 2. Em chỉ tham gia tới đây thôi. về sau thì em chịu:D
p/s: em đi ngủ đây, mụn rùi, mai phải đi học nữa:(

Lê_Minh_Hòa
29-08-2009, 08:05 AM
Klosen ơi! Hôm off lúc MXMM về lúc ấy đã muộn, đường lại vắng..... Vậy có ai đưa MXMM về không? Không biết đã về nhà an toàn chưa? Có mệt không...???

OA _ NỮ
29-08-2009, 08:23 AM
Sen viết ripo tỉ mỉ, dí dỏm và rất hay. Cám ơn em nhiều lắm. Lần sau cứ phân cho em viết nhá. Sơn nữ và TT có gì bổ xung thêm nữa nha.

gangrel090
29-08-2009, 10:25 AM
Cám ơn Klo nhiều, với 2 cốc voka trộn beer gang chết thật sự.
Xin lỗi tất cả mọi người! Gang tạ lỗi vào 1 dịp gần nhất.
Cám ơn bác LA, bác TZ, Tran cùng tất cả!

Phu sinh
29-08-2009, 11:00 AM
Hic..Hic.. Cái vụ đập đầu này chắc hổng dám chơi kẻo lại như Gang thì khốn! Hic..Hic...

OA _ NỮ
29-08-2009, 11:11 AM
Sức của PS thừa sức chơi. Oa Nữ cũng bị 1 lần đó ờ HN, cũng làm 2 ly vì ly đầu bị rơi. Phê ơi là phê. Sau đó đi hát là cũng out...

gangrel090
29-08-2009, 11:27 AM
Sức của PS thừa sức chơi. Oa Nữ cũng bị 1 lần đó ờ HN, cũng làm 2 ly vì ly đầu bị rơi. Phê ơi là phê. Sau đó đi hát là cũng out...
Vậy là chị cao hơn em mấy bậc roài!

Lê_Minh_Hòa
29-08-2009, 11:33 AM
Hôm off lúc MXMM về lúc ấy đã muộn, đường lại vắng..... Vậy có ai đưa MXMM về không? Không biết đã về nhà an toàn chưa? Có mệt không...???

Cuối cùng là ai sẽ trả lời câu hỏi này đây? Nóng ruột nóng gan từ sáng đến giờ rồi.......!!!!:mad:

Làm ơn đi mà! ai có infor gì thì nói ra đi mà...!!!:D

COCKOO
29-08-2009, 11:49 AM
Rất tiếc là COCK không thể có mặt để góp vui cùng mọi người trong buổi off này. Không được gặp các anh Tazang, CVK, KTMQA và Transcend là một tổn thất thật lớn lao đới với COCK.

NHỘNG
29-08-2009, 11:51 AM
Cuối cùng là ai sẽ trả lời câu hỏi này đây? Nóng ruột nóng gan từ sáng đến giờ rồi.......!!!!:mad:

Em biết ai đón MXMM đến và cũng biết ai đưa MXMM về (lúc đó muộn lắm nha), nhưng người đó xin đc giữ bí mật. Anh Hoà chịu khó hỏi MXMM nhé :cool:

phale
29-08-2009, 11:56 AM

LMH, còn ai có thể trả lời ngòai MXMM...
Mạnh dạn lên nào...mở máy bấm số gọi cho cô ấy thì sẽ không nóng ruột nữa.
Tội nghiệp H quá. Thương ghê!:o

Tường Thụy
29-08-2009, 11:57 AM
......................

Báo cáo hết tăng 2. Em chỉ tham gia tới đây thôi. về sau thì em chịu:D
p/s: em đi ngủ đây, mụn rùi, mai phải đi học nữa:(

Hôm qua còn tăng 3 nữa. Mí lại vụ cổ động viên HN, SG đi Hải Phòng là tăng thứ 4. Cái này giao cho KOCKOO và Sơn Nữ tường thuật

Lê_Minh_Hòa
29-08-2009, 11:58 AM
Em biết ai đón MXMM đến và cũng biết ai đưa MXMM về (lúc đó muộn lắm nha), nhưng người đó xin đc giữ bí mật. Anh Hoà chịu khó hỏi MXMM nhé :cool:

Thế là xong! Cám ơn KTMQA nhiều nhé!
Gạch tên MXMM trong trái tim tội nghiệp này!

Lê_Minh_Hòa
29-08-2009, 12:00 PM
LMH, còn ai có thể trả lời ngòai MXMM...
Mạnh dạn lên nào...mở máy bấm số gọi cho cô ấy thì sẽ không nóng ruột nữa.
Tội nghiệp H quá. Thương ghê!:o

Ai đó thấy chưa? PL mà còn nói tội nghiệp, thương Hòa kìa!
Còn ai đó thì vô tình......!
Thôi dù sao cũng đã gạch tên rồi!

COCKOO
29-08-2009, 12:50 PM
Hôm qua còn tăng 3 nữa. Mí lại vụ cổ động viên HN, SG đi Hải Phòng là tăng thứ 4. Cái này giao cho KOCKOO và Sơn Nữ tường thuật

Em giống anh mừ, hết tăng 2 là hai bố con dắt nhau về còn gì.
Sơn nữ vào tường thuật tiếp đi.

sơn_nữ83
29-08-2009, 01:47 PM
Sơn nữ vào tường thuật tiếp đi.

Trời, em biết tăng 3 tăng 4 gì mà nói. Vụ đi HP thì em còn nhớ được đường về HN là may rùi anh ơi.:mad:

Tazang
29-08-2009, 01:59 PM

Thảo nào hum nọ anh Hoà đi chụp Tim, Bác sỹ nói sao tim anh nhiều vết gạch gì lạ thế mà cũng ko còn chỗ để gạch tiếp nữa:D:D:D

thinghien
29-08-2009, 02:32 PM
Rất tiếc là COCK không thể có mặt để góp vui cùng mọi người trong buổi off này. Không được gặp các anh Tazang, CVK, KTMQA và Transcend là một tổn thất thật lớn lao đới với COCK.

Tổn thất này thật là lớn lao, đau thương này thật là vô hạn...................!:D:D:D:D:D

yeu100C
29-08-2009, 02:44 PM
Đèn sài gòn ngọn xanh ngọc đỏ
Đèn Hà nội ngọn mờ ngọn lu
Mấy anh off đến tối hù
Mần răng như rựa ai đưa ai về

Off như thế cuối cùng chẳng thấy cái report đêm khuya đâu. Ai về nhà nấy hả sao mà chán thế

Klosen
29-08-2009, 02:45 PM
Tổn thất này thật là lớn lao, đau thương này thật là vô hạn...................!:D:D:D:D:D
hờ hờ. giờ mới thấy anh oline, giá như hôm đó có đủ a, anh CK, và các mem khác thì vui phải biết. chắc cũng over over night:D

MocXinh_MumMim
29-08-2009, 04:13 PM
cô chỉ bảo : giáng ăn cho béo để bảnh trai" keke, em sẽ cố gắng cô ạ.
Em cũng chưa nói đc gì nhiều với cô, chỉ kịp nói: cô giữ gìn sức khỏe..."
Mong lần sau gặp lại. cô trò sẽ có nhiều thời gian nói chuyện với nhau nhiều hơn...

(

Em phải năng gặp chị hơn để chị chia bớt phần cho em... Chị em ta cùng đẹp... hí hí... :haha:

Ai đó thấy chưa? PL mà còn nói tội nghiệp, thương Hòa kìa!
Còn ai đó thì vô tình......!
Thôi dù sao cũng đã gạch tên rồi!

Anh Hòa tòan tự xướng lên rùi lại tự dzụi đi.... Lần nào MXMM định.....thì anh Hòa lại để ý đến em nào đấy rồi còn gì.....

p/s: MXMM có nhận được lời hỏi thăm của anh TCABC và anh LMH từ San..... Tks các anh nhìu ạ!!!

@Chú taxi: Chú ơi chú được đưa vào rì pọt của NR bọn cháu này.....

Klosen
29-08-2009, 04:34 PM
Em phải năng gặp chị hơn để chị chia bớt phần cho em... Chị em ta cùng đẹp... hí hí... :haha:

..

ý kiến của chị cũng hay đó. để em thu xếp
:D:D:D

secret000
29-08-2009, 08:34 PM
Hic! Ai có mẹt tường thuật lại cho Se tiếc luôn một thể về tăng 3,4 đi ạh! hồi hộp quá àh!^^!

Thương anh LMH quá! Một trái tim non nớt đang rỉ máu....!:D

Chị ơi chia sẻ cho em với nhé???:D:D:D

Tưởng đồng chí grangrel vẫn còn bê bết chưa dậy đuợc , hóa ra cũng đã ngóc đầu lên rồi há..

Hôm nào phạt trận bia vì quả đấm quá ư thân mật của gangrel đấy nhé, có nhân chứng là secret chứng kiến đấy.
Còn cái số alo mà secret cho sao gọi vô thấy ò í e hoài á...pó tay với chú gang say !

Cảnh sát nhìn nét mặt ngoan thế nhỉ, mọi lần có thế đâu !

:D

Se nhớ Se nhớ mà bác LA! Se xin chịu phạt thay Gang có được ko ạh? Vì tội ko ngăn cản anh Gang mà còn cổ vũ anh ý cố gắng thân mật với LA thêm tẹo nữa!:D:D:D
Số đó DTcủa Gang giờ LA gọi là đổ chuông đấy! Thi thoảng Có T7, cn là Gang hay tắt máy trốn việc thôi ạh!

Anh CS hình như có gì đó bí mật với chị SN thì phải?:D
Anh ấy đã âm mưu cướp giật chị SN khi chị ấy đang ngồi trên xe Se sang xe anh ấy! ^^!
Se gửi lời xin lỗi chân thành đến chị SN vì hôm ấy ko bảo vệ nổi chị SN!:D:D:D

hihi, em cũng ti toe chụp đc ít ảnh, nhưng găm hàng đã ạ
hiện đã có 1soos ảnh hot, em sẽ tống tiền nhá

Chị ơi Se tình nguyện để chị tống tiền Se nhé!^^!

MocXinh_MumMim
29-08-2009, 08:42 PM
Hic! Ai có mẹt tường thuật lại cho Se tiếc luôn một thể về tăng 3,4 đi ạh! hồi hộp quá àh!^^!

Chị ơi chia sẻ cho em với nhé???:D:D:D

!^^!

Okie...... Ai cần chị chia hết..... À không, chắc phải giữ lại 1 ít làm vốn.... :acac:

LÃO HẠC
29-08-2009, 11:18 PM
Bây gời mới vô coi rp dc...Một buổi off thật hoành tráng và vui vẻ,Klosen vết hay lắm nhưng còn tăng 3,4 nữa cả nhà ui sao ko tiếp đê...
Hôm qua LH trong này cũng off nhẹ với CDog.Yêu100,MT,SR,Thục sinh...LH dạo này nhậu tệ quá,cứ VT off là lại khật khưỡng:nguong:...Thiệt là ngại quá đi
CDog.trông ngoài đời dáng thư sinh đeo kiếng,ko ai ngờ dc lại liệt vào hàng ngũ trong nhóm Tứ Điên:botay:....chiều ra Sân bay tiễn CDog về mà lòng vẫn còn lưu luyến.....mong một ngày gặp lại CDog hỷ...

OA _ NỮ
29-08-2009, 11:25 PM
Lần này HN và HP of mà ko có nhóm tứ điên, thật là một cuộc vui ko trọn ven...

sơn_nữ83
29-08-2009, 11:57 PM
Anh CS hình như có gì đó bí mật với chị SN thì phải?:D
Anh ấy đã âm mưu cướp giật chị SN khi chị ấy đang ngồi trên xe Se sang xe anh ấy! ^^!
Se gửi lời xin lỗi chân thành đến chị SN vì hôm ấy ko bảo vệ nổi chị SN!:D:D:D

Hơ hơ, không phải xin lỗi chị em ơi. Chị đi cùng với cảnh sát cơ mà, an toàn tuyệt đối nhá. Mỗi tội ngồi sau xe ôm mà không đc ôm :D.
@canhsat: anh hát bài "ai đưa em về" hay thật đó :nguong:. Nghe anh hát xong, ku em Klosen chở em về tận nhà nhé.:D.

Klosen
30-08-2009, 12:04 AM
Hơ hơ, không phải xin lỗi chị em ơi. Chị đi cùng với cảnh sát cơ mà, an toàn tuyệt đối nhá. Mỗi tội ngồi sau xe ôm mà không đc ôm :D.
@canhsat: anh hát bài "ai đưa em về" hay thật đó :nguong:. Nghe anh hát xong, ku em Klosen chở em về tận nhà nhé.:D.
hờ hờ, chị này lại chém, em mới đưa về đến Cầu Voi thôi mà:D:D:D

sơn_nữ83
30-08-2009, 12:08 AM
hờ hờ, chị này lại chém, em mới đưa về đến Cầu Voi thôi mà:D:D:D
Lại nhắc tới cầu Voi nữa rùi,:mad: Mà em k biết hả, chém là sở trường của chị mừ.:ngoaymui: (chính anh CS bảo chị chỉ dc cái to kòi.hơ hơ)

thinghien
30-08-2009, 12:26 AM
Lần này HN và HP of mà ko có nhóm tứ điên, thật là một cuộc vui ko trọn ven...

Tiếc lắm chị à, hôm đó mà tứ điên không bị H1N1 đột xuất thì chú CS mấy hôm nay đỡ tốn tiền mua thuốc chữa cổ và miệng vì ngáp to quá. Đội hooligan HP cũng không có cửa về được sớm được như thế...Tiếc thật, tiếc thật!

CrazyDog
30-08-2009, 05:19 PM
Bây gời mới vô coi rp dc...Một buổi off thật hoành tráng và vui vẻ,Klosen vết hay lắm nhưng còn tăng 3,4 nữa cả nhà ui sao ko tiếp đê...
Hôm qua LH trong này cũng off nhẹ với CDog.Yêu100,MT,SR,Thục sinh...LH dạo này nhậu tệ quá,cứ VT off là lại khật khưỡng:nguong:...Thiệt là ngại quá đi
CDog.trông ngoài đời dáng thư sinh đeo kiếng,ko ai ngờ dc lại liệt vào hàng ngũ trong nhóm Tứ Điên:botay:....chiều ra Sân bay tiễn CDog về mà lòng vẫn còn lưu luyến.....mong một ngày gặp lại CDog hỷ...

Hôm nay Dog mới mò về đến nhà nè Hạc ui, hôm qua máy bay đã đáp xuống HN rùi mà chả hiểu đi lạc đâu giờ mới tìm thấy đường về :botay:

Hôm đấy được gặp Lão Hạc đầu tiên, đã nhìn thấy ảnh Hạc trong buổi off ở SG lần trc rùi nên nhận ra ngay :D. Sau đấy ra quán bia nhậu thì có yeu100C đến tiếp, rùi thì Minh Thy, Sheỉran, thuc sinh đến. Chỉ có Sheiran + thuc sinh là Dog chưa bít mặt thui, MT + yeu100C thì cũng nhìn thấy ảnh trc rùi :rolleyes:.

Mọi người mời nhiệt tình wá làm Dog suýt ngất tại bàn nhá, bình thường Dog chỉ uống được 1/2 cốc thui à :D. Lúc bắt đầu ngồi với Lão Hạc là khoảng 3h30 chiều, mọi người ngồi đến khoảng 8h tối thì Dog phải xin phép mọi người đi gặp 1 ông anh của Dog trong này (vì đã hẹn với ông anh từ trưa là chiều sẽ gặp rùi.). Mặc dù bác thuc sinh, Lão Hạc, yeu100c nhiệt tình muốn mời Dog đi thêm tăng nữa nhưng Dog đành phải xin lỗi mọi người, hy vọng sẽ đc gặp lại trong dịp khác nhé! :cool:

Một lần nữa, Dog xin chân thành cám ơn mọi người có mặt hôm đó và đặc biệt là Lão Hạc. :nguong:

P/s: sau khi đến gặp ông anh của Dog thì Dog đã ngất ngưởng rùi đó Hạc ui, đến đấy thì cũng không né đc, thế là ở đấy 3 anh em lại uống hết 1 chai chivas. Khoảng >1h thì Dog mới mò về đến KS và ngủ chỏng quèo đến 11h hôm sau luôn, cũng may là chưa li-vơ-fun :rolleyes:

secret000
02-09-2009, 01:52 PM
Tiếc lắm chị à, hôm đó mà tứ điên không bị H1N1 đột xuất thì chú CS mấy hôm nay đỡ tốn tiền mua thuốc chữa cổ và miệng vì ngáp to quá. Đội hooligan HP cũng không có cửa về được sớm được như thế...Tiếc thật, tiếc thật!
Hix! Hix! Hôm ấy anh Thi nghiền này lừa em nhá! Đầu tiên em cứ tưởng là anh Dog thật! ^^! Mà sau lại lừa típ mí đau chứ! Cái gì mà anh đang đến nơi rồi nhưng tắc đường rồi bx anh gọi về....! Ui trời! Thế mà Se cũng tin được mới tài chứ! Hix! Đúng là bó cánh!:D:D:D

Klosen
02-09-2009, 02:06 PM
Hix! Hix! Hôm ấy anh Thi nghiền này lừa em nhá! Đầu tiên em cứ tưởng là anh Dog thật! ^^! Mà sau lại lừa típ mí đau chứ! Cái gì mà anh đang đến nơi rồi nhưng tắc đường rồi bx anh gọi về....! Ui trời! Thế mà Se cũng tin được mới tài chứ! Hix! Đúng là bó cánh!:D:D:Dkeke.
ĐÚng là pó tay Ceret, bị lừa dài tập:D:D:D

secret000
02-09-2009, 03:55 PM
Lần đầu đi Off!!!
Chưa biết ai với ai nên rất là hồi hộp!
Anh Gang sang đón từ sớm (17h)nhưng cuối cùng vẫn đến muộn vì giờ cao su của Se và thêm vụ hoa hoét của anh Gang! ^^! Anh nhờ Se lựa giúp hoa vì anh nói hôm ấy có 4 mem nữ!( Anh quên luôn có Se cũng là nữ lên tính mua có 4 bó hoa^^)!
Theo như chị SN cho kết quả cuối cùng thì có: Chị PhaLe, Chị Nhudadauyeu, Chị ThuPhong, Chị SonNu!
Theo trí tưởng tượng của Se qua từng Nick trên NR cộng thêm biết chút ít qua những bài thơ các chị làm thì Se quyết đinh chon màu hoa như sau: Chị Phale hoa màu Tím, chị ThuPhong hoa màu cam, chị Nhudadauyeu hoa màu hồng, chị SonNu hoa màu vàng. Và tất cả cùng một loài hoa đó là hoa Lan! Xong! Lát chị cho người mang hoa tới địa chỉ này cho em( Se nói với chị chủ cửa hàng hoa)
Thấy anh Gang loay hoay làm gì đó bên hàng hoa bên cạnh.....??? ( Bí mật ^^!)
Hai anh em chon hoa xong thẳng tiến đến nơi hẹn! Hix! Tìm hoài, tìm mãi mà chưa thấy nhà hàng ấy. Gọi điện cho chị SN thì máy chị cứ busy hoài!><! Gọi cho chú TT thì chú chỉ đường cho hai anh em lượn đi lượn lại vài vòng vẫn ko sao tìm được quán! Huhu!
Gọi lại cho chị SN thì mí biết được quán đó phải đi qua một cánh đồng hoang vắng, đi qua một cái ao hay hồ gì đó!^^! Vào sâu bên trong nữa thì thấy một khu rộng rãi, thoáng mát với bao nhiêu là nhà hàng sang trọng mọc như nấm ^^! Đi qua vài nhà hàng là thấy Zin2 hiện lên trước mặt! Nhưng 2 anh em chưa vào ngay được, còn phải đợi hoa người ta mang tới đã. Tranh thủ sang quán cafe bên cạnh ngồi đợi hoa, uống tạm cốc nước cầm hơi cho đỡ đói cái đã!^^!
.......
Ấn tượng về quán là chuyên các món ăn về chim!^^!Chẳng biết ban tổ chức có ý gì khi lựa quán như vậy ko nữa? Chỉ biết khi các món ăn được sắp ra thì tiếng cười không ngớt vì bình luận về các món ăn được chế biến từ chim!:D Cái vụ này ko nói thêm nữa tránh để người đọc phát huy hết sức trí tưởng tượng phong phú của mình!:nguong:
Zin2 rất rộng và được làm thành từng chòi nhỏ ngay cạnh bờ hồ, phong cảnh hữu tình, mát mẻ! Đúng là địa điểm lý tưởng để hội ngộ bạn hữu!( Nhưng chống chỉ định là cấm trẻ em và người say mon men gần bờ hồ!^^!)
Se và anh Gang bước tới mọi người chưa đến đầy đủ Se ngó quanh thì chỉ nhận ra chị SN anh DQ và anh TZ ( Những người này đã được ngó qua ảnh ^^) Còn lại Se ko biết ai hết àh! Lúc sau chú TT tuyên bố lý do và giới thiệu từng người Se cũng ko thể nhớ hết! Huhu! ( Mọi người thông cảm vì là lần đầu tiên Se Off đấy ạh ^^)
Se chỉ nhớ mấy chị con gái ngay tại thời điểm lúc ấy thôi ạh! Chị MXMM, NDDY, SN. Tiết mục tặng hoa diễn ra và có sự cố! Hic! Các chị ko có trong danh sách đừng giận nha vì lúc đó anh Gang và Se cũng thật sự lúng túng! Vì ko biết rằng các chị sẽ có mặt nên sự chuẩn bị có phần thiếu sót, lần sau hứa sẽ cẩn thận và chu đáo hơn ạh! >_<!
.............
Diễn biến của buổi off thì mọi người đã tường thuật lại rất tỉ mỉ lại có cả foto minh họa nên Se xin phép ko tường thuật lại nữa ạh!
Se xin phép được nói một số cảm nhận và ấn tượng của mình về buổi off!
Mọi người ai cũng rất thoải mái, cởi mở và nhiệt tình tạo nên một buổi off thành công và nhiều niềm vui!
Chú Tường Thụy rất hợp với nhiệm vụ chú đang đảm nhiệm!
Chị NDDY:Chị là 1 người nội tâm ít nói hầu như ẩn mình đằng sau tất cả mọi người!Chị luôn quan sát mọi người và lắng nghe tất cả, qua seri ảnh của chị mọi người sẽ thấy điều đó! :D
Anh Tazang đúng ko hổ danh là anh Zăng! ^^! Nụ cười duyên duyên và đảm bảo rằng ngoài đời vẫn nét hơn trong ảnh!:D
Anh KTMQA khuôn mặt... cái này phải hỏi anh Gang anh ý nhận xét mí chuẩn! ^^! ( Nói chung toàn điều tốt nên ko dám nói ra đây, nói ra sợ anh ấy kiêu:D)
Anh DongQue cũng là thành viên mới tham gia dđ như Se nhưng có vẻ như anh rất nhanh hòa đồng cùng mọi người và anh đã gần như có hết số Phone của từng người!^^!
Chị Sơn_Nữ83 thì thật ấn tượng trong chiếc váy hoa xinh xắn với khuôn mặt trẻ măng và tính tình thì nhanh nhẹn hoạt bát như một chú chim Sơn ca ^^! Đặc biệt hơn cả là chị Cực dễ gần!:D
Anh Tran thì vui tính và rất tình cảm!
Chị MXMM thì đúng là chị mũm mĩm thật! Se đang cố gắng chạy dài theo chị để chị chia sẻ cho Se một chút đấy!
Anh LaoAi thì Se ấn tượng nhất về sự tích trai trẻ của anh!^^!( Ko dám nhắc lại đâu ạh!)
Hai em Jenny và bạn của Jenny trẻ quá! 9x mà lị! Nhìn 2 em mà Se ghen tị! Huhu!^^!
Anh Canhsat thì ........hihi! Nụ cười thu hoạch của anh ấy( Như chị SN nhận xét) thật là ấn tượng!:D
Anh THAI AN ấn tượng với cặp kính, trông rất thư sinh và hiền lành!
Klosen thì cũng như que củi ấy mà còn nói Se và anh Gang gày gò! Hic! Được cái Gang, Se, Klo được nhập bộ 3 nhà nghèo thiếu vitamin!^^!
Chị Khỉ con mang dáng dấp của một nữ cán bộ công chức! Chị đến và tặng mọi người một bài thơ rất hay!
Anh CVK là người mà Se được ngồi sau xe anh chở tới quán hét!^^! Khá ấn tượng về anh này! Là một người ít nói nhưng ko lạnh ( ko lạnh lùng ấy ạh ^^)
Phải nói là con người này hội tụ rất là nhìu thứ! Ko thể nhận xét qua đây được vì đây mới chỉ là cảm nhận qua một lần tiếp xúc trên một đoạn đường ngắn!^^!
Chị Phale quá khác so với những gì Se tưởng tượng! Chị rất trẻ! hic! Chỉ có thể nói vậy vì mới nhìn chị và mỉm cười với chị chứ cũng chưa nói chuyện với chị mà! Se mong lần sau sẽ được nói chuyện với chị nhiều hơn!:o
Chị Sanmei thì Se vội vội vàng vàng nói được dăm ba câu và chào chị ra về lun!( Se vô duyên quá phải ko chị?:D) Chỉ biết rằng chị vẫn hơn tuổi Se ^^!
Anh Trâu vàng: Ko biết nói gì hết vì khi Se đến cho đến lúc Se về vẫn chỉ thấy anh ấy cẳm cúi vào hộp cơm hộp!^^!
..........
Báo cáo hết ạh!
Đó là một số cảm nhận của Se! Se rất vui vì dư âm của buổi off vẫn còn đến tận bây giờ!
Mong rằng HN _HP và khắp mọi miền sẽ luôn giữ mãi tình cảm nồng ấm này!
Mong rằng NR mãi là nơi giúp mọi người vứt bỏ hoàn toàn những lo âu, toan tính thường ngày để vui vẻ, thoải mái tai đây!

P/s: Hôm nay 2/9 mọi người đi chơi hết cả mỗi mình Se ngồi nhà và lò dò lên mạng viết linh tinh mong mọi người đọc xong đừng cười nhé!^^!

Klosen
02-09-2009, 08:49 PM
Lần đầu đi Off!!!

Klosen thì cũng như que củi ấy mà còn nói Se và anh Gang gày gò! Hic! Được cái Gang, Se, Klo được nhập bộ 3 nhà nghèo thiếu vitamin!^^!
he he. chê đâu mờ chê.... nhận xét chứ bộ:confused:? :D:D
Se và Klo tranh thủ gặp chj MXMM nhé:D:D để bảo chị ấy chia sẻ cho ít . Nhỉ

Anh CVK là người mà Se được ngồi sau xe anh chở tới quán hét!^^! Khá ấn tượng về anh này! Là một người ít nói nhưng ko lạnh ( ko lạnh lùng ấy ạh ^^)
Phải nói là con người này hội tụ rất là nhìu thứ! Ko thể nhận xét qua đây được vì đây mới chỉ là cảm nhận qua một lần tiếp xúc trên một đoạn đường ngắn!^^!

câu này chuẩn này.
Nhìn a CVK ít nói nhưng có cảm giác rất gần gũi. hem pik sao nữa. có lẽ anh là mẫu người của quần chúng chăng :confused:

p/s: đây cũng là lần đâu Klo tham tham dự 1 cuộc off. vui và đọng lại nhiều c.xúc. Tam thời hem tiết lộ. sau nầy bật mí sau:D:D

gangrel090
03-09-2009, 12:34 AM
Hix! Hix! Hôm ấy anh Thi nghiền này lừa em nhá! Đầu tiên em cứ tưởng là anh Dog thật! ^^! Mà sau lại lừa típ mí đau chứ! Cái gì mà anh đang đến nơi rồi nhưng tắc đường rồi bx anh gọi về....! Ui trời! Thế mà Se cũng tin được mới tài chứ! Hix! Đúng là bó cánh!:D:D:D
Gà thế không biết nữa! Anh đã bảo là đừng có tin mấy cái lão thơ thẩn rồi mà :D

MocXinh_MumMim
03-09-2009, 12:37 AM
Gà thế không biết nữa! Anh đã bảo là đừng có tin mấy cái lão thơ thẩn rồi mà :D

Ý anh gang là đừng có tin lời của anh ý Sec ạ.... :nguong:

gangrel090
03-09-2009, 12:45 AM
Nói để tự hiểu thôi chứ bà lại cứ...cởi hết ra thế thì còn gì là thi với chả vị nữa chứ :D

Sanmei
03-09-2009, 12:45 AM

Chuẩn .. ứ cần chỉnh :D:D:D

MocXinh_MumMim
03-09-2009, 12:53 AM
Nói để tự hiểu thôi chứ bà lại cứ...cởi hết ra thế thì còn gì là thi với chả vị nữa chứ :D

Cởi của ông chứ cởi của tôi đâu mà cần thi vị.....

gangrel090
03-09-2009, 12:58 AM
Cởi của ông chứ cởi của tôi đâu mà cần thi vị.....
Thì bà cứ từ từ roài tôi khắc cởi...Làm sao mà cứ phải sồn sồn lên thế hử?:D

Nhudadauyeu
03-09-2009, 03:52 AM
Lần đầu đi Off!!!

kiện nhá, ko có chị:acac::acac::acac::acac::acac:

Nhudadauyeu
03-09-2009, 03:55 AM

hơhơ, em là em hóng vụ cởi nhá:D:D:D:D
Tò mò chả bít cởi cái rì:nguong::nguong::nguong:

LaoÁi
03-09-2009, 08:26 AM
Lần đầu đi Off!!!
......
Anh LaoAi thì Se ấn tượng nhất về sự tích trai trẻ của anh!^^!( Ko dám nhắc lại đâu ạh!)
..........
Đó là một số cảm nhận của Se! Se rất vui vì dư âm của buổi off vẫn còn đến tận bây giờ!
Mong rằng HN _HP và khắp mọi miền sẽ luôn giữ mãi tình cảm nồng ấm này!
Mong rằng NR mãi là nơi giúp mọi người vứt bỏ hoàn toàn những lo âu, toan tính thường ngày để vui vẻ, thoải mái tai đây!

P/s: Hôm nay 2/9 mọi người đi chơi hết cả mỗi mình Se ngồi nhà và lò dò lên mạng viết linh tinh mong mọi người đọc xong đừng cười nhé!^^!

-----------
:eek:

Ồ á, em sec !!! anh mới vô Niềm Riêng mới có mấy tháng mà, làm gì có sự tích trai trẻ nào đâu nhỉ ? Có phải lúc rượu rồi anh nói về vụ bọn anh đua xe dưới Đồ Sơn á ....khó hỉu quá nhỉ, em có thể tả qua bằng vài lời ám hiệu được ko hả sec ?
Anh là một thằng ngoan cực kỳ luôn, có MXMM làm chứng đấy. ...:D

trâu_vàng
03-09-2009, 09:17 AM
Báo cáo, vụ off cùng cô giáo PL, TV bây giờ mới điểm danh được.

NHỘNG
03-09-2009, 09:45 AM
Lần đầu đi Off!!!

Anh KTMQA khuôn mặt... cái này phải hỏi anh Gang anh ý nhận xét mí chuẩn! ^^! ( Nói chung toàn điều tốt nên ko dám nói ra đây, nói ra sợ anh ấy kiêu:D)

Ông bạn Gang đâu, có ý kiến gì về mặt tôi thế nhể. Lúc phê phê nhòm mặt ông nào cũng thấy ngu ngu :D. 2-9 ông làm anh em HP chờ hết hơi đấy, hôm nào lên chịu phạt đi nha.

gangrel090
03-09-2009, 11:44 AM
Ông bạn Gang đâu, có ý kiến gì về mặt tôi thế nhể. Lúc phê phê nhòm mặt ông nào cũng thấy ngu ngu :D. 2-9 ông làm anh em HP chờ hết hơi đấy, hôm nào lên chịu phạt đi nha.
Em biết tội em rồi ạh!
Hic! Em nhìn bác lúc chưa phê mà!
Tranh thủ lúc chưa uống em thâm thụt rỉ tai giới thiệu riêng từng người với Sec và 1 chút lý lịch trích ngang về mọi người, riêng bác thì em chỉ nhìn tổng quan về khuôn mặt thôi :D
Còn Sec nói về bác thế này này: Anh ấy đẹp trai nhất và có đôi mắt đa tình phải biết!
Em thề nếu nói ngoa em chịu phạt 3 cốc "rượu nhảy cầu"

secret000
03-09-2009, 11:54 AM
-----------
:eek:

Ồ á, em sec !!! anh mới vô Niềm Riêng mới có mấy tháng mà, làm gì có sự tích trai trẻ nào đâu nhỉ ? Có phải lúc rượu rồi anh nói về vụ bọn anh đua xe dưới Đồ Sơn á ....khó hỉu quá nhỉ, em có thể tả qua bằng vài lời ám hiệu được ko hả sec ?
Anh là một thằng ngoan cực kỳ luôn, có MXMM làm chứng đấy. ...:D
Dạ dạ! Se nge lỏm được thôi ạh! anh đoán đúng rồi đấy ạh! :D
Ai mà ngoan cũng ngoan như anh LA LA thì chắc là......Hic! Ai cũng mún ngoan!:D:D:D:D

secret000
03-09-2009, 11:57 AM
Em biết tội em rồi ạh!
Hic! Em nhìn bác lúc chưa phê mà!
Tranh thủ lúc chưa uống em thâm thụt rỉ tai giới thiệu riêng từng người với Sec và 1 chút lý lịch trích ngang về mọi người, riêng bác thì em chỉ nhìn tổng quan về khuôn mặt thôi :D
Còn Sec nói về bác thế này này: Anh ấy đẹp trai nhất và có đôi mắt đa tình phải biết!
Em thề nếu nói ngoa em chịu phạt 3 cốc "rượu nhảy cầu"
Anh Gang này! Có mún em bỏ bom ko hả? Dám bóc mẽ em hử! Hức hức!
:ngaoop::ngaoop::ngaoop:

secret000
03-09-2009, 12:58 PM
kiện nhá, ko có chị:acac::acac::acac::acac::acac:
CHị ơi oan quá chị ko để ý rồi! ^^! Chị xem lại kìa! Hic! Để cho chị thấy rõ hơn em đã tô màu đỏ vào tên chị đấy nhá! :D CHị xem mà xem chị được nhắc đi nhắc lại bao nhiều lần kìa!:acac::acac::acac::acac::acac:

Tazang
03-09-2009, 01:49 PM
Gang cho xin cái lịch tự xử, để AE còn chứng kiến nhá!!!!!!!!!!!

gangrel090
04-09-2009, 11:03 AM
Gang cho xin cái lịch tự xử, để AE còn chứng kiến nhá!!!!!!!!!!!
Vâng ạ!:D Cho em hồi hồi 1 tẹo đã nào anh!

Em sẽ dẫn xác về tận nơi trong tháng này! :D

gangrel090
04-09-2009, 11:07 AM
Anh Gang này! Có mún em bỏ bom ko hả? Dám bóc mẽ em hử! Hức hức!
:ngaoop::ngaoop::ngaoop:
Anh ...sờ đầu gối nói chân thật mà :D

NHỘNG
04-09-2009, 11:22 AM
Anh ...sờ đầu gối nói chân thật mà :D

Ông bạn Gang nói mắt mũi tôi thế thì tiệt cửa tán gái của tôi zồi.

gangrel090
04-09-2009, 11:34 AM
Ông bạn Gang nói mắt mũi tôi thế thì tiệt cửa tán gái của tôi zồi.
Có mà tiệt!^_^!

trâu_vàng
04-09-2009, 12:11 PM
Vụ dư âm HP TV vẫn còn nguyên. Hjk, dù sao vẫn ân hận là không vật được anh TZ, Nhộng và mọi người sập ở HP được. Đành dành ở HN vậy.
Cảm ơn anh TZ, KTMQA và mọi người nhiều lắm.
Chỉ tiếc ko có GANGREL090 về cùng...

NHỘNG
04-09-2009, 12:32 PM
Vụ dư âm HP TV vẫn còn nguyên. Hjk, dù sao vẫn ân hận là không vật được anh TZ, Nhộng và mọi người sập ở HP được. Đành dành ở HN vậy.

HN cử đặc nhiệm về oánh sập căn cứ HP hả :cool: Sang tuần em có mặt để ngồi với bác đây. Anh TV hôm đấy về đc HN còn nguyên vẹn là may đấy, kiểm tra xem có bị xước măng rô ở chỗ nào ko nhé :D

secret000
04-09-2009, 01:08 PM
Thế này có nghĩa là gì nhỉ? Các anh định đánh quả lẻ ko cho chị em đi cùng hử? Thế thì còn lâu nhá! Hơ hơ!:botay:
Thế mà anh KTMQA "ngoa ngoắt:D" bảo rằng hôm ấy là off HP mà! Vụ này phải phạt anh KTMQA đấy nhá!:nguong::nguong::nguong:

NHỘNG
04-09-2009, 01:12 PM
Thế này có nghĩa là gì nhỉ? Các anh định đánh quả lẻ ko cho chị em đi cùng hử? Thế thì còn lâu nhá! Hơ hơ!:botay:
Thế mà anh KTMQA "ngoa ngoắt:D" bảo rằng hôm ấy là off HP mà! Vụ này phải phạt anh KTMQA đấy nhá!:nguong::nguong::nguong:

Ơ, 2-9 Hải Phòng off thật mà em, có cần post ảnh lên cho em xem ko :D. Chị em có ai về đc đâu, em thì giữ ông Gang rồi thành ra có mỗi anh TV là về đc thôi.

secret000
04-09-2009, 01:20 PM
Ơ, 2-9 Hải Phòng off thật mà em, có cần post ảnh lên cho em xem ko :D. Chị em có ai về đc đâu, em thì giữ ông Gang rồi thành ra có mỗi anh TV là về đc thôi.
Có thấy ai nói gì đâu? Chẳng thấy ai nói với chị em nhà em về vụ này cả! Và với anh Gang vụ nào mà mờ ám thì đố mà đi được nhé!^^!

CrazyDog
04-09-2009, 01:33 PM
Có thấy ai nói gì đâu? Chẳng thấy ai nói với chị em nhà em về vụ này cả! Và với anh Gang vụ nào mà mờ ám thì đố mà đi được nhé!^^!

Gang đi với Dog anh thì yên tâm em ạ, anh hiền lắm nè, ko mờ ám chi hết á :ngoaymui:

secret000
04-09-2009, 01:56 PM
Gang đi với Dog anh thì yên tâm em ạ, anh hiền lắm nè, ko mờ ám chi hết á :ngoaymui:
Ui! Vậy ạh? Nhưng Se sẽ yên tâm hơn khi có Se bên cạnh! ^^!

Nhudadauyeu
04-09-2009, 02:38 PM
thế thì các anh HP làm tiếp vụ ọp nữa đi, chị em HN sẽ cố gắng về ạ

trâu_vàng
04-09-2009, 02:43 PM
HN cử đặc nhiệm về oánh sập căn cứ HP hả :cool: Sang tuần em có mặt để ngồi với bác đây. Anh TV hôm đấy về đc HN còn nguyên vẹn là may đấy, kiểm tra xem có bị xước măng rô ở chỗ nào ko nhé :D

Xời ơi, ko phải xước măng rô nữa mà bục hẳn săm lốp roài.... Chỉ tiếc là có ai đó cười hinh hích vì có hình nhân thế mạng :khoc1:

NHỘNG
05-09-2009, 04:43 PM
Xời ơi, ko phải xước măng rô nữa mà bục hẳn săm lốp roài.... Chỉ tiếc là có ai đó cười hinh hích vì có hình nhân thế mạng :khoc1:

Hôm anh xuống HP là ngày anh em HP cúng rằm mà, mà rằm tháng 7 thì phải cúng hình nhân thế mạng rồi :D