PDA

View Full Version : Vườn thơ offline tại Hà Nội nhân dịp phale ra thủ đô

Pages : 1 2 [3] 4

gangrel090
29-08-2009, 09:49 AM
Kiểu HP: Chắc có màn gõ đầu xuống bàn để ly rượu rơi tọt từ miệng vại bia xuống rồi "chén" 100% cái hỗn hợp đó phải không?
Đúng! Chuẩn bác ah! Em vẫn còn lờ mờ láng máng nhớ thế,
Phải nói là...KỊCH ĐỘC! ><!Ảo kinh khủng!

canhsat8855
29-08-2009, 10:36 AM
Đúng! Chuẩn bác ah! Em vẫn còn lờ mờ láng máng nhớ thế,
Phải nói là...KỊCH ĐỘC! ><!Ảo kinh khủng!

tỉnh hẳn chưa ông bạn?????hôm đó ông mới uống với tôi 1 chén nhé,có dịp,đích thân tôi sẽ thả bom cho ông xem,không ảo hơi phí.kakakkakaka

gangrel090
29-08-2009, 10:43 AM
tỉnh hẳn chưa ông bạn?????hôm đó ông mới uống với tôi 1 chén nhé,có dịp,đích thân tôi sẽ thả bom cho ông xem,không ảo hơi phí.kakakkakaka
><! Em chết cả ngày hôm qua để hôm nay t7 vẫn phải mò đến cơ quan đây!><!
Lần đầu tiên em "chơi" loại "tổng hợp" đấy cảm giác quá mạnh!><! Bác thứ lỗi em hứa lần sau sẽ ổn hơn!

NHỘNG
29-08-2009, 10:48 AM
Bây giờ KTMQA mới bò được về đến nhà và đã hoàn thành nhiệm vụ đc giao.

canhsat8855
29-08-2009, 11:58 AM
Bây giờ KTMQA mới bò được về đến nhà và đã hoàn thành nhiệm vụ đc giao.

cái nhiệm vụ kia đã hoàn thành chưa hả Quỷ sứ????đưa cái số đt đây..:nhaodzo::nhaodzo:

Tường Thụy
29-08-2009, 12:04 PM
Đại diện ban tổ chức cụng ly với một mem HP:

Laoai, Kim Anh, Jenny91 còn canhsat 8855 đang nở nụ cười "thu hoạch", nói theo cách nói của Sơn nữ:

Klosen
29-08-2009, 12:32 PM
San đeo kính nè, Như đã dấu yêu ngồi cạnh MXMM nè. Sec mặc váy hoa nè. Còn PL và MXMM thì biết rồi.
Đoán mò đúng ko nhỉ.
Nhầm rồi chị ON ơi. người mặc váy hoa chấm xanh đó là chị Sơn Nữ 83 đó.
Còn cecret ngội trong góc bên này cơ:D

sơn_nữ83
29-08-2009, 01:04 PM
[IMG]http://i44.photobucket.com/albums/f10/A10_K44C/IMG_0113-1.jpg

Cảnh sát ơi, chưa gì mà đã có nụ cười thu hoạch thế nhỉ :D

NHỘNG
29-08-2009, 01:24 PM
cái nhiệm vụ kia đã hoàn thành chưa hả Quỷ sứ????đưa cái số đt đây..:nhaodzo::nhaodzo:

Thế Quỷ sứ chưa có số của người ta à :D

Tazang
29-08-2009, 01:54 PM
Các chú “ngậm đắng nuốt cay”
Nâng ly tình nghĩa, trong này con ham :D

Toàn là mấy chú...thập tam
Con ham chi rứa vậy.... làm luôn đi:nhaodzo::nhaodzo:

Sheiran
29-08-2009, 03:31 PM
NR mình phía Bắc toàn Nam thanh Nữ tú ^^, off náo nhiệt quá, hi vọng cuộc off sắp tới của miền Nam cũng náo nhiệt như vậy.

MocXinh_MumMim
29-08-2009, 04:05 PM
Kakaka....Hồn về zùi đấy ah....thế có nhớ lúc anh bịt túi vào cho chú li-vơ-fun trên xe hok dzậy? Uống vài lần như vậy là quen ngay ý muh.

Sak...May mà anh Trans vẫn tỉnh táo, nhớ đưa túi nilon trước, nếu không thì.....:acac: À mà hình như lúc đấy có ai "chơi" ai thì phải.... :haha:

Hô...hô...hô ! thế ông có nhớ cứ đòi chìa mặt ra để bắt tôi đạp vào không ? Buồn cười quá, vậy mới vui Gang ạ ! hi vọng là sẽ luôn có những dịp vui như vậy...

Kaka, nhẽ ra anh phải đạp cho 1 phát chứ. Chắc anh Gang cũng vui lòng để anh đạp đền tội.

Kiểu HP: Chắc có màn gõ đầu xuống bàn để ly rượu rơi tọt từ miệng vại bia xuống rồi "chén" 100% cái hỗn hợp đó phải không?

Hơ hơ... nói em mới nhớ cái thửơ nào ấy cũng có một mặt trời ngồi bên cạnh em.....ngủ gật... :nguong:

p/s: Tks ảnh của bác TT..... Bác sẽ còn phải bị phạt vì lại tưởng MXMM là con trai nhé. (Mà sao cái mặt mẹt của em lên hình nhiều thế ạ....) Tks tất cả mọi người vì buổi off vừa rùi. Dù thiếu hoa của MXMM nhưng em vẫn được... nhận hoa hộ cô phale ạ...

LaoÁi
29-08-2009, 04:25 PM
><! Em chết cả ngày hôm qua để hôm nay t7 vẫn phải mò đến cơ quan đây!><!
Lần đầu tiên em "chơi" loại "tổng hợp" đấy cảm giác quá mạnh!><! Bác thứ lỗi em hứa lần sau sẽ ổn hơn!

Tưởng đồng chí grangrel vẫn còn bê bết chưa dậy đuợc , hóa ra cũng đã ngóc đầu lên rồi há..

Hôm nào phạt trận bia vì quả đấm quá ư thân mật của gangrel đấy nhé, có nhân chứng là secret chứng kiến đấy.
Còn cái số alo mà secret cho sao gọi vô thấy ò í e hoài á...pó tay với chú gang say !

Cảnh sát ơi, chưa gì mà đã có nụ cười thu hoạch thế nhỉ :D

Cảnh sát nhìn nét mặt ngoan thế nhỉ, mọi lần có thế đâu !

:D

Klosen
29-08-2009, 04:39 PM
:D:D, chết cười với Bác TT, chị MXMM thế kia mà lại tưởng là con trai :(

Tường Thụy
29-08-2009, 04:51 PM
:D:D, chết cười với Bác TT, chị MXMM thế kia mà lại tưởng là con trai :(

Vậy thì đành phải nói cho rõ kẻo mọi người tưởng mắt TT có vấn đề. Nguyên là khi chat nhóm với MXMM và SN, kiểu nói của MX rất thú vị và đầy ấn tượng, chỉ có điều sau đó TT mới hỏi SN: "Sao cái thằng MXMM nó lại lấy nick như con gái ấy nhỉ?" "Ơ, là con gái thật mà anh".
Là chuyện khi chưa gặp cơ.

Tường Thụy
29-08-2009, 05:07 PM
Chuyện bây giờ mới kể:
Sau khi nhận được tin phale hoãn chuyến bay, TT hốt hoảng ĐT cho Sơn Nữ báo “tin xấu”.
- Nhưng không thể hoãn được anh ạ, không kịp nữa
- Đúng, không thể hoãn được. Nhưng ban tổ chức biết với nhau vậy thôi. Không được phát tán tin này, mọi người sẽ hoang mang
- Vâng, không được phát tán tin này. Cần giữ kín, anh không được báo lên diễn đàn.
(Sau mới vỡ ra rằng, đoàn HP đã biết ngay trên đường đi Hà Nội}
Bà xã nói xem vào: Anh em nhà anh làm gì mà cứ như hoạt động cách mạng bí mật vậy.
:loa_loa:

MocXinh_MumMim
29-08-2009, 05:19 PM
Vậy thì đành phải nói cho rõ kẻo mọi người tưởng mắt TT có vấn đề. Nguyên là khi chat nhóm với MXMM và SN, kiểu nói của MX rất thú vị và đầy ấn tượng, chỉ có điều sau đó TT mới hỏi SN: "Sao cái thằng MXMM nó lại lấy nick như con gái ấy nhỉ?" "Ơ, là con gái thật mà anh".
Là chuyện khi chưa gặp cơ.

Hic... chắc cái kỉu nói chuyện của em bạo lực lắm nên mới bị bác TT nghĩ là con trai... :acac: Nguy hiểm thật!

Tường Thụy
29-08-2009, 05:44 PM
Tazan và Gangrel090 hẳn đang hẹn nhau vào một dịp nào đấy

canhsat 8855 vừa tới đã lập tức cật vấn MXMM:

Klosen tự giới thiệu:

...Cầu Vồng Khuyết sao ít xuất hiện trong ống kình thế nhỉ:

Klosen
29-08-2009, 06:53 PM
.....[/IMG]
Cái anh đang đứng là anh Thái AN ( GB):D:D
Còn anh đầu kua, áo sọc đen là " mẹ đẻ" của NR. XIn cảm ơn anh, người đã sinh ra NR, 1 sân chơi thật vui vẻ và đượm nghĩa tình
Còn cái anh còn lại thì đích thị là Lao Ái rùi :)

(TT vào nhầm, chứ không định sửa gì)

Nhudadauyeu
29-08-2009, 07:38 PM
hihi, em cũng ti toe chụp đc ít ảnh, nhưng găm hàng đã ạ
hiện đã có 1soos ảnh hot, em sẽ tống tiền nhá

gangrel090
29-08-2009, 08:34 PM
Tưởng đồng chí grangrel vẫn còn bê bết chưa dậy đuợc , hóa ra cũng đã ngóc đầu lên rồi há..

Hôm nào phạt trận bia vì quả đấm quá ư thân mật của gangrel đấy nhé, có nhân chứng là secret chứng kiến đấy.
Còn cái số alo mà secret cho sao gọi vô thấy ò í e hoài á...pó tay với chú gang say !

Cảnh sát nhìn nét mặt ngoan thế nhỉ, mọi lần có thế đâu !

Số chuẩn mà bác!Em say quá nhắn tin cho lão sếp xong roài tắt ngúm máy lun, trốn việc dưỡng sức! Hôm nay lò dò tới cơ quan mí turn on!
Okie! Em nhất trí vụ phạt không kêu ka gì sất cả ợ! Để em bố trí sớm!

gangrel090
29-08-2009, 08:46 PM
Kaka, nhẽ ra anh phải đạp cho 1 phát chứ. Chắc anh Gang cũng vui lòng để anh đạp đền tội.

Chuẩn không cần chỉnh! ><!

Nhím con
30-08-2009, 01:32 AM
Chời ơi !... Ngồi coi hết 23 trang này cộng với 4 trang report mà cứ tiếc hùi hụi vì mấy ngày vừa qua NC không vào NR được !... :(

Bây giờ NC mới biết là có dzụ off tại HN á !... Nhưng NC nhớ không nhầm thì ít nhất là 2 người có số ĐT của NC rùi muh, hic hic !... :(

Thấy các anh chị em off dzui dzẻ, NC cũng đỡ tủi phần nào !... Hy vọng sẽ sớm có lần sau hén !... :)

phale
30-08-2009, 12:20 PM
Chời ơi !... Ngồi coi hết 23 trang này cộng với 4 trang report mà cứ tiếc hùi hụi vì mấy ngày vừa qua NC không vào NR được !... :(

Bây giờ NC mới biết là có dzụ off tại HN á !... Nhưng NC nhớ không nhầm thì ít nhất là 2 người có số ĐT của NC rùi muh, hic hic !... :(

Thấy các anh chị em off dzui dzẻ, NC cũng đỡ tủi phần nào !... Hy vọng sẽ sớm có lần sau hén !... :)

Sorry NC, sorry NC. Thấy huynh bế quan nên 22 không dám gõ cửa. Từ nay NC mỗi ngày vào điểm danh 1 lần nhé... kẻo lại "bỗng dưng" lạc hậu...
Sẽ sớm có lần sau thôi NC ạ. PL vẫn còn 2 vé máy bay nhỡ đang để dành...
Lời hẹn ra HN, đi thuyền sông Hồng, nghe quan họ quá ư hấp dẫn...
Ai hẹn với PL còn nhớ không ta?

phale
30-08-2009, 12:44 PM
Chuyện bây giờ mới kể..

Nhỡ máy bay

Hôm ấy PL được trợ lý thông báo bay chuyến 15.45... OK... nạp giờ bay vào đầu..
Sáng hôm ấy có cuộc họp ở công ty, xong việc vội vàng về SG... nhìn đồng hồ...canh giờ bay...vội vàng lên thì chắc cũng kịp.

Từ nhà ra sân bay cũng gần. Taxi đi được nửa đường thì điện thoại reo...

- Cô ơi, cô quên ví
- Trời ơi, cầm gấp ra sân bay cho cô

Hic, nhìn đồng hồ 15.00. Còn 45 phút..mà bóng dáng cái ví chưa thấy đâu. Nhìn đồng hồ nhích mà sốt cả ruột.
Ví tới...còn 35 phút nữa...check in chắc kịp. Chạy vội vã vào.
Đưa vé cho nhân viên sân bay.
- Chị qua kia hỏi xem họ nhận chỗ không? (ủa sao vậy)
.....
- Chị ơi, chị check in trễ rồi
- Ủa, 35 phút nữa mà.
- Giờ bay là 15.35 mà..
- Ủa ủa...
Thế là nhỡ chuyến bay!

CrazyDog
30-08-2009, 04:48 PM
Hôm nay Dog em mới vào được NR, xem lại replies + ảnh + report thì thấy buổi off diễn ra thành công tốt đẹp, Dog thật tiếc vì đã bỏ lỡ mất buổi off lần này, huhuhu :(

gangrel090
30-08-2009, 11:01 PM
Hôm nay Dog em mới vào được NR, xem lại replies + ảnh + report thì thấy buổi off diễn ra thành công tốt đẹp, Dog thật tiếc vì đã bỏ lỡ mất buổi off lần này, huhuhu :(
Nỡm ạh! :D

CrazyDog
30-08-2009, 11:20 PM
Nỡm ạh! :D

Nỡm gì Gang Gái kia ơi :D
Trông ảnh Dog thấy chẳng lời để khen :D
Cớ sao em Ret lại thèm
Tức lên Dog lại bon chen bây giờ :D

gangrel090
30-08-2009, 11:24 PM
Nỡm gì Gang Gái kia ơi :D
Trông ảnh Dog thấy chẳng lời để khen :D
Cớ sao em Ret lại thèm
Tức lên Dog lại bon chen bây giờ :D
Này ông đến dại đến khờ
Tôi đâu có phải tay mơ đâu mà
Ret đâu có phải hạng gà
Mà tôi xin lỗi ông àh,Thua tôi!:D
Ít ra là khoản lôi thôi
Với lại cái khoản rằng hôi thôi thì :D

Tường Thụy
31-08-2009, 08:06 AM
LY DƯ TỬU

Hôm qua đủ mặt bạn gần xa
Bây giờ tất cả chỉ còn ta
Một mình ngồi nhấp ly dư tửu
Nỗi nhớ sao mà thấy diết da.

Dõi bước người xuôi tận Hải Phòng
Rượu Hà Nội uống có say không
Người về ta biết còn lưu luyến
Kẻ ở bao giờ hết nhớ mong.

Lòng thấy bâng khâng đến lạ kỳ
Dùng dằng sao lắm phút chia ly
Sài Gòn thôi thúc chân ta bước
Chỉ sợ ngày mai lạc lối về.

Chén rượu còn lưu vị ngọt ngào
Ngày đầy nắng gió tối đầy sao
Bao giờ lại gặp nhau đây nhỉ
Tiễn bạn đi rồi vẫn ước ao.

TƯỜNG THỤY

Transcend
31-08-2009, 02:17 PM
Chuyện bây giờ mới kể:
Sau khi nhận được tin phale hoãn chuyến bay, TT hốt hoảng ĐT cho Sơn Nữ báo “tin xấu”.
- Nhưng không thể hoãn được anh ạ, không kịp nữa
- Đúng, không thể hoãn được. Nhưng ban tổ chức biết với nhau vậy thôi. Không được phát tán tin này, mọi người sẽ hoang mang
- Vâng, không được phát tán tin này. Cần giữ kín, anh không được báo lên diễn đàn.
(Sau mới vỡ ra rằng, đoàn HP đã biết ngay trên đường đi Hà Nội}
Bà xã nói xem vào: Anh em nhà anh làm gì mà cứ như hoạt động cách mạng bí mật vậy.
:loa_loa:

Ơ hay ! Đoàn HP cũng nhận đc tin PL bị nhỡ máy bay và đã thống nhất với nhau là không thông báo cho Ban tổ chức và sợ BTC...mang hoang...:D:D:D Sao lại trùng hợp thế nhỉ ?

Transcend
31-08-2009, 02:35 PM

Nầy em ! hình như ảnh để tống tiền là do anh chụp đấy chứ, định đòi chia phần hả...? Nhớ cất kỹ đi em nhé, AE mình cùng làm vụ này.

LaoÁi
31-08-2009, 02:49 PM
Se có mẹt đây rồi ạh! Hôm qua có một việc Se quên ko nhắc anh Gang! Bó hoa màu đỏ là anh Gang dành tặng riêng cô giáo Phale ko bik có bị lạc đi đâu ko?^^!
Có ai tặng cô Phale giúp ko ạh? Hix! Se Đoảng quá!:o

Em Sec đây rồi.!
Đang tính kiếm trận bia phạt chú gangrel vì quả đấm quá tình củ đấy, may hôm đấy có em làm chứng, không hắn lại cãi bay thì không phạt được. Chú gang hết oải rượu thì chuẩn bị tinh thần nộp phạt cái nhể.

Bác nào có nhã ý xem Lá tôi phạt gangrel thì xin đăng ký ở đây nhé !

NHỘNG
31-08-2009, 02:54 PM
Em Sec đây rồi.!
Đang tính kiếm trận bia phạt chú gangrel vì quả đấm quá tình củ đấy, may hôm đấy có em làm chứng, không hắn lại cãi bay thì không phạt được. Chú gang hết oải rượu thì chuẩn bị tinh thần nộp phạt cái nhể.

Ông Cảnh sát tưởng anh Lao Ái với em đi với nhau cả đêm hôm đấy , nó cứ xin số của anh thôi. :cool:

Nhudadauyeu
31-08-2009, 02:54 PM
Nầy em ! hình như ảnh để tống tiền là do anh chụp đấy chứ, định đòi chia phần hả...? Nhớ cất kỹ đi em nhé, AE mình cùng làm vụ này.

hơ hơ, thì nó nằm trong máy em mờ, biết thế chả cho anh copy nữa nhá
Em là em vẫn cất kĩ ạ:D:D:D

Nhudadauyeu
31-08-2009, 02:57 PM
Em Sec đây rồi.!

dạ em đkí xem bác phạt bác Gang:D:D:D:D:D

Transcend
31-08-2009, 03:02 PM
hơ hơ, thì nó nằm trong máy em mờ, biết thế chả cho anh copy nữa nhá
Em là em vẫn cất kĩ ạ:D:D:D

Không cho copy thì anh vẫn nhét cái u-sờ-bờ vào..... thế là có chứ gì...?

Nhudadauyeu
31-08-2009, 03:10 PM
Không cho copy thì anh vẫn nhét cái u-sờ-bờ vào..... thế là có chứ gì...?

chửa chắc đâu ạ:botay::botay::botay:

Transcend
31-08-2009, 03:23 PM
chửa chắc đâu ạ:botay::botay::botay:

Chửa chắc = chắc chửa...?

Nhudadauyeu
31-08-2009, 03:40 PM
Chửa chắc = chắc chửa...?

chửa:D:D:D:D

Transcend
31-08-2009, 04:22 PM
chửa:D:D:D:D

Vậy là OK rùi nhé ! cấm cãi, đề nghị mọi người làm chứng dùm Trans...Thanks trước cái đã !!!!!!!!!

Nhudadauyeu
31-08-2009, 04:43 PM
Vậy là OK rùi nhé ! cấm cãi, đề nghị mọi người làm chứng dùm Trans...Thanks trước cái đã !!!!!!!!!

chứng kiến hay chứng voi ạ:D:D:D:D:D

Tường Thụy
31-08-2009, 04:45 PM

Chúc cô em giấu yêu thu hoạch kha khá trong vụ này

Nhudadauyeu
31-08-2009, 05:02 PM
Chúc cô em giấu yêu thu hoạch kha khá trong vụ này

hìhì, tên em rõ ràng thế mà anh cũng cố tình xuyên tạc
Vụ này chưa biết thế nào anh ạ, có khi tay trắng rùi

Tường Thụy
31-08-2009, 05:11 PM
hìhì, tên em rõ ràng thế mà anh cũng cố tình xuyên tạc
Vụ này chưa biết thế nào anh ạ, có khi tay trắng rùi

Thì suy từ anh ra mà. Anh bao nhiêu mối tình, chẳng có mối nào minh bạch cả nên cứ phải giấu giâu giếm giếm. Có sung sướng gì đâu em

Nhudadauyeu
31-08-2009, 05:13 PM
Thì suy từ anh ra mà. Anh bao nhiêu mối tình, chẳng có mối nào minh bạch cả nên cứ phải giấu giâu giếm giếm. Có sung sướng gì đâu em

hơ hơ, em là em cứ cho rõ ràng, chẳng ngại gì thế nên ko thể bảo em là giấu yêu được cái này có lẽ áp dụng với anh là đúng hơn cả

phale
31-08-2009, 05:22 PM
Sec, Gang, PL hôm ấy đã nhận được bó hoa của Gang tặng. Cảm ơn 2 bạn nhiều nhé! Hôm ấy cứ lo Sec biết có đưa được Gang về không khi Gang đứng không vững như vậy. :D

Tường Thụy
31-08-2009, 05:23 PM
hơ hơ, em là em cứ cho rõ ràng, chẳng ngại gì thế nên ko thể bảo em là giấu yêu được cái này có lẽ áp dụng với anh là đúng hơn cả

OK. Anh đâu dám gán cho em. Là nói anh thôi. Ví dụ anh đến thăm người yêu, gặp bố vợ tương lai anh mới bảo: Thưa bác, hôm nay cháu đến thăm sức khỏe của bác. Anh nhận được câu trả lời: Sức khỏe của tôi nó đang ở dưới bếp ấy.
Chả giấu là gì

Nhudadauyeu
31-08-2009, 05:36 PM
OK. Anh đâu dám gán cho em. Là nói anh thôi. Ví dụ anh đến thăm người yêu, gặp bố vợ tương lai anh mới bảo: Thưa bác, hôm nay cháu đến thăm sức khỏe của bác. Anh nhận được câu trả lời: Sức khỏe của tôi nó đang ở dưới bếp ấy.
Chả giấu là gì

hìhì, đúng là giấu thật ạ:D:D

Dongque
01-09-2009, 10:37 AM
Se có mẹt đây rồi ạh! Hôm qua có một việc Se quên ko nhắc anh Gang! Bó hoa màu đỏ là anh Gang dành tặng riêng cô giáo Phale ko bik có bị lạc đi đâu ko?^^!
Có ai tặng cô Phale giúp ko ạh? Hix! Se Đoảng quá!:o

Đã có DQ tặng chị PL roài, hôm đó 2h AM chị PL mới về tới Ks, mà lại còn bị nhốt ở ngoài, he he...

Dongque
01-09-2009, 10:40 AM
Em Sec đây rồi.!

Chào LA, hôm nào đi uống bia phạt Gang nhớ gọi tui tham gia với nhé, he he

Dongque
01-09-2009, 10:46 AM
Sorry NC, sorry NC. Thấy huynh bế quan nên 22 không dám gõ cửa. Từ nay NC mỗi ngày vào điểm danh 1 lần nhé... kẻo lại "bỗng dưng" lạc hậu...
Sẽ sớm có lần sau thôi NC ạ. PL vẫn còn 2 vé máy bay nhỡ đang để dành...
Lời hẹn ra HN, đi thuyền sông Hồng, nghe quan họ quá ư hấp dẫn...
Ai hẹn với PL còn nhớ không ta?

Nhớ chứ PL, lúc nào PL sắp xếp được time thì báo cho DQ hoặc HT nhé để còn đặt chỗ,
à mà PL có nhớ nic kia của HT không nhỉ

phale
01-09-2009, 11:05 AM
Nhớ chứ PL, lúc nào PL sắp xếp được time thì báo cho DQ hoặc HT nhé để còn đặt chỗ,
à mà PL có nhớ nic kia của HT không nhỉ

Ok ĐQ. Hy vọng là lúc PL xếp được thời gian thì mọi người cũng không ai bận bịu gì. Rất háo hức với lời hẹn ra HN nghe quan họ.

phale
01-09-2009, 11:08 AM
Đã có DQ tặng chị PL roài, hôm đó 2h AM chị PL mới về tới Ks, mà lại còn bị nhốt ở ngoài, he he...

Hihi...chuyện hậu trường mà đem ra đây tố cáo nghen...
PL bị nhốt, còn ĐQ thì đi bộ mấy km đón taxi dzậy... Rồi cái vụ... đưa LA về được khuyến mãi gì í...:o:botay::nguong:

Sanmei
01-09-2009, 11:23 AM
Hihi...chuyện hậu trường mà đem ra đây tố cáo nghen...
PL bị nhốt, còn ĐQ thì đi bộ mấy km đón taxi dzậy... Rồi cái vụ... đưa LA về được khuyến mãi gì í...:o:botay::nguong:

Nhớ hok lầm hum đó San với TV đưa cô về mà ta.. sao có zụ án bị nhốt nữa :D:D:D :ngoaymui: hay hum đó mình say nên nhớ nhầm rùi.. hjk .. :botay:

phale
01-09-2009, 11:30 AM
Nhớ hok lầm hum đó San với TV đưa cô về mà ta.. sao có zụ án bị nhốt nữa :D:D:D :ngoaymui: hay hum đó mình say nên nhớ nhầm rùi.. hjk .. :botay:

Đúng là hôm đó SM, TV đưa PL đến tận cửa khách sạn, nhưng sau đó sém bị nhốt tại cửa phòng San ui... :botay:

NHỘNG
01-09-2009, 11:33 AM
Đúng là hôm đó SM, TV đưa PL đến tận cửa khách sạn, nhưng sau đó sém bị nhốt tại cửa phòng San ui... :botay:

Chị PL ra bắc hay dính vào mấy vụ nghi án nhỉ, vụ nào cũng khó phá :cool:

phale
01-09-2009, 11:45 AM
Chị PL ra bắc hay dính vào mấy vụ nghi án nhỉ, vụ nào cũng khó phá :cool:

Lại nghĩ cao siêu rùi. Cô bé nhân viên đi cùng ngủ quên, gọi mãi không được thôi mà... May là ĐQ gọi điện đúng lúc đó, chuông điện thọai PL để hơi bị lớn, nên cô bé giật mình tỉnh dậy mở cửa...không thì...:D:nguong:

Sanmei
01-09-2009, 11:46 AM

:D:D:D Vậy lần sau fải rút kinh nghiệm, đưa cô về tận fòng mới đc.... :nguong:

P/S: Về SG lại nhớ HN - HP wá cô ợ... giá mà khoảng thời gian đó kéo dài thêm ... mấy chút :D ... Mặc dù San ra ọp đột xuất . hok có trong kế hoạch, và chuyến bay bị hoãn nên San hok tham gia đc từ tăng 1 như "điều ước" :D:D:D nhưng cũng đã kịp cảm nhận đc thịnh tình của mọi ng nơi xứ Bắc dành cho ng SG :D Đặc biệt là dành cho cô PL, em hưởng ké tí thui :D:D:D ... :nguong:

phale
01-09-2009, 11:54 AM

P/S: Về SG lại nhớ HN - HP wá cô ợ... giá mà khoảng thời gian đó kéo dài thêm ... mấy chút :D ... Mặc dù San ra ọp đột xuất . hok có trong kế hoạch, và chuyến bay bị hoãn nên San hok tham gia đc từ tăng 1 như "điều ước" :D:D:D nhưng cũng đã kịp cảm nhận đc thịnh tình của mọi ng nơi xứ Bắc dành cho ng SG :D Đặc biệt là dành cho cô PL, em hưởng ké tí thui :D:D:D ... :nguong:

Đúng là thời gian ngắn quá San nhỉ?
Mà thôi cứ thiếu thiếu, ngăn ngắn vậy để lòng còn khao khát...
San nà, người xứ Bắc hiếu khách, tình cảm ấy dành hết cho mọi người đấy chứ. Riêng chị thì được hưởng ké chút tình cảm của 1 người dành cho 1 người. Cảm ơn 2 em đã đưa đón chị nhé!:D

NHỘNG
01-09-2009, 12:37 PM

San ra HP thời gian ít quá, làm sư phụ San chưa đưa đc đệ tử đi đâu cả. Lần sau ra dài dài để cảm nhận hết đc tình cảm của người xứ Bắc nói chung và người HP nói riêng nha.

NHỘNG
01-09-2009, 12:40 PM
Đúng là thời gian ngắn quá San nhỉ?
Mà thôi cứ thiếu thiếu, ngăn ngắn vậy để lòng còn khao khát...
San nà, người HN hiếu khách, tình cảm ấy dành hết cho mọi người đấy chứ. Riêng chị thì được hưởng ké chút tình cảm của 1 người dành cho 1 người. Cảm ơn 2 em đã đưa đón chị nhé!:D

Ra ngoài này mà chị PL và San cứ phải hưởng ké tình cảm thế nhỉ, của ai người ấy hưởng đi, ở ngoài này tình cảm ko thiếu đâu.

phale
01-09-2009, 12:48 PM
Ra ngoài này mà chị PL và San cứ phải hưởng ké tình cảm thế nhỉ, của ai người ấy hưởng đi, ở ngoài này tình cảm ko thiếu đâu.

KTMQA ui, ý PL là được hưởng thêm í...:nguong::nguong:

Tazang
01-09-2009, 04:41 PM
Hic! Cho em được điểm danh ạh!><!
Ngất trên cành quất đơ trên cành mơ nói chung là em chết 1 cách toàn diện, say vì 2 cái cốc uống kiểu HP! ><! Nát quá!Huhuhuu! Đang nhờ Sec tường thuật lại!

Đây, chân zung....Người chiến sỹ ấy

Nụ cười và hoa trước giờ xung trận

và...Anh nằm xuống

NHỘNG
01-09-2009, 05:05 PM
Anh đứng hiên ngang cũng như lúc anh nằm xuống. :cool:

secret000
01-09-2009, 06:44 PM
Đây, chân zung....Người chiến sỹ ấy

Nụ cười và hoa trước giờ xung trận

và...Anh nằm xuống
Huhuuhu:ngoaymui:! Các anh chả truy tặng danh hiệu gì cho a G cả!
Lần sau em xung phong....đập lại các anh và a G sẽ phải chăm sóc em như em đã và đang....:D

Tường Thụy
01-09-2009, 10:20 PM
Chọn hai ảnh này post lên, trình độ biên tập của Tazang hơi bị siêu.

gangrel090
02-09-2009, 12:14 AM
Ăk ăck! Móa ơi! bác zăng tung hàng "găm" ra roài!Xin bác cho em 2 chữ bình yên đi bác!Sáng mai em có ý định về HP bác làm phát thế này em lại "tởn" rồi!

gangrel090
02-09-2009, 12:16 AM
Em Sec đây rồi.!

Ợh! Nhìn thấy bác em lại...Nấc rồi đây này ^_^! Trung tuần tháng 9 Okie bác? PM cho em cái số or msg cho em cái số liên lạc của bác nha!

secret000
02-09-2009, 12:21 AM
Ợh! Nhìn thấy bác em lại...Nấc rồi đây này ^_^! Trung tuần tháng 9 Okie bác? PM cho em cái số or msg cho em cái số liên lạc của bác nha!
Số của bác LA trong máy nhà anh rồi đấy ạh! Hỏi thêm lại bị phạt nữa giờ!:mad:

gangrel090
02-09-2009, 12:28 AM
Số của bác LA trong máy nhà anh rồi đấy ạh! Hỏi thêm lại bị phạt nữa giờ!:mad:
Ựa! Anh bới mãi đâu có thấy?><!

secret000
02-09-2009, 12:33 AM
Ựa! Anh bới mãi đâu có thấy?><!
Em lưu nhưng danh bạ nhà anh đầy rồi ko lưu được! Em lưu vào máy em nhưng ở máy xanh mà máy xanh ngỏm củ tỏi rồi đồng nghĩa với việc anh phải xin lại!:nguong::nguong::nguong:

gangrel090
02-09-2009, 12:35 AM
Em lưu nhưng danh bạ nhà anh đầy rồi ko lưu được! Em lưu vào máy em nhưng ở máy xanh mà máy xanh ngỏm củ tỏi rồi đồng nghĩa với việc anh phải xin lại!:nguong::nguong::nguong:
Trời ạ! Bó chiếu toàn tập!><!

LaoÁi
02-09-2009, 01:04 AM

Trời ạ! Bó chiếu toàn tập!><!

Số hả, tởng gì, chuyện nhỏ, pm lại cho cả hai ...:eek:

Chú gang tự lên chương trình bia phạt đi nhỉ !

Đầu anh là của Vina
Khúc đuôi là kép chín chin ấy mà
Chen giữa là cặp ba ba
dẫn đầu hai cặp ấy là khống tam (0,8)

* không giải được thì vô thư riêng mà coi nhể..!

:D:D

gangrel090
02-09-2009, 01:11 AM

Đầu anh là của Vina
Chen giữa là cặp ba ba

Thanks anh Ái đã...spam :D
Số em đã giải đã"vam" vào sìm :D
Ngày xưa đốt đuôc đi tìm
Đã quen giải đố chuyện ChYm chuyện cò :D

LaoÁi
02-09-2009, 01:24 AM
Thanks anh Ái đã...spam :D
Số em đã giải đã"vam" vào sìm :D
Ngày xưa đốt đuôc đi tìm
Đã quen giải đố chuyện ChYm chuyện cò :D

Chú gang này thật lắm trò
Đang sim giải số lại thò cái chim
Tìm sim hay số đã in
vào trong contact mở ra mà tìm
Chú đừng có cố thò chim
Anh lên cơn bực, lại chim tìm cò...
Của anh, chú biết loại to
Cái cò của chú làm sao so bằng
Thôi đi, chú chớ lằng nhằng
Anh mà thi đấu, khối thằng lăn quay...
Một vòng to tựa cổ tay
Làm cho ai đó lăn ngay ra gường
Mắt nhìn đăm đắm yêu thương
Chim anh, cò chú đời thường thế thôi.
Viết thơ cho chú, bồi hồi
Gang ơi!, tặng chú nốt đôi cà này...!

Nhudadauyeu
02-09-2009, 03:50 PM
hihi, em có chút ảnh góp vui
Trước hết là ảnh cá nhân ạ

Em Sơn nữ tươi như hoa

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3041.jpg

Anh KTMQA chưa uống mà mặt đã đỏ nhỉ

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3055.jpg

Anh CVK rất hay trầm ngâm

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3054.jpg

anh Dongque nữa này

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3061.jpg

Anh TZ (riêng anh là sẽ có 1seri riêng sau nhé, hối lộ em đi )

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3062.jpg

Anh Tran

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3047.jpg

anh Lao ái

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3087.jpg

Anh cảnh sát

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3099.jpg

Anh Thái An anh em với anh Thái Thịt ạ:D:D:D

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3067.jpg

Anh Gang

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3057.jpg

Em Klosen

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3063.jpg

Em mxmm này

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3085.jpg

Nhudadauyeu
02-09-2009, 04:05 PM
và đây là uống bia Hà Nội kiểu Hải Phòng ạ

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3078.jpg

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3079.jpg

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3080.jpg

http://i660.photobucket.com/albums/uu321/nhudadauyeu_photo/IMG_3081.jpg

Nhudadauyeu
02-09-2009, 04:35 PM
huhu, những ai bắt em xoá ảnh là hum tới có ọp thì em fạt đó nhé

MocXinh_MumMim
02-09-2009, 05:20 PM

Em xấu quá hay sao mà bị cho tụt xuống dưới cùng thế kia hả chị.... Dìm em ác thế.... :acac:

Tường Thụy
02-09-2009, 05:37 PM

Ai nhỉ, em cứ phạt cho hắn chit đi.
Phạt rượu coi chừng hắn lại cám ơn nữa đấy

Cá Sấu Chúa
02-09-2009, 06:02 PM

Đầu anh là của Vina
Chen giữa là cặp ba ba

Thế là thành 0913033899 anh nhỉ

LaoÁi
02-09-2009, 08:31 PM
Thế là thành........ anh nhỉ

Trời, Cá ơi cá ơi, em làm ơn đậy lại cho anh cái nhể, hị hị

Hôm off Cá có đi không nhể!

Mình đã gặp nhau ngoài đời thật chưa nhỉ:eek:

Klosen
02-09-2009, 09:03 PM
Em xấu quá hay sao mà bị cho tụt xuống dưới cùng thế kia hả chị.... Dìm em ác thế.... :acac:
hì hì. CHị Mũn mĩm chia cho em ít. rùi em bảo chị NDDY đưa chị lên đầu:D

gangrel090
03-09-2009, 12:31 AM
[QUOTE=nhudadauyeu;45625]và đây là uống bia Hà Nội kiểu Hải Phòng ạ

QUOTE]

NDDY có một phóng sự ảnh thật tuyệt vời!
Bao gồm cả ý nghĩa và khoảng khắc! Cám ơn nhiều lắm, qua ảnh của NDDY Gang như lại thấy gợn gợn da gà về cái vụ uống theo kiểu HP><!

sơn_nữ83
03-09-2009, 12:49 AM
đây là uống bia Hà Nội kiểu Hải Phòng ạ

Và kiểu uống bia này đã được cấp chứng nhận đảm bảo chất lượng vệ sinh an toàn thực phẩm, tiêu chuẩn ISO 9001- 2000 :nhaodzo:

Nhudadauyeu
03-09-2009, 03:42 AM

híc, đâu có mún dìm, híc híc, tại fân vân lắm mới đưa ảnh em lên đó, cuối cùng mới qđịnh đưa lên:D:D:D

NHỘNG
03-09-2009, 10:02 AM
hihi, em có chút ảnh góp vui

Anh KTMQA chưa uống mà mặt đã đỏ nhỉ

Anh cứ ngồi cạnh chị em là mặt lại đỏ lên thế đấy, tính anh hay ngượng :cool:

Tazang
03-09-2009, 10:10 AM

Anh ạ em rồi đó NDDY ơi.....sơ-zi ảnh của anh chuyển rieng cho anh thôi nhá:rolleyes:

Nhudadauyeu
03-09-2009, 10:54 AM
Anh ạ em rồi đó NDDY ơi.....sơ-zi ảnh của anh chuyển rieng cho anh thôi nhá:rolleyes:

hì, em đâu có làm gì anh mà anh fải ạ em nhỉ
Sơ ri ảnh của anh em post nhá:D:D:D:D:D:D

gangrel090
03-09-2009, 11:39 AM
Anh này nói nghe...buồn cười chưa kìa! Ít ra phải có điều kiện gì đóa chứ chẳng nhẽ chỉ nói suông thế thôi mà được sao?
P/S: Tạ lỗi cùng bác và anh TV về cái vụ hôm qua ạ!><!

secret000
03-09-2009, 02:52 PM
.....tiếp tục

Ảnh này xóa theo yêu cầu của nạn nhân! Thông cảm nha tz!

...còn tiếp
Em cám ơn anh Zăng và anh Phu! Em xin tạ lỗi và chịu phạt sau! Cho em góp cùng anh Gang được không anh?

CrazyDog
03-09-2009, 02:52 PM
Remove ảnh theo yêu cầu của khổ chủ... :mad:

Cảnh sát dòm thấy Gang say
Tay trái cảnh sát quàng ngay vai nàng :D
Em Se hớn hở nghía sang
Rồi thì sau đó... cả làng đoán xem!!! :D

secret000
03-09-2009, 03:07 PM
Cảnh sát dòm thấy Gang say
Tay trái cảnh sát quàng ngay vai nàng :D
Em Se hớn hở nghía sang
Rồi thì sau đó... cả làng đoán xem!!! :D
Em cám ơn anh Dog nhìu! Chưa bao giờ em thấy anh dễ thương và đáng yêu như lúc này :D

NHỘNG
03-09-2009, 03:20 PM
Chú cháu nâng ly kết nghĩa.

Lê_Minh_Hòa
03-09-2009, 03:31 PM
[QUOTE=KTMQA;45855]Chú cháu nâng ly kết nghĩa.

Xóa theu yêu cầu người trong ảnh.

Chú và cháu nuôi nhìn cũng xứng đôi ghê ha! :D

secret000
03-09-2009, 05:09 PM
Nếu bình thường ngoài đời nhìn vào ai bảo đây là 2 chú cháu====>>>> chết liền! :acac::acac::acac::acac::acac::acac:

Nhudadauyeu
03-09-2009, 05:27 PM
chẹp, anh KTMQA làm tựa hay thế

Nhudadauyeu
03-09-2009, 05:29 PM
ặc ặc, như đã dấu yêu của em ơi chị làm gì mà sâu hành em kinh thế :(

tại anh KTMQA show trước đó mà, chị tưởng ok nên show tiếp đó thui

secret000
03-09-2009, 05:40 PM
Xem nhanh từ trên xuống dưới cứ như là xem phim ấy (24 hình/giây) :D
Đảm bảo cái này sẽ được thành video clip! ^^!