PDA

View Full Version : Bỗng dưng Bụt hiện!

Pages : 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

BỤT
18-07-2009, 10:05 AM
Bụt làm thật rồi hả? hay sao mà con bị lạc vào rừng rậm, không biết ra lối nào nữa nè. BẮt đền bụt đấy Bụt ơi. Bụt ác quá!:mad:

Trong khu rừng rậm đó, con sẽ gặp 1 chàng trai khỏe mạnh, vạm vỡ, leo trèo giỏi, ăn mặc rách rưới........ xuất hiện lao đến con vồ lấy con và cứu con thoát khỏi sự tấn công của của mấy con chuồn chuồn và bướm trong khu rừng ấy! Người ấy là TaZang!

Sau khi cứu con TZ sẽ đưa con vào hang đá của TZ để ăn con ... à không phải, TZ cho con ăn hoa quả rừng, uống nước suối....... còn sau đó còn cho cái gì nữa..... thì Bụt không biết!

BỤT
18-07-2009, 10:09 AM
Bụt lại nhầm rồi! Một bà chị vừa đi xa thì một ông chú lại về...! Thế mà lại được Bụt "khen" về "lòng chung thủy" nữa chứ?! Chỉ hy vọng kẻ hèn này học được một phần sự chung thủy của Bụt với Bụt bà thì phước lắm thay! :botay::nguong:

Được! Bụt sẽ cho con 100gr chung thủy!

Tazang
18-07-2009, 10:12 AM
Trong khu rừng rậm đó, con sẽ gặp 1 chàng trai khỏe mạnh, vạm vỡ, leo trèo giỏi, ăn mặc rách rưới........ xuất hiện lao đến con vồ lấy con và cứu con thoát khỏi sự tấn công của của mấy con chuồn chuồn và bướm trong khu rừng ấy! Người ấy là TaZang!

Sau khi cứu con TZ sẽ đưa con vào hang đá của TZ để ăn con ... à quên cho con ăn hoa quả rừng, uống nước suối....... còn sau đó còn cho cái gì nữa..... thì Bụt không biết!

Cái này thì vote anh Bụt phát....dưng mà taczang ko có quần áo đâu, có mỗi mảnh khố bé tí thôi ah
Còn sau là cái gì nữa....Bụt biết thừa zồi mà cứ giả vờ:D:D:D:D

BỤT
18-07-2009, 10:21 AM
Còn sau là cái gì nữa....Bụt biết thừa zồi mà cứ giả vờ:D:D:D:D

Bụt thật sự không biết chuyện gì đã xảy ra giữa 2 người, vì lúc đó TZ luôn ước Bụt biến đi.... để TZ và SN một mình trong hang đá........!

sơn_nữ83
18-07-2009, 10:34 AM
Sau khi cứu con TZ sẽ đưa con vào hang đá của TZ để ăn con ... à không phải, TZ cho con ăn hoa quả rừng, uống nước suối....... còn sau đó còn cho cái gì nữa..... thì Bụt không biết!
Sau đó chú TZ phải đi kiếm chục viên Béc bê rin cho SN vì can tội ăn quả xanh, uống nước lã đó Bụt à:D

Tazang
18-07-2009, 10:35 AM
Bụt thật sự không biết chuyện gì đã xảy ra giữa 2 người, vì lúc đó TZ luôn ước Bụt biến đi.... để TZ và SN một mình trong hang đá........!

Đúng là khôn như Bụt...biến đi ngay, chứ Bụt còn ở lại đó thì em e rằng anh Bụt ướt hết zâu vì nước bọt mất thôi.

BỤT
18-07-2009, 10:39 AM
Đúng là khôn như Bụt...biến đi ngay, chứ Bụt còn ở lại đó thì em e rằng anh Bụt ướt hết zâu vì nước bọt mất thôi.

Cũng có thể, vì 2 người ngồi ăn hoa quả rừng ngon thế mà có ai mời Bụt đâu!

Tazang
18-07-2009, 10:43 AM
Cũng có thể, vì 2 người ngồi ăn hoa quả rừng ngon thế mà có ai mời Bụt đâu!

Anh Bụt thông cảm nhé, lúc đó miệng ai cũng đầy...hoa quả nên muốn mời Bụt cũng ko ra tiếng mà:D:D

Transcend
18-07-2009, 10:48 AM

Có cho ăn chuối ko Bụt ? Bởi vì Tran thấy TZ đi đâu cũng mang theo chuối và luôn giấu ở trong...khố.

BỤT
18-07-2009, 11:09 AM
Có cho ăn chuối ko Bụt ? Bởi vì Tran thấy TZ đi đâu cũng mang theo chuối và luôn giấu ở trong...khố.

Cái đó phải hỏi cô gái được TZ cứu! Nhưng vì bị lạc và sống trong rừng từ bé nên TZ ích kỷ lắm! Chắc là giữ khư khư thôi! Chẳng dám cho ai ăn đâu! Nên chắc cô bé kia cũng không được ăn đâu!

thư_ký_của_Bụt
18-07-2009, 11:20 AM
Anh ơi, ý lộn, Sếp ơi, hôm nay tranh thủ Bụt bà đi vắng, Sếp vô đây tán tỉnh gì zợ?Thư ký em ngồi văn phòng lo cviệc đau đầu mà Sếp không có thương gì hết ...:mad: Toàn đi làm từ thiện ở đâu đâu

TeacherABC
18-07-2009, 11:30 AM
Anh ơi, ý lộn, Sếp ơi, hôm nay tranh thủ Bụt bà đi vắng, Sếp vô đây tán tỉnh gì zợ?Thư ký em ngồi văn phòng lo cviệc đau đầu mà Sếp không có thương gì hết ...:mad: Toàn đi làm từ thiện ở đâu đâu

Thông cảm cho Bụt đi cô bé! Lâu lâu Bụt bà mới đi vắng nên để Bụt... làm việc THIỆN môt chút!:D :nguong: :botay:

sơn_nữ83
20-07-2009, 11:43 AM
BỤT ơi, bụt nhân từ cứu nhân độ thế, hôm nay Bụt phù hộ cho con oánh lô trúng nhá. COn lần đầu cờ bạc, cầu may mắn,mong xả xui.Bụt đừng chém con mà tội nghiệp Bụt nhá. Yêu Bụt lắm lắm đấy ( nếu tối nay con trúng. hehe)

secret000
20-07-2009, 05:23 PM
Bụt ơi ơi hỡi bụt àh? Bụt là ân nhân trần thế thì bụt thương con bụt có thể tặng cho con thêm 100 điều ước nữa ko ạh? :D

BỤT
21-07-2009, 12:04 AM

Bụt hưa hề có ý định ........ với cô thư ký, cho dù cô ấy ăn mặc rất gợi cảm và luôn khiêu khích Bụt.

BỤT
21-07-2009, 12:06 AM
Thông cảm cho Bụt đi cô bé! Lâu lâu Bụt bà mới đi vắng nên để Bụt... làm việc THIỆN môt chút!:D :nguong: :botay:

Chưa hề có bóng dáng một người phụ nữ nào trong cuộc đời Bụt! Bụt chỉ có những người có hoàn cảnh ngang trái, đáng thương cần đến Bụt mà thôi!

sơn_nữ83
21-07-2009, 12:09 AM
Hôm nay con oánh lô lần đầu và cũng là lần cuối thế mà trượt.Ghét Bụt rồi, k yêu nữa. đã thế mai con oánh tiếp :botay:

BỤT
21-07-2009, 12:11 AM
BỤT ơi, bụt nhân từ cứu nhân độ thế, hôm nay Bụt phù hộ cho con oánh lô trúng nhá. COn lần đầu cờ bạc, cầu may mắn,mong xả xui.Bụt đừng chém con mà tội nghiệp Bụt nhá. Yêu Bụt lắm lắm đấy ( nếu tối nay con trúng. hehe)

Cờ bạc đã gây bao cảnh khốn khó, làm điêu dứng bao nhiêu con người và làm tan nát bao nhiêu gia đình! Tại sao 1 cô gái xinh xắn và gợi cảm như con lại thích lô đề như vậy!?
Bụt không hề chém ai, chỉ giúp đỡ mọi người bằng lòng nhân hậu thôi.!
Nếu trúng đề thì yêu Bụt! Còn trật thì sao....???

Sanmei
21-07-2009, 12:11 AM
Ước gì ngày mai con tỉnh dậy ko còn nhớ gì nữa ... cả pass vào NR cũng wên luôn :cry:

BỤT
21-07-2009, 12:12 AM
Bụt ơi ơi hỡi bụt àh? Bụt là ân nhân trần thế thì bụt thương con bụt có thể tặng cho con thêm 100 điều ước nữa ko ạh? :D

Con tham quá! Nếu có 100 điều ước chắc chắn 1 điều rằng sẽ có vài thành viên nữ xinh đẹp của Niềm Riêng sẽ thành tỳ thiếp của con.
Điều ước này không bao giờ được chấp nhận!

BỤT
21-07-2009, 12:17 AM
Hôm nay con oánh lô lần đầu và cũng là lần cuối thế mà trượt.Ghét Bụt rồi, k yêu nữa. đã thế mai con oánh tiếp :botay:

Vì cờ bạc, với 1 cô gái xinh xắn như con (có thể) sẽ có tương lai như sau:

1. Bán xe
2. Cầm cố nhà
3. Vay tiền nóng xã hội đen với lãi suất cắt cổ
4. Không có khả năng thanh toán nên bị bọn chúng bắt, ép trả tiền, có thể sẽ bị bán sang Trung Quốc, có thể bị ép làm việc tại những nơi nhạy cảm.....

BỤT
21-07-2009, 12:19 AM
Ước gì ngày mai con tỉnh dậy ko còn nhớ gì nữa ... cả pass vào NR cũng wên luôn :cry:

Có chuyện gì xảy ra với con vậy Sanmei?

sơn_nữ83
21-07-2009, 12:22 AM

1. Bán xe
2. Cầm cố nhà
4. Không có khả năng thanh toán nên bị bọn chúng bắt, ép trả tiền, có thể sẽ bị bán sang Trung Quốc, có thể bị ép làm việc tại những nơi nhạy cảm.....
Bụt ngồi đó mà mơ nhá. trù ẻo con à.Con chỉ đánh một lần goi là xả xui thôi nhá. Và thử xem may mắn có một lần mỉm cười với con k.huhuhu,nhưng mà đúng là số con đen như Dog ấy.

Tazang
21-07-2009, 08:18 AM

1. Bán xe
2. Cầm cố nhà

Bụt phán như là đại ka XHĐ ý nhở...đúng là Bụt, tài thật cái gì cũng biết....nhất là mục số 4:botay::botay:

Sanmei
21-07-2009, 08:22 AM
Có chuyện gì xảy ra với con vậy Sanmei?

:cry::cry::cry::cry::cry:
Đau lòng quá Bụt ợ ... hjk hjk

BỤT
21-07-2009, 09:50 AM
:cry::cry::cry::cry::cry:
Đau lòng quá Bụt ợ ... hjk hjk

Chắc lại thêm 1 vụ bị lừa tình gạt tiền rồi! nếu không tiện nói ra thì con có thể PM cho Bụt hoặc là có thể gặp Bụt ở nơi nào đó chỉ có San và Bụt thôi! Vậy nhé! Cố gắng bình tĩnh, đừng làm điều gì dại dột nhé!

secret000
21-07-2009, 11:00 AM
Con tham quá! Nếu có 100 điều ước chắc chắn 1 điều rằng sẽ có vài thành viên nữ xinh đẹp của Niềm Riêng sẽ thành tỳ thiếp của con.
Điều ước này không bao giờ được chấp nhận!
Ý! Bụt nhìn lại đi nhé! Bụt mí là bụt tham lam ấy nha! Hix! Con xin có thế mà bụt nói con tham lam bụt ko cho ! :khoc1:
Àh! Con ko xin vài thành viên nữ của NR đâu con chỉ xin bụt xem có vài anh đẹp Zai nào đó thì tặng cho con nha bụt! ^^! Nếu điều này bụt cũng ko cho con nữa con sẽ phá bụt cho coi! Hiiiiiiiiii!
:thutieu::thutieu::thutieu::thutieu::uchiu::uchiu: :uchiu:

BỤT
21-07-2009, 11:20 AM
Àh! Con ko xin vài thành viên nữ của NR đâu con chỉ xin bụt xem có vài anh đẹp Zai nào đó thì tặng cho con nha bụt! ^^! Nếu điều này bụt cũng ko cho con nữa con sẽ phá bụt cho coi! Hiiiiiiiiii!

Con có thể vào đội bóng đá MSFC của NR để chọn. ở đó có khỏang 20 anh, anh nào cũng đẹp trai, khỏe mạnh và đặc biệt là rất tham lam......... rất hay đòi....... và hỏi.....!

Tazang
21-07-2009, 11:33 AM
Ý! Bụt nhìn lại đi nhé! Bụt mí là bụt tham lam ấy nha! Hix! Con xin có thế mà bụt nói con tham lam bụt ko cho ! :khoc1:

Bụt ơi, Secret thích đẹp Zai mà Bụt chưa tìm ra thì mang thân em ra mà thế này, cho đỡ mất uy tín của Bụt trên giang hồ anh ạ...taZang cũng có chữ Z đó Bụt:rolleyes:

Khuyết
21-07-2009, 11:37 AM
Bụt sao không giới thiệu CVK nè. Có kém gì mấy anh đội bóng đâu Bụt ơi. TZ thì thôi người rừng cái gì cũng đòi à.

sơn_nữ83
21-07-2009, 01:09 PM
Con đang có ý định tìm người yêu gấp gấp. MỘt mình hoài buồn lắm Bụt ơi. Bụt tìm giúp con đc không?huhuhu

Tazang
21-07-2009, 02:00 PM
Con đang có ý định tìm người yêu gấp gấp. MỘt mình hoài buồn lắm Bụt ơi. Bụt tìm giúp con đc không?huhuhu

Cháu ơi...món ý thì Bụt pó-hand zùi vì chú biết Bụt lo thân Bụt còn chưa xong nên bây giờ vẫn chống gậy lang thang một mình đấy thui, khổ thân lắm.....

sơn_nữ83
21-07-2009, 02:19 PM
Cháu ơi...món ý thì Bụt pó-hand zùi vì chú biết Bụt lo thân Bụt còn chưa xong nên bây giờ vẫn chống gậy lang thang một mình đấy thui, khổ thân lắm.....
ơ, thế Bụt cũng một mình ạ?:ngoaymui: Chán nhỉ, hay chú giúp cháu đê. Cháu đang cần có ng iu gấp gấp mà.huhuhu

BỤT
21-07-2009, 02:28 PM

Bụt định ban phép cho con 1 chàng trai, cao lớn, đẹp trai, con nhà đại gia, chung thủy, tốt bụng, cao thượng, tâm lý, nhẹ nhàng, lịch sự, ga lăng, khỏe mạnh, tâm lý............ đó là Tazang. Nhưng rất tiếc TZ với con lại là chú cháu. Nên Bụt quyết định sẽ chọn cho con 1 người khác!

Cao khỏang 1.7m
Trình độ ĐH
Hiện đang sống ở phía Bắc.
Hát hay, phong cách Tuấn Hưng
Nghề nghiệp ổn định, thu nhập cao, tính hiền lành, điềm đạm, chung thủy... (cái vụ này Bụt đã check rồi) hiện độc thân, có 1 chút máu cờ bạc giống con (rất hợp) Nếu được Bụt sẽ giới thiệu!

BỤT
21-07-2009, 02:30 PM
Bụt sao không giới thiệu CVK nè. Có kém gì mấy anh đội bóng đâu Bụt ơi. TZ thì thôi người rừng cái gì cũng đòi à.

Đây cũng là 1 đối tượng lý tưởng mà SN con cần tham khảo!

Sanmei
21-07-2009, 02:31 PM
Chắc lại thêm 1 vụ bị lừa tình gạt tiền rồi! nếu không tiện nói ra thì con có thể PM cho Bụt hoặc là có thể gặp Bụt ở nơi nào đó chỉ có San và Bụt thôi! Vậy nhé! Cố gắng bình tĩnh, đừng làm điều gì dại dột nhé!

Oạch, ko biết gặp riêng Bụt có fải là điều dại dột nhất mà con sẽ làm ko ta :D

Sanmei
21-07-2009, 02:32 PM
Bụt định ban phép cho con 1 chàng trai, cao lớn, đẹp trai, con nhà đại gia, chung thủy, tốt bụng, cao thượng, tâm lý, nhẹ nhàng, lịch sự, ga lăng, khỏe mạnh, tâm lý............ đó là Tazang. Nhưng rất tiếc TZ với con lại là chú cháu. Nên Bụt quyết định sẽ chọn cho con 1 người khác!

Cao khỏang 1.7m
Trình độ ĐH
Nghề nghiệp ổn định, thu nhập cao, tính hiền lành, điềm đạm, chung thủy... (cái vụ này Bụt đã check rồi) hiện độc thân, có 1 chút máu cờ bạc giống con (rất hợp) Nếu được Bụt sẽ giới thiệu!

Nghe hay hay thía Bụt :dethuongqua: , SN mà chê thì giới thịu cho con đi Bụt ơi :tinhvi:

BỤT
21-07-2009, 02:34 PM

Con yên tâm! Vì ta là Bụt nên luôn luôn lắng nghe và cùng Sanmei ......... chia sẻ!
Nếu con không tin Bụt thì Bụt sẽ không hiện ra mỗi khi con gặp khó khăn nữa!

BỤT
21-07-2009, 02:38 PM

Nếu con gặp Bụt thì điều ước đầu tiên của con có thể sẽ là " Ước gì con có được 1 danh phận, nhỏ nhoi thôi! Đó là được làm Bụt bà!"

Tazang
21-07-2009, 02:38 PM

Đừng lo nha Sanmei, em cứ đi riêng một mình ....với anh thôi đến gặp Bụt. Đến nơi anh sẽ đứng ngoài chờ...nếu Bụt có làm điều gì giống người trần mắt thịt thì em cứ la lên, anh sẽ gõ cửa vào xin lỗi Bụt và đưa em về với Má an toàn nha

sơn_nữ83
21-07-2009, 02:52 PM
[COLOR="DarkRed"]Tuổi: khỏang ngòai 30 một chút
Cao khỏang 1.7m
Trình độ ĐH
Ngay và luôn đi Bụt ơi, rùi BỤT muốn con hậu tạ gì con cũng Okie :youarethewoman:

NHỘNG
21-07-2009, 02:57 PM
Bụt ơi, Secret thích đẹp Zai mà Bụt chưa tìm ra thì mang thân em ra mà thế này, cho đỡ mất uy tín của Bụt trên giang hồ anh ạ...taZang cũng có chữ Z đó Bụt:rolleyes:

Anh thì có từ A--Z luôn rồi.

Sanmei
21-07-2009, 03:05 PM
Nếu con gặp Bụt thì điều ước đầu tiên của con có thể sẽ là " Ước gì con có được 1 danh phận, nhỏ nhoi thôi! Đó là được làm Bụt bà!"

Oái trời ơi, chưa gì nghe Bụt nói tới đây đã mún khóc rùi :khoc:
Con chỉ thix cái anh mà Bụt giới thịu cho chị SN thui .. hehehe :tinhvi:

Sanmei
21-07-2009, 03:07 PM
Đừng lo nha Sanmei, em cứ đi riêng một mình ....với anh thôi đến gặp Bụt. Đến nơi anh sẽ đứng ngoài chờ...nếu Bụt có làm điều gì giống người trần mắt thịt thì em cứ la lên, anh sẽ gõ cửa vào xin lỗi Bụt và đưa em về với Má an toàn nha

:nguong: hihi, anh TZ nghĩ tốt cho bụt wá :hoho:

BỤT
21-07-2009, 03:13 PM
:nguong: hihi, anh TZ nghĩ tốt cho bụt wá :hoho:

Nếu con đi cùng TZ đến gặp Bụt thì e rằng trên nửa quãng đường đi con sẽ ..... không còn là con nữa!

Tazang
21-07-2009, 03:17 PM
Cao khỏang 1.7m
Trình độ ĐH

Ah há, nếu áp tất cả các tiêu chuẩn như trên thì đó là người rất giống....Bụt. Nhưng sau khi xem xét lại thì chỉ có mỗi 2 cái khác nho nhỏ là:
- Bụt chỉ biết thì thầm chứ ko biết hát và
- phong cách Bụt ko phải Tuấn Hưng mà giống ngôi sao đã quá cố Michael Jackson

Sanmei
21-07-2009, 03:21 PM
Nếu con đi cùng TZ đến gặp Bụt thì e rằng trên nửa quãng đường đi con sẽ ..... không còn là con nữa!

Vậy nếu con ko đi, mà đu dây cùng TZ thì an toàn hơn , Bụt nhỉ :tinhvi:

Tazang
21-07-2009, 03:28 PM
Ngay và luôn đi Bụt ơi, rùi BỤT muốn con hậu tạ gì con cũng Okie :youarethewoman:

Dại quá cháu tôi ơi...huhuhu
Bụt nổi hứng lên muốn...Bụt con thì cháu tính sao hả giời:eek::eek:

NHỘNG
21-07-2009, 03:36 PM

Cháu nó còn nhỏ zại, chú giải thích rõ rõ xem Bụt muốn gì chứ

sơn_nữ83
21-07-2009, 03:49 PM
:nhaodzo: chuyện nhỏ chú ơi. Nếu Bụt muốn, con sẽ khuyến mại một tặng một luôn.:hoho::hoho:

BỤT
21-07-2009, 03:54 PM
Vậy nếu con ko đi, mà đu dây cùng TZ thì an toàn hơn , Bụt nhỉ :tinhvi:

Dù dưới hình thức nào thì cũng .... chết chắc!

BỤT
21-07-2009, 03:56 PM
:nhaodzo: chuyện nhỏ chú ơi. Nếu Bụt muốn, con sẽ khuyến mại một tặng một luôn.:hoho::hoho:

Cám ơn con! Bụt không thể, nhưng Bụt biết có người rất muốn điều đó .......

BỤT
21-07-2009, 03:58 PM
Ah há, nếu áp tất cả các tiêu chuẩn như trên thì đó là người rất giống....Bụt. Nhưng sau khi xem xét lại thì chỉ có mỗi 2 cái khác nho nhỏ là:
- Bụt chỉ biết thì thầm chứ ko biết hát và
- phong cách Bụt ko phải Tuấn Hưng mà giống ngôi sao đã quá cố Michael Jackson

Vui lòng đọc kỹ lại nhé!

Ryan Giggs
21-07-2009, 03:59 PM
Huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

BỤT
21-07-2009, 04:00 PM
Cháu nó còn nhỏ zại, chú giải thích rõ rõ xem Bụt muốn gì chứ

Bụt chỉ muốn Dân giàu, Nước mạnh, Xã hội văn minh, công bằng!

BỤT
21-07-2009, 04:01 PM
Huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Ngôi sao số 11 của MU! Vì sao con khóc????????

sơn_nữ83
21-07-2009, 04:05 PM
Cám ơn con! Bụt không thể, nhưng Bụt biết có người rất muốn điều đó .......
:ngap: Thật không BỤT, thế thì chắc chắn đây là ng con đang tìm roài. Bụt giới thiệu cho con ngay đi. Nhé nhé nhé !!!!!!!
:nhaodzo:

Sheiran
21-07-2009, 05:40 PM
Bụt cho con xin 3 điều ước nhé!
1. Ăn sáng cùng Quỳnh muộn
2. Ăn trưa cùng Son nu _83
3. Tối về nhà ăn cơm cùng Mốc xinh mũm mĩm!

Người đàn ông tham lam. Hehe...

Sheiran
21-07-2009, 06:27 PM
Hôm nay mới đọc Topic này, đọc từ đầu đến cuối, vui ghê đi, Bụt thiệt là dễ thương ^^

Sai! Bụt có thật! Bạn có thể cho Bụt 1 cái hẹn! ở 1 nơi nào đó trên trần thế.... Bụt có thể làm 1 điều gì đó....... nếu bạn chấp nhận!

Ước gì... Bụt hẹn SR đi ăn kem (ở SG) vào một ngày đẹp trời nào đó cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8/2009 ^^ :D

thinghien
21-07-2009, 06:46 PM
Hôm nay mới đọc Topic này, đọc từ đầu đến cuối, vui ghê đi, Bụt thiệt là dễ thương ^^

Ước gì... Bụt hẹn SR đi ăn kem (ở SG) vào một ngày đẹp trời nào đó cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8/2009 ^^ :D

Bụt ơi, nếu Bụt bận thì ủy quyền cho TN nha. Để TN có động lực đi SG nè...:D

TeacherABC
21-07-2009, 07:16 PM

Hy vọng Bụt đi công tác cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8/2009!!!!!!!:nguong::nguong::nguong:

TeacherABC
21-07-2009, 07:40 PM
Hoàn thành nhiệm vụ! Mệt mỏi quá Bụt ơi! Phải chi Bụt cấp cho một cô thư ký tay dài gõ dùm bài viết của MSFC thì đỡ biết mấy?!?!?!?!?!:botay::youarethewoman::nguong:

secret000
21-07-2009, 09:38 PM
Con có thể vào đội bóng đá MSFC của NR để chọn. ở đó có khỏang 20 anh, anh nào cũng đẹp trai, khỏe mạnh và đặc biệt là rất tham lam......... rất hay đòi....... và hỏi.....!
Hic! Thôi những 20 anh thì nhiều quá Bụt àh! Thấy anh Zăng đang ngỏ lời con phải tận dụng cơ hội cái! ^_^! Mà lần này Bụt ủng hộ con nhá! ^^!:D:D:D

secret000
21-07-2009, 09:41 PM

Anh Zăng cẩn thận ko em cho vào tầm ngắm đấy nhá! :D:D:D:D
Ko cẩn thận em hất cho cái cô anh đang bế trên tay kia ngã nhào lun đấy!
Nhưng anh có đẹp Zai thật ko thía? :D:D:D:D:D:D

sơn_nữ83
21-07-2009, 10:29 PM
EM ngắm thoải mái đi Sec ơi. Chú TZ là đẹp trai , phong độ, nổi tiếng lắm đấy nhé. Không tin em cứ hỏi mọi nguời mà xem. :D

TeacherABC
21-07-2009, 11:57 PM
Thanks Bụt với những cành hoa đẹp mả Bụt bà và Bụt đã tặng! :nguong:

secret000
22-07-2009, 01:10 AM
EM ngắm thoải mái đi Sec ơi. Chú TZ là đẹp trai , phong độ, nổi tiếng lắm đấy nhé. Không tin em cứ hỏi mọi nguời mà xem. :D
Nhưng mà chị ơi! Chú ấy già chưa hả chị? Sao chị gọi bằng chú? Nếu mà chị gọi bằng chú có khi em chuyển qua bác thì chết!Hư hư!
Bụt ơi! Bụt nói con có hợp với Zăng ko ạh?:D:D:D:D

NHỘNG
22-07-2009, 09:37 AM

Anh TZ năm nào cũng là Hot s Boy của mem HP đấy. Secret ko đăng ký nhanh là hết chỗ đấy nha.

Tazang
22-07-2009, 10:01 AM

Do tuổi cao sức cạn...chén kem vào chắc chắc sẽ bị sưng phổi nên Bụt đã sms cho Tazang mời Sheiran đi ăn cà-rem tại SG vào thời gian như trên

Tazang
22-07-2009, 10:03 AM
Nhưng mà chị ơi! Chú ấy già chưa hả chị? Sao chị gọi bằng chú? Nếu mà chị gọi bằng chú có khi em chuyển qua bác thì chết!Hư hư!

Đây là Chú-Cháu...nuôi mà Sec ui, chứ Tz chưa già lụ khụ như anh Bụt đâu nha.....

OA _ NỮ
22-07-2009, 10:04 AM
Anh TZ năm nào cũng là Hot s Boy của mem HP đấy. Secret ko đăng ký nhanh là hết chỗ đấy nha.

Công nhận lời của KTMQA rất đúng. TZ như Bop Hope của U.S í, tập hợp bên mình toàn hoa hậu, á hậu ko à.
Mai zo mại zo.(PR như thế được chưa hở TZ?):D

Tazang
22-07-2009, 10:12 AM
Công nhận lời của KTMQA rất đúng. TZ như Bop Hope của U.S í, tập hợp bên mình toàn hoa hậu, á hậu ko à.
Mai zo mại zo.(PR như thế được chưa hở TZ?):D

Em ạ Chị Oa:youarethewoman: Chị PR thế thì chết em zoài....
Bụt ơi...kíu em với

thinghien
22-07-2009, 11:03 AM
Do tuổi cao sức cạn...chén kem vào chắc chắc sẽ bị sưng phổi nên Bụt đã sms cho Tazang mời Sheiran đi ăn cà-rem tại SG vào thời gian như trên

Ủa, sao Bụt còn PM cho TN với nội dung trên nữa vậy ta???:D:D:D

Tazang
22-07-2009, 11:35 AM
Bụt ơi...từ trước đến giờ em chưa ước điều gì nhá.
Nay em chỉ ước 1 điều thôi: ước gì Bụt cho em hoá thành chai Ken mà secret đang cầm trong tay ấy nhá...

sơn_nữ83
22-07-2009, 11:50 AM
Nay em chỉ ước 1 điều thôi: ước gì Bụt cho em hoá thành chai Ken mà secret đang cầm trong tay ấy nhá...
Hic, Sn cháu thương cô TZ ở nhà quá cơ
:acac:

Sheiran
22-07-2009, 12:14 PM

Ủa, sao Bụt còn PM cho TN với nội dung trên nữa vậy ta???

Ơ, vậy SR được 2 chầu kem cơ à :D:D:D

secret000
22-07-2009, 12:29 PM
Thật ko vậy ah? Điều này có chút gì đó hơi nghi ngờ! Em phải ngâm cứu thật kỹ mí ổn! Quê em cũng ở HP biết đâu anh ấy lại là hàng xóm nhà em thì quả này em chúng to!^^!

secret000
22-07-2009, 12:38 PM
Đây là Chú-Cháu...nuôi mà Sec ui, chứ Tz chưa già lụ khụ như anh Bụt đâu nha.....
Hi! Vậy thì em yên tâm rồi! Tại anh Zang làm em lo lắng mà đêm qua em ko ngủ nổi đấy nhá! :D

secret000
22-07-2009, 12:40 PM
Uh! Bụt này thiêng lắm đấy nhá! Biến thành chai ken rồi để giống như hàng ngàn chai ken khác hả anh? Hết chai này em chuyển chai kia! Đừng dại thế anh ơi!^_^!

Sheiran
22-07-2009, 01:17 PM
Bụt ơi hôm nay lại mưa
Ướt dầm phố trưa cợt nắng
Áo đẹp đường đông vấy bẩn
Hài thêu lem luốc in hằn...

Bỗng ước mưa rơi ngày khác
Đường xa chẳng bước một mình
Áo đẹp và đôi giày khác
Cho dù mưa nắng luôn xinh ^^ :D

NHỘNG
22-07-2009, 05:01 PM
Thật ko vậy ah? Điều này có chút gì đó hơi nghi ngờ! Em phải ngâm cứu thật kỹ mí ổn! Quê em cũng ở HP biết đâu anh ấy lại là hàng xóm nhà em thì quả này em chúng to!^^!

Nhỡ đâu secret là hàng xóm nhà mình thì sao nhỉ. Bụt ơi, con ước :cool:

Tazang
22-07-2009, 05:47 PM

Bụt ơi....quỷ sứ ước kìa

BỤT
22-07-2009, 05:51 PM
:ngap: Thật không BỤT, thế thì chắc chắn đây là ng con đang tìm roài. Bụt giới thiệu cho con ngay đi. Nhé nhé nhé !!!!!!!
:nhaodzo:

Bụt giới thiệu thì dễ thôi, nhưng Bụt không muốn 1 lần nữa con phải đau khổ .....

BỤT
22-07-2009, 05:55 PM
Trích:
Nguyên văn bởi Lê_Minh_Hòa
Bụt cho con xin 3 điều ước nhé!
1. Ăn sáng cùng Quỳnh muộn
2. Ăn trưa cùng Son nu _83
3. Tối về nhà ăn cơm cùng Mốc xinh mũm mĩm!

Người đàn ông tham lam. Hehe...

Đúng! Hắn (LMH) và TZ là 2 người đàn ông tham lam nhất!

Vì thế Bụt đã ban phép cho hắn:
1. Ăn sáng với thằng cha sếp già đáng ghét, khó ưa!
2. Ăn trưa với Bà Chủ tịch Hội phụ nữ nói nhiều....
3. Tối về nhà ăn mì gói nước sôi một mình...

Tazang
22-07-2009, 06:32 PM
Trích:

Đúng! Hắn (LMH) và TZ là 2 người đàn ông tham lam nhất!

Vì thế Bụt đã ban phép cho hắn:
1. Ăn sáng với thằng cha sếp già đáng ghét, khó ưa!
2. Ăn trưa với Bà Chủ tịch Hội phụ nữ nói nhiều....
3. Tối về nhà ăn mì gói nước sôi một mình...

Đúng là Bụt ác hơn con Tê Giác..huhu chán mì gói lắm zoai

BỤT
22-07-2009, 06:39 PM

Bụt cám ơn Sheiran, nhưng mọi người sẽ nghĩ sao khi 1 cô gái xinh xắn, trẻ trung ngồi ăn kem cùng 1 ông già râu tóc bạc phơ, tay chống gậy tại tầng thứ 33 của Tòa nhà Panorama..??? Mọi người sẽ hiểu lầm rằng cô bé xinh xắn kia đang đi cùng với người tình già....... đại gia! Sẽ mang tiếng cho cô bé lắm đó! Vì thế nên Bụt chỉ biết cám ơn thôi!

BỤT
22-07-2009, 06:43 PM
Bụt ơi, nếu Bụt bận thì ủy quyền cho TN nha. Để TN có động lực đi SG nè...:D

Bụt không dám! Sợ khi gặp cô bé ấy, người được ủy quyền sẽ phát sinh những hành vi .......... ngoài những hành vi đã được thỏa thuận trong giấy ủy quyền, và Bụt sẽ phải chịu trách nhiệm về hậu quả của việc phát sinh đó!

BỤT
22-07-2009, 06:44 PM
Hy vọng Bụt đi công tác cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8/2009!!!!!!!:nguong::nguong::nguong:

Nếu Bụt đi công tác thì con sẽ làm gì...????? Thôi được rồi, ta sẽ ban phép cho con đi công tác vào những ngày ấy!

hoa_xương_rồng
22-07-2009, 06:46 PM
Bụt ơi, ước jì con ko có gai nữa ..:cry: :run:

BỤT
22-07-2009, 06:47 PM
Hoàn thành nhiệm vụ! Mệt mỏi quá Bụt ơi! Phải chi Bụt cấp cho một cô thư ký tay dài gõ dùm bài viết của MSFC thì đỡ biết mấy?!?!?!?!?!:botay::youarethewoman::nguong:

Được! Bụt sẽ cho ngươi 1 cô thư ký chăm chỉ, đúng với ước nguyện của nhà ngươi! 1 cô gái tay dài thật dài.......... và chân thì ngắn thật là ngắn.....!!! Chắc là ngươi sẽ hài lòng!

BỤT
22-07-2009, 06:49 PM
Hic! Thôi những 20 anh thì nhiều quá Bụt àh! Thấy anh Zăng đang ngỏ lời con phải tận dụng cơ hội cái! ^_^! Mà lần này Bụt ủng hộ con nhá! ^^!:D:D:D

Bụt không dám ủng hộ điều này...... Vì Bụt e rằng sau khi tận dụng cơ hội này ....con sẽ ngồi khóc và gọi tên Bụt!

BỤT
22-07-2009, 06:51 PM

Dù có bị mất chức............. Bụt cũng không dám nói đâu!

BỤT
22-07-2009, 06:56 PM

Bụt hiểu ý TZ, Từ giờ phút này... Tazang đã trở thành cái chai (Ken) và người ta sẽ nói rằng chú nuôi của Sơn nữ là 1 chai Ken!

BỤT
22-07-2009, 06:57 PM
Hic, Sn cháu thương cô TZ ở nhà quá cơ
:acac:

Cô bé ngoan hiền này sao cái gì cũng biết nhỉ! ???

BỤT
22-07-2009, 07:01 PM
Ơ, vậy SR được 2 chầu kem cơ à :D:D:D

Sheiran ơi! Đúng là cô bé được 2 chầu kem của 2 chàng trai TZ và TN! Nhưng Bụt sẽ không giải quyết bất cứ mọi khiếu nại, thắc mắc, kêu oan, than van, trách móc, nuối tiếc, ân hận.............. với những sự việc xảy ra sau 2 chầu kem đó!

BỤT
22-07-2009, 07:03 PM
Uh! Bụt này thiêng lắm đấy nhá! Biến thành chai ken rồi để giống như hàng ngàn chai ken khác hả anh? Hết chai này em chuyển chai kia! Đừng dại thế anh ơi!^_^!

Vì người ta muốn dại nên Bụt đã cho người ta dại rồi! Bây giờ SEC có thể uống chai khác được rồi....!

BỤT
22-07-2009, 07:08 PM
Bụt ơi hôm nay lại mưa
Ướt dầm phố trưa cợt nắng
Áo đẹp đường đông vấy bẩn
Hài thêu lem luốc in hằn...

Bỗng ước mưa rơi ngày khác
Đường xa chẳng bước một mình
Áo đẹp và đôi giày khác
Cho dù mưa nắng luôn xinh ^^ :D

Bài thơ rất hay! Bụt nghĩ con là cô gái rất đáng yêu! Bụt chúc con luôn được hạnh phúc..... Con sẽ lấy người chồng đẹp trai như Bình Minh, giàu có như Đoàn Nguyên Đức........ và chung thủy như .....Lê Minh Hòa! Bụt nghĩ con sẽ rất hp với điều này!

BỤT
22-07-2009, 07:15 PM

Điều gì cũng có thể xảy ra ...!

Đây là điều ước của KTMQA:
"Ước gì nhà mình chung vách
Ước gì mình đừng ngăn cách
Hai đứa mình khoét vách chui qua...."

BỤT
22-07-2009, 07:20 PM
Bụt ơi....quỷ sứ ước kìa

Tazang! Tại sao lại gọi hàng xóm của sec là qủy sứ! Vì lý do gì? Có phải KTMQA hay thích ăn thịt trẻ ........ vị thành niên không???

BỤT
22-07-2009, 07:22 PM
Bụt ơi, ước jì con ko có gai nữa ..:cry: :run:

Điều ước này thật đơn giản! Bụt sẽ ban phép cho toàn thể cầu thủ của đội bóng đá MSFC thay nhau........ bẻ từng cái gai trên người con........ cho đến khi nào không còn 1 cái gai, dù là nhỏ nhất!