PDA

View Full Version : Em thấy...

Klosen
17-05-2009, 08:36 PM
Em thấy khi viết bài có ít các kí tự vui quá. có mỗi 11 kí tự vui thui ah.
Nếu đc thì các anh ek min nên bổ sung nhiều nhiều kí tự vui nữa đi. Như thế khi viết bài mới thì có nhiều lựa chọn hình vui cho phù hợp với cảm xúc định thể hiện

OA _ NỮ
18-05-2009, 05:33 AM
Nếu đc thì các anh ek min nên bổ sung nhiều nhiều kí tự vui nữa đi. Như thế khi viết bài mới thì có nhiều lựa chọn hình vui cho phù hợp với cảm xúc định thể hiện

Chị cũng yêu cầu rồi đó em, admin đang tiến hành.

SÓC
18-05-2009, 07:05 AM
...
Cái nỳ chuẩn không cần chỉnh lun! Thanks!

Administrator
18-05-2009, 09:40 AM

Chị cũng yêu cầu rồi đó em, admin đang tiến hành.

Cái nỳ chuẩn không cần chỉnh lun! Thanks!

Done ! :naonao: :huytsao:

NHAT NGUYET
18-05-2009, 11:16 AM
Done ! :naonao: :huytsao:

Nếu có thể, admin thu nhỏ những biểu tượng này tý nữa :ngoaymui: thì hay quá! Như thế để tránh hiện tượng giãn hàng rộng ra giữa hai hàng chữ (như trên) nhìn không được đẹp mắt lắm. Chuyện nhỏ thôi, không được cũng không ảnh hưởng gì lắm!

Administrator
18-05-2009, 11:55 AM
Nếu có thể, admin thu nhỏ những biểu tượng này tý nữa :ngoaymui: thì hay quá! Như thế để tránh hiện tượng giãn hàng rộng ra giữa hai hàng chữ (như trên) nhìn không được đẹp mắt lắm. Chuyện nhỏ thôi, không được cũng không ảnh hưởng gì lắm!

Hi NHAT NGUYET,

Những Smilies này là hình động lại có nhiều chi tiết nếu resize nhỏ quá thì nhìn không được sinh động gì mấy, chúng ta để nguyên size nhé ! http://i690.photobucket.com/albums/vv264/niemrieng_photo/ngoaymui.gif

Thanks ! :)

thuc sinh
19-05-2009, 06:48 AM
do diễn đàn ta còn mới, nhằm khuyến khích mọi người vui vẻ, mình nghĩ 4r nên tổ chức các cuộc thi cho xôm tựu, ví dụ như," người đóng góp nhiều nhất( trùm spam) tháng 5" "topic hấp dẫn nhất" ( nhiều người reply nhất, lên trang nhanh nhất) mong BQT xem xét.:acac:

MinhThy
19-05-2009, 05:11 PM
Hơ hơ ... khi nào tổ chức cuộc thi trùm spam thì nói em nhé ..... để em chịu khó đi spam

1100i
19-05-2009, 05:17 PM
Hòm thư cũng chật quá, đc có 15 tin (cả đi và về), Bác admin xem xét luôn thể ạ.

sơn_nữ83
20-05-2009, 09:37 AM
Cần thêm cái chức năng "thanks"!

COCKOO
20-05-2009, 10:28 AM
Mod của phần MEDIA bị lỗi, admin fix lại nhé.

Klosen
25-06-2009, 03:19 PM
Em thấy nên cho phần hiển thị giới tính của các thành viên trong phần " about me" của phần xem hồ sơ thành viên.
Để tránh nhầm lẫn