PDA

View Full Version : Hoàng Thùy Linh

Khuyết
07-08-2009, 03:05 PM
http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_21.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_18.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_29.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_51.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_49.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_53.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_27.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_14.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_34.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_78.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_35.jpg

http://i288.photobucket.com/albums/ll168/OnlyUblog/hoangthuylinh/hoangthuylinh_1209_56.jpg

TeacherABC
07-08-2009, 04:57 PM
Sau một scandan trước đây, HTL thật khó mà chiếm được cảm tình của mọi người! Mặc dù trong đời thường ai mà... chẳng thế?! Bởi vậy làm người của công chúng thật khổ!!!!!!!!:botay:

MocXinh_MumMim
07-08-2009, 06:11 PM
Sau một scandan trước đây, HTL thật khó mà chiếm được cảm tình của mọi người! Mặc dù trong đời thường ai mà... chẳng thế?! Bởi vậy làm người của công chúng thật khổ!!!!!!!!:botay:

Vấn đề không hẳn chỉ ở scandal, đối diện với HTL ngoài đời cũng cảm thấy khó chấp nhận. Nếu ai đã được 1 lần nghe em ý chửi thì lần sau đố dám nhìn em ý nữa..... :nhaodzo:

TeacherABC
07-08-2009, 09:36 PM
Vấn đề không hẳn chỉ ở scandal, đối diện với HTL ngoài đời cũng cảm thấy khó chấp nhận. Nếu ai đã được 1 lần nghe em ý chửi thì lần sau đố dám nhìn em ý nữa..... :nhaodzo:

Hì hì hì... Người Bắc mình mà... chửi thì hết biết! Sorry nêu câu nói này làm phiền lòng ai đó...vì anh cũng người Bắc nên hiểu! Thôi thì hãy hy vọng HTL sẽ rút tỉa được nhiều bài học.... để... tốt đẹp hơn!:eek: :nguong:

Lê_Minh_Hòa
07-08-2009, 11:50 PM
Vấn đề không hẳn chỉ ở scandal, đối diện với HTN ngoài đời cũng cảm thấy khó chấp nhận. Nếu ai đã được 1 lần nghe em ý chửi thì lần sau đố dám nhìn em ý nữa..... :nhaodzo:

Hoàn toàn đồng ý với Mốc Xinh Mũm Mĩm!

To: Hoàng Thùy Linh.
Công nhận ảnh em chụp thật nghệ thuật và e ấp.....
Nhưng với Clip 16 phút của em và bạn trai...... thì cả triệu con ong đực ở các diễn đàn đã tỏ đường đi lối về rồi....... Vậy thì kín kín ... hở hở để làm gì nhỉ?

Linh ơi!............ choáng!

TeacherABC
08-08-2009, 10:24 AM
...............................

Thấy quen quen thì phải? "Linh ơi......... Nhớ?":eek::eek::eek:

Shukushi
08-08-2009, 10:34 AM
Hoàn toàn đồng ý với Mốc Xinh Mũm Mĩm!

To: Hoàng Thùy Linh.
Công nhận ảnh em chụp thật nghệ thuật và e ấp.....
Nhưng với Clip 16 phút của em và bạn trai...... thì cả triệu con ong đực ở các diễn đàn đã tỏ đường đi lối về rồi....... Vậy thì kín kín ... hở hở để làm gì nhỉ?

Xin lỗi Minh Hoà nhưng Shu nghĩ những gì đã qua nên cho qua. Người ta là người của công chúng nên khổ vậy. Nếu là một người bình thường như anh em minh thì có ai soi? :D Để nhận xét nhân cách một con người chưa chắc nhìn vào vẻ bề ngoài đã nhận xét hết được. Và đánh giá về một con người Shu nghĩ các chuyên gia còn khó có thể đánh giá hết. Vậy thì bây giờ hãy xem em nó làm được cái gì?:botay: Cống hiến được những gì?:D Thay vào việc cứ nhìn vào quá khứ của người ta mà nhận xét! Đó là cái nhìn khách quan từ cá nhân Shu! Có gì ko phải mong MH và các anh chị bỏ qua!:nguong:

TeacherABC
08-08-2009, 10:49 AM
Xin lỗi Minh Hoà nhưng Shu nghĩ những gì đã qua nên cho qua. Người ta là người của công chúng nên khổ vậy. Nếu là một người bình thường như anh em minh thì có ai soi? :D Để nhận xét nhân cách một con người chưa chắc nhìn vào vẻ bề ngoài đã nhận xét hết được. Và đánh giá về một con người Shu nghĩ các chuyên gia còn khó có thể đánh giá hết. Vậy thì bây giờ hãy xem em nó làm được cái gì?:botay: Cống hiến được những gì?:D Thay vào việc cứ nhìn vào quá khứ của người ta mà nhận xét! Đó là cái nhìn khách quan từ cá nhân Shu! Có gì ko phải mong MH và các anh chị bỏ qua!:nguong:

Bởi vậy khi đã là người của công chúng thì mọi việc phải biết suy xét bạn à! Không thể muốn làm gì thì làm rồi cho là sai lầm là xong! Xã hội tồn tại cũng phải có một chuẩn mực đạo đức của những người của công chúng! Bởi vậy, chỉ mong là người bình thường mãi mãi...!:botay: :D

Lê_Minh_Hòa
08-08-2009, 11:59 AM

Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của Shu! Nhưng những suy nghĩ của Shu thì mình và mọi người hiểu từ lâu lâu lâu lắm rồi!

Trên diễn đàn này, hầu hết các anh em đẽ biết nhau từ vài năm về trước nên câu chữ trên này dù nói thế nào ai cũng hiểu! Và bạn cũng không hiểu được vì sao bọn mình hay dùng chữ Linh và hay châm biếm!

Bạn là thành viên mới chưa hiểu tính cách, câu chữ của người khác thì .... thời gian còn dài lắm.... bạn sẽ hiểu!

Nếu bạn là người nhà, người thân của Hoàng Thùy Linh hay là tuýp người có tính cách giống Linh thì cho mình xin lỗi nhé!

Tấm
08-08-2009, 12:25 PM
Chào các anh chị.em thì cũng mới vô nên chưa hiểu nhiều về mọi người nên em ko tham gia.chỉ có đôi điều về HTL.thật ra con người ta ai mà ko phạm sai lầm?.thế nên ai cũng có nỗi đau và dằn vặt của sai lầm đó.vậy nên mọi chuyện cũng trôi vào dĩ vãng thì cứ để nó trôi theo thời gian hãy sống và nhìn về phía trước.một sai lầm và cũng là nỗi đau mất mát lớn nhất với HTL,Theo em thì chúng ta nên suy nghĩ theo chiều hướng tích cực hơn cho HTL.
Nếu em có gì ko phải mong các anh chị đừng chấp nhé...

MocXinh_MumMim
08-08-2009, 12:56 PM
- Nếu ra đường, nhìn thấy một thiếu nữ xinh đẹp như hoa chu mồm lên chửi bới, chúng ta nghĩ gì? Liệu cô ấy có còn đẹp?
- Nếu xem 1 clip phim xxx, đã bao giờ chúng ta có 1 đánh giá về diễn viên nữ trong clip?

Vấn đề không phải là HTL là người của công chúng nên mới bị soi mói. Dù HTL không phải là người nổi tiếng thì nếu nhìn thấy 1 cô gái yêu kiều ở nơi công cộng chửi bới và văng ra tất cả những gì mà cô ta có trên người, thì cũng thấy khó chấp nhận. Cứ lên tiếng phê phán thế hệ 9x bây giờ sao chửi bậy nhiều quá còn khi cô gái xinh đẹp HTL chửi thì lại cho rằng đó là bình thường à. Một phụ nữ liệu có nên như thế, nhất là đối với một người nổi tiếng.

Đúng như anh TCABC nói, làm người của công chúng thì phải suy xét về những hành động của mình. Không thể đổ tại vì thiếu suy nghĩ, vì còn non dại, và vì bất cứ điều gì. Xin thưa rằng ai cũng từng ở cái tuổi của HTL và không chỉ có một mình cô ấy là người nổi tiếng.

Chưa kể đến, sau khi scandal xảy ra, truyền hình lại có thêm một vở kịch mà phía sau nước mắt là sự cười nhạo vì diễn xuất tồi của HTL (khi mà phải diễn lại đến vài lần mới rơi được nước mắt hối hận...???? :acac:)

Đồng ý chuyện gì đã qua rồi thì nên cho qua, nhưng một vết sẹo dù đã liền da những vẫn để lại dấu vết không thể xóa bỏ. Bởi thế các cụ mới nói: "Sai 1 ly thì đi 1 dặm".

p/s: Quá khứ là nền tảng của tương lai...

Ryan Giggs
08-08-2009, 01:01 PM
Sao ko thấy chỗ đao loát vậy nhỉ

CrazyDog
08-08-2009, 01:41 PM
Ước chi dẫu chỉ 1 lần
Dog tui sẽ được ái ân với nàng :D

Ryan Giggs
08-08-2009, 03:32 PM
Ước chi dẫu chỉ 1 lần
Dog tui sẽ được ái ân với nàng :D

Chuyện rằng ở phố Khâm Thiên
Có một cô bé vừa hiền lại ngoan
Từ nhỏ sớm biết lo toan
Mô bai add số của toàn đại gia
Sở trường nhảy múa hát ca
Bà con khắp xóm gọi là Hoạ Mi
Ngày dài tháng rộng qua đi
Hoa Mi đến tuổi dậy thì xinh tươi
......xxx...........xx...................

Shukushi
08-08-2009, 05:34 PM
Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của Shu! Nhưng những suy nghĩ của Shu thì mình và mọi người hiểu từ lâu lâu lâu lắm rồi!

Trên diễn đàn này, hầu hết các anh em đẽ biết nhau từ vài năm về trước nên câu chữ trên này dù nói thế nào ai cũng hiểu! Và bạn cũng không hiểu được vì sao bọn mình hay dùng chữ Linh và hay châm biếm!

Bạn là thành viên mới chưa hiểu tính cách, câu chữ của người khác thì .... thời gian còn dài lắm.... bạn sẽ hiểu!

Nếu bạn là người nhà, người thân của Hoàng Thùy Linh hay là tuýp người có tính cách giống Linh thì cho mình xin lỗi nhé!

Hi! Có gì đâu mà anh Hoà phải xin lỗi? Như vậy Shu xí hổ lắm!:D
Có lẽ vì Shu ko biết và hiểu ý của mọi người nói với nhau nên Shu nói lên suy nghĩ riêng của Shu thôi! Dù sao thì Shu cũng là thành viên mới có nói gì cũng sai. Mọi người luôn có lý riêng của mọi người. Shu chưa có vinh dự để sinh ra là người nhà hay quen và gặp gỡ những người nổi tiếng vì Shu hiện tại chỉ là dân đen thôi:D. Còn Shu là người có tuýp tính cách như HTL hay ko thì anh Hoà cũng chỉ là suy diễn khi thấy Shu nói lên suy nghĩ của Shu đúng ko? Shu chẳng bênh vực ai cả chỉ là nói lên suy nghĩ của mình thế thôi! Trên diễn đàn này có vẻ như mọi nguời quá thân thiết và hiểu nhau anh Hoà đừng lạm dụng điều đó để có một số đông chạy theo suy nghĩ của mình và tự tin những điều mình khẳng định là đúng. Anh Hoà có vẻ là người thích áp đặt? Và tự tin khi nhận xét về một người mà anh mới chỉ nhìn qua vài dòng chữ!:D Dù Shu thế nào thì mọi người xung quanh Shu sẽ có cái nhìn đúng đắn về Shu. Anh Hoà phải gặp Shu mí có thể biết được anh Hoà ạh!:nguong:
Nói vậy có gì ko phải mong anh Hoà và bạn bè thân thiết của anh Hoà đừng giận!
Chúc anh Hoà luôn tự tin về bản thân như vậy!
Thân!

LÃO HẠC
08-08-2009, 05:46 PM
Shu: Cũng chỉ là đề tài xã hội tranh luận vui chút thôi chứ có ý tứ gì đâu mà phải căng thẳng,mỗi ngưòi 1 tính cách quan điểm khác nhau.chỉ là những suy nghĩ cá nhân của mỗi ngưòi mà thôi..Rất Bình Thường.....chúc bạn vui nhiều...

Shukushi
08-08-2009, 05:50 PM
Shu: Cũng chỉ là đề tài xã hội tranh luận vui chút thôi chứ có ý tứ gì đâu mà phải căng thẳng,mỗi ngưòi 1 tính cách quan điểm khác nhau.chỉ là những suy nghĩ cá nhân của mỗi ngưòi mà thôi..Rất Bình Thường.....chúc bạn vui nhiều...
Cảm ơn LH nha! Tại vì anh Hoà làm Shu tự ái quá! Hic! Vì Shu là người mới nên chưa hiểu gì mong mọi nguời bỏ qua!

yeu100C
08-08-2009, 07:31 PM
To: Sukushi
Ở đây mọi người biết nhau lâu nhưng không phải không có tranh luận. Trăm người mười ý mà. Mỗi người đều có quyền nói lên chính kiến của mình. Một điều mình thấy luôn đúng là chẳng có gì đúng tuyệt đối cả.
Những thành viên dù mới hay cũ đều được tôn trọng như nhau cả bạn ạ. Chúc bạn luôn vui và có nhiều bạn mới ở đây
thân!

Shukushi
08-08-2009, 08:51 PM
To: Sukushi
Ở đây mọi người biết nhau lâu nhưng không phải không có tranh luận. Trăm người mười ý mà. Mỗi người đều có quyền nói lên chính kiến của mình. Một điều mình thấy luôn đúng là chẳng có gì đúng tuyệt đối cả.
Những thành viên dù mới hay cũ đều được tôn trọng như nhau cả bạn ạ. Chúc bạn luôn vui và có nhiều bạn mới ở đây
thân!
Người khôn ăn nói nửa chừng để cho kẻ dại nửa mừng nửa lo...:D:D:D

TeacherABC
08-08-2009, 09:43 PM
Người khôn ăn nói nửa chừng để cho kẻ dại nửa mừng nửa lo...:D:D:D

Thế là mình là "kẻ ngu" mất rồi vì chỉ biết ăn nói tron vẹn cả câu! Chắc từ nay phải nghe lời Shukushi ăn nói nửa chừng để học thành "người khôn"!!!!!!:nguong:

Lê_Minh_Hòa
08-08-2009, 09:52 PM
Diễn đàn mới xây dựng, tạo sân chơi cho mọi ngừơi cùng giao lưu chia sẻ với nhau trên tình thần xây dựng và đoàn kết và ai cũng mong diễn đàn luôn phát triển và các thành viên ngày càng gắn bó với nhau từ trên diễn đàn ảo đến cuộc sống thực.

Yêu 100 đã nói rất đúng, mình không nhắc lại nữa. Và cũng không muốn vì 1 ai đó và 1 vấn đề nào đó để các thành viên lại tranh cãi với nhau gay gắt tạo căng thẳng giữa các mem với nhau tại NR này.

Tuy nhiên LMH tự thấy rằng mình đã có phản ứng gay gắt và có những lời lẽ không hay khi comment với Shu! Có lẽ do đang trong tình trạng hơi căng thẳng nên đã xử sự như vậy. Biết rằng mỗi người nhìn nhận vấn đề theo 1 góc độ và suy nghĩ khác nhau. Nhưng có lẽ Hòa hơi quá lời! Shu bỏ qua nhé!

Tất cả dừng lại tại đây! Đừng vì 1 chuyện nhỏ để rồi dẫn đến bất hòa giữa các thành viên với nhau. Chúc toàn thể thành viên NR luôn vui vẻ!

Shukushi
08-08-2009, 10:03 PM
Diễn đàn mới xây dựng, tạo sân chơi cho mọi ngừơi cùng giao lưu chia sẻ với nhau trên tình thần xây dựng và đoàn kết và ai cũng mong diễn đàn luôn phát triển và các thành viên ngày càng gắn bó với nhau từ trên diễn đàn ảo đến cuộc sống thực.

Yêu 100 đã nói rất đúng, mình không nhắc lại nữa. Và cũng không muốn vì 1 ai đó và 1 vấn đề nào đó để các thành viên lại tranh cãi với nhau gay gắt tạo căng thẳng giữa các mem với nhau tại NR này.

Tuy nhiên LMH tự thấy rằng mình đã có phản ứng gay gắt và có những lời lẽ không hay khi comment với Shu! Có lẽ do đang trong tình trạng hơi căng thẳng nên đã xử sự như vậy. Biết rằng mỗi người nhìn nhận vấn đề theo 1 góc độ và suy nghĩ khác nhau. Nhưng có lẽ Hòa hơi quá lời! Shu bỏ qua nhé!

Tất cả dừng lại tại đây! Đừng vì 1 chuyện nhỏ để rồi dẫn đến bất hòa giữa các thành viên với nhau. Chúc toàn thể thành viên NR luôn vui vẻ!

Hihi! Ai chẳng có lúc căng thẳng phải ko anh Hoà? Shu cũng hay giống anh Hoà đấy! Lúc căng thẳng là mún sả "xì chét" :D nhưng có lẽ Shu lại càng làm anh Hoà "chét xì" hơn rồi! :botay::hokchiuthua:
Anh em mình Hoà nhé! :thenao::loa_loa:
Chúc ngôi nhà niềm riêng lun đoàn kết và vui vẻ!

Shukushi
08-08-2009, 10:11 PM
Thế là mình là "kẻ ngu" mất rồi vì chỉ biết ăn nói tron vẹn cả câu! Chắc từ nay phải nghe lời Shukushi ăn nói nửa chừng để học thành "người khôn"!!!!!!:nguong:
Hix! Nghe chừng có vẻ như Shu đang bị anh ABC chọc gậy bánh xe kìa?:D
Anh lại thích khiêu khích Shu đấy phải ko? Nói nhỏ cho anh ABC biết này Shu và anh Hoà đã "Hoà" nhau rồi đấy nhớ! Anh mà khiêu khích Shu là Shu gọi anh Hoà sang bênh vực Shu đấy!:D:D:D
P/s: Thật ra ko phải Shu nói Shu là người ăn nói nửa chừng mà Shu nói Yeu100 đó anh ABC ơi! Anh hiểu nhầm ý Shu rồi ạ!:youarethewoman:

TeacherABC
09-08-2009, 08:57 AM
Hix! Nghe chừng có vẻ như Shu đang bị anh ABC chọc gậy bánh xe kìa?:D
Anh lại thích khiêu khích Shu đấy phải ko? Nói nhỏ cho anh ABC biết này Shu và anh Hoà đã "Hoà" nhau rồi đấy nhớ! Anh mà khiêu khích Shu là Shu gọi anh Hoà sang bênh vực Shu đấy!:D:D:D
P/s: Thật ra ko phải Shu nói Shu là người ăn nói nửa chừng mà Shu nói Yeu100 đó anh ABC ơi! Anh hiểu nhầm ý Shu rồi ạ!:youarethewoman:

Anh nào dám khiêu khích phụ nữ làm chi? Chỉ có điều thấy mình còn phải học hỏi nhiều để "khôn" ra một chút vậy mà!:D

Shukushi
09-08-2009, 11:13 AM
Anh nào dám khiêu khích phụ nữ làm chi? Chỉ có điều thấy mình còn phải học hỏi nhiều để "khôn" ra một chút vậy mà!:D

Đương nhiên rồi anh! Ai mà chẳng phải học. Có nhiều cái anh hơn Shu nhưng chưa chắc đã phải là tất cả. Và Shu phải học hỏi anh rất nhiều điều vì Shu mới chỉ là một con nhóc con mới bước vào đời!:D:D Từng câu từng chữ của anh ABC Shu cũng học hỏi được rất nhiều! :D
Thank anh ABC nha!

Khuyết
09-08-2009, 05:40 PM
Nếu anh ABC còn chọc ghẹo Shu nữa thì Shu kiếm Bụt kiện nha :D niem riêng có ông Bụt tuyệt với lắm Shu à.

TeacherABC
09-08-2009, 06:13 PM
Nếu anh ABC còn chọc ghẹo Shu nữa thì Shu kiếm Bụt kiện nha :D niem riêng có ông Bụt tuyệt với lắm Shu à.

Anh đâu dám chọc ghẹo Shu! Sợ Bụt, sợ band nick, sợ đủ thứ và nhất là... sợ phụ nữ lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!:nguong:

Khuyết
09-08-2009, 06:23 PM
Anh đâu dám chọc ghẹo Shu! Sợ Bụt, sợ band nick, sợ đủ thứ và nhất là... sợ phụ nữ lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!:nguong:

Cái này không riêng anh à nha. Bụt cũng sợ, mà Ẹc min còn sợ nữa là anh
hahahahah

TeacherABC
09-08-2009, 06:26 PM
Cái này không riêng anh à nha. Bụt cũng sợ, mà Ẹc min còn sợ nữa là anh
hahahahah

Ôi phụ nữ!!! Sao mà... đáng yêu đến như thế!!!!:nguong:

T.m
11-08-2009, 07:30 PM
nhưng dù sao phải công nhận là hình đẹp thật

Quỷ Xứ
18-12-2009, 11:27 PM
Không hiểu sao em không ưa HTL lắm, hay tại mình không....................................... được nó :(

Tazang
20-12-2009, 09:35 PM
Không hiểu sao em không ưa HTL lắm, hay tại mình không....................................... được nó :(

KaKaKa......Nho còn Xanh lắm Cáo ơi:D:D:D:D

Quỷ Xứ
22-12-2009, 02:56 PM
KaKaKa......Nho còn Xanh lắm Cáo ơi:D:D:D:D

Bác nói gì em không hiểu :nhaodzo::nhaodzo::nhaodzo: