PDA

View Full Version : Mua Hoa

Tia Nắng Đỏ
19-08-2009, 05:28 AM
Vào shop mua đồ, thấy mục hoa đã hết trơn. Vậy xin hỏi BQT có tính tung ra 1 đợt hoa mới nào không?
Xin cám ơn.

Lê_Minh_Hòa
19-08-2009, 07:49 AM
Vào shop mua đồ, thấy mục hoa đã hết trơn. Vậy xin hỏi BQT có tính tung ra 1 đợt hoa mới nào không?
Xin cám ơn.

Toàn bộ số hoa của NR đã bị đầu nậu thu gom và bán lại với giá trên trời... nhằm thu lợi bất chính! Đề nghị Công an kinh tế, Quản lý thị trường và Chi cục thuế làm rõ vụ việc này! :D

NHỘNG
19-08-2009, 07:55 AM
Theo thông tin nội bộ thì có một Sơn tặc hành nghề lâm tặc đã chặt hết chỗ hoa của NR rồi :cool:

Tia Nắng Đỏ
19-08-2009, 08:27 AM
Nếu vậy thì thiệt thòi cho người đến sau. NR tập trung nhiều thi sĩ, đôi lúc việc lãng mạn, tặng hoa là 1 tập tục không nên bỏ qua. Đề nghị BQT tung ra thật nhiều hàng hoa để những ai đầu nậu có thể ăn hoa thay cơm ngày.
Xin cám ơn

:haha:

sơn_nữ83
19-08-2009, 08:40 AM
Sớm ra cứ thấy nháy mắt liên tục, hoá ra có người nhắc mình.Kiẻu này em chuẩn bị bỏ của chạy lấy người, không có bị tóm vào tù thì chẳng bõ đâu ạ.:acac:
p/s: :mad::mad: anh Hoà làm em buồn chết đi được. muốn mua hoa thì phải có tiền, muốn có tiền thì phải chăm chỉ viết bài mới có nhuận bút=> Shop hoa của em thúc đẩy bao nhiêu thứ ấy chứ.:ngoaymui:

Lê_Minh_Hòa
19-08-2009, 08:48 AM
Thì ra đầu nậu mà mà anh đã mất công điều tra lại là Sơn nữ! Nhưng em mua giá bao nhiêu? Bán giá bao nhiêu? Tiền chênh lệnh ngoài mua sắm mỹ phẩm, quần áo thời trang còn sử dụng vào mục đích gì? Có thực hiện nghĩa vụ thuế đối với nhà nước! Bán hoa có xuất hóa đơn VAT?

sơn_nữ83
19-08-2009, 09:28 AM
Thì ra đầu nậu mà mà anh đã mất công điều tra lại là Sơn nữ! Nhưng em mua giá bao nhiêu? Bán giá bao nhiêu? Tiền chênh lệnh ngoài mua sắm mỹ phẩm, quần áo thời trang còn sử dụng vào mục đích gì? Có thực hiện nghĩa vụ thuế đối với nhà nước! Bán hoa có xuất hóa đơn VAT?

Hí hí, tiền em vẫn giữ nguyên trong két, anh nhìn tài khoản của em là biết mà, Nghĩa vụ với nhà nước thì ...hè hè, chưa thấy có cơ quan quản lý nào sờ gáy nên em cứ nhởn nhơ ngoài vòng pháp luật thôi :D:D

cocacola_vn
20-08-2009, 08:32 AM
Hí hí, tiền em vẫn giữ nguyên trong két, anh nhìn tài khoản của em là biết mà, Nghĩa vụ với nhà nước thì ...hè hè, chưa thấy có cơ quan quản lý nào sờ gáy nên em cứ nhởn nhơ ngoài vòng pháp luật thôi :D:D

Tôi , cocacola , đội trưởng đội công an kinh tế , theo tin của trinh sát báo về thì số hoa tại NR tòan bộ đều là hoa ....giả , hoa nhập lậu , không có hóa đơn chứng từ .Tôi quyết định tịch thu ( nếu không muốn có thể chung chi ) :D :D

sơn_nữ83
20-08-2009, 09:39 AM
Tôi , cocacola , đội trưởng đội công an kinh tế , theo tin của trinh sát báo về thì số hoa tại NR tòan bộ đều là hoa ....giả , hoa nhập lậu , không có hóa đơn chứng từ .Tôi quyết định tịch thu ( nếu không muốn có thể chung chi ) :D :D
:D:D:D Em chào anh đội trưởng. Hôm nay trông anh đẹp trai thía! Thôi, chỗ người quen cả mà, có gì anh em đóng cửa bảo nhau, Em làm ăn được cũng không quên anh đâu. Cầm tạm trước...hai bó hoa về tặng chị nhà anh nhé :botay: :D::D:D
p/s: Em làm việc phải đi phong bì phong bao nhiều, chứ hối lộ = hoa tươi thì là lần đầu tiên nhé :D:D:D

Tia Nắng Đỏ
20-08-2009, 11:34 AM
Sơn Nữ bán hoa không? TNĐ muốn mua 2 bó hoa, xin hỏi...bao nhiêu tiền? Mua bằng tình cảm được không? Hay mua bằng...thơ?

sơn_nữ83
20-08-2009, 12:23 PM
Sơn Nữ bán hoa không? TNĐ muốn mua 2 bó hoa, xin hỏi...bao nhiêu tiền? Mua bằng tình cảm được không? Hay mua bằng...thơ?
Cảm ơn TNĐ nhiều nha. Shop hoa của SN dạo này đang bị Công An kinh tế soi ác quá nên tạm nghỉ bán hàng.:D Nhưng với thịnh tình của TNĐ, Sn không nỡ lòng nào từ chối, Sn sẽ không bán mà tặng TNĐ 02 bó hoa thật đẹp nha. ( chỉ cần TNĐ đừng tố giác SN với công an là đựoc rùi :D)

Khuyết
20-08-2009, 12:41 PM
Shop đã mở tăng thêm số lượng hoa các loại cho các bạn có thể mua hoa tại shop NR.

Thank

Sanmei
20-08-2009, 08:28 PM
Shop đã mở tăng thêm số lượng hoa các loại cho các bạn có thể mua hoa tại shop NR.

Thank

Hjk, thế là chị SN hết đầu cơ rùi :ngoaymui:

Phu sinh
21-08-2009, 12:29 AM
Hic..Hic... giờ này mới vào tương đối bình thường thì thấy hết sạch chẳng còn bó nào!Hic....Hic...

sơn_nữ83
21-08-2009, 12:42 AM
Hic..Hic... giờ này mới vào tương đối bình thường thì thấy hết sạch chẳng còn bó nào!Hic....Hic...
:D:D:k hết mới lạ:ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

Phu sinh
21-08-2009, 12:49 AM
:D:D:k hết mới lạ:ngoaymui::ngoaymui::ngoaymui:

Là em thu gom hỉ! Chết thật!:youarethewoman:

Tia Nắng Đỏ
21-08-2009, 03:46 AM
Cảm ơn TNĐ nhiều nha. Shop hoa của SN dạo này đang bị Công An kinh tế soi ác quá nên tạm nghỉ bán hàng.:D Nhưng với thịnh tình của TNĐ, Sn không nỡ lòng nào từ chối, Sn sẽ không bán mà tặng TNĐ 02 bó hoa thật đẹp nha. ( chỉ cần TNĐ đừng tố giác SN với công an là đựoc rùi :D)

Nhận hoa lòng bỗng rộn ràng
Thì ra nàng đã gởi sang cho mình
Cám ơn nhé, cô gái xinh
Sau này đền đáp thịnh tình của em...

Cám ơn nàng đã tặng hoa! Nhưng mà cách nào để thấy hoa mình nhờ SN chỉ cho.

Xin hỏi CVK, bạn nói là đã tung hoa ra thị trường sao ghé vào không có 1 cái nào hết vậy? Xin hỏi đã hay sẽ tung ra?

NHỘNG
21-08-2009, 08:00 AM
N

Xin hỏi CVK, bạn nói là đã tung hoa ra thị trường sao ghé vào không có 1 cái nào hết vậy? Xin hỏi đã hay sẽ tung ra?

Hoa thì đã tung ra thị trường, nhưng thông tin trước khi tung ra đã bị lộ nên sơn tặc đã làm sạch chỗ hoa đó rồi. TND muốn mua thì sẽ phải mua với giá cao đấy:cool:

sơn_nữ83
21-08-2009, 08:18 AM
Thông báo với mọi người là Shop hoa của SN giờ đang có chương trình KM đặc biết, bất cứ ai ghé thăm shop hoa của SN sẽ được tặng một bó hoa thật đẹp
http://niemrieng.com/diendan/showthread.php?t=1393
Mọi người nhanh chân nha, hiện tại Shop đang có rất nhiều hoa tươi đấy ạ :D
p/s: anh TNĐ muốn hoa hiện ra ở khung đồ thì phải có chữ ký đã nhé

MODERATOR
21-08-2009, 08:32 AM

Hoa trong shop đã đươc thêm vào shop lúc 3h chiều qua. Nhưng đã có người khác mua hết vì thế Hoa sẽ được mở thêm trong shop phục vụ các bạn.

Hoa thì đã tung ra thị trường, nhưng thông tin trước khi tung ra đã bị lộ nên sơn tặc đã làm sạch chỗ hoa đó rồi. TND muốn mua thì sẽ phải mua với giá cao đấy:cool:

Thông tin không hề tiết lộ cho ai hết

Thông báo với mọi người là Shop hoa của SN giờ đang có chương trình KM đặc biết, bất cứ ai ghé thăm shop hoa của SN sẽ được tặng một bó hoa thật đẹp
http://niemrieng.com/diendan/showthread.php?t=1393
Mọi người nhanh chân nha, hiện tại Shop đang có rất nhiều hoa tươi đấy ạ :D
p/s: anh TNĐ muốn hoa hiện ra ở khung đồ thì phải có chữ ký đã nhé

Cám ơn bạn đã mua hết số hoa tung ra ngày hôm qua trong shop. Hoa mới sẽ được tiếp tục tung ra trong shop trong ngày hôm nay.

Thân !